LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/02/2021

Lịch bóng đá trong ngày 20/02/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATSC

11:35 - Kawasaki Fro. vs Gamba Osaka - 1 1/4 -

AUSW

12:05 - [8] Newcastle Jets Nữ vs Melb. Victory Nữ [3] +1/2 -

AUSA

13:05 - [10] Western United vs Macarthur FC [6] +0 -

AUSA

15:10 - [2] Sydney FC vs Brisbane Roar [4] - 1/4 -

GHCLB

16:30 - Hradec Kralove vs Sellier&Bellot Vlasim -

ARMA

17:00 - Shirak vs Lori Vanadzor +1/2 -

UKRU21

17:00 - [2] Shakhtar Donetsk U21 vs Rukh Vynnyky U21 [3] -

THAA

17:00 - [6] BG Pathum United vs Bangkok Utd [8] - 3/4 -

BULA

17:30 - [9] Arda Kardzhali vs Botev Vratsa [7] - 1 -

TNKA

17:30 - [14] Kasimpasa vs Fatih Karagumruk [4] +0 -

TNKB

17:30 - [12] Menemen Bld vs Akhisar Bld. - 1/4 -

GHCLB

18:00 - SK Lisen vs Slavoj Vysehrad - 1 1/2 -

BDNB

18:00 - Cova Piedade vs Chaves [7] +1/2 -

ICELC

18:00 - [B-3] Hafnarfjordur vs Vikingur Rey. [B-1] - 1/2 -

FINC

18:00 - [C-1] KuPS vs AC Oulu [C-3] - 1 1/4 -

FINC

18:00 - [E-3] TPS Turku vs PK-35 [E-1] - 1/4 -

UKRU21

18:00 - [13] Desna U21 vs Dinamo Kiev U21 [1] -

THAA

18:00 - [7] Ratchaburi vs Muang Thong Utd [13] +1/4 -

ICELC

18:30 - [A-3] HK Kopavogur vs Afturelding [A-5] - 1 3/4 -

THAA

18:30 - [4] Port FC vs Trat FC - 1 3/4 -

POLB

18:40 - [7] LKS Lodz vs GKS Tychy [6] - 3/4 -

GHW

19:00 - Ukraina Nữ vs Serbia Nữ -

DUB

19:00 - Osnabruck vs Heidenheim [7] +1/4 -

DUB

19:00 - [1] Paderborn 07 vs Sandhausen [16] - 3/4 -

DUB

19:00 - [3] St. Pauli vs Darmstadt [9] +0 -

PHA

19:00 - [19] Saint Etienne vs Stade Reims [11] - 1/4 -

ALBA

19:00 - [2] KF Tirana vs Teuta Durres [4] -

ALBA

19:00 - Apolonia Fier vs Bylis Ballsh -

ALBA

19:00 - [7] KF Laci vs Kastrioti Kruje [10] - 1 -

AZEA

19:00 - [8] Keşla FK vs Zire IK [6] +1/4 -

ICELC

19:00 - [C-2] Keflavik vs Vestri [C-6] - 1 3/4 -

ICELC

19:00 - [B-2] KR Reykjavik vs Fram Rey. [B-4] - 1 3/4 -

FINC

19:00 - [A-1] HIFK vs Lahti [A-3] +0 -

SRBA

19:00 - [5] Cukaricki Belgrade vs Zlatibor Cajetina - 1 1/4 -

TDC

19:00 - [8-4] Sandvikens vs Goteborg [2-1] +1 3/4 -

TDC

19:00 - [1-2] Hammarby vs Eskilstuna City - 2 -

TDC

19:00 - [7-3] Norrkoping vs GIF Sundsvall [2-2] - 1 1/4 -

UKRA

19:00 - [15] FC Mariupol vs Zorya [7] +3/4 -

UKRU21

19:00 - [14] Inhulets Petrove U21 vs Vorskla U21 [5] -

THAA

19:00 - [9] Suphanburi vs Buriram Utd [1] +1 -

ANHA

19:30 - [15] Southampton vs Chelsea [5] +3/4 -

ANHB

19:30 - [4] Coventry vs Brentford +1/4 -

FINC

19:30 - [C-2] SJK Seinajoki vs Ilves Tampere [C-4] - 1/4 -

GHCLB

20:00 - Torpedo Zhodino vs Rotor Volgograd -

