LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/03/2021

Lịch bóng đá trong ngày 16/03/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

MAPL

15:45 - [8] Kelantan United vs Johor Darul Takzim II [3] - 1/4 -

HQA

17:00 - [1] Jeonbuk H.Motor vs Daegu [3] - 3/4 -

HQA

17:30 - [2] Ulsan Hyundai vs Jeju Utd [6] - 1/2 -

AUSW

17:35 - [9] Perth Glory Nữ vs Melb. Victory Nữ [3] +1 1/4 -

ARMA

18:00 - [6] FC Noah vs Pyunik [3] - 1/2 -

UZBA

18:15 - [13] Andijan vs Surkhon Termiz [10] - 1/4 -

THAA

18:30 - [2] Chiangrai Utd vs Sukhothai - 1 -

THAA

19:00 - [13] Prachuap FC vs Muang Thong Utd [6] +1/2 -

KSB

19:55 - [9] Al Shoalah vs Al Nojoom [20] - 1/2 -

CAFCL

20:00 - [Bang B-4] Al Hilal Al Sudani vs CR Belouizdad [Bang B-2] - 1/4 -

CAFCL

20:00 - [Bang A-3] AS Vita Club vs Ahly Cairo [Bang A-2] -

CAFCL

20:00 - [Bang A-1] Simba SC vs Merreikh Al Sudan [Bang A-4] - 3/4 -

KSB

20:00 - [1] Hazm vs Al Thuqbah [18] -

MASL

20:00 - [10] Pahang vs Sabah FA [9] - 3/4 -

MASL

20:00 - [2] Penang FA vs UiTM FC [12] - 1 -

MAPL

20:00 - [2] Sarawak vs Kuching FA [6] - 1/2 -

MAPL

20:00 - [4] Terengganu II vs Kelantan [7] - 1/4 -

MAPL

20:00 - [11] FAM-MSN vs PDRM FA [9] +1/2 -

KSB

20:20 - [19] Arar FC vs Al Bukiryah [17] -

KSB

20:25 - [7] Ohud Medina vs Al Dir'iya [10] - 1/4 -

UZBA

20:30 - [12] Metallurg Bekabad vs Bunyodkor [5] +0 -

UAEA

20:45 - [3] Al Nasr (UAE) vs Ittihad Kalba [10] - 1 -

UAEA

20:45 - [12] Al Dhafra vs Al Wahda(UAE) [6] +3/4 -

ITA3

21:00 - [B-19] US Fermana vs Triestina [A-8] +0 -

CROC

21:00 - [12] Oriolik Oriovac vs Istra 1961 [6] +2 -

QATA

21:00 - [5] Al Wakra vs Al Garrafa [4] +1/4 -

ALGA

21:00 - [14] RC Relizane vs O Medea [12] - 1/4 -

ARMA

21:30 - [2] Ararat Y vs Lori Vanadzor - 1/4 -

ITB

22:00 - Virtus Entella vs Cremonese [5] +1/2 -

LITA

22:00 - [2] Zalgiris vs FK Riteriai [6] - 1 1/2 -

EGYA

22:00 - [7] Ceramica Cleopatra vs Wadi Degla SC [16] - 1/4 -

KSB

22:25 - [6] Al Khaleej(KSA) vs Jeddah Club [11] -

KSB

22:30 - [5] Hajer vs Al Jabalain [3] +0 -

KSACC

22:40 - Al Nasr (KSA) vs Al Ain (KSA) - 1 1/4 -

ISRC

22:55 - Maccabi Netanya vs Hapoel Tel Aviv +0 -

CAFCL

22:59 - [Bang B-1] Mamelodi Sun. vs TP Mazembe [Bang B-3] - 3/4 -

CAFCL

22:59 - [Bang C-2] Horoya AC vs Wydad Casablanca [Bang C-1] +1/4 -

CAFCL

22:59 - [Bang C-4] Petro de Luanda vs Kaizer Chiefs [Bang C-3] +0 -

ITB

22:59 - Venezia vs Lecce [4] +0 -

ITB

22:59 - [13] Cosenza vs Vicenza [19] +0 -

BULC

22:59 - [9] Ludogorets vs Lok. Plovdiv [2] - 1/2 -

ISRC

22:59 - Bnei Sakhnin vs Nordia Jerusalem - 1 1/2 -

UAEA

23:15 - [1] Al Ain vs Baniyas [11] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-18] Vibonese vs SS Monopoli [B-5] +0 -

