KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 19/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HKGA

14:00 FT Pegasus 2 - 1 Kitchee [3] +3/4 1-0

HQA

14:30 FT [12] Gwangju 0 - 0 Jeju Utd [6] +1/4 0-0

TQB

15:00 FT [A-4] Shaanxi Changan 1 - 0 Sichuan Jiuniu [A-3] - 1/2 0-0

AUSA

16:05 FT [2] Sydney FC 2 - 0 Melb. Victory [12] - 1 1/2 1-0

NHATB

16:30 FT 1 [13] Blaublitz Akita 1 - 1 Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 0-0

NHATLC

17:00 FT [C-1] Urawa Red 2 - 0 Yokohama FC [C-3] - 3/4 1-0

NHATLC

17:00 FT [D-1] Yokohama FM 5 - 1 Shimizu S-Pulse [D-2] - 3/4 1-1

NHATLC

17:00 FT [A-2] Consa. Sapporo 0 - 0 Kashima Antlers [A-1] +1/2 0-0

NHATLC

17:00 FT 1 [A-3] Avispa Fukuoka 4 - 1 Sagan Tosu [A-4] +0 1-0

NHATLC

17:00 FT [C-2] Shonan Bellmare 1 - 1 Kashiwa Reysol [C-4] +1/4 0-0

NHATLC

17:00 FT [B-4] Tokushima Vortis 0 - 3 Vissel Kobe [B-2] +1/4 0-1

NHATLC

17:00 FT [D-3] Vegalta Sendai 3 - 0 Sanf Hiroshima [D-4] +1/2 1-0

NHATLC

17:00 FT [B-1] FC Tokyo 1 - 1 Oita Trinita [B-3] - 1/4 0-1

HQA

17:00 FT [4] Suwon Bluewings 1 - 1 Daegu [3] +0 0-0

HQA

17:00 FT [1] Jeonbuk H.Motor 2 - 4 Ulsan Hyundai [2] +0 2-2

TQB

17:00 FT [A-6] Xinjiang Tianshan 0 - 2 Meizhou Hakka [A-1] +1 1/4 0-1

AUSA

18:20 FT [9] Perth Glory 2 - 1 Adelaide Utd [5] +0 0-1

ARMA

18:30 FT [1] Ararat-Armenia 1 - 1 Ararat Y [2] - 1/4 0-1

ARMA

18:30 FT [7] Van Yerevan 3 - 1 Alashkert [9] +3/4 0-0

KAZA

19:00 FT [10] FK Taraz 2 - 3 Zhetysu Taldykorgan [13] - 1 1/4 1-1

KAZA

19:00 FT [9] Caspiy Aktau 3 - 0 Shakhter Kar. [8] - 1/2 3-0

UZBA

19:30 FT [11] Mash'al Mubarek 2 - 1 FK AGMK [3] +3/4 2-0

UZBA

19:30 FT [10] Surkhon Termiz 1 - 0 Turon Yaypan [14] - 1/4 0-0

MDVA

20:00 FT 1 [4] Sfintul Gheorghe 0 - 3 Petrocub [1] 0-0

MDVA

20:00 FT [8] FC Floresti 0 - 3 Sheriff Tiraspol [3] 0-0

SLOA

20:00 FT [6] Mura 3 - 0 Domzale [8] - 1/4 1-0

NPA

20:00 FT 1 [10] Golden Arrows 3 - 0 TS Galaxy [16] - 1/4 2-0

IRNC

20:30 FT Aluminium Arak 2 - 0 Tractor SC 1-0

AZEA

21:00 FT 1 [5] Səbail FK 0 - 1 Sumqayit [6] +1/4 0-1

AZEA

21:00 FT [7] Keşla FK 3 - 1 Gabala FC [3] +0 2-1

AZEA

21:00 FT [8] Sabah FK 2 - 1 Zire IK [4] +1/4 1-0

BULA

21:00 FT [7] Lok. Plovdiv 0 - 0 CSKA 1948 Sofia [11] - 1 1/2 0-0

KAZA

21:00 FT [1] Tobol Kostanay 2 - 0 FK Kyzylzhar [5] - 1 0-0

KAZA

21:00 FT [11] Atyrau 0 - 0 Ordabasy [4] +1/4 0-0

SRBA

21:00 FT [2] Crvena Zvezda 5 - 1 FK Metalac GM [14] 3-0

IRNC

21:45 FT Qashqai Shiraz 1 - 2 Foolad Khozestan 1-0

UZBA

21:45 FT [9] Qyzylqum 0 - 1 Pakhtakor [1] +1 1/4 0-0

ESTA

22:00 FT 1 [3] Paide Linname. 0 - 1 Tulevik Viljandi [8] - 2 0-0

LITA

22:00 FT [6] FK Riteriai 1 - 3 Hegelmann Litauen [5] - 1/4 0-1

MDVA

22:00 FT Speranta 0 - 3 CSCT Buiucani -

NPA

22:00 FT [11] Cape Town City 0 - 0 Maritzburg Utd [9] +0 0-0

IRNC

22:05 FT Esteghlal Tehran 2 - 1 Zobahan 0-0

SLOA

22:15 FT [1] Koper 0 - 3 Maribor [2] +3/4 0-1

ITA3

22:30 FT [A-6] Pro Vercelli 1 - 0 Juventus U23 [A-9] - 3/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-12] Juve Stabia 0 - 2 Palermo [C-3] - 1/4 0-1

