KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 31/07/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 31/07/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

12:00 FT [5] Avondale Heights 2 - 1 St Albans Saints [11] - 2 1/4 1-0

AUSVPL

13:30 FT [3] Oakleigh Cannons 1 - 0 Port Melbourne [2] - 1/2 1-0

AUSFWP

14:00 FT [7] Inglewood Utd 5 - 0 Bayswater City [4] - 1/4 2-0

AUSFWP

14:00 FT [5] Sorrento 3 - 1 Rockingham City - 1 3/4 2-1

AUSFWP

14:00 FT [3] Perth RedStar 4 - 1 Balcatta [12] - 1 2-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Cockburn City 1 - 1 Floreat Athena [1] +1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Gwelup Croatia 1 - 2 Perth SC [6] +1/4 1-1

AUSVPL

14:30 FT [12] Hume City 1 - 1 South Melbourne [1] - 1/4 0-0

OLP

15:00 FT 3 [C-1] T.B.Nha U23 2 - 2 B.B.Ngà U23 [D-2] 1 - 1 1-1

TS 90': 2-2; HP: 3-0

GHCLB

15:00 FT [214] Getafe 0 - 0 Rayo Vallecano [182] 0-0

GHCLB

15:00 FT [594] Malaga 0 - 3 Alcorcon [625] 0-2

CZEU19

15:00 FT [8] Banik Ostrava U19 2 - 2 Slovacko U19 [11] 1-0

CZEU19

15:00 FT Meteor Praha U19 1 - 2 Slavia Praha U19 [6] 1 0-1

CZEB

15:15 FT [8] Fotbal Trinec 1 - 3 Dukla Praha [16] +1/4 1-1

CZEB

15:15 FT [2] MFK Vyskov 1 - 1 SK Lisen [1] +3/4 0-1

CZEU19

15:15 FT [12] Pardubice U19 0 - 1 Sparta Praha U19 [1] 0-1

CZEU19

15:30 FT Opava U19 0 - 8 Sigma Olomouc U19 [2] 0-2

AUSVPL

15:30 FT [10] Altona City 2 - 1 Eastern Lions [14] - 3/4 1-0

TQA

15:30 FT [11] Wuhan Yangtze 2 - 2 Changchun Yatai [13] +1/2 1-1

MAPL

15:45 FT [1] Kelantan 0 - 2 Terengganu II [3] 0-1

OLP

16:00 FT 2 [A-1] Nhật Bản U23 0 - 0 New Zealand U23 [B-2] 4 - 1 1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-2

