KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 14/06/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 14/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

15:00 FT Hang Yuen FC 0 - 0 Taipei Red Lions 0-0

GHCLB

15:00 FT 1 Taiwan Power 1 - 0 Tatung FC - 1/4 1-0

GHCLB

15:00 FT NTUPES 2 - 3 Taichung Futuro +1 1/4 1-1

AUTB

15:30 FT SV Ried 5 - 0 Kapfenberg [14] - 2 2-0

AUTB

15:30 FT [6] Floridsdorfer AC 2 - 1 Aust Lustenau [8] +1/4 1-0

HQB

16:00 FT 1 [8] Bucheon 1995 0 - 1 Jeonnam Dragons [6] - 1/4 0-1

ESTA

17:00 FT [10] Tallinna Kalev 0 - 4 Nomme Kalju [4] +2 1/4 0-2

TDA

17:00 FT [10] Sirius 0 - 2 Djurgardens [3] +1 0-1

HQA

17:00 FT [12] Gwangju 3 - 1 Busan I'Park [11] +1/4 0-1

HQA

17:00 FT [5] Daegu 6 - 0 FC Seoul [8] - 1/2 3-0

HQB

17:00 FT [9] Anyang 1 - 1 Chungnam Asan [10] - 3/4 0-1

DUC3

18:00 FT CZ Jena 0 - 0 Uerdingen [12] +3/4 0-0

DENB

18:00 FT 1 Roskilde 2 - 2 HB Koge [8] +1/4 0-1

DUB

18:30 FT [10] Darmstadt 3 - 2 Hannover 96 [13] +1/4 1-0

DUB

18:30 FT [7] Karlsruher 2 - 1 Stuttgart +3/4 1-1

DUB

18:30 FT [17] St. Pauli 2 - 1 Erzgebirge Aue [4] - 1/2 2-0

GHCLB

19:00 FT HamKam 1 - 2 Strommen 1-1

TBNA

19:00 FT 3 [10] Athletic Bilbao 1 - 1 Atletico Madrid [2] +1/4 1-1

DUC3

19:00 FT [15] Zwickau 3 - 3 Unterhaching [18] +0 2-2

ESTA

19:00 FT [2] Paide Linname. 2 - 1 Trans Narva [8] - 1 1-1

SRBA

19:00 FT [15] Indija 2 - 0 Vojvodina [3] +3/4 1-0

DENA

19:00 FT [4] Aalborg BK 0 - 2 Midtjylland [1] +1/2 0-2

TDA

19:30 FT 1 [13] Goteborg 0 - 1 Elfsborg [2] - 1/4 0-1

TDA

19:30 FT [5] Norrkoping 2 - 1 Kalmar [14] - 1/2 1-1

AUTB

19:30 FT 1 [4] Wacker Innsbruck 2 - 0 Blau Weiss Linz [3] - 1/4 1-0

BLRA

20:00 FT [10] Energetik-BGU 0 - 1 Belshina Bobruisk [15] - 1 0-0

AUTB

20:00 FT 1 [15] Austria Wien II 2 - 0 Liefering [1] +1/4 0-0

DENB

20:00 FT [9] Hvidovre IF 1 - 4 Viborg [1] +1/2 1-1

UZBA

20:00 FT [6] Sogdiana Jizzakh 1 - 0 Pakhtakor [1] +1 0-0

POLB

20:10 FT [7] GKS Tychy 2 - 4 Stal Mielec +1/2 1-1

DUA

20:30 FT 2 [16] Mainz 0 - 1 Augsburg [8] 4 - 1/4 0-1

BULA

20:30 FT [3] Arda Kardzhali 1 - 3 Levski Sofia [12] +1/2 1-1

LITA

21:00 FT [6] FK Riteriai 1 - 3 Suduva [2] +1 1/4 0-0

RMNA

21:00 FT [7] Viitorul C. 2 - 1 Politehnica Iasi - 3/4 1-1

TSC

21:00 FT Lausanne Sports 2 - 2 Basel +1/2 0-0

TS 90': 2-2; HP: 0-1

UKRA

21:00 FT [7] Kolos Kovalivka 0 - 1 Shakhtar Donetsk [2] +1 1/2 0-0

DENA

21:00 FT [2] Sonderjyske 1 - 0 Lyngby [11] - 1/2 0-0

SRBA

21:30 FT [9] Backa Topola 2 - 1 Crvena Zvezda [1] +1/4 2-0

TBNB

22:00 FT 1 [7] Mirandes 2 - 1 Numancia - 1/4 1-0

TBNB

22:00 FT Deportivo 0 - 0 Sporting Gijon [4] +0 0-0

DUC3

22:00 FT [11] Waldhof Man. 2 - 3 Bayern Munich II [16] +1/4 1-3

ALBA

22:00 FT [3] Partizani Tirana 8 - 1 Luftetari Gjiro. - 1 1/2 4-1

BLRA

22:00 FT 1 [8] Rukh Brest 0 - 1 Vitebsk [12] - 1/2 0-1

CZEA

22:00 FT [17] Opava 2 - 0 C. Budejovice [12] +1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [11] Bohemians 1905 3 - 0 Jablonec [8] +0 2-0

CZEA

22:00 FT [1] Slavia Praha 1 - 0 Zlin [5] - 2 1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [6] Slovacko 0 - 2 Sparta Praha [2] +1/2 0-0

