KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 28/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 28/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

16:00 FT HamKam 4 - 0 Ullensaker/Kisa 2-0

KAZA

16:00 FT [10] Caspiy Aktau 2 - 1 Tobol Kostanay [2] 1-0

UKRU21

16:00 FT [12] Olimpik Donetsk U21 2 - 1 Zorya U21 [9] 1-1

NHATLC

16:00 FT [C-1] Urawa Red 0 - 0 Shonan Bellmare [C-2] - 1/4 0-0

NHATLC

16:00 FT 1 [B-2] Vissel Kobe 0 - 0 Oita Trinita [B-3] - 1/2 0-0

NHATLC

16:00 FT [D-3] Vegalta Sendai 2 - 5 Yokohama FM [D-1] +3/4 1-2

AUSA

16:05 FT 1 [3] Central Coast 0 - 4 Brisbane Roar [4] - 1/4 0-1

NHATLC

17:00 FT [C-3] Yokohama FC 2 - 0 Kashiwa Reysol [C-4] +1/2 0-0

NHATLC

17:00 FT [D-2] Shimizu S-Pulse 1 - 2 Sanf Hiroshima [D-4] +1/4 0-1

NHATLC

17:00 FT [A-2] Consa. Sapporo 1 - 1 Avispa Fukuoka [A-3] - 1 0-0

NHATLC

17:00 FT [A-4] Sagan Tosu 2 - 2 Kashima Antlers [A-1] +1/2 1-2

NHATLC

17:00 FT [B-4] Tokushima Vortis 1 - 1 FC Tokyo [B-1] +0 1-0

TQA

17:00 FT [B-1] Shanghai Port 3 - 1 Beijing Guoan [B-3] - 3/4 2-1

VNA

17:00 FT [9] SHB Đà Nẵng 1 - 2 Sài Gòn FC [13] 0-0

VNA

17:00 FT [5] Thanh Hóa 1 - 2 HA Gia Lai [1] 0-0

GHCLB

18:00 FT Molde 2 - 0 Sogndal 1-0

NGB

18:00 FT 1 [9] Spartak Moscow B 3 - 5 Fakel [4] +1/4 2-2

ALBA

18:00 FT [9] Skenderbeu 2 - 1 Bylis Ballsh 2-1

ALBA

18:00 FT Apolonia Fier 2 - 1 Kastrioti Kruje [8] 2-0

MKDA

18:00 FT [9] Makedonija 3 - 0 Pelister [12] 1-0

MKDA

18:00 FT 1 [5] Rabotnicki 3 - 5 Shkendija [6] 1-2

MKDA

18:00 FT [3] Academy Pandev 1 - 1 Renova [2] 1-0

MKDA

18:00 FT Belasica Strumica 1 - 3 Sileks Kratovo 1-1

MKDA

18:00 FT [7] FC Struga 0 - 0 Shkupi [1] 0-0

MKDA

18:00 FT [10] Borec Veles 2 - 0 Vardar 1-0

KAZA

18:00 FT [1] Astana 1 - 0 Akzhayik Oral [6] 1-0

RMNA

18:00 FT [10] Chindia Targoviste 0 - 0 Astra Giurgiu - 1/4 0-0

VNA

18:00 FT [12] Hải Phòng 2 - 0 SL Nghệ An [14] 0-0

NGB

18:30 FT [14] Tom Tomsk 3 - 0 Chayka FK Pesch - 3/4 1-0

KAZA

19:00 FT [9] FK Taraz 3 - 1 Aktobe [7] 2-0

CZEC

19:00 FT [7] Sigma Olomouc 0 - 3 Slavia Praha [20] +1 0-1

TQA

19:00 FT [B-8] Dalian Yifang 0 - 1 Hebei CFFC [B-4] +1 0-0

VNA

19:15 FT [7] Hà Nội FC 0 - 1 Bình Định [8] 0-1

GEOA

19:30 FT 1 [7] FC Telavi 2 - 2 Lokomotiv T [5] 2-1

GHCLB

20:00 FT Valerenga 6 - 1 Raufoss IL 3-1

ITA3

20:00 FT Cavese 3 - 0 Turris Neapolis [C-3] 2-0

ITA3

20:00 FT 1 [B-15] Pontedera 2 - 2 Pro Vercelli [A-7] 0-0

NGB

20:00 FT Irtysh Omsk 1 - 2 SKA-Khabarovsk [6] +0 1-1

SLOC

20:00 FT Drava Ptuj 0 - 2 Koper 0-1

CYPA

20:00 FT EN Paralimni 2 - 1 Pafos FC [6] 1-1

TNKA

20:00 FT [11] Kayserispor 6 - 3 Denizlispor - 1/2 3-1

TNKA

20:00 FT 1 [17] Goztepe 1 - 1 Trabzonspor [1] +1/2 1-0

TNKA

20:00 FT [5] Fatih Karagumruk 2 - 2 Antalyaspor [15] - 1/4 2-1

