LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/09/2022

Lịch bóng đá trong ngày 14/09/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ASI20VL

11:30 - [E-1] Hàn Quốc U20 vs Sri Lanka U20 [E-4] -

IDNA

15:30 - [4] Persita Tangerang vs PSIS Semarang [12] - 1/2 -

ASI20VL

16:00 - [F-2] Việt Nam U20 vs Hồng Kông U20 [F-4] - 2 1/2 -

ASI20VL

16:00 - [C-1] Nhật Bản U20 vs Đảo Guam U20 [C-5] -

ASI20VL

16:00 - [E-2] Mông Cổ U20 vs Malaysia U20 [E-3] +1 1/2 -

NHATB

16:00 - [22] Grulla Morioka vs JEF United Chiba [10] +1/4 -

NHATJFL

16:00 - [3] Honda FC vs Suzuka Point Getters [8] - 1 -

AUSC

16:30 - [2] Oakleigh Cannons vs Macarthur FC [1] +3/4 -

C1U19

17:00 - [F-2] Shakhtar Donetsk U19 vs Celtic U19 [F-4] - 3/4 -

ASI20VL

17:00 - [J-3] UAE U20 vs Brunei U20 [J-4] -

GHW

17:00 - [57] Thụy Điển U16 Nữ vs Đan Mạch U16 Nữ [80] -

NHATA

17:00 - [13] Vissel Kobe vs FC Tokyo [6] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [16] Kyoto Sanga vs Yokohama FM [1] +1 1/4 -

NHATB

17:00 - [17] Tochigi SC vs Vegalta Sendai [7] +0 -

NHATB

17:00 - [16] Renofa Yamaguchi vs Zweigen Kan. [14] +0 -

NHATB

17:00 - [19] Omiya Ardija vs Oita Trinita [5] +1/2 -

NHATB

17:00 - [6] Montedio Yama. vs Yokohama FC [2] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Ryukyu [21] +0 -

NHATB

17:00 - [8] Tokushima Vortis vs Okayama [3] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [13] Mito Hollyhock vs V-Varen Nagasaki [11] +0 -

NHATB

17:00 - [9] Tokyo Verdy vs Blaublitz Akita [12] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [4] Roas. Kumamoto vs Machida Zelvia [15] +0 -

