LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/07/2022

Lịch bóng đá trong ngày 26/07/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

EAFFW

14:00 - [3] Hàn Quốc Nữ vs Đài Loan Nữ [4] - 2 3/4 -

NGAU21

15:00 - [B-7] Lok. Moscow U21 vs Krasnodar U21 [B-5] -

TQB

15:00 - [1] Nantong Zhiyun vs Liaoning Shenyang [17] - 3 -

TQB

15:00 - [2] Kunshan FC vs Shijiazhuang Gongfu [6] - 1 1/2 -

NGAU21

16:00 - [A-5] Kryliya Sov. U21 vs Ural U21 [A-7] -

AUSBPL

16:30 - [3] Albany Creek vs Souths Utd [6] - 1 3/4 -

AUSBPL

16:30 - [7] Taringa Rovers vs Grange Thistle [10] - 1/2 -

AUSBPL

16:30 - [2] Wynnum Wolves vs Virginia Utd [12] - 2 3/4 -

AUSBPL

16:30 - [9] Magic United vs Samford Rang. [4] - 1/4 -

NGAU21

17:00 - [B-4] Chertanovo U21 vs FK Sochi U21 [B-10] -

NGAU21

17:00 - [A-6] Nizhny Nov U21 vs ORS 5 U21 [A-8] -

AUSVPL

17:00 - [5] Avondale Heights vs Port Melbourne [2] - 1/4 -

HQB

17:00 - [6] Gyeongnam vs Ansan Greeners [9] - 1/2 -

EAFFW

17:20 - [1] Nhật Bản Nữ vs Trung Quốc Nữ [2] - 1/2 -

GHCLB

17:20 - [558] Omonia Nicosia vs Hapoel Jerusalem [968] - 1/4 -

HQB

17:30 - [8] GimPo Citizen vs Bucheon 1995 [4] +1/2 -

GHCLB

18:00 - [12] Paderborn 07 vs Antalyaspor [397] -

AUSFWP

18:00 - [12] Balcatta vs Perth SC [6] +1 1/4 -

MASL

19:15 - [11] Petaling Jaya City vs Sabah FA [2] +0 -

MAPL

19:15 - [2] Johor Darul Takzim II vs UiTM FC [8] - 1 -

MASL

20:00 - [6] Melaka FA vs Penang FA [12] - 1/2 -

MAPL

20:00 - [3] Terengganu II vs PDRM FA [6] - 1/2 -

MAPL

20:00 - [9] Selangor II vs Perak FA [7] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - [112] Brighton vs Brentford [131] -

AAU20

21:00 - [A-1] Arập Xêut U20 vs Iraq U20 [A-2] -

NGAU21

21:00 - [A-3] Zenit U21 vs Orenburg U21 [A-10] -

NGAU21

21:00 - [A-2] CSKA Mos. U21 vs Torpedo Moscow U21 [A-9] -

NGAU21

21:00 - [B-6] Kuban U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-3] -

NGAU21

21:00 - [A-4] Spartak Mos. U21 vs Strogino Moscow U21 [A-1] -

TDU21

21:00 - [AS-7] Trelleborgs U21 vs Helsingborg U21 [AS-4] -

NGAU21

22:00 - [B-2] Rostov U21 vs Khimki U21 [B-8] -

NGAU21

22:00 - [B-1] Din. Moscow U21 vs Fakel U21 [B-9] -

TDU21

22:00 - [AM-1] Varbergs BoIS U21 vs Norrby IF U21 [AM-7] -

C1

22:30 - [1] AEK Larnaka vs Midtjylland [28] +1/2 -

C3

22:59 - [So Loai-84] Lincoln Red Imps vs Tobol Kostanay [So Loai-150] +1/4 -

GHCLB

23:30 - [489] Aarhus Fremad vs Lyseng [991] - 1 3/4 -

GHCLB

23:30 - [802] Bronshoj vs FA 2000 [517] +1/4 -

EGYA

23:30 - [14] Ghazl Al Mahalla vs Ceramica Cleopatra [10] +1/4 -

EGYA

23:30 - [11] Al Masry vs Al Sharqiyah [16] - 3/4 -

C1

00:00 - [38] Sheriff Tiraspol vs Maribor [27] - 3/4 -

C1

00:00 - [46] Vik.Plzen vs Helsinki [13] - 1 -

GHCLB

00:00 - [3] Ibiza-Eivissa vs Cartagena [376] +1/2 -

GHCLB

00:00 - [748] VVV Venlo vs Atromitos [155] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - [105] Alaves vs Besiktas [49] +1/4 -

GHCLB

00:00 - [198] Cadiz vs Las Palmas [595] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - [482] Vitesse Arnhem vs OFI Creta [670] - 1 -

