LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 26/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

15:00 - [A-5] Ural U21 vs Torpedo Moscow U21 [A-9] -

NGAU21

15:00 - [A-6] Nizhny Nov U21 vs Orenburg U21 [A-10] -

NGAU21

15:00 - [B-8] Fakel U21 vs FK Sochi U21 [B-7] -

CZEU19

15:30 - [14] MFk Karvina U19 vs Pribram U19 [16] - 2 -

CZEU19

16:00 - [2] Brno U19 vs Jihlava U19 [4] - 3/4 -

VNB

16:00 - [9] Phú Thọ vs Cần Thơ [8] - 1/4 -

AUSVPL

16:30 - [4] Green Gully SC vs Bentleigh Greens [5] +0 -

NGAU21

17:00 - [B-10] Khimki U21 vs Lok. Moscow U21 [B-2] -

NGAU21

17:00 - [A-4] Strogino Moscow U21 vs CSKA Mos. U21 [A-3] -

AUSVPL

17:00 - [3] Oakleigh Cannons vs Heidelberg Utd [6] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [11] Sagan Tosu vs Avispa Fukuoka [14] +0 -

HQ3

17:00 - [1] Changwon City vs Dangjin Citizen [16] - 1 -

VNA

18:00 - [2] Hải Phòng vs TP.HCM [9] - 1/2 -

VNA

18:00 - [5] SL Nghệ An vs Hà Nội FC [1] +1/2 -

VNB

18:00 - [5] Bà Rịa Vũng Tàu vs Khánh Hòa [2] +0 -

CZEU19

18:15 - [5] Mlada Boleslav U19 vs Banik Ostrava U19 [7] +1/4 -

TQA

18:30 - [7] Beijing Guoan vs Sh. Shenhua [9] - 1/4 -

SINA

18:45 - [6] Hougang Utd vs Lion City Sailors [1] -

ANHU23

19:00 - [1-5] Crystal Palace U21 vs Wolves U21 [1-9] -

NGAU21

19:00 - [A-8] ORS 5 U21 vs Zenit U21 [A-1] -

THA

19:00 - [7] Port FC vs Prachuap FC [13] - 1 -

KAZA

20:00 - [14] Akzhayik Oral vs Atyrau [11] - 1/4 -

OMAA

20:45 - [7] Oman Club vs Al Nahda (OMA) [1] +3/4 -

OMAA

20:50 - [6] Al Suwaiq vs Al Ittihad (OMA) [12] - 3/4 -

NGAU21

21:00 - [B-9] Akhmat Gr. U21 vs Krasnodar U21 [B-3] -

NGAU21

21:00 - [B-6] Kuban U21 vs Rostov U21 [B-1] -

NGAU21

21:00 - [A-2] Spartak Mos. U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-7] -

