LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 07/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [4] Honda FC vs Verspah Oita [1] -

NHATW

11:00 - [2] INAC Leonessa Nữ vs Nojima Stella nữ [8] -

NHATW

12:00 - [6] JEF United Nữ vs Vegalta Sendai Nữ [7] - 1/4 -

HQB

13:00 - [9] Anyang vs Suwon FC [2] +1/2 -

HQB

13:00 - [10] Chungnam Asan vs Jeju Utd [1] +1 -

HQB

13:00 - [7] Ansan Greeners vs Bucheon 1995 [8] +0 -

AUSBPL

14:00 - [5] Taringa Rovers vs Centenary Stormers [9] - 1/2 -

NHATB

14:00 - [7] Tokyo Verdy vs Tokushima Vortis [1] +1/2 -

NHAT3

14:00 - [9] Kagoshima vs Roas. Kumamoto [5] +1/4 -

TQA

14:30 - [B-5] Wuhan Zall vs Shijiazhuang YJ [B-6] -

NGB

15:00 - [21] Tom Tomsk vs FK Orenburg [4] +1 -

AUSBPL

15:00 - [8] Bayside Utd vs Acacia Ridge [6] - 3/4 -

AUSBPL

15:00 - [10] Caboolture Sports vs The Gap [11] +0 -

AUSQSL

15:15 - [7] Moreton Bay Utd vs Brisbane City [11] +0 -

AUSQSL

15:30 - [3] Gold Coast Knights vs Sunshine Coast [9] - 1 3/4 -

AUSQSL

15:30 - [8] Gold Coast Utd vs Brisbane Strikers [5] - 1/4 -

KAZA

16:00 - [7] Kaisar Kyzylorda vs Kairat Almaty [1] +1 -

AUSBPL

16:00 - [12] North Star vs Brisbane Knights [7] +1/2 -

AUSBPL

16:00 - [3] Grange Thistle vs Albany Creek [2] +1/2 -

AUSBPL

16:00 - [4] Toowong FC vs St George Saints [1] +1/4 -

AUSQSL

16:00 - [4] Queensland Lion vs Olympic FC QLD [2] +0 -

SINA

16:30 - [6] Balestier Kh. vs Lion City Sailors [3] -

SINA

16:30 - [4] Geylang Intl vs Tampines Rovers [2] -

AZEA

17:00 - [5] Keşla FK vs Gabala FC [7] - 1/4 -

BLRA

17:00 - [16] FC Smolevichi vs Neman Grodno [3] -

UKRU21

17:00 - [7] Zorya U21 vs Vorskla U21 [9] -

VNA

17:00 - [A-7] HA Gia Lai vs HL Hà Tĩnh [A-8] - 1/4 -

TNKA

17:30 - [10] Kasimpasa vs Antalyaspor [16] - 3/4 -

TNKB

17:30 - [14] Bandirmaspor vs Giresunspor [7] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [13] Umraniyespor vs Tuzlaspor [4] +1/4 -

