KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 31/07/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 31/07/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

12:00 FT [1] Avondale Heights 2 - 1 St Albans Saints [14] - 2 1/4 1-0

AUSVPL

13:30 FT [2] Oakleigh Cannons 1 - 0 Port Melbourne [7] - 1/2 1-0

AUSFWP

14:00 FT [5] Inglewood Utd 5 - 0 Bayswater City [8] - 1/4 2-0

AUSFWP

14:00 FT [3] Sorrento 3 - 1 Rockingham City [12] - 1 3/4 2-1

AUSFWP

14:00 FT [6] ECU Joondalup 4 - 1 Balcatta [11] - 1 2-0

AUSFWP

14:00 FT [9] Cockburn City 1 - 1 Floreat Athena [2] +1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Gwelup Croatia 1 - 2 Perth SC [1] +1/4 1-1

AUSVPL

14:30 FT [4] Hume City 1 - 1 South Melbourne [9] - 1/4 0-0

OLP

15:00 FT 3 [C-1] T.B.Nha U23 2 - 2 B.B.Ngà U23 [D-2] 1 - 1 1-1

TS 90': 2-2; HP: 3-0

GHCLB

15:00 FT [33] Getafe 0 - 0 Rayo Vallecano [88] 0-0

GHCLB

15:00 FT Malaga 0 - 3 Alcorcon [156] 0-2

CZEU19

15:00 FT [9] Banik Ostrava U19 2 - 2 Slovacko U19 [14] 1-0

CZEU19

15:00 FT [13] Meteor Praha U19 1 - 2 Slavia Praha U19 [4] 1 0-1

CZEB

15:15 FT [16] Fotbal Trinec 1 - 3 Dukla Praha [4] +1/4 1-1

CZEB

15:15 FT [12] MFK Vyskov 1 - 1 SK Lisen [3] +3/4 0-1

CZEU19

15:15 FT [2] Pardubice U19 0 - 1 Sparta Praha U19 [1] 0-1

CZEU19

15:30 FT [16] Opava U19 0 - 8 Sigma Olomouc U19 [8] 0-2

AUSVPL

15:30 FT [12] Altona City 2 - 1 Eastern Lions [11] - 3/4 1-0

TQA

15:30 FT [B-6] Wuhan Zall 2 - 2 Changchun Yatai [B-2] +1/2 1-1

MAPL

15:45 FT [7] Kelantan 0 - 2 Terengganu II [4] 0-1

OLP

16:00 FT 2 [A-1] Nhật Bản U23 0 - 0 New Zealand U23 [B-2] 4 - 1 1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-2