GHCLB

16:00 FT La Nucía 0 - 2 Eibar [37] 0-1

GHCLB

16:00 FT [51] Osasuna 1 - 0 Mirandes [694] - 1/2 0-0

SINA

16:30 FT [7] Balestier Kh. 2 - 3 Young Lions [8] 0-2

OLP

17:00 FT 1 [D-1] Brazil U23 1 - 0 Ai Cập U23 [C-2] 1 - 1 1/4 1-0

NGB

17:00 FT [8] Yenisey 0 - 3 Alania Vla [2] +1/4 0-1

ESTA

17:00 FT Tulevik Viljandi 5 - 3 Tammeka Tartu [6] +0 3-1

TQA

17:30 FT [14] Dalian Professional 0 - 1 Beijing Guoan [12] +1 1/4 0-0

POLB

17:40 FT [10] Katowice 2 - 2 Resovia [18] - 1/4 1-0

OLP

18:00 FT 3 [B-1] Hàn Quốc U23 3 - 6 Mexico U23 [A-2] 3 +1/4 1-3

GHCLB

18:00 FT [154] Almere City 0 - 1 Groningen [11] 0-0

GHCLB

18:00 FT [84] Heracles Almelo 2 - 2 De Graafschap [325] 2-2

DUC4DB

18:00 FT [1] Babelsberg 1 - 0 SV Lichtenberg [11] - 1/2 0-0

DUC4DB

18:00 FT Tasmania Berlin 1 - 1 Hertha Berlin II [16] +0 1-1

DUC4DB

18:00 FT [3] Berlin AK 07 2 - 0 Tennis Borussia B. [18] - 1 1/4 0-0

HQA

18:00 FT [4] Jeju Utd 1 - 4 Incheon Utd [5] - 3/4 1-1

HQA

18:00 FT [7] FC Seoul 0 - 0 Ulsan Hyundai [1] +1/2 0-0

HQB

18:00 FT [6] Gyeongnam 2 - 1 Anyang [4] +0 1-1

HQB

18:00 FT Gimcheon Sangmu 2 - 0 Bucheon 1995 [3] - 1 2-0

GHCLB

18:30 FT [92] Leeds Utd 2 - 3 Real Betis [385] - 1/4 1-2

DUB

18:30 FT Ingolstadt 1 - 2 Heidenheim [2] +1/4 0-0

DUB

18:30 FT [6] Jahn Regensburg 3 - 0 Sandhausen [10] 1 - 1/4 1-0

DUB

18:30 FT [12] Hannover 96 0 - 3 Hansa Rostock [11] - 3/4 0-1

DENB

18:30 FT Esbjerg FB 1 - 3 Helsingor [9] +1/2 1-1

DENB

18:30 FT [6] Fremad Amager 1 - 4 AC Horsens +1/4 0-3

TQB

18:35 FT 1 [7] Heilongjiang Ice City 0 - 0 Nantong Zhiyun [1] +1/2 0-0

TQB

18:35 FT Zhejiang Professional 3 - 0 Beijing Sport Univ [14] - 2 1-0

GHCLB

19:00 FT [97] Bristol City 0 - 3 Aston Villa [58] +1/2 0-2

GHCLB

19:00 FT [483] Stoke City 1 - 1 Wolves [189] 1-1

DUC3

19:00 FT [13] B.Dortmund II 1 - 1 Waldhof Man. [10] +0 1-0

DUC3

19:00 FT [5] Vik.Koln 1 - 1 Zwickau [16] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT Magdeburg 0 - 0 Freiburg II [9] - 1 0-0

DUC3

19:00 FT [7] Meppen 1 - 0 Kaiserslautern +1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [6] Wehen 0 - 0 Munchen 1860 [1] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [3] Saarbrucken 1 - 2 Osnabruck [12] 1 - 1/4 1-2

