LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/11/2022

Lịch bóng đá trong ngày 26/11/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

11:00 - [3] Sydney FC Nữ vs Melb. Victory Nữ [7] - 3/4 -

AUSW

11:00 - [6] Brisbane Roar Nữ vs Canberra Utd Nữ [8] - 1/2 -

AUSW

11:00 - [5] Newcastle Jets Nữ vs WS Wanderers Nữ [10] - 3/4 -

HQW

12:00 - [1] Red Angels Nữ vs Gyeongju Nữ [2] - 1/2 -

TQB

13:30 - [12] Zibo Cuju vs Beijing Sport Univ [16] - 1/4 -

TQB

13:30 - [1] Kunshan FC vs Suzhou Dongwu [7] - 1 1/2 -

TQA

14:00 - [11] Dalian Professional vs Meizhou Hakka [10] +0 -

TQA

14:00 - [12] Changchun Yatai vs Cangzhou Mighty Lions [13] +0 -

HKGA

14:00 - [3] Southern District vs Sham Shui Po [9] -

HKGA

14:00 - [10] Hồng Kông U23 vs HK Ranger [7] +1 3/4 -

GHCLB

16:30 - [3] Bohemians 1905 vs Taborsko [223] - 1 1/4 -

GHCLB

16:30 - [34] SK Prostejov vs Skalica [35] +0 -

GHCLB

16:30 - [120] MFK Chrudim vs Varnsdorf [63] -

GEOA

16:30 - [5] Torpedo Kut. vs Sioni Bolnisi [9] - 1/2 -

GEOA

16:30 - [4] Samgurali Tskh. vs Dinamo Tbilisi [1] +1/2 -

GEOA

16:30 - [7] FC Telavi vs Dila Gori [3] +3/4 -

GEOA

16:30 - [10] Lokomotiv T vs Saburtalo [6] -

GEOA

16:30 - [8] Gagra Tbilisi vs Dinamo Batumi [2] +1 -

TQA

16:30 - [2] Shandong Taishan vs Wuhan Yangtze [15] - 3 1/2 -

WC

17:00 - [D-3] Tunisia vs Australia [D-2] - 1/4 -

BLRC

17:00 - [5] FK Slutsk vs Dinamo Minsk [13] -

HKGA

17:00 - [1] Kitchee vs Eastern AA [5] -

GHCLB

17:30 - [130] Cracovia Krakow vs Dukla BB [324] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [14] Tuzlaspor vs Malatyaspor [17] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - [218] Aarhus AGF vs AC Horsens [139] -

