KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 01/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 01/08/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

12:00 FT [6] Heidelberg Utd 0 - 1 Dandenong Th. [5] - 1/4 0-0

CZEB

15:30 FT [2] Sparta Praha B 4 - 0 SK Prostejov [6] 1 - 1/2 2-0

AUTB

15:30 FT [16] Vorwarts Steyr 0 - 4 Blau Weiss Linz [3] +1 1/4 0-2

TQB

15:30 FT 1 [B-3] Kunshan FC 1 - 0 Xinjiang Tianshan [A-6] - 1 1/2 1-0

TQB

16:00 FT [C-6] Beijing BIT 1 - 6 Meizhou Hakka [A-1] +3 3/4 0-5

SINA

16:30 FT [5] Tanjong Pagar 1 - 3 Geylang Intl [6] 0-3

BDNLC

17:00 FT [Ungroup-5] CD Estrela 0 - 1 Penafiel [B-2] +1/4 0-1

POLB

17:40 FT [1] Widzew Lodz 3 - 0 Sandecja [4] 1 - 1/2 2-0

DUC3

18:00 FT [12] Turkgucu-Ataspor 2 - 2 Hallescher [10] +0 1-0

DUC4DB

18:00 FT [12] Ger.Halberstadt 0 - 5 Luckenwalde [7] - 1/4 0-3

DUC4DB

18:00 FT [6] VSG Altglienicke 3 - 1 Auerbach [18] - 1 1/2 0-1

DUC4DB

18:00 FT [20] FC Eilenburg 0 - 2 Berliner FC Dynamo [2] +1 3/4 0-2

HQA

18:00 FT [10] Gangwon 3 - 0 Suwon Bluewings [4] +0 1-0

HQA

18:00 FT [12] Gwangju 0 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. [11] +0 0-0

HQA

18:00 FT [3] Daegu 1 - 1 Pohang Steelers [7] - 1/4 0-0

HQB

18:00 FT [7] Ansan Greeners 1 - 1 Jeonnam Dragons [4] +1/4 1-0

HQB

18:00 FT [3] Daejeon Hana Citizen 1 - 0 Chungnam Asan [8] - 1/4 1-0

DUB

18:30 FT [15] Holstein Kiel 0 - 3 Schalke 04 [3] - 1/4 0-2

DUB

18:30 FT 1 [17] Erzgebirge Aue 0 - 0 St. Pauli [1] 2 +1/2 0-0

DUB

18:30 FT [6] Hamburger 1 - 1 Dynamo Dresden [12] - 3/4 1-0

BIA

18:30 FT [1] Union Saint-Gilloise 0 - 1 Club Brugge [2] +1/4 0-0

TQB

18:35 FT [C-5] Suzhou Dongwu 1 - 2 Chengdu Better City [B-2] +2 0-2

GHCLB

19:00 FT Coventry 1 - 2 Wolves [147] +1/2 0-1

ANHLC

19:00 FT [45] Sheffield Wed. 0 - 0 Huddersfield [44] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 2-4