NHAT3

17:00 - [14] FC Gifu vs Fujieda MYFC [2] +1/4 -

HQA

17:00 - [4] Incheon Utd vs Ulsan Hyundai [1] +1/2 -

HQA

17:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1 1/4 -

HQB

17:00 - [9] Ansan Greeners vs Jeonnam Dragons [11] +1/4 -

NHATA

17:30 - [9] Urawa Red vs Cerezo Osaka [5] - 1/4 -

NHATA

17:30 - [8] Nagoya Grampus vs Kawasaki Fro. [2] +1/2 -

NHATB

17:30 - [18] Ventforet Kofu vs Alb. Niigata (JPN) [1] +1/4 -

HQA

17:30 - [11] Suwon Bluewings vs Pohang Steelers [3] +0 -

HQB

17:30 - [3] Anyang vs Gwangju [1] +1/4 -

HQB

17:30 - [7] Seoul E-Land vs Chungnam Asan [6] +1/4 -

THA

18:00 - [5] BG Pathum United vs Port FC [7] - 1/2 -

VNA

18:00 - [11] HL Hà Tĩnh vs TP.HCM [9] - 1/4 -

VNA

18:00 - [3] Bình Định vs Hải Phòng [2] - 1/2 -

TQA

18:30 - [10] Meizhou Hakka vs Zhejiang Professional [3] - 1/2 -

TQA

18:30 - [2] Shandong Taishan vs Wuhan Three T. [1] - 3/4 -

TQA

18:30 - [7] Beijing Guoan vs Hebei CFFC [18] - 3 3/4 -

TQA

18:30 - [5] Henan Songshan vs Tianjin Tigers [9] -

C1U19

19:00 - [E-4] Chelsea U19 vs RB Salzburg U19 [E-2] +0 -

C1U19

19:00 - [H-2] Juventus U19 vs Benfica U19 [H-3] +1 1/4 -

C1U19

19:00 - [H-4] Maccabi Haifa U19 vs PSG U19 [H-1] +1 3/4 -

ASI20VL

19:00 - [I-4] Campuchia U20 vs Lebanon U20 [I-2] +1 1/2 -

ASI20VL

19:00 - [C-4] Lào U20 vs Yemen U20 [C-2] -

NGC

19:00 - [4-4] FK Sochi vs Torpedo Moscow [4-3] - 1 -

NGC

19:00 - [1-1] Lok. Moscow vs Krasnodar [1-2] - 1/4 -

VNA

19:15 - [4] Viettel vs Nam Định [12] - 1 -

C1U19

19:30 - [E-1] AC Milan U19 vs Dinamo Zagreb U19 [E-3] - 1/4 -

C1U19

20:00 - [A-3] Rangers U19 vs Napoli U19 [A-4] - 1/4 -

ASI20VL

20:00 - [F-1] Indonesia U20 vs Đông Timo U20 [F-3] - 3 -

ASI20VL

20:00 - [G-1] Thái Lan U20 vs Afghanistan U20 [G-4] - 1 1/2 -

KAZA

20:00 - [1] Astana vs Tobol Kostanay [3] - 1 -

MASL

20:00 - [2] Terengganu vs Penang FA [12] - 1 1/2 -

MASL

20:00 - [8] Kedah FA vs Selangor FA [5] +0 -

ASI20VL

20:30 - [D-3] Đài Loan U20 vs Turkmenistan U20 [D-4] +1 3/4 -

GHU17

20:30 - [13] Ấn Độ U17 vs Nepal U17 [18] -

C1U19

21:00 - [G-1] Man City U19 vs B.Dortmund U19 [G-2] - 1 3/4 -

C1U19

21:00 - [G-3] Kobenhavn U19 vs Sevilla U19 [G-4] - 1/4 -

C1U19

21:00 - [F-1] Real Madrid U19 vs Leipzig U19 [F-3] - 2 1/4 -

BIHA

21:00 - [10] Sloboda Tuzla vs Velez Mostar [6] +0 -

BIHA

21:00 - [12] Igman Konjic vs FK Tuzla City [8] +1/2 -

TDU21

21:00 - [AS-8] Trelleborgs U21 vs Halmstads U21 [AS-3] -

UZBA

21:00 - [7] Sogdiana Jizzakh vs Neftchi [9] - 1 1/4 -

ASI20VL

21:30 - [J-2] Kyrgyzstan U20 vs Iran U20 [J-1] +1 1/2 -

NGC

21:30 - [2-2] Krylya Sovetov vs Zenit [2-3] +1 1/4 -

NGC

21:30 - [4-2] CSKA Moscow vs Ural S.r. [4-1] - 1 -

NGC

21:30 - [3-3] Rostov vs FK Orenburg [3-4] - 1 1/4 -

CROA

21:30 - [2] Hajduk Split vs HNK Rijeka [8] - 1 3/4 -

