LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 07/11/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [2] Honda FC vs Verspah Oita [5] -

NHATW

11:00 - INAC Leonessa Nữ vs Nojima Stella nữ -

NHATW

12:00 - JEF United Nữ vs Vegalta Sendai Nữ - 1/4 -

HQB

13:00 - [2] Anyang vs Suwon FC +1/2 -

HQB

13:00 - [5] Chungnam Asan vs Jeju Utd +1 -

HQB

13:00 - [7] Ansan Greeners vs Bucheon 1995 [10] +0 -

AUSBPL

14:00 - Taringa Rovers vs Centenary Stormers [8] - 1/2 -

NHATB

14:00 - [11] Tokyo Verdy vs Tokushima Vortis +1/2 -

NHAT3

14:00 - [7] Kagoshima vs Roas. Kumamoto [3] +1/4 -

TQA

14:30 - [B-6] Wuhan Zall vs Cangzhou Mighty Lions [A-7] -

NGB

15:00 - [13] Tom Tomsk vs FK Orenburg [2] +1 -

AUSBPL

15:00 - [2] Bayside Utd vs Acacia Ridge [7] - 3/4 -

AUSBPL

15:00 - Caboolture Sports vs The Gap [12] +0 -

AUSQSL

15:15 - [7] Moreton Bay Utd vs Brisbane City +0 -

AUSQSL

15:30 - [3] Gold Coast Knights vs Sunshine Coast [5] - 1 3/4 -

AUSQSL

15:30 - [9] Gold Coast Utd vs Brisbane Strikers [14] - 1/4 -

KAZA

16:00 - [13] Kaisar Kyzylorda vs Kairat Almaty [3] +1 -

AUSBPL

16:00 - North Star vs Brisbane Knights [11] +1/2 -

AUSBPL

16:00 - Grange Thistle vs Albany Creek [1] +1/2 -

AUSBPL

16:00 - [5] Toowong FC vs St George Willawong [4] +1/4 -

AUSQSL

16:00 - [4] Queensland Lion vs Olympic FC QLD [6] +0 -

SINA

16:30 - [6] Balestier Kh. vs Lion City Sailors [2] -

SINA

16:30 - [7] Geylang Intl vs Tampines Rovers [4] -

AZEA

17:00 - [8] Keşla FK vs Gabala FC [1] - 1/4 -

BLRA

17:00 - FC Smolevichi vs Neman Grodno [10] -

UKRU21

17:00 - [9] Zorya U21 vs Vorskla U21 [5] -

VNA

17:00 - [1] HA Gia Lai vs HL Hà Tĩnh [10] - 1/4 -

TNKA

17:30 - [14] Kasimpasa vs Antalyaspor [16] - 3/4 -

TNKB

17:30 - [6] Bandirmaspor vs Giresunspor - 1/4 -

TNKB

17:30 - [1] Umraniyespor vs Tuzlaspor [5] +1/4 -

NGA

18:00 - [16] Ural S.r. vs Spartak Moscow [9] +1/2 -

NGB

18:00 - [5] Spartak Moscow B vs Nizhny Nov +1/2 -

NGB

18:00 - [10] Veles Moscow vs Neftekhimik Nizh [7] +0 -

NGB

18:00 - Irtysh Omsk vs Chayka FK Pesch +1/4 -

ESTA

18:00 - [8] Kuressaare vs Nomme Kalju [4] +1 3/4 -

LATA

18:00 - [7] METTA/LU Riga vs Rigas Futbola Skola [1] +2 -

LATA

18:00 - Tukums/Salaspils vs Riga FC [2] +2 1/4 -

UKRU21

18:00 - [1] Dinamo Kiev U21 vs Shakhtar Donetsk U21 [2] -

UKRU21

18:00 - [3] Rukh Vynnyky U21 vs Inhulets Petrove U21 [14] -

TQA

18:35 - [B-1] Shanghai Port vs Beijing Guoan [B-3] +1/4 -

