KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 30/07/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 30/07/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

OLPW

15:00 FT [E-2] Canada Nữ 0 - 0 Brazil Nữ [F-2] +0 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-3

OLPW

16:00 FT [E-1] V.Q Anh Nữ 2 - 2 Australia Nữ [G-3] - 3/4 0-1

TS 90': 2-2; HP: 1-2

NHATA

16:00 FT [11] Consa. Sapporo 0 - 2 Gamba Osaka [16] - 1 0-1

AUSQSL

16:45 FT [6] Gold Coast Knights 2 - 1 Logan Light. [10] - 1 1/2 1-0

OLPW

17:00 FT [G-1] Thụy Điển Nữ 3 - 1 Nhật Bản Nữ [E-3] - 1/2 1-1

AUSVPL

17:00 FT [10] Green Gully SC 0 - 2 Bentleigh Greens [3] +1/4 0-2

TQA

17:00 FT [A-4] Guangzhou City 4 - 2 Qingdao FC [A-8] - 1 2-0

TQA

17:00 FT [A-1] Shandong Taishan 2 - 0 Luoyang Longmen [A-5] - 1 1-0

AUSVPL

17:30 FT [13] Dandenong City 2 - 0 Melb. Knights [8] +1/4 2-0

AUSBPL

17:35 FT [9] Centenary Stormers 2 - 1 Mount Gravatt [5] +1/2 1-0

OLPW

18:00 FT [F-1] Hà Lan Nữ 2 - 2 Mỹ Nữ [G-2] +1/4 1-2

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 2-4

CZEU19

18:00 FT [15] Pribram U19 1 - 2 Brno U19 [10] +1/4 1-0

AUSFWP

18:30 FT [4] Perth Glory U21 1 - 1 Armadale SC [7] - 3/4 1-1

SINA

18:45 FT [3] Hougang Utd 1 - 2 Alb. Niigata (SIN) [2] 1-0

TQA

19:00 FT [A-3] Shenzhen FC 2 - 1 Guangzhou FC [A-2] +3/4 1-1

TQA

19:00 FT [A-7] Cangzhou Mighty Lions 1 - 1 Chongqing Lifan [A-6] +0 1-0

GHCLB

21:00 FT Naestved BK 5 - 3 B93 Kobenhavn 1-2

BLRA

21:00 FT [11] FK Minsk 3 - 0 Sputnik Rechitsa [16] -

KAZC

21:00 FT [B-2] FK Taraz 1 - 0 Atyrau [B-4] +0 0-0

GHCLB

21:45 FT Dordrecht 90 0 - 0 Fortuna Sittard [3] +1/4 0-0

GHCLB

22:00 FT [6] Cadiz 0 - 2 Espanyol [92] +1/4 0-0

GHCLB

22:00 FT B.Dortmund 3 - 0 Bologna [67] - 1 3-0

GHCLB

22:00 FT [94] Fiorentina 4 - 0 Virtus Verona - 3 1/4 1-0

ARMA

22:00 FT [10] BKMA Yerevan 0 - 4 Pyunik [3] +1 3/4 0-1

LITA

22:00 FT [9] Banga 2 - 1 Dziugas FC [7] +1/4 1-0

UZBA

22:00 FT [6] Lok. Tashkent 2 - 0 Nasaf Qarshi [4] +0 2-0

UZBA

22:00 FT [11] Mash'al Mubarek 2 - 1 Surkhon Termiz [10] - 3/4 0-0

GHCLB

22:30 FT Brabrand IF 1 - 0 Skive IK 0-0

FINA

22:30 FT [7] Ilves Tampere 1 - 0 AC Oulu [11] - 1/2 0-0

FINA

22:30 FT [5] Lahti 3 - 0 KTP Kotka [12] - 1 1-0

FINB

22:30 FT [3] TPS Turku 2 - 2 MP Mikkeli [9] - 1 1/4 1-1

