LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 27/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:30 - [2] Campbelltown City vs Adelaide City [1] +3/4 -

AUSSL

12:30 - [3] Adelaide Comets vs Metro Stars [4] -

NHATJFL

13:00 - [14] Sony Sendai vs Maruyasu Okazaki [5] - 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [10] Honda Lock vs Criacao Shinjuku [15] -

NHATW

13:00 - [8] Nippatsu Yokohama Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] +1 -

AUSFWP

14:00 - [6] Inglewood Utd vs Perth SC [9] +0 -

AUSFWP

14:00 - [5] Bayswater City vs Balcatta [11] - 1 -

AUSFWP

14:00 - [8] Perth Glory U21 vs Gwelup Croatia [12] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [7] Armadale SC vs Floreat Athena [1] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [2] Perth RedStar vs Cockburn City [10] - 1 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [3] Stirling Macedonia vs Sorrento [4] - 1/4 -

NHAT3

14:00 - [15] Azul Claro Numazu vs Sagamihara [18] - 1/4 -

HQB

14:00 - [1] Gwangju vs Busan I'Park [10] - 1 1/4 -

HQ3

14:00 - [12] Gangneung City vs Gyeongju KHNP [3] +1/4 -

HKGA

14:00 - [4] Southern District vs Hồng Kông U23 [10] -

AUSNSW

15:00 - [2] Manly Utd vs Blacktown City [3] +3/4 -

AUSQSL

15:00 - [6] Gold Coast Utd vs SC Wanderers [8] - 1/4 -

NHAT3

15:00 - [2] Fujieda MYFC vs Iwaki FC [1] +1/2 -

NHAT3

15:00 - [11] Fukushima Utd vs Vanraure Hachinohe [10] - 1/2 -

CZEB

15:15 - [6] MFK Chrudim vs Sparta Praha B [15] - 1/2 -

CZEB

15:15 - [2] MFK Vyskov vs SK Lisen [3] +1/4 -

AUSBPL

15:30 - [10] Magic United vs Albany Creek [2] -

CZEU19

16:00 - [10] Slavia Praha U19 vs Hradec Kralove U19 [15] -

CZEU19

16:00 - [11] Vik. Plzen U19 vs Pardubice U19 [8] -

AUSQSL

16:00 - [10] Logan Light. vs Brisbane City [5] +1/4 -

NHATA

16:00 - [8] Nagoya Grampus vs Gamba Osaka [15] - 3/4 -

NHATA

16:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Kyoto Sanga [16] - 3/4 -

NHATB

16:00 - [22] Grulla Morioka vs Alb. Niigata (JPN) [1] +1 -

NHATB

16:00 - [18] Ventforet Kofu vs Zweigen Kan. [14] - 3/4 -

NHATB

16:00 - [13] Mito Hollyhock vs Ryukyu [21] - 3/4 -

NHAT3

16:00 - [7] Ehime FC vs FC Gifu [14] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [4] Matsumoto Yama. vs Kamatamare San. [17] - 3/4 -

NHATJFL

16:00 - [3] Honda FC vs MIO Biwako [16] - 1 -

HQA

16:00 - [11] Suwon Bluewings vs Gangwon [6] +0 -

IDNA

16:00 - [5] Bali United Pusam vs Persik Kediri [18] - 1 3/4 -

AUSQSL

16:15 - [7] Eastern Suburbs vs Gold Coast Knights [2] +3/4 -

NHAT3

16:30 - [12] Gainare Tottori vs Kataller Toyama [6] +1/4 -

HQB

16:30 - [3] Anyang vs GimPo Citizen [8] - 1 -

HQB

16:30 - [2] Daejeon Hana Citizen vs Bucheon 1995 [4] - 1/2 -

TQA

16:30 - [4] Shanghai Port vs Tianjin Tigers [9] - 1/4 -

SINA

16:30 - [5] Tanjong Pagar vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

VNB

16:30 - [1] CA Nhân Dân vs Thừa Thiên Huế [7] -

GHU17

17:00 - [9] Gibraltar U17 vs Liechtenstein U17 [64] -

BDNB

17:00 - [6] Academico Viseu vs Tondela [10] +0 -

UKRA

17:00 - [16] FC Lviv vs Zorya [3] +1 1/4 -

UKRA

17:00 - [7] Vorskla vs Veres Rivne [9] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [2] Kawasaki Fro. vs Kashima Antlers [4] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [7] Kashiwa Reysol vs FC Tokyo [6] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [5] Cerezo Osaka vs Sanf Hiroshima [3] +1/4 -

NHATB

17:00 - [8] Tokushima Vortis vs Renofa Yamaguchi [16] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [7] Vegalta Sendai vs JEF United Chiba [10] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [15] Machida Zelvia vs Yokohama FC [2] - 1/2 -

