LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 04/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 - [18] Hebei CFFC vs Cangzhou Mighty Lions [13] +2 -

AFCFS

15:00 - [C-1] Iran Futsal vs Việt Nam Futsal [D-2] -

EUW19VL

16:00 - [8-1] Croatia U19 Nữ vs Síp U19 Nữ [8-3] - 2 1/2 -

EUW19VL

16:00 - [5-1] Pháp U19 Nữ vs Bắc Ireland U19 Nữ [5-4] - 4 1/4 -

EUW19VL

16:30 - [2-3] Hy Lạp U19 Nữ vs Hà Lan U19 Nữ [2-1] +3 -

EUW17VL

17:00 - [4-2] Pháp U17 Nữ vs Thụy Sỹ U17 Nữ [4-1] -

C1U19

18:00 - [C-3] Bayern Munich U19 vs Vik. Plzen U19 [C-4] - 2 3/4 -

C1U19

18:00 - [B-2] Porto U19 vs B.Leverkusen U19 [B-4] - 2 1/4 -

AFCFS

18:00 - [D-1] Nhật Bản Futsal vs Indonesia Futsal [C-2] -

TQA

18:30 - [11] Dalian Professional vs Tianjin Tigers [9] - 1/4 -

TQA

18:30 - [17] Guangzhou City vs Shenzhen FC [14] +0 -

TQA

18:30 - [8] Sh. Shenhua vs Henan Songshan [7] +1/4 -

TQA

18:30 - [3] Zhejiang Professional vs Wuhan Three T. [1] +1/2 -

C1U19

19:00 - [D-2] Ein.Frankfurt U19 vs Tottenham U19 [D-3] +0 -

C1U19

19:00 - [D-4] Marseille U19 vs Sporting Lisbon U19 [D-1] +3/4 -

C1U19

19:00 - [H-2] Juventus U19 vs Maccabi Haifa U19 [H-4] - 1 3/4 -

C1U19

19:00 - [A-1] Liverpool U19 vs Rangers U19 [A-3] - 1 1/2 -

EUW19VL

19:00 - [5-2] Ba Lan U19 Nữ vs Ireland U19 Nữ [5-3] +0 -

ITC2

19:30 - [15] Juve Stabia vs Audace Cerignola [47] - 3/4 -

SAG

19:45 - [B-2] Ecuador U19 vs Colombia U19 [B-1] +3/4 -

C1U19

20:00 - [A-2] Ajax U19 vs Napoli U19 [A-4] - 1 1/2 -

EUW17VL

20:00 - [4-3] Italia U17 Nữ vs Iceland U17 Nữ [4-4] -

EUW19VL

20:00 - [2-2] Thụy Điển U19 Nữ vs T.N.Kỳ U19 Nữ [2-4] - 3 1/2 -

ITC2

20:00 - [26] Turris Neapolis vs Gelbison [49] - 1/2 -

ITC2

20:00 - [6] Avellino vs Fidelis Andria [48] - 1 -

MASL

20:00 - [8] Kedah FA vs Darul Takzim [1] +1 1/4 -

EUW19VL

20:30 - [8-2] Montenegro U19 Nữ vs Azerbaijan U19 Nữ [8-4] +0 -

C1U19

21:00 - [C-2] Inter Milan U19 vs Barcelona U19 [C-1] +3/4 -

C1U19

21:00 - [B-3] Club Brugge U19 vs Atletico Madrid U19 [B-1] - 1/4 -

EUW19VL

21:00 - [13-3] Georgia U19 Nữ vs North Macedonia U19 Nữ [13-2] +3/4 -

AFCFS

21:00 - [A-1] Thái Lan Futsal vs Tajikistan Futsal [B-2] -

EUW17VL

22:00 - [8-1] Belarus U17 Nữ vs Armenia U17 Nữ [8-3] -

