KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 30/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 30/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

14:00 FT Fukuyama City 1 - 0 Baleine Shimonoseki 1-0

TQB

14:00 FT [C-6] Xinjiang Tianshan 1 - 2 Nantong Zhiyun [C-3] +1/2 0-2

TQB

14:00 FT [A-5] Nei Mongol 2 - 2 Beijing BG [A-4] +1/4 1-1

TQB

14:00 FT [C-5] Heil. Lava Spring 1 - 1 Changchun Yatai [C-1] +1 1-0

HKGA

14:00 FT [5] Southern District 1 - 1 Happy Valley [7] - 1 3/4 0-1

TQB

14:30 FT [B-5] Shenyang Urban 2 - 2 Meizhou Hakka [B-2] +1 1/2 1-1

VNB

15:30 FT [B-3] Đăk Lăk 0 - 1 Bà Rịa Vũng Tàu [A-2] 0-0

VNB

15:30 FT [B-4] Cần Thơ 2 - 1 An Giang [A-6] - 3/4 1-0

VNB

15:30 FT [A-4] Phố Hiến 0 - 1 Bình Định [A-1] - 1 0-0

VNB

15:30 FT [B-2] Thừa Thiên Huế 0 - 1 Bình Phước [A-5] 0-0

VNB

15:30 FT [A-3] Khánh Hòa 3 - 0 Đồng Tháp [B-5] - 3/4 1-0

VNB

15:30 FT [B-1] XM Fico Tây Ninh 2 - 1 ĐT Long An [B-6] - 1/4 0-1

CZEU19

17:00 FT [8] Hradec Kralove U19 3 - 0 Brno U19 [4] +3/4 1-0

NHATA

17:00 FT [11] Vissel Kobe 1 - 0 Nagoya Grampus [5] +0 0-0

NHATA

17:00 FT [7] Yokohama FM 1 - 1 Sagan Tosu [15] - 1 0-0

NHATB

17:00 FT [21] Renofa Yamaguchi 3 - 0 Jubilo Iwata [8] +3/4 2-0

NHATB

17:00 FT [17] JEF United Chiba 0 - 0 Kyoto Sanga [10] +1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [16] Omiya Ardija 2 - 1 Mito Hollyhock [12] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [6] Ventforet Kofu 0 - 0 Tokyo Verdy [11] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [1] Avispa Fukuoka 1 - 0 Tochigi SC [9] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [20] Thespa Kusatsu 1 - 4 Montedio Yama. [7] +1/2 1-1

NHATB

17:00 FT [14] Okayama 0 - 1 Ehime FC [22] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [15] Machida Zelvia 1 - 1 Giravanz Kita. [4] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [18] Ryukyu 0 - 1 Alb. Niigata (JPN) [5] +1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [3] V-Varen Nagasaki 0 - 1 Tokushima Vortis [2] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [19] Matsumoto Yama. 0 - 1 Zweigen Kan. [13] +1/4 0-0

GHCLB

17:30 FT Regar-TadAZ 1 - 2 FK Khujand 0-0

GHCLB

17:30 FT CSKA Pamir Dushanbe 3 - 1 FK Dushanbe 83 - 1/2 2-0

GHCLB

17:30 FT FC Kuktosh 1 - 1 Istiklol Dushanbe +1 3/4 0-1

GHCLB

17:30 FT FK Khatlon 0 - 0 Lokomotiv Pamir - 1 0-0

NHATA

17:30 FT [8] Urawa Red 0 - 1 FC Tokyo [4] +1/4 0-1

CZEU19

18:00 FT [9] C. Budejovice U19 1 - 2 Mlada Boleslav U19 [10] - 3/4 1-0

CZEU19

18:15 FT [6] Banik Ostrava U19 4 - 1 Slavia Praha U19 [2] +0 0-1

TQB

18:35 FT [A-3] Beijing Renhe 3 - 2 Chengdu Better City [A-1] +1/4 2-2

TQB

18:35 FT [B-1] Zhejiang Greentown 2 - 1 Guizhou Zhicheng [B-4] +1/4 1-0

ITC

19:00 FT Reggina 1 - 0 Teramo - 1 1-0

UZBA

19:00 FT [6] Metallurg Bekabad 1 - 1 Andijan [12] - 1 1-0

ITC

20:00 FT Cosenza 0 - 0 Alessandria - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-1

