LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/02/2021

Lịch bóng đá trong ngày 21/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

12:05 - [12] Melb. Victory vs Newcastle Jets [11] +1/4 -

AUSW

12:05 - [1] Sydney FC Nữ vs Adelaide Utd Nữ [3] - 1 1/4 -

AUSW

14:05 - [2] Brisbane Roar Nữ vs Perth Glory Nữ [9] - 2 1/2 -

AUSA

14:10 - [10] Wellington Phoenix vs WS Wanderers [3] +1/4 -

AUTB

16:30 - [4] Austria Klagenfurt vs Rapid Wien II [16] - 1 1/2 -

ARMA

17:00 - [1] Ararat Y vs Urartu [6] +0 -

THA

17:00 - [7] Chiangrai Utd vs Rayong FC [16] - 2 -

TBN3

17:30 - [E1-10] Getafe B vs Atletico Madrid B [E1-7] +0 -

TNKA

17:30 - [19] Erzurum BB vs Hatayspor [5] +0 -

TNKB

17:30 - [7] Tuzlaspor vs Boluspor [13] - 1/2 -

TBN3

17:45 - [E1-3] Real Madrid B vs UD Poblense [E1-9] - 1/2 -

ARMA

17:45 - [4] Ararat-Armenia vs Pyunik [8] - 1 -

TBN3

18:00 - [D1-5] Atl. Sanluqueno vs CD Marino [D1-10] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [C1-4] Badalona vs AE Prat [C1-7] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C2-10] Valencia B vs Villarreal B [C2-3] +0 -

TBN3

18:00 - [C1-10] Espanyol B vs UE Llagostera [C1-8] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-7] Villarrubia CF vs CP Villarrobledo [E2-10] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-1] Celta Vigo II vs CF Salmantino [A1-9] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [D1-1] Algeciras vs San Fernando [D1-4] +0 -

TBN3

18:00 - [C2-8] Pena Deportiva vs Orihuela [C2-9] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-7] Valladolid II vs Numancia [A2-3] +0 -

TBN3

18:00 - [E2-9] Socuellamos vs Melilla CD [E2-2] +0 -

TBN3

18:00 - [B2-4] Ebro vs Haro Deportivo [B2-9] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-2] Rayo Majada. vs Inter de Madrid [E1-4] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-8] Las Rozas CF vs S.S. Reyes [E1-1] +0 -

TBN3

18:00 - [D1-6] Cadiz B vs UD Tamaraceite [D1-2] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C2-2] Hercules CF vs Ibiza-Eivissa [C2-1] +0 -

