KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 13/06/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 13/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHW

13:00 FT Taipei Bear Nữ 1 - 2 Taichung B Whale Nữ +3/4 1-2

HQB

14:00 FT [1] Jeju Utd 1 - 0 Suwon FC [2] - 1/4 1-0

HQ3

14:00 FT [15] Jeonju EM 0 - 0 Pyeongtaek FC [12] 0-0

HQ3

14:00 FT [16] Chuncheon FC 1 - 2 Daejeon Korail [8] 0-0

HQA

14:30 FT [2] Ulsan Hyundai 1 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. [9] - 1/2 0-0

HQ3

15:00 FT [14] Gyeongju Citizen 0 - 4 Gimhae City [1] +1/4 0-0

HQ3

15:00 FT [7] Hwaseong FC 0 - 1 Gangneung City [2] 0-0

HQ3

15:00 FT [13] Yangju FC 4 - 2 Cheonan City [10] 2-1

GHW

15:30 FT Kaohsiung S Bank Nữ 1 - 2 Inter Taoyuan FC Nữ +1/2 0-1

VNB

15:30 FT [B-4] Đăk Lăk 0 - 0 Thừa Thiên Huế [B-3] - 1/2 0-0

HQB

16:30 FT [3] Seoul E-Land 2 - 0 Daejeon Hana Citizen [5] +0 1-0

LITA

17:00 FT [3] Kauno Zalgiris 2 - 0 FK Panevezys [5] - 1 1/4 1-0

HQA

17:00 FT [7] Suwon Bluewings 2 - 2 Gangwon [6] - 1/4 1-1

HQA

17:00 FT [4] Sangju Sangmu 2 - 4 Pohang Steelers [3] +1/2 1-2

HQA

17:00 FT [1] Jeonbuk H.Motor 1 - 0 Incheon Utd [10] - 1 1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [5] Mokpo City 0 - 1 Cheongju FC [9] - 3/4 0-1

HQ3

17:00 FT [3] Busan Transp. 1 - 1 GimPo Citizen [11] 0-0

VNB

17:00 FT [B-2] Cần Thơ 0 - 1 Khánh Hòa [A-3] - 1/4 0-0

VNB

17:00 FT [A-2] Bà Rịa Vũng Tàu 0 - 0 Phố Hiến [A-4] - 1/2 0-0

POLB

17:40 FT 1 [6] Radomiak Radom 2 - 0 Chrobry Glogow [13] - 1/2 1-0

DUB

18:00 FT [5] Holstein Kiel 1 - 2 Wehen - 1/2 1-1

DUB

18:00 FT [12] Heidenheim 4 - 1 Jahn Regensburg [13] - 1/2 1-0

DUB

18:00 FT [10] Nurnberg 0 - 1 Greuther Furth [2] - 1/2 0-0

DUB

18:00 FT [6] Osnabruck 0 - 2 Bochum [4] +0 0-1

UKRA

18:00 FT [8] FC Mariupol 1 - 1 Vorskla [3] +1/4 0-0

DENB

18:00 FT [10] Kolding IF 0 - 1 Vejle +3/4 0-0

TBNA

19:00 FT 4 Espanyol 2 - 0 Alaves [15] 3 1 - 1/2 1-0

DUC3

19:00 FT [19] Magdeburg 2 - 0 Vik.Koln [5] - 3/4 1-0

DUC3

19:00 FT Preussen Munster 0 - 0 Ingolstadt [2] +1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [4] Munchen 1860 0 - 1 Hansa Rostock [8] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT Ein.Braunschweig 2 - 1 Sonnenhof - 1 1-0

