LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 13/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

BULA

00:00 - [5] Cska Sofia vs Septemvri Sofia [13] - 1 1/2 -

AUSNSW

12:00 - [1] Sydney Olympic vs Manly Utd [2] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [11] Consa. Sapporo vs Vissel Kobe [16] +0 -

AUSSL

12:30 - [4] Metro Stars vs SA Panthers [9] - 1 1/2 -

AUSSL

12:30 - [2] Adelaide City vs Adelaide Olympic [10] - 2 -

AUSSL

12:30 - [5] Adelaide Utd U21 vs West Torrens [12] - 3/4 -

AUSSL

12:30 - [11] Cumberland Utd vs Campbelltown City [1] +1 1/2 -

AUSSL

12:30 - [6] Croydon Kings vs Adelaide Comets [3] +3/4 -

AUSSL

12:30 - [8] Sturt Lions vs White City W. [7] +1/2 -

NHATJFL

13:00 - [13] Honda Lock vs Verspah Oita [8] -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Sorrento [5] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [2] Stirling Macedonia vs Inglewood Utd [7] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [12] Balcatta vs Cockburn City [10] +1/4 -

AUSVPL

14:45 - [1] South Melbourne vs Dandenong City [13] - 1 3/4 -

AUSBPL

15:00 - [6] Souths Utd vs Grange Thistle [10] -

AUSBPL

15:00 - [4] Samford Rang. vs Wynnum Wolves [2] -

AUSBPL

15:00 - [12] Virginia Utd vs Surfers Paradise [1] -

AUSBPL

15:00 - [11] Coomera Colts vs Holland Park Hawks [5] -

HQ3

15:00 - [8] Pocheon Citizen vs Gyeongju KHNP [5] +1/4 -

TQB

15:00 - [16] Xinjiang Tianshan vs Jiangxi Liansheng [11] +3/4 -

TQB

15:00 - [12] Nanjing City vs Sichuan Jiuniu [4] +1/2 -

TQB

15:00 - [15] Guangxi Pingguo vs Shaanxi Changan [5] +1/4 -

CZEB

15:15 - [8] Fotbal Trinec vs Dukla Praha [16] -

CZEB

15:15 - [11] MFK Chrudim vs Jihlava [4] - 1/4 -

CZEB

15:15 - [2] MFK Vyskov vs Taborsko [12] - 1/4 -

CZEB

15:15 - [7] Slavia Praha B vs Sparta Praha B [14] +0 -

CZEU19

16:00 - [9] Mlada Boleslav U19 vs Jihlava U19 [5] -

CZEU19

16:00 - [1] Sparta Praha U19 vs C. Budejovice U19 [15] -

CZEU19

16:00 - [2] Sigma Olomouc U19 vs Banik Ostrava U19 [8] -

CZEU19

16:00 - [7] Vik. Plzen U19 vs Hradec Kralove U19 [14] -

AUSFWP

16:00 - [6] Perth SC vs Gwelup Croatia [11] - 1 1/2 -

AUSVPL

16:00 - [12] Hume City vs Dandenong Th. [8] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [20] Grulla Morioka vs Blaublitz Akita [15] +0 -

NHATB

16:00 - [13] Ventforet Kofu vs Roas. Kumamoto [5] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [15] Kamatamare San. vs Tegevajaro Miyazaki [13] +1/4 -

HQA

16:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Daegu [9] - 1 -

HQB

16:00 - [10] Jeonnam Dragons vs Anyang [2] +0 -

IDNA

16:00 - [14] Persib Bandung vs PSIS Semarang [13] - 1 -

MAPL

16:00 - [1] Kelantan vs PDRM FA [6] -

GHCLB

16:30 - [485] Numancia vs S.S. Reyes [945] -

NHATA

16:30 - [18] Jubilo Iwata vs Urawa Red [7] +3/4 -

SINA

16:30 - [8] Young Lions vs Lion City Sailors [1] -

SINA

16:30 - [3] Tanjong Pagar vs Tampines Rovers [4] -

VNB

16:30 - [1] CA Nhân Dân vs Khánh Hòa [2] -

BDNB

17:00 - [11] SC Covilha vs Feirense [2] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [8] Montedio Yama. vs Zweigen Kan. [17] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [3] Vegalta Sendai vs Omiya Ardija [19] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [4] Okayama vs Renofa Yamaguchi [18] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [6] V-Varen Nagasaki vs Ryukyu [22] - 1/2 -

NHAT3

17:00 - [16] Vanraure Hachinohe vs Iwaki FC [1] +1 1/4 -

HQ3

17:00 - [2] Paju Citizen vs Busan Transp. [9] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [16] Dangjin Citizen vs Hwaseong FC [4] +1/4 -