TBN3

18:00 - [D1-7] Recreativo Huelva vs Marbella [D1-8] +0 -

TDC

18:00 - Kalmar vs Umea - 1 3/4 -

THA

18:00 - [5] Samut Prakan City vs Prachuap FC [11] - 1/2 -

BDNB

18:15 - [11] Leixoes vs Estoril [1] +1/2 -

HLA

18:15 - [8] Twente vs Feyenoord [5] +1/4 -

HLB

18:15 - [6] NEC Nijmegen vs De Graafschap [2] +1/4 -

ITA

18:30 - [19] Parma vs Udinese [11] +1/2 -

ITA3

18:30 - [A-9] Carrarese vs Novara [A-16] - 1/2 -

ITA3

18:30 - [A-3] Aurora Pro Patria vs Pergolettese [A-12] - 1/2 -

ITA3

18:30 - [B-17] Pesaro vs Perugia [B-4] +1/2 -

ITA3

18:30 - [C-9] Palermo vs Catanzaro [C-4] - 1/4 -

NGC

18:30 - CSKA Moscow vs SKA-Khabarovsk - 1 3/4 -

THA

18:30 - [12] Chonburi vs Police Tero FC [9] - 1/2 -

GHCLB

19:00 - Rubin Kazan vs Kairat Almaty -

GHW

19:00 - Montenegro Nữ vs North Macedonia Nữ -

ANHA

19:00 - [6] West Ham Utd vs Tottenham [8] +1/4 -

TBN3

19:00 - [D1-9] Las Palmas Atl. vs Linense [D1-3] +0 -

DUC3

19:00 - [11] Bayern Munich II vs Vik.Koln [15] - 1/4 -

PHA

19:00 - [7] Montpellier vs Rennes [10] +1/4 -

ALBA

19:00 - [10] Skenderbeu vs Vllaznia Shkoder [1] -

SRBA

19:00 - [2] Partizan vs Radnik Surdulica [6] - 1 3/4 -

SRBA

19:00 - [17] Napredak vs Indija [16] - 1/2 -

SRBA

19:00 - [12] Mladost Lucani vs Vojvodina [3] +3/4 -

SRBA

19:00 - [7] Proleter NS vs FK Metalac GM [10] - 3/4 -

TDC

19:00 - [1-1] Malmo vs Vasteras - 1 3/4 -

TDC

19:00 - [8-2] Mjallby AIF vs Akropolis IF - 1 1/4 -

TDC

19:00 - [5-3] Halmstads vs GAIS [7-1] - 1 1/4 -

UKRA

19:00 - [11] Inhulets Petrove vs Vorskla [4] +1/2 -

THA

19:00 - [13] Sukhothai vs Nakhon Ratch. [10] +0 -

DUA

19:30 - [13] Augsburg vs B.Leverkusen [5] +1 -

DUB

19:30 - [18] Wurzburger vs Hamburger [4] +1 -

DUB

19:30 - [7] Fort.Dusseldorf vs Hannover 96 [8] - 1/4 -

DUB

19:30 - [5] Karlsruher vs Nurnberg [14] - 1/4 -

BULA

19:30 - [5] Beroe vs Slavia Sofia [11] - 1 1/4 -

BIA

19:30 - [3] Anderlecht vs Kortrijk [14] - 1 -

EGYA

19:30 - [8] El Gouna vs Arab Contractors [13] +0 -

KSB

19:40 - [6] Hajer vs Al Tai [4] -

KSB

19:40 - [7] Al Adalah vs Al Nojoom [19] -

KSB

19:50 - [11] Al Kawkab vs Najran [14] -

KSB

19:50 - [8] Al Dir'iya vs Al Bukiryah [18] -

ANHL2

20:00 - [7] Newport vs Forest Green [3] +0 -

TBNA

20:00 - [2] Barcelona vs Cadiz [14] - 2 1/2 -

TBNB

20:00 - [4] Leganes vs Tenerife [13] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [18] Magdeburg vs Verl [8] +1/4 -

MKDA

20:00 - [8] Vardar vs Pelister [7] -

MKDA

20:00 - [9] Sileks Kratovo vs Shkendija [1] -

MKDA

20:00 - [4] FC Struga vs Makedonija [3] -

MKDA

20:00 - [6] Borec Veles vs Shkupi [2] -

MKDA

20:00 - [10] Renova vs Belasica Strumica [12] -

GREA

20:00 - [7] Volos NFC vs Apollon Smirnis [10] - 1/4 -

GREA

20:00 - [3] PAOK vs Lamia FC [13] - 2 1/4 -

MLTA

20:00 - [7] Valletta vs Santa Lucia FC [8] -

CZEA

20:00 - [10] C. Budejovice vs Opava [18] - 3/4 -

CZEA

20:00 - [6] Vik.Plzen vs Bohemians 1905 [13] - 1 -

CZEA

20:00 - [12] MFk Karvina vs Slovan Liberec [4] +1/4 -

TNKA

20:00 - [11] Sivasspor vs Kayserispor [14] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [7] Gaziantep B.B vs Antalyaspor [10] - 1/4 -

