LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/02/2021

Lịch bóng đá trong ngày 19/02/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

15:05 - [3] Adelaide Utd vs Central Coast [2] +1/4 -

ARMA

17:00 - [2] FC Noah vs Van Yerevan [7] - 1/2 -

GHCLB

17:30 - Brann vs Bodo Glimt -

GHCLB

17:30 - Vik.Zizkov vs Varnsdorf - 1/2 -

TNKB

17:30 - [7] Keciorengucu vs Umraniyespor [8] - 1/2 -

ISRC

18:00 - Nordia Jerusalem vs FC Tira -

ISRC

18:00 - Maccabi Netanya vs Hapoel Bikat HaYarden - 2 1/4 -

UKRU21

18:00 - [4] Oleksandria U21 vs FC Mynai U21 [11] -

UKRU21

18:00 - [8] Mariupol Youth vs Zorya U21 [9] -

UKRU21

18:00 - [10] FC Lviv U21 vs Kolos Kovalivka U21 [6] -

GHCLB

18:15 - Stomil Olsztyn vs Chojniczanka -

GHCLB

18:30 - Fotbal Trinec vs SK Prostejov -

GHCLB

19:00 - Valerenga vs Stromsgodset - 3/4 -

AZEA

19:00 - [7] Səbail FK vs Sabah FK [6] +1/4 -

ISRC

19:00 - Hapoel R. Gan vs Hapoel Bnei Lod - 2 -

ISRC

19:00 - Sektzia Nes Tziona vs Maccabi P.Tikva +3/4 -

ISRC

19:00 - Hapoel Jerusalem vs HR Letzion - 1/4 -

ISRC

19:00 - Hapoel Afula vs Hapoel Nof HaGalil +1/4 -

ISRC

19:00 - Kafr Qasim vs Hapoel Kfar Saba +1 -

MNEA

19:00 - [5] Rudar vs OFK Titograd [9] - 1/2 -

FINC

19:00 - [B-1] Inter Turku vs Haka [B-3] - 3/4 -

IRNA

19:10 - [4] Gol Gohar vs Persepolis [2] +1/4 -

EURWVL

20:00 - [E-5] Síp Nữ vs Scotland Nữ [E-3] -

ANHU23

20:00 - [2-11] Norwich City U23 vs Leeds Utd U23 [2-1] +1/4 -

ANHU23

20:00 - [2-7] Reading U23 vs Stoke City U23 [2-2] - 1/2 -

ANHU23

20:00 - [2-10] Fulham U23 vs Sunderland U23 [2-9] -

MNEA

20:00 - [8] FK Jerezo vs Zeta [6] +0 -

MNEA

20:00 - [10] OFK Petrovac vs FK Podgorica [4] +1/4 -

TNKB

20:00 - [18] Eskisehirspor vs Bandirmaspor [11] +1 1/2 -

UAEA

20:30 - [9] Al Wasl vs Ittihad Kalba [8] - 1/2 -

UAEA

20:30 - [7] Al Wahda(UAE) vs Khorfakkan [10] - 1 -

ALGA

20:30 - [9] CS Constantine vs MC Oran [3] +0 -

ALGA

20:30 - [15] Hussein Dey vs USM Bel Abbes [17] - 3/4 -

ALGA

20:30 - [16] US Biskra vs USM Alger [10] +1/4 -

BHRA

20:50 - [3] Manama vs AL Riffa [1] -

BHRA

20:50 - [10] Busaiteen vs Al Ahli (BHR) [6] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - Raufoss IL vs Stabaek +1 1/4 -