GHCLB

16:00 FT La Nucía 0 - 2 Eibar 0-1

GHCLB

16:00 FT [106] Osasuna 1 - 0 Mirandes - 1/2 0-0

SINA

16:30 FT [7] Balestier Kh. 2 - 3 Young Lions [8] 0-2

OLP

17:00 FT 1 [D-1] Brazil U23 1 - 0 Ai Cập U23 [C-2] 1 - 1 1/4 1-0

NGB

17:00 FT [15] Yenisey 0 - 3 Alania Vla [5] +1/4 0-1

ESTA

17:00 FT [8] Tulevik Viljandi 5 - 3 Tammeka Tartu [9] +0 3-1

TQA

17:30 FT [B-8] Dalian Yifang 0 - 1 Beijing Guoan [B-3] +1 1/4 0-0

POLB

17:40 FT [12] Katowice 2 - 2 Resovia [11] - 1/4 1-0

OLP

18:00 FT 3 [B-1] Hàn Quốc U23 3 - 6 Mexico U23 [A-2] 3 +1/4 1-3

GHCLB

18:00 FT Almere City 0 - 1 Groningen 0-0

GHCLB

18:00 FT [29] Heracles Almelo 2 - 2 De Graafschap 2-2

DUC4DB

18:00 FT [5] Babelsberg 1 - 0 SV Lichtenberg [13] - 1/2 0-0

DUC4DB

18:00 FT [14] Tasmania Berlin 1 - 1 Hertha Berlin II [15] +0 1-1

DUC4DB

18:00 FT [1] Berlin AK 07 2 - 0 Tennis Borussia B. [11] - 1 1/4 0-0

HQA

18:00 FT [6] Jeju Utd 1 - 4 Incheon Utd [8] - 3/4 1-1

HQA

18:00 FT [9] FC Seoul 0 - 0 Ulsan Hyundai [2] +1/2 0-0

HQB

18:00 FT [6] Gyeongnam 2 - 1 Anyang [2] +0 1-1

HQB

18:00 FT [1] Gimcheon Sangmu 2 - 0 Bucheon 1995 [10] - 1 2-0

GHCLB

18:30 FT [78] Leeds Utd 2 - 3 Real Betis [18] - 1/4 1-2

DUB

18:30 FT [18] Ingolstadt 1 - 2 Heidenheim [11] +1/4 0-0

DUB

18:30 FT [2] Jahn Regensburg 3 - 0 Sandhausen [16] 1 - 1/4 1-0

DUB

18:30 FT [14] Hannover 96 0 - 3 Hansa Rostock [13] - 3/4 0-1

DENB

18:30 FT [10] Esbjerg FB 1 - 3 Helsingor [1] +1/2 1-1

DENB

18:30 FT [9] Fremad Amager 1 - 4 AC Horsens [5] +1/4 0-3

TQB

18:35 FT 1 [C-2] Heil. Lava Spring 0 - 0 Nantong Zhiyun [B-1] +1/2 0-0

TQB

18:35 FT [A-2] Zhejiang Greentown 3 - 0 Beijing Sport Univ [B-4] - 2 1-0

GHCLB

19:00 FT Bristol City 0 - 3 Aston Villa [109] +1/2 0-2

GHCLB

19:00 FT Stoke City 1 - 1 Wolves [147] 1-1

DUC3

19:00 FT [6] B.Dortmund II 1 - 1 Waldhof Man. [5] +0 1-0

DUC3

19:00 FT [18] Vik.Koln 1 - 1 Zwickau [13] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [1] Magdeburg 0 - 0 Freiburg II [15] - 1 0-0

DUC3

19:00 FT [11] Meppen 1 - 0 Kaiserslautern [7] +1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [9] Wehen 0 - 0 Munchen 1860 [16] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [3] Saarbrucken 1 - 2 Osnabruck [4] 1 - 1/4 1-2