DENA

20:00 - [5] Randers vs Nordsjaelland [8] - 1/2 -

DENA

20:00 - [12] AC Horsens vs Odense BK [6] +1/2 -

DENB

20:00 - [6] Fredericia vs Esbjerg FB [2] +1/4 -

KSB

20:05 - [9] Ohud Medina vs Al Thuqbah [17] -

OMAA

20:25 - [13] Saham Club vs Al Ittihad (OMA) [9] -

OMAA

20:25 - [12] Nizwa Club vs Sohar Club (OMA) [11] -

HLA

20:30 - [9] Heerenveen vs Groningen [6] - 1/4 -

HLA

20:30 - [14] RKC Waalwijk vs Heracles Almelo [10] +1/4 -

HUNA

20:30 - [11] Budafoki MTE vs Puskas Akademia [2] +3/4 -

AUTA

20:30 - [4] Sturm Graz vs Wolfsberger AC [5] - 1/4 -

AUTA

20:30 - [12] Admira vs Lask [3] +1 1/2 -

NPA

20:30 - [7] Cape Town City vs Moroka Swallows [4] +0 -

NPA

20:30 - [15] Tshakhuma TM vs Stellenbosch FC [11] +0 -

ANHU23

21:00 - [1-12] Southampton U23 vs Derby County U23 [1-5] -

ITA

21:00 - [2] AC Milan vs Inter Milan [1] +1/2 -

ITB

21:00 - [13] Reggina vs Pordenone [11] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-2] Pro Vercelli vs US Olbia [A-13] - 1 -

ITA3

21:00 - [C-10] Foggia vs Ternana [C-1] +3/4 -

ITA3

21:00 - [C-17] Paganese vs Turris Neapolis [C-16] +0 -

ITA3

21:00 - [A-8] Pontedera vs Alessandria [A-7] +1/2 -

ITA3

21:00 - [C-13] SS Monopoli vs Cavese [C-19] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [C-12] Viterbese Calcio vs Vibonese [C-15] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-11] Potenza SC vs Virtus Francavilla [C-14] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-5] Juventus U23 vs Luchese [A-19] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [B-10] Virtus Verona vs Triestina [B-5] +1/4 -

ITA3

21:00 - [B-18] Legnano vs Gubbio [B-12] +0 -

ITA3

21:00 - [A-14] Pro Sesto vs Pistoiese [A-17] +1/2 -

ITA3

21:00 - [A-10] Albinoleffe vs Grosseto [A-11] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-20] Arezzo vs Matelica [B-9] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [C-5] Catania vs Bari [C-2] +1/4 -

ITA3

21:00 - [B-2] Modena vs Sambenedettese [B-8] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-15] Piacenza vs Lecco [A-6] +0 -

PHA

21:00 - [18] Nimes vs Bordeaux [15] +1/4 -

PHA

21:00 - [5] Lens vs Dijon [20] - 1 -

PHA

21:00 - [11] Nice vs Metz [6] - 1/4 -

PHA

21:00 - [14] Strasbourg vs Angers [9] - 1/4 -

BDNB

21:00 - [8] Penafiel vs Porto B [18] +1/4 -

NGC

21:00 - Krasnodar vs PFC Sochi -

NGC

21:00 - Lok. Moscow vs FK Tambov - 2 1/2 -

POLA

21:00 - [5] Zaglebie Lubin vs Rakow Czestochowa [3] +1/2 -

CROA

21:00 - [2] NK Osijek vs HNK Rijeka [5] - 1/4 -

MLTA

21:00 - [15] Lija Athletic vs Hibernians [2] -

FINC

21:00 - [B-4] IFK Mariehamn vs Honka [B-3] +3/4 -

SVKA

21:00 - [2] Dunajska Stred vs MSK Zilina [3] - 3/4 -

SLOA

21:00 - [4] Domzale vs Tabor Sezana [7] - 3/4 -

CYPA

21:00 - [13] Ethnikos Achnas vs AEL Limassol [2] +3/4 -

TDC

21:00 - Gauthiod vs Helsingborg [3-1] +2 1/4 -

TDC

21:00 - [8-1] Hacken vs Dalkurd FF - 2 -

DENB

21:00 - [10] Vendsyssel FF vs Viborg [1] +3/4 -

ANHA

21:05 - [9] Aston Villa vs Leicester City [3] +1/2 -

DUA

21:30 - [15] Hertha Berlin vs Leipzig [2] +1 -

TBNB

22:00 - [1] Mallorca vs Almeria [3] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [1] Rangers vs Dundee Utd [8] - 1 3/4 -