DUC4BA

19:00 FT [8] Schweinfurt 5 - 1 TSV Aubstadt [9] - 1 1/2 4-1

SCOA

19:30 FT [2] Rangers 3 - 0 Livingston [5] - 2 1-0

CZEU19

19:30 FT [5] Zlin U19 1 - 3 Vik. Plzen U19 [7] 1-1

TQA

19:30 FT [9] Shanghai Port 1 - 0 Sh. Shenhua [4] - 1/4 1-0

TQA

19:30 FT [17] Hebei CFFC 2 - 1 Tianjin Tigers [7] - 1/2 2-1

GHCLB

20:00 FT [465] Volendam 4 - 2 Ajax U21 3-0

GHCLB

20:00 FT [101] Angers 0 - 1 Lorient [436] +0 0-0

GHCLB

20:00 FT [785] Leyton Orient 2 - 0 Gillingham [994] +1/4 2-0

PHB

20:00 FT [10] Nimes 2 - 1 Dijon [8] 1 - 1/2 1-0

POLA

20:00 FT [2] Stal Mielec 0 - 2 Piast Gliwice [15] +1/4 0-2

MASL

20:00 FT [9] Kuala Lumpur FA 1 - 1 Melaka FA [6] - 1/4 0-0

MASL

20:00 FT [1] Darul Takzim 5 - 0 Perak FA - 2 1-0

MASL

20:00 FT [12] Penang FA 1 - 4 Selangor FA [8] - 3/4 1-1

MAPL

20:00 FT Negeri Sembilan 5 - 0 Perak II 4-0

GHCLB

20:30 FT [475] Augsburg 3 - 1 Cagliari [660] - 1/2 3-0

GHCLB

20:30 FT [54] Hoffenheim 3 - 1 Stade Reims [118] - 1/2 2-0

GHCLB

20:30 FT [9] Union Berlin 2 - 1 Athletic Bilbao [87] - 1/4 0-1

GHCLB

20:30 FT [302] A.Bielefeld 1 - 1 Twente [129] - 1/2 0-1

GHCLB

20:30 FT [44] Ein.Frankfurt 2 - 1 Saint Etienne [394] - 1/2 2-0

GHCLB

20:30 FT [108] FC Koln 1 - 1 Roda JC 0-1

GHCLB

20:30 FT [138] M.gladbach 2 - 1 Groningen [11] - 1 1/4 2-0

GHCLB

21:00 FT [623] Southport 2 - 1 Barrow +3/4 2-0

GHCLB

21:00 FT [650] Leipzig 1 - 1 Ajax [24] +0 0-1

GHCLB

21:00 FT [249] Swansea City 1 - 3 Southampton [217] +1/2 1-2

GHCLB

21:00 FT [478] Salford City 0 - 2 Lincoln [787] +0 0-1

GHCLB

21:00 FT [748] VVV Venlo 2 - 2 Panathinaikos [172] +1 1-2

GHCLB

21:00 FT [342] Cambridge Utd 0 - 0 Northampton [982] - 1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [387] Birmingham 0 - 4 West Brom [114] +0 0-0

GHCLB

21:00 FT [363] Bolton 2 - 2 Blackburn Rovers [205] +1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [131] Brentford 0 - 1 West Ham Utd [82] +1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [331] Cheltenham 2 - 0 Walsall [988] - 3/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [680] Chester 3 - 0 Fleetwood Town [470] 1-0

GHCLB

21:00 FT [280] Hertha Berlin 3 - 0 Gaziantep B.B [359] - 3/4 2-0

GHCLB

21:00 FT [244] Ipswich 0 - 3 Millwall [386] +0 0-1

GHCLB

21:00 FT [421] QPR 3 - 3 Leicester City [27] +3/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [258] Reading 1 - 3 Crystal Palace [10] +1/4 0-0

ANHLC

21:00 FT [2] Bournemouth 5 - 0 Milton Keynes Dons [27] - 1 1-0

DUC4DB

21:00 FT [7] Lok.Leipzig 0 - 0 CZ Jena [4] +0 0-0

SCOA

21:00 FT [12] Ross County 0 - 0 St. Johnstone [9] +1/2 0-0

SCOA

21:00 FT 1 Dundee 2 - 2 St. Mirren [8] +0 1-1

SCOB

21:00 FT [6] Greenock Morton 2 - 2 Dunfermline +1/2 1-0

SCOB

21:00 FT [5] Partick Thistle 3 - 2 Queen of South - 1/2 2-1

SCOB

21:00 FT [10] Arbroath 0 - 1 Inverness C.T. [2] +0 0-0

SCOB

21:00 FT [9] Raith Rovers 4 - 4 Hamilton [7] - 1/4 2-0

SCO2

21:00 FT Cove Rangers 1 - 1 Falkirk [5] - 1 0-0

SCO2

21:00 FT East Fife 1 - 1 Queen's Park +1/4 1-0

SCO2

21:00 FT [3] Airdrieonians 0 - 3 Montrose [7] - 1/4 0-1

SCO2

21:00 FT [2] Clyde 0 - 3 Dumbarton - 1/2 0-2

SCO2

21:00 FT [9] Peterhead 2 - 0 Alloa Athletic [6] +0 1-0

NGB

21:00 FT Torpedo Moscow 0 - 0 Tekstilshchik Ivanov - 1 1/2 0-0

NGB

21:00 FT 1 FK Orenburg 0 - 2 Fakel - 3/4 0-1

NGB

21:00 FT [16] Akron Togliatti 0 - 0 Baltika [6] +1/2 0-0

NGB

21:00 FT 1 [1] Kamaz 1 - 2 SKA-Khabarovsk [15] +1/4 0-1

ICEB

21:00 FT Vestmannaeyjar 2 - 0 Afturelding [5] - 1 1/4 1-0

KAZC

21:00 FT [D-3] Turan (KAZ) 4 - 3 Kairat Almaty [A-1] -

LITA

21:00 FT Nevezis 0 - 6 Hegelmann Litauen [2] +1 1/2 0-3

FINA

21:00 FT [3] Helsinki 0 - 0 Seinajoen JK [7] - 1 0-0

FIN3

21:00 FT [A-3] Lahden Reipas 1 - 1 Atlantis [A-6] +1 0-0

FIN3

21:00 FT [C-12] RoPS Rovaniemi II 1 - 3 OLS Oulu [C-5] +0 0-0

FIN3

21:00 FT [B-12] Espoo 1 - 2 HJS Akatemia [B-9] +1/4 1-0

FIN3

21:00 FT 1 [C-21] PS Kemi 0 - 2 GBK Kokkola [C-7] - 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [13] Mlada Boleslav 3 - 0 Jablonec [14] - 1/4 2-0

