KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 09/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [22] Ehime FC 0 - 2 Ventforet Kofu [4] +1/2 0-2

NHAT3

11:00 FT [13] FC Imabari 2 - 0 Grulla Morioka [5] - 1/2 0-0

NHAT3

15:00 FT [10] Fujieda MYFC 1 - 0 Fukushima Utd [1] - 1/4 0-0

NHAT3

16:00 FT Sagamihara 1 - 0 Azul Claro Numazu [12] - 1/2 1-0

C1W

17:00 FT FC Lanchkhuti Nữ 0 - 7 Rosengard Nữ [19] 0-6

NHATA

17:00 FT [13] Kashiwa Reysol 1 - 1 Oita Trinita [19] - 1/2 0-0

NHAT3

17:00 FT [11] Yokohama SCC 0 - 1 Kagoshima [7] +1/2 0-0

NHAT3

17:00 FT Gamba Osaka U23 0 - 1 Nagano Parceiro [8] +3/4 0-1

NHAT3

17:00 FT [3] Roas. Kumamoto 1 - 0 Kataller Toyama [2] +0 0-0

NHAT3

17:00 FT 1 [6] FC Gifu 1 - 0 Vanraure Hachinohe [9] - 3/4 1-0

NHAT3

17:00 FT [15] Gainare Tottori 0 - 0 Blaublitz Akita +1/4 0-0

NHAT3

17:00 FT [14] Kamatamare San. 0 - 0 Cerezo Osaka U23 - 1/2 0-0

SLOA

17:30 FT [2] Tabor Sezana 1 - 0 CM Celje [7] +0 0-0

TNKB

17:30 FT 1 [16] Keciorengucu 0 - 1 Giresunspor - 1/2 0-0

C1W

18:00 FT Zhytlobud-2 Nữ 2 - 1 BIIK Kazygurt Nữ [15] 1-0

C1W

18:00 FT FC Minsk Nữ 0 - 2 LSK Kvinner Nữ [29] +1 0-1

POLB

18:00 FT 1 [11] Resovia 0 - 0 Radomiak Radom +1/2 0-0

POLB

19:00 FT [3] Sandecja 3 - 0 GKS Jastrzebie [14] - 1/4 2-0

MKDA

19:00 FT [8] Makedonija 2 - 1 Pelister [11] 1-1

MKDA

19:00 FT [3] Rabotnicki 3 - 1 Renova [2] - 1/2 1-0

MKDA

19:00 FT Sileks Kratovo 0 - 0 FC Struga [5] 0-0

MKDA

19:00 FT [1] Shkupi 1 - 1 Vardar - 3/4 0-0

MKDA

19:00 FT [4] Academy Pandev 2 - 1 Borec Veles [9] 0-1

MKDA

19:00 FT [6] Shkendija 2 - 0 Belasica Strumica - 2 3/4 1-0

MNEA

19:00 FT [8] FK Jerezo 0 - 2 Iskra Danilo [2] 0-0

MNEA

19:00 FT [6] Rudar 1 - 0 FK Podgorica [9] 0-0

KSB

19:10 FT [2] Al Feiha 1 - 0 Najran [15] 0-0

KSB

19:15 FT [17] Al Bukiryah 1 - 0 Al Nojoom [20] 0-0

KSB

19:15 FT [19] Arar FC 3 - 1 Al Nahda (KSA) [16] 0-0

KSB

19:20 FT [4] Al Tai 2 - 0 Sahel (KSA) [13] 0-0

MNEA

19:30 FT [5] Decic Tuzi 1 - 0 OFK Petrovac [4] - 3/4 0-0

MNEA

19:30 FT [1] Sutjeska 3 - 0 OFK Titograd 1-0

SLOA

19:30 FT [3] NK Bravo 1 - 0 Domzale [6] +1/4 1-0

ALBA

19:45 FT Bylis Ballsh 0 - 3 Kukesi [5] 0-2

ALBA

19:45 FT [10] Kastrioti Kruje 0 - 3 Vllaznia Shkoder [1] 0-3

ALBA

19:45 FT Apolonia Fier 1 - 0 Skenderbeu [8] 0-0

ALBA

19:45 FT [7] KF Laci 0 - 1 KF Tirana [2] 0-1

MNEA

20:00 FT [10] Zeta 0 - 2 Buducnost [7] +3/4 0-0

TNKB

20:00 FT Adana Demirspor 1 - 1 Altinordu SK [17] - 3/4 1-1

CHIA

20:30 FT [12] Palestino 3 - 1 U. La Calera [3] +1/4 0-1

C1W

21:00 FT [27] Sparta Praha Nữ 2 - 1 Glasgow City Nữ [25] - 3/4 2-0

C1W

21:00 FT Spartak Subotica Nữ 0 - 5 Wolfsburg Nữ [17] 0-3

C1W

21:00 FT Juventus Nữ 2 - 3 Lyon Nữ [1] +2 1/4 2-1

ITA3

21:00 FT [B-18] US Fermana 0 - 0 Arezzo +0 0-0

ITA3

21:00 FT [C-14] Avellino 4 - 2 AS Bisceglie - 1 1-0

ITA3

21:00 FT Fano 1 - 0 Legnano [A-17] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-13] Piacenza 3 - 3 Novara +0 1-1