FIN3

22:30 FT [A-3] PEPO 5 - 0 PeKa [A-9] - 1 3-0

GHCLB

22:59 FT Aris Limassol 0 - 2 Doxa Katokopia 0-0

NGA

22:59 FT [9] Krylya Sovetov 0 - 1 Spartak Moscow [7] +1/2 0-0

NGA

22:59 FT [13] Arsenal-Tula 0 - 3 Rubin Kazan [8] +1/4 0-3

POLA

22:59 FT [11] Zaglebie Lubin 3 - 1 Gornik Leczna [18] - 3/4 1-1

POLB

22:59 FT [9] Odra Opole 1 - 4 Miedz Legnica [2] +0 0-1

RMNA

22:59 FT [13] Gaz Metan Medias 2 - 2 Arges Pitesti [8] +0 1-1

CZEB

22:59 FT [10] Usti & Labem 1 - 2 Jihlava [11] - 1/2 0-1

UKRA

22:59 FT [14] FC Lviv 0 - 3 Shakhtar Donetsk [2] +2 0-0

PERA

22:59 FT [14] Academia Cantolao 2 - 2 Ayacucho FC [12] 1 +1/4 1-0

HUNA

23:15 FT [4] Paksi 2 - 3 Mezokovesdi SE [7] - 1/4 0-1

DUB

23:30 FT [8] Karlsruher 3 - 0 Darmstadt [7] - 1 1-0

DUB

23:30 FT [5] Paderborn 07 2 - 2 Nurnberg [4] +0 1-0

DUC4BA

23:30 FT [11] V. Aschaffenburg 2 - 2 Greuther Furth II [19] 1-1

ESTA

23:30 FT [10] Vaprus Parnu 2 - 1 Kuressaare [8] 1-1

AUTB

23:30 FT [8] Grazer AK 1 - 1 Horn [9] - 3/4 1-1

AUTB

23:30 FT [11] Rapid Wien II 0 - 0 LASK Juniors [15] +0 0-0

AUTB

23:30 FT [2] Liefering 2 - 1 St.Polten [10] +0 0-0

AUTB

23:30 FT 1 [4] SV Lafnitz 1 - 4 Aust Lustenau [1] - 1/2 1-3

AUTB

23:30 FT [6] Wacker Innsbruck 2 - 0 Kapfenberg [12] - 1 3/4 1-0

GHCLB

23:45 FT Hertha Berlin 3 - 2 Al Hilal 2-1

GHCLB

23:45 FT [29] Heracles Almelo 4 - 1 RKC Waalwijk [24] - 1/2 1-0

IRNA

23:45 FT [6] Tractor SC 5 - 1 SaiPa Karadj 3-1

IRNA

23:45 FT [4] Peykan 0 - 2 Persepolis [12] +1 1/4 0-2

IRNA

23:45 FT [16] Sanat Naft 2 - 1 Machine Sazi - 1 1/4 1-1

IRNA

23:45 FT [2] Gol Gohar 2 - 2 Nassaji Mazandaran [5] 0-1

IRNA

23:45 FT [9] Padideh Khorasan 0 - 0 Foolad Khozestan [11] +1/2 0-0

IRNA

23:45 FT [3] Esteghlal Tehran 1 - 2 Sepahan [1] +1/4 0-0

IRNA

23:45 FT [8] Aluminium Arak 0 - 1 Naft M. Soleyman [10] 0-1

IRNA

23:45 FT [7] Zobahan 0 - 1 Mes Rafsanjan [14] 0-0

ALGA

23:45 FT [6] CR Belouizdad 2 - 1 JS Kabylie [9] - 1/2 2-1

SRBA

23:55 FT [9] Proleter NS 2 - 2 FK Novi Pazar [16] - 3/4 0-1

GHCLB

00:00 FT 2 Eindhoven 0 - 2 Lierse +0 0-0

GHCLB

00:00 FT NAC Breda 1 - 0 Lommel [104] - 1/4 1-0

GHCLB

00:00 FT [125] NEC Nijmegen 2 - 0 OFI Creta - 1/2 1-0

GHCLB

00:00 FT [103] Valencia 1 - 0 Levante [65] - 1/2 0-0

GHCLB

00:00 FT Zaragoza 1 - 1 Atromitos - 1 1-0