NGAU21

21:00 - [B-4] Chertanovo U21 vs Din. Moscow U21 [B-5] -

AZEA

21:00 - [10] Sumqayit vs Turan Tovuz [6] - 1/2 -

SVKA

21:00 - [6] MSK Zilina vs Zemplin Michalovce [8] - 3/4 -

EGYA

21:00 - Masr lel Maqassah vs Semouha Club [11] +1 1/2 -

IRNA

21:30 - [5] Aluminium Arak vs Persepolis [1] +3/4 -

IRNA

21:30 - [11] Havadar SC vs Sanat Naft [16] - 1/4 -

ARMA

22:00 - [9] BKMA Yerevan vs Alashkert [4] +1 -

BLRA

22:00 - [14] Arsenal Dzyarzhynsk vs Torpedo Zhodino [7] -

BIHA

22:00 - [11] Leotar Trebinje vs Borac Banja Luka [3] -

KAZA

22:00 - [2] Aktobe vs FK Aksu [6] - 1 1/4 -

KAZA

22:00 - [8] FK Maktaaral vs Shakhter Kar. [7] +0 -

LITA

22:00 - [8] Banga vs FK Riteriai [5] +1/2 -

FINA

22:00 - [11] Lahti vs IFK Mariehamn [9] +0 -

FINB

22:00 - [9] JaPS vs PK-35 [10] +1/4 -

JORA

22:00 - [2] Wehdat Amman vs S.Al.Ordon [4] - 1 1/2 -

BULA

22:30 - [10] Botev Plovdiv vs Septemvri Sofia [12] - 1 1/4 -

FINB

22:30 - [1] KTP Kotka vs Jaro [3] +0 -

FIN3

22:30 - [C-7] GBK Kokkola vs Narpes Kraft [C-6] +1/2 -

SLOA

22:30 - [10] Tabor Sezana vs NK Bravo [7] +0 -

RMNA

22:45 - [9] Voluntari vs Universitaea Cluj [14] +0 -

KSAA

22:45 - [10] Al Ettifaq vs Al Tai [7] - 1/4 -

KSAA

22:45 - [13] Al Adalah vs Al Ittihad (KSA) [3] +1 -

ALGA

22:45 - [2] CS Constantine vs USM Khenchela [5] - 1 -

KUWA

22:50 - [1] Al Kuwait vs Al Jahra [5] - 1 3/4 -

GHU17

22:59 - [19] Libya U17 vs Oman U17 [59] -

GHU17

22:59 - [7] Yemen U17 vs Tunisia U17 [17] -

DUC4B

22:59 - [13] Atlas Delmenhorst vs St. Pauli II [18] - 1/2 -

DUC4BA

22:59 - [18] FC Pipinsried vs Turkgucu-Ataspor [5] +3/4 -

DUC4BA

22:59 - [19] VfB Eichstatt vs Ansbach [10] - 1/4 -

DUC4BA

22:59 - [7] TSV Aubstadt vs Schweinfurt [13] - 1/4 -

POLA

