LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 28/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [9] Verspah Oita vs Suzuka Point Getters [8] - 1/2 -

AUSC

12:00 - [5] Peninsula Power vs Sydney Utd [3] -

NHATJFL

12:30 - [12] TIAMO Hirakata vs Reinmeer Aomori [4] +1/4 -

NHAT3

13:00 - [9] Tegevajaro Miyazaki vs Yokohama SCC [16] - 1 -

NHATJFL

13:00 - [6] Tokyo Musashino vs Nara Club [2] +1/4 -

NHATJFL

13:00 - [7] Veertien Mie vs Kagura Shimane [13] -

NHATJFL

13:00 - [11] Kochi United SC vs FC Osaka [1] -

HQB

14:00 - [11] Jeonnam Dragons vs Chungnam Asan [6] +1/4 -

HQ3

15:00 - [8] Yangju Citizen vs Cheongju FC [13] - 1/4 -

HQ3

15:00 - [9] Pocheon Citizen vs Gimhae City [6] +1/4 -

HKGA

15:00 - [2] Lee Man FC vs HK Ranger [6] -

CZEB

15:15 - [10] Sigma Olomouc II vs MFk Karvina [5] -

CZEB

15:15 - [16] Slavia Praha B vs Dukla Praha [13] +1/4 -

GHU18

15:30 - [6] Nhật Bản U18 vs Uzbekistan U18 [20] -

AUTB

15:30 - [2] Blau Weiss Linz vs Rapid Wien II [13] - 1 1/2 -

VNB

15:30 - [11] Đăk Lăk vs Phù Đổng [12] -

NHATB

16:00 - [12] Blaublitz Akita vs Oita Trinita [5] +1/4 -

NHAT3

16:00 - [8] Nagano Parceiro vs Giravanz Kita. [13] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [3] Kagoshima vs FC Imabari [5] - 1 -

IDNA

16:00 - [15] Bhayangkara vs Persita Tangerang [4] - 1 -

HQB

16:30 - [5] Gyeongnam vs Ansan Greeners [9] - 1 -

TQA

16:30 - [13] Cangzhou Mighty Lions vs Changchun Yatai [12] +3/4 -

SINA

16:30 - [3] Tampines Rovers vs Balestier Kh. [7] -

TBN3

17:00 - [A2-20] Athletic Bilbao B vs La Nucia [A2-16] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A2-3] Real Sociedad B vs Eldense [A2-2] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A1-11] Celta Vigo II vs S.S. Reyes [A1-7] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-14] SD Logrones vs Alcoyano [A2-6] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-18] Real Union vs Cornella [A2-12] - 1/2 -

BDNB

17:00 - [8] Leixoes vs Nacional Madeira [13] - 1/4 -

NGA

17:00 - [10] Ural S.r. vs Zenit [1] +1 3/4 -

UKRA

17:00 - [6] Kolos Kovalivka vs Rukh Vynnyky [13] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [4] Roas. Kumamoto vs Tokyo Verdy [9] - 1/4 -

HQA

17:00 - [12] Seongnam Ilhwa Ch. vs Suwon FC [7] +1/4 -

HQA

17:00 - [9] Daegu vs Gimcheon Sangmu [10] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [15] Ulsan Citizen vs Hwaseong FC [4] +0 -

HQ3

17:00 - [14] Mokpo City vs Daejeon Korail [11] +0 -

HLA

17:15 - [7] Utrecht vs Ajax [2] +1 1/4 -

HLB

17:15 - [17] ADO Den Haag vs Ajax U21 [10] - 1/2 -

POLA

17:30 - [8] Cracovia Krakow vs Warta Poznan [9] - 1/4 -

RMNA

17:30 - [11] Arges Pitesti vs Chindia Targoviste [9] - 1/4 -

NHATB

17:30 - [20] Thespa Kusatsu vs Okayama [3] +0 -

POLB

17:40 - [7] Katowice vs Arka Gdynia [6] +0 -

DUC3

18:00 - [14] B.Dortmund II vs Freiburg II [5] +0 -

DUC4B

18:00 - [2] Hamburger II vs Kickers Emden [19] -

DUC4DB

18:00 - [4] C. Leipzig vs SV Lichtenberg [15] - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [14] Viktoria Berlin vs Babelsberg [7] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [12] Greifswalder FC vs Lok.Leipzig [6] +0 -