DUC4BA

00:00 FT [1] Bayern Munich II 6 - 3 VfB Eichstatt [10] 5-1

DUC4BA

00:00 FT [5] Buchbach 4 - 0 TSV 1896 Rain [18] - 3/4 2-0

DUC4BA

00:00 FT [20] Rosenheim 1 - 0 Nurnberg II [15] 0-0

DUC4BA

00:00 FT [2] SpVgg Bayreuth 2 - 3 Wacker Burghausen [4] - 1 0-2

DUC4BA

00:00 FT [9] Unterhaching 1 - 0 Augsburg II [8] - 3/4 0-0

DUC4DB

00:00 FT [10] Chemnitzer 1 - 0 Union Furstenwalde [16] 1 - 1 1-0

CZEA

00:00 FT [15] Teplice 1 - 3 Slavia Praha [4] +1 1/4 1-2

DENB

00:00 FT [7] Jammerbugt 1 - 2 Lyngby [2] 1 +3/4 0-1

DENB

00:00 FT [12] Hobro I.K. 1 - 1 Vendsyssel FF [11] +0 0-1

DUC4BA

00:30 FT [16] Memmingen 2 - 2 Illertissen [6] +1/4 2-0

BLRA

00:30 FT [14] Energetik-BGU 0 - 2 Rukh Brest [5] +3/4 0-1

GHCLB

01:00 FT Fuenlabrada 0 - 1 Getafe [33] +1/4 0-0

GHCLB

01:00 FT Rotherham Utd 0 - 1 Middlesbrough +1/4 0-1

GHCLB

01:00 FT Fleetwood Town 2 - 1 Leeds Utd [78] +0 0-1

GHCLB

01:00 FT [153] Vicenza 0 - 1 Lecce [85] +1/4 0-0

POLB

01:00 FT [3] Korona Kielce 2 - 0 Skra Czestochowa [14] - 1 2-0

BIHA

01:00 FT [3] Sloboda Tuzla 1 - 0 Leotar Trebinje [9] - 1 1-0

BULA

01:00 FT [4] Slavia Sofia 0 - 0 Tsarsko Selo [13] - 1/2 0-0

CROA

01:00 FT [5] Lok. Zagreb 3 - 2 Hrvatski Dragovoljac [10] - 1 1/4 1-1

SVKA

01:00 FT [9] Sered 2 - 3 Ruzomberok [3] - 1/4 0-0

UKRA

01:00 FT [11] Kolos Kovalivka 1 - 0 Metalist 1925 Kharkiv [7] - 3/4 0-0

URUA

01:00 FT 1 [12] CA Rentistas 1 - 3 Cerro Largo [8] - 1/4 0-1

SLOA

01:15 FT 1 [9] Aluminij 0 - 2 NK Radomlje [10] - 1/4 0-1

PERA

01:15 FT [18] Uni.San Martin 1 - 1 Cienciano [6] +1/2 1-0

AUTB

01:25 FT [7] Floridsdorfer AC 1 - 2 Austria Wien II [13] - 1/4 0-1

GHCLB

01:30 FT Wigan 3 - 2 Preston North End - 1/4 1-0

POLA

01:30 FT [12] Gornik Zabrze 1 - 3 Lech Poznan [1] 1 +1/2 1-1

POLB

01:30 FT [6] GKS Tychy 1 - 1 LKS Lodz [8] - 1/4 0-0

HUNA

01:30 FT [11] Gyirmot SE 1 - 1 MTK Budapest [9] 1 +1/2 1-0

RMNA

01:30 FT [7] Rapid Bucuresti 0 - 0 Farul Constanta [9] - 1/4 0-0

TSB

01:30 FT [1] Winterthur 3 - 1 Wil 1900 [7] - 1/2 1-0

GHCLB

01:45 FT Burton Albion 0 - 2 Newcastle [23] +1/2 0-1

BIA

01:45 FT [10] Genk 3 - 4 Oostende [11] - 1 1/4 2-1

IREA

01:45 FT [6] Drogheda Utd 1 - 2 Waterford Utd [8] - 1/2 0-0

IREB

01:45 FT [7] Cork City 1 - 1 UC Dublin [3] - 1/4 0-0

IREB