KSB

21:25 FT [6] Al Khaleej(KSA) 3 - 0 Ohud Medina [7] 1-0

KSB

21:25 FT [18] Al Thuqbah 3 - 1 Jeddah Club [11] 1-1

KSB

21:30 FT [5] Hajer 2 - 1 Al Shoalah [9] 1-1

QATA

21:30 FT [7] Umm salal 1 - 0 Al Kharaitiyat FC - 1/2 0-0

C1W

22:00 FT Kopparbergs/Got Nữ 1 - 2 Man City Nữ [2] 1-1

C1W

22:00 FT 1 Benfica Nữ 0 - 5 Chelsea Nữ [18] 0-4

BDNC

22:00 FT Estoril 5 - 0 Lusitano FCV 2-0

POLB

22:00 FT Nieciecza 1 - 1 Odra Opole [8] - 1 0-1

CYPA

22:00 FT [2] AEK Larnaka 0 - 0 Pafos FC [6] - 1/2 0-0

BHRA

22:00 FT Busaiteen 0 - 0 Manama [1] +1/4 0-0

BHRA

22:00 FT [9] Al Hadd 1 - 1 Al Najma (BHR) [2] 1 - 1/2 0-0

GREA

22:15 FT [6] Asteras Tripolis 1 - 1 Volos NFC [1] - 1/2 1-0

C1W

22:30 FT PSV Eindhoven Nữ 1 - 4 Barcelona Nữ [9] +2 3/4 0-2

BULA

22:30 FT [5] Beroe 2 - 1 Levski Sofia [10] - 3/4 1-1

TNKA

22:30 FT [12] Goztepe 1 - 0 Alanyaspor [7] +1/4 0-0

DENC

22:30 FT [15] Nykobing 0 - 3 Odense BK [45] +1 1/4 0-2

ALBA

22:45 FT [6] Partizani Tirana 0 - 0 Teuta Durres [4] 0-0

C1W

22:59 FT [14] St.Polten Nữ 2 - 0 Zurich Nữ [5] - 3/4 0-0

TBN3

22:59 FT [D1-2] San Fernando 1 - 0 Recreativo Huelva [D1-6] +0 1-0

MLTA

22:59 FT [2] Birkirkara 2 - 2 Balzan [8] - 1/2 0-2

TNKB

22:59 FT Altay 3 - 0 Osmanlispor - 1 1/2 0-0

TNKA

23:30 FT [9] Hatayspor 3 - 0 Erzurum BB - 1/2 1-0

QATA

23:45 FT [10] Qatar SC 3 - 0 Al Khor [11] - 1/4 2-0

QATA

23:45 FT [9] Ahli Doha 0 - 4 Al Garrafa [3] 0-3

C1W

00:00 FT Servette Nữ 2 - 4 Atletico Madrid Nữ +2 2-1

NORA

00:00 FT [3] Kristiansund 4 - 3 Odd Grenland [11] - 3/4 1-1

NORA

00:00 FT Aalesund 1 - 4 Stromsgodset [9] +1 0-1

NORA

00:00 FT 1 [12] Sarpsborg 0 - 0 Sandefjord [10] - 1/4 0-0

NORA

00:00 FT [7] Haugesund 0 - 4 Bodo Glimt [2] +3/4 0-2

TDA

00:00 FT Jonkopings 1 - 3 Kalmar [7] +0 1-2

TDB

00:00 FT Brommapojkarna 1 - 1 Trelleborgs [2] - 1/4 0-0

TDB

00:00 FT [5] Landskrona 2 - 0 Dalkurd FF +0 1-0

CRCA

00:00 FT [6] Municipal Grecia 1 - 1 Sporting (CRC) [2] 1-1

TSA

00:15 FT Vaduz 0 - 2 Servette [3] +1/2 0-1

TSA

00:15 FT [2] Basel 4 - 2 Sion [5] - 1 1/4 3-1

TSA

00:15 FT [1] Zurich 1 - 2 St. Gallen [8] - 1/4 1-2

ECUA

00:30 FT Nacional Quito 2 - 2 SD Aucas [8] +1/4 0-1