22:59 - [12] Gornik Zabrze vs Jagiellonia [13] - 1/4 -

POLB

22:59 - [2] Puszcza Nie. vs Zaglebie Sosno [12] +0 -

ESTA

22:59 - [10] Vaprus Parnu vs Tallinna Kalev [8] - 1/4 -

GEOA

22:59 - [6] Saburtalo vs Dinamo Tbilisi [1] -

FIN3

22:59 - [A-4] FC Kiffen vs Atlantis [A-5] - 1/2 -

FIN3

22:59 - [C-11] FC Komeetat vs Jyvaskyla JK [C-1] +2 1/2 -

SRBA

22:59 - [15] Novi Sad vs FK Novi Pazar [6] +0 -

CZEB

22:59 - [8] Jihlava vs Taborsko [9] - 1/2 -

CYPA

22:59 - [9] Karmiotissa Pol. vs Nea Salamina [8] - 1/4 -

ALGA

22:59 - [13] ASO Chlef vs JS Kabylie [14] +1/4 -

ALGA

22:59 - [1] CR Belouizdad vs HB Chelghoum Laid [16] -

ALGA

22:59 - [10] RC Arbaa vs MC Oran [9] - 3/4 -

AUTB

23:10 - [12] Liefering vs Sturm Graz II [11] +1/2 -

AUTB

23:10 - [5] Floridsdorfer AC vs SKU Amstetten [7] - 1/2 -

AUTB

23:10 - [15] Austria Wien II vs Horn [3] +1/2 -

AUTB

23:10 - [16] Kapfenberg vs Vorwarts Steyr [14] +3/4 -

ITAA

23:30 - [14] Monza vs Udinese [8] +1/4 -

DUB

23:30 - [7] Fort.Dusseldorf vs Jahn Regensburg [12] - 3/4 -

DUB

23:30 - [16] A.Bielefeld vs Ein.Braunschweig [14] - 1/4 -

DUC4BA

23:30 - [2] Wurzburger vs Unterhaching [1] - 1/2 -

AZEA

23:30 - [3] Neftchi Baku vs Zire IK [4] - 1/2 -

MLTA

23:30 - [6] Gudja United vs Gzira Utd [4] -

TD3

23:30 - [Norra-2] Karlstad BK vs Orebro Syrianska [Norra-6] - 3/4 -

DENB

23:30 - [9] Fremad Amager vs Fredericia [10] +1/2 -

OMAA

23:30 - [2] Rustaq Club vs Sohar Club (OMA) [5] -

EGYA

23:30 - El Gouna vs Future FC [4] - 1/2 -

EGYA

23:30 - [6] Ittihad Alexandria vs Arab Contractors [10] +1/4 -

DUC3

00:00 - [15] Hallescher vs Meppen [19] +0 -

DUC4BA

00:00 - [6] Bayern Munich II vs Illertissen [16] - 1 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [1] RW Erfurt vs Berlin AK 07 [5] +0 -

