LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 12/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 - [3] Qingdao Hainiu vs Heilongjiang Ice City [7] - 1 1/2 -

GHW

15:00 - [1] Romania U17 Nữ vs Bosnia & Herz U17 Nữ [6] -

NGAU21

15:00 - [A-7] Ural U21 vs Strogino Moscow U21 [A-1] -

AFF16

15:30 - [B-1] Thái Lan U16 vs Myanmar U16 [C-1] -

IDNA

15:30 - [17] Persik Kediri vs Borneo FC [4] +0 -

VNB

15:30 - [10] Đăk Lăk vs Phố Hiến [3] +1/2 -

CZEU19

16:00 - [4] Slavia Praha U19 vs Pribram U19 [16] -

CZEU19

16:00 - [6] Brno U19 vs Zlin U19 [3] - 1/2 -

AUSVPL

16:30 - [9] Melb. Knights vs Altona City [10] - 1/4 -

GHU23

17:00 - [5] Azerbaijan U23 vs Ma Rốc U23 [6] +3/4 -

NGAU21

17:00 - [B-8] Khimki U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-3] -

HQ3

17:00 - [3] Changwon City vs Cheonan City [15] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [14] Mokpo City vs Siheung Citizen [1] +0 -

VNB

17:00 - [6] ĐT Long An vs Cần Thơ [8] - 1/4 -

GHU23

17:30 - [7] Cameroon U23 vs Senegal U23 [3] +1/4 -

NGAU21

18:00 - [A-9] Torpedo Moscow U21 vs Spartak Mos. U21 [A-4] -

NGAU21

18:00 - [A-10] Orenburg U21 vs ORS 5 U21 [A-8] -

VNA

18:00 - [8] Thanh Hóa vs HL Hà Tĩnh [10] - 1/4 -

VNB

18:00 - [5] Bà Rịa Vũng Tàu vs Quảng Nam [4] +1/4 -

TQA

18:30 - [1] Wuhan Three T. vs Beijing Guoan [11] - 1 3/4 -

TQB

18:30 - [13] Shanghai Jiading vs Zibo Cuju [10] - 1 3/4 -

SINA

18:45 - [7] Balestier Kh. vs Hougang Utd [5] -

NGAU21

19:00 - [A-3] Zenit U21 vs Nizhny Nov U21 [A-6] -

TQA

19:00 - [15] Cangzhou Mighty Lions vs Shandong Taishan [2] +1 1/4 -

TQA

19:00 - [16] Guangzhou FC vs Chengdu Rongcheng [9] +1/2 -

THAA

19:00 - [2] Bangkok Utd vs Khonkaen Utd [15] - 1 3/4 -

VNA

19:15 - [12] TP.HCM vs Bình Định [5] - 1/4 -

AFF16

20:00 - [A-1] Indonesia U16 vs Việt Nam U16 [A-2] -

GHU19

20:00 - [8] Afghanistan U19 vs Uzbekistan U19 [4] +2 -

ARMA

20:00 - [6] Lernayin Artsakh vs Alashkert [1] +1 -

NGAU21

21:00 - [A-2] CSKA Mos. U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-5] -