CZEA

21:00 FT [10] Sigma Olomouc 3 - 2 Pardubice [12] - 1/2 2-1

CZEA

21:00 FT MFk Karvina 1 - 1 Hradec Kralove [11] - 1/4 1-1

UKRA

21:00 FT [15] FC Mynai 1 - 0 PFK Aleksandriya [6] +1/2 0-0

DENA

21:00 FT [5] Viborg 0 - 2 Midtjylland [7] +1/4 0-0

BRB

21:00 FT [18] Guarani/SP 1 - 4 Vila Nova/GO [19] - 1/2 0-3

BIA

21:15 FT [8] Charleroi 0 - 0 Sint Truiden [16] - 1/2 0-0

GHCLB

21:25 FT [805] Wimbledon 1 - 2 Scunthorpe Utd [476] - 3/4 1-2

GHCLB

21:30 FT [298] Atalanta 2 - 1 Pordenone [955] - 2 1-1

GHCLB

21:30 FT [511] Bayern Munich 0 - 3 Napoli [191] - 1 0-0

NGA

21:30 FT 1 Ufa 2 - 3 Din. Moscow [5] +1/2 0-2

NGB

21:30 FT [17] Veles Moscow 1 - 0 Tom Tomsk - 1/2 1-0

GHCLB

22:00 FT [635] Olympiakos Nic. 1 - 4 Karmiotissa Pol. [2] 0-3

GHCLB

22:00 FT [65] AZ Alkmaar 1 - 0 Real Sociedad [126] +1/4 1-0

GHCLB

22:00 FT [320] Cremonese 2 - 1 Feralpisalo [969] - 3/4 0-0

DUC4BA

22:00 FT Schalding Hein. 0 - 0 Heimstetten [14] - 1/4 0-0

DUC4BA

22:00 FT [7] FC Pipinsried 1 - 0 Eltersdorf - 3/4 1-0

NGB

22:00 FT 1 [11] Krasnodar B 2 - 0 Olim. Dolgiye Prudy - 1/4 1-0

NGB

22:00 FT [12] Neftekhimik Nizh 5 - 0 Metallurg Lipetsk - 1 2-0

BLRA

22:00 FT 1 FK Smorgon 0 - 2 Slavia Mozyr [10] +0 0-1

MDVA

22:00 FT [8] Dinamo-Auto 1 - 4 FC Balti [2] 1-3

MDVA

22:00 FT FC Floresti 1 - 3 Sheriff Tiraspol [1] 1-1

SLOA

22:00 FT [6] Mura 1 - 1 NK Bravo [9] - 1/2 0-0

CZEB

22:00 FT [13] Pribram 0 - 2 Taborsko [12] - 3/4 0-2

TDB

22:00 FT [6] Trelleborgs 2 - 0 Helsingborg +0 0-0

AUTA

22:00 FT [11] Hartberg 1 - 2 SCR Altach [10] - 1/2 0-2

AUTA

22:00 FT [1] Lask 1 - 1 Rapid Wien [5] - 1/4 0-1

AUTA

22:00 FT Admira 4 - 0 Austria Klagenfurt [8] 2 - 1/4 0-0

UZBA

22:00 FT Andijan 1 - 1 Turon Yaypan +0 0-1

UZBA

22:00 FT [2] Sogdiana Jizzakh 0 - 0 FK AGMK [6] +0 0-0

UZBA

22:00 FT [10] Bunyodkor 1 - 0 Pakhtakor [4] 1-0

GHCLB

22:30 FT [199] Mainz 3 - 2 Genoa [539] - 1/2 1-1

POLA

22:30 FT Nieciecza 2 - 2 Wisla Krakow +0 1-0

FIN3

22:30 FT [A-20] MiPK Mikkeli 0 - 5 JaPS [A-2] +1 1/2 0-4

TDA

22:30 FT [14] Degerfors IF 1 - 1 Varbergs BoIS [12] +0 0-0

TDB

22:30 FT Vasalunds 4 - 2 Eskilstuna City [7] +1/4 1-1

BULA

22:45 FT [9] Botev Vratsa 2 - 0 Levski Sofia [10] +1/2 1-0

HUNA

22:45 FT [1] Ferencvaros 1 - 2 Kisvarda FC [2] - 1 1/4 0-0

GHCLB

22:59 FT [806] Lommel 1 - 2 MVV Maastricht +0 1-1

GHCLB

22:59 FT [146] SPAL 1907 0 - 0 Pontedera [942] 0-0

GHCLB

