LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/03/2021

Lịch bóng đá trong ngày 17/03/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

MAPL

15:45 - [10] Perak II vs Negeri Sembilan [1] -

NHATA

16:00 - [5] Urawa Red vs Consa. Sapporo [11] +1/2 -

NHATA

16:00 - [8] Avispa Fukuoka vs Kashima Antlers [6] +3/4 -

NHATA

16:00 - [9] FC Tokyo vs Shonan Bellmare [17] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [4] Nagoya Grampus vs Yokohama FC [19] - 1 -

NHATA

17:00 - [3] Vissel Kobe vs Kawasaki Fro. [1] +1 -

NHATA

17:00 - [10] Sanf Hiroshima vs Shimizu S-Pulse [15] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [2] Yokohama FM vs Tokushima Vortis [16] - 1 -

NHATA

17:00 - [12] Cerezo Osaka vs Oita Trinita [18] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [7] Sagan Tosu vs Kashiwa Reysol [13] +0 -

HQA

17:00 - [8] Gangwon vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/4 -

HQA

17:00 - [7] Pohang Steelers vs Suwon Bluewings [6] - 1/2 -

HQA

17:30 - [9] Incheon Utd vs Suwon FC [4] +0 -

HQA

17:30 - [10] FC Seoul vs Gwangju [12] - 1/4 -

ARMA

18:00 - [9] Alashkert vs Shirak - 1 1/2 -

THAA

18:00 - [14] Suphanburi vs BG Pathum United [4] +1/2 -

THAA

18:00 - Rayong FC vs Police Tero FC [9] +3/4 -

TBN3

18:30 - [A1-8] Coruxo vs Racing Ferrol [A1-7] -

THAA

18:30 - [10] Ratchaburi vs Port FC [6] +0 -

SINA

18:45 - [8] Young Lions vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

SINA

18:45 - [7] Balestier Kh. vs Tampines Rovers [4] -

SINA

18:45 - [3] Hougang Utd vs Geylang Intl [6] -

SINA

18:45 - [5] Tanjong Pagar vs Lion City Sailors [1] -

ALBC

19:00 - Dinamo Tirana vs Skenderbeu [A-1] -

ALBC

19:00 - [B-2] KF Laci vs Partizani Tirana - 1/2 -

THAA

19:00 - [7] Chonburi vs Samut Prakan City [8] - 1/2 -

IRNA

19:30 - [5] Peykan vs Zobahan [15] - 1/4 -

IRNA

19:30 - Machine Sazi vs Esteghlal Tehran [6] +1 -

IRNA

19:30 - [1] Nassaji Mazandaran vs SaiPa Karadj - 1/4 -

KSB

19:40 - [16] Al Nahda (KSA) vs Najran [15] -

KSB

19:40 - [13] Sahel (KSA) vs Al Kawkab [8] -

GHQG

20:00 - [17] Ethiopia vs Malawi -

ITA3

20:00 - [C-3] Turris Neapolis vs Catania [C-11] +1/4 -

KSB

20:00 - [2] Al Feiha vs Al Adalah [12] - 1/4 -

MASL

20:00 - [3] Terengganu vs Melaka FA [7] - 3/4 -

MASL

20:00 - [4] Kedah FA vs Petaling Jaya City [8] - 3/4 -

MASL

20:00 - [6] Kuala Lumpur FA vs Perak FA [11] +1/4 -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs Selangor FA [5] - 2 -

C1W

20:30 - Sparta Praha Nữ vs PSG Nữ [2-1] -

BULC

20:30 - CSKA 1948 Sofia vs Arda Kardzhali - 1/4 -

ITA

21:00 - [12] Torino vs Sassuolo [14] +0 -

ITA3

21:00 - [A-14] Aurora Pro Patria vs Pontedera [B-14] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-13] Giana Erminio vs Luchese [B-12] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [B-19] Viterbese Calcio vs Juve Stabia [C-10] +1/4 -