UZBA

21:00 - [10] Metallurg Bekabad vs Nasaf Qarshi [3] +1/2 -

UZBA

21:00 - [13] Neftchi vs Pakhtakor [4] +3/4 -

OMASC

21:05 - [1] Al Seeb vs Al Nahda (OMA) [2] -

IRNA

21:30 - [5] Peykan vs Malavan Bandar [15] -

GHU23

22:00 - [1] T.N.Kỳ U23 vs Algeria U23 [4] - 1/2 -

NGAU21

22:00 - [B-5] Krasnodar U21 vs Rostov U21 [B-2] -

ARMA

22:00 - [9] BKMA Yerevan vs FC Noah [10] +0 -

AZEA

22:00 - [5] Zire IK vs Sabah FK [1] +1/4 -

BLRA

22:00 - [9] Torpedo Zhodino vs Energetik-BGU [2] +0 -

LITA

22:00 - [2] Hegelmann Litauen vs Dziugas FC [9] - 2 -

FINA

22:00 - [4] Haka vs AC Oulu [6] - 1 -

CZEB

22:00 - [13] Pribram vs MFk Karvina [3] +1/4 -

JORA

22:00 - [5] Sahab vs Wehdat Amman [2] +1 -

BIHA

22:30 - [10] Leotar Trebinje vs Velez Mostar [7] -

BULA

22:30 - [3] Cherno More vs Pirin Blagoevgrad [14] - 1 1/2 -

FINB

22:30 - [2] KTP Kotka vs SJK Akatemia [8] - 1 -

FINB

22:30 - [6] JaPS vs PEPO [11] - 3/4 -

FINB

22:30 - [1] TPS Turku vs MP Mikkeli [10] - 1 1/4 -

FINB

22:30 - [4] Gnistan vs Jaro [3] +1/2 -

IRNA

22:30 - [16] Esteghlal Tehran vs Sepahan [1] -

IRNA

22:30 - [14] Aluminium Arak vs Havadar SC [4] -

GHU19

22:59 - [5] Tajikistan U19 vs Iran U19 [2] -

DUC4BA

22:59 - [7] FC Pipinsried vs TSV 1896 Rain [15] - 1/4 -

NGAU21

22:59 - [B-1] Din. Moscow U21 vs FK Sochi U21 [B-10] -

NGAU21

22:59 - [B-7] Lok. Moscow U21 vs Kuban U21 [B-6] -

POLA

22:59 - [17] Miedz Legnica vs Zaglebie Lubin [8] +1/4 -

ESTA

22:59 - [2] Levadia T. vs Vaprus Parnu [10] - 3 1/4 -

SRBA

22:59 - [15] Radnicki Nis vs FK Novi Pazar [7] - 3/4 -

IRNA

22:59 - [2] Naft M. Soleyman vs Mes Kerman [12] -

IRNA

22:59 - [7] Nassaji Mazandaran vs Mes Rafsanjan [6] -

AUTB

23:10 - [16] Dornbirn vs Horn [1] +1/2 -

AUTB

23:10 - [9] Liefering vs First Vienna [3] +0 -

AUTB

23:10 - [5] Floridsdorfer AC vs Vorwarts Steyr [11] - 3/4 -

AUTB

23:10 - [6] St.Polten vs Sturm Graz II [4] - 1/2 -

AUTB

23:10 - [7] Admira vs Austria Wien II [14] - 1 -

DUC4BA

23:15 - [17] Ansbach vs Hankofen-Hailing [11] - 1/4 -

DUB

23:30 - [9] Kaiserslautern vs Paderborn 07 [1] +1/4 -

DUB

23:30 - [13] Nurnberg vs Heidenheim [2] - 1/2 -

NGA

23:30 - [12] Fakel vs Ural S.r. [16] - 1/2 -

DENB

23:30 - [8] Fremad Amager vs Naestved BK [5] +1/4 -

DENB

23:30 - [9] Hobro I.K. vs Sonderjyske [4] +3/4 -

DENB

23:30 - [10] Fredericia vs Vejle [2] +1/2 -

DUC3

00:00 - [14] Hallescher vs Oldenburg 1897 [18] +1/4 -

DUC4B

00:00 - [14] Hannover II vs Weiche Flensburg [1] +1/4 -

DUC4BA

00:00 - [19] Illertissen vs Augsburg II [20] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [10] Buchbach vs Heimstetten [14] +0 -

DUC4BA

00:00 - [12] V. Aschaffenburg vs Greuther Furth II [13] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [16] Hertha Berlin II vs Babelsberg [1] +0 -

