KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 16/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

MAPL

15:45 FT [4] Kelantan United 0 - 0 Johor Darul Takzim II [3] - 1/4 0-0

HQA

17:00 FT [1] Jeonbuk H.Motor 3 - 2 Daegu [11] - 3/4 1-1

HQA

17:30 FT [2] Ulsan Hyundai 0 - 0 Jeju Utd [4] - 1/2 0-0

AUSW

17:35 FT [9] Perth Glory Nữ 0 - 1 Melb. Victory Nữ [3] +1 1/4 0-0

ARMA

18:00 FT [2] FC Noah 0 - 1 Pyunik [8] - 1/2 0-1

UZBA

18:15 FT [12] Andijan 1 - 0 Surkhon Termiz [13] - 1/4 1-0

THA

18:30 FT [4] Chiangrai Utd 3 - 1 Sukhothai [14] - 1 1-0

THA

19:00 FT [10] Prachuap FC 1 - 0 Muang Thong Utd [6] +1/2 1-0

KSB

19:55 FT [10] Al Shoalah 3 - 1 Al Nojoom [20] - 1/2 1-0

CAFCL

20:00 FT [Bang B-3] Al Hilal Al Sudani 0 - 0 CR Belouizdad [Bang B-2] - 1/4 0-0

CAFCL

20:00 FT [Bang A-3] AS Vita Club 0 - 3 Ahly Cairo [Bang A-2] 0-2

CAFCL

20:00 FT [Bang A-1] Simba SC 3 - 0 Merreikh Al Sudan [Bang A-4] - 3/4 2-0

KSB

20:00 FT [1] Hazm 4 - 0 Al Thuqbah [18] 1-0

MASL

20:00 FT [11] Pahang 2 - 1 Sabah FA [9] - 3/4 0-0

MASL

20:00 FT [4] Penang FA 0 - 0 UiTM FC [12] - 1 0-0

MAPL

20:00 FT [2] Sarawak 2 - 0 Kuching FA [10] - 1/2 2-0

MAPL

20:00 FT [6] Terengganu II 0 - 0 Kelantan [5] - 1/4 0-0

MAPL

20:00 FT [11] FAM-MSN 1 - 3 PDRM FA [8] +1/2 0-2

KSB

20:20 FT [19] Arar FC 1 - 1 Al Bukiryah [17] 0-0

KSB

20:25 FT [7] Ohud Medina 1 - 1 Al Dir'iya [12] - 1/4 0-0

UZBA

20:30 FT [5] Metallurg Bekabad 1 - 0 Bunyodkor [6] +0 1-0

UAEA

20:45 FT [5] Al Nasr (UAE) 2 - 1 Ittihad Kalba [8] - 1 1-0

UAEA

20:45 FT [11] Al Dhafra 0 - 3 Al Wahda(UAE) [7] +3/4 0-2

ITA3

21:00 FT [B-13] US Fermana 2 - 2 Triestina [B-5] +0 2-0

CROC

21:00 FT Oriolik Oriovac 0 - 3 Istra 1961 +2 0-0

QATA

21:00 FT [8] Al Wakra 2 - 0 Al Garrafa [4] +1/4 0-0

ALGA

21:00 FT 1 [12] RC Relizane 1 - 0 O Medea [4] - 1/4 0-0

ARMA

21:30 FT [3] Ararat Y 3 - 0 Lori Vanadzor [5] - 1/4 -

ITB

22:00 FT [20] Virtus Entella 0 - 2 Cremonese [11] +1/2 0-0

LITA

22:00 FT [4] Zalgiris 2 - 0 FK Riteriai [5] - 1 1/2 2-0

EGYA

22:00 FT [7] Ceramica Cleopatra 1 - 2 Wadi Degla SC [15] - 1/4 0-1

KSB

22:25 FT [8] Al Khaleej(KSA) 0 - 1 Jeddah Club [11] 0-1

KSB

22:30 FT [5] Hajer 1 - 2 Al Jabalain [3] +0 1-1

KSACC

22:40 FT Al Nasr (KSA) 3 - 0 Al Ain (KSA) - 1 1/4 1-0

ISRC

22:55 FT Maccabi Netanya 1 - 3 Hapoel Tel Aviv +0 0-0

CAFCL

22:59 FT [Bang B-1] Mamelodi Sun. 1 - 0 TP Mazembe [Bang B-4] - 3/4 1-0

CAFCL

22:59 FT [Bang C-2] Horoya AC 0 - 0 Wydad Casablanca [Bang C-1] +1/4 0-0

CAFCL

22:59 FT [Bang C-4] Petro de Luanda 0 - 0 Kaizer Chiefs [Bang C-3] +0 0-0

ITB

22:59 FT [5] Venezia 2 - 3 Lecce [2] +0 1-1

ITB

22:59 FT [17] Cosenza 1 - 1 Vicenza [13] +0 1-0

BULC

22:59 FT Ludogorets 1 - 1 Lok. Plovdiv - 1/2 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