NGA

18:00 - [11] Ural S.r. vs Spartak Moscow [3] +1/2 -

NGB

18:00 - [11] Spartak Moscow B vs Nizhny Nov [1] +1/2 -

NGB

18:00 - [6] Veles Moscow vs Neftekhimik Nizh [7] +0 -

NGB

18:00 - [19] Irtysh Omsk vs Chayka FK Pesch [12] +1/4 -

ESTA

18:00 - [9] Kuressaare vs Nomme Kalju [4] +1 3/4 -

LATA

18:00 - [9] METTA/LU Riga vs Rigas Futbola Skola [2] +2 -

LATA

18:00 - [10] Tukums/Salaspils vs Riga FC [1] +2 1/4 -

UKRU21

18:00 - [1] Dinamo Kiev U21 vs Shakhtar Donetsk U21 [2] -

UKRU21

18:00 - [4] Rukh Vynnyky U21 vs Inhulets Petrove U21 [13] -

TQA

18:35 - [B-1] Shanghai SIPG vs Beijing Guoan [B-2] +1/4 -

POLB

18:40 - [1] Nieciecza vs Gornik Leczna [3] - 1 -

POLB

18:40 - [5] Odra Opole vs GKS Jastrzebie [17] - 1/2 -

POLB

18:40 - [2] LKS Lodz vs Chrobry Glogow [13] - 1 1/4 -

ANHU23

19:00 - [1-11] Southampton U23 vs Man City U23 [1-5] -

DUB

19:00 - [4] Bochum vs Greuther Furth [2] +0 -

DUB

19:00 - [11] Hannover 96 vs Erzgebirge Aue [7] - 3/4 -

DUB

19:00 - [10] Nurnberg vs Fort.Dusseldorf [8] +0 -

NGB

19:00 - [3] Krylya Sovetov vs Akron Togliatti [18] - 2 1/4 -

NGB

19:00 - [20] Chertanovo vs Yenisey [8] +3/4 -

NGB

19:00 - [13] Volgar Astrakhan vs Torpedo Moscow [2] +1/4 -

AZEA

19:00 - [6] Səbail FK vs Sumqayit [4] +1/4 -

BLRA

19:00 - [14] FK Slutsk vs FK Gorodeya [13] - 1/4 -

BIHA

19:00 - [12] Olimpik Sarajevo vs FK Krupa [11] -

BIHA

19:00 - [9] Mladost D. Kakanj vs Sloboda Tuzla [8] -

TDB

19:00 - [7] Brage vs Vasteras [8] +0 -

UKRA

19:00 - [4] Olimpik Donetsk vs FC Mariupol [8] - 1/2 -

VNA

19:15 - [A-5] TP.HCM vs BCM Bình Dương [A-6] - 3/4 -

IRNA

19:20 - [5] Shahr Khodrou vs Machine Sazi [13] -

ANHA

19:30 - [6] Everton vs Man Utd [10] +1/4 -

ANHB

19:30 - [6] Reading vs Stoke City [7] +1/4 -

FA

19:30 - Tonbridge Angels vs Bradford City -

MKDA

19:30 - [8] Rabotnicki vs Shkupi [3] -

MKDA

19:30 - [10] Academy Pandev vs Belasica Strumica [12] -

MKDA

19:30 - [4] FC Struga vs Vardar [6] -

MKDA

19:30 - [5] Borec Veles vs Pelister [9] -

MKDA

19:30 - [11] Renova vs Shkendija [1] -

RMNA

19:30 - [10] Voluntari vs CSMS Politehnica Iasi [13] - 1/2 -

KSAA

19:35 - [14] Al Ain (KSA) vs Al Ahli (KSA) [4] -

IRNA

19:50 - [1] Gol Gohar vs Sepahan [8] -

FA

20:00 - Exeter City vs AFC Fylde - 3/4 -

TBNA

20:00 - [19] Huesca vs Eibar [16] - 1/4 -

ITB

20:00 - [9] Monza vs Frosinone [7] - 1/4 -

ITB

20:00 - [12] Cosenza vs Brescia [10] +1/4 -

ITB

20:00 - [11] Pordenone vs Chievo [6] +0 -

DUC3

20:00 - [15] Zwickau vs Kaiserslautern [16] +0 -

DUC3

20:00 - [19] Magdeburg vs Bayern Munich II [13] +1/2 -

DUC3

20:00 - [4] Munchen 1860 vs Hallescher [14] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [1] Saarbrucken vs Dynamo Dresden [3] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - Schalke 04 II vs Bonner SC [11] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - Fortuna Koln vs Lippstadt [14] -