POLB

18:40 - Nieciecza vs Gornik Leczna - 1 -

POLB

18:40 - [8] Odra Opole vs GKS Jastrzebie [15] - 1/2 -

POLB

18:40 - [7] LKS Lodz vs Chrobry Glogow [10] - 1 1/4 -

ANHU23

19:00 - [2-14] Southampton U23 vs Man City U23 [1-1] -

DUB

19:00 - Bochum vs Greuther Furth +0 -

DUB

19:00 - [12] Hannover 96 vs Erzgebirge Aue [18] - 3/4 -

DUB

19:00 - [4] Nurnberg vs Fort.Dusseldorf [13] +0 -

NGB

19:00 - Krylya Sovetov vs Akron Togliatti [15] - 2 1/4 -

NGB

19:00 - Chertanovo vs Yenisey [14] +3/4 -

NGB

19:00 - [18] Volgar Astrakhan vs Torpedo Moscow [1] +1/4 -

AZEA

19:00 - [5] Səbail FK vs Sumqayit [4] +1/4 -

BLRA

19:00 - [13] FK Slutsk vs FK Gorodeya - 1/4 -

BIHA

19:00 - Olimpik Sarajevo vs FK Krupa -

BIHA

19:00 - Mladost D. Kakanj vs Sloboda Tuzla [3] -

TDB

19:00 - [13] Brage vs Vasteras [12] +0 -

UKRA

19:00 - Olimpik Donetsk vs FC Mariupol [15] - 1/2 -

VNA

19:15 - [11] TP.HCM vs BCM Bình Dương [6] - 3/4 -

IRNA

19:20 - [9] Shahr Khodrou vs Machine Sazi [16] -

ANHA

19:30 - [6] Everton vs Man Utd [3] +1/4 -

ANHB

19:30 - [14] Reading vs Stoke City [5] +1/4 -

FA

19:30 - Tonbridge Angels vs Bradford City -

MKDA

19:30 - [3] Rabotnicki vs Shkupi [1] -

MKDA

19:30 - [4] Academy Pandev vs Belasica Strumica -

MKDA

19:30 - [5] FC Struga vs Vardar -

MKDA

19:30 - [9] Borec Veles vs Pelister [11] -

MKDA

19:30 - [2] Renova vs Shkendija [6] -

RMNA

19:30 - [7] Voluntari vs CSMS Politehnica Iasi - 1/2 -

KSAA

19:35 - Al Ain (KSA) vs Al Ahli (KSA) [10] -

IRNA

19:50 - [5] Gol Gohar vs Sepahan [2] -

FA

20:00 - Exeter City vs AFC Fylde - 3/4 -

TBNA

20:00 - Huesca vs Eibar - 1/4 -

ITB

20:00 - [10] Monza vs Frosinone [5] - 1/4 -

ITB

20:00 - [14] Cosenza vs Brescia [2] +1/4 -

ITB

20:00 - [20] Pordenone vs Chievo +0 -

DUC3

20:00 - [17] Zwickau vs Kaiserslautern [16] +0 -

DUC3

20:00 - [1] Magdeburg vs Bayern Munich II +1/2 -

DUC3

20:00 - [13] Munchen 1860 vs Hallescher [8] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [5] Saarbrucken vs Dynamo Dresden - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [11] Schalke 04 II vs Bonner SC [17] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [4] Fortuna Koln vs Lippstadt [7] -

DUC4T

20:00 - Bergisch Gladbach vs Essen [1] -

DUC4T

20:00 - [9] Fort.Dusseldorf II vs Wegberg-Beeck [19] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [2] Preussen Munster vs RW Ahlen [14] - 1 1/2 -