PHA

18:00 - [15] Nantes vs Toulouse [12] - 1/4 -

SCOA

18:00 - [12] Dundee Utd vs Celtic [1] +2 1/2 -

FIN3

18:00 - [C-9] OTP vs JBK [C-8] - 1/4 -

TDB

18:00 - [11] Utsiktens BK vs Orebro [10] - 1/2 -

TQA

18:00 - [5] Henan Songshan vs Guangzhou FC [16] - 1 -

THA

18:00 - [3] Ratchaburi vs Lamphun Warrior [12] - 3/4 -

VNA

18:00 - [3] Bình Định vs BCM Bình Dương [8] - 1/2 -

VNB

18:00 - [4] Phố Hiến vs Bình Phước [10] -

IDNA

18:15 - [1] Borneo FC vs Persis Solo FC [13] - 3/4 -

DUB

18:30 - [8] Holstein Kiel vs Sandhausen [18] - 1/2 -

DUB

18:30 - [5] Hannover 96 vs Greuther Furth [10] - 1/4 -

DUB

18:30 - [4] Kaiserslautern vs Magdeburg [17] - 3/4 -

DUC4B

18:30 - [1] Lubeck vs Holstein Kiel II [16] - 1 1/4 -

BIA

18:30 - [5] Gent vs Antwerpen [3] - 3/4 -

TQA

18:30 - [10] Meizhou Hakka vs Dalian Professional [11] - 3/4 -

TQA

18:30 - [3] Zhejiang Professional vs Hebei CFFC [18] - 2 1/4 -

TQA

18:30 - [1] Wuhan Three T. vs Shenzhen FC [14] - 2 1/2 -

THA

18:30 - [11] Nakhon Ratch. vs Muang Thong Utd [10] +1/2 -

DUC3

19:00 - [18] Erzgebirge Aue vs Dynamo Dresden [9] +1/4 -

DUC4B

19:00 - [7] Ein. Norderstedt vs Bremer SV [17] - 1 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [3] Nurnberg II vs DJK Vilzing [10] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [1] SSV Ulm vs Wormatia Worms [16] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [7] Mainz II vs Bahlinger [12] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [4] Homburg vs Aalen [11] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [3] Offenbach vs FSV Frankfurt [8] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [9] Schalke 04 II vs Kaan-Marienborn [6] - 1/4 -