CZEA

22:00 FT [3] Sigma Olomouc 0 - 1 Vik.Plzen [4] +1 0-1

CZEA

22:00 FT [10] MFk Karvina 2 - 2 Mlada Boleslav [14] - 1/2 2-1

CZEA

22:00 FT [9] Slovan Liberec 0 - 0 Banik Ostrava [13] - 1/2 0-0

CZEA

22:00 FT [15] Teplice 4 - 0 Pribram [18] - 1/4 2-0

CZEB

22:00 FT [7] Sellier&Bellot Vlasim 2 - 1 MFK Chrudim [6] 0-0

CZEB

22:00 FT [4] SK Prostejov 0 - 1 SK Lisen [2] - 3/4 0-1

CZEB

22:00 FT Banik Sokolov 4 - 0 MFK Vitkovice - 1 2-0

AUTA

22:00 FT [7] Hartberg 1 - 2 Sturm Graz [4] +0 1-0

AUTA

22:00 FT [3] Rapid Wien 2 - 1 Wolfsberger AC [8] - 1/4 1-0

UZBA

22:00 FT [2] Nasaf Qarshi 2 - 2 Navbahor [8] - 3/4 0-1

TNKA

22:30 FT [20] Genclerbirligi 2 - 1 Konyaspor [8] - 1/4 0-0

TDA

22:30 FT [6] Hammarby 2 - 0 Ostersunds [12] - 1 1/2 1-0

TDA

22:30 FT [8] Orebro 0 - 2 AIK Solna [9] +1/2 0-0

BULA

22:45 FT [1] Ludogorets 2 - 1 Botev Plovdiv [9] - 1 3/4 0-1

ICEA

22:45 FT [8] IA Akranes 3 - 1 KA Akureyri [7] +0 1-1

DUA

22:59 FT 4 [18] Schalke 04 1 - 1 B.Leverkusen [4] 1 +1 1/4 0-0

POLA

22:59 FT [2] Rakow Czestochowa 2 - 1 Zaglebie Lubin [4] - 1/4 0-0

POLA

22:59 FT Korona Kielce 0 - 3 Lech Poznan [11] +3/4 0-0

POLA

22:59 FT [3] Gornik Zabrze 2 - 0 Legia Wars. [1] +1 1-0

POLA

22:59 FT 1 [9] Jagiellonia 0 - 2 Piast Gliwice [16] +0 0-1

POLA

22:59 FT [6] Cracovia Krakow 1 - 1 Wisla Plock [13] - 3/4 0-0

POLA

22:59 FT [5] Slask Wroclaw 4 - 0 LKS Lodz - 3/4 3-0

POLA

22:59 FT Arka Gdynia 0 - 0 Wisla Krakow [12] +0 0-0

POLA

22:59 FT [8] Pogon Szczecin 1 - 1 Lechia GD [7] - 1/4 1-1

SVKA

22:59 FT [3] MSK Zilina 2 - 1 Spartak Trnava [6] - 3/4 1-0

DENA

22:59 FT [7] Nordsjaelland 1 - 1 Kobenhavn [10] +1/2 0-1

ICEW

23:00 FT [8] Vestmannaeyjar Nữ 4 - 3 Trottur Rey. Nữ [5] -

GREA

23:15 FT [10] OFI Creta 0 - 2 AEK Athens [4] +3/4 0-1

UKRA

23:30 FT 1 [6] PFK Aleksandriya 1 - 5 Desna Chernigiv [8] +0 0-2

ISRB

23:45 FT Hapoel Bnei Lod 2 - 1 Hapoel Acre [9] - 1/4 1-0

BLRA

00:00 FT [2] Bate Borisov 2 - 2 Shakhter Soligo. [1] +0 0-1

HUNA

00:00 FT Kaposvar 3 - 0 Diosgyori [10] +1 1-0

RMNA

00:00 FT [3] CFR Cluj 1 - 0 Steaua Bucuresti [1] - 1/2 1-0

SRBA

00:00 FT [2] Partizan 4 - 1 Cukaricki [4] - 1 1/2 3-0

CRCA

00:00 FT [B-2] Cartagines 0 - 4 Dep. Saprissa [B-1] +0 0-0