DUC4T

20:00 - [12] SV Straelen vs Sportfreunde Lotte [15] -

DUC4T

20:00 - [18] Homberg vs FC Koln II [8] +3/4 -

HLB

20:00 - [5] De Graafschap vs Volendam [4] - 1/2 -

NGB

20:00 - Dinamo Bryansk vs SKA-Khabarovsk [6] +1/4 -

ISRA

20:00 - [13] Maccabi Netanya vs Hapoel Haifa [4] - 1/4 -

MLTA

20:00 - [3] Sirens vs Tarxien Rainbows -

SRBA

20:00 - [14] FK Novi Pazar vs Zlatibor Cajetina - 1/2 -

SRBA

20:00 - [15] Proleter NS vs FK Napredak [3] - 1/2 -

SRBA

20:00 - OFK Backa vs FK Rad -

SLOA

20:00 - [3] Tabor Sezana vs Mura [8] +1/2 -

CZEA

20:00 - [13] Pardubice vs Opava - 1/2 -

CZEB

20:00 - [16] Fotbal Trinec vs Hradec Kralove +3/4 -

CZEB

20:00 - [8] SK Prostejov vs Slavoj Vysehrad - 1/2 -

CZEB

20:00 - [4] SK Lisen vs MFK Chrudim [15] - 1/2 -

CZEB

20:00 - [10] Usti & Labem vs Vik.Zizkov [14] +1/2 -

TNKA

20:00 - [8] Alanyaspor vs Trabzonspor [2] - 3/4 -

TNKA

20:00 - Erzurum BB vs Goztepe [12] - 1/4 -

DENB

20:00 - Skive IK vs Hvidovre IF [2] +0 -

IRNA

20:00 - [3] Esteghlal Tehran vs Mes Rafsanjan [8] -

NGA

20:30 - [13] Arsenal-Tula vs Rotor Volgograd - 1/2 -

BULA

20:45 - [1] Botev Plovdiv vs Cherno More [5] +1/2 -

HUNA

20:45 - [2] Paksi vs Puskas Akademia [9] +0 -

ITA

21:00 - [18] Cagliari vs Sampdoria [11] +0 -

ITA3

21:00 - [B-17] Grosseto vs Carrarese [B-16] -

ITA3

21:00 - Fano vs Alto Adige [A-5] -

ITA3

21:00 - [B-6] Cesena vs US Fermana [B-21] -

ITA3

21:00 - Carpi vs Legnano [A-17] -

PHB

21:00 - Clermont vs Guingamp [13] - 1/2 -

PHB

21:00 - [16] Grenoble vs Le Havre [10] - 1/4 -

NGB

21:00 - [4] Alania Vla vs Baltika [11] - 3/4 -

NGB

21:00 - [3] Fakel vs Shinnik Yaroslavl - 3/4 -

NGB

21:00 - [17] Tekstilshchik Ivanov vs Krasnodar B [8] +0 -

POLA

21:00 - [15] Stal Mielec vs Warta Poznan [16] +0 -

BLRA

21:00 - [7] Dinamo Brest vs Torpedo Zhodino [9] - 1/2 -

CROA

21:00 - NK Varazdin vs Sibenik [7] +0 -

CYPA

21:00 - [6] Pafos FC vs AEL Limassol [3] +0 -

TDA

21:00 - [10] Hacken vs Ostersunds [16] - 1 3/4 -

TDA

21:00 - Falkenbergs vs Elfsborg [3] +3/4 -

TDA

21:00 - [14] Mjallby AIF vs Norrkoping [5] +3/4 -

TDB

21:00 - Halmstads vs Dalkurd FF - 1 -

DENB

21:00 - [10] Fremad Amager vs Kolding IF - 3/4 -

JORA

21:00 - [6] S.Al.Ordon vs Sareeh -

UAEA

21:00 - [7] Ajman vs Baniyas [9] +1 -

UAEA

21:00 - [1] Al Ain vs Al Dhafra [14] - 1 3/4 -

KUWA

21:25 - [5] Salmiya vs Al Nasr (KUW) [6] -

KUWA

21:25 - [4] Kazma vs Tadamon (KUW) -

DUA

21:30 - [12] Leipzig vs Freiburg [6] - 1 1/4 -

DUA

21:30 - [11] Augsburg vs Hertha Berlin [9] +1/4 -

DUA

21:30 - [8] Union Berlin vs A.Bielefeld [13] - 3/4 -

DUA

21:30 - [5] Mainz vs Schalke 04 - 1/4 -

DUA

21:30 - [14] Stuttgart vs Ein.Frankfurt [16] +0 -

NORB

21:30 - [8] Raufoss IL vs Ranheim IL [7] +0 -