22:59 FT [466] Lugo 1 - 1 Real Oviedo [760] +0 1-1

GHCLB

22:59 FT [913] Kasimpasa 1 - 2 Istanbul BB [98] 0-1

GHCLB

22:59 FT [18] Fenerbahce 3 - 2 Greuther Furth [56] 3-1

GHCLB

22:59 FT [46] Lens 4 - 1 Udinese [218] 3-0

GHCLB

22:59 FT [111] Metz 1 - 0 Montpellier [983] 1-0

GHCLB

22:59 FT [169] Rennes 1 - 0 Torino [166] - 1/2 1-0

GHCLB

22:59 FT [70] Wolfsburg 1 - 2 Atletico Madrid [233] - 3/4 1-0

NGB

22:59 FT [9] Kuban 1 - 2 Spartak Moscow B - 1/2 0-1

NGB

22:59 FT Rotor Volgograd 1 - 1 Volgar Astrakhan [3] - 3/4 0-1

POLB

22:59 FT GKS Jastrzebie 0 - 2 Puszcza Nie. [9] - 1/4 0-1

ESTA

22:59 FT [4] Paide Linname. 0 - 0 Flora Tallinn [1] 0-0

KAZC

22:59 FT [B-1] Kaisar Kyzylorda 1 - 0 Aktobe [C-3] 0-0

LATA

22:59 FT [1] Valmiera / BSS 2 - 1 Spartaks Jurmala [8] 1-1

SVKA

22:59 FT FK Pohronie 2 - 0 Zemplin Michalovce [9] - 1/2 2-0

TSA

22:59 FT [10] Zurich 3 - 1 Lausanne Sports - 1/2 3-1

TSB

22:59 FT [5] Aarau 2 - 0 Schaffhausen [4] - 3/4 0-0

TSB

22:59 FT [3] Yverdon 1 - 3 Stade L. Ouchy [6] - 1/2 0-0

TSB

22:59 FT SC Kriens 1 - 3 Thun [8] +1/4 1-2

PERA

22:59 FT [7] Cesar Vallejo 2 - 0 Alianza Atletico [8] - 3/4 1-0

RMNA

23:15 FT [9] Voluntari 2 - 1 FC U Craiova 1948 [8] +0 0-0

GHCLB

23:30 FT [164] Porto 5 - 3 Lyon [292] - 1/4 2-1

GHCLB

23:30 FT [125] Roma 0 - 0 Sevilla [689] +1/4 0-0

GHCLB

23:30 FT [756] Sporting Gijon 1 - 0 SD Ponferradina [431] - 1/2 0-0

BIA

23:30 FT [15] Cercle Brugge 1 - 1 OH Leuven [9] - 1/2 0-1

BIA

23:30 FT [18] RFC Seraing 1 - 0 KV Mechelen [11] +1/2 1-0

UKRA

23:30 FT [13] Chernomorets 0 - 3 SK Dnipro-1 [3] +1 0-1

ARGA

23:30 FT [20] Colon 1 - 0 Godoy Cruz [9] - 1/2 0-0

GHCLB

23:45 FT [173] Zwolle 0 - 2 Heerenveen [47] +0 0-1

SRBA

23:55 FT [6] Spartak Subotica 1 - 3 Crvena Zvezda [1] +2 1-2

GHCLB

00:00 FT [105] Alaves 0 - 1 Elche [14] - 1/4 0-1

GHCLB

00:00 FT [594] Malaga 1 - 1 Almeria [339] 1-1

GHCLB

00:00 FT [148] Man City 4 - 0 Barnsley [382] 3-0

GHCLB

00:00 FT [38] Stuttgart 0 - 3 Barcelona [85] +1/4 0-2

GHCLB

00:00 FT [369] Troyes 1 - 1 Bordeaux [453] +0 0-0

PHB

00:00 FT 1 [13] Niort 0 - 1 Caen [3] +0 0-0

PHB

00:00 FT 1 [19] Rodez 1 - 0 Pau FC [17] 1 - 1/4 1-0

PHB

00:00 FT [9] Paris FC 2 - 1 Dunkerque - 1 1-1

PHB

00:00 FT Ajaccio 3 - 1 Amiens [7] - 1/2 2-0

PHB

00:00 FT [1] Guingamp 1 - 1 Valenciennes [11] - 3/4 0-0

PHB

00:00 FT Nancy 0 - 4 Toulouse +1/2 0-3

PHB