GHCLB

18:00 - [31] St.Polten vs C. Budejovice [222] +1/4 -

BDNLC

18:00 - [G-4] UD Oliveirense vs Feirense [G-3] +1/4 -

MNEA

18:00 - [3] Decic Tuzi vs Jedinstvo [6] -

MNEA

18:00 - [9] Iskra Danilo vs Mornar Bar [10] -

MNEA

18:00 - [8] Rudar vs Arsenal Tivat [5] -

UKRA

18:00 - [14] Inhulets Petrove vs Veres Rivne [10] +0 -

TQA

18:00 - [18] Hebei CFFC vs Zhejiang Professional [3] +4 -

THA

18:00 - [10] Muang Thong Utd vs Bangkok Utd [4] +1/4 -

TQA

18:30 - [14] Shenzhen FC vs Wuhan Three T. [1] +3 3/4 -

TQA

18:30 - [16] Guangzhou FC vs Henan Songshan [6] +1 1/4 -

GHCLB

19:00 - [405] Ludwigsfelder vs Hertha Berlin [1] -

DUC4DB

19:00 - [1] RW Erfurt vs Babelsberg [7] - 1/2 -

BLRC

19:00 - [12] FK Minsk vs Shakhter Soligo. [4] -

MKDA

19:00 - [4] Sileks Kratovo vs FC Struga [1] -

UKRA

19:00 - [3] Dinamo Kiev vs Metalist 1925 Kharkiv [8] - 1 1/2 -

TQA

19:00 - [8] Tianjin Tigers vs Shanghai Port [5] +1 -

THA

19:00 - [5] BG Pathum United vs Chiangrai Utd [6] - 1 -

INDA

19:00 - [6] FC Goa vs Bengaluru [9] - 1 -

GHCLB

19:30 - [201] Watford vs Blackpool [178] -

DUC4B

19:30 - [8] Weiche Flensburg vs Kickers Emden [19] - 2 -

FA

19:45 - [37] Kings Lynn vs Stevenage [24] +1/2 -

WC

20:00 - [C-2] Ba Lan vs Arập Xêut [C-4] - 3/4 -

GHCLB

20:00 - [359] Hibernian vs Middlesbrough [98] +1/4 -

GHCLB

20:00 - [192] Millwall vs Brondby [37] - 1 -

DUC4B

20:00 - [18] St. Pauli II vs Phonix Lubeck [9] +3/4 -

DUC4B

20:00 - [12] Holstein Kiel II vs TuS BW Lohne [7] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [13] Atlas Delmenhorst vs VfV 06 Hildesheim [16] - 1/2 -

DUC4BA

20:00 - [16] Illertissen vs Buchbach [15] - 1/2 -

DUC4BA

20:00 - [12] Greuther Furth II vs Turkgucu-Ataspor [5] +0 -

DUC4BA

20:00 - [2] Wurzburger vs VfB Eichstatt [19] - 1 3/4 -

DUC4BA

20:00 - [9] Augsburg II vs Schweinfurt [13] - 1/4 -

DUC4BA

20:00 - [7] TSV Aubstadt vs Ansbach [10] - 1 -

DUC4BA

20:00 - [14] TSV 1896 Rain vs Nurnberg II [4] +1/4 -

DUC4BA

20:00 - [17] Hankofen-Hailing vs FC Pipinsried [18] +0 -

DUC4BA

20:00 - [8] Wacker Burghausen vs V. Aschaffenburg [3] +0 -

DUC4N

20:00 - [9] Stuttgart II vs Bahlinger [13] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [1] SSV Ulm vs Mainz II [7] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [5] Homburg vs Koblenz [18] - 1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [11] Astoria Walldorf vs Ein.Trier [17] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [2] TSV Steinbach vs Barockstadt FL [8] - 3/4 -

DUC4N

20:00 - [3] TSG Balingen vs FSV Frankfurt [10] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [12] Aalen vs SGV Freiberg [14] +0 -

DUC4N

20:00 - [4] Offenbach vs Wormatia Worms [16] - 1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [3] M.gladbach II vs Kaan-Marienborn [5] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [15] FC Koln II vs Rodinghausen [8] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [11] Wiedenbruck vs Fort.Dusseldorf II [12] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [18] SV Straelen vs Schalke 04 II [9] +3/4 -

DUC4T

20:00 - [6] Lippstadt vs Fortuna Koln [10] +1/2 -

DUC4T

20:00 - [14] FC Bocholt vs FC Duren [13] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [17] Wattenscheid vs Preussen Munster [1] +1 3/4 -

DUC4T

20:00 - [4] A.Aachen vs Oberhausen [7] +0 -

NGC

20:00 - [4-3] Torpedo Moscow vs Ural S.r. [4-1] +1/2 -

NGC

20:00 - [4-4] FK Sochi vs CSKA Moscow [4-2] +1/4 -

ARMC

20:00 - [8] Ararat-Armenia vs Urartu [1] +0 -

BULA

20:00 - [5] Slavia Sofia vs Ludogorets [2] +1 -

TNKB

20:00 - [7] Boluspor vs Sakaryaspor [10] - 1/2 -

WALLC

20:00 - [3] Bala Town vs Cardiff Metropolitan [4] -

WALLC

20:00 - [5] Connah's QN vs Taff's Well [8] -

MASC

20:00 - [1] Darul Takzim vs Selangor FA [3] -

ITA3

20:30 - [B-18] US Olbia vs Cesena [B-3] +1/2 -

ITA3

20:30 - [B-4] Fiorenzuola vs Alessandria [B-17] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-19] Montevarchi vs Recanatese [B-14] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-8] Ancona vs Torres [B-12] - 1/2 -