NORB

21:30 - [1] HamKam vs Ullensaker/Kisa [11] - 1 -

NORB

21:30 - Oygarden FK vs Tromso +1 1/4 -

NORB

21:30 - [5] Sogndal vs KFUM Oslo [6] - 1 -

KSAA

21:35 - [4] Al Fateh vs Al Shabab (KSA) [11] +1/2 -

TBN3

21:45 - [B1-9] Alaves B vs Portugalete [B1-6] - 1/2 -

ANHA

22:00 - [14] Crystal Palace vs Leeds Utd [17] +0 -

ANHB

22:00 - Rotherham Utd vs Preston North End [17] +1/4 -

ANHB

22:00 - [24] Nottingham Forest vs Wycombe - 3/4 -

ANHB

22:00 - [11] Birmingham vs Bournemouth [1] +1/2 -

ANHB

22:00 - [6] Blackburn Rovers vs QPR [8] - 1/2 -

ANHB

22:00 - Brentford vs Middlesbrough [16] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [12] Derby County vs Barnsley [19] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [7] Huddersfield vs Luton Town [13] - 1/4 -

ANHB

22:00 - Norwich vs Swansea City [21] - 1/2 -

ANHB

22:00 - Sheffield Wed. vs Millwall [18] +1/4 -

ANHB

22:00 - Watford vs Coventry [4] - 3/4 -

FA

22:00 - Boreham Wood vs Southend -

FA

22:00 - Bromley vs Yeovil Town +0 -

FA

22:00 - Tranmere Rovers vs Accrington +0 -

FA

22:00 - Rochdale vs Stockport - 1/4 -

FA

22:00 - Lincoln vs Forest Green - 1/2 -

FA

22:00 - Swindon vs Darlington - 1 3/4 -

FA

22:00 - Brackley Town vs Bishop's -

FA

22:00 - Salford City vs Hartlepool - 3/4 -

FA

22:00 - Dag & Red vs Grimsby +1/4 -

FA

22:00 - Banbury United vs Canvey Island -

FA

22:00 - Cambridge Utd vs Shrewsbury +0 -

FA

22:00 - Bolton vs Crewe Alexandra +1/2 -

FA

22:00 - Charlton Athletic vs Plymouth Argyle - 1/4 -

FA

22:00 - Cheltenham vs South Shields -

FA

22:00 - Colchester Utd vs Marine -

FA

22:00 - Gillingham vs Woking - 3/4 -

FA

22:00 - Hull City vs Fleetwood Town +0 -

FA

22:00 - Ipswich vs Portsmouth +1/4 -

FA

22:00 - Leyton Orient vs Newport +1/4 -

FA

22:00 - Oxford Utd vs Peterborough Utd +1/4 -

FA

22:00 - Port Vale vs Kings Lynn - 1 1/2 -

FA

22:00 - Stevenage vs Concord Rangers - 1 1/4 -

FA

22:00 - Sunderland vs Mansfield - 1 -

FA

22:00 - Walsall vs Bristol Rovers +0 -

TBNB

22:00 - [6] Cartagena vs UD Logrones - 1/4 -

TBN3

22:00 - [B2-7] Osasuna B vs Ebro [B2-3] - 1/4 -

ITB

22:00 - Empoli vs Reggina [6] - 1/4 -

ITA3

22:00 - Cavese vs Ternana -

SCOB

22:00 - [3] Arbroath vs Queen of South [7] +0 -

SCOB

22:00 - [5] Raith Rovers vs Greenock Morton [8] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [6] Ayr Utd vs Dunfermline [10] +1/4 -

SCOB

22:00 - Hearts vs Inverness C.T. [1] - 1 1/2 -

SCO2

22:00 - [3] Cove Rangers vs Forfar Athletic - 2 -

SCO2

22:00 - [10] East Fife vs Dumbarton [2] - 1/2 -

SCO2

22:00 - Partick Thistle vs Falkirk [6] +0 -

SCO2

22:00 - [7] Airdrieonians vs Clyde [8] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [4] Montrose vs Peterhead [9] - 1/2 -