HQA

17:00 - [5] Jeju Utd vs Ulsan Hyundai [1] +1/2 -

HQ3

17:00 - [10] Cheonan City vs Busan Transp. [7] - 1/4 -

HKGA

17:00 - [7] Eastern AA vs Tai Po [8] -

VNB

17:00 - [3] Quảng Nam vs ĐT Long An [6] -

POLA

17:30 - [10] Radomiak Radom vs Korona Kielce [17] - 3/4 -

CZEU19

17:30 - [1] Sparta Praha U19 vs Sigma Olomouc U19 [3] -

BLRA

17:45 - [6] FK Minsk vs FK Slutsk [11] - 1/2 -

GHU16

18:00 - [4] Uzbekistan U16 vs Tajikistan U16 [32] -

ANHU23

18:00 - [1-13] West Ham U21 vs Everton U21 [1-7] -

ANHU23

18:00 - [1-10] Blackburn U21 vs Leicester City U21 [1-12] -

DUB

18:00 - [1] Darmstadt vs Heidenheim [3] - 1/2 -

DUB

18:00 - [13] Karlsruher vs Hansa Rostock [9] - 1/4 -

DUB

18:00 - [15] St. Pauli vs Paderborn 07 [6] +0 -

DUC4DB

18:00 - [2] E.Cottbus vs Meuselwitz [13] - 1 1/4 -

NGB

18:00 - [13] Veles Moscow vs Kuban [14] +0 -

KAZA

18:00 - [10] FK Kyzylzhar vs Turan (KAZ) [13] - 3/4 -

LATA

18:00 - [1] Valmiera / BSS vs Supernova Riga [9] - 3 -

FIN3

18:00 - [C-3] JS Hercules vs Vaajakoski [C-10] - 3/4 -

CZEU19

18:00 - [9] Slovacko U19 vs C. Budejovice U19 [12] -

CZEU19

18:00 - [13] Dukla Praha U19 vs Zlin U19 [6] -

TDB

18:00 - [1] Brommapojkarna vs Halmstads [2] +0 -

TDB

18:00 - [6] Landskrona vs Trelleborgs [4] +1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-16] Qviding vs Angelholms [Sodra-9] - 1/2 -

TD3

18:00 - [Norra-5] Forward vs Gefle IF [Norra-4] +3/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-5] GAIS vs Trollhattan [Sodra-8] - 1 -

TD3

18:00 - [Sodra-11] Lindome GIF vs Torns IF [Sodra-4] +0 -

TD3

18:00 - [Norra-3] Motala AIF vs Hammarby Talang [Norra-16] +1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-13] IFK Malmo vs Tvaakers IF [Sodra-10] +1 -

TD3

18:00 - [Norra-14] Stockholm Intl vs Vasalunds [Norra-10] +1/2 -

HQA

18:00 - [4] Incheon Utd vs FC Seoul [8] +1/4 -

SINA

18:00 - [4] Geylang Intl vs Young Lions [8] -

THA

18:00 - [9] Sukhothai vs Khonkaen Utd [14] +0 -

VNA

18:00 - [12] Nam Định vs SHB Đà Nẵng [10] - 1/4 -

IDNA

18:15 - [2] Madura United FC vs TIRA-Persikabo [7] - 1 -

ANHA

18:30 - [19] Southampton vs Man Utd [5] +1/2 -

ANHB

18:30 - [15] Sunderland vs Norwich [5] +0 -

TQA

18:30 - [15] Wuhan Yangtze vs Shandong Taishan [2] +1 1/2 -

TQA

18:30 - [17] Guangzhou City vs Chengdu Rongcheng [6] +1 1/2 -

THA

18:30 - [16] Lampang vs Bangkok Utd [4] +1 -

DUC3

19:00 - [7] Vik.Koln vs Munchen 1860 [6] +0 -

DUC3

19:00 - [4] Ingolstadt vs Wehen [3] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [20] SpVgg Bayreuth vs Essen [13] +1/2 -

DUC3

19:00 - [12] Verl vs Zwickau [17] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [1] Elversberg vs Waldhof Man. [8] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [10] Osnabruck vs Saarbrucken [2] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [13] Havelse vs VfV 06 Hildesheim [15] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [12] Greuther Furth II vs Buchbach [14] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [8] Wacker Burghausen vs Augsburg II [11] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [10] Stuttgart II vs Hoffenheim II [6] +0 -

DUC4N

19:00 - [2] TSV Steinbach vs Ein.Trier [17] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [5] TSG Balingen vs Barockstadt FL [9] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [5] Rodinghausen vs Oberhausen [8] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [2] M.gladbach II vs Wuppertaler [4] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [10] Wiedenbruck vs Fortuna Koln [11] +0 -

DUC4T

19:00 - [18] SV Straelen vs Preussen Munster [1] +1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [7] Lippstadt vs FC Duren [13] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [16] FC Bocholt vs Wattenscheid [17] - 1 -