DUC3

19:00 FT [2] Ein.Braunschweig 0 - 4 Viktoria Berlin [8] - 1/2 0-2

ESTA

19:00 FT [4] Nomme Kalju 3 - 1 TJK Legion [5] - 1/4 2-0

KAZC

19:00 FT [B-3] FK Maktaaral 4 - 0 Tobol Kostanay [B-1] - 1 1-0

KAZC

19:00 FT [D-3] Zhetysu Taldykorgan 0 - 0 Caspiy Aktau [D-1] +0 0-0

DENA

19:00 FT [5] Silkeborg IF 0 - 0 Aalborg BK [4] +0 0-0

DENA

19:00 FT [9] Aarhus AGF 1 - 2 Randers [3] +1/4 0-1

DENB

19:00 FT 1 [8] HB Koge 0 - 3 Hvidovre IF [3] - 1/4 0-2

TQB

19:00 FT [C-3] Guizhou FC 0 - 0 Sichuan Jiuniu [A-3] - 1/4 0-0

DUC4DB

19:05 FT [17] Meuselwitz 1 - 2 C. Leipzig [8] +0 1-2

TSA

19:15 FT 1 [9] St. Gallen 2 - 2 Luzern [8] 1 - 1/2 2-0

TSB

19:15 FT [2] Vaduz 1 - 2 Neuchatel Xamax [5] - 1/2 0-2

GHCLB

19:30 FT [46] Feyenoord 1 - 1 ADO Den Haag 0-0

BRAU20

19:30 FT [11] Flamengo/RJ U20 3 - 1 Corinthians/SP U20 [10] - 1 1-1

BDNLC

20:00 FT [B-1] Famalicao 1 - 0 Estoril [Ungroup-6] - 1/2 1-0

ARMA

20:00 FT [9] Alashkert 0 - 3 Ararat-Armenia [1] 0-0

POLA

20:00 FT 1 [16] Warta Poznan 1 - 1 Pogon Szczecin [4] 1 +1/4 0-1

POLB

20:00 FT [18] Gornik Polkowice 1 - 1 Podbeskidzie [7] +1/4 0-1

KAZC

20:00 FT [C-3] Akzhayik Oral 3 - 0 Astana [C-2] - 1 1-0

TDA

20:00 FT [1] Djurgardens 2 - 1 Hacken [8] - 3/4 0-0

DENB

20:00 FT [6] Nykobing 4 - 4 Fredericia [4] +1/4 2-3

MASL

20:00 FT [3] Terengganu 0 - 0 Sabah FA [9] - 1 0-0

MASL

20:00 FT [10] Pahang 1 - 0 Petaling Jaya City [8] - 1/2 1-0

MAPL

20:00 FT [3] Johor Darul Takzim II 3 - 0 Kelantan United [8] - 3/4 1-0

MAPL

20:00 FT [9] PDRM FA 0 - 0 FAM-MSN [11] - 2 0-0

GHCLB

21:00 FT [170] Konyaspor 1 - 0 Antalyaspor - 1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [136] Arsenal 1 - 2 Chelsea +0 0-1