BDNA

22:00 - [16] Tondela vs Santa Clara [14] +1/4 -

BDNB

22:00 - [10] Porto B vs CD Mafra [5] +1/4 -

BDNB

22:00 - [4] Casa Pia AC vs SC Covilha [8] +0 -

BDNB

22:00 - [15] Varzim vs Academico Viseu [14] +1/4 -

NIRA

22:00 - [1] Cliftonville vs Warrenpoint Town [10] - 1 1/4 -

NIRA

22:00 - [12] Portadown FC vs Linfield [5] +1 3/4 -

NIRA

22:00 - [7] Glenavon vs Coleraine [8] +3/4 -

NIRA

22:00 - [4] Carrick Rangers vs Dungannon Swi. [9] +0 -

NIRA

22:00 - [11] Ballymena Utd vs Crusaders Belfast [6] +1/2 -

MDVA

22:00 - [4] Sheriff Tiraspol vs CSCT Buiucani -

RMNA

22:00 - [12] Sepsi OSK vs Hermannstadt - 3/4 -

SRBA

22:00 - [5] Cukaricki Belgrade vs FK Vozdovac [8] - 3/4 -

SRBA

22:00 - [12] Radnicki Nis vs Radnik Surdulica [11] - 1 -

SRBA

22:00 - [4] Backa Topola vs Mladost Lucani [16] - 1 -

SRBA

22:00 - Macva Sabac vs Javor Ivanjica +3/4 -

SLOA

22:00 - [4] O.Ljubljana vs Koper [1] - 1/2 -

CZEA

22:00 - [12] C. Budejovice vs Zlin [10] - 1/2 -

CZEA

22:00 - [5] Slovacko vs Sigma Olomouc [6] - 1/4 -

UKRA

22:00 - [6] PFK Aleksandriya vs FC Lviv [16] - 1 1/4 -

OMC

22:00 - Al Oruba (OMA) vs Ibri Club -

TBNA

22:15 - [10] Barcelona vs Real Betis [12] - 1 1/4 -

BIA

22:15 - [10] Kortrijk vs Beerschot-Wilrijk [18] +0 -

GREA

22:15 - [2] Pas Giannina vs Panetolikos [4] - 3/4 -

GHQG

22:30 - [5] Bahrain vs Tajikistan -

TBN3

22:30 - [C2-4] Levante B vs La Nucía [C2-7] +0 -

HLA

22:30 - ADO Den Haag vs Twente [8] +3/4 -

HLB

22:30 - Cambuur vs Ajax U21 [13] - 1 1/2 -

PHA

22:59 - [17] Bordeaux vs Montpellier [8] +0 -

NGA

22:59 - FK Tambov vs Akhmat Groznyi [11] +3/4 -

POLB

22:59 - GKS Belchatow vs Resovia [11] +0 -

POLB

22:59 - [16] Zaglebie Sosno vs Korona Kielce [1] - 1/2 -

BLRA

22:59 - [3] Shakhter Soligo. vs Bate Borisov [1] +0 -

SVKA

22:59 - [8] Ruzomberok vs Spartak Trnava [2] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [6] Dunajska Stred vs FK Pohronie [12] - 1 3/4 -

SVKA

22:59 - [7] Zemplin Michalovce vs Slo. Bratislava [1] +1 1/4 -

SVKA

22:59 - [11] Zlate Moravce vs Trencin [4] +0 -

CYPA

22:59 - Ermis Aradippou vs EN Paralimni +1/4 -

TNKA

22:59 - [6] Fenerbahce vs Konyaspor [3] - 1 1/4 -

TNKB

22:59 - Osmanlispor vs Bursaspor [15] +1/2 -

AUTA

22:59 - [3] SV Ried vs Hartberg [4] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [6] SCR Altach vs Austria Wien [9] +1/4 -