ITA3

22:30 FT [A-2] Feralpisalo 1 - 1 Virtus Verona [A-12] 1-0

ITA3

22:30 FT 2 [B-2] Cesena 2 - 3 Matelica 0-1

ARMA

22:30 FT [6] Urartu 1 - 0 FC Noah [5] +1/4 1-0

BLRA

22:30 FT [8] Isloch 0 - 1 Vitebsk [7] +0 0-0

LATA

22:30 FT [7] METTA/LU Riga 0 - 1 BFC Daugava [6] +1/2 0-0

RMNA

22:30 FT Viitorul C. 1 - 0 Astra Giurgiu - 1/2 0-0

RMNA

22:30 FT [5] Voluntari 0 - 0 UTA Arad [6] - 1/2 0-0

RMNA

22:30 FT Hermannstadt 1 - 0 Arges Pitesti [8] - 1/4 0-0

RMNA

22:30 FT [13] Gaz Metan Medias 4 - 2 CSMS Politehnica Iasi - 1 1/2 3-0

RMNA

22:30 FT [15] Dinamo Bucuresti 0 - 0 Chindia Targoviste [10] - 3/4 0-0

POLB

22:40 FT [5] Arka Gdynia 3 - 0 Sandecja [4] - 1 1-0

ITA3

22:45 FT [C-1] Bari 3 - 1 Foggia [C-4] - 1/2 2-0

ITA3

22:59 FT [A-5] Albinoleffe 2 - 1 Grosseto [B-20] - 1/4 0-1

ESTA

22:59 FT [10] Vaprus Parnu 1 - 7 Nomme Kalju [4] 0-5

LITA

22:59 FT [10] Nevezis 2 - 1 Dziugas FC [7] +1/2 1-0

NORB

22:59 FT [8] Raufoss IL 4 - 2 Aalesund [3] - 1/2 2-2

NORB

22:59 FT [12] Start Kristiansand 2 - 4 FK Jerv [2] - 1 2-2

NORB

22:59 FT [6] KFUM Oslo 0 - 2 HamKam [1] +1/4 0-1

NORB

22:59 FT 1 [14] Stjordals Blink 2 - 1 Sogndal [5] +1/4 1-0

NORB

22:59 FT [10] Bryne 5 - 2 Ranheim IL [9] +0 3-2

SVKC

22:59 FT 1 Slo. Bratislava 1 - 1 MSK Zilina 1-0

DENA

22:59 FT [4] Aalborg BK 2 - 1 Vejle [12] - 1/2 0-1

DENA

22:59 FT 1 [10] Nordsjaelland 2 - 1 Randers [3] - 1/4 2-1

KSAA

23:10 FT [3] Al Shabab (KSA) 5 - 2 Al Ain (KSA) - 2 1/4 2-1

KSAA

23:20 FT [14] Al Baten 3 - 2 Al Ettifaq [12] +1/4 1-0

AZEA

23:30 FT [1] Neftchi Baku 1 - 0 Karabakh Agdam [2] +1/4 0-0

BULC

23:30 FT [5] Arda Kardzhali 0 - 1 Cska Sofia [6] 0-0

BIA

23:30 FT [11] Oostende 2 - 2 KV Mechelen [6] +0 2-0

LATA

23:30 FT [2] Valmiera / BSS 1 - 0 FK Liepaja [4] - 1/2 1-0

SRBA

23:30 FT [16] FK Novi Pazar 2 - 1 FK Napredak [7] - 1 1/2 1-0

SRBA

23:30 FT [11] Radnicki Nis 5 - 1 OFK Backa 4-1

SRBA

23:30 FT [8] Spartak Subotica 1 - 1 FK Rad +1 1/4 1-1

SRBA

23:30 FT [6] FK Vozdovac 0 - 0 Javor Ivanjica - 3/4 0-0

SRBA

23:30 FT [9] Proleter NS 2 - 0 FK Vojvodina [5] +1 0-0

HLA

23:45 FT [3] Utrecht 1 - 0 Groningen [15] - 1 0-0

ISRA

23:50 FT [9] Beitar Jerusalem 0 - 3 Hapoel Hadera [7] 0-1

ANHA

00:00 FT [8] Everton 1 - 0 Wolves [11] - 1/2 0-0