01:45 FT [1] Shelbourne 2 - 2 Cobh Ramblers [9] - 1 3/4 2-1

IREB

01:45 FT [8] Cabinteely 0 - 3 Bray Wanderers [5] +3/4 0-1

IREB

01:45 FT [6] Athlone 1 - 4 Treaty United [4] - 1/4 0-1

IREB

01:45 FT [10] Wexford Youths 1 - 3 Galway [2] +1 1-0

IREA

02:00 FT [1] Shamrock Rovers 3 - 1 St. Patrick's [2] - 1/4 1-1

SRBA

02:00 FT [7] FK Napredak 1 - 0 FK Radnicki 1923 [12] 1 - 3/4 0-0

BRB

02:00 FT [3] Goias/GO 1 - 0 Operario/PR [14] - 1/2 0-0

BLVA

02:00 FT [16] San Jose 0 - 4 Nacional Potosi [10] +2 0-2

BDNLC

02:15 FT [C-2] Pacos Ferreira 1 - 1 Gil Vicente [Ungroup-1] +0 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-3

COLB

03:00 FT 1 [8] Atletico 2 - 1 Tigres(COL) [11] - 1/4 1-0

PERA

03:30 FT [8] Dep. Municipal 1 - 1 Sporting Cristal [2] +1/2 1-1

VENA

04:00 FT [C-6] Mineros Guayana 1 - 2 Atl.Venezuela [C-3] - 1/2 1-0

BLVA

05:15 FT [15] Real Potosi 1 - 3 Royal Pari [5] - 1/4 0-0

BRB

06:00 FT [1] Coritiba/PR 3 - 1 Nautico/PE [9] - 1/4 2-0

VENA

06:00 FT 1 [A-6] Carabobo 2 - 0 Dep.Lara [A-2] 1-0

PARA

06:30 FT [10] River Plate (PAR) 0 - 0 Cerro Porteno [4] +1/4 0-0

USAA

06:30 FT [Dong-5] New York City 4 - 1 Columbus Crew [Dong-10] - 1 2-0

ECUA

07:00 FT [15] Manta FC 0 - 1 Catolica Quito [4] +3/4 0-1

MEXA

07:00 FT [8] Mazatlan FC 2 - 1 Pachuca [15] +1/4 1-1

MEXB

07:05 FT 1 [7] Pumas Tabasco 0 - 0 Oaxaca [17] - 1/4 0-0

BRB

07:30 FT [12] Cruzeiro/MG 2 - 2 Londrina/PR [18] - 1/2 1-2

BLVA

07:30 FT [14] Blooming 1 - 1 CA Palmaflor [9] - 1/2 0-0

COLA

08:00 FT Dep.Quindio 2 - 1 Rionegro Aguilas [18] +0 2-1

CRCA

08:00 FT [12] Perez Zeledon 0 - 3 Dep. Saprissa [4] +1/2 0-0

USAA

08:10 FT [Dong-4] Orlando City 3 - 2 Atlanta United [Dong-6] - 3/4 1-1

MEXA

09:05 FT [10] Puebla 0 - 2 Chivas Guad. [9] - 1/2 0-0

USAA

09:15 FT [Tay-4] LA Galaxy 4 - 1 Portland Timbers [Tay-5] - 1/4 2-1

AUSQSL

17:30 Hoãn [9] Eastern Suburbs - Moreton Bay Utd [7] -

GHCLB

21:30 Hoãn Strasbourg - Freiburg [22] -

GHCLB

00:30 Hoãn [74] Cambuur - Emmen -

Kết quả bóng đá ngày 30/07/2021

Kết quả bóng đá ngày 30/07/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 30/07/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 30/07/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

1

25%

1

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2