LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 06/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 - [B-3] Chongqing Lifan vs Shandong Luneng [A-3] +1/2 -

TQA

14:30 - [A-6] Guangzhou Fuli vs Dalian Yifang [A-7] -

TQA

14:30 - [A-4] Sh. Shenhua vs Hebei CFFC [B-4] +1 1/2 -

TQA

14:30 - [B-7] Qingdao Huanghai vs Shenzhen FC [A-5] +1 1/4 -

TQA

14:30 - [A-8] Henan Jianye vs Tianjin Teda [B-8] - 1/2 -

AUSSL

15:30 - [3] Metro Stars vs Adelaide City [6] - 1/2 -

AUSSL

16:00 - [2] Campbelltown City vs Adelaide Comets [1] +0 -

AUSSL

16:00 - [4] Croydon Kings vs Adelaide Raiders [5] - 1/2 -

UKRU21

17:00 - [3] Oleksandria U21 vs FC Lviv U21 [8] -

MDVA

18:00 - [9] Zimbru vs Petrocub [2] -

BLRA

18:30 - [7] Isloch vs FK Minsk [10] - 3/4 -

AUSQSL

18:30 - [12] Capalaba vs Peninsula Power [1] +2 1/4 -

ANHU23

19:00 - [1-7] Tottenham U23 vs Derby County U23 [1-2] -

AZEA

19:00 - [8] Sabah FK vs Zire IK [3] +0 -

MDVA

19:00 - [3] Sfintul Gheorghe vs Speranta [7] -

UKRU21

19:30 - [10] Desna U21 vs FC Mynai U21 [12] -

KSAA

19:35 - [16] Dhamak vs Al Faisaly (KSA) [5] +0 -

ANHU23

20:00 - [2-11] Sunderland U23 vs Wolves U23 [2-7] -

ANHU23

20:00 - [2-8] Newcastle U23 vs Leeds Utd U23 [2-5] -

ISRB

20:00 - [7] Beitar TA Ramla vs INR HaSharon [6] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [14] Hapoel Afula vs HR Letzion [8] +0 -

ISRB

20:00 - [15] Kafr Qasim vs Hapoel Acre [10] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [2] Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel R. Gan [1] +0 -

ISRB

20:00 - [16] Hapoel Kfar Shalem vs Hapoel Iksal [3] +1/4 -

IRNA

20:00 - [11] SaiPa Karadj vs Persepolis [4] +1/2 -

IRNA

20:00 - [9] Zobahan vs Foolad Khozestan [3] +1/4 -

IRNA

20:10 - [15] Aluminium Arak vs Nassaji Mazandaran [2] -

IRNA

20:15 - [12] Teraktor Sazi vs Naft M. Soleyman [10] - 3/4 -

ANHU23

21:00 - [1-13] West Ham U23 vs Liverpool U23 [1-1] -

JORA

21:00 - [1] Wihdat vs Ahli Amman [12] - 2 1/4 -

KUWA

21:25 - [9] Fahaheel vs Al Shabab (KUW) [11] +0 -

KUWA

21:25 - [8] Al Sahel vs Khaitan [13] +0 -

KSAA

21:30 - [10] Al Ettifaq vs Al Hilal [1] +1 1/4 -

KSAA

21:45 - [6] Al Baten vs Abha [12] - 1/4 -

ANHU23

22:00 - [1-8] Brighton U23 vs Man Utd U23 [1-6] -

BLRA

22:00 - [12] Vitebsk vs Rukh Brest [8] +0 -

RMNA

22:00 - [16] Astra Giurgiu vs Aca. Clinceni [5] - 1/4 -

OMC

22:00 - Dhofar vs Al Nahda (OMA) - 3/4 -

NGA

22:59 - [6] PFC Sochi vs Ufa [16] - 3/4 -

MDVA

22:59 - [4] Milsami vs FC Floresti [8] -

SLOA

22:59 - [6] CM Celje vs Aluminij [10] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [10] Altay vs Balikesirspor [9] - 1 1/4 -