TDU21

21:30 - [AM-3] Utsiktens BK U21 vs Norrby IF U21 [AM-6] -

ASI20VL

22:00 - [I-1] Tajikistan U20 vs Singapore U20 [I-3] -

ASI20VL

22:00 - [B-1] Qatar U20 vs Bhutan U20 [B-4] - 3 1/4 -

DUC4N

22:00 - [14] SGV Freiberg vs Stuttgart II [9] - 1/4 -

KAZA

22:00 - [2] Aktobe vs FK Taraz [12] - 1 -

QATA

22:05 - [6] Shamal vs Ahli Doha [5] - 1/4 -

ASI20VL

22:15 - [A-2] Arập Xêut U20 vs Uzbekistan U20 [A-1] - 3/4 -

KSAA

22:55 - [7] Al Tai vs Al Fateh [8] +0 -

ITA3

22:59 - [B-6] Virtus Entella vs Rimini [B-10] - 1 -

ITA3

22:59 - [B-18] US Olbia vs Pesaro [B-15] - 1/4 -

ITA3

22:59 - [B-16] Imolese Calcio vs Siena [B-9] +1/4 -

ITA3

22:59 - [C-13] Monterosi FC vs Juve Stabia [C-7] - 1/4 -

ITA3

22:59 - [B-20] San Donato vs Carrarese [B-7] +0 -

ITA3

22:59 - [B-14] Recanatese vs US Fermana [B-13] - 1/4 -

ITA3

22:59 - [B-8] Ancona vs Fiorenzuola [B-4] - 1/2 -

ITA3

22:59 - [B-1] Reggiana vs Montevarchi [B-19] - 1 -

ITA3

22:59 - [B-2] Gubbio vs Alessandria [B-17] - 1 -

ITA3

22:59 - [B-3] Cesena vs Torres [B-12] - 1 1/4 -

BIHA

22:59 - [9] FK Sloga Doboj vs Zrinjski [1] -

ESTA

22:59 - [9] TJK Legion vs Paide Linname. [3] +2 1/4 -

FIN3

22:59 - [B-8] Klubi 04 Helsinki vs MuSa Pori [B-10] - 1 1/4 -

FIN3

22:59 - [A-1] KaPa vs KuPS Akatemia [A-8] - 1 1/4 -

URUA

22:59 - [11] CA Rentistas vs CA Torque [13] +1/2 -

DUC4B

23:30 - [8] TuS BW Lohne vs Holstein Kiel II [16] +0 -

KUWA

23:40 - [7] Fahaheel vs Salmiya [4] +1/2 -

C1

23:45 - [E-2] AC Milan vs Dinamo Zagreb [E-4] - 1 1/2 -

C1

23:45 - [F-3] Shakhtar Donetsk vs Celtic [F-4] +1/4 -

ASI20VL

23:45 - [G-2] Oman U20 vs Philippines U20 [G-3] - 1 3/4 -

ICEW

23:45 - [7] Thor Akureyri Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ [6] +1/4 -

DUC4N

00:00 - [12] Aalen vs Astoria Walldorf [11] - 1/4 -

DUC4N

00:00 - [10] FSV Frankfurt vs SSV Ulm [1] +3/4 -

ARGA

00:00 - [28] Aldosivi vs Newells Old Boys [11] +0 -

QATA

00:15 - [2] Al Wakra vs Al Sadd [9] +1/4 -

QATA

00:15 - [7] Qatar SC vs Al Rayyan [12] - 1/4 -

ASI20VL

01:00 - [D-1] Jordan U20 vs N. Marianas U20 [D-5] -

ASI20VL

01:00 - [B-2] Bahrain U20 vs Nepal U20 [B-5] - 2 1/2 -

KSAA

01:00 - [13] Al Adalah vs Al Shabab (KSA) [1] +1 1/4 -

ASI20VL

01:30 - [A-3] Trung Quốc U20 vs Maldives U20 [A-5] -

ITA3

01:30 - [C-5] SS Monopoli vs Avellino [C-14] +0 -

CHIA

01:30 - [11] U. Espanola vs La Serena [15] - 1 -

URUA

01:30 - [16] Albion FC (URU) vs CA River Plate (URU) [8] +1/2 -

ANHB

01:45 - [16] Rotherham Utd vs Blackpool [23] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [11] Luton Town vs Coventry [12] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [7] Millwall vs QPR [6] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [5] Norwich vs Bristol City [18] - 3/4 -

