LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 14/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSC

11:00 - [3] Sydney Utd vs Western United [10] +1 1/2 -

AUSVPL

12:00 - [10] St Albans Saints vs Oakleigh Cannons [3] +1 1/4 -

AUSVPL

12:00 - [6] Heidelberg Utd vs Avondale Heights [7] +1/4 -

AUSC

13:00 - [5] Peninsula Power vs Green Gully SC [13] +1/4 -

AUSNSW

13:00 - [3] Blacktown City vs APIA Tigers [5] - 1/4 -

AUSQSL

13:00 - [1] Queensland Lion vs Moreton Bay Utd [9] - 1 3/4 -

AUSQSL

13:00 - [7] Eastern Suburbs vs Brisbane Roar U21 [11] - 1/2 -

AUSQSL

13:00 - [8] SC Wanderers vs Gold Coast Utd [6] +1/4 -

AUSQSL

13:00 - [5] Brisbane City vs Capalaba [12] - 2 -

AUSQSL

13:00 - [2] Gold Coast Knights vs Olympic FC QLD [4] +1/4 -

NHAT3

14:00 - [5] FC Imabari vs FC Gifu [14] - 1/4 -

AUSVPL

15:00 - [5] Bentleigh Greens vs Port Melbourne [2] +0 -

NHAT3

15:00 - [16] Yokohama SCC vs Giravanz Kita. [13] +1/2 -

HQ3

15:00 - [12] Gangneung City vs Yangju Citizen [8] - 1/4 -

TQB

15:00 - [14] Liaoning Shenyang vs Nantong Zhiyun [3] +1 3/4 -

TQB

15:00 - [9] Qingdao Y.Island vs Beijing Sport Univ [16] - 1 -

TQB

15:00 - [4] Shijiazhuang Gongfu vs Kunshan FC [1] +1 3/4 -

CZEB

15:15 - [10] Sigma Olomouc II vs Opava [11] -

IDNA

15:15 - [15] Dewa United vs Bhayangkara [13] +1/4 -

AUTB

15:30 - [16] Kapfenberg vs SV Lafnitz [8] +1/2 -

NHATA

16:00 - [4] Kashima Antlers vs Avispa Fukuoka [14] - 3/4 -

NHATB

16:00 - [17] Tochigi SC vs Alb. Niigata (JPN) [1] +1/4 -

NHATB

16:00 - [10] JEF United Chiba vs Machida Zelvia [15] +1/4 -

NHAT3

16:00 - [8] Nagano Parceiro vs Kataller Toyama [6] +0 -

NHAT3

16:00 - [7] Ehime FC vs Gainare Tottori [12] - 1/2 -

NHAT3

16:00 - [3] Kagoshima vs Matsumoto Yama. [4] - 1/4 -

HQB

16:00 - [2] Daejeon Hana Citizen vs Chungnam Asan [6] - 1/4 -

IDNA

16:00 - [10] Persebaya Surabaya vs Madura United FC [3] - 1/4 -

NHATA

16:30 - [7] Kashiwa Reysol vs Sanf Hiroshima [3] +1/4 -

SINA

16:30 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Geylang Intl [4] -

BDNB

17:00 - [6] Academico Viseu vs Moreirense [1] +1/4 -

TD3

17:00 - [Norra-15] Team Thoren vs Gefle IF [Norra-4] +1 3/4 -

NHATA

17:00 - [11] Sagan Tosu vs Nagoya Grampus [8] +1/4 -

NHATA

17:00 - [15] Gamba Osaka vs Shimizu S-Pulse [17] +1/2 -

NHATB

17:00 - [8] Tokushima Vortis vs Oita Trinita [5] - 1/4 -

HQA

17:00 - [5] Jeju Utd vs Pohang Steelers [3] +1/4 -

HQ3

17:00 - [15] Ulsan Citizen vs Cheongju FC [13] - 1/4 -

VNA

17:00 - [10] SHB Đà Nẵng vs Viettel [4] +0 -

HLA

17:15 - [18] Volendam vs NEC Nijmegen [9] +1/4 -

HLB

17:15 - [17] ADO Den Haag vs Den Bosch [13] - 3/4 -

HQA

17:30 - [11] Suwon Bluewings vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/4 -