HQ3

17:00 - [6] Gimhae City vs Daejeon Korail [13] -

VNA

17:00 - [9] BCM Bình Dương vs Sài Gòn FC [13] - 1/2 -

VNB

17:00 - [12] Bình Phước vs Phú Thọ [11] -

CZEU19

17:15 - [11] Slovacko U19 vs Pardubice U19 [12] -

HQA

17:30 - [5] Incheon Utd vs Jeonbuk H.Motor [2] +1/4 -

DUB

18:00 - [5] Holstein Kiel vs Ein.Braunschweig [18] - 1/4 -

DUB

18:00 - [17] A.Bielefeld vs Hamburger [4] +1/4 -

DUB

18:00 - [14] Karlsruher vs Sandhausen [10] +0 -

DUC4B

18:00 - [2] Hamburger II vs SSV Jeddeloh [7] - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [15] C. Leipzig vs VSG Altglienicke [2] +1/2 -

DUC4DB

18:00 - [9] E.Cottbus vs Luckenwalde [14] - 1 1/4 -

NGB

18:00 - [17] Veles Moscow vs Ufa [10] +1/2 -

TD3

18:00 - [Sodra-2] Lunds BK vs Tvaakers IF [Sodra-14] +0 -

TD3

18:00 - [Norra-7] Stockholm Intl vs Sollentuna FK [Norra-14] - 1/2 -

DENB

18:00 - [7] Helsingor vs Hvidovre IF [1] - 1/4 -

HQB

18:00 - [4] Bucheon 1995 vs Seoul E-Land [7] - 1/4 -

HQB

18:00 - [9] Ansan Greeners vs Gwangju [1] +3/4 -

TQA

18:00 - [3] Henan Songshan vs Meizhou Hakka [5] - 1/2 -

THAA

18:00 - [6] Ratchaburi vs Muang Thong Utd [12] +1/4 -

VNA

18:00 - [11] Nam Định vs SL Nghệ An [2] +0 -

CZEU19

18:15 - [13] Dukla Praha U19 vs MFk Karvina U19 [10] -

IDNA

18:15 - [9] PSS Sleman vs Barito Putera [15] - 1/4 -

ANHA

18:30 - [9] Aston Villa vs Everton [18] - 3/4 -

ANHB

18:30 - [5] Cardiff City vs Birmingham [11] - 1/4 -

ANHL1

18:30 - [3] Bristol Rovers vs Oxford Utd [20] +1/4 -

ESTA

18:30 - [9] TJK Legion vs Nomme Kalju [3] +2 -

TQA

18:30 - [18] Guangzhou City vs Wuhan Yangtze [10] +1/4 -

TQB

18:30 - [18] Beijing BIT vs Suzhou Dongwu [9] +1 -

THAA

18:30 - [5] Lampang vs Nong Bua Pitchaya [13] +1/4 -

DUC3

19:00 - [13] B.Dortmund II vs Essen [20] +0 -

DUC3

19:00 - [5] Vik.Koln vs Dynamo Dresden [11] +1/4 -

DUC3

19:00 - [2] Ingolstadt vs Saarbrucken [3] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [15] SpVgg Bayreuth vs Osnabruck [12] +1/2 -

DUC3

19:00 - [19] Verl vs Munchen 1860 [1] +1/4 -

DUC3

19:00 - [4] Elversberg vs Zwickau [16] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [16] Holstein Kiel II vs Teutonia Ottensen [15] +0 -

DUC4B

19:00 - [19] Kickers Emden vs Havelse [8] +1/2 -

DUC4BA

19:00 - [8] Schweinfurt vs Wacker Burghausen [5] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [16] Turkgucu-Ataspor vs Wurzburger [3] +1/2 -

DUC4BA

19:00 - [1] DJK Vilzing vs TSV Aubstadt [9] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - [2] Unterhaching vs Bayern Munich II [4] +0 -

DUC4N

19:00 - [2] SSV Ulm vs Bahlinger [7] - 1 1/2 -

DUC4N

19:00 - [11] Astoria Walldorf vs Wormatia Worms [9] +0 -

DUC4N

19:00 - [18] TSV Steinbach vs Mainz II [13] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [8] TSG Balingen vs SGV Freiberg [17] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [3] Aalen vs Barockstadt FL [12] +0 -

DUC4T

19:00 - [4] Rodinghausen vs Schalke 04 II [13] +0 -

DUC4T

19:00 - [18] SV Straelen vs FC Duren [2] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [5] Lippstadt vs Kaan-Marienborn [1] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [17] FC Bocholt vs Wuppertaler [10] +1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [14] Wattenscheid vs Fortuna Koln [16] +1 1/4 -