DUC4DB

00:00 - [17] Tennis Borussia B. vs Hertha Berlin II [13] +1 -

DUC4N

00:00 - [15] Hessen Kassel vs SGV Freiberg [14] - 1/4 -

DUC4T

00:00 - [15] FC Koln II vs Fort.Dusseldorf II [12] - 3/4 -

BDNB

00:00 - [5] Vilafranquense vs Feirense [7] - 1/4 -

NGA

00:00 - [9] FK Sochi vs Khimki [15] - 1 1/4 -

TDB

00:00 - [16] Dalkurd FF vs Brage [7] +1/4 -

DENA

00:00 - [9] AC Horsens vs Aarhus AGF [8] +0 -

DENB

00:00 - [12] Nykobing vs Hobro I.K. [11] +1/4 -

DENB

00:00 - [6] Sonderjyske vs Naestved BK [3] - 1 -

IRNA

00:00 - [10] Foolad Khozestan vs Tractor SC [7] - 1/2 -

IRNA

00:00 - [3] Gol Gohar vs Sepahan [4] +1/4 -

DUC4B

00:30 - [8] Weiche Flensburg vs Phonix Lubeck [9] - 3/4 -

DUC4B

00:30 - [4] SSV Jeddeloh vs Hannover II [3] +0 -

DUC4B

00:30 - [7] TuS BW Lohne vs Drochtersen/Assel [6] +1/4 -

DUC4T

00:30 - [4] A.Aachen vs RW Ahlen [16] - 1/2 -

PH3

00:30 - [8] SO Cholet vs Le Puy Foot [15] +0 -

PH3

00:30 - [18] Stade Briochin vs Avranches [10] - 1/2 -

PH3

00:30 - [17] FC Bastia-Borgo vs Orleans [14] +0 -

PH3

00:30 - [1] Concarneau vs Le Mans [6] - 3/4 -

PH3

00:30 - [2] Versailles vs Bourg Peronnas [7] - 1/4 -

PH3

00:30 - [11] Villefranche vs Paris 13 Atletico [16] - 1/2 -

PH3

00:30 - [12] Chateauroux vs FC Martigues [4] - 1/4 -

PH3

00:30 - [9] Nancy vs Dunkerque [5] - 1/4 -

JORA

00:30 - [3] Sheikh Hussein vs Al Salt [8] -

ANHU23

01:00 - [2-6] Newcastle U21 vs Derby County U21 [2-11] -

ANHU23

01:00 - [2-2] Southampton U21 vs Norwich U21 [2-5] -

ANHU23

01:00 - [1-11] Man Utd U21 vs Fulham U21 [1-6] -

ANHU23

01:00 - [1-14] Tottenham U21 vs Liverpool U21 [1-2] -

ANHU23

01:00 - [2-7] Middlesbrough U21 vs Stoke City U21 [2-10] -

ANHU23

01:00 - [1-4] Chelsea U21 vs Man City U21 [1-3] -

ANHU23

01:00 - [1-8] Brighton U21 vs Arsenal U21 [1-1] -

TBNA

01:00 - [13] Girona vs Celta Vigo [17] +0 -

TBNB

01:00 - [12] Albacete vs Huesca [9] - 1/4 -

HLA

01:00 - [9] NEC Nijmegen vs Groningen [15] - 1/2 -

HLB

01:00 - [11] De Graafschap vs Dordrecht 90 [16] - 1 3/4 -

HLB

01:00 - [14] Telstar vs Helmond Sport [19] - 1/4 -

HLB

01:00 - [2] Zwolle vs PSV Eindhoven U21 [12] - 1 1/2 -

HLB

01:00 - [18] TOP Oss vs VVV Venlo [6] - 1/4 -

HLB

01:00 - [5] Almere City vs Den Bosch [13] - 3/4 -

HLB

01:00 - [4] Eindhoven vs AZ Alkmaar U21 [7] - 1 -

HLB

01:00 - [8] Roda JC vs NAC Breda [15] - 1 -

BIHA

01:00 - [4] Zeljeznicar vs Sarajevo [5] -

BULA

01:00 - [11] Beroe vs Lok. Plovdiv [4] +1/4 -

BIB

01:00 - [9] Dender vs Standard Liege II [10] -

BIB

01:00 - [11] Genk II vs Lommel [6] -

CROA

01:00 - [10] HNK Gorica vs Istra 1961 [6] - 1/2 -

HUNA

01:00 - [12] Ujpest vs Paksi [6] - 1/2 -

LUXA

01:00 - [13] Hostert vs Kaerjeng 97 [11] -

SRBA

01:00 - [13] Radnicki Nis vs FK Napredak [10] - 1 -

SRBA

01:00 - [11] Spartak Subotica vs Backa Topola [3] +1/4 -

TNKA

01:00 - [10] Gaziantep B.B vs Antalyaspor [11] +0 -

TNKB

01:00 - [1] Eyupspor vs Malatyaspor [17] - 1 1/2 -

KSAA

01:00 - [1] Al Shabab (KSA) vs Al Baten [16] - 2 1/4 -

KUWA

01:10 - [10] Al Sahel vs Al Quadisiya [6] -

DUC4DB

01:15 - [10] Berliner FC Dynamo vs CZ Jena [8] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [3] CM Celje vs Gorica [8] - 3/4 -