NGA

19:00 - [14] Lok. Moscow vs FK Orenburg [8] - 3/4 -

LATA

19:00 - [2] Riga FC vs Tukums/Salaspils [6] - 2 3/4 -

FIN3

19:00 - [B-2] Honka 2 vs Hameenlinna [B-3] - 1/2 -

FIN3

19:00 - [A-8] KuPS Akatemia vs PPJ [A-7] - 1/4 -

FIN3

19:00 - [B-11] Espoo vs MuSa Pori [B-10] +0 -

UKRA

19:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs Kryvbas [11] - 1 3/4 -

DENA

19:00 - [6] Randers vs Aalborg BK [11] - 1/2 -

DENA

19:00 - [2] Viborg vs Lyngby [12] - 3/4 -

THA

19:00 - [6] Chiangrai Utd vs Nong Bua Pitchaya [15] - 1/2 -

TSA

19:15 - [4] Lugano vs St. Gallen [3] +0 -

VNA

19:15 - [4] Viettel vs Thanh Hóa [7] - 3/4 -

HLA

19:30 - [14] SBV Excelsior vs PSV Eindhoven [3] +2 -

HLA

19:30 - [18] Volendam vs Twente [5] +1 -

HUNA

19:30 - [2] Kisvarda FC vs MOL Fehervar FC [8] - 1/4 -

ANHA

20:00 - [12] Aston Villa vs West Ham Utd [16] - 1/4 -

ANHA

20:00 - [20] Wolves vs Newcastle [3] +0 -

PHA

20:00 - [16] Stade Brestois vs Montpellier [14] - 1/2 -

PHA

20:00 - [5] Lorient vs Clermont [10] - 1/2 -

PHA

20:00 - [9] Nice vs Marseille [4] +0 -

PHA

20:00 - [13] Troyes vs Angers [20] - 1/4 -

BDNB

20:00 - [15] Uniao Torreense vs Benfica B [3] - 1/4 -

POLA

20:00 - [11] Slask Wroclaw vs Rakow Czestochowa [1] +1/2 -

POLB

20:00 - [17] Skra Czestochowa vs Sandecja [18] +1/4 -

BLRA

20:00 - [10] Slavia Mozyr vs Vitebsk [15] - 1/4 -

NIRA

20:00 - [7] Carrick Rangers vs Linfield [5] +1 -

FIN3

20:00 - [B-13] KaaPo Kaarina vs VJS [B-12] +1/2 -

FIN3

20:00 - [B-9] Tampere Utd vs Grankulla IFK [B-4] - 1/2 -

FIN3

20:00 - [B-7] Jazz vs Ilves-Kissat [B-5] - 1/4 -

TDA

20:00 - [14] Varbergs BoIS vs Norrkoping [12] +1/4 -

TDA

20:00 - [5] AIK Solna vs Hammarby [3] +1/4 -

TDA

20:00 - [8] Goteborg vs Sirius [11] - 1/2 -

TDB

20:00 - [5] Skovde vs Jonkopings [12] - 1/2 -

TDB

20:00 - [15] Norrby vs Eskilstuna City [8] - 3/4 -

TD3

20:00 - [Norra-9] Taby IS vs Umea [Norra-11] +1/4 -

DENB

20:00 - [4] Vendsyssel FF vs Hvidovre IF [2] +1/4 -

URUA

20:00 - [1] Liverpool P. (URU) vs Dep. Maldonado [3] - 1/2 -

DUA

20:30 - [13] FC Koln vs Stuttgart [16] - 1/4 -

TD3

20:30 - [Norra-13] Sylvia vs Pitea IF [Norra-7] - 1/4 -

IDNA

20:30 - [9] Arema Indonesia vs Persija Jakarta [6] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [5] Hearts vs St. Johnstone [6] - 1/2 -

ARMA

21:00 - [2] Ararat-Armenia vs Shirak [8] - 1 1/4 -

MKDA

21:00 - [6] Bregalnica Stip vs Makedonija [8] -

MKDA

21:00 - [7] Rabotnicki vs Tikves Kavadarci [4] -

MKDA

21:00 - [11] FK Skopje vs Shkupi [2] -

MKDA

21:00 - [3] Shkendija vs FC Struga [1] -

BIA

21:00 - [17] Kortrijk vs Standard Liege [8] - 1/4 -

BIB

21:00 - [8] Club Brugge II vs RWD Molenbeek [3] +1/2 -

ICEA

21:00 - [9] Vestmannaeyjar vs Stjarnan [7] +0 -

LATA

21:00 - [8] Spartaks Jurmala vs FK Auda [5] +1/2 -

LUXA

21:00 - [15] Etzella Ettelbruc vs Differdange [7] -

LUXA

21:00 - [4] Progres Niedercorn vs Victoria Rosport [13] -

LUXA

21:00 - [12] UNA Strassen vs Swift Hesperange [2] -

LUXA

21:00 - [3] UT Petange vs Mondorf-les. [8] -

LUXA

21:00 - [6] Jeunesse Esch vs Wiltz [9] -

CZEA

21:00 - [5] Hradec Kralove vs Sigma Olomouc [4] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [8] Slovacko vs Slovan Liberec [9] - 3/4 -