DUC4BA

19:00 FT [3] Schweinfurt 5 - 1 TSV Aubstadt [7] - 1 1/2 4-1

SCOA

19:30 FT [1] Rangers 3 - 0 Livingston [9] - 2 1-0

CZEU19

19:30 FT [12] Zlin U19 1 - 3 Vik. Plzen U19 [5] 1-1

TQA

19:30 FT [B-1] Shanghai Port 1 - 0 Sh. Shenhua [B-5] - 1/4 1-0

TQA

19:30 FT [B-4] Hebei CFFC 2 - 1 Tianjin Tigers [B-7] - 1/2 2-1

GHCLB

20:00 FT Volendam 4 - 2 Ajax U21 3-0

GHCLB

20:00 FT Angers 0 - 1 Lorient +0 0-0

GHCLB

20:00 FT Leyton Orient 2 - 0 Gillingham +1/4 2-0

PHB

20:00 FT [16] Nimes 2 - 1 Dijon [13] 1 - 1/2 1-0

POLA

20:00 FT [9] Stal Mielec 0 - 2 Piast Gliwice [6] +1/4 0-2

MASL

20:00 FT [6] Kuala Lumpur FA 1 - 1 Melaka FA [7] - 1/4 0-0

MASL

20:00 FT [1] Darul Takzim 5 - 0 Perak FA [11] - 2 1-0

MASL

20:00 FT [2] Penang FA 1 - 4 Selangor FA [5] - 3/4 1-1

MAPL

20:00 FT [1] Negeri Sembilan 5 - 0 Perak II [10] 4-0

GHCLB

20:30 FT [50] Augsburg 3 - 1 Cagliari [138] - 1/2 3-0

GHCLB

20:30 FT Hoffenheim 3 - 1 Stade Reims - 1/2 2-0

GHCLB

20:30 FT [38] Union Berlin 2 - 1 Athletic Bilbao [5] - 1/4 0-1

GHCLB

20:30 FT A.Bielefeld 1 - 1 Twente [163] - 1/2 0-1

GHCLB

20:30 FT Ein.Frankfurt 2 - 1 Saint Etienne - 1/2 2-0

GHCLB

20:30 FT FC Koln 1 - 1 Roda JC 0-1

GHCLB

20:30 FT M.gladbach 2 - 1 Groningen - 1 1/4 2-0

GHCLB

21:00 FT Southport 2 - 1 Barrow +3/4 2-0

GHCLB

21:00 FT Leipzig 1 - 1 Ajax +0 0-1

GHCLB

21:00 FT Swansea City 1 - 3 Southampton [68] +1/2 1-2

GHCLB

21:00 FT Salford City 0 - 2 Lincoln +0 0-1

GHCLB

21:00 FT VVV Venlo 2 - 2 Panathinaikos +1 1-2

GHCLB

21:00 FT Cambridge Utd 0 - 0 Northampton - 1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Birmingham 0 - 4 West Brom +0 0-0

GHCLB

21:00 FT Bolton 2 - 2 Blackburn Rovers +1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [45] Brentford 0 - 1 West Ham Utd [39] +1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Cheltenham 2 - 0 Walsall - 3/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Chester 3 - 0 Fleetwood Town 1-0