ISRC

22:59 FT Bnei Sakhnin 1 - 0 Nordia Jerusalem - 1 1/2 1-0

UAEA

23:15 FT [6] Al Ain 1 - 2 Baniyas [2] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT 1 [C-16] Vibonese 0 - 0 SS Monopoli [C-11] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [A-18] Livorno 2 - 2 Grosseto [A-11] - 1/4 0-1

BDNB

00:00 FT [13] SC Covilha 1 - 0 UD Oliveirense [17] - 1/2 0-0

CROC

00:00 FT HNK Gorica 3 - 0 Hajduk Split +0 1-0

RMNA

00:00 FT [3] FC Uni.Craiova 2 - 0 UTA Arad [8] - 1 0-0

EGYA

00:00 FT [14] Tala'ea Al Jaish 1 - 1 Ismaily SC [16] - 1/4 1-1

TNKC

00:45 FT [15] Besiktas 2 - 2 Istanbul BB [13] - 3/4 2-0

TS 90': 2-2; HP: 1-0

KSACC

00:45 FT 1 Al Ittihad (KSA) 0 - 0 Al Fateh +0 0-0

ITB

01:00 FT [4] Monza 2 - 0 Reggiana [18] - 1 1-0

ITB

01:00 FT [10] Brescia 1 - 0 Reggina [9] - 1/4 0-0

ITB

01:00 FT [8] Chievo 0 - 0 Frosinone [15] - 1/4 0-0

ITB

01:00 FT [6] Cittadella 0 - 0 Salernitana [3] - 1/4 0-0

ITB

01:00 FT [1] Empoli 1 - 0 Pordenone [14] - 1 0-0

DUC3

01:00 FT [13] Hallescher 1 - 1 Duisburg [14] +0 1-0

DUC4N

01:00 FT [6] FSV Frankfurt 1 - 1 TSV Steinbach [4] +1/2 0-1

ANHL1

01:30 FT [19] Wimbledon 1 - 1 Wigan [20] +0 0-0

ISRC

01:45 FT Hapoel Haifa 2 - 3 Maccabi TA +3/4 1-2

CAFCL

02:00 FT [Bang D-2] MC Alger 1 - 0 Teungueth FC [Bang D-4] - 1 1/4 1-0

CAFCL

02:00 FT [Bang D-3] Zamalek SC 0 - 1 Esperanse ST [Bang D-1] - 3/4 0-0

ANHB

02:00 FT [23] Rotherham Utd 1 - 4 Watford [2] +3/4 0-3

ANHB

02:00 FT 1 [9] Cardiff City 0 - 0 Stoke City [13] 1 - 1/4 0-0

ANHB

02:00 FT [22] Derby County 2 - 2 Brentford [5] +1/4 0-2

ANHB

02:00 FT 2 [12] Luton Town 2 - 0 Coventry [15] 1 +1/4 2-0

ANHB

02:00 FT 1 [10] Middlesbrough 2 - 0 Preston North End [14] 1 1 - 1/2 1-0

ANHL1

02:00 FT [4] Lincoln 0 - 3 Gillingham [9] - 1/2 0-2

ANHL1

02:00 FT [2] Peterborough Utd 1 - 0 Portsmouth [8] - 1/4 1-0

ANHL1

02:00 FT [5] Blackpool 1 - 1 Burton Albion [17] - 1/2 0-1

ANHL1

02:00 FT [10] Milton Keynes Dons 2 - 1 Plymouth Argyle [16] - 1/2 1-0

ANHL1

02:00 FT [6] Charlton Athletic 3 - 2 Bristol Rovers [24] - 1/2 2-2

ANHL1

02:00 FT [7] Oxford Utd 3 - 0 Doncaster Rovers [13] - 1/2 3-0

ANHL2

02:00 FT [7] Salford City 0 - 0 Colchester Utd [22] - 3/4 0-0

ANHL2

02:00 FT [13] Crawley Town 1 - 1 Walsall [19] - 1/2 0-0

ANHL2

02:00 FT [2] Cheltenham 0 - 2 Barrow [21] - 1/2 0-1

ANHL2

02:00 FT [14] Port Vale 2 - 1 Newport [9] +0 1-0

ANHL2

02:00 FT [20] Scunthorpe Utd 1 - 1 Oldham [15] - 1/4 0-0

SCOB

02:00 FT [3] Dundee 1 - 3 Ayr Utd [8] - 3/4 0-1