AFCC

22:00 - [A-1] Al Seeb vs AL Riffa [B-2] - 1/4 -

SAG

22:00 - [B-3] Argentina U19 vs Chile U19 [B-4] - 1 -

KSB

22:00 - [11] Al Qadisiya vs Al Riyadh [8] - 3/4 -

NPA

22:00 - [15] Sekhukhune Utd vs Orlando Pirates [5] +1/4 -

ITC2

22:30 - [41] Taranto vs SS Monopoli [10] +3/4 -

ITC2

22:30 - [28] Crotone vs Messina [30] - 1 1/4 -

KSB

22:45 - [14] Ohud Medina vs Al Arabi (KSA) [4] - 1/4 -

C1

23:45 - [C-1] Bayern Munich vs Vik.Plzen [C-4] - 3 1/4 -

C1

00:00 - [D-4] Marseille vs Sporting Lisbon [D-3] +0 -

EUW17VL

00:00 - [8-2] Luxembourg U17 Nữ vs Georgia U17 Nữ [8-4] -

AFCFS

00:00 - [B-1] Uzbekistan Futsal vs Kuwait Futsal [A-2] -

TDB

00:00 - [3] Osters vs Brommapojkarna [1] - 1/4 -

ARGA

00:00 - [28] Aldosivi vs Barracas Central [17] +1/4 -

KSB

00:15 - [1] Al Akhdood vs Al Shoalah [17] -

NPA

00:30 - [3] SuperSport Utd vs Royal AM [9] - 1/4 -

NPA

00:30 - [7] Golden Arrows vs Cape Town City [12] +0 -

NPA

00:30 - [10] Stellenbosch FC vs Maritzburg Utd [16] +0 -

NPA

00:30 - [11] TS Galaxy vs Marumo Gallants FC [14] - 1/4 -

SAG

01:00 - [A-3] Venezuela U19 vs Uruguay U19 [A-1] +1/2 -

ANHFLT

01:00 - [N.B-2] Tranmere Rovers vs Leeds Utd U21 [N.B-3] +1/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.A-2] Harrogate Town vs Everton U21 [N.A-1] +0 -

ANHFLT

01:00 - [S.E-1] Bristol Rovers vs Crystal Palace U21 [S.E-3] - 3/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.C-1] Milton Keynes Dons vs West Ham U21 [S.C-3] - 1 1/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.F-3] Exeter City vs Southampton U21 [S.F-4] - 1/2 -

ANHFLT

01:00 - [S.A-3] Gillingham vs Brighton U21 [S.A-4] -

ANHFLT

01:00 - [N.F-4] Mansfield vs Derby County [N.F-2] +0 -

ARGB

01:00 - [35] Flandria vs Tristan Suarez [33] +1 -

PERA

01:00 - [19] Uni.San Martin vs Academia Cantolao [15] +1/4 -

PERA

01:00 - [3] Atletico Grau vs Carlos Stein [18] - 1 1/2 -

ANHFLT

01:30 - [N.G-2] Barrow vs Man Utd U21 [N.G-1] +0 -

ANHFLT

01:30 - [N.H-2] Bradford City vs Leicester City U21 [N.H-4] - 1 1/4 -

ANHB

01:45 - [18] Bristol City vs Coventry [11] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [10] Luton Town vs Huddersfield [24] - 3/4 -