NGA

19:00 - [12] Nizhny Nov vs Din. Moscow [4] +1/2 -

FINA

19:00 - [8] Ilves Tampere vs Haka [4] +0 -

FINA

19:00 - [3] Honka vs AC Oulu [5] - 1 3/4 -

FIN3

19:00 - [A-6] PK Keski Uusimaa vs KaPa [A-1] +1/2 -

FIN3

19:00 - [A-9] NJS Nurmijarvi vs PeKa [A-11] - 1/2 -

FIN3

19:00 - [A-2] Lahden Reipas vs JIPPO [A-3] - 1/4 -

UKRA

19:00 - [8] Metalist 1925 Kharkiv vs Chernomorets [15] - 1/4 -

DENB

19:00 - [8] Hillerod vs Vejle [1] +1 1/2 -

THA

19:00 - [2] Chonburi vs Buriram Utd [1] +1 -

VNA

19:15 - [13] Sài Gòn FC vs HL Hà Tĩnh [11] +1/4 -

DUC4B

19:30 - [10] Teutonia Ottensen vs Wer.Bremen II [11] - 1/4 -

AUTB

19:30 - [10] Dornbirn vs First Vienna [6] +3/4 -

AUTB

19:30 - [4] Grazer AK vs SV Lafnitz [8] - 1/2 -

DENB

19:30 - [7] HB Koge vs Helsingor [5] +0 -

BLRA

19:45 - [2] Energetik-BGU vs Dinamo Brest [13] - 1 -

PHB

20:00 - [2] Bordeaux vs Guingamp [11] +0 -

PHB

20:00 - [8] Metz vs Dijon [17] - 1/4 -

BDNB

20:00 - [16] Belenenses vs Moreirense [1] +1/2 -

NGB

20:00 - [12] Akron Togliatti vs Baltika [1] +1/4 -

POLA

20:00 - [18] Miedz Legnica vs Lechia GD [14] - 1/4 -

POLB

20:00 - [13] Gornik Leczna vs Odra Opole [16] - 1/4 -

POLB

20:00 - [9] Stal Rzeszow vs Podbeskidzie [8] +0 -

KAZA

20:00 - [12] FK Taraz vs Astana [1] +1/2 -

KAZA

20:00 - [9] Caspiy Aktau vs Kairat Almaty [4] +1/4 -

LATA

20:00 - [7] BFC Daugava vs METTA/LU Riga [10] - 1/2 -

NORB

20:00 - [10] Fredrikstad vs Sogndal [7] - 1/2 -

NORB

20:00 - [16] Stjordals Blink vs Asane Fotball [13] - 1/4 -

NORB

20:00 - [6] Kongsvinger vs Stabaek [2] +3/4 -

TDA

20:00 - [1] Hacken vs Varnamo [10] - 1 1/2 -

TDB

20:00 - [9] Vasteras vs Orgryte [13] - 1/2 -

TDB

20:00 - [3] Osters vs Ostersunds [14] - 1 -

URUA

20:00 - [9] Wanderers vs Albion FC (URU) [16] - 1/4 -

DUA

20:30 - [3] Leipzig vs Wolfsburg [7] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - [11] Hoffenheim vs Augsburg [14] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - [15] Hertha Berlin vs B.Dortmund [6] +3/4 -

DUA

20:30 - [10] Mainz vs B.Leverkusen [12] +0 -

DUA

20:30 - [18] Schalke 04 vs Union Berlin [5] +1/4 -

GEOA

20:30 - [3] Samgurali Tskh. vs Gagra Tbilisi [8] -

HUNA

20:30 - [9] Mezokovesdi SE vs Vasas Budapest [11] - 1/4 -

WALA

20:30 - [8] Haverfordwest vs Airbus UK [12] - 3/4 -

WALA

20:30 - [3] Penybont vs Flint Town Utd [10] - 1/4 -

WALA

20:30 - [5] Caernarfon Town vs Cardiff Metropolitan [6] +0 -

WALA

20:30 - [11] Pontypridd Town vs Aberystwyth [7] +1/4 -

IDNA

20:30 - [11] PSS Sleman vs Persebaya Surabaya [10] +0 -

OMAA

20:55 - [11] Al Nasr (OMA) vs Al Oruba (OMA) [13] -

ANHA

21:00 - [7] Brighton vs Leeds Utd [15] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [10] Brentford vs Everton [17] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [8] Chelsea vs Leicester City [13] - 1 1/4 -

ANHA

21:00 - [6] Liverpool vs Bournemouth [14] - 2 1/4 -

ANHA

21:00 - [2] Man City vs Crystal Palace [11] - 2 -

ANHB

21:00 - [16] Rotherham Utd vs Birmingham [13] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [23] Blackpool vs Bristol City [18] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [3] Blackburn Rovers vs Stoke City [17] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [19] Cardiff City vs Preston North End [9] +0 -

ANHB

21:00 - [24] Huddersfield vs West Brom [21] +3/4 -

ANHB

21:00 - [20] Hull City vs Coventry [11] +1/4 -

ANHB

21:00 - [14] Middlesbrough vs Swansea City [8] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [6] Millwall vs Reading [12] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [4] Watford vs QPR [7] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [22] Wigan vs Burnley [1] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [9] Lincoln vs Fleetwood Town [17] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [19] Accrington vs Exeter City [11] +0 -

ANHL1

21:00 - [15] Bristol Rovers vs Shrewsbury [16] +0 -

ANHL1

21:00 - [12] Wycombe vs Charlton Athletic [14] +0 -

ANHL1

21:00 - [23] Morecambe vs Milton Keynes Dons [21] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [20] Cambridge Utd vs Burton Albion [22] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [18] Cheltenham vs Oxford Utd [13] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [8] Derby County vs Peterborough Utd [4] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [2] Ipswich vs Barnsley [6] - 1 -