GHCLB

21:00 FT Hertha Berlin 3 - 0 Gaziantep B.B [53] - 3/4 2-0

GHCLB

21:00 FT Ipswich 0 - 3 Millwall +0 0-1

GHCLB

21:00 FT QPR 3 - 3 Leicester City +3/4 1-0

GHCLB

21:00 FT Reading 1 - 3 Crystal Palace [26] +1/4 0-0

ANHLC

21:00 FT [1] Bournemouth 5 - 0 Milton Keynes Dons [92] - 1 1-0

DUC4DB

21:00 FT [3] Lok.Leipzig 0 - 0 CZ Jena [4] +0 0-0

SCOA

21:00 FT [12] Ross County 0 - 0 St. Johnstone [10] +1/2 0-0

SCOA

21:00 FT 1 [11] Dundee 2 - 2 St. Mirren [7] +0 1-1

SCOB

21:00 FT [9] Greenock Morton 2 - 2 Dunfermline [10] +1/2 1-0

SCOB

21:00 FT [5] Partick Thistle 3 - 2 Queen of South [8] - 1/2 2-1

SCOB

21:00 FT [4] Arbroath 0 - 1 Inverness C.T. [2] +0 0-0

SCOB

21:00 FT [3] Raith Rovers 4 - 4 Hamilton [7] - 1/4 2-0

SCO2

21:00 FT [1] Cove Rangers 1 - 1 Falkirk [5] - 1 0-0

SCO2

21:00 FT [10] East Fife 1 - 1 Queen's Park [2] +1/4 1-0

SCO2

21:00 FT [4] Airdrieonians 0 - 3 Montrose [3] - 1/4 0-1

SCO2

21:00 FT [9] Clyde 0 - 3 Dumbarton [7] - 1/2 0-2

SCO2

21:00 FT [8] Peterhead 2 - 0 Alloa Athletic [6] +0 1-0

NGB

21:00 FT [2] Torpedo Moscow 0 - 0 Tekstilshchik Ivanov [18] - 1 1/2 0-0

NGB

21:00 FT 1 [1] FK Orenburg 0 - 2 Fakel [4] - 3/4 0-1

NGB

21:00 FT [7] Akron Togliatti 0 - 0 Baltika [8] +1/2 0-0

NGB

21:00 FT 1 [9] Kamaz 1 - 2 SKA-Khabarovsk [6] +1/4 0-1

ICEB

21:00 FT [2] Vestmannaeyjar 2 - 0 Afturelding [10] - 1 1/4 1-0

KAZC

21:00 FT [D-4] Turan (KAZ) 4 - 3 Kairat Almaty [D-2] -

LITA

21:00 FT [10] Nevezis 0 - 6 Hegelmann Litauen [5] +1 1/2 0-3

FINA

21:00 FT [2] Helsinki 0 - 0 Seinajoen JK [3] - 1 0-0

FIN3

21:00 FT [A-4] Lahden Reipas 1 - 1 Atlantis [A-2] +1 0-0

FIN3

21:00 FT [C-8] RoPS Rovaniemi II 1 - 3 OLS Oulu [C-3] +0 0-0

FIN3

21:00 FT [B-11] Espoo 1 - 2 HJS Akatemia [B-5] +1/4 1-0

FIN3

21:00 FT 1 [C-11] PS Kemi 0 - 2 GBK Kokkola [C-10] - 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [8] Mlada Boleslav 3 - 0 Jablonec [12] - 1/4 2-0