GHW

20:00 - Ấn Độ Nữ vs Nga Nữ -

GHW

20:00 - Equatorial Guinea Nữ vs CSKA Moscow Nữ -

ANHL1

20:00 - [20] Gillingham vs Bristol Rovers - 1/4 -

TBNA

20:00 - [11] Elche vs Eibar +1/2 -

ITB

20:00 - Venezia vs Virtus Entella - 1/2 -

ITB

20:00 - [4] Ascoli vs Salernitana - 1/4 -

ITB

20:00 - [2] Brescia vs Cremonese [9] +0 -

ITB

20:00 - [3] Cittadella vs Reggiana - 1 -

ITB

20:00 - [19] Vicenza vs SPAL 1907 [13] +0 -

DUC3

20:00 - [17] Zwickau vs Dynamo Dresden +1/4 -

DUC3

20:00 - Ingolstadt vs Kaiserslautern [16] - 1/2 -

DUC3

20:00 - Lubeck vs Turkgucu-Ataspor [10] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [12] Duisburg vs Unterhaching +0 -

DUC3

20:00 - Hansa Rostock vs Waldhof Man. [4] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [5] Saarbrucken vs Munchen 1860 [13] +1/4 -

DUC4N

20:00 - Bayern Alzenau vs Astoria Walldorf [16] +0 -

DUC4N

20:00 - [3] Mainz II vs TSV Steinbach [5] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [15] Koblenz vs Giessen [18] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [10] Homburg vs TSV Schott Mainz [19] - 1 1/2 -

DUC4N

20:00 - [17] Aalen vs Freiburg II +1/4 -

DUC4N

20:00 - [7] Elversberg vs Stuttgart II [11] - 1 -

DUC4N

20:00 - [6] Sonnenhof vs Hoffenheim II [8] - 1 -

DUC4N

20:00 - [2] Bahlinger vs TSG Balingen [14] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [4] Offenbach vs Pirmasens [9] - 1 1/2 -

DUC4T

20:00 - [15] Sportfreunde Lotte vs Fort.Dusseldorf II [9] +1/4 -

DUC4T

20:00 - Bergisch Gladbach vs Rodinghausen [13] +3/4 -

DUC4T

20:00 - [8] FC Koln II vs Fortuna Koln [4] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [12] SV Straelen vs Schalke 04 II [11] +0 -

DUC4T

20:00 - [18] Homberg vs Oberhausen [5] +3/4 -

HLB

20:00 - [12] TOP Oss vs Almere City [15] +3/4 -

BULA

20:00 - [11] Lok. Plovdiv vs Ludogorets [2] +3/4 -

ICELC

20:00 - [D-3] Leiknir Rey. vs Vestmannaeyjar [D-4] -

MLTA

20:00 - Tarxien Rainbows vs Senglea Athletic -

MLTA

20:00 - [10] Sliema Wanderers vs Birkirkara [2] -

SVKA

20:00 - [2] Slo. Bratislava vs FK Pohronie [12] - 1 1/2 -

SVKA

20:00 - [7] Zemplin Michalovce vs Sered [9] - 1/2 -

SVKA

20:00 - [11] Zlate Moravce vs Ruzomberok [8] +0 -

SVKA

20:00 - [5] Senica vs Trencin [4] +0 -

CZEA

20:00 - [13] Pardubice vs Banik Ostrava [4] +1/4 -

CZEA

20:00 - Pribram vs Slovacko [5] +1/2 -

CZEA

20:00 - [6] Sigma Olomouc vs Brno - 1/2 -

TNKA

20:00 - Denizlispor vs Genclerbirligi - 1/4 -

TNKA

20:00 - [11] Malatyaspor vs Konyaspor [3] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [17] Altinordu SK vs Adanaspor [13] - 1/4 -