ANHL1

21:00 - [1] Plymouth Argyle vs Bolton [5] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [10] Port Vale vs Portsmouth [7] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [3] Sheffield Wed. vs Forest Green [24] - 1 1/4 -

ANHL2

21:00 - [12] Tranmere Rovers vs Colchester Utd [22] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [21] Rochdale vs Crawley Town [19] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [14] Stockport vs Swindon [8] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [20] Harrogate Town vs Newport [18] +0 -

ANHL2

21:00 - [6] Carlisle vs Gillingham [23] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [9] Salford City vs Stevenage [2] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [13] Wimbledon vs Barrow [4] +0 -

ANHL2

21:00 - [17] Sutton Utd vs Mansfield [7] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [5] Bradford City vs Crewe Alexandra [15] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [1] Leyton Orient vs Hartlepool [24] - 1 -

ANHL2

21:00 - [3] Northampton vs Doncaster Rovers [10] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [11] Walsall vs Grimsby [16] - 1/4 -

TBN3

21:00 - [A2-8] Osasuna B vs Atl. Baleares [A2-12] -

SCOA

21:00 - [7] St. Mirren vs Hibernian [8] +1/4 -

SCOA

21:00 - [3] Aberdeen vs Livingston [4] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [11] Kilmarnock vs Motherwell [9] +0 -

SCOA

21:00 - [2] Rangers vs Ross County [10] - 2 1/4 -

SCOB

21:00 - [10] Hamilton vs Arbroath [9] +0 -

SCOB

21:00 - [5] Partick Thistle vs Raith Rovers [7] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [4] Queen's Park vs Cove Rangers [8] +0 -

SCOB

21:00 - [6] Inverness C.T. vs Greenock Morton [2] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [5] Alloa Athletic vs Peterhead [10] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [3] Edinburgh City vs Clyde [9] +1/4 -

SCO2

21:00 - [4] Montrose vs Kelty Hearts [8] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [1] Dunfermline vs Airdrieonians [6] - 1/4 -

SCO2

21:00 - [2] Falkirk vs Queen of South [7] - 1/4 -

NGB

21:00 - [5] SKA-Khabarovsk vs Rodina Moscow [15] - 1/4 -

AZEA

21:00 - [7] Səbail FK vs Kapaz [9] - 3/4 -

NIRA

21:00 - [4] Cliftonville vs Dungannon Swi. [11] - 1 3/4 -

NIRA

21:00 - [10] Newry City vs Crusaders Belfast [3] +1 -

MKDA

21:00 - [5] Sileks Kratovo vs Academy Pandev [9] -

BIA

21:00 - [18] RFC Seraing vs Genk [1] -

BIB

21:00 - [4] Anderlecht II vs Beveren [2] -

ESTA

21:00 - [5] Kuressaare vs Trans Narva [7] -

ICEB

21:00 - [12] Trottur Vogum vs Knat. Vesturbaejar [11] +0 -

ICEB

21:00 - [5] Kordrengir vs HK Kopavogur [2] +0 -

ICEB

21:00 - [1] Fylkir vs Grotta [3] - 1 1/4 -

ICEB

21:00 - [10] UMF Grindavik vs Vestri [9] - 1/4 -

ICEB

21:00 - [4] Fjolnir vs UMF Selfoss [6] - 1 -

LITA

21:00 - [10] FK Jonava vs Suduva [6] -

MDVA

21:00 - [8] Dinamo-Auto vs FC Balti [5] -

FINA

21:00 - [10] Inter Turku vs KuPS [2] +1/4 -

FINB

21:00 - [8] SJK Akatemia vs EIF Ekenas [5] - 1/4 -

FINB

21:00 - [12] PIF Parainen vs PEPO [11] +1/4 -

FIN3

21:00 - [A-12] FC LaPa vs Futura [A-10] +1 3/4 -

CZEA

21:00 - [16] Pardubice vs Mlada Boleslav [6] +1/4 -

CZEA

21:00 - [14] Jablonec vs Banik Ostrava [10] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [13] C. Budejovice vs Vik.Plzen [1] +3/4 -

CZEA

21:00 - [12] Teplice vs Zlin [15] +0 -

TNKB

21:00 - [9] Manisa FK vs Denizlispor [19] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-2] Lunds BK vs Vanersborgs FK [Sodra-15] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-15] Team Thoren vs Sandvikens [Norra-1] +2 -

TD3

21:00 - [Sodra-1] Falkenbergs vs Atvidabergs [Sodra-12] - 2 -

TD3

21:00 - [Norra-12] Haninge/Brand. vs Sollentuna FK [Norra-8] +1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-7] BK Olympic Malmo vs Oskarshamns AIK [Sodra-14] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-6] Ljungskile SK vs Oddevold [Sodra-3] - 1/4 -