BDNA

22:00 - [5] Pacos Ferreira vs Vitoria Guimaraes [6] +0 -

BDNA

22:00 - [12] Rio Ave vs Famalicao [17] - 1/4 -

BDNB

22:00 - [16] Academico Viseu vs Arouca [5] +1/2 -

ALBA

22:00 - [6] Kukesi vs Partizani Tirana [4] -

BULA

22:00 - [13] Etar vs Levski Sofia [9] +1/2 -

BIA

22:00 - [8] Zulte-Waregem vs Standard Liege [11] +1/2 -

BIB

22:00 - [6] Deinze vs Club Brugge II [8] - 1 3/4 -

ICELC

22:00 - [D-4] Fjolnir vs Fylkir [D-2] +1 -

LUXA

22:00 - [10] Progres Niedercorn vs Hostert [12] -

LUXA

22:00 - [16] RM Hamm Benfica vs Differdange [5] -

TSA

22:00 - [6] Lugano vs Luzern [8] +1/4 -

TSA

22:00 - [1] Young Boys vs Servette [2] - 1 -

TSA

22:00 - [7] Zurich vs Sion [10] - 1/2 -

UKRA

22:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs Rukh Vynnyky [12] -

DENA

22:00 - [3] Aarhus AGF vs Sonderjyske [7] - 1/2 -

EGYA

22:00 - [16] Ismaily SC vs ENPPI Cairo [5] +0 -

KSB

22:10 - [15] Al Nahda (KSA) vs Al Jabalain [3] -

TBNA

22:15 - [5] Real Sociedad vs Alaves [19] - 1 -

GREA

22:15 - [8] Pas Giannina vs OFI Creta [12] - 1/4 -

TBN3

22:30 - [C1-11] UE Olot vs Andorra FC [C1-3] +0 -

TBN3

22:30 - [A1-2] Salamanca vs Zamora CF [A1-3] - 1/4 -

TBN3

22:30 - [A2-9] Sporting Gijon B vs Covadonga [A2-10] - 1/2 -

TBN3

22:30 - [A2-5] Union Langreo vs Marino de Luanco [A2-4] - 1/4 -

TBN3

22:30 - [B2-3] SD Tarazona vs CD Calahorra [B2-1] +1/4 -

TBN3

22:30 - [C2-4] Alcoyano vs La Nucía [C2-6] - 1/4 -

OMAA

22:35 - [2] Al Seeb vs Nasr Salalah [4] -

OMAA

22:35 - [7] Rustaq Club vs Mussanah Club [3] -

TBN3

22:45 - [E2-1] Badajoz vs Talavera [E2-5] - 3/4 -

HLA

22:45 - [2] PSV Eindhoven vs Vitesse Arnhem [4] - 1/4 -

SLOA

22:45 - [9] Aluminij vs O.Ljubljana [1] +3/4 -

TBN3

22:59 - [A1-7] Pontevedra vs Compostela [A1-5] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A1-10] Guijuelo vs Coruxo [A1-8] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [E2-3] Extremadura UD vs Villanovense [E2-6] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [D2-7] Ejido vs Sevilla B [D2-3] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [B2-2] SD Logrones vs Ejea [B2-7] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [B1-3] Racing Santander vs CD Laredo [B1-9] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [D2-6] Murcia vs Yeclano Dep. [D2-9] - 3/4 -

PHA

22:59 - [17] Lorient vs Lille [1] +3/4 -

HUNA

22:59 - [6] Paksi vs Varda SE [7] - 1/4 -

RMNA

22:59 - [12] Gaz Metan Medias vs CFR Cluj [2] +1 -

TNKA

22:59 - [3] Fenerbahce vs Goztepe [9] - 1 -

TNKB

22:59 - [14] Balikesirspor vs Bursaspor [9] +0 -

TDC

22:59 - [5-2] Djurgardens vs Brage - 1 1/2 -

TDC

22:59 - Landskrona vs Ostersunds [4-4] +1/2 -

AUTA

22:59 - [1] RB Salzburg vs Rapid Wien [2] - 1 -

SRBA

23:05 - [5] Spartak Subotica vs Crvena Zvezda [1] +1 1/2 -

ANHA

23:30 - [10] Arsenal vs Man City [1] +1 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-3] Alto Adige vs Padova [B-1] +1/4 -