NPA

20:00 FT [15] Marumo Gallants FC 1 - 0 Blo. Celtic +0 0-0

NPA

20:00 FT [9] Kaizer Chiefs 0 - 1 Chippa Utd [14] - 1/2 0-0

RMNA

20:30 FT [13] Sepsi OSK 1 - 0 Aca. Clinceni [16] - 3/4 1-0

SVKC

20:30 FT FC Kosice 2 - 4 MSK Zilina 0-2

GHCLB

21:00 FT Brann 3 - 3 Sandnes Ulf 1-2

GHCLB

21:00 FT Rosenborg 3 - 0 Kristiansund 1-0

NGB

21:00 FT [5] Alania Vla 3 - 1 Krasnodar B [16] - 1 3/4 1-0

ALBA

21:00 FT [1] KF Tirana 1 - 0 Vllaznia Shkoder [2] 0-0

ALBA

21:00 FT [3] Kukesi 0 - 2 Teuta Durres [4] 0-1

ALBA

21:00 FT [10] KF Laci 2 - 2 Partizani Tirana [7] 1-1

POLB

21:00 FT [4] Sandecja 1 - 1 Resovia [10] - 3/4 0-0

POLB

21:00 FT [15] Stomil Olsztyn 2 - 0 Korona Kielce [3] +1/4 0-0

KAZA

21:00 FT [12] Turan (KAZ) 1 - 2 Atyrau [11] 1-1

UKRA

21:00 FT Olimpik Donetsk 2 - 1 Zorya [5] +3/4 0-0

NGB

21:30 FT 1 [20] Volgar Astrakhan 1 - 1 Shinnik Yaroslavl - 1 1-0

GEOA

21:30 FT [4] Dila Gori 1 - 1 Samtredia [10] 1-0

GHCLB

22:00 FT Fredrikstad 2 - 1 Strommen 1-1

TBN3

22:00 FT [B1-3] Racing Santander 3 - 1 Osasuna B [B2-7] 2-0

NGB

22:00 FT Krylya Sovetov 5 - 1 Torpedo Moscow [2] - 3/4 2-1

NGB

22:00 FT 1 [3] Neftekhimik Nizh 2 - 1 Baltika [10] +0 1-1

NGB

22:00 FT Dinamo Bryansk 1 - 0 Veles Moscow [7] +1/4 0-0

NGB

22:00 FT [17] Tekstilshchik Ivanov 0 - 2 Akron Togliatti [8] +1/2 0-0

POLB

22:00 FT [8] Odra Opole 3 - 1 Chrobry Glogow [11] +0 1-0

POLB

22:00 FT [16] Zaglebie Sosno 2 - 3 Arka Gdynia [6] +0 2-1

CZEC

22:00 FT [8] Vik.Plzen 1 - 0 Teplice [10] - 2 0-0

CYPA

22:00 FT [8] Doxa Katokopia 6 - 1 Karmiotissa Pol. - 1 1/2 2-1

NPA

22:00 FT [1] Mamelodi Sun. 0 - 0 Golden Arrows [8] - 3/4 0-0

NPA

22:00 FT [10] Baroka FC 0 - 1 TS Galaxy [16] +0 0-0

NPA

22:00 FT [12] Cape Town City 1 - 5 Amazulu [7] +0 0-2

SLOC

22:30 FT Nafta 1903 0 - 0 O.Ljubljana 0-0

POLB

22:40 FT [7] LKS Lodz 1 - 1 Radomiak Radom +0 1-1

GHQG

22:59 FT [49] Sierra Leone 0 - 2 Liberia [31] -

PH3

22:59 FT [15] Orleans 1 - 3 Villefranche [3] +1/4 0-1

NGB

22:59 FT Chertanovo 2 - 3 FK Orenburg [1] +2 0-1

CROC

22:59 FT Dinamo Zagreb 1 - 1 HNK Gorica - 1 1/4 0-1

GREC

22:59 FT 1 Olympiakos 3 - 1 Pas Giannina - 1 1/2 2-0

RMNA

22:59 FT 1 [1] CFR Cluj 2 - 0 Botosani [4] - 1 2-0

SRBA

22:59 FT [16] FK Novi Pazar 0 - 2 FK Vozdovac [7] - 1 0-2

SRBA

22:59 FT [3] Cukaricki Belgrade 4 - 2 Mladost Lucani [14] - 1 1/4 1-0

SRBA

22:59 FT OFK Backa 0 - 1 Zlatibor Cajetina +0 0-1

UKRA

22:59 FT 1 [14] FC Lviv 1 - 1 Rukh Vynnyky [10] +1/2 1-0

NGB

23:00 FT Nizhny Nov 1 - 2 Yenisey [15] 0-2

DUB

23:30 FT Greuther Furth 3 - 2 Sandhausen [16] - 3/4 1-1

AUTA

23:30 FT [1] RB Salzburg 1 - 1 Wolfsberger AC [3] - 1 1/2 0-0

AUTA

23:30 FT [10] Lask 0 - 0 Sturm Graz [2] - 1/2 0-0

AUTA

23:30 FT [12] Wattens 2 - 3 Rapid Wien [8] +1 1/4 0-1