ITC

20:00 FT Frosinone 1 - 3 Padova - 1 1-3

ITC

20:00 FT Pisa 2 - 0 Juve Stabia - 1 1/2 1-0

ITC

20:00 FT Cittadella 3 - 1 Novara - 1 1/4 1-0

ITC

20:00 FT Cremonese 4 - 0 Arezzo - 1 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [13] Mainz II 1 - 1 SSV Ulm [6] +3/4 0-1

CZEC

20:00 FT Sparta Praha 2 - 0 FK Blansko - 3 0-0

ITC

20:30 FT Pescara 1 - 1 San Nicolo Calcio - 2 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 8-7

MNEA

20:30 FT [10] OFK Petrovac 0 - 1 FK Jerezo [5] 0-1

CZEC

20:30 FT Taborsko 0 - 3 Bohemians 1905 +1 1/2 0-0

CZEC

20:30 FT FK Chlumec 1 - 3 Teplice +1 1/4 0-3

CZEC

20:30 FT MFk Karvina 1 - 3 Sellier&Bellot Vlasim 0-2

ACL

20:40 FT [D-1] Al Nasr (KSA) 2 - 0 Al Ahli (KSA) [A-1] - 3/4 1-0

ITC

21:00 FT 1 Virtus Entella 2 - 1 Albinoleffe - 3/4 2-0

POLB

21:00 FT [18] Sandecja 1 - 4 Stomil Olsztyn [11] - 1/4 0-2

MNEA

21:00 FT [3] Sutjeska 2 - 0 Rudar [8] 0-0

JORA

21:00 FT [12] Ahli Amman 0 - 4 Al Aqaba SC [10] +1/2 0-2

CHIB

21:00 FT [6] Dep. Copiapo 1 - 1 Rangers Talca [5] 1-1

CHIB

21:00 FT [7] San Luis Qui. 2 - 0 Puerto Montt [9] +0 2-0

ITC

22:00 FT Ascoli 1 - 4 Perugia - 1/2 0-3

ITC

22:00 FT Empoli 2 - 1 AC Renate - 1 1/4 1-0

ITC

22:00 FT Vicenza 1 - 1 Aurora Pro Patria 1 - 1 1/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 2-1

MLTA

22:00 FT [11] Tarxien Rainbows 0 - 1 Hibernians [4] -

MLTA

22:00 FT [14] Lija Athletic 0 - 0 Birkirkara [13] -

MNEA

22:00 FT [9] OFK Titograd 1 - 0 Zeta [7] 0-0

CHIB

22:00 FT 1 [10] San Marcos A. 1 - 1 Deportes Valdivia [8] - 1/4 0-1

FINB

22:30 FT [12] Mypa 0 - 3 KTP Kotka [1] +1 1/2 0-2

FINB

22:30 FT [11] SJK Akatemia 2 - 0 KPV Kokkola [8] +1 1/4 0-0

FINB

22:30 FT [2] AC Oulu 1 - 1 AC Kajaani [10] - 1 1-1

FINB

22:30 FT [7] VPS Vaasa 1 - 3 Jaro [3] +1/2 0-2

FINB

22:30 FT [4] EIF Ekenas 1 - 1 MuSa Pori [5] - 1 1/4 1-1

FINB

22:30 FT [6] MP Mikkeli 3 - 1 Gnistan [9] +1/4 2-1

ITA

22:59 FT 1 [13] Benevento 2 - 5 Inter Milan [4] +1 1/2 1-4

ITA

22:59 FT [18] Udinese 0 - 2 Spezia [14] 5 1 - 1/2 0-1

ITC

22:59 FT Venezia 2 - 0 Carrarese - 1 0-0

ITC

22:59 FT Salernitana 3 - 0 Alto Adige 1 - 3/4 0-0

ITC

22:59 FT Pordenone 3 - 0 Casarano - 2 1/4 2-0

ITC

22:59 FT Reggiana 1 - 1 SS Monopoli - 1/2 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 4-3