00:00 FT [18] Sochaux 0 - 2 Le Havre [16] - 1/2 0-2

NGA

00:00 FT [4] CSKA Moscow 1 - 2 Lok. Moscow [13] - 1/4 1-1

BIHA

00:00 FT [3] Zeljeznicar 1 - 0 NK Posusje [9] 1-0

MNEA

00:00 FT [3] FK Jerezo 0 - 0 Decic Tuzi [1] 0-0

MNEA

00:00 FT [5] Rudar 0 - 0 Iskra Danilo [9] 0-0

CZEA

00:00 FT 1 [4] Slovan Liberec 0 - 5 Sparta Praha [6] +1/2 0-1

ARGB

00:00 FT [32] Villa Dalmine 1 - 0 Atletico Rafaela [33] +0 0-0

GHCLB

01:00 FT [128] Utrecht 2 - 3 Venezia [487] 1-2

POLA

01:00 FT 1 [6] Radomiak Radom 3 - 1 Legia Wars. [4] 2 +1/4 0-0

BULA

01:00 FT [4] Ludogorets 3 - 0 CSKA 1948 Sofia [1] - 1 1/2 1-0

CROA

01:00 FT [10] Istra 1961 1 - 2 HNK Gorica [6] +1/4 0-1

HUNA

01:00 FT 1 [12] Budapest Honved 1 - 4 Debreceni [7] - 1/4 1-0

MNEA

01:00 FT [10] Buducnost 1 - 1 Mornar Bar [6] 1-0

SVKA

01:00 FT [1] Slo. Bratislava 2 - 0 Trencin [8] 1 - 1 1/4 0-0

AUTB

01:00 FT 1 [16] Dornbirn 0 - 6 SKU Amstetten [2] +1/4 0-3

ARGB

01:00 FT [29] Temperley 0 - 2 Deportivo Maipu [13] - 1/4 0-1

ARGB

01:00 FT [10] Def.Belgrano 0 - 0 Barracas Central - 1/4 0-0

URUA

01:00 FT [4] Boston River 2 - 0 IA Sud America - 1/2 0-0

ARGB

01:10 FT [15] Deportivo Riestra 1 - 3 Tigre +1/2 0-0

SLOA

01:15 FT [5] CM Celje 1 - 3 Koper [2] - 1/4 1-1

PERA

01:15 FT [9] Universitario 1 - 3 Carlos A. Mannucci [12] - 1/4 1-0

GHCLB

01:30 FT [493] Nice 1 - 1 AC Milan [88] +3/4 0-0

DUB

01:30 FT [8] Fort.Dusseldorf 2 - 3 Wer.Bremen - 1/4 0-1

POLB

01:30 FT [6] Arka Gdynia 1 - 1 Zaglebie Sosno [7] - 3/4 0-0

IREA

01:30 FT Longford Town 0 - 2 Derry City [3] +1/2 0-1

MNEA

01:30 FT FK Podgorica 1 - 3 OFK Petrovac [2] 1-1

TSA

01:30 FT [1] Young Boys 0 - 0 Grasshoppers [3] - 1 1/2 0-0

ARGB

01:30 FT [3] All Boys 1 - 1 Brown de Adrogue [16] +0 0-0

BIA

01:45 FT [17] Eupen 1 - 1 Anderlecht [3] +1/2 1-1

ARGA

01:45 FT [28] Lanus 1 - 1 Union Santa Fe [10] - 1/2 1-0

GHCLB

02:00 FT [299] Monza 1 - 2 Juventus [454] +1 0-1

GHCLB

02:00 FT [811] Marseille 2 - 1 Villarreal [41] - 1/2 1-0

SCOA

02:00 FT [3] Hearts 2 - 1 Celtic [1] +1/2 1-0

BIHA

02:00 FT 1 [2] Sarajevo 0 - 2 Zrinjski [11] +0 0-2

RMNA

02:00 FT [4] CFR Cluj 1 - 0 Chindia Targoviste [14] - 1 0-0

SRBA

02:00 FT [16] Radnik Surdulica 1 - 1 Radnicki Nis [15] +1/4 1-1

ARGB

02:00 FT [11] San Martin SJ 0 - 0 Guillermo [17] - 3/4 0-0

BLVA

02:00 FT 1 [A-6] Real Santa Cruz 2 - 0 Inde. Petrolero [B-7] - 1/2 0-0

BLVA