TNKB

20:00 - Giresunspor vs Osmanlispor - 1 1/4 -

DENB

20:00 - [12] Hobro I.K. vs Helsingor [1] +0 -

NPA

20:00 - [12] Kaizer Chiefs vs SuperSport Utd [1] +0 -

DUC4T

20:30 - [6] Wiedenbruck vs RW Ahlen [14] - 1/2 -

SLOA

20:30 - [3] NK Bravo vs Koper [1] +1/4 -

AUTB

20:30 - [6] Floridsdorfer AC vs Dornbirn [13] - 3/4 -

ALGA

20:30 - [9] Paradou AC vs O Medea [11] - 1/2 -

NPA

20:30 - [10] Chippa Utd vs TS Galaxy [14] +0 -

HUNA

20:45 - [10] Zalaegerzseg vs Ujpest [11] - 1/4 -

BHRA

20:45 - [10] Budaiya (BHR) vs Al Hadd [9] -

ITA

21:00 - [9] Lazio vs Sampdoria [11] - 1 -

PHB

21:00 - [18] Valenciennes vs Troyes +3/4 -

NGC

21:00 - Zenit vs Arsenal-Tula - 1 1/2 -

AZEA

21:00 - [3] Neftchi Baku vs Gabala FC [1] - 1/2 -

POLA

21:00 - [16] Legia Wars. vs Wisla Plock [8] - 3/4 -

CROA

21:00 - [8] Istra 1961 vs NK Varazdin - 1/2 -

ICELC

21:00 - [C-5] UMF Selfoss vs Grotta [C-3] -

LUXA

21:00 - [6] UNA Strassen vs Racing Union [14] -

MDVA

21:00 - [1] Milsami vs Speranta -

SVKA

21:00 - Nitra vs Spartak Trnava [1] +1/2 -

CYPA

21:00 - [10] Anorthosis vs Doxa Katokopia [4] - 1 1/2 -

TDC

21:00 - Oskarshamns AIK vs AIK Solna +1 1/2 -

TDC

21:00 - IF Lodde vs Sirius [5-1] -

TDC

21:00 - Orebro vs Trelleborgs - 1 -

DENB

21:00 - [2] Hvidovre IF vs Fremad Amager [10] +0 -

ALGA

21:00 - [17] ASO Chlef vs JS Saoura [3] +0 -

ALGA

21:00 - [16] WA Tlemcen vs CA BB Arreridj [19] - 1/2 -

DUA

21:30 - [16] Ein.Frankfurt vs Bayern Munich [1] +3/4 -

DUA

21:30 - [6] Freiburg vs Union Berlin [8] - 1/4 -

DUA

21:30 - [7] FC Koln vs Stuttgart [14] +1/2 -

DUA

21:30 - [15] M.gladbach vs Mainz [4] - 3/4 -

ANHA

22:00 - [19] Burnley vs West Brom - 1/4 -

ANHB

22:00 - [24] Nottingham Forest vs Blackburn Rovers [6] +0 -

ANHB

22:00 - [9] Bristol City vs Barnsley [19] +1/2 -

ANHB

22:00 - [10] Cardiff City vs Preston North End [17] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [7] Huddersfield vs Swansea City [21] +1/4 -

ANHB

22:00 - [18] Millwall vs Wycombe - 3/4 -

ANHB

22:00 - Norwich vs Rotherham Utd - 1 1/4 -

ANHB

22:00 - [8] QPR vs Bournemouth [1] +1/4 -

ANHB

22:00 - [14] Reading vs Middlesbrough [16] +0 -

ANHB

22:00 - Sheffield Wed. vs Birmingham [11] +0 -

ANHB

22:00 - [5] Stoke City vs Luton Town [13] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - Rochdale vs Plymouth Argyle [3] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [16] Fleetwood Town vs Charlton Athletic [23] +0 -

ANHL1

22:00 - Peterborough Utd vs Wimbledon [7] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [10] Accrington vs Shrewsbury [22] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - Swindon vs Crewe Alexandra [21] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [2] Milton Keynes Dons vs Northampton - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [11] Burton Albion vs Sunderland [5] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [24] Doncaster Rovers vs Hull City +1/4 -

ANHL1

22:00 - [19] Ipswich vs Oxford Utd [14] +0 -

ANHL1

22:00 - [15] Portsmouth vs Blackpool - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [1] Wigan vs Lincoln [17] +1 -

ANHL2

22:00 - Southend vs Bolton +1/4 -

ANHL2

22:00 - [11] Tranmere Rovers vs Oldham [24] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [17] Salford City vs Carlisle [13] +0 -

ANHL2

22:00 - [15] Barrow vs Morecambe +0 -

ANHL2

22:00 - [14] Crawley Town vs Colchester Utd [16] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - Cheltenham vs Bradford City [9] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [2] Leyton Orient vs Port Vale [7] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [20] Mansfield vs Cambridge Utd - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [23] Scunthorpe Utd vs Harrogate Town [3] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [21] Stevenage vs Walsall [19] +0 -