DUC4T

20:00 - Bergisch Gladbach vs Essen [2] -

DUC4T

20:00 - [8] Fort.Dusseldorf II vs Wegberg-Beeck - 3/4 -

DUC4T

20:00 - Preussen Munster vs RW Ahlen - 1 1/2 -

DUC4T

20:00 - [15] SV Straelen vs Sportfreunde Lotte -

DUC4T

20:00 - Homberg vs FC Koln II [9] +3/4 -

HLB

20:00 - [4] De Graafschap vs Volendam [6] - 1/2 -

NGB

20:00 - [16] Dinamo Bryansk vs SKA-Khabarovsk [9] +1/4 -

ISRA

20:00 - [2] Maccabi Netanya vs Hapoel Haifa [12] - 1/4 -

MLTA

20:00 - [13] Sirens vs Tarxien Rainbows [12] -

SRBA

20:00 - [14] Novi Pazar vs Zlatibor Cajetina [18] - 1/2 -

SRBA

20:00 - [6] Proleter NS vs Napredak [16] - 1/2 -

SRBA

20:00 - [20] OFK Backa vs FK Rad [17] -

SLOA

20:00 - [5] Tabor Sezana vs Mura [4] +1/2 -

CZEA

20:00 - [7] Pardubice vs Opava [17] - 1/2 -

CZEB

20:00 - [13] Fotbal Trinec vs Hradec Kralove [1] +3/4 -

CZEB

20:00 - [3] SK Prostejov vs Slavoj Vysehrad [14] - 1/2 -

CZEB

20:00 - [4] SK Lisen vs MFK Chrudim [8] - 1/2 -

CZEB

20:00 - [5] Usti & Labem vs Vik.Zizkov [2] +1/2 -

TNKA

20:00 - [1] Alanyaspor vs Trabzonspor [15] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [17] Erzurum BB vs Goztepe [12] - 1/4 -

DENB

20:00 - [12] Skive IK vs Hvidovre IF [9] +0 -

IRNA

20:00 - [6] Esteghlal Tehran vs Mes Rafsanjan [16] -

NGA

20:30 - [13] Arsenal-Tula vs Rotor Volgograd [15] - 1/2 -

BULA

20:45 - [9] Botev Plovdiv vs Cherno More [7] +1/2 -

HUNA

20:45 - [5] Paksi vs Puskas Akademia [6] +0 -

ITA

21:00 - [11] Cagliari vs Sampdoria [10] +0 -

ITA3

21:00 - [A-12] Grosseto vs Carrarese [A-3] -

ITA3

21:00 - [B-19] Fano vs Alto Adige [B-3] -

ITA3

21:00 - [B-7] Cesena vs US Fermana [B-17] -

ITA3

21:00 - [B-8] Carpi vs Legnano [B-13] -

PHB

21:00 - [6] Clermont vs Guingamp [13] - 1/2 -

PHB

21:00 - [5] Grenoble vs Le Havre [10] - 1/4 -

NGB

21:00 - [5] Alania Vla vs Baltika [10] - 3/4 -

NGB

21:00 - [17] Fakel vs Shinnik Yaroslavl [22] - 3/4 -

NGB

21:00 - [14] Tekstilshchik Ivanov vs Krasnodar B [15] +0 -

POLA

21:00 - [16] Stal Mielec vs Warta Poznan [10] +0 -

BLRA

21:00 - [5] Dinamo Brest vs Torpedo Zhodino [4] - 1/2 -

CROA

21:00 - [9] NK Varazdin vs Sibenik [6] +0 -

CYPA

21:00 - [7] Pafos FC vs AEL Limassol [3] +0 -

TDA

21:00 - [4] Hacken vs Ostersunds [12] - 1 3/4 -

TDA

21:00 - [15] Falkenbergs vs Elfsborg [2] +3/4 -

TDA

21:00 - [7] Mjallby AIF vs Norrkoping [5] +3/4 -

TDB

21:00 - [1] Halmstads vs Dalkurd FF [14] - 1 -

DENB

21:00 - [5] Fremad Amager vs Kolding IF [10] - 3/4 -

JORA

21:00 - [7] S.Al.Ordon vs Sareeh [9] -

UAEA

21:00 - [12] Ajman vs Baniyas [6] +1 -

UAEA

21:00 - [5] Al Ain vs Al Dhafra [7] - 1 3/4 -

KUWA

21:25 - [3] Salmiya vs Al Nasr (KUW) [2] -

KUWA

21:25 - [5] Kazma vs Tadamon (KUW) [12] -

DUA

21:30 - [4] Leipzig vs Freiburg [14] - 1 1/4 -

DUA

21:30 - [10] Augsburg vs Hertha Berlin [13] +1/4 -

DUA

21:30 - [5] Union Berlin vs A.Bielefeld [16] - 3/4 -

DUA

21:30 - [15] Mainz vs Schalke 04 [18] - 1/4 -

DUA

21:30 - [8] Stuttgart vs Ein.Frankfurt [11] +0 -

NORB

21:30 - [6] Raufoss IL vs Ranheim IL [4] +0 -

NORB

21:30 - [9] HamKam vs Ullensaker/Kisa [11] - 1 -

NORB

21:30 - [15] Oygarden FK vs Tromso [1] +1 1/4 -

NORB

21:30 - [3] Sogndal vs KFUM Oslo [8] - 1 -

KSAA

21:35 - [7] Al Fateh vs Al Shabab (KSA) [2] +1/2 -

TBN3

21:45 - [B1-3] Alaves B vs Portugalete [B1-8] - 1/2 -

ANHA

22:00 - [11] Crystal Palace vs Leeds Utd [14] +0 -

ANHB

22:00 - [19] Rotherham Utd vs Preston North End [12] +1/4 -

ANHB

22:00 - [20] Nottingham Forest vs Wycombe [23] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [17] Birmingham vs Bournemouth [2] +1/2 -