PERA

22:59 - [8] Cusco FC vs Sport Huancayo [18] - 1/4 -

JORA

23:30 - [11] Al Aqaba SC vs Sahab [10] - 1/4 -

POLB

23:40 - [9] Miedz Legnica vs Widzew Lodz [12] +0 -

POLB

23:40 - [14] Stomil Olsztyn vs Radomiak Radom [6] +1/2 -

KUWA

23:40 - [1] Al Qadsia vs Al Jahra [7] -

KSAA

23:45 - [9] Al Ittihad (KSA) vs Al Taawon (KSA) [11] -

PH3

00:00 - [7] FC Bastia-Borgo vs Sete [11] - 1/4 -

PH3

00:00 - [6] Concarneau vs Villefranche [17] +0 -

PH3

00:00 - [5] Creteil vs Le Mans [12] +1/4 -

SRBA

00:00 - [13] FK Metalac GM vs Vojvodina [3] -

CZEA

00:00 - [5] Jablonec vs Brno [16] - 1 -

CYPA

00:00 - [1] Apollon Limassol vs Karmiotissa Pol. [10] - 2 1/4 -

TNKA

00:00 - [4] Gaziantep B.B vs Besiktas [7] +1/2 -

UKRA

00:00 - [11] SK Dnipro-1 vs Kolos Kovalivka [5] - 1/2 -

DENB

00:00 - [3] Fredericia vs Viborg [1] +1/2 -

ANHA

00:30 - [16] Brighton vs Burnley [17] - 1/2 -

DUB

00:30 - [15] Sandhausen vs Ein.Braunschweig [16] - 1/2 -

DUB

00:30 - [12] Heidenheim vs Wurzburger [18] - 3/4 -

PH3

00:30 - [9] Avranches vs SC Bastia [1] +0 -

AUTB

00:30 - [11] Horn vs Rapid Wien II [16] - 1/2 -

AUTB

00:30 - [1] Liefering vs SKU Amstetten [13] - 1 1/4 -

AUTB

00:30 - [8] Floridsdorfer AC vs LASK Juniors [10] +0 -

HLB

00:45 - [18] Den Bosch vs PSV Eindhoven U21 [14] - 1 -

HLB

00:45 - [16] MVV Maastricht vs NAC Breda [3] +3/4 -

ANHB

01:00 - [15] Cardiff City vs Bristol City [3] - 1/4 -

DUC3

01:00 - [2] Ingolstadt vs Wehen [9] +0 -

DENA

01:00 - [9] Randers vs Aalborg BK [5] +0 -

PERA

01:15 - [16] Academia Cantolao vs Universitario [13] +1 -

BDNB

01:30 - [4] Feirense vs Arouca [5] - 1/2 -

ANHU23

02:00 - [1-3] Blackburn U23 vs Arsenal U23 [1-10] -

ANHU23

02:00 - [2-13] Fulham U23 vs Stoke City U23 [2-10] -

PH3

02:00 - [10] Stade Briochin vs Red Star 93 [2] +0 -

PH3

02:00 - [8] Stade Lavallois vs Bourg Peronnas [13] - 1/4 -

HLA

02:00 - [18] Fortuna Sittard vs Zwolle [11] +0 -

BIB

02:00 - [6] RWD Molenbeek vs Westerlo [3] +0 -

HUNA

02:00 - [9] Diosgyori vs Ujpest [10] -

ECUA

02:00 - [15] Nacional Quito vs Delfin SC [13] - 1/4 -

AUTB

02:25 - [5] Grazer AK vs Austria Klagenfurt [4] +1/2 -

DUA

02:30 - [9] Wer.Bremen vs FC Koln [17] +0 -

RMNA

02:30 - [2] FC Uni.Craiova vs Chindia Targoviste [8] - 3/4 -

URUA

02:30 - [2] CA Rentistas vs Cerro Largo [5] - 1/4 -

FA

02:45 - Harrogate Town vs Skelmersdale Utd -

ITA

02:45 - [2] Sassuolo vs Udinese [16] - 1/4 -