DUC4DB

00:00 - [12] Viktoria Berlin vs Lok.Leipzig [7] +0 -

DUC4N

00:00 - [4] Offenbach vs Hoffenheim II [10] - 3/4 -

DUC4T

00:00 - [6] Wiedenbruck vs RW Ahlen [7] - 1/4 -

BDNB

00:00 - [3] Tondela vs Benfica B [12] - 1/2 -

BLRA

00:00 - [8] Neman Grodno vs FK Slutsk [12] -

NORA

00:00 - [10] Sandefjord vs Rosenborg [4] +1 -

NORA

00:00 - [14] Sarpsborg vs Bodo Glimt [2] +1/2 -

DENA

00:00 - [6] AC Horsens vs Midtjylland [7] +3/4 -

DUC4T

00:30 - [11] FC Koln II vs Oberhausen [9] +0 -

PH3

00:30 - [17] SO Cholet vs Avranches [2] - 1/4 -

PH3

00:30 - [7] Stade Briochin vs Red Star 93 [6] - 1/4 -

PH3

00:30 - [5] FC Bastia-Borgo vs Le Puy Foot [16] +0 -

PH3

00:30 - [1] Dunkerque vs Le Mans [18] - 1/2 -

PH3

00:30 - [8] Concarneau vs Orleans [9] - 1/2 -

PH3

00:30 - [4] Versailles vs FC Martigues [14] - 1/2 -

PH3

00:30 - [11] Villefranche vs Sedan [10] - 3/4 -

PH3

00:30 - [12] Chateauroux vs Paris 13 Atletico [13] - 1/2 -

CYPSC

00:30 - [1] Apollon Limassol vs Omonia Nicosia [2] +0 -

TSB

00:30 - [10] Neuchatel Xamax vs Lausanne Sports [2] +3/4 -

TSB

00:30 - [3] Yverdon vs Wil 1900 [1] - 1/2 -

JORA

00:30 - [11] Sareeh vs Ramtha [9] +0 -

NPA

00:30 - [13] Maritzburg Utd vs Moroka Swallows [7] - 1/4 -

NPA

00:30 - [1] Richards Bay vs Sekhukhune Utd [9] - 1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-4] Middlesbrough U23 vs Derby County U23 [2-13] -

ANHU23

01:00 - [1-12] West Ham U23 vs Arsenal U23 [1-5] -

ANHU23

01:00 - [2-1] Southampton U23 vs West Brom U23 [2-7] -

ANHU23

01:00 - [1-10] Tottenham U23 vs Everton U23 [1-4] -

ANHU23

01:00 - [1-14] Man Utd U23 vs Crystal Palace U23 [1-1] -

HLA

01:00 - [3] SBV Excelsior vs Vitesse Arnhem [17] +3/4 -

HLB

01:00 - [16] De Graafschap vs VVV Venlo [4] - 3/4 -

HLB

01:00 - [15] Telstar vs Zwolle [2] +3/4 -

HLB

01:00 - [9] Almere City vs TOP Oss [11] - 1 -

HLB

01:00 - [5] Eindhoven vs Willem II [13] +0 -

HLB

01:00 - [17] Helmond Sport vs AZ Alkmaar U21 [3] - 1/4 -

HLB

01:00 - [6] Roda JC vs Ajax U21 [14] - 3/4 -

BULA

01:00 - [11] Hebar Pazardzhik vs Slavia Sofia [7] +1/2 -

BIB

01:00 - [6] Excelsior Virton vs RWD Molenbeek [7] +1 -

BIB

01:00 - [11] Dender vs Lommel [2] +0 -

CROA

01:00 - [5] Sibenik vs Istra 1961 [10] - 1/4 -

HUNA

01:00 - [7] Debreceni vs Vasas Budapest [8] - 1/4 -

TNKA

01:00 - [2] Trabzonspor vs Hatayspor [16] - 1 1/4 -

TNKB

01:00 - [19] Altay vs Samsunspor [2] +1/2 -

EGYC

01:00 - [6] ENPPI Cairo vs NBE SC [7] +0 -

SLOA

01:15 - [5] CM Celje vs NK Bravo [9] - 3/4 -

TSB

01:15 - [7] Bellinzona vs Aarau [5] +1/4 -

DUA

01:30 - [7] Freiburg vs B.Dortmund [2] +1/4 -

POLA

01:30 - [13] Widzew Lodz vs Legia Wars. [4] +1/4 -

POLB

01:30 - [10] Katowice vs Sandecja [13] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [13] Arges Pitesti vs FC U Craiova 1948 [8] +1/4 -