TSB

01:15 - [1] Wil 1900 vs Thun [7] +0 -

DUA

01:30 - [2] Freiburg vs Bochum [17] - 1 -

POLA

01:30 - [7] Stal Mielec vs Legia Wars. [2] +1/2 -

POLB

01:30 - [4] Chrobry Glogow vs Wisla Krakow [10] +1/2 -

GREA

01:30 - [14] Ionikos vs Levadiakos [13] - 1/2 -

RMNA

01:30 - [15] UTA Arad vs FC U Craiova 1948 [13] - 1/4 -

AUTB

01:30 - [9] Admira vs St.Polten [1] +0 -

ITAA

01:45 - [4] Lazio vs Inter Milan [5] +1/2 -

SCOB

01:45 - [1] Ayr Utd vs Dundee [2] - 1/4 -

NIRA

01:45 - [12] Portadown FC vs Glentoran [3] +1 1/2 -

NIRA

01:45 - [6] Coleraine vs Glenavon [9] - 1 -

NIRA

01:45 - [1] Larne vs Ballymena Utd [7] - 1 1/4 -

BIA

01:45 - [12] Charleroi vs Club Brugge [4] +1/4 -

FAIC

01:45 - [1] Derry City vs Cork City [13] - 1 1/4 -

FAIC

01:45 - [12] Lucan United vs Bohemians [6] +3 1/2 -

FAIC

01:45 - [15] Wexford Youths vs Dundalk [8] +1 3/4 -

FAIC

01:45 - [10] Galway vs UC Dublin [5] - 1/4 -

MLTA

01:45 - [14] Pieta Hotspurs vs Valletta [9] -

WALA

01:45 - [1] The New Saints vs Connah's QN [2] - 1 1/4 -

WALA

01:45 - [3] Bala Town vs Newtown AFC [8] - 1/2 -

GHU17

02:00 - [40] Palestine U17 vs UAE U17 [39] -

GHU17

02:00 - [1] Algeria U17 vs Sudan U17 [15] -

ANHB

02:00 - [11] Luton Town vs Sheffield Utd [2] +1/4 -

PHA

02:00 - [18] Ajaccio vs Lille [7] +1/4 -

FAIC

02:00 - [11] Bonagee United vs Shelbourne [4] +3 1/2 -

BLVA

02:00 - [16] Univ de Vinto vs Real Santa Cruz [14] - 1 -

EGYA

02:00 - [9] Al Masry vs Zamalek SC [2] - 1/2 -

EGYA

02:00 - [14] Ceramica Cleopatra vs Pyramids FC [3] +1 -

BDNA

02:15 - [18] Pacos Ferreira vs Estoril [12] +0 -

TBNA

03:00 - [6] Real Betis vs Osasuna [7] - 1/2 -

TBNB

03:00 - [5] Cartagena vs Zaragoza [16] - 1/4 -

PERA

03:30 - [13] Sport Boys vs AD Tarma [12] - 1/4 -

ARGA

04:00 - [16] C. Cordoba SdE vs Lanus [27] - 1/4 -

PARA

04:00 - [8] Guairena FC vs Nacional(PAR) [3] +1/4 -

VENA

04:00 - [12] Dep.Lara vs Estu.Merida [9] - 1/2 -

BRB

05:00 - [18] Brusque FC/SC vs Londrina/PR [9] - 1/4 -

BRB

05:00 - [2] Gremio/RS vs Ituano/SP [6] - 1 1/4 -

URUA

05:00 - [4] Boston River vs CA Fenix [7] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [11] Oaxaca vs Morelia [6] +0 -

ARGB

05:10 - [2] Instituto vs Villa Dalmine [31] - 3/4 -

PARA

06:15 - [7] General Caballero vs Cerro Porteno [2] +3/4 -

VENA

06:15 - [7] Puerto Cabello vs Hermanos Colmenares [8] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [3] Bolivar vs Royal Pari [13] - 2 1/2 -

USW

06:35 - [10] Orlando Pride Nữ vs OL Reign Nữ [1] +1/2 -

ARGA

07:00 - [23] Arsenal Sarandi vs CA Huracan [4] +1/4 -

CHIA

07:00 - [9] Everton CD vs La Serena [15] - 1 -

ECUA

07:00 - [6] Dep.Cuenca vs Macara [15] -

PERA

07:00 - [5] Melgar vs Uni.San Martin [19] - 2 1/2 -

MEXA

07:00 - [8] Puebla vs Juarez [11] - 1/4 -

ARGB

07:05 - [3] San Martin Tucuman vs CA Guemes [27] - 3/4 -

USAA

07:15 - [Tay-2] Austin FC vs Los Angeles FC [Tay-1] +1/4 -

BRB

07:30 - [1] Cruzeiro/MG vs Nautico/PE [20] - 1 1/4 -

COLA

07:30 - [10] Once Caldas vs America Cali [7] - 1/4 -

MEXA

09:05 - [14] Mazatlan FC vs Club America [1] +1/2 -

USAA

10:25 - [Tay-8] Portland Timbers vs Seattle Sounders [Tay-11] +0 -

GHQG

22:00 Hoãn [122] Qatar vs Jamaica [73] -

GHU19

22:00 Hoãn [9] Bulgaria U19 vs Slovenia U19 [9] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 26/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10