GHW

21:00 - Áo Nữ vs Thụy Điển Nữ +1 1/4 -

AZEA

21:00 - [3] Sumqayit vs Karabakh Agdam [1] +1 1/4 -

MNEA

21:00 - [7] Iskra Danilo vs Decic Tuzi [3] +0 -

GHCLB

21:15 - Sokol Ostroda vs GKS Belchatow -

CZEA

22:00 - [2] Jablonec vs Mlada Boleslav [14] - 3/4 -

CYPA

22:00 - [10] Nea Salamina vs Karmiotissa Pol. [14] - 3/4 -

HLB

22:30 - [16] Ajax U21 vs Cambuur [1] +1 1/4 -

BULA

22:30 - [14] PFK Montana vs CSKA 1948 Sofia [6] +1/4 -

RMNA

22:30 - [11] Voluntari vs Arges Pitesti [10] +0 -

ANHU23

22:59 - [1-2] Blackburn U23 vs West Ham U23 [1-11] -

TNKA

22:59 - [17] Istanbul BB vs Trabzonspor [4] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [2] Adana Demirspor vs Altay [4] +0 -

EURWVL

23:15 - [E-1] Phần Lan Nữ vs B.D.Nha Nữ [E-2] - 1/4 -

UAEA

23:15 - [6] Al Ain vs Al Fujairah [12] - 1 1/4 -

BHRA

23:30 - [2] East Riffa vs Muharraq [5] +0 -

GHW

00:00 - Guatemala Nữ vs Panama Nữ - 1/4 -

PH3

00:00 - [18] Lyon Duchere vs Orleans [3] +0 -

PH3

00:00 - [1] SC Bastia vs Villefranche [4] - 1/4 -

PH3

00:00 - [11] Le Mans vs FC Bastia-Borgo [16] - 3/4 -

POLA

00:00 - [16] Stal Mielec vs Cracovia Krakow [12] +1/4 -

CROA

00:00 - [6] Slaven Belupo vs Sibenik [7] - 1/4 -

MNEA

00:00 - [1] Buducnost vs Sutjeska [2] - 1/2 -

FINC

00:00 - [E-5] MuSa Pori vs EIF Ekenas [E-2] +1/4 -

CYPA

00:00 - [6] Olympiakos Nic. vs AEK Larnaka [5] +0 -

ITA

00:30 - [13] Fiorentina vs Spezia [15] - 1/2 -

DUB

00:30 - [12] Erzgebirge Aue vs Bochum [1] +1/2 -

DUB

00:30 - [15] Ein.Braunschweig vs Jahn Regensburg [14] +1/4 -

AUTB

00:30 - [11] SKU Amstetten vs Horn [16] - 1/4 -

AUTB

00:30 - [1] Blau Weiss Linz vs Liefering [2] +0 -

AUTB

00:30 - [10] Vorwarts Steyr vs Austria Wien II [15] +1/2 -

AUTB

00:30 - [9] LASK Juniors vs Wacker Innsbruck [5] +3/4 -

HLB

00:45 - [14] PSV Eindhoven U21 vs Den Bosch [20] - 1/2 -

HLB

00:45 - [19] Dordrecht 90 vs NAC Breda [3] +1 1/2 -

DUC3

01:00 - [15] Meppen vs Hallescher [13] +0 -

ICELC

01:00 - [D-6] Trottur Rey. vs Breidablik [D-1] -

ICELC

01:00 - [C-1] Stjarnan vs IA Akranes [C-4] - 1 1/2 -

TSB

01:00 - [3] Stade L. Ouchy vs Aarau [4] - 1/4 -

DENA

01:00 - [6] Aalborg BK vs Midtjylland [1] +3/4 -

DENB

01:00 - [10] Skive IK vs HB Koge [7] +1/4 -

MDVA

01:30 - [1] Sheriff Tiraspol vs Sfintul Gheorghe [4] -

RMNA

01:30 - [3] FC Uni.Craiova vs Hermannstadt [15] - 1 -

ANHU23

02:00 - [1-4] Chelsea U23 vs Liverpool U23 [1-5] -

ANHU23

02:00 - [1-10] Arsenal U23 vs Man City U23 [1-1] -

HLA

02:00 - [15] Willem II vs Utrecht [7] +1 -

BIB

02:00 - [2] RFC Seraing vs Union Saint-Gilloise [1] +1/4 -

HUNA

02:00 - [6] MTK Budapest vs Mezokovesdi SE [7] - 1/4 -

ICELC

02:00 - [A-1] Valur Rey. vs UMF Grindavik [A-4] -