ITA3

23:30 - [C-7] Juve Stabia vs Teramo [C-6] +0 -

ITA3

23:30 - [B-13] US Fermana vs Imolese Calcio [B-15] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-20] Livorno vs AC Renate [A-4] +1/4 -

NGC

23:30 - Rostov vs Akhmat Groznyi +0 -

POLA

23:30 - [6] Lech Poznan vs Slask Wroclaw [7] - 1 -

CYPA

23:30 - [3] Apollon Limassol vs EN Paralimni [11] - 1 1/2 -

GHW

00:00 - Đức Nữ vs Bỉ Nữ - 2 1/2 -

TBN3

00:00 - [B1-4] Arenas de Guecho vs Barakaldo [B1-10] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [D2-4] Cordoba vs Linares Deportivo [D2-1] - 1/2 -

ITA

00:00 - [5] Atalanta vs Napoli [6] - 3/4 -

DUA

00:00 - [11] Hoffenheim vs Wer.Bremen [12] - 1/4 -

MLTA

00:00 - [6] Mosta vs Sirens [10] -

DENA

00:00 - [1] Brondby vs Vejle [10] - 3/4 -

TBNB

00:15 - [9] Girona vs Castellon [21] - 3/4 -

BIA

00:15 - [5] Genk vs Beerschot-Wilrijk [6] - 3/4 -

TBNA

00:30 - [20] Huesca vs Granada [9] - 1/4 -

TBN3

00:30 - [C1-6] Cornella vs Lleida Esportiu [C1-5] - 1/4 -

TBN3

00:30 - [C1-2] Barcelona B vs L'Hospitalet [C1-9] - 1/2 -

GREA

00:30 - [1] Olympiakos vs Aris Salonica [2] - 3/4 -

ISRC

00:30 - Beitar TA Ramla vs HIK Shmona -

UKRA

00:30 - [5] Desna Chernigiv vs Dinamo Kiev [1] +3/4 -

EGYA

00:30 - [9] Ittihad Alexandria vs Aswan FC [12] - 3/4 -

ISRC

00:35 - Hapoel Kfar Shalem vs AS Ashdod - 1/4 -

BDNA

01:00 - [3] Braga vs Tondela [9] - 1 1/4 -

ISRC

01:00 - Hapoel Acre vs Beitar Jerusalem +1 -

MLTA

01:00 - [1] Hamrun Spartans vs Balzan [12] - 1 1/2 -

ECUA

01:00 - [5] Orense SC vs Independiente JT [11] +1/2 -

MEXA

01:00 - [14] Pumas UNAM vs Club Leon [17] +1/2 -

RMNA

01:30 - [9] Astra Giurgiu vs Dinamo Bucuresti [13] +0 -

ISRC

01:45 - Hap. Beer Sheva vs Maccabi TA +3/4 -

ANHA

02:00 - [2] Man Utd vs Newcastle [16] - 1 3/4 -

HLA

02:00 - [1] Ajax vs Sparta Rotterdam [13] - 2 -

BIB

02:00 - [4] Lommel vs Lierse [7] - 1 -

BRA

02:00 - [15] SC Recife/PE vs Atl. Mineiro/MG [3] +3/4 -

BRA

02:00 - [12] Corinthians/SP vs Vasco DG/RJ [17] - 1/2 -

BRA

02:00 - [1] Flamengo/RJ vs Internacional/RS [2] - 1 -

COLA

02:00 - [3] La Equidad vs Once Caldas [16] - 1/4 -

TBNB

02:30 - [15] Lugo vs UD Logrones [16] - 1/4 -

ITA3

02:30 - [A-1] Como vs Giana Erminio [A-18] - 1 -

ITA3

02:30 - [C-8] Casertana vs Avellino [C-3] +1/4 -

ITA3

02:30 - [B-11] Mantova vs Fano [B-16] - 1/2 -

SCOA

02:30 - [10] Ross County vs Celtic [2] +2 -

ITA

02:45 - [15] Benevento vs Roma [4] +1 -

BIA

02:45 - [2] Antwerpen vs Sint Truiden [15] - 1/2 -

GHW

03:00 - Dominican Nữ vs Puerto Rico Nữ -

GHW

03:00 - Mỹ Nữ vs Brazil Nữ - 1 3/4 -