POLB

17:40 - [9] Stal Rzeszow vs LKS Lodz [1] +0 -

DUC3

18:00 - [19] Meppen vs Waldhof Man. [8] +1/2 -

DUC4DB

18:00 - [18] Ger.Halberstadt vs Meuselwitz [14] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [17] Tennis Borussia B. vs CZ Jena [8] +1 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [11] Greifswalder FC vs Chemnitzer [3] +1/2 -

SCOA

18:00 - [11] Kilmarnock vs Celtic [1] +2 -

FIN3

18:00 - [C-5] OLS Oulu vs JBK [C-8] - 3/4 -

TDB

18:00 - [11] Utsiktens BK vs Norrby [15] - 1/4 -

HQB

18:00 - [8] GimPo Citizen vs Gyeongnam [5] +1/2 -

THA

18:00 - [6] Chiangrai Utd vs Police Tero FC [8] - 3/4 -

IDNA

18:15 - [11] Persis Solo FC vs Persita Tangerang [6] - 1/4 -

DUB

18:30 - [7] Fort.Dusseldorf vs Greuther Furth [10] - 1/2 -

DUB

18:30 - [5] Hannover 96 vs Jahn Regensburg [12] - 1/4 -

DUB

18:30 - [15] St. Pauli vs Magdeburg [17] - 3/4 -

BIA

18:30 - [10] Sint Truiden vs Anderlecht [11] +1/4 -

THA

18:30 - [9] Sukhothai vs Prachuap FC [13] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [18] Erzgebirge Aue vs Wehen [3] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [9] Phonix Lubeck vs Atlas Delmenhorst [13] - 1/2 -

DUC4B

19:00 - [10] Wer.Bremen II vs St. Pauli II [18] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [9] Stuttgart II vs Ein.Trier [17] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [5] Homburg vs FSV Frankfurt [10] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [15] Hessen Kassel vs Koblenz [18] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [3] M.gladbach II vs Fort.Dusseldorf II [12] - 1/2 -