SCOFA

20:30 - [17] Drumchapel Utd vs Edinburgh City [26] -

ITB

21:00 - [5] Parma vs Modena [11] - 3/4 -

DUC4B

21:00 - [15] Rehden vs Bremer SV [17] - 3/4 -

CZEC

21:00 - [1] Slovan Liberec vs Sigma Olomouc [15] - 1/4 -

INDA

21:00 - [4] ATK vs Hyderabad [2] - 1/4 -

SCOFA

21:30 - [4] Hamilton vs East Kilbride [37] - 1 1/4 -

GHU19

22:00 - [39] Malta U19 vs Đức U19 [2] -

FA

22:00 - [39] Hartlepool vs Harrogate Town [36] +1/4 -

FA

22:00 - [30] Shrewsbury vs Peterborough Utd [2] +1/4 -

FA

22:00 - [9] Accrington vs Barnet [4] - 3/4 -

FA

22:00 - [41] Cambridge Utd vs Grimsby [7] +0 -

FA

22:00 - [19] Forest Green vs Alvechurch FC [25] - 1 1/2 -

FA

22:00 - [3] Wimbledon vs Chesterfield [32] +0 -

FA

22:00 - [26] Barnsley vs Crewe Alexandra [34] - 1 -

FA

22:00 - [10] Charlton Athletic vs Stockport [8] - 1/4 -

FA

22:00 - [29] Oxford Utd vs Exeter City [23] - 1/2 -

FA

22:00 - [15] Portsmouth vs Milton Keynes Dons [6] - 1/2 -

FA

22:00 - [21] Sheffield Wed. vs Mansfield [38] - 1 -

FA

22:00 - [22] Walsall vs Carlisle [27] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-16] San Fernando vs Celta Vigo II [A1-14] +0 -

TBN3

22:00 - [A1-17] Rayo Majada. vs Alcorcon [A1-3] +1/2 -

TBN3

22:00 - [A2-13] Sabadell vs SD Logrones [A2-12] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-9] Alcoyano vs CD Calahorra [A2-20] - 1/2 -