NGA

19:00 - [13] Lok. Moscow vs Krylya Sovetov [11] +0 -

BLRA

19:00 - [4] Isloch vs Dinamo Brest [15] - 3/4 -

FINB

19:00 - [7] KPV Kokkola vs PK-35 [9] +0 -

FIN3

19:00 - [A-5] PK Keski Uusimaa vs PPJ [A-7] +1/4 -

FIN3

19:00 - [B-12] Espoo vs Jazz [B-1] +1/2 -

THAA

19:00 - [11] Nakhon Ratch. vs Buriram Utd [3] +1 1/2 -

MAPL

19:15 - [2] Johor Darul Takzim II vs Perak FA [7] -

PHB

20:00 - [1] Guingamp vs Paris FC [9] +0 -

POLA

20:00 - [5] Cracovia Krakow vs Piast Gliwice [15] - 1/4 -

POLB

20:00 - [8] Skra Czestochowa vs Zaglebie Sosno [7] +1/4 -

KAZC

20:00 - [B-3] Caspiy Aktau vs Akzhayik Oral [B-2] -

KAZC

20:00 - [C-2] FK Maktaaral vs FK Taraz [C-1] +0 -

TDB

20:00 - [15] Dalkurd FF vs Orgryte [11] - 1/4 -

TDB

20:00 - [14] Jonkopings vs Halmstads [1] +3/4 -

DENB

20:00 - [11] Nykobing vs Vendsyssel FF [3] +1/2 -

MASL

20:00 - [4] Terengganu vs Sarawak [10] - 1 1/2 -

MASL

20:00 - [6] Melaka FA vs Pahang [5] - 1/4 -

MASL

20:00 - [11] Petaling Jaya City vs Negeri Sembilan [3] +1/4 -

NPA

20:00 - [4] Mamelodi Sun. vs Kaizer Chiefs [12] - 1/2 -

NPA

20:00 - [6] Stellenbosch FC vs Royal AM [5] -

NPA

20:00 - [11] Marumo Gallants FC vs Golden Arrows [15] +0 -

DUA

20:30 - [11] Leipzig vs FC Koln [3] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - [8] Hoffenheim vs Bochum [17] - 1 -

DUA

20:30 - [10] Wer.Bremen vs Stuttgart [12] - 1/4 -

DUA

20:30 - [14] Hertha Berlin vs Ein.Frankfurt [16] +1/4 -

DUA

20:30 - [18] B.Leverkusen vs Augsburg [9] - 1 3/4 -

WALA

20:30 - [6] Newtown AFC vs The New Saints [7] +3/4 -

WALA

20:30 - [5] Haverfordwest vs Caernarfon Town [9] - 1/4 -

WALA

20:30 - [1] Cardiff Metropolitan vs Connah's QN [12] +1/4 -

IDNA

20:30 - [8] Bali United Pusam vs Arema Indonesia [6] - 3/4 -

ANHA

21:00 - [8] Brighton vs Newcastle [5] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [2] Arsenal vs Leicester City [15] - 1 -

ANHA

21:00 - [1] Man City vs Bournemouth [11] - 2 3/4 -

ANHA

21:00 - [17] Southampton vs Leeds Utd [6] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [14] Wolves vs Fulham [13] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [8] Rotherham Utd vs Reading [18] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [17] Blackpool vs Swansea City [13] +0 -

ANHB

21:00 - [14] Huddersfield vs Stoke City [16] +0 -

ANHB

21:00 - [2] Hull City vs Norwich [24] +1/4 -

ANHB

21:00 - [21] Luton Town vs Preston North End [7] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [4] Millwall vs Coventry [22] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [6] Sunderland vs QPR [10] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [15] Wigan vs Bristol City [23] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [17] Lincoln vs Forest Green [13] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [10] Accrington vs Burton Albion [22] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [18] Wycombe vs Shrewsbury [15] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [21] Morecambe vs Fleetwood Town [12] +0 -

ANHL1

21:00 - [6] Cambridge Utd vs Exeter City [11] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [23] Cheltenham vs Portsmouth [9] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [7] Derby County vs Barnsley [19] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [1] Ipswich vs Milton Keynes Dons [24] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [5] Plymouth Argyle vs Peterborough Utd [4] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [16] Port Vale vs Bolton [8] +0 -

ANHL1

21:00 - [2] Sheffield Wed. vs Charlton Athletic [14] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [15] Tranmere Rovers vs Gillingham [18] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [24] Rochdale vs Grimsby [14] +0 -

ANHL2

21:00 - [16] Stockport vs Colchester Utd [20] - 1 -

ANHL2

21:00 - [12] Harrogate Town vs Crawley Town [21] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [10] Carlisle vs Swindon [19] +0 -