TNKB

21:00 - [9] Bandirmaspor vs Goztepe [13] - 1/4 -

TNKB

21:00 - [8] Bodrumspor SK vs Adanaspor [12] - 1/2 -

UKRA

21:00 - [3] Dinamo Kiev vs SK Dnipro-1 [1] - 1 1/2 -

DENA

21:00 - [1] Nordsjaelland vs Kobenhavn [3] +1/2 -

UZBA

21:00 - [2] Navbahor vs Pakhtakor [1] +0 -

UZBA

21:00 - [14] Dinamo Samarkand vs Bunyodkor [8] +1/2 -

ESTA

21:15 - [3] Paide Linname. vs Flora Tallinn [1] +1/2 -

GHU19

21:30 - [16] Bosnia & Herz U19 vs Trung Quốc U19 -

BDNA

21:30 - [15] Famalicao vs Santa Clara [14] - 1/2 -

BDNB

21:30 - [4] CD Estrela vs Porto B [9] +1/4 -

NGA

21:30 - [16] Torpedo Moscow vs Krasnodar [7] +1/2 -

TSA

21:30 - [9] Winterthur vs Young Boys [1] +1 -

TSA

21:30 - [10] Zurich vs Basel [5] +0 -

TSB

21:30 - [4] Lausanne Sports vs Vaduz [9] - 1 -

HLA

21:45 - [17] Cambuur vs AZ Alkmaar [4] +3/4 -

LITA

21:55 - [7] Siauliai vs Kauno Zalgiris [2] +1/4 -

NGB

22:00 - [3] Rubin Kazan vs Kamaz [7] - 1 -

ALBA

22:00 - [5] Egnatia Rrogozhine vs KF Tirana [1] -

BLRA

22:00 - [16] Dnepr Mogilev vs Gomel [8] +1 -

FINA

22:00 - [6] VPS Vaasa vs HIFK [12] - 1 1/4 -

FIN3

22:00 - [C-5] OLS Oulu vs Kajaanin Haka [C-12] - 1 -

SRBA

22:00 - [8] FK Radnicki 1923 vs FK Partizan [2] +1 1/2 -

CZEB

22:00 - [4] Varnsdorf vs Fotbal Trinec [14] -

AUTA

22:00 - [7] Austria Klagenfurt vs Austria Wien [6] +0 -

AUTA

22:00 - [5] WSG Swarovski Tirol vs Wolfsberger AC [9] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [4] Rapid Wien vs Sturm Graz [2] +0 -

PHA

22:05 - [11] Stade Reims vs Lyon [8] +3/4 -

ANHA

22:30 - [18] Nottingham Forest vs Tottenham [4] +1 1/4 -

TBNA

22:30 - [15] Getafe vs Villarreal [9] +3/4 -

TBNB

22:30 - [16] Racing Santander vs Real Oviedo [14] +0 -

DUA

22:30 - [9] Wer.Bremen vs Ein.Frankfurt [4] - 1/4 -

POLA

22:30 - [6] Lech Poznan vs Piast Gliwice [16] - 1/2 -

HUNA

22:30 - [1] Ferencvaros vs Budapest Honved [10] - 1 1/4 -

FINA

22:30 - [1] Helsinki vs Seinajoen JK [7] - 1 -

FINB

22:30 - [4] Gnistan vs MP Mikkeli [6] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [B-6] Ilves II vs SalPa Salo [B-1] +1/2 -