ANHA

00:00 FT [19] Newcastle 1 - 0 Sheffield Utd - 3/4 1-0

ANHA

00:00 FT 1 [6] Tottenham 1 - 2 Aston Villa [13] 1 - 3/4 1-2

ANHL1

00:00 FT [12] Lincoln 2 - 0 Sunderland [5] +0 0-0

TBNB

00:00 FT UD Logrones 1 - 0 Fuenlabrada [14] - 1/2 0-0

TBNB

00:00 FT [22] Alcorcon 2 - 0 Sabadell - 1/4 1-0

PHB

00:00 FT Villefranche 3 - 1 Niort [7] - 1/2 0-1

BDNA

00:00 FT [2] Porto 4 - 0 Belenenses [18] - 2 2-0

MKDC

00:00 FT Academy Pandev 0 - 0 Sileks Kratovo 0-0

ESTA

00:00 FT [1] Levadia T. 2 - 4 Flora Tallinn [2] 0-3

LITA

00:00 FT [4] FK Panevezys 3 - 0 Dainava Alytus [8] - 1 1/2 1-0

EGYA

00:00 FT [5] Arab Contractors 1 - 0 Ismaily SC [18] +0 0-0

LUXA

00:30 FT 1 [10] Wiltz 0 - 2 Differdange [4] 0-2

LUXA

00:30 FT [15] RM Hamm Benfica 1 - 1 Etzella Ettelbruc [12] 1-1

SLOA

00:30 FT Gorica 0 - 2 CM Celje [5] +1 0-1

BLRA

00:45 FT [3] Bate Borisov 2 - 1 Sputnik Rechitsa [16] - 2 3/4 2-1

ANHA

01:00 FT 2 [15] Crystal Palace 1 - 3 Arsenal [10] 1 +1 0-1

POLB

01:00 FT Nieciecza 0 - 0 Chrobry Glogow [10] - 3/4 -

CROC

01:00 FT [1] Dinamo Zagreb 6 - 3 Istra 1961 [6] - 1 1/2 3-0

ICEW

01:00 FT [2] Breidablik Nữ 1 - 0 UMF Tindastoll Nữ [9] 0-0

ICEW

01:00 FT [7] Vestmannaeyjar Nữ 2 - 4 Valur Nữ [1] 1-2

ICEW

01:00 FT [6] Thor Akureyri Nữ 0 - 1 Stjarnan Nữ [4] - 1/2 0-0

MNEA

01:00 FT OFK Titograd 1 - 0 Decic Tuzi [5] 0-0

MNEA

01:00 FT [3] Iskra Danilo 2 - 0 Rudar [7] 1-0

MNEA

01:00 FT [9] FK Podgorica 0 - 4 Sutjeska [1] 0-2

MNEA

01:00 FT [2] Buducnost 3 - 2 FK Jerezo [8] 3-2

MNEA

01:00 FT [4] OFK Petrovac 0 - 2 Zeta [10] 0-1

NORA

01:00 FT [16] Stabaek 2 - 2 Odd Grenland [12] - 1/4 1-2

DENA

01:00 FT [2] Kobenhavn 4 - 2 Midtjylland [1] - 1/4 2-2

KSAA

01:00 FT [4] Al Hilal 5 - 1 Al Ahli (KSA) [8] - 1 3/4 3-0

RMNA

01:30 FT [3] Steaua Bucuresti 0 - 1 FC U Craiova 1948 [11] +1/2 0-0

SLOA

01:30 FT [4] O.Ljubljana 1 - 2 Tabor Sezana [7] - 3/4 1-0

ITC

02:00 FT 1 5 Atalanta 1 - 2 Juventus 2 - 1/4 1-1

BDNA

02:00 FT [6] Portimonense 0 - 0 Braga [5] - 1/4 0-0

BDNA

02:00 FT Nacional Madeira 1 - 2 Rio Ave +1 1-0

BDNA

02:00 FT 1 [10] Gil Vicente 1 - 2 Boavista [8] +1/4 1-0

BDNA

02:00 FT [14] Moreirense 3 - 0 Famalicao [15] +3/4 2-0

BDNA

02:00 FT [17] Santa Clara 4 - 0 SC Farense - 1/2 2-0