CZEA

21:00 FT [7] Sigma Olomouc 3 - 2 Pardubice [14] - 1/2 2-1

CZEA

21:00 FT [16] MFk Karvina 1 - 1 Hradec Kralove [6] - 1/4 1-1

UKRA

21:00 FT [13] FC Mynai 1 - 0 PFK Aleksandriya [6] +1/2 0-0

DENA

21:00 FT [8] Viborg 0 - 2 Midtjylland [1] +1/4 0-0

BRB

21:00 FT [7] Guarani/SP 1 - 4 Vila Nova/GO [10] - 1/2 0-3

BIA

21:15 FT [4] Charleroi 0 - 0 Sint Truiden [12] - 1/2 0-0

GHCLB

21:25 FT Wimbledon 1 - 2 Scunthorpe Utd - 3/4 1-2

GHCLB

21:30 FT [11] Atalanta 2 - 1 Pordenone [148] - 2 1-1

GHCLB

21:30 FT Bayern Munich 0 - 3 Napoli - 1 0-0

NGA

21:30 FT 1 [15] Ufa 2 - 3 Din. Moscow [2] +1/2 0-2

NGB

21:30 FT [10] Veles Moscow 1 - 0 Tom Tomsk [12] - 1/2 1-0

GHCLB

22:00 FT Olympiakos Nic. 1 - 4 Karmiotissa Pol. 0-3

GHCLB

22:00 FT [44] AZ Alkmaar 1 - 0 Real Sociedad +1/4 1-0

GHCLB

22:00 FT [32] Cremonese 2 - 1 Feralpisalo - 3/4 0-0

DUC4BA

22:00 FT [17] Schalding Hein. 0 - 0 Heimstetten [12] - 1/4 0-0

DUC4BA

22:00 FT [13] FC Pipinsried 1 - 0 Eltersdorf [14] - 3/4 1-0

NGB

22:00 FT 1 [16] Krasnodar B 2 - 0 Olim. Dolgiye Prudy [14] - 1/4 1-0

NGB

22:00 FT [3] Neftekhimik Nizh 5 - 0 Metallurg Lipetsk [19] - 1 2-0

BLRA

22:00 FT 1 [15] FK Smorgon 0 - 2 Slavia Mozyr [13] +0 0-1

MDVA

22:00 FT [6] Dinamo-Auto 1 - 4 FC Balti [5] 1-3

MDVA

22:00 FT [8] FC Floresti 1 - 3 Sheriff Tiraspol [3] 1-1

SLOA

22:00 FT [6] Mura 1 - 1 NK Bravo [3] - 1/2 0-0

CZEB

22:00 FT [13] Pribram 0 - 2 Taborsko [5] - 3/4 0-2

TDB

22:00 FT [4] Trelleborgs 2 - 0 Helsingborg [3] +0 0-0

AUTA

22:00 FT [5] Hartberg 1 - 2 SCR Altach [9] - 1/2 0-2

AUTA

22:00 FT [11] Lask 1 - 1 Rapid Wien [7] - 1/4 0-1

AUTA

22:00 FT [8] Admira 4 - 0 Austria Klagenfurt [6] 2 - 1/4 0-0

UZBA

22:00 FT [13] Andijan 1 - 1 Turon Yaypan [14] +0 0-1

UZBA

22:00 FT [2] Sogdiana Jizzakh 0 - 0 FK AGMK [3] +0 0-0

UZBA

22:00 FT [5] Bunyodkor 1 - 0 Pakhtakor [1] 1-0

GHCLB

22:30 FT Mainz 3 - 2 Genoa [128] - 1/2 1-1

POLA

22:30 FT [17] Nieciecza 2 - 2 Wisla Krakow [13] +0 1-0

FIN3

22:30 FT [A-12] MiPK Mikkeli 0 - 5 JaPS [A-1] +1 1/2 0-4

TDA

22:30 FT [12] Degerfors IF 1 - 1 Varbergs BoIS [10] +0 0-0

TDB

22:30 FT [16] Vasalunds 4 - 2 Eskilstuna City [11] +1/4 1-1

BULA

22:45 FT [12] Botev Vratsa 2 - 0 Levski Sofia [10] +1/2 1-0

HUNA

22:45 FT [2] Ferencvaros 1 - 2 Kisvarda FC [1] - 1 1/4 0-0

GHCLB

22:59 FT [104] Lommel 1 - 2 MVV Maastricht +0 1-1

GHCLB

22:59 FT [12] SPAL 1907 0 - 0 Pontedera 0-0

GHCLB

22:59 FT Lugo 1 - 1 Real Oviedo +0 1-1

GHCLB

22:59 FT Kasimpasa 1 - 2 Istanbul BB 0-1

GHCLB

22:59 FT [28] Fenerbahce 3 - 2 Greuther Furth 3-1

GHCLB

22:59 FT Lens 4 - 1 Udinese [62] 3-0

GHCLB

22:59 FT Metz 1 - 0 Montpellier 1-0

GHCLB

22:59 FT Rennes 1 - 0 Torino [133] - 1/2 1-0

GHCLB

22:59 FT Wolfsburg 1 - 2 Atletico Madrid [102] - 3/4 1-0

NGB

22:59 FT [17] Kuban 1 - 2 Spartak Moscow B [11] - 1/2 0-1

NGB