RMNA

22:30 - [2] CFR Cluj vs Farul Constanta [1] - 1/4 -

SLOA

22:30 - [3] Mura vs Maribor [4] - 1/4 -

TDA

22:30 - [7] Malmo vs Kalmar [4] - 3/4 -

TDA

22:30 - [15] Helsingborg vs Mjallby AIF [9] +1/4 -

BULA

22:45 - [15] Hebar Pazardzhik vs Pirin Blagoevgrad [14] +1/4 -

AZEA

22:59 - [5] Gabala FC vs Sabah FK [2] +0 -

POLB

22:59 - [11] GKS Tychy vs Resovia [14] - 3/4 -

GREA

22:59 - [7] Panetolikos vs Aris Salonica [6] +1/2 -

ICEA

22:59 - [3] KA Akureyri vs Vikingur Rey. [2] +1/4 -

FAIC

22:59 - [7] Drogheda Utd vs Shamrock Rovers [9] +1 1/4 -

LITA

22:59 - [3] Hegelmann Litauen vs Zalgiris [1] +1/4 -

NORA

22:59 - [4] Lillestrom vs Kristiansund [15] - 1 -

NORA

22:59 - [13] HamKam vs Haugesund [10] - 1/4 -

NORA

22:59 - [1] Molde vs Sarpsborg [8] - 1 1/2 -

NORA

22:59 - [9] Aalesund vs Odd Grenland [5] - 1/2 -

NORA

22:59 - [11] Viking vs Valerenga [6] - 1/4 -

CYPA

22:59 - [3] Aris Limassol vs AEL Limassol [10] - 1/4 -

DENA

22:59 - [4] Silkeborg IF vs Odense BK [5] - 1 -

ARGA

22:59 - [17] Barracas Central vs Colon [25] +1/4 -

ARGA

22:59 - [21] Sarmiento Junin vs Gimnasia LP [9] +0 -

PERA

22:59 - [9] Alianza Atletico vs Cienciano [11] - 1/4 -

ISRA

23:15 - [10] Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Haifa [12] -

TNKA

23:15 - [6] Kayserispor vs Giresunspor [12] - 1/4 -

TNKA

23:15 - [13] Kasimpasa vs Hatayspor [14] - 1/2 -

TNKB

23:15 - [18] Genclerbirligi vs Pendikspor [3] +1/4 -

ITAA

23:30 - [12] Salernitana vs Sampdoria [19] - 1/4 -

ITAA

23:30 - [20] Verona vs Atalanta [6] +1/2 -

ARMA

23:30 - [1] Urartu vs Lernayin Artsakh [6] - 3/4 -

BIA

23:30 - [2] Union Saint-Gilloise vs Anderlecht [11] - 1/4 -

CROA

23:30 - [9] Sibenik vs Dinamo Zagreb [1] +1 1/2 -

ESTA

23:30 - [2] Levadia T. vs Nomme Kalju [4] - 3/4 -

LUXA

23:30 - [5] Racing Union vs Dudelange [1] -

LUXA

23:30 - [11] Mondercange vs Fola Esch [16] -

MLTA

23:30 - [12] Santa Lucia FC vs Balzan [9] -

CHIA

23:30 - [16] Antofagasta vs Nublense [2] +1/4 -

ARGB

23:35 - [8] Almagro vs Alvarado MDP [32] - 1/2 -

NGA

23:45 - [3] Rostov vs CSKA Moscow [5] +1/4 -

BDNA

00:00 - [9] Arouca vs Braga [3] +1 -

BDNB

00:00 - [14] UD Oliveirense vs Trofense [17] - 1/4 -

BLRA

00:00 - [3] Bate Borisov vs Shakhter Soligo. [1] +0 -

ICEA

00:00 - [6] Keflavik vs IA Akranes [12] - 3/4 -

ICEA

00:00 - [5] KR Reykjavik vs Hafnarfjordur [11] - 1/2 -

MDVA

00:00 - [6] Milsami vs Sfintul Gheorghe [4] -

MNEA

00:00 - [6] Jedinstvo vs Iskra Danilo [10] -

CZEA

00:00 - [11] Brno vs Slavia Praha [2] +1 1/4 -