NPA

00:30 FT [12] Kaizer Chiefs 2 - 2 Black Leopards - 3/4 0-2

C1

00:55 FT 3 Midtjylland 1 - 1 Liverpool [B-1] 1 +1/2 0-1

C1

00:55 FT 1 3 [C-1] Ajax 0 - 1 Atalanta [F-2] 2 - 1/4 0-0

C1

00:55 FT 1 [A-3] PSG 5 - 1 Istanbul BB 5 - 2 1/4 3-0

TBNB

01:00 FT Sabadell 1 - 1 Alcorcon [22] +0 0-0

TBNB

01:00 FT [3] Almeria 1 - 0 Zaragoza [18] - 1/2 0-0

BDNC

01:00 FT Vilafranquense 2 - 1 Sanjoanense - 1 1/4 2-1

ISRA

01:00 FT [4] Hapoel Haifa 2 - 0 Hapoel Tel Aviv [2] - 1/4 0-0

DUC4T

01:30 FT [1] Essen 4 - 1 SV Straelen [12] - 2 3-0

DENB

01:30 FT [11] Vendsyssel FF 1 - 2 Esbjerg FB [7] +3/4 0-1

ANHB

02:00 FT [17] Preston North End 3 - 0 Middlesbrough [16] +0 0-0

MLTA

02:00 FT Senglea Athletic 0 - 2 Gudja United [11] 0-0

NORA

02:00 FT Start Kristiansand 1 - 1 Brann [15] - 1/2 0-0

BLVA

02:00 FT [4] Royal Pari 2 - 0 San Jose [16] 0-0

BLVA

02:00 FT [11] Real Santa Cruz 3 - 1 Real Potosi [15] 1-0

VENA

02:00 FT [B-7] Trujillanos 0 - 4 Puerto Cabello [A-7] 0-2

ANHB

02:45 FT [19] Barnsley 2 - 1 Wycombe - 3/4 1-0

ANHB

02:45 FT Brentford 0 - 0 Derby County [12] - 1 0-0

ANHB

02:45 FT [9] Bristol City 1 - 0 Blackburn Rovers [6] +1/4 0-0

ANHB

02:45 FT Norwich 2 - 1 Nottingham Forest [24] - 1/2 1-0

ANHB

02:45 FT [14] Reading 1 - 2 Birmingham [11] - 1/2 0-2

WALA

02:45 FT [9] Aberystwyth 1 - 2 Bala Town [3] +1 1/4 1-2

C1

03:00 FT 1 [G-1] RB Salzburg 0 - 2 Atletico Madrid [B-2] 3 +1/2 0-1

C1

03:00 FT 4 [D-3] Inter Milan 0 - 0 Shakhtar Donetsk [D-4] 3 - 1 3/4 0-0

C1

03:00 FT [A-1] Man City 3 - 0 Marseille 1 - 1 3/4 0-0

C1

03:00 FT 2 [E-1] Bayern Munich 2 - 0 Lok. Moscow 1 - 2 1/2 0-0

C1

03:00 FT 1 4 Olympiakos 0 - 2 Porto [B-3] 2 - 1/4 0-1

C1

03:00 FT [D-2] Real Madrid 2 - 0 M.gladbach 1 - 1 2-0

ECUA

03:00 FT 1 [7] LDU Quito 1 - 1 Liga de Portoviejo - 2 1/4 0-1

MLTA

03:15 FT [12] Mosta 2 - 2 Valletta [4] +0 2-2

PERA

03:30 FT [2] Sporting Cristal 2 - 1 Ayacucho FC [12] - 3/4 2-0

VENA

04:00 FT 1 [C-3] Atl.Venezuela 2 - 1 Estu.Merida [B-1] 2-0

BLVA

04:15 FT 2 [2] The Strongest 2 - 0 Always Ready [1] 1-0

CHIA

04:30 FT [4] Audax Italiano 1 - 3 Univ. de Chile [5] +0 0-0

VENA

05:00 FT [A-5] Carabobo 0 - 3 Dep.Lara [A-4] 0-2