22:59 FT [13] Rotor Volgograd 1 - 1 Volgar Astrakhan [20] - 3/4 0-1

POLB

22:59 FT [16] GKS Jastrzebie 0 - 2 Puszcza Nie. [13] - 1/4 0-1

ESTA

22:59 FT [3] Paide Linname. 0 - 0 Flora Tallinn [2] 0-0

KAZC

22:59 FT [C-1] Kaisar Kyzylorda 1 - 0 Aktobe [C-4] 0-0

LATA

22:59 FT [2] Valmiera / BSS 2 - 1 Spartaks Jurmala [5] 1-1

SVKA

22:59 FT [12] FK Pohronie 2 - 0 Zemplin Michalovce [6] - 1/2 2-0

TSA

22:59 FT [3] Zurich 3 - 1 Lausanne Sports [10] - 1/2 3-1

TSB

22:59 FT [4] Aarau 2 - 0 Schaffhausen [8] - 3/4 0-0

TSB

22:59 FT [9] Yverdon 1 - 3 Stade L. Ouchy [6] - 1/2 0-0

TSB

22:59 FT [10] SC Kriens 1 - 3 Thun [3] +1/4 1-2

PERA

22:59 FT [7] Cesar Vallejo 2 - 0 Alianza Atletico [15] - 3/4 1-0

RMNA

23:15 FT [5] Voluntari 2 - 1 FC U Craiova 1948 [11] +0 0-0

GHCLB

23:30 FT Porto 5 - 3 Lyon - 1/4 2-1

GHCLB

23:30 FT [165] Roma 0 - 0 Sevilla [120] +1/4 0-0

GHCLB

23:30 FT Sporting Gijon 1 - 0 SD Ponferradina - 1/2 0-0

BIA

23:30 FT [17] Cercle Brugge 1 - 1 OH Leuven [14] - 1/2 0-1

BIA

23:30 FT [16] RFC Seraing 1 - 0 KV Mechelen [6] +1/2 1-0

UKRA

23:30 FT [15] Chernomorets 0 - 3 SK Dnipro-1 [5] +1 0-1

ARGA

23:30 FT [6] Colon 1 - 0 Godoy Cruz [11] - 1/2 0-0

GHCLB

23:45 FT [155] Zwolle 0 - 2 Heerenveen [83] +0 0-1

SRBA

23:55 FT [8] Spartak Subotica 1 - 3 Crvena Zvezda [2] +2 1-2

GHCLB

00:00 FT Alaves 0 - 1 Elche [131] - 1/4 0-1

GHCLB

00:00 FT Malaga 1 - 1 Almeria 1-1

GHCLB

00:00 FT Man City 4 - 0 Barnsley 3-0

GHCLB

00:00 FT [168] Stuttgart 0 - 3 Barcelona +1/4 0-2

GHCLB

00:00 FT Troyes 1 - 1 Bordeaux +0 0-0

PHB

00:00 FT 1 [7] Niort 0 - 1 Caen [10] +0 0-0

PHB

00:00 FT 1 [11] Rodez 1 - 0 Pau FC [8] 1 - 1/4 1-0

PHB

00:00 FT [6] Paris FC 2 - 1 Dunkerque [17] - 1 1-1

PHB

00:00 FT [3] Ajaccio 3 - 1 Amiens [18] - 1/2 2-0

PHB

00:00 FT [9] Guingamp 1 - 1 Valenciennes [15] - 3/4 0-0

PHB

00:00 FT [20] Nancy 0 - 4 Toulouse [1] +1/2 0-3

PHB

00:00 FT [2] Sochaux 0 - 2 Le Havre [4] - 1/2 0-2

NGA

00:00 FT [3] CSKA Moscow 1 - 2 Lok. Moscow [5] - 1/4 1-1

BIHA

00:00 FT [6] Zeljeznicar 1 - 0 NK Posusje [11] 1-0

MNEA

00:00 FT [8] FK Jerezo 0 - 0 Decic Tuzi [5] 0-0

MNEA

00:00 FT [7] Rudar 0 - 0 Iskra Danilo [3] 0-0

CZEA

00:00 FT 1 [11] Slovan Liberec 0 - 5 Sparta Praha [2] +1/2 0-1

ARGB

00:00 FT [B-14] Villa Dalmine 1 - 0 Atletico Rafaela [B-16] +0 0-0

GHCLB

01:00 FT [66] Utrecht 2 - 3 Venezia [69] 1-2

POLA

01:00 FT 1 [8] Radomiak Radom 3 - 1 Legia Wars. [15] 2 +1/4 0-0

BULA

01:00 FT [1] Ludogorets 3 - 0 CSKA 1948 Sofia [11] - 1 1/2 1-0

CROA

01:00 FT [7] Istra 1961 1 - 2 HNK Gorica [6] +1/4 0-1

HUNA

01:00 FT 1 [8] Budapest Honved 1 - 4 Debreceni [10] - 1/4 1-0

MNEA

01:00 FT [2] Buducnost 1 - 1 Mornar Bar [6] 1-0

SVKA

01:00 FT [1] Slo. Bratislava 2 - 0 Trencin [5] 1 - 1 1/4 0-0

AUTB

01:00 FT 1 [14] Dornbirn 0 - 6 SKU Amstetten [5] +1/4 0-3

ARGB