CYPA

00:00 - [2] Apoel FC vs Pafos FC [1] - 1/2 -

MEXA

00:00 - [6] Toluca vs Pachuca [4] +0 -

CRCA

00:00 - [B-6] Cartagines vs Dep. Saprissa [B-1] +0 -

ISRA

00:15 - [11] Beitar Jerusalem vs Hap. Beer Sheva [3] +3/4 -

TBNA

00:30 - [1] Barcelona vs Valladolid [12] - 2 1/4 -

TBNB

00:30 - [7] Eibar vs SD Ponferradina [18] - 3/4 -

TBN3

00:30 - [A1-10] Fuenlabrada vs Algeciras [A1-13] - 1/2 -

TBN3

00:30 - [A1-16] Pontevedra vs Alcorcon [A1-2] +0 -

TBN3

00:30 - [A1-8] Cultural Leonesa vs Badajoz [A1-17] - 1/4 -

TBN3

00:30 - [A2-4] Gimnastic T. vs UD Logrones [A2-11] - 1/4 -

TBN3

00:30 - [A2-10] Numancia vs CF Intercity [A2-17] - 1/2 -

ALBA

00:30 - [4] Vllaznia Shkoder vs Kukesi [8] -

GHU19

01:00 - [24] Gibraltar U19 vs San Marino U19 [19] -

BULA

01:00 - [13] Botev Vratsa vs Levski Sofia [6] +1 1/2 -

BIB

01:00 - [1] Beerschot-Wilrijk vs Lierse [5] - 1/2 -

GREA

01:00 - [10] OFI Creta vs Panathinaikos [1] +1/2 -

MNEA

01:00 - [5] Arsenal Tivat vs Buducnost [1] -

NORA

01:00 - [7] Tromso vs Rosenborg [3] +0 -

ARGB

01:00 - [24] Guillermo vs Chaco For Ever [10] - 1/4 -

BRAU20

01:00 - [B-2] Corinthians/SP U20 vs Flamengo/RJ U20 [A-1] -

PERA

01:00 - [3] Atletico Grau vs Binacional [10] - 3/4 -

URUA

01:00 - [12] Plaza Colonia vs Defensor SC [10] +3/4 -

PERA

01:15 - [2] Sporting Cristal vs Cesar Vallejo [6] - 3/4 -

RMNA

01:30 - [5] Steaua Bucuresti vs Hermannstadt [6] - 1 -

SVKA

01:30 - [5] Ruzomberok vs Slo. Bratislava [1] +1/2 -

ARGA

01:30 - [14] Independiente vs Velez Sarsfield [26] - 1/4 -

ITAA

01:45 - [10] Fiorentina vs Napoli [1] +1/4 -

ITAA

01:45 - [16] Lecce vs Empoli [13] - 1/4 -

ITB

01:45 - [15] Benevento vs Frosinone [1] +0 -

ITB

01:45 - [20] Perugia vs Bari [5] - 1/4 -

ITB

01:45 - [11] Pisa vs Genoa [3] +1/2 -

ITB

01:45 - [13] Cittadella vs Venezia [19] +0 -

ITB

01:45 - [6] Parma vs Cosenza [17] - 1 1/4 -

ITB

01:45 - [2] Reggina vs Alto Adige [8] - 1/2 -

PHA

01:45 - [1] PSG vs Monaco [6] - 2 -

GREA

01:45 - [4] PAOK vs Atromitos [8] - 1 1/4 -

TNKA

01:45 - [7] Trabzonspor vs Galatasaray [2] +0 -

TNKB

01:45 - [11] Altay vs Keciorengucu [4] +1/4 -

BIA

02:00 - [6] Westerlo vs Eupen [15] - 1 -

ARGB

02:00 - [9] Ind.Rivadavia vs Temperley [26] - 1/2 -

BRAA

02:00 - [10] America/MG vs Atl. Mineiro/MG [6] +3/4 -

BRAA

02:00 - [9] Sao Paulo/SP vs Fortaleza/CE [8] - 1/2 -

BRB

02:00 - [3] Bahia/BA vs Vasco DG/RJ [4] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [11] Jorge Wilstermann vs Aurora [7] - 1/4 -