02:00 FT 1 [A-7] Aurora 0 - 1 The Strongest [A-2] +3/4 0-1

CHIB

02:00 FT [11] Temuco 1 - 0 Cobreloa [2] - 1/4 0-0

COLB

02:00 FT [12] Real Santander 3 - 3 Union Magdalena +1/4 1-2

ECUA

02:00 FT [12] Mushuc Runa 1 - 2 9 de Octubre [15] - 1/4 0-1

BRB

02:30 FT Vitoria/BA 0 - 0 Avai/SC - 1/4 0-0

BRC

02:30 FT 1 [3] Fluminense/RJ 3 - 0 Criciuma/SC [46] - 1 1/4 1-0

BDNSC

02:45 FT Sporting Lisbon 2 - 1 Braga - 1/4 2-1

VENA

03:00 FT [11] Zulia FC 1 - 2 Dep.Tachira [5] +0 0-1

URUA

03:15 FT [9] Wanderers 2 - 0 CA Progreso - 1/2 1-0

PERA

03:30 FT [2] Sport Huancayo 0 - 0 UTC Cajamarca [11] +0 0-0

ARGA

04:00 FT [6] Racing Club 1 - 0 Sarmiento Junin [16] - 3/4 0-0

ARGB

04:00 FT [1] Belgrano 3 - 0 Alvarado MDP [30] - 1/4 2-0

COLA

04:00 FT [16] Deportes Tolima 1 - 1 Alianza Petrolera [7] - 3/4 0-0

COLB

04:00 FT [9] Valledupar 1 - 1 Leones FC [1] 0-0

USA

04:00 FT [Tay-9] Seattle Sounders 0 - 1 San Jose EQ [Tay-13] - 3/4 0-1

CRCA

04:00 FT [B-6] Cartagines 1 - 1 Guanacasteca [A-6] 1 - 1/2 1-1

PARA

04:15 FT Sportivo Luqueno 2 - 1 Nacional(PAR) [6] +1/4 1-1

CHIB

04:30 FT [3] U. San Felipe 0 - 2 San.Morning [16] +0 0-1

ECUA

04:30 FT [8] Guayaquil City 2 - 1 Dep.Cuenca [3] +0 1-1

BRA

05:00 FT 1 [11] Sao Paulo/SP 0 - 0 Palmeiras/SP [1] +0 0-0

BRB

05:00 FT Brasil Pelotas/RS 1 - 2 Sampaio Correa/MA [7] +0 1-2

VENA

05:00 FT [16] UCV FC 3 - 0 Monagas [3] +1/4 2-0

USA

05:00 FT [Dong-4] New York RB 2 - 3 New England [Dong-6] - 1/4 1-0

MEXA

05:00 FT [11] Club Leon 2 - 1 Club Tijuana [7] - 1 1-0

CRCA

05:00 FT [B-4] Santos Guapiles 1 - 0 Municipal Grecia [B-5] - 1/4 0-0

BRA

06:00 FT 1 [6] Internacional/RS 0 - 0 Cuiaba/MT [16] - 3/4 0-0

USB

06:00 FT Ch.Independence 2 - 0 Tampa Bay Rowdies [A-2] +1/2 0-0

USB

06:00 FT [A-11] Loudoun United 1 - 3 Colorado Springs [B-3] +1/4 0-0

USB

06:00 FT [A-5] Pittsburgh R. 3 - 1 Hartford Athletic [A-10] - 3/4 0-1

USW

06:00 FT [12] NC Courage (W) 1 - 1 Orlando Pride Nữ [8] 0-0

COLA

06:05 FT [20] Deportivo Cali 1 - 2 Atl. Bucaramanga [14] - 3/4 1-2

ARGA

06:15 FT [8] CA Platense 1 - 1 Independiente [25] +1/2 1-1

BLVA

06:30 FT [B-1] Bolivar 4 - 0 Jorge Wilstermann [B-6] - 1 1/4 4-0

PARA

06:30 FT [1] Libertad 1 - 1 Sol de America [7] - 3/4 1-0

USA

06:30 FT [Dong-7] Cincinnati 0 - 0 D.C. Utd [Dong-14] - 1/4 0-0

USB

06:30 FT [A-1] Louisville City 2 - 1 OKC Energy - 1 1/2 1-0

USB

06:30 FT [A-4] Birmingham Legion 2 - 2 Atlanta United II [A-13] - 1 1/4 0-1