ANHL2

21:00 - [3] Salford City vs Crewe Alexandra [7] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [8] Wimbledon vs Doncaster Rovers [9] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [13] Sutton Utd vs Barrow [6] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [11] Bradford City vs Newport [22] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [1] Leyton Orient vs Mansfield [17] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [4] Northampton vs Hartlepool [23] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [2] Walsall vs Stevenage [5] +0 -

SCOA

21:00 - [8] St. Mirren vs Ross County [12] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [7] Aberdeen vs Motherwell [4] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [5] Livingston vs Hibernian [6] +1/4 -

SCOA

21:00 - [2] Rangers vs St. Johnstone [9] - 2 -

SCOB

21:00 - [4] Queen's Park vs Partick Thistle [5] +1/2 -

SCOB

21:00 - [9] Raith Rovers vs Greenock Morton [6] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [3] Ayr Utd vs Hamilton [7] - 3/4 -

SCOB

21:00 - [2] Inverness C.T. vs Cove Rangers [8] - 1/4 -

SCO2

21:00 - [2] Clyde vs Kelty Hearts [10] +0 -

SCO2

21:00 - [6] Alloa Athletic vs Edinburgh City [4] - 1 -

SCO2

21:00 - [8] Queen of South vs Airdrieonians [3] +0 -

SCO2

21:00 - [5] Falkirk vs Peterhead [9] - 3/4 -

NGA

21:00 - [2] Zenit vs CSKA Moscow [4] - 1 1/4 -

NGB

21:00 - [18] Volga Ulyanovsk vs Kamaz [1] +0 -

ARMA

21:00 - [5] Pyunik vs Shirak [7] - 1 1/4 -

BLRA

21:00 - [5] FK Minsk vs Vitebsk [14] - 1/2 -

NIRA

21:00 - [3] Coleraine vs Cliftonville [10] +1/4 -

NIRA

21:00 - [4] Carrick Rangers vs Newry City [9] - 1/2 -

NIRA

21:00 - [5] Ballymena Utd vs Glenavon [6] +0 -

NIRA

21:00 - [1] Crusaders Belfast vs Dungannon Swi. [11] - 1 1/2 -

BIA

21:00 - [7] Westerlo vs Standard Liege [12] - 1/2 -

BIB

21:00 - [3] Beerschot-Wilrijk vs Beveren [10] - 1/4 -

ESTA

21:00 - [1] Flora Tallinn vs Trans Narva [7] -

ICEB

21:00 - [9] Vestri vs Fylkir [1] +1/2 -

LITA

21:00 - [10] FK Jonava vs Kauno Zalgiris [6] -

NORA

21:00 - [11] Aalesund vs Haugesund [8] - 1/4 -

FINA

21:00 - [9] Ilves Tampere vs Honka [2] +3/4 -

FINA

21:00 - [5] Inter Turku vs VPS Vaasa [8] - 1/2 -

FINB

21:00 - [5] EIF Ekenas vs PIF Parainen [12] - 1 -

FIN3

21:00 - [B-2] Hameenlinna vs Grankulla IFK [B-8] - 1/2 -

FIN3

21:00 - [B-3] SalPa Salo vs Honka 2 [B-5] - 1/2 -

FIN3

21:00 - [A-3] Lahden Reipas vs KaPa [A-1] - 1 1/4 -

FIN3

21:00 - [A-12] FC LaPa vs JIPPO [A-2] +3 1/4 -

SVKA

21:00 - [3] MSK Zilina vs Zlate Moravce [12] - 1 -

CZEA

21:00 - [9] Banik Ostrava vs Zlin [16] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [2] Brno vs Mlada Boleslav [13] +0 -

CZEA

21:00 - [15] Teplice vs Bohemians 1905 [1] +1/4 -

TNKB

21:00 - [16] Manisa FK vs Boluspor [3] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-5] Lindome GIF vs Atvidabergs [Sodra-7] +0 -

TD3

21:00 - [Sodra-10] Oskarshamns AIK vs Torns IF [Sodra-13] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-15] Vanersborgs FK vs Angelholms [Sodra-6] - 1/2 -