TBNB

22:00 - Espanyol vs Sabadell - 1 1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-1] Burgos CF vs Cultural Leonesa [A2-2] - 1/4 -

ITB

22:00 - Chievo vs Monza [10] +0 -

SCOA

22:00 - [10] St. Mirren vs Livingston [9] +0 -

SCOA

22:00 - [7] Aberdeen vs Kilmarnock - 1/2 -

SCOA

22:00 - [2] Hibernian vs Hamilton - 1 1/4 -

SCOA

22:00 - [4] Motherwell vs St. Johnstone [8] +1/2 -

SCOB

22:00 - Dundee vs Queen of South [7] - 1 -

SCOB

22:00 - [3] Arbroath vs Raith Rovers [5] +0 -

SCOB

22:00 - [6] Ayr Utd vs Inverness C.T. [1] +1/4 -

SCOB

22:00 - [10] Dunfermline vs Alloa Athletic - 1 1/4 -

SCOB

22:00 - Hearts vs Greenock Morton [8] - 2 -

NIRA

22:00 - [1] Cliftonville vs Larne [3] +3/4 -

NIRA

22:00 - [4] Carrick Rangers vs Glenavon [7] +1/4 -

NIRA

22:00 - [6] Crusaders Belfast vs Ballymena Utd [11] +1/2 -

LUXA

22:00 - [3] Dudelange vs Jeunesse Esch [11] -

LUXA

22:00 - [9] Wiltz vs Victoria Rosport [13] -

LUXA

22:00 - [4] Swift Hesperange vs Mondorf-les. [2] -

RMNA

22:00 - [12] Sepsi OSK vs Aca. Clinceni [16] - 1/2 -

UKRA

22:00 - [6] PFK Aleksandriya vs FC Mynai [12] - 3/4 -

EGYA

22:00 - [13] Masr lel Maqassah vs Wadi Degla SC [16] - 1/4 -

NPA

22:00 - [6] Baroka FC vs Black Leopards - 1/2 -

TBNA

22:15 - [1] Atletico Madrid vs Levante [15] - 1 1/4 -

BIA

22:15 - [4] Eupen vs Oostende [7] +0 -

GREA

22:15 - [7] Atromitos vs Larissa - 1/2 -

ISRC

22:15 - Bnei Yehuda vs Hapoel Haifa -

TBN3

22:30 - [B1-1] Amorebieta vs Alaves B [B1-9] - 1/2 -

TBN3

22:30 - [B2-6] UD Mutilvera vs Tudelano [B2-4] - 1/4 -

TBN3

22:30 - [A2-7] Real Oviedo B vs CD Lealtad [A2-8] - 1/4 -

TBN3

22:30 - [C2-5] Atzeneta vs Levante B [C2-4] - 1/4 -

BDNA

22:30 - [18] Belenenses vs Nacional Madeira - 1/2 -

HLB

22:30 - [6] MVV Maastricht vs SBV Excelsior [3] +1/2 -

BULA

22:30 - [6] Cska Sofia vs Cherno More [4] - 3/4 -

CZEA

22:30 - [10] Zlin vs Sparta Praha [2] +1/2 -

FINC

22:45 - [F-1] VPS Vaasa vs Jaro [E-4] - 1 -

GHW

22:59 - [8] Nigeria Nữ vs Uzbekistan Nữ [2] -

TBN3

22:59 - [D2-10] Lorca Deportiva vs UCAM Murcia [D2-1] +1/4 -

PHA

22:59 - [10] Nantes vs Marseille [5] - 1/4 -

HUNA

22:59 - [4] MOL Fehervar FC vs Diosgyori -

ICELC

22:59 - [A-6] Vik. Olafsvik vs KA Akureyri [A-2] -

LUXA

22:59 - [8] Fola Esch vs Etzella Ettelbruc [12] -

TNKA

22:59 - [7] Alanyaspor vs Galatasaray [8] +0 -

TNKB

22:59 - [18] Istanbulspor AS vs Samsunspor [8] +0 -

AUTA

22:59 - [4] Hartberg vs SV Ried [3] +0 -

AUTA

22:59 - [9] Austria Wien vs SCR Altach [6] - 3/4 -

AUTA

22:59 - [12] Wattens vs St.Polten - 3/4 -

CROA

23:05 - [6] Lok. Zagreb vs HNK Gorica [5] +0 -

SLOA

23:15 - [5] Maribor vs CM Celje [7] - 1 -