LIB

05:15 FT Gremio/RS 1 - 1 Santos/SP [C-3] - 3/4 0-1

SUD

05:15 FT [B-3] Bahia/BA 2 - 3 Defensa YJ - 1/4 1-2

BRB

05:15 FT Parana/PR 0 - 2 Figueirense/SC - 1/4 0-0

ECUA

05:30 FT [1] Independiente JT 3 - 0 Emelec [2] - 1/2 2-0

BLVA

07:00 FT [14] Blooming 2 - 1 Jorge Wilstermann [9] - 1/4 2-0

VENA

07:00 FT [A-1] Dep.Guaira 0 - 1 Mineros Guayana [C-5] - 3/4 0-1

LIB

07:30 FT 1 [C-2] Boca Juniors 0 - 1 Internacional/RS [B-1] - 3/4 0-0

TS 90': 0-1; TONG TS: 1-1; Pen: 5-4

SUD

07:30 FT [Play off-4] Junior Barranquilla 1 - 2 Coquimbo Unido - 1 1-0

GHQG

07:30 FT Mỹ 6 - 0 El Salvador [12] - 1 1/4 5-0

BRAA

07:30 FT [16] Sao Paulo/SP 4 - 0 Botafogo/RJ - 1 3-0

COLA

07:40 FT [3] Millonarios 2 - 0 Boyaca Chico [13] - 1 1/2 1-0

COLA

07:40 FT [16] Envigado 0 - 1 Pereira [14] +0 0-0

COLA

07:40 FT 1 [19] Alianza Petrolera 2 - 2 Jag de Cordoba [10] - 1/4 2-1

COLA

07:40 FT [18] Rionegro Aguilas 2 - 1 Inde.Medellin [9] - 1/2 1-0

COLA

07:40 FT [15] Once Caldas 2 - 0 Patriotas [17] - 3/4 1-0

ECUA

08:00 FT [6] Barcelona SC 2 - 0 Guayaquil City [3] - 1 1/4 0-0

MEXB

08:00 FT [5] Tampico Madero 1 - 0 Celaya [7] - 1/2 1-0

CRCA

09:00 FT [4] Herediano 3 - 0 Dep. Saprissa [5] +0 1-0

MEXB

10:05 FT 2 [3] Morelia 1 - 1 Atlante [2] - 1/4 1-0

SINA

18:45 Hoãn [7] Geylang Intl - DPMM FC -

C1W

21:00 Hoãn ZNK Pomurje Nữ - Fortuna Hjorring Nữ [11] -

CHIA

02:00 Hoãn Coquimbo Unido - Antofagasta [8] -

CHIA

02:00 Hoãn [2] Univ. Catolica - San. Wanderers [17] -

Kết quả bóng đá ngày 09/12/2020

Kết quả bóng đá ngày 09/12/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/12/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/12/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Italia › Vòng 4

22:5918/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 5 11 13
2 Man Utd 5 9 13
3 Brighton 5 3 12
4 Man City 5 10 10
5 Chelsea 4 8 10
6 Everton 5 3 10
7 Tottenham 4 0 9
8 West Ham Utd 5 4 8
9 Brentford 5 3 8
10 Aston Villa 5 1 7
11 Watford 5 -2 6
12 Leicester City 5 -3 6
13 Arsenal 5 -7 6
14 Crystal Palace 5 -3 5
15 Southampton 5 -2 4
16 Wolves 5 -3 3
17 Leeds Utd 5 -7 3
18 Newcastle 5 -7 2
19 Burnley 5 -6 1
20 Norwich 5 -12 0