NGA

19:00 - [15] Khimki vs Akhmat Groznyi [6] +0 -

KAZC

19:00 - [D-4] Zhetysu Taldykorgan vs Turan (KAZ) [D-3] +1/4 -

KAZC

19:00 - [D-2] Shakhter Kar. vs Astana [D-1] +1 1/4 -

TD3

19:00 - [Norra-5] Forward vs Sylvia [Norra-13] +1/2 -

TD3

19:00 - [Norra-3] Motala AIF vs Vasalunds [Norra-10] +1 -

DENA

19:00 - [2] Viborg vs Silkeborg IF [4] +1/4 -

THA

19:00 - [7] Port FC vs Lamphun Warrior [12] - 1 1/4 -

TSA

19:15 - [9] Winterthur vs Zurich [10] +1/4 -

TSB

19:15 - [9] Vaduz vs Thun [7] +1/4 -

VNA

19:15 - [1] Hà Nội FC vs HA Gia Lai [6] - 1/2 -

HLA

19:30 - [2] Ajax vs Groningen [15] - 2 1/4 -

HLA

19:30 - [5] Twente vs Fortuna Sittard [12] - 1 1/4 -

ANHA

20:00 - [18] Nottingham Forest vs West Ham Utd [16] +1/2 -

ANHB

20:00 - [15] Middlesbrough vs Sheffield Utd [2] - 1/4 -

ANHU23

20:00 - [1-10] Blackburn U21 vs Wolves U21 [1-9] -

ANHU23

20:00 - [1-3] Man City U21 vs Leicester City U21 [1-12] -

DUC4B

20:00 - [17] Bremer SV vs Lubeck [1] +1 1/2 -

DUC4B

20:00 - [16] VfV 06 Hildesheim vs Rehden [15] - 1/2 -

PHA

20:00 - [18] Ajaccio vs Lens [2] +1/4 -

PHA

20:00 - [17] Auxerre vs Angers [20] - 1/4 -

PHA

20:00 - [11] Stade Reims vs Clermont [10] - 1/2 -

PHA

20:00 - [13] Troyes vs Toulouse [12] +0 -

POLA

20:00 - [10] Radomiak Radom vs Lechia GD [14] - 1/2 -

POLB

20:00 - [13] Gornik Leczna vs Arka Gdynia [6] +0 -

LATA

20:00 - [8] Spartaks Jurmala vs FK Liepaja [4] +1 -

NORB

20:00 - [10] Fredrikstad vs Ranheim IL [8] - 1/4 -

NORB

20:00 - [11] Bryne vs Grorud IL [15] - 3/4 -

NORB

20:00 - [6] Kongsvinger vs Start Kristiansand [3] +1/4 -

FINA

20:00 - [2] KuPS vs IFK Mariehamn [9] - 1 1/4 -

RMNA

20:00 - [5] Universitatea Craiova vs Mioveni [16] - 1 1/4 -

TDA

20:00 - [2] Djurgardens vs Kalmar [4] - 3/4 -

TDA

20:00 - [5] AIK Solna vs Varnamo [10] - 3/4 -

TDA

20:00 - [7] Malmo vs GIF Sundsvall [16] - 2 1/2 -

TDB

20:00 - [5] Skovde vs Ostersunds [14] - 3/4 -

MAPL

20:00 - [10] FAM-MSN vs Kuching FA [3] -

NPA

20:00 - [5] Orlando Pirates vs Chippa Utd [6] - 3/4 -

DUA

20:30 - [10] Mainz vs Union Berlin [5] - 1/4 -

DUC4DB

20:30 - [1] RW Erfurt vs SV Lichtenberg [15] - 1/4 -

WALA

20:30 - [4] Penybont vs Bala Town [3] +1/2 -

IDNA

20:30 - [7] TIRA-Persikabo vs Persija Jakarta [4] +1/2 -

GHU23

21:00 - [2] Arập Xêut U23 vs Algeria U23 [4] +1/4 -

GHU23

21:00 - [1] T.N.Kỳ U23 vs Azerbaijan U23 [5] - 1 1/4 -

ANHB

21:00 - [3] Blackburn Rovers vs West Brom [21] +1/4 -

ANHU23

21:00 - [1-8] Brighton U21 vs Liverpool U21 [1-2] -

DUC4DB

21:00 - [10] Berliner FC Dynamo vs Berlin AK 07 [5] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [5] Hearts vs Dundee Utd [12] - 1 -

NIRA

21:00 - [5] Linfield vs Portadown FC [12] - 2 1/4 -

BIA

21:00 - [15] Eupen vs Antwerpen [3] +1/2 -

BIB

21:00 - [11] Genk II vs Lierse [5] +3/4 -

LUXA

21:00 - [10] Wiltz vs Victoria Rosport [14] -

CZEA

21:00 - [16] Pardubice vs Slovan Liberec [9] +0 -

CZEA

21:00 - [14] Jablonec vs Slavia Praha [2] +3/4 -

CZEA

21:00 - [13] C. Budejovice vs Slovacko [8] +1/4 -

TNKB

21:00 - [6] Bodrumspor SK vs Malatyaspor [17] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-9] Taby IS vs Pitea IF [Norra-7] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-1] Falkenbergs vs Oddevold [Sodra-3] - 1 -