LUXA

02:00 - [12] Rodange 91 vs UT Petange [13] -

TSB

02:00 - [5] Schaffhausen vs Thun [2] +1/4 -

TSB

02:00 - [7] Wil 1900 vs Grasshoppers [1] +1/4 -

AUTB

02:25 - [12] Aust Lustenau vs SV Lafnitz [3] +0 -

DUA

02:30 - [15] A.Bielefeld vs Wolfsburg [3] +1 -

POLA

02:30 - [13] Wisla Krakow vs Pogon Szczecin [2] +0 -

ANHB

02:45 - [2] Watford vs Derby County [22] - 1/2 -

ITA

02:45 - [18] Cagliari vs Torino [16] +0 -

BIA

02:45 - [8] KV Mechelen vs Gent [6] +1/4 -

ANHA

03:00 - [12] Wolves vs Leeds Utd [10] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [6] Real Betis vs Getafe [15] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [8] SD Ponferradina vs Mirandes [10] +0 -

ITB

03:00 - [15] Frosinone vs Pescara [19] - 1/2 -

PHA

03:00 - [15] Stade Brestois vs Lyon [4] +1 -

HLB

03:00 - [11] Telstar vs Eindhoven [15] - 1/4 -

HLB

03:00 - [12] Helmond Sport vs Roda JC [8] +1/4 -

URUA

03:00 - [5] Plaza Colonia vs Boston River [7] - 1/4 -

BDNA

03:30 - [15] Boavista vs Moreirense [8] - 1/2 -

ECUA

04:30 - [8] Catolica Quito vs Olmedo [15] - 1 1/2 -

ARGA

05:15 - [B-7] Gimnasia LP vs Talleres Cordoba [B-8] +0 -

PARA

05:30 - [10] River Plate (PAR) vs Sportivo Luqueno [7] -

COLB

06:00 - [9] Real Cartagena vs Dep.Quindio [3] +0 -

MEXB

06:00 - [4] Mineros de Zac. vs Atlante [5] +0 -

ECUA

07:00 - [5] LDU Quito vs 9 de Octubre [10] - 1 1/2 -

ARGA

07:30 - [A-13] Arsenal Sarandi vs Banfield [A-4] +3/4 -

ARGC

07:30 - [54] Def.Belgrano vs Ate Brown -

BRA

07:30 - [4] Sao Paulo/SP vs Palmeiras/SP [7] - 1/4 -

NZLA

08:00 - [6] Canterbury vs Team Wellington [2] +3/4 -

NZLA

08:00 - [8] Wellington Phoenix (R) vs Auckland City [1] +2 1/4 -

COLA

08:00 - [5] Deportes Tolima vs Patriotas [17] - 1 1/4 -

MEXA

08:30 - [18] Necaxa vs Monterrey [4] +1/2 -

MEXA

10:30 - [17] Juarez vs Mazatlan FC [11] - 1/4 -

GHCLB

20:00 Hoãn Lillestrom vs Tromso -

GHW

20:00 Hoãn Ấn Độ Nữ vs Nga Nữ -

GHCLB

22:30 Hoãn Stjordals Blink vs Rosenborg +2 -

GHCLB

00:00 Hoãn Aalesund vs Brattvag IL - 1 1/4 -

GHCLB

00:00 Hoãn Sandnes Ulf vs Haugesund +3/4 -

GHCLB

01:00 Hoãn Jammerbugt vs Brabrand IF -

Lịch bóng đá trong ngày 19/02/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/02/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 33 45 77
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 32 21 59
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Tottenham 33 18 53
7 Liverpool 32 16 53
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 31 9 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 32 -18 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 32 -34 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14