NGC

23:30 - Din. Moscow vs Spartak Moscow +0 -

POLA

23:30 - Podbeskidzie vs Jagiellonia [12] - 1/4 -

CYPA

23:30 - [9] Omonia Nicosia vs Apoel FC [12] - 3/4 -

POLB

23:40 - [2] Widzew Lodz vs Korona Kielce [1] - 1/4 -

FINC

23:45 - [F-2] RoPS Rovaniemi vs KPV Kokkola [F-3] +1/4 -

TBN3

00:00 - [D2-4] Real Betis B vs Granada II [D2-6] - 1/2 -

ITA

00:00 - [14] Genoa vs Verona [19] +0 -

ITB

00:00 - [1] Pisa vs Empoli +1/4 -

BDNB

00:00 - Vizela vs Casa Pia AC [4] - 1/2 -

MLTA

00:00 - Zejtun vs Gzira Utd [6] -

MLTA

00:00 - [5] Floriana vs Gudja United [11] -

TBNB

00:15 - Albacete vs Sporting Gijon [2] +1/4 -

TSA

00:15 - Vaduz vs St. Gallen [8] +1/4 -

TSB

00:15 - [2] Neuchatel Xamax vs Winterthur [1] +0 -

TSB

00:15 - [10] SC Kriens vs Chiasso +0 -

ANHA

00:30 - [1] Liverpool vs Everton [6] - 1 1/2 -

TBNA

00:30 - [3] Valencia vs Celta Vigo [18] - 1/4 -

TBN3

00:30 - [E2-4] Don Benito vs Merida [E2-8] +0 -

DUA

00:30 - Schalke 04 vs B.Dortmund [5] +1 3/4 -

BDNA

00:30 - [8] Gil Vicente vs Santa Clara [14] - 1/4 -

NIRA

00:30 - [5] Linfield vs Coleraine [8] - 1/2 -

BIA

00:30 - RE Mouscron vs Cercle Brugge [14] +1/4 -

GREA

00:30 - [4] AEK Athens vs Asteras Tripolis [6] - 3/4 -

UKRA

00:30 - [16] FC Lviv vs Kolos Kovalivka [10] +1/2 -

HLA

00:45 - Emmen vs Zwolle [18] +1/4 -

PHB

01:00 - [12] Niort vs Pau FC [5] - 1/4 -

PHB

01:00 - [8] Rodez vs Toulouse [1] +1/4 -

PHB

01:00 - [7] Paris FC vs Chateauroux - 1/2 -

PHB

01:00 - Chambly vs Auxerre [4] +3/4 -

PHB

01:00 - [2] Ajaccio vs Clermont +1/4 -

PHB

01:00 - [10] Le Havre vs Dunkerque [19] - 1/2 -

PHB

01:00 - [17] Amiens vs Sochaux [3] +0 -

PHB

01:00 - [20] Nancy vs Grenoble [16] +0 -

RMNA

01:00 - [6] Steaua Bucuresti vs Chindia Targoviste [10] - 1 -

HUNA

01:30 - [3] Ferencvaros vs Budapest Honved [8] - 1 1/2 -

ISRC

01:30 - Maccabi Haifa vs Hapoel Umm Al Fahm -

ICELC

01:45 - [B-6] Thor Akureyri vs Kordrengir [B-5] -

GHW

02:00 - Mexico Nữ vs Costa Rica Nữ -

PH3

02:00 - [9] SO Cholet vs Creteil [17] +1/4 -

HLA

02:00 - VVV Venlo vs AZ Alkmaar [16] +1 1/4 -

POLA

02:00 - [4] Lechia GD vs Gornik Zabrze [11] +0 -

SLOA

02:00 - [8] Mura vs Gorica - 3/4 -

ECUA

02:00 - [14] Mushuc Runa vs SD Aucas [8] +1/4 -

AUTB

02:25 - [11] Kapfenberg vs Grazer AK [9] +1/4 -

TBNB

02:30 - [15] Las Palmas vs Cartagena [6] +0 -

TSA

02:30 - [2] Basel vs Lausanne Sports [9] - 1/4 -

ITA

02:45 - [12] Sassuolo vs Bologna [8] - 1/4 -

BIA

02:45 - Waasland-Beveren vs Charleroi [5] +3/4 -

BIB

02:45 - [5] RWD Molenbeek vs Westerlo [1] -

ANHA

03:00 - Fulham vs Sheffield Utd - 1/2 -

TBNA

03:00 - Valladolid vs Real Madrid [2] +1 -

HLA