BRB

21:00 - [16] Operario/PR vs Sampaio Correa/MA [7] - 1/4 -

BRB

21:00 - [4] Vasco DG/RJ vs Tombense FC/MG [12] - 3/4 -

BRAU20

21:00 - [B-4] Internacional/RS U20 vs Flamengo/RJ U20 [A-1] -

SCO2

21:15 - [1] Dunfermline vs Montrose [7] - 3/4 -

AZEA

21:20 - [10] Sumqayit vs Karabakh Agdam [4] -

BDNB

21:30 - [16] Uniao Torreense vs Nacional Madeira [7] - 1/4 -

BDNB

21:30 - [13] CD Estrela vs SC Farense [14] +1/4 -

IRNA

21:30 - [11] Zobahan vs Persepolis [9] -

GHCLB

22:00 - [964] Vicenza vs Mantova [991] -

TBNA

22:00 - [8] Celta Vigo vs Espanyol [9] - 3/4 -

TBNB

22:00 - [6] Eibar vs Tenerife [18] - 1/4 -

DUC4B

22:00 - [6] Drochtersen/Assel vs Ein. Norderstedt [9] +0 -

PHA

22:00 - [6] Monaco vs Rennes [17] - 1/4 -

BIHA

22:00 - [8] Sloboda Tuzla vs Borac Banja Luka [4] -

MKDA

22:00 - [4] Shkupi vs Makedonija [10] -

KAZC

22:00 - [A-1] Kairat Almaty vs Atyrau [A-3] -

KAZC

22:00 - [A-4] FK Aksu vs Ordabasy [A-2] -

LUXA

22:00 - [5] Racing Union vs Mondorf-les. [8] -

MDVA

22:00 - [4] Dacia Buiucani vs Sfintul Gheorghe [6] -

FIN3

22:00 - [C-11] OTP vs Narpes Kraft [C-2] - 1/2 -

CZEB

22:00 - [15] Sellier&Bellot Vlasim vs SK Lisen [1] -

AUTA

22:00 - [8] Austria Klagenfurt vs SV Ried [7] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [9] Austria Wien vs WSG Swarovski Tirol [6] - 3/4 -