SCOA

21:00 FT [8] Aberdeen 2 - 0 Dundee Utd [3] - 3/4 1-0

BIA

21:00 FT [15] Zulte-Waregem 1 - 2 Standard Liege [13] +1/2 0-0

LITA

21:00 FT [6] FK Riteriai 2 - 1 Dainava Alytus [8] - 3/4 0-1

FIN3

21:00 FT [B-2] KaaPo Kaarina 4 - 0 TPV Tampere [B-13] - 2 1/4 3-0

CZEA

21:00 FT [5] Banik Ostrava 5 - 1 Zlin [13] - 3/4 4-0

CZEA

21:00 FT [3] Slovacko 1 - 0 C. Budejovice [9] - 1/2 0-0

UKRA

21:00 FT 1 [16] FC Mariupol 1 - 2 Desna Chernigiv [9] +1/4 0-0

DENA

21:00 FT [12] Vejle 2 - 2 Brondby [6] +1/4 1-1

BDNLC

21:30 FT [Ungroup-2] SC Farense 0 - 0 Santa Clara [D-1] +0 0-0

NGA

21:30 FT [16] Ural S.r. 1 - 1 Nizhny Nov [11] - 1/4 1-0

TSA

21:30 FT [6] Servette 0 - 2 Lugano [5] - 1/2 0-0

TSA

21:30 FT [1] Basel 6 - 1 Sion [7] - 1 5-0

KAZC

22:00 FT 1 [A-3] Ordabasy 0 - 1 FK Kyzylzhar [A-1] - 1/2 0-0

KAZC

22:00 FT [A-4] SDYuShOR 8 0 - 4 Shakhter Kar. [A-2] 0-1

MDVA

22:00 FT 1 [7] Zimbru 0 - 2 Milsami [2] 0-0

FINB

22:00 FT [8] Gnistan 1 - 2 RoPS Rovaniemi [2] +0 0-1

FIN3

22:00 FT [A-5] KuFu-98 0 - 1 NJS Nurmijarvi [A-7] - 1/2 0-1

SLOA

22:00 FT [8] Domzale 1 - 1 Tabor Sezana [7] - 1/4 1-1

CZEB

22:00 FT [8] Sellier&Bellot Vlasim 4 - 1 MFK Chrudim [14] 1-1

CZEB

22:00 FT [7] Varnsdorf 2 - 1 Vik.Zizkov [15] 1 +0 1-1

TDB

22:00 FT [10] Vasteras 3 - 1 Landskrona [5] - 1/4 1-1

TDB

22:00 FT [15] Falkenbergs 1 - 1 Norrby [6] +0 0-1

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 7 - 1 SV Ried [10] - 2 3/4 2-0

AUTA

22:00 FT [4] Austria Wien 1 - 1 Wattens [12] - 1/2 0-1

AUTA

22:00 FT [3] Wolfsberger AC 1 - 4 Sturm Graz [2] +1/4 1-4

UZBA

22:00 FT [12] Metallurg Bekabad 1 - 2 Qyzylqum [9] - 1/4 0-0

UZBA

22:00 FT [8] Kokand-1912 1 - 2 Navbahor [7] +0 0-1

CHIA

22:00 FT [16] Huachipato 0 - 0 U. La Calera [4] +0 0-0

SCOA

22:30 FT [6] Motherwell 2 - 3 Hibernian [5] +1/4 2-1

POLA

22:30 FT [7] Cracovia Krakow 1 - 2 Slask Wroclaw [5] 2 - 1/4 0-1

FINB

22:30 FT 1 [11] MuSa Pori 2 - 6 EIF Ekenas [7] +0 1-3

FINB

22:30 FT [4] Jaro 0 - 0 KPV Kokkola [5] +0 0-0

FIN3

22:30 FT [B-4] Grankulla IFK 0 - 2 PIF Parainen [B-3] - 1/2 0-2

TDA

22:30 FT [7] Kalmar 1 - 0 Mjallby AIF [13] - 1/2 0-0

TDA

22:30 FT [16] Ostersunds 1 - 1 Hammarby [5] +3/4 1-0

BLRA

22:45 FT [12] FK Slutsk 1 - 1 Dinamo Minsk [2] +1 1/2 1-1

HUNA

22:45 FT [6] Zalaegerzseg 1 - 1 MOL Fehervar FC [5] +1/2 0-0

URUA

22:45 FT [6] CA Torque 0 - 3 Liverpool P. (URU) [4] +0 0-1

BDNLC

22:59 FT [A-2] SC Covilha 3 - 1 CD Mafra [Ungroup-7] - 1/4 1-0

BDNLC

22:59 FT 1 [Ungroup-4] Arouca 0 - 1 Rio Ave [D-2] - 1/4 0-1

ARMA

22:59 FT [5] Urartu 3 - 0 Noravank SC [8] - 1 1/2 0-0

POLB

22:59 FT [17] Stomil Olsztyn 1 - 2 Chrobry Glogow [10] +0 0-2

ESTA

22:59 FT [6] Trans Narva 1 - 4 Levadia T. [1] 0-3

SVKA

22:59 FT [4] Dunajska Stred 2 - 1 Liptovsky Mikulas [10] - 1 1/2 1-1

SVKA

22:59 FT [11] Zlate Moravce 0 - 1 MSK Zilina [7] +1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [8] Senica 2 - 1 Spartak Trnava [2] +1/4 0-0