AUTA

22:59 - St.Polten vs Wattens [12] - 1/4 -

PERA

22:59 - [13] Alianza Huanuco vs Carlos Stein - 1/2 -

CROA

23:05 - [3] Hajduk Split vs NK Osijek [4] +1/4 -

POLA

23:30 - [14] Cracovia Krakow vs Jagiellonia [13] - 1/4 -

TSB

23:30 - [10] SC Kriens vs Chiasso - 1/2 -

TDB

23:30 - [10] Orgryte vs Akropolis IF [15] - 1/2 -

TDB

23:30 - Degerfors IF vs GAIS [11] - 1 3/4 -

TDB

23:30 - [7] Jonkopings vs Norrby [6] - 1 -

JORA

23:30 - [2] Ramtha vs Faisaly (JOR) [4] -

KUWA

23:40 - Burgan SC vs Sulaibikhat -

KUWA

23:40 - [1] Al Arabi (KUW) vs Yarmouk (KUW) -

ISRA

23:45 - [6] Maccabi Haifa vs Ashdod [14] - 1 -

KSAA

23:45 - [8] Al Nasr (KSA) vs Al Qadisiya +0 -

TBN3

00:00 - [B1-2] Athletic Bilbao B vs Amorebieta [B1-1] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-5] Compostela vs Guijuelo [A1-10] - 1/4 -