C1

02:00 - [H-4] Maccabi Haifa vs PSG [H-2] +2 -

C1

02:00 - [G-4] Kobenhavn vs Sevilla [G-3] +1/4 -

C1

02:00 - [E-1] Chelsea vs RB Salzburg [E-3] - 1 1/2 -

C1

02:00 - [H-3] Juventus vs Benfica [H-1] - 1/4 -

C1

02:00 - [G-1] Man City vs B.Dortmund [G-2] - 2 -

C1

02:00 - [A-4] Rangers vs Napoli [A-1] +1/2 -

C1

02:00 - [F-1] Real Madrid vs Leipzig [F-2] - 3/4 -

ANHB

02:00 - [13] Reading vs Sunderland [10] - 1/4 -

ITA3

02:00 - [C-1] Catanzaro vs Latina [C-8] - 1 -

ITA3

02:00 - [C-16] Fidelis Andria vs Audace Cerignola [C-4] - 1/4 -

ITA3

02:00 - [C-10] Turris Neapolis vs Taranto [C-18] - 3/4 -

ITA3

02:00 - [C-12] Gelbison vs Potenza SC [C-17] +0 -

ITA3

02:00 - [B-11] Luchese vs Pontedera [B-5] - 1/2 -

ITA3

02:00 - [C-20] Messina vs Viterbese Calcio [C-19] - 1/4 -

ITA3

02:00 - [C-3] Pescara vs Crotone [C-2] - 1/4 -

ANHB

02:15 - [21] West Brom vs Birmingham [14] - 1 1/4 -

ARGA

02:30 - [25] Colon vs San Lorenzo [6] +0 -

CHIA

03:00 - [4] Cobresal vs Colo Colo [1] +1/2 -

PARA

03:45 - [4] Libertad vs Tacuary FBC [5] - 1 1/2 -

CHIA

04:00 - [9] Everton CD vs Nublense [2] - 1/4 -

VENA

04:00 - [3] Monagas vs Carabobo [4] - 1/4 -

VENA

04:00 - [14] Zulia FC vs Dep.Tachira [6] +1/4 -

VENA

04:00 - [9] Estu.Merida vs Zamora Barinas [1] +1/4 -

VENA

04:00 - [15] UCV FC vs Metropolitano [2] +1/4 -

VENA

04:00 - [13] Mineros Guayana vs Portuguesa [10] - 1/4 -

VENA

04:00 - [7] Puerto Cabello vs Dep.Guaira [5] +0 -

VENA

04:00 - [8] Hermanos Colmenares vs Aragua [16] - 1/2 -

ARGA

05:00 - [3] River Plate vs Banfield [24] - 1 1/4 -

MEXB

05:00 - [12] Ala. Durango vs Raya2 [15] - 1/4 -

USAA

05:55 - [Dong-7] Orlando City vs Atlanta United [Dong-11] - 1/4 -

COLC

06:00 - [6] Union Magdalena vs Junior Barranquilla [30] +1/2 -

URUA

06:00 - [2] Nacional(URU) vs Boston River [4] - 1 1/4 -

USW

06:00 - [7] NC Courage (W) vs Angel City Nữ [8] - 3/4 -

PARA

06:15 - [2] Cerro Porteno vs Guairena FC [8] - 1 -

CHIA

06:30 - [6] Univ. Catolica(CHL) vs Huachipato [12] - 3/4 -

USW

07:00 - [6] Chicago RS Nữ vs Kansas City Nữ [5] - 1/4 -

USB

07:05 - [A-4] Birmingham Legion vs Pittsburgh R. [A-5] -

MEXB

07:05 - [11] Oaxaca vs Atlante [2] +1/4 -

ARGA

07:30 - [27] Lanus vs Boca Juniors [1] +1/4 -

BRC

07:45 - [8] Flamengo/RJ vs Sao Paulo/SP [5] - 1 -

COLA

08:15 - [18] Deportivo Cali vs Deportivo Pasto [6] - 1/4 -

USAA

08:15 - [Tay-2] Austin FC vs Real Salt Lake [Tay-7] - 3/4 -

USAA

09:00 - [Tay-9] Colorado Rapids vs San Jose EQ [Tay-14] - 1 -

USAA

09:00 - [Tay-10] Vancouver WC vs LA Galaxy [Tay-5] +1/4 -

MEXA

09:05 - [1] Club America vs Santos Laguna [3] - 1 -

MEXA

09:05 - [11] Juarez vs Pachuca [4] +1/4 -

MEXB

09:05 - [4] Sonora vs CD Tapatio [9] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 14/09/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/09/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0003/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10