BRA

07:00 FT [9] Bragantino/SP 1 - 0 Gremio/RS - 1/2 0-0

BRB

07:00 FT [14] Brusque FC/SC 3 - 0 Confianca/SE - 1/2 3-0

BRB

07:00 FT Botafogo/RJ 2 - 0 Vasco DG/RJ [4] - 1/4 1-0

CHIB

07:00 FT Coquimbo Unido 0 - 1 San Luis Qui. [13] 0-1

ECUA

07:00 FT [14] Tecnico Uni. 1 - 2 Barcelona SC [7] +1/2 0-0

USA

07:00 FT [Dong-9] Inter Miami 2 - 1 CF Montreal [Dong-3] - 1/4 0-1

MEXA

07:00 FT [9] Club America 2 - 1 Necaxa [5] - 1 1-0

CRCA

07:00 FT [A-3] Alajuelense 3 - 3 Sporting (CRC) [A-5] - 1 1/2 2-1

USA

07:30 FT [Tay-12] Houston Dynamo 0 - 0 Real Salt Lake [Tay-5] - 1/4 0-0

USA

07:30 FT [Tay-14] Sporting Kansas 1 - 2 Dallas [Tay-3] - 1 0-1

USB

07:30 FT 1 [B-9] Oakland Roots 0 - 3 Orange County SC [B-12] +1/4 0-2

USA

08:00 FT [Tay-2] Austin FC 0 - 1 Colorado Rapids [Tay-10] - 1/2 0-1

USB

08:00 FT Austin Bold 0 - 3 SA Scorpions [B-1] +0 0-1

COLA

08:10 FT [15] Inde.Medellin 0 - 0 Junior Barranquilla [5] +0 0-0

USB

08:30 FT [B-6] El Paso Locomotive 3 - 1 Real Monarchs - 1 1/2 1-1

USA

09:00 FT [Tay-11] Vancouver WC 2 - 2 Minnesota Utd [Tay-4] +1/2 1-1

USW

09:00 FT [5] OL Reign Nữ 2 - 0 Racing Louisville Nữ [9] 2-0

MEXA

09:00 FT [2] Monterrey 2 - 0 Pumas UNAM [13] - 1 1/4 1-0

CRCA

09:00 FT [A-4] Guadalupe FC 1 - 1 San Carlos [B-1] +0 1-0

MEXA

09:05 FT [12] Atlas 2 - 0 Juarez [16] - 1 0-0

USB

09:30 FT [B-10] Phoenix Rising 3 - 1 Rio Grande Valley [B-13] - 1 3-0

USB

10:00 FT [B-4] Sacramento 3 - 1 New York RB II [A-14] - 3/4 3-0

CZEU19

16:00 Hoãn [10] MFk Karvina U19 - C. Budejovice U19 [15] -

GHCLB

17:59 Hoãn [329] Alanyaspor - Fatih Karagumruk [324] -

GHCLB

18:30 Hoãn [231] Huddersfield - Crewe Alexandra [751] -

GHCLB

21:00 Hoãn [167] Nottingham Forest - Burnley [340] -

GHCLB

21:00 Hoãn [227] B.Leverkusen - Celta Vigo [388] -

GHCLB

21:00 Hoãn [343] Sheffield Utd - Norwich [60] -

GHCLB

22:30 Hoãn [231] Huddersfield - Oldham [999] -

GHCLB

00:30 Hoãn [174] Go Ahead Eagles - Willem II [301] -

Kết quả bóng đá ngày 31/07/2021

Kết quả bóng đá ngày 31/07/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 31/07/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 31/07/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

00:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

23:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

22:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0