SCOA

02:45 - [11] St. Mirren vs Dundee Utd [5] - 1/4 -

SCOA

02:45 - [8] St. Johnstone vs Kilmarnock [6] - 1/2 -

SCOA

02:45 - [9] Ross County vs Livingston [10] +1/2 -

SCOA

02:45 - [3] Aberdeen vs Hibernian [4] - 1/4 -

SCOB

02:45 - [10] Alloa Athletic vs Dundee [7] +1/2 -

BIA

02:45 - [14] KV Mechelen vs Charleroi [5] +1/4 -

IREB

02:45 - [5] Galway vs Longford Town [4] - 1/2 -

ANHA

03:00 - [5] Southampton vs Newcastle [15] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [10] Elche vs Celta Vigo [20] +3/4 -

TBNB

03:00 - [19] Albacete vs Leganes [3] +1/4 -

ITB

03:00 - [3] SPAL 1907 vs Salernitana [5] - 1/4 -

PHA

03:00 - [19] Strasbourg vs Marseille [6] +0 -

HLB

03:00 - [1] Almere City vs AZ Alkmaar U21 [19] - 1 1/4 -

HLB

03:00 - [5] NEC Nijmegen vs Helmond Sport [15] - 1 -

BDNA

03:30 - [13] Belenenses vs Rio Ave [7] +1/4 -

PERA

03:30 - [20] Alianza Lima vs Dep. Llacuaba [15] - 1 -

VENA

04:00 - [B-8] Gran Valencia vs Metropolitano [B-5] -

PARA

04:15 - [1] 12 de Octubre vs CS San Lorenzo [10] +1/4 -

ECUA

04:30 - [3] LDU Quito vs Orense SC [7] - 2 -

URUA

04:45 - [15] Cerro Montevideo vs CA Progreso [11] +1/4 -

ARGA

05:00 - [F-4] Patronato Parana vs CA Huracan [F-2] -

BRB

05:15 - [19] Botafogo/SP vs Cruzeiro/MG [10] +1/4 -

BRB

05:15 - [17] Nautico/PE vs Avai/SC [6] +0 -

BRB

05:15 - [14] Guarani/SP vs CSA/AL [9] +0 -

COLA

06:00 - [12] Envigado vs La Equidad [8] +1/4 -

PERA

06:00 - [5] Ayacucho FC vs Cesar Vallejo [3] -

PARA

06:30 - [9] Guarani CA vs General Diaz [12] - 1 1/4 -

ECUA

07:00 - [10] Olmedo vs Barcelona SC [2] +1/2 -

ARGA

07:15 - [E-3] Argentinos Jun. vs Aldosivi [E-2] -

BRB

07:30 - [13] Parana/PR vs Confianca/SE [12] - 1/4 -

VENA

07:45 - [B-1] Dep.Tachira vs Caracas [B-2] - 1/4 -

COLA

08:00 - [9] Rionegro Aguilas vs Cucuta [20] - 1 -

MEXA

08:30 - [12] Puebla vs San Luis [18] - 3/4 -

MEXA

10:30 - [13] Juarez vs Club America [3] +1/4 -

UKRU21

18:00 Hoãn [14] Olimpik Donetsk U21 vs Mariupol Youth [11] -

BULA

22:30 Hoãn [10] Tsarsko Selo vs Beroe [6] +3/4 -

TSB

01:00 Hoãn [8] Neuchatel Xamax vs Stade L. Ouchy [3] -

TSB

02:00 Hoãn [7] Aarau vs Grasshoppers [1] - 1/4 -

WALA

02:45 Hoãn [7] Aberystwyth vs Newtown AFC [8] -

WALA

02:45 Hoãn [12] Cefn Druids AFC vs Bala Town [3] -

Lịch bóng đá trong ngày 06/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 06/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1