BRB

21:00 - [10] Guarani/SP vs Tombense FC/MG [15] - 1/2 -

EGYA

21:00 - [14] ENPPI Cairo vs Ismaily SC [15] - 1/2 -

BDNA

21:30 - [17] Maritimo vs Portimonense [7] +0 -

BDNB

21:30 - [18] SC Covilha vs Penafiel [11] +1/4 -

HLA

21:30 - [11] Go Ahead Eagles vs Sparta Rotterdam [6] +0 -

NGA

21:30 - [13] Fakel vs Spartak Moscow [2] +3/4 -

BLRA

21:45 - [12] Belshina Bobruisk vs Dinamo Minsk [4] +1 1/4 -

DUC4BA

22:00 - [15] TSV 1896 Rain vs Heimstetten [20] - 1/4 -

DUC4BA

22:00 - [16] Hankofen-Hailing vs V. Aschaffenburg [5] +3/4 -

PHA

22:00 - [17] Auxerre vs Strasbourg [19] +1/4 -

NGB

22:00 - [9] Shinnik Yaroslavl vs Ufa [16] +1/4 -

NGB

22:00 - [8] Volgar Astrakhan vs Neftekhimik Nizh [10] - 1/4 -

ALBA

22:00 - [6] Kastrioti Kruje vs Erzeni Shijak [3] -

ALBA

22:00 - [10] Teuta Durres vs Bylis Ballsh [9] -

ARMA

22:00 - [7] Ararat Y vs Van Yerevan [5] - 1/2 -

BIHA

22:00 - [12] Igman Konjic vs FK Sloga Doboj [9] -

GEOA

22:00 - [10] Lokomotiv T vs Dinamo Batumi [2] -

ICEB

22:00 - [7] Thor Akureyri vs Afturelding [8] +1/4 -

ISRA

22:00 - [14] HIK Shmona vs Hapoel Jerusalem [4] -

KAZA

22:00 - [3] Tobol Kostanay vs Ordabasy [5] - 3/4 -

CZEB

22:00 - [12] Sellier&Bellot Vlasim vs Opava [11] -

AUTA

22:00 - [12] Hartberg vs SV Ried [11] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [8] Aust Lustenau vs RB Salzburg [1] +2 -

TBNA

22:30 - [20] Elche vs Real Sociedad [3] +1/4 -

TBNB

22:30 - [11] Sporting Gijon vs Burgos CF [3] - 3/4 -

POLA

22:30 - [4] Pogon Szczecin vs Zaglebie Lubin [15] - 1/2 -

POLB

22:30 - [3] Ruch Chorzow vs Nieciecza [5] +1/4 -

BIHA

22:30 - [10] Sloboda Tuzla vs NK Posusje [7] -

BULA

22:30 - [9] Arda Kardzhali vs Slavia Sofia [5] - 1/4 -

HUNA

22:30 - [3] Kecskemeti vs Zalaegerzseg [5] +1/4 -

SLOA

22:30 - [1] O.Ljubljana vs NK Radomlje [8] - 3/4 -

TDA

22:30 - [13] Degerfors IF vs GIF Sundsvall [16] - 1 1/4 -

EGYA

22:30 - [6] Pharco FC vs Ghazl Al Mahalla [5] +1/4 -

KSAA

22:45 - [8] Al Fateh vs Al Taawon (KSA) [5] - 1/4 -

ALGA

22:45 - [12] NC Magra vs Paradou AC [14] +0 -

GHU17

22:59 - [4] Arập Xêut U17 vs Syria U17 [61] -

GHU17

22:59 - [65] Lebanon U17 vs Ai Cập U17 [2] -

NGB

22:59 - [18] Krasnodar B vs Dyn. Makhachkala [11] - 1/4 -

NGB

22:59 - [3] Alania Vla vs Volga Ulyanovsk [17] - 1 1/2 -

FAIC

22:59 - [18] Malahide Utd vs Waterford Utd [3] +2 -

LITA

22:59 - [4] FK Panevezys vs Dziugas FC [9] - 1 1/4 -

MNEA

22:59 - [2] Sutjeska vs Decic Tuzi [3] -

NORA

22:59 - [14] Sandefjord vs Stromsgodset [12] +1/2 -

NORA

22:59 - [16] FK Jerv vs Bodo Glimt [2] +2 -

FIN3

22:59 - [C-2] VIFK Vaasa vs RoPS Rovaniemi [C-4] - 1/2 -

RMNA

22:59 - [7] Petrolul Ploiesti vs Mioveni [16] - 1/2 -

SRBA

22:59 - [12] Mladost Lucani vs FK Vozdovac [7] +0 -

SVKA

22:59 - [2] Dunajska Stred vs Trencin [9] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [11] Skalica vs Spartak Trnava [3] +1/2 -