CHIB

22:00 - [16] San.Morning vs Temuco [11] -

POLA

22:30 - [11] Gornik Zabrze vs Stal Mielec [2] - 3/4 -

POLB

22:30 - [12] GKS Tychy vs Wisla Krakow [1] +1/4 -

BIHA

22:30 - [9] NK Posusje vs FK Sloga Doboj [6] -

SLOA

22:30 - [6] Mura vs Tabor Sezana [7] - 1 -

TDA

22:30 - [15] Helsingborg vs Sirius [9] +0 -

BULA

22:45 - [8] Arda Kardzhali vs CSKA 1948 Sofia [1] +1/2 -

GHCLB

22:59 - [954] Pafos FC vs Doxa Katokopia [13] -

NGB

22:59 - [13] Shinnik Yaroslavl vs Rodina Moscow [14] - 1/2 -

BLRA

22:59 - [10] Slavia Mozyr vs Gomel [7] +1/4 -

GEOA

22:59 - [7] FC Telavi vs Samgurali Tskh. [3] -

HUNA

22:59 - [4] Kecskemeti vs Mezokovesdi SE [11] +1/4 -

LITA

22:59 - [3] FK Panevezys vs Siauliai [7] - 1/2 -

RMNA

22:59 - [11] UTA Arad vs Universitaea Cluj [15] +0 -

SVKA

22:59 - [4] Ruzomberok vs Trencin [8] - 1/2 -

TSA

22:59 - [4] Sion vs Grasshoppers [3] - 1/2 -

TSB

22:59 - [6] Stade L. Ouchy vs Schaffhausen [4] - 1/2 -

IRNA

22:59 - [8] Foolad Khozestan vs Sanat Naft [10] -

IRNA

22:59 - [3] Gol Gohar vs Tractor SC [13] -

JORA

22:59 - [7] S.Al.Ordon vs Faisaly (JOR) [1] -

PERA

22:59 - [3] Sporting Cristal vs Carlos Stein [18] - 1 3/4 -

GHCLB

23:15 - [158] AEK Athens vs Proodeftiki [11] -

BIA

23:15 - [15] Cercle Brugge vs KV Mechelen [11] - 1/4 -

BIA

23:15 - [18] RFC Seraing vs Charleroi [8] +3/4 -

ESTA

23:15 - [8] Tallinna Kalev vs Tammeka Tartu [6] -

TNKA

23:15 - [11] Kayserispor vs Istanbulspor AS [18] - 1 -

TNKB

23:15 - [10] Rizespor vs Keciorengucu [9] - 3/4 -

GHCLB

23:30 - [223] PAOK vs Volos NFC [471] -

ANHA

23:30 - [3] Brentford vs Man Utd [20] +3/4 -

ITA

23:30 - [3] AC Milan vs Udinese [17] - 1 1/4 -

ITA

23:30 - [18] Sampdoria vs Atalanta [4] +3/4 -

DUA

23:30 - [13] Schalke 04 vs M.gladbach [4] +1/4 -

ARMA

23:30 - [3] Urartu vs Van Yerevan [2] - 1/2 -

AZEA

23:30 - [8] Səbail FK vs Turan Tovuz [6] - 1/4 -

CROA

23:30 - [6] HNK Gorica vs Lok. Zagreb [4] +0 -

HLA

23:45 - [18] Go Ahead Eagles vs PSV Eindhoven [2] +1 -

WALA

23:45 - [10] Pontypridd Town vs Flint Town Utd [4] +0 -

WC20W

00:00 - [B-2] Đức U20 Nữ vs New Zealand U20 Nữ [B-4] - 1 3/4 -

TBNA

00:00 - [20] Valladolid vs Villarreal [3] +1/4 -

TBNB

00:00 - [9] Mirandes vs Sporting Gijon [10] +0 -

PHB

00:00 - [10] Nimes vs Rodez [19] - 1/4 -

PHB

00:00 - [20] Annecy FC vs Stade Lavallois [6] +0 -

PHB

00:00 - [4] SC Bastia vs Grenoble [12] - 1/4 -

PHB

00:00 - [2] Bordeaux vs Niort [13] - 1/4 -

PHB

00:00 - [8] Dijon vs Caen [3] +0 -

PHB

00:00 - [16] Le Havre vs Pau FC [17] - 1/2 -

PHB

00:00 - [5] Metz vs Valenciennes [11] - 1/2 -

PHB

00:00 - [18] Sochaux vs Amiens [7] - 1/2 -

BDNA

00:00 - [14] Casa Pia AC vs Benfica [2] +1 1/2 -

NGA

00:00 - [5] Din. Moscow vs Krasnodar [7] - 3/4 -

GEOA

00:00 - [2] Dinamo Tbilisi vs Sioni Bolnisi [9] -

LUXA

00:00 - [14] UT Petange vs Fola Esch [4] -

MDVA

00:00 - [5] Zimbru vs FC Balti [2] -

SRBA

00:00 - [14] FK Napredak vs Backa Topola [5] +1/2 -

SRBA

00:00 - [11] FK Kolubara vs FK Vojvodina [3] +1 1/4 -

CZEA

00:00 - [11] Hradec Kralove vs Vik.Plzen [3] +1/4 -

BRAU20

00:00 - [A-4] Sao Paulo/SP U20 vs Atletico/PR U20 [B-1] -

ARGB

00:10 - [36] Sacachispas vs Belgrano [1] +3/4 -

CHIA

00:15 - [7] Audax Italiano vs Everton CD [8] - 1/4 -

AUTA

00:30 - [3] Sturm Graz vs SCR Altach [10] - 1 1/4 -

HLA

01:00 - [14] Emmen vs RKC Waalwijk [8] - 1/2 -

HLA

01:00 - [9] Utrecht vs Cambuur [12] - 1 -

POLA

01:00 - [3] Pogon Szczecin vs Wisla Plock [1] - 1/2 -

POLB

01:00 - [15] Odra Opole vs Resovia [18] +0 -

BULA

01:00 - [12] Beroe vs Botev Plovdiv [15] +0 -

BIB

01:00 - [4] Club Brugge II vs Standard Liege II [5] -

AUTB

01:00 - [13] Rapid Wien II vs SKU Amstetten [2] +0 -

ARGB

01:00 - [13] Deportivo Maipu vs Temperley [29] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [24] Quilmes vs Flandria [34] -

NPA

01:00 - [3] Amazulu vs Cape Town City [16] - 1/4 -

HUNA

01:15 - [10] Ujpest vs Zalaegerzseg [6] - 1/2 -

SLOA

01:15 - [2] Koper vs NK Radomlje [4] - 1/4 -

PERA

01:15 - [12] Carlos A. Mannucci vs Uni.San Martin [17] - 1 -

DUB

01:30 - [3] Darmstadt vs Hansa Rostock [11] - 1 -

TSA

01:30 - [2] St. Gallen vs Luzern [7] - 1/4 -

JORA

01:30 - [4] Al Aqaba SC vs Jazeera Amman [12] +0 -

ARGA

01:30 - [21] Defensa YJ vs Tigre [12] +1/4 -

ARGA

01:30 - [17] Rosario Central vs Barracas Central [23] - 1/4 -

URUA

01:30 - [11] CA Rentistas vs Danubio [6] +1/4 -

ITA

01:45 - [14] Monza vs Torino [8] +0 -

ITA

01:45 - [13] Lecce vs Inter Milan [6] +1 1/2 -

ITB

01:45 - [12] Como vs Cagliari [11] +0 -

ITB

01:45 - [4] Cittadella vs Pisa [13] - 1/4 -

ITB

01:45 - [3] Palermo vs Perugia [20] - 1/4 -

BIA

01:45 - [6] Union Saint-Gilloise vs Kortrijk [14] - 1 1/2 -

RMNA

01:45 - [10] Petrolul Ploiesti vs Rapid Bucuresti [5] +0 -

SRBA

01:45 - [1] Crvena Zvezda vs FK Vozdovac [9] -

TNKA

01:45 - [1] Adana Demirspor vs Sivasspor [15] - 1/2 -

TNKA

01:45 - [9] Galatasaray vs Giresunspor [8] - 1 1/4 -

TNKB

01:45 - [4] Eyupspor vs Denizlispor [15] - 1 1/2 -

TNKB

01:45 - [7] Genclerbirligi vs Altinordu SK [6] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [11] Barcelona vs Rayo Vallecano [13] - 1 3/4 -