DENA

22:59 FT [7] Odense BK 0 - 2 Kobenhavn [2] +0 0-1

PERA

22:59 FT [17] Cusco FC 2 - 3 Alianza Huanuco [16] - 1/4 1-1

RMNA

23:15 FT [2] Universitatea Craiova 1 - 2 Botosani [4] - 3/4 1-0

GHCLB

23:30 FT Stade Brestois 1 - 2 Mallorca [56] +0 0-1

BIA

23:30 FT [9] Gent 2 - 2 Beerschot-Wilrijk [18] - 1 1/2 1-0

UKRA

23:30 FT [1] Dinamo Kiev 4 - 0 Veres Rivne [8] - 2 3-0

UKRA

23:30 FT [3] Vorskla 2 - 0 Rukh Vynnyky [10] 1-0

ARGA

23:30 FT [7] Defensa YJ 3 - 2 Gimnasia LP [12] 0-0

CROA

23:55 FT [4] Hajduk Split 1 - 0 Sibenik [8] 1-0

SRBA

23:55 FT [3] Cukaricki Belgrade 2 - 1 FK Metalac GM [14] - 1 1/4 1-0

GHCLB

00:00 FT Huesca 1 - 0 Castellon - 3/4 0-0

GHCLB

00:00 FT [6] Cadiz 1 - 2 Almeria - 1/4 0-1

BDNLC

00:00 FT [Ungroup-3] Casa Pia AC 0 - 1 Vitoria Guimaraes [A-1] +1 0-1

NGA

00:00 FT [4] Krasnodar 0 - 1 Khimki [14] - 1 0-0

NGA

00:00 FT [12] Rostov 2 - 4 Zenit [1] +1 1/4 1-2

LATA

00:00 FT [1] Rigas Futbola Skola 4 - 1 METTA/LU Riga [7] - 2 1/2 2-0

MDVA

00:00 FT [1] Petrocub 5 - 0 Sfintul Gheorghe [4] 1-0

CZEA

00:00 FT [10] Bohemians 1905 1 - 2 Vik.Plzen [1] +0 1-0

MEXA

00:00 FT [3] Toluca 3 - 1 Tigres UANL [4] 1 - 1/2 1-1

BULA

00:15 FT [8] Lok. Sofia 1 - 0 Lok. Plovdiv [7] +1/4 1-0

CHIA

00:30 FT [12] Palestino 3 - 2 U. Espanola [5] - 1/2 0-0

PHASC

01:00 FT 2 Lille 1 - 0 PSG 4 +1/4 1-0

POLA

01:00 FT [10] Jagiellonia 3 - 0 Rakow Czestochowa [2] 2-0

HUNA

01:00 FT [12] Ujpest 1 - 2 Puskas Akademia [3] +0 0-1

CZEB

01:00 FT [1] Brno 2 - 1 Opava [9] - 1 0-1

ARGB

01:00 FT [A-1] Ate Brown 0 - 0 CA Mitre Salta [A-10] - 3/4 0-0

ARGB

01:00 FT [B-5] Deportivo Moron 1 - 0 Ferro Carril Oeste [B-2] - 1/4 1-0

ARGB

01:00 FT [A-7] Gim.Mendoza 0 - 3 Quilmes [A-2] - 1/4 0-3

ARGB

01:00 FT [B-8] Almagro 2 - 2 Gimnasia Jujuy [B-7] - 1/2 1-1

ARGB

01:00 FT [B-12] San Telmo 1 - 0 Ind.Rivadavia [B-4] - 1/4 1-0

ARGB

01:00 FT [A-15] Estudiantes Rio Cuarto 1 - 1 Agropecuario AAC [A-5] +0 1-0

ARGB

01:00 FT 1 [B-3] CA Guemes 0 - 0 Tristan Suarez [B-10] - 1/4 0-0

BRAU20

01:00 FT [4] Palmeiras/SP U20 3 - 0 Fortaleza/CE U20 [19] - 1 1/2 1-0

BRAU20

01:00 FT 1 [20] Santos/SP U20 1 - 3 Bahia/BA U20 [18] - 1/4 0-2

BRAU20

01:00 FT [17] Vasco DG/RJ U20 1 - 2 Fluminense/RJ U20 [5] - 3/4 1-0

BRAU20

01:00 FT [15] SC Recife/PE U20 0 - 0 Chapecoense U20 [12] - 1/4 0-0