DUC3

19:00 FT [18] Duisburg 1 - 1 Wurzburger +0 0-1

DUC3

19:00 FT [16] Kaiserslautern 2 - 0 Chemnitzer - 1/2 0-0

DENB

19:00 FT [3] Fredericia 3 - 1 Fremad Amager [5] - 1/2 1-1

BLRA

20:00 FT [3] Neman Grodno 2 - 0 FC Smolevichi [16] - 3/4 0-0

ESTA

20:00 FT 1 [3] Levadia T. 2 - 2 Tammeka Tartu [5] - 1 1/2 1-1

ICEW

20:00 FT [1] Breidablik Nữ 3 - 0 Hafnarfjordur Nữ [9] -

AUTB

20:00 FT [7] Dornbirn 0 - 2 Vorwarts Steyr [12] +1/4 0-0

AUTB

20:00 FT [10] LASK Juniors 1 - 0 Grazer AK [5] +0 0-0

POLB

20:10 FT 1 [5] Odra Opole 2 - 0 Warta Poznan +1/2 1-0

DUA

20:30 FT 1 Fort.Dusseldorf 0 - 1 B.Dortmund [2] 2 +1 1/4 0-0

DUA

20:30 FT 1 2 [13] Hertha Berlin 1 - 4 Ein.Frankfurt [11] 2 - 1/4 1-0

DUA

20:30 FT 3 [17] FC Koln 1 - 2 Union Berlin [5] - 1/2 0-1

DUA

20:30 FT 6 Paderborn 07 1 - 5 Wer.Bremen [9] 3 +1/2 0-3

DUA

20:30 FT [6] Wolfsburg 2 - 2 Freiburg [14] 1 - 1 2-1

LITA

21:00 FT [4] Banga 0 - 1 Zalgiris [1] +1 1/2 0-0

RMNA

21:00 FT 1 [10] Voluntari 3 - 0 Aca. Clinceni [5] - 1/2 2-0

SRBA

21:00 FT [19] Macva Sabac 1 - 4 Spartak Subotica [5] +1/2 0-2

UKRA

21:00 FT 1 [9] Zorya 1 - 3 Dinamo Kiev [1] +1/2 0-0

UZBA

21:00 FT [4] Bunyodkor 1 - 0 Kokand-1912 [5] - 3/4 0-0

HUNA

21:55 FT [1] Ferencvaros 1 - 0 Varda SE [3] - 2 1/4 0-0

TBNA

22:00 FT 1 [20] Celta Vigo 0 - 1 Villarreal [3] 1 +0 0-0

TBNB

22:00 FT 1 Racing Santander 1 - 2 Lugo [11] - 1/4 1-0

POLB

22:00 FT [14] Stomil Olsztyn 1 - 0 Chojniczanka +0 0-0

BLRA

22:00 FT [4] Torpedo Zhodino 0 - 2 Dinamo Brest [5] +3/4 0-2

ICEW

22:00 FT [7] Thor Akureyri Nữ 4 - 1 Stjarnan Nữ [6] -

SVKA

22:00 FT [5] Zlate Moravce 2 - 1 Nitra [6] - 1/4 1-1

SVKA

22:00 FT [12] Trencin 4 - 0 FK Pohronie [11] - 3/4 2-0

SVKA

22:00 FT [9] Senica 1 - 1 Sered [8] - 1/4 1-1

CZEB

22:00 FT Pardubice 2 - 0 Varnsdorf [9] - 1 1/2 0-0

CZEB

22:00 FT [5] Usti & Labem 3 - 2 Dukla Praha [7] +1/2 0-1

AUTA

22:00 FT [11] SCR Altach 2 - 0 St.Polten [5] - 1/2 1-0

AUTA

22:00 FT [12] Admira 0 - 3 Wattens [6] - 1/4 0-1

AUTA

22:00 FT Mattersburg 1 - 4 Austria Wien [8] +1/4 1-2

DENA

22:00 FT Hobro I.K. 1 - 1 AC Horsens [12] +0 1-1

UZBA

22:00 FT [11] Qyzylqum 0 - 1 FK AGMK [3] - 1/4 0-0

DENB

22:15 FT Naestved BK 0 - 0 Vendsyssel FF [11] +0 0-0

TNKA

22:30 FT [6] Istanbul BB 2 - 0 Alanyaspor [1] - 1/2 0-0

POLB

22:40 FT [11] GKS Belchatow 2 - 1 Zaglebie Sosno [15] +1/4 0-1

BULA

22:45 FT [7] Cherno More 2 - 0 Vitosha Bistritsa - 1 3/4 1-0

ESTA

22:59 FT [9] Kuressaare 0 - 0 TJK Legion [7] +0 0-0

SRBA

22:59 FT [16] Napredak 1 - 0 Mladost Lucani [8] - 1/4 1-0

SVKA

22:59 FT [1] Slo. Bratislava 1 - 0 Ruzomberok [7] - 1 1/2 0-0