SCOFA

22:00 - [39] Wick Academy vs Falkirk [2] -

SCOFA

22:00 - [6] Greenock Morton vs Queen of South [33] - 3/4 -

SCOFA

22:00 - [18] Linlithgow Rose vs Sauchie Juniors FC [28] -

SCOFA

22:00 - [1] Cove Rangers vs Dunipace FC [40] -

SCOFA

22:00 - [30] Formartine United vs Stenhousemuir [11] +0 -

SCOFA

22:00 - [31] Fraserburgh FC vs Arbroath [12] +1 -

SCOFA

22:00 - [25] Hill of Beath FC vs Elgin City [15] -

SCOFA

22:00 - [7] Partick Thistle vs Kelty Hearts [35] - 1 -

SCOFA

22:00 - [20] Dundee vs Airdrieonians [19] - 1 1/4 -

SCOFA

22:00 - [9] Raith Rovers vs Auchinleck [34] -

SCOFA

22:00 - [21] Albion Rovers vs Stirling Uni. [22] -

SCOFA

22:00 - [32] Montrose vs Darvel FC [5] -

SCOFA

22:00 - [36] Peterhead vs Queen's Park [8] +1 1/2 -

SCOFA

22:00 - [3] Dunfermline vs Forfar Athletic [38] - 1 1/2 -

SCOFA

22:00 - [13] Inverness C.T. vs Stirling Albion [23] - 1 -

BDNLC

22:00 - [H-5] Famalicao vs Academico Viseu [H-2] - 1/2 -

ARMC

22:00 - [2] Pyunik vs FC Noah [7] -

BLRC

22:00 - [16] Energetik-BGU vs Bate Borisov [1] -

NIRA

22:00 - [12] Portadown FC vs Glentoran [3] +2 -

NIRA

22:00 - [11] Dungannon Swi. vs Glenavon [9] +3/4 -

NIRA

22:00 - [8] Carrick Rangers vs Ballymena Utd [7] - 1/4 -

BIB

22:00 - [10] Standard Liege II vs Deinze [8] +1/4 -

LUXA

22:00 - [6] Jeunesse Esch vs Differdange [8] -

CYPA

22:00 - [9] Karmiotissa Pol. vs Doxa Katokopia [11] - 1/4 -

EGYC

22:00 - [1] Zamalek SC vs Al Masry [5] - 3/4 -

FA

22:15 - [12] Wrexham vs Farnborough FC [18] - 2 -

TBNB

22:15 - [3] Alaves vs Villarreal B [10] - 3/4 -

TBNB

22:15 - [21] Malaga vs SD Ponferradina [20] - 1/4 -

WC

22:59 - [D-1] Pháp vs Đan Mạch [D-4] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [18] Genclerbirligi vs Rizespor [3] +1/2 -

ITA3

23:30 - [B-6] Virtus Entella vs Pesaro [B-15] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [B-13] US Fermana vs Luchese [B-11] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-16] Imolese Calcio vs Pontedera [B-5] +0 -

ITA3

23:30 - [B-1] Reggiana vs Rimini [B-10] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-2] Gubbio vs San Donato [B-20] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-9] Siena vs Carrarese [B-7] - 1/4 -

FA

00:00 - [35] Dag & Red vs Gillingham [5] +0 -

TBN3

00:00 - [A1-7] Cultural Leonesa vs Salamanca [A1-11] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-12] Badajoz vs Cordoba [A1-1] +1/2 -

TBN3

00:00 - [A2-1] Castellon vs Murcia [A2-6] - 1/2 -

ITB

00:00 - [12] Pisa vs Ternana [3] +0 -

CYPA

00:00 - [4] AEK Larnaca vs Apollon Limassol [6] - 1/4 -

TSB

00:00 - [1] Wil 1900 vs Stade L. Ouchy [2] - 1/4 -

TSB

00:00 - [7] Thun vs Vaduz [9] - 1/2 -

TBNB

00:30 - [13] Real Oviedo vs Mirandes [17] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [12] Albacete vs Racing Santander [18] - 1/4 -

TBN3

00:30 - [A2-8] Barcelona B vs Numancia [A2-10] - 1/4 -

NIRA

00:30 - [5] Linfield vs Crusaders Belfast [2] - 1/4 -

GHU19

01:00 - [23] Ba Lan U19 vs B.D.Nha U19 [1] -

BDNLC

01:45 - [D-1] Braga vs Trofense [D-4] - 1 3/4 -

WC

02:00 - [C-1] Argentina vs Mexico [C-3] - 1 -

BIB

02:00 - [4] Anderlecht II vs Beerschot-Wilrijk [1] +1/4 -

SCOFA

02:45 - [29] Clyde vs Dumbarton [10] +0 -

BDNLC

03:45 - [C-2] Benfica vs Penafiel [C-4] - 2 1/4 -

TBNB

04:00 - [1] Las Palmas vs Tenerife [15] - 1/2 -

GHQG

06:00 - [22] Bonaire vs Aruba [9] -

COLA

06:00 - [2] Rionegro Aguilas vs Deportivo Pasto [6] - 3/4 -

COLA

08:05 - [3] Inde.Medellin vs America Cali [7] - 1 -

GHQG

08:10 - [42] Curacao vs Suriname [138] -

DUC4N

20:00 Hoãn [15] Hessen Kassel vs Hoffenheim II [6] -

DUC4T

20:00 Hoãn [16] RW Ahlen vs Wuppertaler [2] +1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 26/11/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/11/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10