ITA3

21:00 - [C-5] Virtus Francavilla vs Foggia [C-4] +0 -

ITA3

21:00 - AS Bisceglie vs Paganese [C-13] +0 -

ITA3

21:00 - [A-20] Pro Sesto vs Pro Vercelli [A-7] +1/2 -

ITA3

21:00 - [C-1] Bari vs Casertana - 1 -

ITA3

21:00 - Fano vs Arezzo - 1/4 -

CYPC

21:00 - Olympiakos Nic. vs Ethnikos Achnas [3] - 1 -

ALGA

21:00 - [17] ASO Chlef vs US Biskra [15] - 1/2 -

ALGA

21:00 - [19] CA BB Arreridj vs CS Constantine [8] +1/4 -

ALGA

21:00 - [5] MC Oran vs Ain M'lila [13] - 3/4 -

ALGA

21:00 - [16] WA Tlemcen vs Hussein Dey [14] - 1/4 -

ALGA

21:00 - [9] Paradou AC vs JS Saoura [3] - 1/4 -

NGA

22:00 - Rotor Volgograd vs Rostov [15] +1/4 -

ALBC

22:00 - Vllaznia Shkoder vs Korabi Peshkopi -

ALBC

22:00 - [B-4] Teuta Durres vs Kukesi [A-2] - 1/4 -

SLOC

22:00 - Nafta 1903 vs NK Fuzinar - 1/2 -

RMNA

22:30 - Viitorul C. vs Chindia Targoviste [10] - 1/2 -

CZEC

22:30 - [2] Sparta Praha vs Banik Ostrava [11] - 3/4 -

KSB

22:30 - [14] Al Jeel vs Al Tai [4] +0 -

CROA

22:59 - [9] Slaven Belupo vs HNK Rijeka [1] +3/4 -

CYPC

22:59 - [9] Nea Salamina vs AEL Limassol +1/2 -

ISRC

23:00 - Beitar Jerusalem vs Ashdod -

ITA3

23:30 - [A-4] Alto Adige vs Modena [B-6] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-17] Teramo vs Ternana +1/2 -

ITA3

23:30 - [B-7] Imolese Calcio vs Legnano [A-18] +0 -

ITA3

23:30 - [A-1] Padova vs Feralpisalo [A-3] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-8] Gubbio vs Perugia +1/2 -