SVKA

22:59 - [12] Liptovsky Mikulas vs Zelez. Podbrezova [4] +0 -

SVKA

22:59 - [7] Dukla BB vs Zlate Moravce [10] - 1/4 -

CYPA

22:59 - [14] Olympiakos Nic. vs Anorthosis [9] +3/4 -

TSA

22:59 - [6] Luzern vs Sion [8] - 1/2 -

TSB

22:59 - [8] Schaffhausen vs Yverdon [3] +1/4 -

TSB

22:59 - [5] Aarau vs Stade L. Ouchy [2] - 1/4 -

TSB

22:59 - [6] Bellinzona vs Neuchatel Xamax [10] - 1/4 -

JORA

22:59 - [11] Sareeh vs Faisaly (JOR) [1] -

OMAA

22:59 - [14] Al Bashaer (OMA) vs Bahla Club [4] -

ARGA

22:59 - [6] San Lorenzo vs Rosario Central [20] - 1/2 -

CHIA

22:59 - [8] Palestino vs Curico Unido [3] - 1/2 -

ALGA

22:59 - [6] USM Alger vs MC El Bayadh [11] - 1 1/4 -

BIA

23:15 - [9] Cercle Brugge vs Zulte-Waregem [16] - 3/4 -

BIA

23:15 - [7] OH Leuven vs Oostende [14] - 1/4 -

ISRA

23:15 - [9] Hapoel Tel Aviv vs Bnei Sakhnin [7] - 1/4 -

TNKA

23:15 - [15] Fatih Karagumruk vs Ankaragucu [16] - 1/4 -

TNKB

23:15 - [15] Erzurumspor FK vs Samsunspor [6] +0 -

ANHA

23:30 - [1] Arsenal vs Fulham [9] - 1 1/4 -

ITAA

23:30 - [18] Cremonese vs Torino [9] +1/2 -

ITAA

23:30 - [3] Juventus vs Roma [7] - 1/4 -

DUA

23:30 - [1] Bayern Munich vs M.gladbach [8] - 2 1/2 -

AZEA

23:30 - [1] Karabakh Agdam vs Samaxı FK [8] - 2 1/2 -

ESTA

23:30 - [6] Tammeka Tartu vs TJK Legion [9] - 1 -

FAIC

23:30 - [14] Maynooth University vs Treaty United [2] +1 1/2 -

MLTA

23:30 - [13] Zebbug Rangers vs Birkirkara [4] -

MLTA

23:30 - [11] Sirens vs Floriana [5] -

MLTA

23:30 - [10] Marsaxlok vs Mosta [6] -

HLA

23:45 - [13] Vitesse Arnhem vs RKC Waalwijk [10] - 3/4 -

BLRA

23:45 - [9] Neman Grodno vs Isloch [5] - 1/4 -

CROA

23:55 - [7] Lok. Zagreb vs Slaven Belupo [4] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [A2-9] Barcelona B vs Castellon [A2-1] - 1/4 -