BDNA

02:00 FT [7] Vitoria Guimaraes 1 - 3 Benfica [1] +1/4 0-0

HLA

02:00 FT [4] Feyenoord 2 - 0 Sparta Rotterdam [17] - 3/4 2-0

BIA

02:00 FT [9] Gent 2 - 0 Standard Liege [13] - 1 1/4 1-0

ISRC

02:00 FT Hapoel Tel Aviv 1 - 1 Beitar TA Ramla 1-0

EGYA

02:00 FT Aswan FC 2 - 4 Masr lel Maqassah [13] +1/4 0-1

ANHA

02:15 FT [18] Burnley 0 - 3 Liverpool [2] +1 3/4 0-1

ANHA

02:15 FT West Brom 1 - 3 West Ham Utd [4] +3/4 1-1

PHC

02:15 FT Monaco 0 - 2 PSG 1 +3/4 0-1

TBNB

02:30 FT [17] Mirandes 0 - 0 Leganes [20] +1/2 0-0

TBNB

02:30 FT [5] Tenerife 0 - 1 Mallorca +0 0-1

ICEW

03:00 FT [3] Trottur Rey. Nữ 3 - 4 UMF Selfoss Nữ [5] 2-2

ICEW

03:00 FT [10] Fylkir Nữ 1 - 1 Keflavik IF Nữ [8] - 1 1/4 0-1

BDNA

03:45 FT [3] Sporting Lisbon 5 - 1 Maritimo [13] - 1 1/2 3-0

LIB

05:00 FT [E-3] Sporting Cristal 2 - 0 CA Rentistas [E-4] - 1 1-0

LIB

05:00 FT [G-2] Velez Sarsfield 2 - 1 U. La Calera [G-4] - 1 1/4 2-1

SUD

05:15 FT [G-2] Emelec 2 - 0 Deportes Tolima [G-4] - 1/4 0-0

SUD

05:15 FT [C-4] Jorge Wilstermann 1 - 2 Arsenal Sarandi [C-1] - 1/2 1-0

SUD

05:15 FT [F-2] Atletico/GO 0 - 0 Libertad [F-1] - 1/2 0-0

LIB

07:00 FT [H-2] Cerro Porteno 0 - 1 Atl. Mineiro/MG [H-1] +1/4 0-0

LIB

07:00 FT 1 [G-1] Flamengo/RJ 2 - 2 LDU Quito [G-3] - 2 1-1

LIB

07:00 FT [D-2] River Plate 2 - 1 Santa Fe [D-4] - 1 1/2 2-0

SUD

07:30 FT 1 [D-1] Atletico/PR 1 - 0 Melgar [D-2] - 1 1/4 1-0

SUD

07:30 FT [D-3] SD Aucas 3 - 0 Metropolitano [D-4] - 1 1/2 1-0

SUD

07:30 FT [A-1] Rosario Central 5 - 0 Huachipato [A-2] - 3/4 4-0

USB

07:35 FT [B-7] Atlanta United II 5 - 0 Tulsa Roughnecks [B-4] 1 +3/4 4-0

MEXB

07:35 FT [8] Tampico Madero 2 - 0 Tepatitlan FC [11] +0 0-0

MEXA

08:30 FT [15] Pachuca 0 - 0 Cruz Azul [6] +0 0-0

LIB

09:00 FT [B-3] Dep.Tachira 7 - 2 Always Ready [B-4] +0 4-0

LIB

09:00 FT [H-3] America Cali 3 - 1 Dep.Guaira [H-4] - 1/2 1-1

USB

09:30 FT [D-4] LA Galaxy II 1 - 1 Sporting Kansas II [B-8] - 1 1/4 0-0

ARGC

01:10 Hoãn [30] Talleres (RdE) - Temperley [22] -

Kết quả bóng đá ngày 19/05/2021

Kết quả bóng đá ngày 19/05/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/05/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/05/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2