ITC

22:59 FT Chievo 1 - 1 Catanzaro 1 - 1 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 6-7

ITC

22:59 FT Lecce 2 - 0 Feralpisalo - 1 3/4 0-0

POLB

22:59 FT [12] Chrobry Glogow 1 - 1 Gornik Leczna [3] - 1/4 1-0

ESTA

22:59 FT 1 [3] Nomme Kalju 0 - 0 Tulevik Viljandi [6] - 1 3/4 0-0

ICEW

22:59 FT [3] UMF Selfoss Nữ 2 - 1 KR Reykjavik Nữ [10] - 1 1/4 0-1

MNEA

22:59 FT [2] FK Podgorica 1 - 1 Decic Tuzi [1] 0-0

DENB

22:59 FT [1] Viborg 3 - 1 Vendsyssel FF [9] - 1 2-1

SVKA

23:00 FT [2] Slo. Bratislava 2 - 0 Senica [9] 1-0

POLB

23:10 FT [13] Korona Kielce 0 - 3 Nieciecza [2] +1/2 0-2

ANHLC

23:30 FT Newport 1 - 1 Newcastle +1 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-5

DUC4N

23:30 FT 1 [20] Sonnenhof 0 - 5 Freiburg II [4] +0 0-2

POLB

23:30 FT [4] Odra Opole 1 - 0 Resovia [16] +0 1-0

AUTB

23:30 FT [8] Dornbirn 1 - 2 Rapid Wien II [15] - 1/2 0-2

AUTB

23:30 FT [6] Floridsdorfer AC 4 - 0 Kapfenberg [10] - 1/2 4-0

JORA

23:30 FT [5] Al Salt 0 - 2 Faisaly (JOR) [3] +1/2 0-1

CHIB

23:30 FT [11] Cobreloa 1 - 0 Temuco [12] 1-0

TBNA

00:00 FT 1 [18] Huesca 0 - 0 Atletico Madrid [5] +1 0-0

TBNA

00:00 FT [4] Villarreal 3 - 1 Alaves [15] 2 - 1 2-1

PHB

00:00 FT [18] Ajaccio 1 - 0 Dunkerque [14] - 1/2 0-0

POLB

00:00 FT [9] Puszcza Nie. 2 - 1 GKS Jastrzebie [17] - 3/4 0-0

POLB

00:00 FT [7] Radomiak Radom 0 - 2 Miedz Legnica [8] - 1/2 0-1

POLB

00:00 FT [14] GKS Belchatow 1 - 3 LKS Lodz [1] +1 1/4 1-3

MNEA

00:00 FT [4] Buducnost 1 - 0 Iskra Danilo [6] 0-0

DENB

00:00 FT [5] Helsingor 0 - 2 HB Koge [8] - 3/4 0-1

DENB

00:00 FT [10] Kolding IF 0 - 4 Silkeborg IF [3] +3/4 0-2

ACL

00:45 FT [C-1] Persepolis 2 - 0 Pakhtakor [B-1] +0 0-0

ANHLC

01:00 FT Burnley 0 - 3 Man City 2 +2 0-1

ANHFLT

01:00 FT [S.G-4] Charlton Athletic 1 - 1 Brighton U21 [S.G-3] 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 4-1