ITA3

23:30 - [B-3] Cesena vs Matelica - 1/4 -

BULC

23:30 - Slavia Sofia vs Levski Sofia +1/4 -

ISRC

23:30 - Hapoel Kfar Saba vs Hapoel Afula - 1 -

PHC

23:45 - PSG vs Lille - 3/4 -

TBN3

00:00 - [B1-2] Athletic Bilbao B vs Leioa [B1-11] - 1 1/4 -

DUC4T

00:00 - [11] Lippstadt vs A.Aachen [15] +1/4 -

NGA

00:00 - [12] Akhmat Groznyi vs Arsenal-Tula [11] - 1/2 -

NGA

00:00 - [3] CSKA Moscow vs Zenit [1] +1/4 -

DUB

00:30 - [2] Jahn Regensburg vs Greuther Furth +1/2 -

TNKC

00:45 - [8] Antalyaspor vs Alanyaspor [14] +1/2 -

TBNA

01:00 - [3] Sevilla vs Elche [14] - 1 -

DUC3

01:00 - Lubeck vs Munchen 1860 [15] +1/2 -

DUC3

01:00 - [14] Meppen vs Uerdingen +0 -

DUC3

01:00 - [12] Verl vs Ingolstadt +1/2 -

DUC3

01:00 - Dynamo Dresden vs Wehen [9] - 1/2 -

ARGC

01:05 - [41] Dep. Laferrere vs San Telmo [9] +3/4 -

DUC4T

01:30 - [1] Essen vs B.Dortmund II - 1/4 -

BRC

01:30 - [89] Guarany/CE vs CSA/AL [27] -

BRC

01:30 - [50] Rio Branco-VN/ES vs Abc/RN [25] -

BRC

01:30 - [82] Juventude/MA vs Operario/PR [35] +1/4 -

BRC

01:30 - [86] Castanhal/PA vs Volta Redonda/RJ [28] +1/2 -

ISRC

01:45 - Maccabi Haifa vs Maccabi P.Tikva - 1 -

ANHB

02:00 - [17] Nottingham Forest vs Norwich +3/4 -

ANHB

02:00 - Wycombe vs Barnsley [23] +3/4 -

ANHB

02:00 - [8] QPR vs Millwall [15] +0 -

ANHL1

02:00 - [11] Accrington vs Sunderland [5] +1/2 -

ANHL2

02:00 - Grimsby vs Tranmere Rovers [4] +1/2 -

BRC

02:00 - [40] Picos/PI vs Atletico/AC [69] - 1 -

ITA3

02:30 - Como vs Albinoleffe [A-2] - 3/4 -

ITA3

02:30 - [C-9] Avellino vs Potenza SC [C-17] - 1 -

ITA3

02:30 - Carpi vs Pesaro [B-11] +0 -

ITA3

02:30 - [A-12] Mantova vs Virtus Verona [A-19] - 1/4 -

BRC

02:30 - [54] Nova Mutum/MT vs Tombense FC/MG [58] +1/4 -

ANHB

02:45 - [20] Birmingham vs Reading [7] +1/4 -

ANHB

02:45 - [9] Blackburn Rovers vs Bristol City [11] - 3/4 -

ANHB

02:45 - Sheffield Wed. vs Huddersfield [6] +0 -

C1

03:00 - [H-3] Chelsea vs Atletico Madrid [B-2] - 1/4 -

C1

03:00 - [E-1] Bayern Munich vs Lazio - 1 1/2 -

BRC

03:00 - [79] Galvez EC/AC vs Atletico/GO [4] -

BRC

03:00 - [85] Alagoinhas.A/BA vs Vila Nova/GO [30] +1/4 -

COLC

03:00 - [6] Valledupar vs Orsomarso [23] - 1/4 -

COLC

03:00 - [12] Leones FC vs Fortaleza [20] +0 -

ARGC

03:15 - [34] Colon vs Argentinos Jun. [12] - 1/4 -

BRC

04:00 - [32] Retro/PE vs Brusque FC/SC [70] +1/2 -

LIB

05:15 - Libertad vs Catolica Quito - 3/4 -

SUD

05:15 - [B-4] CD Guabira vs Nacional Potosi - 1 -

COLC

05:30 - [19] Dep.Quindio vs Barranquilla [3] - 1 -

BRC

06:00 - [55] Santa Cruz/RS vs Joinville/SC [61] -

BRC

06:00 - [81] Esportivo/RS vs Remo/PA [33] -

BRC

06:00 - [71] Caxias/RS vs Fortaleza/CE [1] -

MEXB

06:00 - [4] Celaya vs Dorados [1] - 3/4 -

LIB

07:30 - [D-3] Junior Barranquilla vs Caracas - 1 1/4 -

LIB

07:30 - San Lorenzo vs Univ. de Chile - 1 1/2 -

SUD

07:30 - UTC Cajamarca vs Sport Huancayo [E-4] +0 -

SUD

07:30 - [C-4] Jorge Wilstermann vs CA Palmaflor - 3/4 -

SUD

07:30 - [H-4] Aragua vs Mineros Guayana - 1/4 -

BRC

07:30 - [88] Salgueiro vs Corinthians/SP [24] +1 1/4 -

COLC

08:00 - [35] Atletico Huila vs Real Cartagena [4] -

MEXB

08:05 - [13] Correcaminos vs Tlaxcala FC [12] - 1/4 -

MEXB

10:05 - [5] Sonora vs CD Tapatio [14] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 17/03/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 17/03/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 8

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 9

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2