TD3

21:00 - [Norra-12] Haninge/Brand. vs Orebro Syrianska [Norra-6] +0 -

DENA

21:00 - [11] Aalborg BK vs Nordsjaelland [1] +0 -

BRAA

21:00 - [15] Coritiba/PR vs Atl. Mineiro/MG [6] +3/4 -

BRB

21:00 - [16] Novorizontino/SP vs Criciuma/SC [8] - 1/4 -

ESTA

21:15 - [3] Paide Linname. vs Kuressaare [5] - 1 1/2 -

AZEA

21:20 - [5] Gabala FC vs Samaxı FK [7] - 1 1/4 -

BDNA

21:30 - [11] Boavista vs Santa Clara [14] - 1/4 -

BDNB

21:30 - [5] Vilafranquense vs UD Oliveirense [14] - 1/2 -

BDNB

21:30 - [16] Belenenses vs Porto B [9] +0 -

NGA

21:30 - [8] FK Orenburg vs Torpedo Moscow [16] - 1/4 -

NGA

21:30 - [12] Nizhny Nov vs Rostov [3] +1/2 -

BLRA

21:30 - [3] Bate Borisov vs Belshina Bobruisk [12] - 1 1/2 -

TSA

21:30 - [5] Basel vs Lugano [4] - 1/2 -

TSA

21:30 - [1] Young Boys vs Servette [2] - 1 1/4 -

TD3

21:30 - [Norra-11] Umea vs Hammarby Talang [Norra-16] - 1/4 -

HLA

21:45 - [6] Sparta Rotterdam vs AZ Alkmaar [4] +1/2 -

LITA

21:55 - [5] FK Riteriai vs Zalgiris [1] +1 -

NGB

22:00 - [6] Arsenal-Tula vs Dyn. Makhachkala [11] - 1 -

NGB

22:00 - [5] SKA-Khabarovsk vs Baltika [1] +1/4 -

NGB

22:00 - [8] Volgar Astrakhan vs Yenisey [4] +1/4 -

MKDA

22:00 - [6] Bregalnica Stip vs FC Struga [1] -

MKDA

22:00 - [7] Rabotnicki vs Academy Pandev [9] -

MKDA

22:00 - [10] Pobeda vs Tikves Kavadarci [5] -

MKDA

22:00 - [3] Shkendija vs Sileks Kratovo [4] -

GEOA

22:00 - [10] Lokomotiv T vs Gagra Tbilisi [8] -

KAZC

22:00 - [B-1] Kaisar Kyzylorda vs FK Kyzylzhar [B-4] - 1/4 -

KAZC

22:00 - [C-3] Aktobe vs Tobol Kostanay [C-4] - 3 -

MDVA

22:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs Dinamo-Auto [8] -

CZEB

22:00 - [4] Varnsdorf vs SK Prostejov [7] - 1/2 -

TD3

22:00 - [Norra-1] Sandvikens vs Karlstad BK [Norra-2] - 1 -

TD3

22:00 - [Sodra-5] GAIS vs Ljungskile SK [Sodra-6] - 1 1/4 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs Wolfsberger AC [9] - 2 -

AUTA

22:00 - [3] Lask vs Rapid Wien [4] - 3/4 -

AUTA

22:00 - [8] Aust Lustenau vs Hartberg [12] - 1/4 -

PHA

22:05 - [9] Nice vs Strasbourg [19] - 1/4 -

ANHA

22:30 - [8] Chelsea vs Tottenham [4] - 1/4 -

TBNA

22:30 - [19] Cadiz vs Real Sociedad [3] +1/4 -

TBNB

22:30 - [18] Racing Santander vs Villarreal B [10] - 1/4 -

DUA

22:30 - [1] Bayern Munich vs Wolfsburg [7] - 2 1/2 -

POLA

22:30 - [1] Rakow Czestochowa vs Jagiellonia [13] - 1 -

BIHA

22:30 - [12] Igman Konjic vs Sarajevo [5] -

FIN3

22:30 - [B-8] Klubi 04 Helsinki vs VJS [B-12] - 1 3/4 -

FIN3

22:30 - [C-3] JS Hercules vs RoPS Rovaniemi [C-4] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-1] Jyvaskyla JK vs Kajaanin Haka [C-12] - 2 -