ITA

00:00 - Benevento vs Spezia [13] - 1/4 -

NORA

00:00 - [14] Mjondalen vs Stromsgodset [9] +1/4 -

SRBA

00:00 - [7] Spartak Subotica vs FK Partizan [1] +3/4 -

SLOA

00:00 - [5] Maribor vs Domzale [6] - 1 1/4 -

UAEA

00:00 - [2] Al Jazira vs Al Sharjah [4] -

TBNB

00:15 - [10] Mirandes vs Sporting Gijon [2] +1/4 -

CZEA

00:15 - Pribram vs Banik Ostrava [4] +1/2 -

ANHA

00:30 - [1] Chelsea vs Sheffield Utd - 1 1/4 -

FA

00:30 - United of Manchester vs Doncaster Rovers +1 3/4 -

TBNA

00:30 - [6] Sevilla vs Osasuna [7] - 1 -

TBN3

00:30 - [C1-9] L'Hospitalet vs Espanyol B [C1-10] - 1/4 -

ITA3

00:30 - [A-7] AC Renate vs Lecco [A-4] -

DUA

00:30 - [2] B.Dortmund vs Bayern Munich [1] +1/4 -

BDNB

00:30 - Vizela vs Leixoes [9] +0 -

NIRA

00:30 - [2] Glentoran vs Larne [3] +0 -

BIA

00:30 - [4] Eupen vs Waasland-Beveren - 3/4 -

GREA

00:30 - [5] Panathinaikos vs Atromitos [10] - 3/4 -

UKRA

00:30 - [4] Desna Chernigiv vs FC Mynai [12] - 1 -

HLA

00:45 - VVV Venlo vs Heracles Almelo [16] +1/2 -

TBN3

01:00 - [C1-4] Andorra FC vs Barcelona B [C1-1] - 1/4 -

ITB

01:00 - [9] Cremonese vs Vicenza [19] - 1/4 -

PHB

01:00 - [8] Rodez vs Ajaccio [2] +0 -

PHB

01:00 - [19] Dunkerque vs Paris FC [7] +1/4 -

PHB

01:00 - [4] Auxerre vs Amiens [17] +0 -

PHB

01:00 - [9] Caen vs Nancy [20] - 1/4 -

PHB

01:00 - Chateauroux vs Pau FC [5] +0 -

PHB

01:00 - [3] Sochaux vs Niort [12] - 1/4 -

PHB

01:00 - [1] Toulouse vs Valenciennes [18] - 1/2 -

PHB

01:00 - Troyes vs Chambly - 3/4 -

BDNA

01:00 - [17] Famalicao vs Maritimo [11] - 1/4 -

CYPA

01:00 - [11] Ethnikos Achnas vs Apoel FC [12] +1 1/4 -

TSA

01:00 - [9] Lausanne Sports vs Lugano [6] - 1/4 -

TSA

01:00 - [1] Zurich vs Luzern [10] +0 -

PERA

01:15 - [9] Cienciano vs Binacional [14] - 1/4 -

HUNA

01:30 - [7] MTK Budapest vs MOL Fehervar FC [4] -

ISRA

01:30 - Bnei Yehuda vs Beitar Jerusalem [8] +1/4 -

POLA

02:00 - [2] Slask Wroclaw vs Gornik Zabrze [11] -

SLOA

02:00 - Gorica vs NK Bravo [2] +1/4 -

ARGA

02:00 - [A-12] Banfield vs Godoy Cruz [A-4] -

BRB

02:00 - [20] Brasil Pelotas/RS vs Cuiaba/MT +1/4 -

COLB

02:00 - [13] Boca Juniors Cali vs Leones FC [4] -

AUTB

02:25 - [13] Dornbirn vs SV Lafnitz [4] +1/4 -

ITA3

02:30 - [A-11] Aurora Pro Patria vs Pro Sesto [A-18] - 1/4 -

ITA3

02:30 - Matelica vs Ravenna -

NORA

02:30 - [15] Brann vs Haugesund [7] - 1/4 -

BRB

02:30 - Figueirense/SC vs Operario/PR [9] +1/4 -

COLA

02:30 - [17] Patriotas vs Pereira [14] - 1/4 -

ITA

02:45 - Parma vs Fiorentina [5] +1/2 -

BIA

02:45 - [11] Sint Truiden vs Genk [3] +1/2 -

BIB

02:45 - RFC Seraing vs Lierse [4] - 1 -

RMNA

02:45 - [6] Steaua Bucuresti vs Botosani [2] - 1 1/4 -

ANHA

03:00 - [8] West Ham Utd vs Fulham - 1/2 -

TBNA

03:00 - [1] Atletico Madrid vs Cadiz [13] - 1 1/4 -

TBNB

03:00 - Espanyol vs Lugo [17] - 1 -

PHA

03:00 - [1] PSG vs Rennes [16] - 1 1/4 -

HLA

03:00 - [12] RKC Waalwijk vs Sparta Rotterdam [14] +1/2 -

CRCA

03:00 - [6] Municipal Grecia vs San Carlos [11] +1/4 -

BDNA

03:30 - [10] Vitoria Guimaraes vs Sporting Lisbon [4] +1/2 -

PERA

03:30 - [5] UTC Cajamarca vs Atletico Grau - 3/4 -

BRAA

04:00 - [9] Atletico/PR vs Fortaleza/CE [5] - 1/4 -

URUA

04:00 - [2] Nacional Montevideo vs Defensor SC - 1/2 -

VENA

04:00 - [B-1] Estu.Merida vs Atl.Venezuela [C-3] -

PARA

04:15 - [5] Guairena FC vs Cerro Porteno [4] +1/4 -

ARGA

04:30 - [A-8] San Lorenzo vs Estudiantes LP [A-2] -

BRB

04:30 - America/MG vs Ponte Preta/SP [15] - 1/2 -

COLA

04:30 - [11] Atl. Bucaramanga vs Jag de Cordoba [10] - 1/4 -

ECUA

04:30 - Liga de Portoviejo vs Tecnico Uni. [10] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [16] Sao Paulo/SP vs Goias/GO - 1 1/2 -

PERA

06:00 - [18] Uni.San Martin vs Sporting Cristal [2] +3/4 -

MEXA

06:00 - [7] Chivas Guad. vs Monterrey [9] +0 -

MEXA

06:00 - [14] Pachuca vs Necaxa [12] -

URUA

06:15 - [6] CA Torque vs Wanderers [11] - 1/4 -

COLA

06:30 - [5] Deportes Tolima vs Boyaca Chico [13] - 1 1/4 -

PARA

06:30 - [1] Libertad vs River Plate (PAR) [10] - 1 -

BRAA

07:00 - [11] Atletico/GO vs Corinthians/SP [7] - 1/4 -

BRB

07:00 - Chapecoense vs Oeste/SP - 1 -

ECUA

07:00 - [3] Guayaquil City vs SD Aucas [8] +0 -