PHB

00:00 - [16] Nimes vs Stade Lavallois [10] +0 -

PHB

00:00 - [15] Annecy FC vs Grenoble [4] - 1/4 -

PHB

00:00 - [13] Quevilly vs Pau FC [9] - 1/4 -

PHB

00:00 - [12] Paris FC vs Caen [5] +0 -

PHB

00:00 - [14] SC Bastia vs Rodez [18] - 1/2 -

PHB

00:00 - [1] Le Havre vs Amiens [7] - 1/4 -

PHB

00:00 - [3] Sochaux vs Niort [20] - 1 -

PHB

00:00 - [6] Valenciennes vs Saint Etienne [19] +0 -

BDNA

00:00 - [11] Boavista vs Benfica [1] +1 1/4 -

NGA

00:00 - [6] Akhmat Groznyi vs Krylya Sovetov [11] - 1/4 -

BIHA

00:00 - [2] Siroki Brijeg vs Velez Mostar [6] -

GEOA

00:00 - [7] FC Telavi vs Torpedo Kut. [5] -

GREA

00:00 - [12] Pas Giannina vs Lamia FC [11] - 1/2 -

ISRA

00:00 - [1] Maccabi Haifa vs Maccabi Netanya [8] - 3/4 -

MDVA

00:00 - [3] Zimbru vs Dacia Buiucani [7] -

MNEA

00:00 - [7] FK Jerezo vs Mornar Bar [9] -

CZEA

00:00 - [3] Sparta Praha vs Bohemians 1905 [7] - 1 1/4 -

CRCA

00:00 - [B-3] Municipal Grecia vs Puntarenas [B-2] +0 -

KUWA

00:10 - [3] Kazma vs Fahaheel [7] -

ARGB

00:10 - [16] Ferro Carril Oeste vs Flandria [35] - 1/2 -

ISRA

00:15 - [6] Ashdod vs Sektzia Nes Tziona [13] - 3/4 -

TBNA

00:30 - [8] Rayo Vallecano vs Mallorca [11] - 1/2 -

TBNB

00:30 - [20] Lugo vs Leganes [13] +1/4 -

TBNB

00:30 - [19] Mirandes vs Malaga [21] - 1/4 -

TBN3

00:30 - [A1-12] San Fernando vs Ceuta [A1-20] - 1/4 -

TBN3

00:30 - [A1-3] Real Madrid B vs Linense [A1-15] - 1/2 -

AUTA

00:30 - [3] Lask vs SCR Altach [10] - 1 3/4 -

BULA

00:45 - [8] Lok. Sofia vs Spartak Varna [16] - 1 1/4 -

HUNA

00:45 - [7] Debreceni vs Puskas Akademia [4] +1/4 -

HLA

01:00 - [1] Feyenoord vs Emmen [16] - 1 1/2 -

POLA

01:00 - [3] Widzew Lodz vs Wisla Plock [5] - 1/4 -

POLB

01:00 - [15] Chojniczanka vs LKS Lodz [1] +0 -

BIB

01:00 - [6] Deinze vs Excelsior Virton [12] - 1 -

MNEA

01:00 - [4] OFK Petrovac vs Rudar [8] -

SRBA

01:00 - [9] FK Kolubara vs Cukaricki Belgrade [4] +3/4 -

KSAA

01:00 - [9] Abha vs Al Raed [11] +0 -

KSAA

01:00 - [2] Al Nasr (KSA) vs Al Wehda (KSA) [12] - 1 1/4 -

ARGB

01:00 - [33] Tristan Suarez vs Deportivo Riestra [11] +1/2 -

ARGB

01:00 - [22] Brown de Adrogue vs Gim.Mendoza [4] +1/4 -

ARGB

01:00 - [20] Deportivo Maipu vs Deportivo Madryn [17] - 1/4 -

URUA

01:00 - [11] CA Rentistas vs Sportivo Cerrito [15] +0 -

EGYA

01:00 - [9] Tala'ea Al Jaish vs Ahly Cairo [1] +1/4 -

EGYA

01:00 - Al Sharqiyah vs NBE SC [8] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [6] Domzale vs Koper [4] +1/4 -

PERA

01:15 - [17] Carlos A. Mannucci vs Dep. Municipal [14] - 1/2 -

DUB

01:30 - [11] Nurnberg vs Hamburger [2] +1/4 -

GREA

01:30 - [2] AEK Athens vs Volos NFC [5] - 1 1/2 -

SRBA

01:30 - [1] Crvena Zvezda vs Javor Ivanjica [14] - 2 3/4 -

TSA

01:30 - [2] Servette vs Grasshoppers [7] - 1/2 -

JORA

01:30 - [5] Al Aqaba SC vs Moghayer Al Sarhan [10] -

ARGA

01:30 - [24] Banfield vs Defensa YJ [12] - 1/4 -

ARGA

01:30 - [11] Newells Old Boys vs Godoy Cruz [15] +0 -

ITAA

01:45 - [17] Spezia vs Sassuolo [15] +1/4 -

ITAA

01:45 - [2] AC Milan vs Bologna [11] - 1 1/2 -

ITB

01:45 - [13] SPAL 1907 vs Cagliari [12] +1/4 -

ITB

01:45 - [11] Modena vs Ternana [5] - 1/4 -

ITB

01:45 - [15] Palermo vs Ascoli [9] - 1/4 -

BIA

01:45 - [10] Sint Truiden vs KV Mechelen [13] - 1/4 -

RMNA

01:45 - [8] Sepsi OSK vs Rapid Bucuresti [3] - 1/2 -

TNKA

01:45 - [3] Adana Demirspor vs Umraniyespor [19] - 1 -

TNKA

01:45 - [9] Alanyaspor vs Istanbulspor AS [18] - 1 1/4 -

TNKB

01:45 - [5] Boluspor vs Altinordu SK [16] - 1/2 -

GHU17

02:00 - [34] Mauritania U17 vs Ma Rốc U17 [5] -

GHU17

02:00 - [8] Iraq U17 vs Comoros U17 [29] -

PHA

02:00 - [2] Lens vs Rennes [3] - 1/4 -

HLA

02:00 - [8] Heerenveen vs Fortuna Sittard [12] - 1 -

BRB

02:00 - [11] CRB/AL vs Criciuma/SC [8] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [9] CA Palmaflor vs CD Guabira [6] - 3/4 -