ITC

01:00 FT Brescia 3 - 0 Trapani -

SLOA

01:00 FT [4] O.Ljubljana 1 - 0 Gorica [10] - 3/4 1-0

PERA

01:00 FT [13] Carlos A. Mannucci 3 - 3 Sporting Cristal [5] +3/4 1-1

EGYC

01:00 FT Ahly Cairo 2 - 1 Tersana Giza - 3 2-1

AUTB

01:25 FT [13] Vorwarts Steyr 2 - 2 Austria Klagenfurt [4] +1 0-2

DUCSC

01:30 FT Bayern Munich 3 - 2 B.Dortmund 1 - 1 2-1

ANHLC

01:45 FT 2 Brighton 0 - 3 Man Utd 1 +1/2 0-1

ANHLC

01:45 FT Everton 4 - 1 West Ham Utd - 1 1-0

ITA

01:45 FT [12] Lazio 1 - 4 Atalanta [6] +0 0-3

WALA

01:45 FT [2] Bala Town 2 - 2 The New Saints [1] +1/2 2-0

WALA

01:45 FT [3] Connah's QN 2 - 0 Aberystwyth [7] - 1 1/2 2-0

WALA

01:45 FT [4] Barry Town 2 - 1 Haverfordwest [8] - 1 1/4 1-0

WALA

01:45 FT [9] Cardiff Metropolitan 0 - 1 Penybont [5] - 1/2 0-0

WALA

01:45 FT [6] Caernarfon Town 2 - 1 Flint Town Utd [12] - 1/4 0-0

C1

02:00 FT 3 [A-3] RB Salzburg 3 - 1 Maccabi TA 2 1 - 2 2-1

C1

02:00 FT 2 [D-4] Midtjylland 4 - 1 Slavia Praha 2 +0 0-1

C1

02:00 FT 3 PAOK 1 - 2 Krasnodar [E-1] 2 - 1/4 0-0

ITC

02:00 FT SPAL 1907 0 - 0 Bari - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-2