FIN3

22:30 - [A-10] Futura vs Atlantis [A-5] +1/2 -

RMNA

22:30 - [2] CFR Cluj vs Botosani [12] - 3/4 -

TDA

22:30 - [6] Elfsborg vs Norrkoping [12] - 1/2 -

TDA

22:30 - [13] Degerfors IF vs Varbergs BoIS [14] - 1/2 -

URUA

22:30 - [13] CA Torque vs Defensor SC [10] +0 -

NPA

22:30 - [11] TS Galaxy vs SuperSport Utd [3] +0 -

NGB

22:59 - [18] Krasnodar B vs Akron Togliatti [12] - 1/4 -

NGB

22:59 - [2] Alania Vla vs Neftekhimik Nizh [10] - 3/4 -

POLB

22:59 - [4] Chrobry Glogow vs Podbeskidzie [8] +1/4 -

HUNA

22:59 - [2] Kisvarda FC vs Puskas Akademia [4] +0 -

ICEA

22:59 - [3] KA Akureyri vs IA Akranes [12] - 2 -

ICEA

22:59 - [9] Vestmannaeyjar vs Hafnarfjordur [11] - 1/4 -

IREA

22:59 - [4] St. Patrick's vs Sligo Rovers [5] - 3/4 -

LUXA

22:59 - [9] UNA Strassen vs Differdange [8] -

NORA

22:59 - [7] Tromso vs Kristiansund [15] - 1 -

NORA

22:59 - [16] FK Jerv vs Lillestrom [4] +1 1/4 -

NORB

22:59 - [1] Brann vs Raufoss IL [12] - 2 1/2 -

NORB

22:59 - [4] KFUM Oslo vs Sandnes Ulf [5] - 1/2 -

NORB

22:59 - [14] Skeid Fotball vs Asane Fotball [13] - 1/4 -

NORB

22:59 - [16] Stjordals Blink vs Stabaek [2] +1 1/4 -

NORB

22:59 - [9] Mjondalen vs Sogndal [7] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [8] Zemplin Michalovce vs Spartak Trnava [3] +1/2 -