BRAU20

01:00 FT [7] Gremio/RS U20 0 - 2 Ceara/CE U20 [9] - 3/4 0-1

URUA

01:00 FT [7] CA Fenix 0 - 1 Plaza Colonia [1] +1/4 0-0

ARGB

01:10 FT [A-3] San Martin Tucuman 0 - 0 Estudiantes BsAs [A-13] - 1/2 0-0

SLOA

01:15 FT [4] O.Ljubljana 3 - 1 Maribor [2] +0 1-0

PERA

01:15 FT [10] Binacional 1 - 5 Melgar [3] +3/4 0-2

GHCLB

01:30 FT 1 [176] Parma 0 - 3 Sassuolo [2] +3/4 0-1

GHCLB

01:45 FT Perugia 2 - 0 Cesena - 3/4 1-0

ARGA

01:45 FT [2] Talleres Cordoba 0 - 0 Boca Juniors [5] +1/4 0-0

BIHA

02:00 FT [5] Siroki Brijeg 0 - 0 Radnik Bijeljina [12] 0-0

BIA

02:00 FT [7] Antwerpen 0 - 1 Kortrijk [8] - 1/2 0-0

CROA

02:00 FT [3] Dinamo Zagreb 3 - 3 HNK Rijeka [1] - 1 2-3

CROA

02:00 FT [2] NK Osijek 0 - 0 Slaven Belupo [9] - 1/2 0-0

RMNA

02:00 FT [6] UTA Arad 1 - 1 Steaua Bucuresti [3] +1/2 1-0

SRBA

02:00 FT [1] FK Partizan 4 - 0 FK Vozdovac [6] - 2 1/4 2-0

BRAA

02:00 FT 1 [1] Atl. Mineiro/MG 2 - 0 Atletico/PR [12] - 3/4 0-0

BRAA

02:00 FT [7] Corinthians/SP 1 - 3 Flamengo/RJ [4] +3/4 0-3

BRAU20

02:00 FT [6] Cruzeiro/MG U20 2 - 2 Botafogo/RJ U20 [13] - 1/4 2-0

BRAU20

02:00 FT 1 [2] Sao Paulo/SP U20 1 - 1 Internacional/RS U20 [8] - 1/2 1-1

BLVA

02:00 FT [13] Real Tomayapo 0 - 1 Oriente Petrolero [6] +0 0-0

CHIB

02:00 FT [4] Puerto Montt 1 - 0 CCDA Fernandez Vial [11] - 1/4 1-0

CHIB

02:00 FT [10] Rangers Talca 1 - 0 Iquique [9] - 1/4 1-0

COLA

02:00 FT [17] Patriotas 1 - 0 La Equidad [6] +0 0-0

COLB

02:00 FT [14] Bogota FC 2 - 0 Barranquilla [15] - 1 1-0

ECUA

02:00 FT 1 [11] Orense SC 2 - 2 Delfin SC [6] 1 - 1/4 1-2

USW

02:00 FT [1] Portland Tho. Nữ 2 - 0 Kansas City Nữ [10] 2-0

BDNLC

02:30 FT [C-1] Boavista 2 - 0 Portimonense [Ungroup-8] +1/2 1-0

CHIA

03:00 FT [10] Univ. de Chile 2 - 1 Univ. Catolica [2] +1/4 0-0

VENA

03:00 FT [A-4] Aragua 1 - 0 Gran Valencia [A-5] 1-0

CRCA

03:00 FT [10] Jicaral Sercoba 3 - 2 Herediano [1] 1 +1/2 0-0

PERA

03:30 FT [5] Sport Boys 0 - 0 Alianza Lima [1] +1/2 0-0

USB

03:30 FT [D-5] Tacoma Defiance 0 - 0 New Mexico United [C-4] +1/4 0-0

ARGA

04:00 FT [1] River Plate 1 - 1 CA Huracan [8] 1 - 1 1/4 0-0

COLA

04:00 FT [16] Envigado 1 - 0 America Cali [8] +1/2 0-0

PARA

04:00 FT [6] Guarani CA 4 - 1 12 de Octubre [7] - 1/4 1-0

URUA

04:00 FT [3] CA Penarol 2 - 0 CA River Plate (URU) [5] - 3/4 2-0