SLOA

22:59 FT [2] O.Ljubljana 0 - 1 CM Celje [6] - 3/4 0-1

UKRA

23:00 FT Karpaty Lviv 0 - 3 SK Dnipro-1 [11] -

GREA

23:15 FT [5] Volos NFC 1 - 0 Xanthi +1/2 1-0

DUA

23:30 FT [1] Bayern Munich 2 - 1 M.gladbach [7] 2 - 1 1/4 1-1

GREA

23:30 FT [6] Atromitos 1 - 1 Lamia FC [14] - 1/2 1-1

UKRA

23:30 FT [4] Olimpik Donetsk 2 - 0 FC Lviv [13] - 1/4 0-0

BLRA

00:00 FT [6] Dinamo Minsk 1 - 0 Slavia Mozyr [11] - 1 1-0

HUNA

00:00 FT Debreceni 2 - 2 Puskas Akademia [6] +0 1-1

ICEW

00:00 FT [4] Fylkir Nữ 1 - 0 UMF Selfoss Nữ [3] -

ISRA

00:00 FT Hapoel Raanana 0 - 1 HIK Shmona [1] +1 0-0

ISRA

00:00 FT [14] Hapoel Hadera 0 - 0 Hapoel Kfar Saba [9] +1/4 0-0

TBNA

00:30 FT 2 Leganes 1 - 2 Valladolid [17] 4 - 1/4 0-1

TBNB

00:30 FT [15] Las Palmas 0 - 0 Girona [12] +0 0-0

ISRA

00:45 FT [7] Ashdod 2 - 0 Sektzia Nes Tziona - 1/2 1-0

BULA

01:00 FT [13] Slavia Sofia 2 - 4 Beroe [6] - 1/4 2-2

CROA

01:00 FT [7] Slaven Belupo 0 - 0 NK Osijek [2] +1/2 0-0

ISRA

01:00 FT [3] Maccabi Haifa 0 - 0 Beitar Jerusalem [8] - 1/4 0-0

SRBA

01:00 FT [11] Radnik Surdulica 2 - 4 Radnicki Nis [10] +1/4 1-1

SVKA

01:00 FT [2] Dunajska Stred 5 - 0 Zemplin Michalovce [10] - 3/4 1-0

TNKA

01:00 FT [13] Malatyaspor 1 - 2 Kasimpasa [10] +0 1-0

TNKA

01:00 FT [7] Besiktas 1 - 2 Antalyaspor [16] - 1/2 0-2

AUTB

01:25 FT [11] Horn 1 - 2 SKU Amstetten [13] - 1/4 1-0

GREA

01:30 FT [9] Panathinaikos 0 - 0 PAOK [3] +1/4 0-0

ITC

02:00 FT 1 Napoli 1 - 1 Inter Milan 2 +1/4 1-1

HUNA

02:05 FT [8] Zalaegerzseg 3 - 3 Paksi [5] - 1/2 1-1

TBNB

02:30 FT 1 [21] Zaragoza 1 - 3 Alcorcon [22] - 3/4 0-0

TBNA

03:00 FT 1 Mallorca 0 - 4 Barcelona [13] 2 +1 1/2 0-2

BDNA

03:00 FT [4] Braga 0 - 1 Boavista [15] - 1 1/4 0-0

ICEA

03:00 FT [1] Valur Rey. 0 - 1 KR Reykjavik [5] - 1/4 0-1

SLOA

03:30 FT [4] Mura 3 - 2 Tabor Sezana [5] - 3/4 2-0

UAEA

20:30 Hoãn [6] Baniyas - Al Nasr (UAE) [3] -

UAEA

20:30 Hoãn [11] Al Fujairah - Al Dhafra [7] -

UAEA

20:30 Hoãn [14] Hatta - Al Wahda(UAE) [2] -

UAEA

20:30 Hoãn [1] Al Sharjah - Al Shabab (UAE) [8] -

UAEA

20:30 Hoãn [4] Al Jazira - Ajman [12] -

UAEA

20:30 Hoãn [10] Al Wasl - Ittihad Kalba [9] -

UAEA

20:30 Hoãn [5] Al Ain - Khorfakkan [13] -

GHCLB

22:00 Hoãn Schaffhausen - Zurich -

COP

05:00 Hoãn [A-1] Brazil - Venezuela [A-6] -

COP

05:00 Hoãn [A-4] Peru - Qatar [A-5] -

Kết quả bóng đá ngày 13/06/2020

Kết quả bóng đá ngày 13/06/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 13/06/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 13/06/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1