TBNA

00:00 FT [9] Athletic Bilbao 2 - 2 Valladolid - 1/2 1-0

TBN3

00:00 FT [C1-8] UE Llagostera 1 - 0 La Nucía [C2-7] +0 1-0

DUC3

00:00 FT Dynamo Dresden 1 - 0 Duisburg [17] - 1/2 0-0

PHB

00:00 FT [17] Dunkerque 1 - 1 Amiens [19] - 1/4 0-1

POLA

00:00 FT [7] Jagiellonia 0 - 0 Rakow Czestochowa [3] +3/4 0-0

LUXA

00:30 FT [11] Etzella Ettelbruc 2 - 2 UT Petange [5] 0-0

LUXA

00:30 FT [8] Swift Hesperange 4 - 2 Wiltz [10] 2-1

LUXA

00:30 FT [7] Mondorf-les. 0 - 1 Progres Niedercorn [6] 0-1

LUXA

00:30 FT [13] Hostert 0 - 3 RM Hamm Benfica [15] 0-0

LUXA

00:30 FT [12] Victoria Rosport 1 - 5 Fola Esch [2] 1-2

LUXA

00:30 FT [16] Rodange 91 0 - 3 Dudelange [3] 0-2

LUXA

00:30 FT [4] Differdange 1 - 1 UNA Strassen [1] 1-1

LUXA

00:30 FT [9] Jeunesse Esch 0 - 1 Racing Union [14] 0-0

TNKA

00:30 FT [20] Rizespor 2 - 3 Besiktas [4] +1 0-1

TNKA

00:30 FT [6] Galatasaray 1 - 0 Konyaspor [9] - 1 1/4 0-0

POLB

01:00 FT Nieciecza 4 - 0 Puszcza Nie. [12] - 3/4 2-0

WALA

01:45 FT 1 [4] Bala Town 2 - 1 Connah's QN [9] +1/2 1-0

C1

02:00 FT 1 2 [A-1] PSG 1 - 2 Man City [A-2] 2 +1/2 1-0

KUWA

02:00 FT [7] Al Shabab (KUW) 0 - 0 Al Sahel [8] - 1/4 0-0

KUWA

02:00 FT [4] Kazma 5 - 0 Khaitan [9] - 1 1/4 3-0

LIB

05:00 FT [A-2] Defensa YJ 3 - 0 Universitario [A-4] - 1 1/2 1-0

LIB

05:00 FT 1 [F-3] Nacional Montevideo 4 - 4 Atl. Nacional [F-4] +0 2-2

LIB

05:00 FT [H-2] Cerro Porteno 0 - 0 Dep.Guaira [H-4] - 1 1/4 0-0

MEXB

05:00 FT 1 [11] Tepatitlan FC 2 - 0 Sonora [6] - 1/2 0-0

SUD

05:15 FT [D-1] Atletico/PR 1 - 0 Metropolitano [D-4] - 2 1/4 0-0

SUD

05:15 FT [B-1] Independiente 3 - 1 CA Torque [B-2] - 3/4 0-0

LIB

07:00 FT [D-4] Santa Fe 1 - 2 Fluminense/RJ [D-1] +0 0-1

LIB

07:00 FT [D-2] River Plate 2 - 1 Junior Barranquilla [D-3] - 1 1/2 1-0

BRASP

07:00 FT [D-4] Sao Caetano/SP 0 - 1 Ituano/SP [C-4] +3/4 0-0

SUD

07:30 FT [D-2] Melgar 2 - 0 SD Aucas [D-3] +0 1-0

SUD

07:30 FT [G-4] Deportes Tolima 1 - 1 Talleres Cordoba [G-3] +0 0-1

SUD

07:30 FT [G-2] Emelec 3 - 0 Bragantino/SP [G-1] +0 0-0

SUD

07:30 FT [A-1] Rosario Central 2 - 0 San Lorenzo [A-3] +1/4 1-0

CCFCL

07:30 FT [2] Columbus Crew 2 - 2 Monterrey [1] - 1/4 0-1

COLB

07:40 FT 1 [4] Leones FC 1 - 1 Atletico Huila [1] - 1/4 0-1

LIB

09:00 FT [B-2] Olimpia Asuncion 2 - 1 Always Ready [B-4] - 1 0-0

LIB

09:00 FT [C-1] Barcelona SC 4 - 0 The Strongest [C-4] - 1 3/4 0-0

CCFCL

09:30 FT [6] Portland Timbers 1 - 1 Club America [8] +0 0-1

COLB

03:30 Hoãn [5] Cortulua - Fortaleza [7] - 3/4 -

Kết quả bóng đá ngày 28/04/2021

Kết quả bóng đá ngày 28/04/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 28/04/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 28/04/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2