TDB

00:00 - [4] Osters vs Eskilstuna City [7] - 1 -

TDB

00:00 - [11] Orgryte vs Vasteras [14] +0 -

C3

00:15 - [So Loai-137] The New Saints vs Vikingur Rey. [So Loai-136] +1/4 -

C1

00:30 - [10] Dudelange vs Pyunik [32] - 1/4 -

C3

01:00 - [So Loai-75] KF Ballkani vs SP La Fiorita [So Loai-113] - 3 1/2 -

GHCLB

01:00 - [735] Dorchester vs Yeovil Town [691] -

GHCLB

01:00 - [581] Telstar vs IJsselmeervogels [938] -

GHCLB

01:00 - [24] Ajax vs Shakhtar Donetsk [83] - 1 3/4 -

GHCLB

01:00 - [244] Ipswich vs Southend [963] - 1 1/4 -

AAU20

01:00 - [B-3] Yemen U20 vs UAE U20 [B-2] +1/2 -

GHU17

01:00 - [6] Uruguay U17 vs Chile U17 [29] -

PERA

01:00 - [16] Academia Cantolao vs Atletico Grau [14] +0 -

GHCLB

01:30 - [623] Southport vs Bolton [363] - 1 -

GHCLB

01:30 - [504] Stamford AFC vs Stevenage [283] -

GHCLB

01:30 - [975] Newry City vs Warrenpoint Town [652] - 1/4 -

ICEB

01:30 - [3] Fjolnir vs Fylkir [1] +1/4 -

GHCLB

01:45 - [551] Alfreton Town vs Derby County [649] +1 1/4 -

C1

02:00 - [39] Shkupi vs Dinamo Zagreb [9] +1 1/4 -

C1

02:00 - [37] Shamrock Rovers vs Ludogorets [24] +1/4 -

EUW

02:00 - [A-1] Anh Nữ vs Thụy Điển Nữ [C-1] - 1/2 -

GHCLB

02:00 - [32] Benfica vs Newcastle [33] - 1/4 -

CHIB

02:00 - [12] Melipilla vs Deportes Recoleta [14] - 1/4 -

EGYA

02:00 - [12] Ittihad Alexandria vs ENPPI Cairo [13] - 1/4 -

ICEB

02:15 - [11] Knat. Vesturbaejar vs Kordrengir [10] +1/2 -

ICEB

02:15 - [6] UMF Selfoss vs Afturelding [5] +1/4 -

COLB

02:15 - [1] Leones FC vs Llaneros FC [7] - 1/4 -

GHCLB

03:00 - [167] Nottingham Forest vs Notts County [268] -

PERA

03:15 - [11] UTC Cajamarca vs Sporting Cristal [3] +1/4 -

BRB

04:30 - [15] Chapecoense vs Gremio/RS [2] +1/2 -

COLA

04:40 - [13] Patriotas vs Jag de Cordoba [10] - 1/2 -

CHIB

05:00 - [9] Deportes Santa Cruz vs CCDA Fernandez Vial [17] +0 -

MEXB

05:05 - [1] Atlante vs Dorados [12] - 1 -

BLVA

05:15 - [A-3] Nacional Potosi vs Real Santa Cruz [A-6] - 1 3/4 -

PERA

05:30 - [2] Sport Huancayo vs Carlos A. Mannucci [12] - 1 1/4 -

URUA

05:30 - [5] CA Penarol vs CA Rentistas [11] - 3/4 -

ARGA

06:00 - [23] Barracas Central vs Patronato Parana [7] +1/4 -

ARGA

06:00 - [14] Arsenal Sarandi vs Rosario Central [17] +0 -

CSUW

07:00 - [B-1] Brazil Nữ vs Paraguay Nữ [A-2] - 3 -

MEXA

07:00 - [16] Juarez vs Tigres UANL [3] +1/2 -

MEXA

07:00 - [2] Monterrey vs Puebla [6] - 1 1/2 -

MEXA

07:00 - [12] Atlas vs Club Tijuana [7] - 1/2 -

MEXB

07:05 - [10] Correcaminos vs Oaxaca [6] - 1/4 -

ARGB

07:10 - [6] Estudiantes BsAs vs Brown de Adrogue [16] - 1/2 -

GHCLB

07:30 - [85] Barcelona vs Juventus [454] - 3/4 -

BLVA

07:30 - [A-4] Oriente Petrolero vs CD Guabira [A-5] - 1/2 -

MEXA

09:05 - [11] Club Leon vs Toluca [1] - 3/4 -

MEXA

09:05 - [14] San Luis vs Cruz Azul [15] +0 -

MEXB

09:05 - [18] Atletico La Paz vs Celaya [2] - 1/4 -

GHCLB

09:30 - [383] Real Madrid vs Club America [242] - 2 -

CNDC

09:30 - [3] Vancouver WC vs Toronto [1] - 1/4 -

AUSC

18:59 Hoãn [3] Sydney Utd vs Hurstville [86] -

GHCLB

19:00 Hoãn [137] Erzgebirge Aue vs Berlin AK 07 [830] -

TDU21

20:00 Hoãn [AM-8] Jonkopings U21 vs Skovde U21 [AM-9] -

TDU21

23:00 Hoãn [AN-6] Norrkoping U21 vs Djurgardens U21 [AN-5] -

TDU21

23:00 Hoãn [AN-4] Orebro SK U21 vs Dalkurd FF U21 [AN-8] -

TDU21

23:00 Hoãn [AS-6] Varnamo U21 vs Malmo U21 [AS-9] -

GHCLB

01:45 Hoãn [996] Truro City vs Plymouth Argyle [437] -

PERA

08:00 Hoãn [4] Alianza Lima vs Alianza Atletico [8] - 1 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 26/07/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/07/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0