TBNB

02:00 - [16] Leganes vs Alaves [4] - 1/4 -

PHA

02:00 - [1] PSG vs Montpellier [9] - 3 1/4 -

HLA

02:00 - [6] Feyenoord vs Heerenveen [10] - 1 1/2 -

BIHA

02:00 - [3] Zeljeznicar vs FK Tuzla City [5] -

BRB

02:00 - [5] SC Recife/PE vs CSA/AL [17] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [A-6] Real Santa Cruz vs Bolivar [B-1] +1/2 -

CROA

02:05 - [1] Dinamo Zagreb vs Hajduk Split [3] - 1/2 -

BDNA

02:30 - [6] Sporting Lisbon vs Rio Ave [16] - 1 3/4 -

BRA

02:30 - [12] Goias/GO vs Avai/SC [17] - 1/2 -

BRB

02:30 - [1] Cruzeiro/MG vs Chapecoense [15] - 3/4 -

CHIA

02:45 - [2] Curico Unido vs Univ. de Chile [13] - 1/2 -

WC20W

03:00 - [A-2] Brazil U20 Nữ vs Australia U20 Nữ [A-3] - 1 -

COLB

03:00 - [3] Dep.Quindio vs Fortaleza [2] -

COLB

03:00 - [8] Bogota FC vs Barranquilla [13] -

COLB

03:00 - [7] Llaneros FC vs Boca Juniors Cali [15] -

ECUA

03:00 - [2] Independiente JT vs Gualaceo SC [10] - 1 1/2 -

COLA

03:15 - [19] Cortulua vs Alianza Petrolera [7] - 1/2 -

PARA

03:30 - [1] Libertad vs Sol de America [7] - 1 1/4 -

PERA

03:30 - [19] Ayacucho FC vs AD Tarma [15] - 3/4 -

TBNB

04:00 - [12] Las Palmas vs Zaragoza [14] - 1/2 -

ARGA

04:00 - [28] Lanus vs Independiente [25] +0 -

VENA

04:00 - [6] Dep.Guaira vs Caracas [8] - 1/4 -

ARGB

04:10 - [4] Instituto vs Deportivo Riestra [15] - 1/2 -

BLVA

04:15 - [A-2] The Strongest vs CA Palmaflor [A-1] - 1 3/4 -

BRB

04:30 - [18] Guarani/SP vs Nautico/PE [20] - 1/2 -

URUA

04:30 - [5] CA Penarol vs Albion FC (URU) [16] - 1 -

BRA

05:00 - [3] Corinthians/SP vs Palmeiras/SP [1] +1/4 -

USA

05:00 - [Dong-4] New York RB vs Orlando City [Dong-8] - 3/4 -

MEXA

05:00 - [11] Club Leon vs Mazatlan FC [10] - 1 -

CHIB

05:15 - [17] CCDA Fernandez Vial vs U.Concepcion [8] -

COLA

05:30 - [4] Santa Fe vs Deportes Tolima [16] - 1/4 -

ECUA

05:30 - [15] 9 de Octubre vs SD Aucas [1] +0 -

WC20W

06:00 - [B-3] Mexico U20 Nữ vs Colombia U20 Nữ [B-1] +0 -

PARA

06:00 - [8] Guairena FC vs 12 de Octubre [12] - 3/4 -

USB

06:00 - [A-10] Hartford Athletic vs Indy Eleven [A-9] - 1/2 -

USB

06:00 - [A-5] Pittsburgh R. vs Memphis 901 [A-3] - 1/4 -

VENA

06:15 - [4] Puerto Cabello vs Mineros Guayana [13] - 1/4 -

ARGA

06:30 - [5] River Plate vs Newells Old Boys [15] - 1 1/4 -

BRA

06:30 - [16] Cuiaba/MT vs Juventude/RS [20] - 1/2 -

BRB

06:30 - [8] CRB/AL vs Gremio/RS [2] +1/2 -

BLVA

06:30 - [A-5] CD Guabira vs Inde. Petrolero [B-7] - 3/4 -

USA

06:30 - [Dong-7] Cincinnati vs Atlanta United [Dong-11] - 1/2 -

USA

06:30 - [Dong-6] New England vs D.C. Utd [Dong-14] - 3/4 -

USA

06:30 - [Dong-12] Toronto vs Portland Timbers [Tay-7] - 1/2 -

USA

06:30 - [Dong-1] Philadelphia Union vs Chicago Fire [Dong-10] - 1/2 -

USB