ITA3

23:30 - Livorno vs Grosseto [B-20] - 1/4 -

BDNB

00:00 - [14] SC Covilha vs UD Oliveirense - 1/2 -

CROC

00:00 - [3] HNK Gorica vs Hajduk Split [5] +0 -

RMNA

00:00 - [11] FC U Craiova 1948 vs UTA Arad [6] - 1 -

EGYA

00:00 - [18] Tala'ea Al Jaish vs Ismaily SC [12] - 1/4 -

TNKC

00:45 - [15] Besiktas vs Istanbul BB [13] - 3/4 -

KSACC

00:45 - Al Ittihad (KSA) vs Al Fateh +0 -

ITB

01:00 - [11] Monza vs Reggiana - 1 -

ITB

01:00 - [2] Brescia vs Reggina [6] - 1/4 -

ITB

01:00 - Chievo vs Frosinone [7] - 1/4 -

ITB

01:00 - [12] Cittadella vs Salernitana - 1/4 -

ITB

01:00 - Empoli vs Pordenone [20] - 1 -

DUC3

01:00 - [10] Hallescher vs Duisburg [17] +0 -

DUC4N

01:00 - [11] FSV Frankfurt vs TSV Steinbach [5] +1/2 -

ANHL1

01:30 - [15] Wimbledon vs Wigan [3] +0 -

ISRC

01:45 - Hapoel Haifa vs Maccabi TA +3/4 -

CAFCL

02:00 - [Bang D-2] MC Alger vs Teungueth FC [Bang D-4] - 1 1/4 -

CAFCL

02:00 - [Bang D-3] Zamalek SC vs Esperanse ST [Bang D-1] - 3/4 -

ANHB

02:00 - Rotherham Utd vs Watford +3/4 -

ANHB

02:00 - [22] Cardiff City vs Stoke City [9] - 1/4 -

ANHB

02:00 - [15] Derby County vs Brentford +1/4 -

ANHB

02:00 - [5] Luton Town vs Coventry [4] +1/4 -

ANHB

02:00 - [6] Middlesbrough vs Preston North End [20] - 1/2 -

ANHL1

02:00 - [12] Lincoln vs Gillingham [19] - 1/2 -

ANHL1

02:00 - Peterborough Utd vs Portsmouth [16] - 1/4 -

ANHL1

02:00 - Blackpool vs Burton Albion [8] - 1/2 -

ANHL1

02:00 - [7] Milton Keynes Dons vs Plymouth Argyle [1] - 1/2 -

ANHL1

02:00 - [22] Charlton Athletic vs Bristol Rovers - 1/2 -

ANHL1

02:00 - [6] Oxford Utd vs Doncaster Rovers [23] - 1/2 -

ANHL2

02:00 - [17] Salford City vs Colchester Utd [19] - 3/4 -

ANHL2

02:00 - [16] Crawley Town vs Walsall [14] - 1/2 -

ANHL2

02:00 - Cheltenham vs Barrow [13] - 1/2 -

ANHL2

02:00 - [2] Port Vale vs Newport [12] +0 -

ANHL2

02:00 - [24] Scunthorpe Utd vs Oldham [22] - 1/4 -

SCOB

02:00 - Dundee vs Ayr Utd [6] - 3/4 -

SCOB

02:00 - [3] Raith Rovers vs Inverness C.T. [2] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [1] Bournemouth vs Swansea City [17] - 1/2 -

ANHL1

02:45 - [21] Fleetwood Town vs Ipswich [10] - 1/4 -

NIRA

02:45 - [3] Linfield vs Dungannon Swi. [9] - 2 3/4 -

NIRA

02:45 - [8] Glenavon vs Glentoran [5] +3/4 -

NIRA

02:45 - [12] Warrenpoint Town vs Ballymena Utd [10] +1/4 -

NIRA

02:45 - [7] Carrick Rangers vs Larne [2] +1 1/2 -

WALA

02:45 - [1] The New Saints vs Cefn Druids AFC [12] - 2 3/4 -

WALA

02:45 - [4] Bala Town vs Connah's QN [9] +1/4 -

WALA

02:45 - [5] Penybont vs Barry Town [7] - 1/4 -

C1

03:00 - [A-2] Man City vs M.gladbach - 1 1/2 -

C1

03:00 - [D-1] Real Madrid vs Atalanta [F-3] - 1/4 -

ITB

03:00 - Pescara vs Ascoli [9] +0 -

ANHL2

03:30 - [23] Mansfield vs Carlisle [21] - 1/4 -

LIB

05:15 - Dep.Lara vs Santos/SP [C-3] +1/2 -

LIB

05:15 - Bolivar vs Wanderers - 2 1/4 -

SUD

05:15 - Macara vs Emelec [G-2] - 1/4 -

SUD

05:15 - [A-4] 12 de Octubre vs Nacional +1/2 -

BRC

05:15 - [56] Sergipe/SE vs Cuiaba/MT [46] -

MEXB

06:00 - [12] Mineros de Zac. vs Morelia [3] +0 -

ARGB

07:10 - [A-16] Chacarita Jrs vs Atletico Atlanta [A-8] -

LIB

07:30 - [A-3] Independiente JT vs U. Espanola - 1 3/4 -

LIB

07:30 - Ayacucho FC vs Gremio/RS +1 -

SUD

07:30 - [G-4] Deportes Tolima vs Deportivo Cali - 1/2 -

SUD

07:30 - Antofagasta vs Huachipato [A-2] - 1/4 -

BRC

07:50 - [87] Murici/AL vs Juventude/RS [29] +3/4 -

COLA

08:00 - [14] Pereira vs Boyaca Chico [13] - 1/4 -

MEXB

08:05 - [6] Venados vs Cancun FC [13] - 1/4 -

MEXB

10:05 - [7] Pumas Tabasco vs Tampico Madero [8] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 16/03/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/03/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2