LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/11/2022

Lịch bóng đá trong ngày 27/11/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HKGA

14:00 - [8] Tai Po vs Hong Kong FC [4] +1/4 -

AUSW

15:00 - [9] Perth Glory Nữ vs Adelaide Utd Nữ [4] +3/4 -

GHU18

16:00 - [1] Đức U18 vs UAE U18 [53] -

WC

17:00 - [E-1] Nhật Bản vs Costa Rica [E-4] - 1 -

GHU16

17:00 - [6] T.B.Nha U16 vs Bỉ U16 [19] -

NGB

17:00 - [18] Krasnodar B vs Kamaz [7] +1/4 -

HKGA

17:00 - [2] Lee Man FC vs Resources Capital [6] -

VNC

17:00 - [1] Hà Nội FC vs Bình Định [2] -

TNKB

17:30 - [4] Pendikspor vs Eyupspor [1] +1/4 -

TNKB

17:30 - [5] Keciorengucu vs Samsunspor [2] +1/4 -

THA

17:30 - [12] Lamphun Warrior vs Sukhothai [9] - 1/4 -

GHU16

18:00 - [24] Wales U16 vs Đức U16 [1] -

TBN3

18:00 - [A2-17] Atl. Baleares vs CF Intercity [A2-18] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-16] UD Logrones vs Amorebieta [A2-6] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-10] Algeciras vs S.S. Reyes [A1-8] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A1-6] Linares Deportivo vs Real Madrid B [A1-2] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-12] La Nucia vs Eldense [A2-2] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-19] Talavera vs Linense [A1-15] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-20] Ceuta vs Pontevedra [A1-18] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-13] Real Union vs Gimnastic T. [A2-9] +1/4 -

ITA3

18:00 - [A-8] Pro Vercelli vs Sangiuliano City [A-14] +0 -

ITA3

18:00 - [C-5] Audace Cerignola vs Viterbese Calcio [C-19] - 1/2 -

BDNLC

18:00 - [E-3] Portimonense vs SC Covilha [E-4] - 1 1/4 -

NGB

18:00 - [13] Veles Moscow vs Yenisey [4] +1/2 -

NGB

18:00 - [8] Volgar Astrakhan vs Rodina Moscow [15] - 1/4 -

NGC

18:00 - [3-1] Din. Moscow vs FK Orenburg [3-4] - 1/2 -

NGC

18:00 - [3-3] Rostov vs Akhmat Groznyi [3-2] - 1/4 -

ESTA

18:00 - [9] TJK Legion vs FC Elva [11] - 2 -

LATA

18:00 - [11] Grobinas vs METTA/LU Riga [10] -

LITA

18:00 - [11] Neptunas Klaipeda vs Dziugas FC [9] -

MNEA

18:00 - [1] Sutjeska vs OFK Petrovac [4] -

MNEA

18:00 - [2] Buducnost vs FK Jerezo [7] -

UKRA

18:00 - [16] FC Lviv vs Kolos Kovalivka [6] +1/4 -

THA

18:00 - [15] Nong Bua Pitchaya vs Khonkaen Utd [14] - 1/4 -

THA

18:00 - [13] Prachuap FC vs Lampang [16] - 3/4 -

ITB

18:30 - [2] Reggina vs Benevento [15] - 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [2] E.Cottbus vs Ger.Halberstadt [18] - 2 1/4 -

NGB

19:00 - [3] Rubin Kazan vs Neftekhimik Nizh [10] - 3/4 -

NGB

19:00 - [12] Akron Togliatti vs SKA-Khabarovsk [5] -

AZEA

19:00 - [3] Neftchi Baku vs Səbail FK [8] - 1 3/4 -

MKDA

19:00 - [7] Rabotnicki vs Makedonija [8] -

MKDA

19:00 - [10] Pobeda vs Shkupi [2] -

MKDA

19:00 - [11] FK Skopje vs Academy Pandev [9] -

MKDA

19:00 - [3] Shkendija vs Tikves Kavadarci [5] -

UKRA

19:00 - [4] Zorya vs FC Mynai [13] - 1 1/4 -

THA

19:00 - [8] Police Tero FC vs Nakhon Ratch. [11] - 1/4 -

FA

19:30 - [28] Ebbsfleet vs Fleetwood Town [14] +1/2 -

DUC4DB

19:30 - [14] Meuselwitz vs Hertha Berlin II [13] +1/4 -

WC

20:00 - [F-3] Bỉ vs Ma Rốc [F-1] - 1/2 -

TBNB

20:00 - [2] Burgos CF vs Zaragoza [16] +0 -

DUC4B

20:00 - [14] Havelse vs Ein. Norderstedt [5] +0 -

DUC4B

20:00 - [11] Teutonia Ottensen vs Hannover II [3] +1/4 -

DUC4DB

20:00 - [3] Chemnitzer vs CZ Jena [8] - 1/4 -

NGB

20:00 - [9] Shinnik Yaroslavl vs Dyn. Makhachkala [11] - 1/2 -

NGB

20:00 - [14] Kuban vs Volga Ulyanovsk [17] +0 -

NGC

20:00 - [2-2] Krylya Sovetov vs Fakel [2-4] - 1 1/4 -

NGC

20:00 - [2-3] Zenit vs Spartak Moscow [2-1] - 1 1/4 -

TNKB

20:00 - [15] Erzurumspor FK vs Bandirmaspor [9] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-9] Novara vs Piacenza [A-19] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [C-18] Fidelis Andria vs Giugliano [C-4] +0 -

ITA3

20:30 - [C-10] Monterosi FC vs Foggia [C-15] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-10] Juventus U23 vs Mantova [A-17] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-15] Pergolettese vs Virtus Verona [A-16] +0 -