ANHB

22:00 - [14] Blackburn Rovers vs QPR [18] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [11] Brentford vs Middlesbrough [8] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [24] Derby County vs Barnsley [13] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [16] Huddersfield vs Luton Town [10] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [1] Norwich vs Swansea City [4] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [21] Sheffield Wed. vs Millwall [9] +1/4 -

ANHB

22:00 - [5] Watford vs Coventry [22] - 3/4 -

FA

22:00 - Boreham Wood vs Southend -

FA

22:00 - Bromley vs Yeovil Town +0 -

FA

22:00 - Tranmere Rovers vs Accrington +0 -

FA

22:00 - Rochdale vs Stockport - 1/4 -

FA

22:00 - Lincoln vs Forest Green - 1/2 -

FA

22:00 - Swindon vs Darlington - 1 3/4 -

FA

22:00 - Brackley Town vs Bishop's -

FA

22:00 - Salford City vs Hartlepool - 3/4 -

FA

22:00 - Dag & Red vs Grimsby +1/4 -

FA

22:00 - Banbury United vs Canvey Island -

FA

22:00 - Cambridge Utd vs Shrewsbury +0 -

FA

22:00 - Bolton vs Crewe Alexandra +1/2 -

FA

22:00 - Charlton Athletic vs Plymouth Argyle - 1/4 -

FA

22:00 - Cheltenham vs South Shields -

FA

22:00 - Colchester Utd vs Marine -

FA

22:00 - Gillingham vs Woking - 3/4 -

FA

22:00 - Hull City vs Fleetwood Town +0 -

FA

22:00 - Ipswich vs Portsmouth +1/4 -

FA

22:00 - Leyton Orient vs Newport +1/4 -

FA

22:00 - Oxford Utd vs Peterborough Utd +1/4 -

FA

22:00 - Port Vale vs Kings Lynn - 1 1/2 -

FA

22:00 - Stevenage vs Concord Rangers - 1 1/4 -

FA

22:00 - Sunderland vs Mansfield - 1 -

FA

22:00 - Walsall vs Bristol Rovers +0 -

TBNB

22:00 - [16] Cartagena vs UD Logrones [7] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [B2-7] Osasuna B vs Ebro [B2-4] - 1/4 -

ITB

22:00 - [1] Empoli vs Reggina [13] - 1/4 -

ITA3

22:00 - [C-19] Cavese vs Ternana [C-1] -

SCOB

22:00 - [9] Arbroath vs Queen of South [8] +0 -

SCOB

22:00 - [2] Raith Rovers vs Greenock Morton [6] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [4] Ayr Utd vs Dunfermline [1] +1/4 -

SCOB

22:00 - [3] Hearts vs Inverness C.T. [5] - 1 1/2 -

SCO2

22:00 - [1] Cove Rangers vs Forfar Athletic [9] - 2 -

SCO2

22:00 - [8] East Fife vs Dumbarton [10] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [4] Partick Thistle vs Falkirk [2] +0 -

SCO2

22:00 - [3] Airdrieonians vs Clyde [7] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [5] Montrose vs Peterhead [6] - 1/2 -

