KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 17/02/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 17/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

15:00 FT Baltika 3 - 3 Astana 1-1

GHCLB

18:00 FT Cartagena 1 - 1 CSKA Moscow [100] +1 1/2 1-0

THAA

18:00 FT [2] Samut Prakan City 4 - 2 Muang Thong Utd [13] +1/4 4-2

THAA

18:00 FT [9] Suphanburi 2 - 3 Bangkok Utd [8] +1/2 1-2

ITA3

18:30 FT Novara 1 - 1 Livorno - 1/2 1-0

ITA3

18:30 FT [B-10] US Olbia 2 - 3 Piacenza [A-12] +0 1-0

THAA

18:30 FT [6] BG Pathum United 2 - 1 Port FC [4] - 3/4 1-1

GHQG

19:00 FT [43] Uzbekistan 0 - 3 Shakhter Soligo. 0-1

SRBA

19:00 FT Indija 1 - 0 Mladost Lucani [16] - 1/4 0-0

SRBA

19:00 FT Javor Ivanjica 0 - 1 FK Partizan [1] +1 1/2 0-1

THAA

19:00 FT Sukhothai 2 - 4 Trat FC - 3/4 1-0

EGYA

19:30 FT [10] Arab Contractors 0 - 1 Aswan FC [18] - 3/4 0-1

KSB

19:45 FT [10] Al Dir'iya 1 - 2 Sahel (KSA) [13] 0-2

KSB

19:50 FT [2] Al Feiha 1 - 0 Al Kawkab [8] - 1/2 0-0

KSAA

19:55 FT [3] Al Raed 1 - 3 Al Wehda (KSA) - 1/4 1-1

DUC4N

20:00 FT [11] Stuttgart II 2 - 0 TSV Steinbach [5] +1/2 1-0

DUC4N

20:00 FT 1 [10] Homburg 1 - 3 Freiburg II - 1/4 1-2

CZEA

20:00 FT [14] Slovan Liberec 1 - 0 Zlin [10] - 3/4 0-0

KSB

20:00 FT [15] Najran 0 - 1 Al Shoalah [9] - 1/4 0-0

KSB

20:00 FT [3] Al Jabalain 3 - 1 Jeddah Club [11] - 3/4 3-1

URUA

20:00 FT [5] CA River Plate (URU) 1 - 1 CA Rentistas [12] - 1/2 1-1

NPA

20:00 FT 1 [12] Kaizer Chiefs 1 - 2 Amazulu [14] - 1/4 0-1

KSAA

20:05 FT [14] Abha 1 - 2 Al Baten [13] - 1/4 1-1

GHCLB

21:00 FT Torpedo Moscow 2 - 1 Astana 1-0

GHCLB

21:00 FT Chayka FK Pesch 1 - 3 Kairat Almaty 0-1

ITA3

21:00 FT [A-7] AC Renate 0 - 2 Albinoleffe [A-1] - 1/2 0-2

ITA3

21:00 FT [B-18] Teramo 1 - 3 Potenza SC [C-15] - 1/2 1-2

ITA3

21:00 FT Perugia 4 - 0 Legnano [A-17] - 1 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [B-17] Grosseto 1 - 1 Alessandria +1/2 1-0

ITA3

21:00 FT Sambenedettese 1 - 3 Imolese Calcio [B-13] - 1/2 0-2

ITA3

21:00 FT [C-6] Virtus Francavilla 0 - 0 Paganese [C-3] +0 0-0

ITA3

21:00 FT AS Bisceglie 1 - 0 Viterbese Calcio [B-19] +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-20] Virtus Verona 1 - 1 Ravenna - 1/2 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [C-13] Turris Neapolis 1 - 2 Palermo [C-10] +1/4 1-1