TBNA

03:00 - [11] Athletic Bilbao vs Villarreal [7] +0 -

TBNB

03:00 - [10] Malaga vs Rayo Vallecano [6] +1/4 -

ITB

03:00 - [8] Lecce vs Cosenza [17] - 3/4 -

PHA

03:00 - [2] PSG vs Monaco [4] - 3/4 -

URUA

03:00 - [16] CA Rentistas vs CA Torque [1] +1/2 -

ARGA

03:10 - [B-10] Sarmiento Junin vs Velez Sarsfield [B-1] +1/2 -

ARGA

03:10 - [A-12] Argentinos Jun. vs CA Platense [A-10] +0 -

ARGC

03:10 - Atletico Atlanta vs Villa San Carlos - 1/2 -

BDNA

03:15 - [15] SC Farense vs Benfica [4] +1 1/4 -

ECUA

03:30 - [16] Tecnico Uni. vs Delfin SC [8] - 1/4 -

COLA

04:00 - [11] Deportivo Pasto vs Jag de Cordoba [6] - 1 1/4 -

CRCA

04:00 - [B-3] Cartagines vs Alajuelense [A-1] +1/2 -

BRA

04:15 - [6] Gremio/RS vs Atletico/PR [10] - 1/2 -

BRA

04:15 - [8] Santos/SP vs Fluminense/RJ [5] - 1/4 -

PARA

04:30 - [6] Cerro Porteno vs Guairena FC [3] - 3/4 -

CRCA

05:00 - [A-3] Guadalupe FC vs Municipal Grecia [A-5] - 1/4 -

ARGA

05:20 - [B-13] Patronato Parana vs Independiente [B-3] +1/4 -

GHW

06:00 - Argentina Nữ vs Canada Nữ +2 -

ECUA

06:00 - [1] Emelec vs Dep.Cuenca [9] - 1 1/4 -

URUA

06:00 - [3] Nacional Montevideo vs CA Fenix [9] - 3/4 -

MEXA

06:00 - [12] Queretaro vs Puebla [5] - 1/4 -

COLA

06:05 - [5] Santa Fe vs Inde.Medellin [8] - 3/4 -

BRA

06:30 - [18] Goias/GO vs Bragantino/SP [9] +3/4 -

PARA

06:45 - [5] Nacional vs Libertad [2] +1/4 -

CRCA

07:00 - [B-1] Dep. Saprissa vs Herediano [A-4] - 1/2 -

ARGA

07:30 - [B-12] Newells Old Boys vs Boca Juniors [B-6] +1/2 -

MEXA

08:00 - [9] Tigres UANL vs Club Tijuana [7] - 3/4 -

COLA

08:10 - [4] Atl. Nacional vs America Cali [13] - 1/2 -

TBN3

18:00 Hoãn [B1-5] Real Union vs Real Sociedad B [B1-6] +0 -

GHCLB

18:59 Hoãn Bate Borisov vs Astana -

ICELC

20:00 Hoãn [D-3] Leiknir Rey. vs Vestmannaeyjar [D-6] -

TBN3

23:00 Hoãn [B1-2] Athletic Bilbao B vs Leioa [B1-11] -

TBN3

23:00 Hoãn [A1-6] Racing Ferrol vs Deportivo [A1-4] -

CROA

23:05 Hoãn [4] Hajduk Split vs Dinamo Zagreb [1] -

Lịch bóng đá trong ngày 21/02/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 21/02/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 28 37 65
2 Man Utd 28 23 54
3 Leicester City 28 16 53
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 West Ham Utd 26 9 45
7 Liverpool 28 11 43
8 Tottenham 26 15 42
9 Aston Villa 26 11 40
10 Arsenal 27 7 38
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 28 -9 35
13 Crystal Palace 27 -14 34
14 Southampton 27 -11 33
15 Burnley 28 -16 30
16 Newcastle 27 -17 27
17 Brighton 27 -8 26
18 Fulham 28 -11 26
19 West Brom 28 -36 18
20 Sheffield Utd 28 -29 14