ITA3

20:30 - [C-12] Gelbison vs AZ Picerno [C-11] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-5] Pro Sesto vs Pordenone [A-4] +1/2 -

ITA3

20:30 - [C-9] Avellino vs Taranto [C-17] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-2] Crotone vs Latina [C-8] - 1 -

ITA3

20:30 - [C-20] Messina vs Turris Neapolis [C-14] +0 -

ITA3

20:30 - [C-3] Pescara vs Catanzaro [C-1] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-20] Triestina vs Lecco [A-3] - 1/4 -

GHU16

21:00 - [11] Mỹ U16 vs Anh U16 [20] -

FA

21:00 - [31] Bristol Rovers vs Boreham Wood [13] - 3/4 -

FA

21:00 - [16] Burton Albion vs Chippenham [33] - 1 3/4 -

ITB

21:00 - [19] Como vs Bari [3] +0 -

ITB

21:00 - [9] Alto Adige vs Ascoli [11] - 1/4 -

ITB

21:00 - [20] Perugia vs Genoa [4] +1/4 -

ITB

21:00 - [1] Frosinone vs Cagliari [12] - 1/2 -

ITB

21:00 - [6] Brescia vs SPAL 1907 [17] - 1/2 -

ITB

21:00 - [14] Cittadella vs Cosenza [16] - 3/4 -

DUC4B

21:00 - [4] SSV Jeddeloh vs Drochtersen/Assel [6] +0 -

NGB

21:00 - [2] Alania Vla vs Ufa [16] - 1 -

LUXA

21:00 - [3] Progres Niedercorn vs Fola Esch [16] -

LUXA

21:00 - [4] Racing Union vs UT Petange [5] -

LUXA

21:00 - [14] Victoria Rosport vs Swift Hesperange [2] -

LUXA

21:00 - [9] UNA Strassen vs Mondercange [12] -

INDA

21:00 - [10] Jamshedpur vs East Bengal [8] - 3/4 -

LUXA

21:30 - [10] Wiltz vs Mondorf-les. [7] -

SVKA

21:30 - [5] Ruzomberok vs Zlate Moravce [10] - 3/4 -

GHU16

22:00 - [4] Nhật Bản U16 vs Mexico U16 [22] -

TBNB

22:00 - [12] Leganes vs Granada [7] +0 -

TBN3

22:00 - [A2-15] Cornella vs Real Sociedad B [A2-4] +1/4 -

BDNLC

22:00 - [E-1] Gil Vicente vs Nacional Madeira [E-2] - 1 -

LUXA

22:00 - [13] Hostert vs Etzella Ettelbruc [15] -

LUXA

22:00 - [11] Kaerjeng 97 vs Dudelange [1] -

CYPA

22:00 - [2] Apoel FC vs Omonia Nicosia [5] - 1/2 -

EGYC

22:00 - [3] Ahly Cairo vs Arab Contractors [7] - 1 -

EGYC

22:00 - [9] National Bank SC vs Pyramids FC [2] +3/4 -

FA

22:15 - [20] Newport vs Derby County [1] +1/4 -

TBNB

22:15 - [19] Lugo vs Levante [5] +1/2 -

BIB

22:30 - [2] Beveren vs Lommel [6] - 1 -

TSB

22:30 - [4] Lausanne Sports vs Aarau [5] - 3/4 -

BHRA

22:30 - [11] East Riffa vs Manama [5] +1/4 -

BHRA

22:30 - [3] Al Khaldiya(BHR) vs Al Hala [10] - 1 -

WC

22:59 - [F-2] Croatia vs Canada [F-4] - 1/4 -

GHU18

22:59 - [25] Israel U18 vs Séc U18 [5] -

GHU20

22:59 - [8] Colombia U20 vs Ecuador U20 [39] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-13] Fuenlabrada vs Deportivo [A1-5] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-3] Osasuna B vs Athletic Bilbao B [A2-19] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [A1-4] Racing Ferrol vs Merida [A1-9] - 3/4 -

NGC

22:59 - [1-2] Krasnodar vs Khimki [1-4] - 1 3/4 -

NGC

22:59 - [1-1] Lok. Moscow vs Nizhny Nov [1-3] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-6] Juve Stabia vs Potenza SC [C-16] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-1] Feralpisalo vs AC Trento [A-18] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [C-7] SS Monopoli vs Virtus Francavilla [C-13] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [A-11] Padova vs AC Renate [A-6] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-13] Albinoleffe vs Aurora Pro Patria [A-7] - 1/4 -

FA

00:00 - [11] Ipswich vs Buxton FC [17] - 2 1/2 -

TBNB

00:00 - [6] Cartagena vs Eibar [4] +0 -

ITB

00:00 - [13] Palermo vs Venezia [18] - 1/4 -

BDNLC

00:00 - [C-1] Moreirense vs CD Estrela [C-3] - 3/4 -

CYPA

00:00 - [10] AEL Limassol vs Anorthosis [7] +0 -

WC

02:00 - [E-2] T.B.Nha vs Đức [E-3] +0 -

BIB

02:00 - [5] Lierse vs Excelsior Virton [12] - 1 -

BDNLC

03:45 - [F-1] Boavista vs Vilafranquense [F-4] - 1/2 -

CHIB

05:00 - [2] Cobreloa vs Dep. Copiapo [3] - 1/4 -

COLA

06:00 - [4] Millonarios vs Junior Barranquilla [8] - 1 1/4 -

COLA

08:05 - [5] Pereira vs Santa Fe [1] - 3/4 -

MKDA

19:00 Hoãn [6] Bregalnica Stip vs Renova [12] -

TNKB

22:59 Hoãn [13] Goztepe vs Altay [11] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 27/11/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 27/11/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10