USB

04:00 FT [B-8] Sporting Kansas II 1 - 2 Memphis 901 [B-3] +0 1-1

MEXB

04:00 FT [2] Atlante 3 - 0 Correcaminos [15] - 1 2-0

BRAA

04:15 FT [15] Bahia/BA 0 - 1 SC Recife/PE [18] - 1/2 0-0

BRAA

04:15 FT [20] Chapecoense 0 - 1 Santos/SP [17] +1/4 0-1

BRB

04:15 FT [5] CRB/AL 1 - 1 Ponte Preta/SP [16] +0 1-1

BRB

04:15 FT [13] Remo/PA 1 - 0 CSA/AL [8] +0 1-0

BLVA

04:15 FT [8] CD Guabira 0 - 0 Always Ready [1] - 1/4 0-0

ECUA

04:30 FT [1] Independiente JT 4 - 0 Macara [14] 1 - 1 2-0

USAA

05:00 FT [Dong-3] Philadelphia Union 1 - 1 Chicago Fire [Dong-12] - 1 1-1

USW

05:00 FT [4] Chicago RS Nữ 3 - 1 Wash. Spirit Nữ [3] +0 2-0

VENA

06:00 FT [B-4] Hermanos Colmenares 1 - 1 Estu.Merida [B-2] - 3/4 1-1

USW

06:00 FT [5] Houston Dash Nữ 1 - 1 NJ/NY Gotham Nữ [7] 0-0

MEXA

06:00 FT [11] Santos Laguna 1 - 1 Cruz Azul [6] - 1/4 0-0

COLA

06:05 FT [15] Once Caldas 0 - 2 Millonarios [3] +1/4 0-1

ARGA

06:15 FT [23] San Lorenzo 1 - 1 Banfield [24] +0 0-0

PARA

06:15 FT 1 [2] Olimpia Asuncion 0 - 2 Guairena FC [5] - 3/4 0-0

BRAA

06:30 FT [9] Atletico/GO 1 - 1 America/MG [11] +0 1-1

BRAA

06:30 FT [14] Ceara/CE 3 - 1 Fortaleza/CE [3] +1/4 1-1

URUA

06:30 FT [2] Nacional Montevideo 2 - 0 Dep. Maldonado [14] - 1 1/4 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-13] Toronto 1 - 1 Nashville FC [Dong-2] - 1/4 1-1

USB

06:30 FT 1 [A-4] Miami Fusion 3 - 2 Ch. Battery [A-6] - 1/2 1-2

CHIA

07:00 FT [14] Melipilla 2 - 4 Colo Colo [1] +3/4 1-0

ECUA

07:00 FT [2] Emelec 2 - 2 SD Aucas [10] - 3/4 2-1

USB

07:05 FT [D-4] LA Galaxy II 0 - 2 San Diego Loyal [D-3] +0 0-2

CCF

08:00 FT 1 [B-1] Mỹ 0 - 0 Mexico [A-1] 3 +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

COLA

08:10 FT [10] Jag de Cordoba 2 - 0 Atletico Huila - 1/4 1-0

GHCLB

20:30 Hoãn Almere City - FC Koln -

GHCLB

22:59 Hoãn Real Sociedad B - Burgos CF -

LITA

23:00 Hoãn [2] Zalgiris - FK Panevezys [4] -

SRBA

23:55 Hoãn [10] Mladost Lucani - FK Vojvodina [5] -

BULA

01:00 Hoãn [9] Arda Kardzhali - Cska Sofia [3] +1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 01/08/2021

Kết quả bóng đá ngày 01/08/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 01/08/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 01/08/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2