CHIA

02:00 - [13] Univ. de Chile vs Univ. Catolica(CHL) [6] +1/4 -

ALGA

02:00 - [7] JS Saoura vs MC Alger [5] - 3/4 -

ALGA

02:00 - [13] US Biskra vs ES Setif [4] +0 -

CROA

02:05 - [8] HNK Rijeka vs NK Varazdin [5] - 1 1/4 -

TBN3

02:30 - [A1-18] Rayo Majada. vs Racing Ferrol [A1-5] +0 -

TBN3

02:30 - [A1-1] Cordoba vs Salamanca [A1-14] - 3/4 -

TBN3

02:30 - [A2-14] Sabadell vs Amorebieta [A2-7] - 1/4 -

TBN3

02:30 - [A2-6] Murcia vs CD Calahorra [A2-19] -

BDNA

02:30 - [4] Sporting Lisbon vs Chaves [8] - 2 -

ARGB

02:30 - [21] CA Mitre Salta vs Gimnasia Jujuy [23] +0 -

BRAA

02:30 - [15] Coritiba/PR vs Avai/SC [19] - 1/2 -

BRAA

02:30 - [13] Goias/GO vs Atletico/GO [18] +0 -

TBNA

03:00 - [14] Almeria vs Sevilla [18] +1/4 -

TBNB

03:00 - [4] Levante vs Tenerife [14] - 1/2 -

ARGB

03:00 - [15] Chacarita Jrs vs San Telmo [28] - 1/2 -

ECUA

03:00 - [11] Cumbaya FC vs Delfin SC [10] +0 -

PARA

03:00 - [4] Libertad vs Guarani CA [9] - 1 -

COLA

03:30 - [1] Santa Fe vs Patriotas [19] - 3/4 -

PERA

03:30 - [8] Sport Huancayo vs Academia Cantolao [15] - 1 3/4 -

USAA

03:50 - [Tay-6] Minnesota Utd vs Houston Dynamo [Tay-13] - 3/4 -

ARGA

04:00 - [13] Talleres Cordoba vs Racing Club [2] +0 -

ARGA

04:00 - [8] Argentinos Jun. vs CA Platense [19] - 1/2 -

VENA

04:00 - [2] Metropolitano vs Monagas [3] - 1/4 -

ARGB

04:10 - [30] Agropecuario AAC vs Belgrano [1] +1/4 -

BLVA

04:15 - [12] Real Tomayapo vs The Strongest [1] +3/4 -

BRB

04:30 - [19] Operario/PR vs CSA/AL [17] +0 -

URUA

04:30 - [13] CA Torque vs Nacional(URU) [2] +1 -

BRAA

05:00 - [3] Fluminense/RJ vs Palmeiras/SP [1] +1/4 -

CHIA

05:00 - [14] Coquimbo Unido vs O Higgins [7] +0 -

MEXA

05:00 - [7] Cruz Azul vs Queretaro [18] - 1/2 -

ECUA

05:30 - [1] SD Aucas vs Guayaquil City [12] - 1 3/4 -

PARA

05:30 - [1] Olimpia Asuncion vs Resistencia SC [11] - 1 3/4 -

COLA

05:45 - [17] Alianza Petrolera vs Deportivo Pasto [6] - 1/4 -

USAA

06:00 - [Dong-4] New York RB vs Inter Miami [Dong-6] - 3/4 -

USB

06:00 - [A-9] Indy Eleven vs SA Scorpions [B-1] +1/2 -

USB

06:00 - [A-6] Miami FC vs Louisville City [A-1] +1/4 -

CRCA

06:00 - [A-3] Sporting (CRC) vs Guanacasteca [A-6] - 3/4 -

VENA

06:15 - [10] Portuguesa vs Caracas [11] +0 -

ARGA

06:30 - [7] Tigre vs River Plate [3] +1/4 -

ARGB

06:30 - [36] Ramon Santamarina vs Atletico Atlanta [18] +0 -

USAA

06:30 - [Dong-5] Cincinnati vs Columbus Crew [Dong-8] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-1] Philadelphia Union vs Colorado Rapids [Tay-9] - 1 1/4 -

USB

06:30 - [A-13] Atlanta United II vs Pittsburgh R. [A-5] +1 -

USB

06:30 - [A-3] Tampa Bay Rowdies vs Orange County SC [B-13] - 1 1/4 -

USW

06:30 - [9] Racing Louisville Nữ vs Chicago RS Nữ [6] -

BRAA

07:00 - [17] Ceara/CE vs Athletico/PR [7] - 3/4 -

PERA

07:00 - [4] Universitario vs Ayacucho FC [16] - 1 1/4 -

USAA

07:00 - [Dong-12] Chicago Fire vs CF Montreal [Dong-2] - 1/4 -

USAA

07:00 - [Dong-10] Charlotte FC vs Toronto [Dong-13] +0 -

USB

07:00 - [A-12] Ch. Battery vs Detroit City FC [A-7] +0 -

MEXA

07:05 - [5] Tigres UANL vs Necaxa [12] - 1 -

BLVA

07:15 - [10] Blooming vs Univ. De Sucre [15] - 1 -

CHIB

07:30 - [5] Puerto Montt vs San. Wanderers [9] -

USAA

07:30 - [Tay-12] Sporting Kansas vs San Jose EQ [Tay-14] - 3/4 -

USB

07:30 - [A-8] FC Tulsa vs Loudoun United [A-11] - 1 -

USW

07:30 - [4] Houston Dash Nữ vs Wash. Spirit Nữ [11] -

COLA

08:00 - [9] Atl. Nacional vs Atl. Bucaramanga [11] - 1 -

ECUA

08:00 - [16] 9 de Octubre vs Emelec [5] +1/2 -

USAA

08:00 - [Tay-3] Dallas vs Real Salt Lake [Tay-7] - 1/2 -

USB

08:00 - [B-3] Colorado Springs vs New Mexico United [B-5] - 1/4 -

CRCA

08:00 - [B-5] Perez Zeledon vs San Carlos [B-4] +0 -

CRCA

08:30 - [A-4] Guadalupe FC vs Santos Guapiles [A-5] - 3/4 -

USAA

09:00 - [Tay-10] Vancouver WC vs Nashville FC [Tay-4] +0 -

USB

09:00 - [B-12] Monterey Bay FC vs LA Galaxy II [B-11] - 1/4 -

MEXA

09:05 - [9] Chivas Guad. vs Pumas UNAM [16] - 3/4 -

USB

09:30 - [B-9] Las Vegas Lights vs Rio Grande Valley [B-6] +1/4 -

USW

09:30 - [2] Portland Tho. Nữ vs San Diego Wave Nữ [3] -

USB

10:00 - [B-4] Sacramento vs Oakland Roots [B-7] - 1/2 -

USB

10:10 - [B-8] El Paso Locomotive vs Phoenix Rising [B-10] - 1/4 -

GHU16

17:30 Hoãn [9] Nhật Bản U16 vs Iran U16 [11] -

TBN3

00:30 Hoãn [A1-7] Deportivo vs Inter de Madrid -

Lịch bóng đá trong ngày 27/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 27/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

23:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5927/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5926/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10