SVKA

22:59 - [12] Liptovsky Mikulas vs Slo. Bratislava [1] +1 -

DENA

22:59 - [10] Brondby vs Odense BK [5] - 1/2 -

ARGB

22:59 - [33] Tristan Suarez vs All Boys [5] +0 -

PERA

22:59 - [9] Alianza Atletico vs Cesar Vallejo [6] - 1/4 -

FIN3

23:15 - [A-8] KuPS Akatemia vs NJS Nurmijarvi [A-9] - 1/2 -

TNKA

23:15 - [19] Umraniyespor vs Antalyaspor [11] +1/4 -

TNKA

23:15 - [10] Gaziantep B.B vs Ankaragucu [16] - 1/4 -

ITAA

23:30 - [10] Fiorentina vs Cremonese [18] - 1 -

ITAA

23:30 - [4] Lazio vs Bologna [11] - 3/4 -

AZEA

23:30 - [3] Neftchi Baku vs Kapaz [9] - 1 1/2 -

BLRA

23:30 - [14] Arsenal Dzyarzhynsk vs Dinamo Minsk [4] +1 1/4 -

BIA

23:30 - [7] OH Leuven vs Club Brugge [4] +3/4 -

LUXA

23:30 - [3] Progres Niedercorn vs Dudelange [1] -

CHIB

23:30 - [7] Rangers Talca vs Deportes Recoleta [13] -

CROA

23:55 - [3] NK Osijek vs NK Varazdin [5] - 3/4 -

WC20W

00:00 - [D-1] Nhật Bản U20 Nữ vs Ghana U20 Nữ [D-4] - 2 1/4 -

BDNA

00:00 - [13] Vizela vs Porto [2] +1 1/2 -

NGA

00:00 - [2] Spartak Moscow vs FK Sochi [9] - 1/2 -

BULA

00:00 - [1] Cska Sofia vs Septemvri Sofia [12] - 1 1/2 -

GEOA

00:00 - [3] Dila Gori vs Dinamo Batumi [2] -

LITA

00:00 - [8] Banga vs Suduva [6] +1 -

LUXA

00:00 - [13] Hostert vs Swift Hesperange [2] -

LUXA

00:00 - [6] Jeunesse Esch vs Kaerjeng 97 [11] -

MDVA

00:00 - [6] Milsami vs Petrocub [2] -

SRBA

00:00 - [11] Spartak Subotica vs Javor Ivanjica [14] - 1/4 -

SRBA

00:00 - [12] Mladost Lucani vs Radnik Surdulica [16] - 1/2 -

CZEA

00:00 - [3] Sparta Praha vs Sigma Olomouc [4] - 1 -

TNKB

00:00 - [10] Sakaryaspor vs Goztepe [13] +0 -

CRCA

00:00 - [B-3] Municipal Grecia vs Cartagines [B-6] +1/4 -

TBNA

00:30 - [10] Valencia vs Girona [13] - 1/2 -

TBNB

00:30 - [22] Ibiza-Eivissa vs Granada [7] +0 -

LUXA

00:30 - [12] Mondercange vs Etzella Ettelbruc [15] -

SRBA

00:30 - [15] Novi Sad vs FK Partizan [2] +2 -

ARGB

00:45 - [15] Chacarita Jrs vs San Martin SJ [14] +0 -

POLA

01:00 - [6] Lech Poznan vs Slask Wroclaw [11] - 3/4 -

BIB

01:00 - [4] Anderlecht II vs Deinze [8] +1/2 -

HUNA

01:00 - [10] Budapest Honved vs Paksi [6] - 1/4 -

HUNA

01:00 - [1] Ferencvaros vs MOL Fehervar FC [8] - 3/4 -

ICEB

01:00 - [10] UMF Grindavik vs Kordrengir [5] +1/4 -

ICEB

01:00 - [7] Thor Akureyri vs HK Kopavogur [2] +1/2 -

NORA

01:00 - [13] HamKam vs Valerenga [6] +1/2 -

ARGB

01:00 - [24] Guillermo vs Atletico Atlanta [18] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [22] Brown de Adrogue vs Chaco For Ever [10] +0 -

ARGB

01:00 - [8] Almagro vs Deportivo Madryn [17] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [12] Def.Belgrano vs San Telmo [28] - 1/2 -