ITA3

21:00 FT Fano 1 - 2 Cesena [B-6] +0 1-0

ITA3

21:00 FT [B-12] Luchese 1 - 2 Aurora Pro Patria [A-11] +1/4 0-2

ITA3

21:00 FT Ternana 5 - 1 Catania [C-16] - 3/4 3-1

SLOA

21:00 FT 1 [9] Aluminij 1 - 0 CM Celje [7] +1/4 0-0

GHCLB

22:00 FT Murcia 0 - 1 CSKA Moscow [100] 0-0

TBN3

22:00 FT 1 [A1-2] Celta Vigo II 2 - 1 Guijuelo [A1-10] - 1/2 1-1

BDNB

22:00 FT Cova Piedade 1 - 1 Vilafranquense [18] +0 1-0

SRBA

22:00 FT [14] FK Novi Pazar 3 - 1 Radnicki Nis [12] +1/4 1-1

SRBA

22:00 FT [11] Radnik Surdulica 2 - 1 FK Napredak [3] - 1/4 2-1

SRBA

22:00 FT OFK Backa 0 - 2 Proleter NS [15] - 1/4 0-1

SRBA

22:00 FT [6] FK Vojvodina 2 - 0 FK Vozdovac [8] - 3/4 0-0

EGYA

22:00 FT [17] Al Intagh Al Harbi 0 - 1 Ghazl Al Mahalla [14] +0 0-1

EGYA

22:00 FT [11] Ceramica Cleopatra 1 - 1 Ittihad Alexandria [7] +0 0-1

NPA

22:00 FT [1] Mamelodi Sun. 2 - 0 Baroka FC [6] - 1 0-0

KSB

22:10 FT [6] Al Khaleej(KSA) 2 - 1 Al Nojoom [20] - 1 1/4 2-1

KSAA

22:25 FT [11] Al Shabab (KSA) 1 - 2 Al Fateh [4] - 1 1-0

HLC

22:30 FT NEC Nijmegen 1 - 1 VVV Venlo +1/4 0-1

GHW

22:59 FT 1 Equatorial Guinea Nữ 0 - 5 Uzbekistan Nữ [2] 0-4

TBN3

22:59 FT [B1-10] Barakaldo 1 - 0 CD Laredo [B1-8] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [E2-8] Merida 0 - 0 Villarrubia CF [E2-7] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [D1-6] Recreativo Huelva 2 - 3 Cadiz B [D1-8] - 1/2 0-1

BIA

22:59 FT Waasland-Beveren 1 - 0 Eupen [4] +1/2 1-0

CROA

22:59 FT [5] HNK Gorica 0 - 0 HNK Rijeka [1] +1/4 0-0

MLTA

22:59 FT Senglea Athletic 1 - 3 Lija Athletic 1-1

ITA3

23:30 FT [C-4] Catanzaro 0 - 3 Casertana - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [B-20] Pistoiese 0 - 2 Carrarese [B-16] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [A-4] Lecco 0 - 0 Pontedera [B-14] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-15] Pergolettese 1 - 2 Como +1/2 0-1

ITA3

23:30 FT [A-3] Padova 2 - 0 Arezzo - 1 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT Carpi 0 - 0 Alto Adige [A-5] +1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [A-16] Triestina 3 - 2 Pesaro [B-15] - 1/2 0-2

TSC

23:30 FT Winterthur 6 - 2 Basel 2-0

TBN3

00:00 FT [C1-4] Andorra FC 1 - 2 Cornella [C1-5] - 1/4 1-1

SRBA

00:00 FT [13] FK Metalac GM 3 - 0 Spartak Subotica [7] +1/4 1-0

TSA

00:15 FT [8] St. Gallen 2 - 1 Luzern [10] +0 0-1

TSA

00:15 FT [6] Lugano 1 - 1 Servette [3] +0 1-0

KSAA

00:20 FT [10] Al Ahli (KSA) 1 - 1 Al Ain (KSA) - 1 0-1

ANHL1

00:30 FT [1] Wigan 0 - 5 Hull City +1 0-2

MLTA

00:30 FT [2] Birkirkara 2 - 0 Valletta [5] - 3/4 1-0

EGYA

00:30 FT [1] Zamalek SC 2 - 1 Ismaily SC [9] - 1 0-0

TBN3

00:45 FT [C1-7] AE Prat 2 - 2 Barcelona B [C1-1] +1/4 0-0

HLC

00:45 FT Heerenveen 4 - 3 Feyenoord +3/4 1-0

ANHA

01:00 FT 1 [19] Burnley 1 - 1 Fulham 1 +0 0-0

ANHFLT

01:00 FT [N.F-2] Sunderland 1 - 1 Lincoln [N.F-1] - 1/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 5-3