ISRA

00:15 FT [10] Hapoel Haifa 4 - 0 Hapoel Tel Aviv [13] +0 1-0

TBNA

00:30 FT 1 [4] Real Madrid 3 - 1 Eibar [16] 1 - 2 3-0

TBNB

00:30 FT [20] Albacete 0 - 1 Almeria [5] +0 0-1

AUTA

00:30 FT [1] RB Salzburg 3 - 1 Lask [2] - 1 1/4 2-0

BULA

01:00 FT [4] Cska Sofia 1 - 1 Lok. Plovdiv [2] - 1/2 0-1

ICEA

01:00 FT [9] HK Kopavogur 2 - 3 Hafnarfjordur [2] 1-1

TNKA

01:00 FT [10] Rizespor 2 - 0 Galatasaray [2] +1 1-0

TNKA

01:00 FT [4] Gaziantep B.B 1 - 1 Ankaragucu [21] - 1/4 1-0

DENA

01:00 FT [3] Brondby 0 - 0 Aarhus AGF [5] +0 0-0

AUTB

01:25 FT [5] Austria Klagenfurt 2 - 1 SV Lafnitz [2] - 3/4 1-1

GREA

01:30 FT [1] Olympiakos 3 - 1 Aris Salonica [2] - 1 3/4 3-0

SLOA

01:30 FT [1] Maribor 3 - 0 Aluminij [10] - 1 1/4 1-0

HUNA

02:05 FT [2] MOL Fehervar FC 2 - 2 Ujpest [9] - 3/4 1-0

TBNB

02:30 FT Cadiz 1 - 1 Rayo Vallecano [6] - 1/4 0-0

TBNA

03:00 FT 1 [1] Real Sociedad 1 - 1 Osasuna [15] 3 - 3/4 0-1

ICEA

03:15 FT [3] Breidablik 3 - 0 Grotta [11] 1 - 1 3/4 1-0

CRCA

08:00 FT [A-1] Alajuelense 2 - 0 Herediano [A-2] - 1/4 1-0

USA

11:00 Hoãn [Tay-3] Portland Timbers - Sporting Kansas [Tay-2] -

GHCLB

15:00 Hoãn Ming Chuan SV - Tainan City +1 1/2 -

USA

07:30 Hoãn [Dong-3] Orlando City - New York RB [Dong-8] -

USA

07:30 Hoãn [Dong-1] Philadelphia Union - Real Salt Lake [Tay-10] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-10] Inter Miami - Dallas [Tay-5] -

USA

08:30 Hoãn [Tay-12] Houston Dynamo - Atlanta United [Dong-12] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-8] Colorado Rapids - Los Angeles FC [Tay-6] -

Kết quả bóng đá ngày 14/06/2020

Kết quả bóng đá ngày 14/06/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 14/06/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 14/06/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 10 5 21
2 Tottenham 9 12 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 10 2 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 Man City 9 4 15
9 West Ham Utd 9 5 14
10 Wolves 9 -1 14
11 Leeds Utd 10 -2 14
12 Newcastle 10 -3 14
13 Man Utd 8 -1 13
14 Arsenal 9 -1 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 West Brom 10 -11 6
18 Burnley 9 -13 5
19 Fulham 9 -9 4
20 Sheffield Utd 10 -12 1