06:30 - [A-1] Louisville City vs Tampa Bay Rowdies [A-2] - 1/4 -

USB

06:30 - [A-13] Atlanta United II vs Miami FC [A-6] +3/4 -

USB

06:30 - [A-7] Detroit City FC vs Oakland Roots [B-9] - 1/4 -

BRA

07:00 - [13] Botafogo/RJ vs Atletico/GO [19] - 1/2 -

PERA

07:00 - [9] Universitario vs Binacional [6] - 1 -

USA

07:00 - [Dong-9] Inter Miami vs New York City [Dong-2] +0 -

USB

07:00 - [A-4] Birmingham Legion vs San Diego Loyal [B-2] - 1/2 -

USW

07:00 - [12] NC Courage (W) vs Kansas City Nữ [4] -

CRCA

07:00 - [B-4] Santos Guapiles vs Alajuelense [A-3] +3/4 -

MEXA

07:05 - [13] Pumas UNAM vs Club America [9] +1/4 -

CHIA

07:30 - [12] U. La Calera vs Antofagasta [15] - 3/4 -

COLA

07:45 - [5] Junior Barranquilla vs Inde.Medellin [15] - 3/4 -

ECUA

08:00 - [7] Barcelona SC vs Catolica Quito [6] - 1/2 -

USA

08:00 - [Tay-10] Colorado Rapids vs Columbus Crew [Dong-5] - 1/2 -

USA

08:00 - [Tay-3] Dallas vs San Jose EQ [Tay-13] - 3/4 -

USA

08:00 - [Tay-12] Houston Dynamo vs CF Montreal [Dong-3] +0 -

USA

08:00 - [Tay-2] Austin FC vs Sporting Kansas [Tay-14] - 3/4 -

USB

08:00 - [B-1] SA Scorpions vs Las Vegas Lights [B-7] - 1 1/2 -

WC20W

09:00 - [A-4] Costa Rica U20 Nữ vs T.B.Nha U20 Nữ [A-1] +3 -

USA

09:00 - [Tay-6] LA Galaxy vs Vancouver WC [Tay-11] - 1 -

USB

09:00 - [B-11] Monterey Bay FC vs Sacramento [B-4] +1/4 -

MEXA

09:05 - [17] Chivas Guad. vs Atlas [12] - 1/4 -

USA

09:30 - [Tay-1] Los Angeles FC vs Charlotte FC [Dong-13] - 1 1/2 -

USW

09:30 - [3] San Diego Wave Nữ vs Orlando Pride Nữ [8] -

NHAT3

14:00 Hoãn [11] Azul Claro Numazu vs Fujieda MYFC [3] +1/4 -

AUSBPL

14:30 Hoãn [8] North Star vs Taringa Rovers [7] -

AUSFWP

14:30 Hoãn [9] Armadale SC vs Bayswater City [4] +1/2 -

AUSBPL

15:00 Hoãn [9] Magic United vs Albany Creek [3] -

NHATB

16:00 Hoãn [12] Mito Hollyhock vs Tokyo Verdy [11] - 1/4 -

NHAT3

16:00 Hoãn [14] Sagamihara vs Fukushima Utd [10] +0 -

VNB

16:00 Hoãn [7] Thừa Thiên Huế vs Phù Đổng [9] -

AUSFWP

17:00 Hoãn [8] Perth Glory U21 vs Perth RedStar [3] +1 1/4 -

NHATA

17:00 Hoãn [6] Kawasaki Fro. vs Kyoto Sanga [14] - 1 1/4 -

NHATA

17:00 Hoãn [1] Yokohama FM vs Shonan Bellmare [15] - 1 -

NHATA

17:00 Hoãn [8] FC Tokyo vs Cerezo Osaka [4] +1/4 -

TQA

18:30 Hoãn [4] Sh. Shenhua vs Shandong Taishan [2] -

TQA

18:30 Hoãn [13] Changchun Yatai vs Chengdu Rongcheng [9] -

DUC4T

19:00 Hoãn [15] A.Aachen vs Preussen Munster [3] -

FIN3

21:00 Hoãn [B-9] MuSa Pori vs Hameenlinna [B-2] -

DUC4BA

22:00 Hoãn [12] V. Aschaffenburg vs Nurnberg II [6] -

BIHA

22:00 Hoãn [11] Zrinjski vs Siroki Brijeg [1] -

MEXA

09:05 Hoãn [16] Juarez vs Pachuca [4] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 13/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0