CHIA

02:00 - [4] Cobresal vs Huachipato [12] - 3/4 -

COLA

02:00 - [13] La Equidad vs Pereira [5] - 1/2 -

ECUA

02:00 - [14] Mushuc Runa vs Gualaceo SC [13] - 1/4 -

CROA

02:05 - [3] NK Osijek vs Hajduk Split [2] +0 -

ICEA

02:15 - [1] Breidablik vs Leiknir Rey. [10] - 1 3/4 -

TBN3

02:30 - [A1-5] Linares Deportivo vs Merida [A1-9] - 1/4 -

BDNA

02:30 - [10] Rio Ave vs Porto [2] +1 1/2 -

PARA

02:30 - [6] Sportivo Ameliano vs 12 de Octubre [12] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [16] Espanyol vs Real Madrid [2] +1 -

TBNB

03:00 - [22] Ibiza-Eivissa vs Alaves [1] +0 -

USAA

03:00 - [Dong-11] Atlanta United vs D.C. Utd [Dong-14] - 1 1/4 -

PERA

03:30 - [7] UTC Cajamarca vs Alianza Lima [1] +1/4 -

ARGA

04:00 - [1] Boca Juniors vs Atletico Tucuman [5] - 1/2 -

BRAA

04:00 - [16] Cuiaba/MT vs Santos/SP [12] - 1/4 -

BRAA

04:00 - [11] Botafogo/RJ vs Flamengo/RJ [5] +3/4 -

URUA

04:00 - [5] CA Penarol vs Danubio [6] - 3/4 -

VENA

04:00 - [16] Aragua vs Mineros Guayana [13] +0 -

USB

04:00 - [A-4] Birmingham Legion vs New York RB II [A-14] - 1 3/4 -

USW

04:00 - [12] NJ/NY Gotham Nữ vs Angel City Nữ [8] -

COLA

04:05 - [20] Cortulua vs Millonarios [4] +1/2 -

BLVA

04:15 - [8] Inde. Petrolero vs Always Ready [2] +1/4 -

CHIA

04:30 - [10] U. La Calera vs Colo Colo [1] +3/4 -

ECUA

04:30 - [2] Independiente JT vs Catolica Quito [3] - 1/4 -

PARA

05:00 - [5] Tacuary FBC vs Sol de America [10] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [2] Atlante vs Tepatitlan FC [10] - 1 -

WC20W

05:30 - [D-2] Hà Lan U20 Nữ vs Brazil U20 Nữ [A-2] +1 1/4 -

ARGB

05:30 - [29] Atletico Rafaela vs San Martin SJ [14] - 1/4 -

USW

06:00 - [5] Kansas City Nữ vs NC Courage (W) [7] -

COLA

06:10 - [8] Junior Barranquilla vs Deportes Tolima [14] - 3/4 -

ARGA

06:30 - [18] Estudiantes LP vs Patronato Parana [10] - 1/2 -

ARGA

06:30 - [22] Union Santa Fe vs Aldosivi [28] - 3/4 -

BLVA

06:30 - [5] Oriente Petrolero vs Nacional Potosi [4] - 1 -

VENA

06:30 - [6] Dep.Tachira vs UCV FC [15] - 1 -

USAA

06:55 - [Dong-7] Orlando City vs New York City [Dong-3] +0 -

CHIA

07:00 - [11] U. Espanola vs Audax Italiano [5] +0 -

ECUA

07:00 - [8] Barcelona SC vs LDU Quito [4] - 1/2 -

MEXA

07:00 - [10] Club Leon vs Atlas [17] +0 -

CRCA

07:00 - [A-2] Alajuelense vs Herediano [A-1] - 1/4 -

MEXA

07:05 - [3] Santos Laguna vs San Luis [13] - 1/2 -

USAA

07:07 - [Dong-9] New England vs LA Galaxy [Tay-5] - 1/4 -

COLA

08:15 - [2] Rionegro Aguilas vs Inde.Medellin [3] - 1/4 -

WC20W

09:00 - [A-1] T.B.Nha U20 Nữ vs Nhật Bản U20 Nữ [D-1] +0 -

MEXA

09:05 - [15] Club Tijuana vs Monterrey [2] +1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 28/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 28/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10