ECUA

01:00 - [11] Cumbaya FC vs Macara [15] +0 -

PERA

01:00 - [3] Atletico Grau vs Dep. Municipal [14] - 1/2 -

EGYC

01:00 - [3] Ahly Cairo vs Masr lel Maqassah [11] - 1 3/4 -

SLOA

01:15 - [6] Domzale vs Maribor [2] +0 -

PERA

01:15 - [13] Sport Boys vs Cienciano [11] +1/4 -

RMNA

01:30 - [4] Steaua Bucuresti vs Chindia Targoviste [11] - 3/4 -

SVKA

01:30 - [2] Dunajska Stred vs Dukla BB [7] - 1 1/2 -

ARGA

01:30 - [26] Velez Sarsfield vs Gimnasia LP [9] - 1/2 -

URUA

01:30 - [1] Liverpool P. (URU) vs Nacional(URU) [2] +1/2 -

ITAA

01:45 - [17] Spezia vs Empoli [13] - 1/4 -

ITAA

01:45 - [12] Salernitana vs Roma [7] +1 -

ITB

01:45 - [18] Venezia vs Genoa [4] +1/2 -

ITB

01:45 - [15] Benevento vs Cosenza [16] - 1 -

ITB

01:45 - [17] SPAL 1907 vs Reggina [2] - 1/2 -

ITB

01:45 - [11] Ascoli vs Ternana [5] - 1/4 -

ITB

01:45 - [6] Brescia vs Alto Adige [9] - 3/4 -

ITB

01:45 - [10] Modena vs Frosinone [1] - 1/4 -

PHA

01:45 - [16] Stade Brestois vs Marseille [4] +1/2 -

TNKA

01:45 - [9] Alanyaspor vs Besiktas [8] +0 -

BIA

02:00 - [16] Zulte-Waregem vs Genk [1] +1/2 -

CROA

02:00 - [8] HNK Rijeka vs Slaven Belupo [4] - 1/2 -

ARGB

02:00 - [32] Alvarado MDP vs Estudiantes Rio Cuarto [6] -

BRAA

02:00 - [17] Ceara/CE vs Fortaleza/CE [8] +0 -

BRAA

02:00 - [5] Flamengo/RJ vs Athletico/PR [7] - 1 1/2 -

BRAA

02:00 - [9] Sao Paulo/SP vs Bragantino/SP [14] - 1/4 -

BRAU20

02:00 - [B-3] Vasco DG/RJ U20 vs Palmeiras/SP U20 [A-2] -

BLVA

02:00 - [4] Nacional Potosi vs Jorge Wilstermann [11] - 1 -

CHIA

02:00 - [15] La Serena vs Huachipato [12] - 1/4 -

USW

02:00 - [1] OL Reign Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ [12] -

ICEA

02:15 - [4] Valur Rey. vs Stjarnan [7] - 1/2 -

BDNA

02:30 - [6] Vitoria Guimaraes vs Estoril [12] - 1/4 -

ARGB

02:30 - [21] CA Mitre Salta vs Villa Dalmine [31] - 1/4 -

PARA

02:30 - [1] Olimpia Asuncion vs Cerro Porteno [2] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [14] Almeria vs Real Madrid [2] +1 1/4 -

TBNB

03:00 - [2] Burgos CF vs Malaga [21] - 1/4 -

COLB

03:00 - [9] Valledupar vs Tigres(COL) [5] - 1/2 -

COLB

03:00 - [11] Atletico vs Orsomarso [10] - 1/4 -

ECUA

03:30 - [7] Tecnico Uni. vs Guayaquil City [12] - 3/4 -

PERA

03:30 - [8] Sport Huancayo vs UTC Cajamarca [7] - 1 -

ARGB

03:40 - [3] San Martin Tucuman vs Gim.Mendoza [4] - 1/4 -

ARGA

04:00 - [8] Argentinos Jun. vs Union Santa Fe [22] - 1/2 -

ARGA

04:00 - [18] Estudiantes LP vs Talleres Cordoba [13] - 1/4 -

BRAA

04:00 - [10] America/MG vs Santos/SP [12] - 1/4 -

COLA

04:00 - [16] Jag de Cordoba vs Pereira [5] +0 -

VENA

04:00 - [8] Hermanos Colmenares vs UCV FC [15] -

BLVA

04:15 - [15] Univ. De Sucre vs Univ de Vinto [16] - 1/4 -

CHIA

04:30 - [1] Colo Colo vs Palestino [8] - 1 1/4 -

WC20W

05:00 - [C-3] Hàn Quốc U20 Nữ vs Nigeria U20 Nữ [C-1] +0 -

BRAA

05:00 - [2] Internacional/RS vs Fluminense/RJ [3] - 1/4 -

MEXA

05:00 - [7] Cruz Azul vs Toluca [6] - 1/4 -

PARA

05:30 - [9] Guarani CA vs Nacional(PAR) [3] -

WC20W

06:00 - [D-3] Mỹ U20 Nữ vs Hà Lan U20 Nữ [D-2] - 1 1/2 -

ECUA

06:00 - [4] LDU Quito vs Emelec [5] - 1/4 -

CRCA

06:00 - [B-1] Dep. Saprissa vs San Carlos [B-4] - 3/4 -

COLA

06:05 - [2] Rionegro Aguilas vs Millonarios [4] +1/4 -

VENA

06:15 - [6] Dep.Tachira vs Carabobo [4] -

ARGA

06:30 - [2] Racing Club vs Boca Juniors [1] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [5] Oriente Petrolero vs Real Tomayapo [12] - 1 1/4 -

CHIA

07:00 - [2] Nublense vs U. Espanola [11] - 3/4 -

USB

07:00 - [B-11] LA Galaxy II vs New Mexico United [B-5] - 1/4 -

USW

07:00 - [8] Angel City Nữ vs Chicago RS Nữ [6] +1/4 -

CRCA

07:00 - [A-4] Guadalupe FC vs Guanacasteca [A-6] - 3/4 -

MEXA

07:05 - [5] Tigres UANL vs Santos Laguna [3] - 1 -

USAA

08:00 - [Tay-4] Nashville FC vs Minnesota Utd [Tay-6] - 1/2 -

WC20W

09:00 - [C-2] Pháp U20 Nữ vs Canada U20 Nữ [C-4] - 1 1/2 -

USAA

09:00 - [Tay-11] Seattle Sounders vs Real Salt Lake [Tay-7] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 14/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10