ANHB

01:45 - [2] Sheffield Utd vs QPR [7] - 3/4 -

ANHB

01:45 - [15] Sunderland vs Blackpool [23] - 1/2 -

ANHFLT

01:45 - [S.A-1] Colchester Utd vs Charlton Athletic [S.A-2] +1/4 -

ANHFLT

01:45 - [S.G-3] Oxford Utd vs Chelsea U21 [S.G-1] - 3/4 -

ANHFLT

01:45 - [S.B-2] Portsmouth vs Aston Villa U21 [S.B-4] - 1 3/4 -

ANHL1

01:45 - [22] Burton Albion vs Fleetwood Town [17] - 1/4 -

ANHL1

01:45 - [18] Cheltenham vs Bolton [5] +1/2 -

ANHL1

01:45 - [1] Plymouth Argyle vs Sheffield Wed. [3] +1/4 -

ANHL2

01:45 - [24] Hartlepool vs Doncaster Rovers [10] +0 -

ANHL2

01:45 - [8] Swindon vs Newport [18] - 1/4 -

ANHL2

01:45 - [2] Stevenage vs Sutton Utd [17] - 1/2 -

ANHL2

01:45 - [11] Walsall vs Northampton [3] - 1/4 -

PHB

01:45 - [11] Guingamp vs Rodez [18] - 1/2 -

SCOA

01:45 - [10] Ross County vs Motherwell [9] +0 -

SCOB

01:45 - [8] Cove Rangers vs Dundee [3] +1/2 -

SCOB

01:45 - [4] Queen's Park vs Greenock Morton [2] - 1/4 -

SCO2

01:45 - [4] Montrose vs Airdrieonians [6] +0 -

NIRLC

01:45 - [2] Cliftonville vs Carrick Rangers [15] -

NIRLC

01:45 - [1] Glentoran vs Warrenpoint Town [16] -

NIRLC

01:45 - [9] Dungannon Swi. vs Portadown FC [8] -

NIRLC

01:45 - [11] Glenavon vs Loughgall [6] -

NIRLC

01:45 - [14] Dundela vs Linfield [4] -

NIRLC

01:45 - [10] Ballyclare Cm. vs Newry City [5] -

NIRLC

01:45 - [7] Annagh United vs Larne [12] -

NIRLC

01:45 - [13] Ballymena Utd vs Coleraine [3] -

C1

02:00 - [A-3] Ajax vs Napoli [A-1] - 1/4 -

C1

02:00 - [B-2] Club Brugge vs Atletico Madrid [B-4] +1/2 -

C1

02:00 - [D-2] Ein.Frankfurt vs Tottenham [D-1] +1/4 -

C1

02:00 - [C-2] Inter Milan vs Barcelona [C-3] +1/2 -

C1

02:00 - [A-2] Liverpool vs Rangers [A-4] - 2 1/2 -

C1

02:00 - [B-1] Porto vs B.Leverkusen [B-3] - 1/4 -

SAG

02:00 - [A-2] Paraguay U19 vs Peru U19 [A-4] - 1/2 -

ANHB

02:00 - [19] Cardiff City vs Blackburn Rovers [3] - 1/4 -

ANHB

02:00 - [12] Reading vs Norwich [5] +1/2 -

ANHL1

02:00 - [2] Ipswich vs Cambridge Utd [20] - 1 1/4 -

ITC2

02:00 - [58] Latina vs Giugliano [21] - 1 1/4 -

ITC2

02:00 - [29] Foggia vs AZ Picerno [32] - 1 1/4 -

ITC2

02:00 - [35] Virtus Francavilla vs Potenza SC [36] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [9] CA Palmaflor vs Royal Pari [13] - 1 -

ARGA

02:30 - [15] Godoy Cruz vs San Lorenzo [6] - 1/4 -

ARGA

02:30 - [11] Newells Old Boys vs Arsenal Sarandi [23] - 1/4 -

PERA

03:15 - [14] Dep. Municipal vs UTC Cajamarca [7] - 1/4 -

VENA

04:00 - [5] Dep.Guaira vs Estu.Merida [9] - 3/4 -

ARGA

05:00 - [21] Sarmiento Junin vs Tigre [7] +1/4 -

BRB

05:00 - [19] Operario/PR vs Vasco DG/RJ [4] +0 -

BRB

05:00 - [18] Brusque FC/SC vs SC Recife/PE [7] - 1/4 -

BRB

05:00 - [13] Vila Nova/GO vs Criciuma/SC [8] - 1/4 -

BRB

05:00 - [11] CRB/AL vs Chapecoense [14] - 1/4 -

BRB

05:00 - [2] Gremio/RS vs CSA/AL [17] - 1 1/4 -

MEXB

05:05 - [3] Leones Negros UdeG vs Celaya [1] +0 -

BLVA

05:15 - [4] Nacional Potosi vs CD Guabira [6] - 1 -

PERA

05:30 - [11] Cienciano vs Sport Huancayo [8] - 1/2 -

VENA

06:15 - [8] Hermanos Colmenares vs Caracas [11] +1/4 -

MEXB

07:05 - [18] Pumas Tabasco vs Dorados [5] +1/4 -

ARGA

07:30 - [26] Velez Sarsfield vs Banfield [24] - 1/4 -

BRAA

07:30 - [20] Juventude/RS vs Corinthians/SP [4] +1/2 -

BRB

07:30 - [16] Novorizontino/SP vs Bahia/BA [3] +0 -

BRB

07:30 - [20] Nautico/PE vs Tombense FC/MG [15] - 1/2 -

BLVA

07:30 - [11] Jorge Wilstermann vs Bolivar [3] +1/2 -

COLB

07:40 - [1] Leones FC vs Boyaca Chico [6] -

PERA

08:00 - [6] Cesar Vallejo vs Alianza Lima [1] +0 -

MEXB

09:05 - [7] Venados vs Tlaxcala FC [14] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 04/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5928/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10