MLTA

02:15 FT [2] Hamrun Spartans 3 - 0 Senglea Athletic [16] -

MLTA

02:15 FT [6] Valletta 1 - 2 Gzira Utd [1] -

TBNA

02:30 FT 2 [11] Eibar 0 - 1 Elche [8] 2 - 3/4 0-1

TBNA

02:30 FT 2 [2] Real Madrid 1 - 0 Valladolid [20] 1 - 1 3/4 0-0

BRB

02:30 FT [9] Confianca/SE 1 - 1 Brasil Pelotas/RS [15] - 1/4 0-1

CRCA

03:00 FT [B-6] Jicaral Sercoba 0 - 1 Dep. Saprissa [B-3] +0 0-0

PERA

03:30 FT [10] Dep. Municipal 0 - 5 Universitario [6] +1/2 0-3

USB

04:00 FT [F-3] New York RB II 0 - 3 North Carolina [G-3] 0-3

ECUA

05:00 FT [7] Guayaquil City 2 - 1 Nacional Quito [13] - 1/4 2-0

MEXB

05:00 FT [10] CD Tapatio 0 - 1 Tepatitlan FC [4] 0-0

LIB

05:15 FT [F-1] Nacional Montevideo 1 - 2 Racing Club [F-2] +1/4 0-1

LIB

05:15 FT 3 [H-3] Caracas 0 - 2 Inde.Medellin [H-4] - 3/4 0-0

LIB

05:15 FT [B-1] Palmeiras/SP 5 - 0 Bolivar [B-3] - 1 1/2 1-0

BRB

05:15 FT [18] Cruzeiro/MG 3 - 0 Ponte Preta/SP [6] - 1/4 2-0

COLC

06:00 FT [2] Tigres(COL) 1 - 1 Real Cartagena [4] - 1/2 1-0

USB

06:00 FT [E-3] Indy Eleven 1 - 2 Sporting Kansas II [E-4] - 1 1/2 0-1

USB

06:30 FT [F-4] Philadelphia Union II 2 - 3 Hartford Athletic [F-1] +3/4 1-2

USB

06:30 FT [H-3] Miami Fusion 4 - 3 Ch. Battery [H-2] +1/4 0-2

USB

07:00 FT [D-2] Tulsa Roughnecks 3 - 2 OKC Energy [D-4] - 1 1/4 1-1

MEXA

07:06 FT [14] Club Tijuana 2 - 1 Juarez [12] - 1/4 1-1

MEXB

07:15 FT [14] Pumas Tabasco 0 - 4 Atlante [6] +0 0-2

LIB

07:30 FT [F-4] Alianza Lima 2 - 2 Estu.Merida [F-3] - 1/4 1-1

LIB

07:30 FT [A-3] Junior Barranquilla 0 - 2 Barcelona SC [A-4] - 1 1/4 0-1

LIB

07:30 FT [A-1] Flamengo/RJ 4 - 0 Independiente JT [A-2] - 3/4 2-0

LIB

07:30 FT [D-1] River Plate 2 - 1 Sao Paulo/SP [D-3] - 1 2-1

BRA

07:30 FT [16] Botafogo/RJ 1 - 2 Bahia/BA [14] 0-1

BRA

07:30 FT [12] Corinthians/SP 0 - 0 Atletico/GO [11] 0-0

USB

08:00 FT [C-3] Colorado Springs 0 - 0 El Paso Locomotive [C-1] +1/4 0-0

USB

08:00 FT [D-5] Rio Grande Valley 2 - 0 Austin Bold [D-3] +1/2 1-0

COLA

08:10 FT [6] Atl. Nacional 1 - 2 Deportes Tolima [1] - 1/2 0-1

USB

08:30 FT [C-4] Real Monarchs 0 - 1 New Mexico United [C-2] +1/4 0-0

GHQG

09:00 FT Mexico 3 - 0 Guatemala - 1 3/4 3-0

USB

09:00 FT [B-3] LA Galaxy II 3 - 1 Orange C. Blues [B-4] +3/4 1-1

USB

09:00 FT [A-3] Tacoma Defiance 1 - 0 Sacramento [A-2] +3/4 0-0

USB

09:00 FT 1 [B-2] San Diego Loyal 3 - 1 Phoenix FC [B-1] +1/4 3-1

MEXB

09:05 FT [7] Morelia 1 - 1 Dorados [11] 1-0

USB

10:00 FT [A-1] Reno 1868 2 - 2 Las Vegas Lights [B-5] - 1 3/4 2-2

BLRA

18:00 Hoãn [9] Energetik-BGU - FK Slutsk [14] - 3/4 -

ARMA

19:15 Hoãn [10] Shirak - Lori Vanadzor [3] -

ALBA

20:00 Hoãn [4] KF Tirana - Bylis Ballsh [2] -

ALBA

20:00 Hoãn [8] Skenderbeu - Kastrioti Kruje [5] -

ALBA

20:00 Hoãn [6] Kukesi - KF Laci [3] -

ALBA

20:00 Hoãn [1] Apolonia Fier - Partizani Tirana [7] -

ALBA

20:00 Hoãn [9] Teuta Durres - Vllaznia Shkoder [10] -

USB

06:00 Hoãn [F-5] Loudoun United - New York RB II [F-3] -

Kết quả bóng đá ngày 30/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 30/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 30/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 30/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 6 5 13
2 Liverpool 6 1 13
3 Aston Villa 5 7 12
4 Leicester City 6 5 12
5 Tottenham 6 8 11
6 Leeds Utd 6 3 10
7 Southampton 6 1 10
8 Crystal Palace 6 -1 10
9 Wolves 6 -2 10
10 Chelsea 6 4 9
11 Arsenal 6 1 9
12 West Ham Utd 6 4 8
13 Man City 5 0 8
14 Newcastle 6 -2 8
15 Man Utd 5 -3 7
16 Brighton 6 -2 5
17 West Brom 6 -8 3
18 Burnley 5 -6 1
19 Sheffield Utd 6 -6 1
20 Fulham 6 -9 1