TBNA

01:00 FT 1 [15] Levante 1 - 1 Atletico Madrid [1] 3 +1/2 1-1

TBNB

01:00 FT [20] Leganes 2 - 1 Almeria [3] - 1/2 0-1

SCOA

01:00 FT [10] St. Mirren 1 - 1 Hamilton - 3/4 0-0

SCOA

01:00 FT [6] Celtic 1 - 0 Aberdeen [7] - 1 1-0

BIA

01:00 FT [7] Oostende 3 - 1 Genk [3] +0 2-1

SCOB

01:30 FT [1] Inverness C.T. 0 - 1 Queen of South [7] - 3/4 0-0

ANHB

02:00 FT [21] Swansea City 1 - 0 Nottingham Forest [24] - 1/2 0-0

ANHB

02:00 FT [4] Coventry 0 - 2 Norwich +3/4 0-2

ANHB

02:00 FT [18] Millwall 2 - 0 Birmingham [11] - 1/4 1-0

ANHB

02:00 FT [8] QPR 2 - 1 Brentford +1/2 0-1

ANHL1

02:00 FT [24] Doncaster Rovers 0 - 1 Accrington [10] - 1/4 0-1

ANHL2

02:00 FT [20] Mansfield 2 - 3 Bolton - 1/4 -

LUXA

02:00 FT [1] Progres Niedercorn 2 - 5 Swift Hesperange [4] 1-4

LUXA

02:00 FT 1 [16] RM Hamm Benfica 1 - 2 Dudelange [3] 1-1

COLA

02:00 FT [11] Atl. Bucaramanga 2 - 0 Pereira [14] - 1/4 1-0

ITA3

02:30 FT [C-14] Avellino 4 - 0 Foggia [C-7] - 1/2 2-0

ITA3

02:30 FT [C-1] Bari 1 - 0 SS Monopoli [B-2] - 1 0-0

ANHB

02:45 FT [19] Barnsley 2 - 1 Blackburn Rovers [6] +0 0-0

C1

03:00 FT [B-3] Porto 2 - 1 Juventus [H-1] 4 +1/2 1-0

C1

03:00 FT 2 [G-2] Sevilla 2 - 3 B.Dortmund [C-2] 2 - 1/4 1-3

PHA

03:00 FT 2 [2] Marseille 3 - 2 Nice [4] 1 - 1/4 2-0

MLTA

03:00 FT [11] Gudja United 0 - 1 Mosta [12] +1/4 0-0

URUA

03:00 FT [4] Liverpool P. (URU) 2 - 1 Wanderers [11] - 1/4 1-0

ANHA

03:15 FT 2 [6] Everton 1 - 3 Man City [5] 1 +1 1/2 1-1

ANHB

03:15 FT [1] Bournemouth 1 - 0 Rotherham Utd 3 - 3/4 1-0

CHIA

04:00 FT [1] Colo Colo 1 - 0 U.Concepcion +0 1-0

COLA

04:00 FT [18] Rionegro Aguilas 1 - 1 Envigado [16] - 3/4 1-0

BDNA

04:45 FT [10] Vitoria Guimaraes 2 - 2 SC Farense - 1/2 2-1

BRAA

05:00 FT [13] Santos/SP 1 - 0 Corinthians/SP [7] - 1/4 0-0

BRAA

05:30 FT Coritiba/PR 1 - 0 Palmeiras/SP [2] +3/4 0-0

URUA

05:30 FT [8] Cerro Largo 1 - 1 CA Penarol [3] 0-1

MEXB

06:00 FT [7] Celaya 4 - 0 Cancun FC [11] - 1/2 2-0

COLA

06:05 FT [9] Inde.Medellin 1 - 0 Boyaca Chico [13] - 1 1-0

COLB

06:30 FT [16] Real San Andres 2 - 2 Atletico Huila [1] 0-1

URUA

07:45 FT Cerro Montevideo 0 - 0 Defensor SC +1/4 0-0

MEXB

08:05 FT [1] Dorados 1 - 1 Tlaxcala FC [8] 1-0

MEXB

08:05 FT [9] Venados 1 - 0 Tepatitlan FC [10] - 1/4 0-0

COLA

09:20 FT [7] Junior Barranquilla 1 - 2 Deportivo Cali [4] - 1/4 0-0

MEXA

10:00 FT [5] Tigres UANL 0 - 2 Cruz Azul [10] - 1/4 0-1

GHW

21:00 Hoãn Serbia Nữ - Ấn Độ Nữ -

Kết quả bóng đá ngày 17/02/2021

Kết quả bóng đá ngày 17/02/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 17/02/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 17/02/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Italia › Vòng 4

22:5918/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 5 11 13
2 Liverpool 5 11 13
3 Man Utd 5 9 13
4 Brighton 5 3 12
5 Man City 5 10 10
6 Everton 5 3 10
7 Tottenham 5 -3 9
8 West Ham Utd 5 4 8
9 Brentford 5 3 8
10 Aston Villa 5 1 7
11 Watford 5 -2 6
12 Leicester City 5 -3 6
13 Arsenal 5 -7 6
14 Crystal Palace 5 -3 5
15 Southampton 5 -2 4
16 Wolves 5 -3 3
17 Leeds Utd 5 -7 3
18 Newcastle 5 -7 2
19 Burnley 5 -6 1
20 Norwich 5 -12 0