SVKA

01:30 - [7] Skalica vs Zelez. Podbrezova [6] +0 -

AUTB

01:30 - [12] Blau Weiss Linz vs Grazer AK [10] - 1 -

URUA

01:30 - [4] Boston River vs CA River Plate (URU) [8] +0 -

ITB

01:45 - [10] Parma vs Bari [9] - 1/2 -

SCOB

01:45 - [1] Dundee vs Arbroath [10] - 1/2 -

NIRA

01:45 - [8] Larne vs Glentoran [7] - 1/4 -

BIA

01:45 - [10] Oostende vs Gent [4] +3/4 -

IREA

01:45 - [8] Drogheda Utd vs Shelbourne [7] +1/2 -

IREA

01:45 - [3] Derry City vs Shamrock Rovers [1] - 1/4 -

IREA

01:45 - [6] Bohemians vs Dundalk [2] +0 -

IREA

01:45 - [9] UC Dublin vs Finn Harps [10] +1/4 -

IREB

01:45 - [1] Cork City vs Treaty United [5] - 1 3/4 -

IREB

01:45 - [7] Bray Wanderers vs Longford Town [4] +1/2 -

IREB

01:45 - [3] Waterford Utd vs Galway [2] - 1/4 -

IREB

01:45 - [6] Wexford Youths vs Cobh Ramblers [8] - 1 1/2 -

WALA

01:45 - [8] Airbus UK vs Aberystwyth [3] +0 -

ANHB

02:00 - [3] Watford vs Burnley [12] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [4] Osasuna vs Sevilla [15] +0 -

TBNB

02:00 - [13] Levante vs Huesca [11] - 1 -

PHA

02:00 - [13] Nantes vs Lille [2] +1/4 -

DENA

02:00 - [8] Kobenhavn vs Randers [4] - 1 1/4 -

CHIB

02:00 - [1] CD Magallanes vs San. Wanderers [15] -

BDNA

02:15 - [18] Famalicao vs Braga [5] +1/2 -

ICEB

02:15 - [4] Grotta vs Afturelding [5] +0 -

ICEB

02:15 - [11] Knat. Vesturbaejar vs Fjolnir [3] +1 -

VENA

04:00 - [12] Portuguesa vs Dep.Lara [14] +0 -

ARGB

04:35 - [33] Atletico Rafaela vs Estudiantes BsAs [6] - 1/4 -

ARGA

05:00 - [8] CA Platense vs Banfield [19] +0 -

ARGA

05:00 - [3] CA Huracan vs Sarmiento Junin [16] - 3/4 -

BRB

05:00 - [19] Vila Nova/GO vs Londrina/PR [6] - 1/4 -

URUA

05:00 - [12] Plaza Colonia vs Cerro Largo [14] +0 -

USB

06:00 - [A-14] New York RB II vs Ch. Battery [A-12] +0 -

VENA

06:15 - [2] Metropolitano vs Estu.Merida [10] - 3/4 -

ECUA

07:00 - [12] Mushuc Runa vs Orense SC [9] +0 -

ARGA

07:30 - [7] Patronato Parana vs San Lorenzo [13] +0 -

BRB

07:30 - [14] Brusque FC/SC vs Ponte Preta/SP [13] - 1/4 -

BRB

07:30 - [3] Bahia/BA vs Ituano/SP [10] - 3/4 -

CHIA

07:30 - [16] Coquimbo Unido vs Cobresal [6] - 1/4 -

USW

07:30 - [2] Houston Dash Nữ vs Racing Louisville Nữ [9] -

COLA

07:40 - [14] Atl. Bucaramanga vs Union Magdalena [3] - 1/2 -

USB

08:00 - [B-3] Colorado Springs vs El Paso Locomotive [B-6] - 1/2 -

USB

09:00 - [B-12] Orange County SC vs Phoenix Rising [B-10] +0 -

MEXA

09:00 - [5] Necaxa vs Monterrey [2] +1/4 -

CRCA

09:00 - [A-1] Herediano vs Sporting (CRC) [A-5] - 3/4 -

MEXA

09:05 - [7] Club Tijuana vs Puebla [6] - 1/4 -

TQA

18:30 Hoãn [7] Zhejiang Professional vs Guangzhou FC [16] -

TQA

19:00 Hoãn [12] Shenzhen FC vs Dalian Professional [14] -

TQA

19:00 Hoãn [15] Cangzhou Mighty Lions vs Shanghai Port [6] -

Lịch bóng đá trong ngày 12/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0