01:00 FT [A-14] Temperley 0 - 2 Deportivo Maipu [A-12] - 1/4 0-1

ARGB

01:00 FT [B-9] Def.Belgrano 0 - 0 Barracas Central [B-1] - 1/4 0-0

URUA

01:00 FT [13] Boston River 2 - 0 IA Sud America [10] - 1/2 0-0

ARGB

01:10 FT [A-9] Deportivo Riestra 1 - 3 Tigre [A-4] +1/2 0-0

SLOA

01:15 FT [5] CM Celje 1 - 3 Koper [1] - 1/4 1-1

PERA

01:15 FT [4] Universitario 1 - 3 Carlos A. Mannucci [9] - 1/4 1-0

GHCLB

01:30 FT Nice 1 - 1 AC Milan [72] +3/4 0-0

DUB

01:30 FT [9] Fort.Dusseldorf 2 - 3 Wer.Bremen [10] - 1/4 0-1

POLB

01:30 FT [5] Arka Gdynia 1 - 1 Zaglebie Sosno [15] - 3/4 0-0

IREA

01:30 FT [10] Longford Town 0 - 2 Derry City [4] +1/2 0-1

MNEA

01:30 FT [9] FK Podgorica 1 - 3 OFK Petrovac [4] 1-1

TSA

01:30 FT [2] Young Boys 0 - 0 Grasshoppers [4] - 1 1/2 0-0

ARGB

01:30 FT [B-11] All Boys 1 - 1 Brown de Adrogue [B-6] +0 0-0

BIA

01:45 FT [5] Eupen 1 - 1 Anderlecht [3] +1/2 1-1

ARGA

01:45 FT [4] Lanus 1 - 1 Union Santa Fe [17] - 1/2 1-0

GHCLB

02:00 FT Monza 1 - 2 Juventus +1 0-1

GHCLB

02:00 FT Marseille 2 - 1 Villarreal [79] - 1/2 1-0

SCOA

02:00 FT [2] Hearts 2 - 1 Celtic [4] +1/2 1-0

BIHA

02:00 FT 1 [4] Sarajevo 0 - 2 Zrinjski [1] +0 0-2

RMNA

02:00 FT [1] CFR Cluj 1 - 0 Chindia Targoviste [10] - 1 0-0

SRBA

02:00 FT [15] Radnik Surdulica 1 - 1 Radnicki Nis [11] +1/4 1-1

ARGB

02:00 FT [B-13] San Martin SJ 0 - 0 Guillermo [B-17] - 3/4 0-0

BLVA

02:00 FT 1 [11] Real Santa Cruz 2 - 0 Inde. Petrolero [3] - 1/2 0-0

BLVA

02:00 FT 1 [12] Aurora 0 - 1 The Strongest [2] +3/4 0-1

CHIB

02:00 FT [5] Temuco 1 - 0 Cobreloa [13] - 1/4 0-0

COLB

02:00 FT [16] Real San Andres 3 - 3 Union Magdalena [2] +1/4 1-2

ECUA

02:00 FT [13] Mushuc Runa 1 - 2 9 de Octubre [3] - 1/4 0-1

BRB

02:30 FT [17] Vitoria/BA 0 - 0 Avai/SC [4] - 1/4 0-0

BRC

02:30 FT 1 [19] Fluminense/RJ 3 - 0 Criciuma/SC [17] - 1 1/4 1-0

BDNSC

02:45 FT Sporting Lisbon 2 - 1 Braga - 1/4 2-1

VENA

03:00 FT [B-6] Zulia FC 1 - 2 Dep.Tachira [B-1] +0 0-1

URUA

03:15 FT [11] Wanderers 2 - 0 CA Progreso [15] - 1/2 1-0

PERA

03:30 FT [13] Sport Huancayo 0 - 0 UTC Cajamarca [11] +0 0-0

ARGA

04:00 FT [15] Racing Club 1 - 0 Sarmiento Junin [16] - 3/4 0-0

ARGB

04:00 FT [A-6] Belgrano 3 - 0 Alvarado MDP [A-11] - 1/4 2-0

COLA

04:00 FT [5] Deportes Tolima 1 - 1 Alianza Petrolera [19] - 3/4 0-0

COLB

04:00 FT [6] Valledupar 1 - 1 Leones FC [4] 0-0

USAA

04:00 FT [Tay-2] Seattle Sounders 0 - 1 San Jose EQ [Tay-10] - 3/4 0-1

CRCA

04:00 FT [3] Cartagines 1 - 1 Guanacasteca [8] 1 - 1/2 1-1

PARA

04:15 FT [8] Sportivo Luqueno 2 - 1 Nacional [3] +1/4 1-1

CHIB

04:30 FT [15] U. San Felipe 0 - 2 San.Morning [3] +0 0-1

ECUA

04:30 FT [7] Guayaquil City 2 - 1 Dep.Cuenca [12] +0 1-1

BRAA

05:00 FT 1 [13] Sao Paulo/SP 0 - 0 Palmeiras/SP [2] +0 0-0

BRB

05:00 FT [20] Brasil Pelotas/RS 1 - 2 Sampaio Correa/MA [11] +0 1-2

VENA