SCOB

02:00 FT 1 [2] Raith Rovers 0 - 1 Inverness C.T. [4] - 1/4 0-0

ANHB

02:45 FT 1 [3] Bournemouth 3 - 0 Swansea City [4] - 1/2 2-0

ANHL1

02:45 FT [15] Fleetwood Town 2 - 0 Ipswich [11] - 1/4 1-0

NIRA

02:45 FT [1] Linfield 2 - 0 Dungannon Swi. [12] - 2 3/4 1-0

NIRA

02:45 FT [8] Glenavon 2 - 1 Glentoran [3] +3/4 0-1

NIRA

02:45 FT [9] Warrenpoint Town 1 - 1 Ballymena Utd [7] +1/4 1-1

NIRA

02:45 FT [11] Carrick Rangers 1 - 3 Larne [4] +1 1/2 1-2

WALA

02:45 FT [2] The New Saints 5 - 0 Cefn Druids AFC [12] - 2 3/4 3-0

WALA

02:45 FT 1 [3] Bala Town 1 - 3 Connah's QN [1] +1/4 1-1

WALA

02:45 FT [5] Penybont 1 - 0 Barry Town [4] - 1/4 0-0

C1

03:00 FT 2 [C-1] Man City 2 - 0 M.gladbach [B-2] 1 - 1 1/2 2-0

C1

03:00 FT 3 [B-1] Real Madrid 3 - 1 Atalanta [D-2] 1 - 1/4 1-0

ITB

03:00 FT 1 [19] Pescara 2 - 3 Ascoli [16] +0 1-1

ANHL2

03:30 FT [18] Mansfield 1 - 1 Carlisle [11] - 1/4 0-0

LIB

05:15 FT Dep.Lara 1 - 1 Santos/SP [C-4] +1/2 0-1

LIB

05:15 FT Bolivar 5 - 0 Wanderers - 2 1/4 2-0

SUD

05:15 FT Macara 2 - 2 Emelec [G-2] - 1/4 1-2

SUD

05:15 FT [A-1] 12 de Octubre 0 - 0 Nacional +1/2 0-0

BRC

05:15 FT Sergipe/SE 0 - 0 Cuiaba/MT [24] 0-0

MEXB

06:00 FT [4] Mineros de Zac. 2 - 0 Morelia [1] +0 0-0

ARGB

07:10 FT [A-4] Chacarita Jrs 0 - 1 Atletico Atlanta [A-3] 0-1

LIB

07:30 FT [A-3] Independiente JT 6 - 2 U. Espanola - 1 3/4 4-0

LIB

07:30 FT Ayacucho FC 1 - 2 Gremio/RS +1 1-1

SUD

07:30 FT 1 [G-3] Deportes Tolima 3 - 0 Deportivo Cali - 1/2 2-0

SUD

07:30 FT Antofagasta 0 - 1 Huachipato [A-2] - 1/4 0-0

BRC

07:50 FT Murici/AL 0 - 3 Juventude/RS [15] +3/4 0-1

COLA

08:00 FT 1 [14] Pereira 0 - 0 Boyaca Chico [13] - 1/4 0-0

MEXB

08:05 FT [12] Venados 2 - 1 Cancun FC [8] - 1/4 0-0

MEXB

10:05 FT [14] Pumas Tabasco 0 - 0 Tampico Madero [13] +1/4 0-0

ARMA

16:00 Hoãn [6] Urartu - Gandzasar [10] -

Kết quả bóng đá ngày 16/03/2021

Kết quả bóng đá ngày 16/03/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 16/03/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 16/03/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 33 45 77
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 32 21 59
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Tottenham 33 18 53
7 Liverpool 32 16 53
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 31 9 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 32 -18 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 32 -34 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14