03:00 - [14] Fortuna Sittard vs ADO Den Haag - 1 -

COLB

03:00 - [13] Boca Juniors Cali vs Orsomarso [10] - 1/4 -

URUA

03:00 - [5] CA River Plate (URU) vs Cerro Largo [8] -

GHW

03:10 - Pháp Nữ vs Thụy Sỹ Nữ -

ARGA

03:10 - [A-4] Godoy Cruz vs Estudiantes LP [A-2] +1/4 -

ARGA

03:10 - [B-2] Lanus vs Defensa YJ [B-7] +1/4 -

ARGC

03:10 - [16] Tigre vs Alvarado MDP [17] -

COLA

03:15 - [16] Envigado vs Atl. Bucaramanga [11] - 1/4 -

BDNA

03:30 - [4] Sporting Lisbon vs Portimonense [5] - 1 -

CRCA

04:00 - Limon vs Santos Guapiles [1] +3/4 -

BRAA

04:30 - Coritiba/PR vs Ceara/CE [12] +1/4 -

ECUA

04:30 - [3] Guayaquil City vs Macara [13] +0 -

PARA

04:30 - [7] 12 de Octubre vs Sol de America [9] +3/4 -

COLB

05:00 - [5] Cortulua vs Tigres(COL) [11] - 3/4 -

URUA

05:15 - Defensor SC vs Liverpool P. (URU) [4] +0 -

ARGA

05:20 - [A-3] Racing Club vs Aldosivi [A-9] - 3/4 -

COLA

05:30 - [14] Pereira vs Rionegro Aguilas [18] +1/4 -

MEXB

05:30 - [3] Morelia vs Oaxaca [15] -

CRCA

06:00 - [2] Sporting (CRC) vs Jicaral Sercoba [10] +0 -

COLB

06:30 - [16] Real San Andres vs Union Magdalena [2] +0 -

PARA

06:45 - [6] Guarani CA vs Olimpia Asuncion [2] +1/4 -

BRAA

07:00 - [5] Fortaleza/CE vs Bahia/BA [15] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [15] Manta FC vs Barcelona SC [6] +1 -

ARGA

07:30 - [A-1] River Plate vs Rosario Central [A-7] - 1 1/2 -

URUA

07:45 - [11] Wanderers vs CA Penarol [3] +1/4 -

COLA

08:00 - [13] Boyaca Chico vs Junior Barranquilla [7] +1/4 -

MEXA

08:00 - [10] Cruz Azul vs Toluca [2] - 3/4 -

MEXB

08:00 - [1] Dorados vs Venados [9] -

NZLA

09:00 - [5] Waitakare Utd vs Hawke's Bay [7] - 3/4 -

CRCA

09:00 - [12] Perez Zeledon vs San Carlos [11] +0 -

NZLA

10:00 - [4] Eastern Suburbs (NZL) vs Wanderers SC [3] -

MEXA

10:00 - [3] Atlas vs Club America [1] +0 -

GHCLB

18:00 Hoãn Zaglebie Sosno vs Puszcza Nie. -

GHCLB

18:59 Hoãn Astana vs Rukh Brest -

DUC4N

20:00 Hoãn [12] Hessen Kassel vs Stadtallendorf - 1 -

NIRA

22:00 Hoãn [12] Portadown FC vs Dungannon Swi. [9] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 20/02/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/02/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Italia › Vòng 4

22:5918/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 5 11 13
2 Man Utd 5 9 13
3 Brighton 5 3 12
4 Man City 5 10 10
5 Chelsea 4 8 10
6 Everton 5 3 10
7 Tottenham 4 0 9
8 West Ham Utd 5 4 8
9 Brentford 5 3 8
10 Aston Villa 5 1 7
11 Watford 5 -2 6
12 Leicester City 5 -3 6
13 Arsenal 5 -7 6
14 Crystal Palace 5 -3 5
15 Southampton 5 -2 4
16 Wolves 5 -3 3
17 Leeds Utd 5 -7 3
18 Newcastle 5 -7 2
19 Burnley 5 -6 1
20 Norwich 5 -12 0