BDNA

22:00 - [12] Tondela vs Santa Clara [6] +1/4 -

BDNB

22:00 - [15] Porto B vs CD Mafra [2] +1/4 -

BDNB

22:00 - [11] Casa Pia AC vs SC Covilha [8] +0 -

BDNB

22:00 - [18] Varzim vs Academico Viseu [16] +1/4 -

NIRA

22:00 - [4] Cliftonville vs Warrenpoint Town [8] - 1 1/4 -

NIRA

22:00 - [10] Portadown FC vs Linfield [1] +1 3/4 -

NIRA

22:00 - [6] Glenavon vs Coleraine [5] +3/4 -

NIRA

22:00 - [11] Carrick Rangers vs Dungannon Swi. [9] +0 -

NIRA

22:00 - [7] Ballymena Utd vs Crusaders Belfast [3] +1/2 -

MDVA

22:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs CSCT Buiucani [6] -

RMNA

22:00 - [4] Sepsi OSK vs Hermannstadt [12] - 3/4 -

SRBA

22:00 - [4] Cukaricki vs FK Vozdovac [7] - 3/4 -

SRBA

22:00 - [10] Radnicki Nis vs Radnik Surdulica [11] - 1 -

SRBA

22:00 - [9] Backa Topola vs Mladost Lucani [8] - 1 -

SRBA

22:00 - [19] Macva Sabac vs Javor Ivanjica [12] +3/4 -

SLOA

22:00 - [2] O.Ljubljana vs Koper [3] - 1/2 -

CZEA

22:00 - [14] C. Budejovice vs Zlin [8] - 1/2 -

CZEA

22:00 - [10] Slovacko vs Sigma Olomouc [3] - 1/4 -

UKRA

22:00 - [6] PFK Aleksandriya vs FC Lviv [13] - 1 1/4 -

OMC

22:00 - Al Oruba (OMA) vs Ibri Club -

TBNA

22:15 - [13] Barcelona vs Real Betis [12] - 1 1/4 -

BIA

22:15 - [11] Kortrijk vs Beerschot-Wilrijk [2] +0 -

GREA

22:15 - [8] Pas Giannina vs Panetolikos [13] - 3/4 -

GHQG

22:30 - Bahrain vs Tajikistan -

TBN3

22:30 - [C2-10] Levante B vs La Nucía [C2-7] +0 -

HLA

22:30 - [16] ADO Den Haag vs Twente [5] +3/4 -

HLB

22:30 - [2] Cambuur vs Ajax U21 [8] - 1 1/2 -

PHA

22:59 - [12] Bordeaux vs Montpellier [5] +0 -

NGA

22:59 - [14] FK Tambov vs Akhmat Groznyi [7] +3/4 -

POLB

22:59 - [11] GKS Belchatow vs Resovia [16] +0 -

POLB

22:59 - [15] Zaglebie Sosno vs Korona Kielce [8] - 1/2 -

BLRA

22:59 - [2] Shakhter Soligo. vs Bate Borisov [1] +0 -

SVKA

22:59 - [7] Ruzomberok vs Spartak Trnava [4] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [2] Dunajska Stred vs FK Pohronie [11] - 1 3/4 -

SVKA

22:59 - [10] Zemplin Michalovce vs Slo. Bratislava [1] +1 1/4 -

SVKA

22:59 - [5] Zlate Moravce vs Trencin [12] +0 -

CYPA

22:59 - [9] Ermis Aradippou vs EN Paralimni [14] +1/4 -

TNKA

22:59 - [2] Fenerbahce vs Konyaspor [8] - 1 1/4 -

TNKB

22:59 - [17] Osmanlispor vs Bursaspor [8] +1/2 -

AUTA

22:59 - [9] SV Ried vs Hartberg [10] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [11] SCR Altach vs Austria Wien [8] +1/4 -

AUTA

22:59 - [5] St.Polten vs Wattens [6] - 1/4 -

PERA

22:59 - [14] Alianza Huanuco vs Carlos Stein [18] - 1/2 -

CROA

23:05 - [5] Hajduk Split vs NK Osijek [2] +1/4 -

POLA

23:30 - [8] Cracovia Krakow vs Jagiellonia [9] - 1/4 -

TSB

23:30 - [5] SC Kriens vs Chiasso [10] - 1/2 -

TDB

23:30 - [10] Orgryte vs Akropolis IF [5] - 1/2 -

TDB

23:30 - [2] Degerfors IF vs GAIS [11] - 1 3/4 -

TDB

23:30 - [3] Jonkopings vs Norrby [12] - 1 -

JORA

23:30 - [3] Ramtha vs Faisaly (JOR) [6] -

KUWA

23:40 - [10] Burgan SC vs Sulaibikhat [14] -

KUWA

23:40 - [6] Al Arabi (KUW) vs Yarmouk (KUW) [15] -

ISRA

23:45 - [3] Maccabi Haifa vs Ashdod [7] - 1 -

KSAA

23:45 - [15] Al Nasr (KSA) vs Al Qadisiya [8] +0 -

TBN3

00:00 - [B1-1] Athletic Bilbao B vs Amorebieta [B1-2] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-6] Compostela vs Guijuelo [A1-8] - 1/4 -

ITA

00:00 - [14] Benevento vs Spezia [13] - 1/4 -

NORA

00:00 - [15] Mjondalen vs Stromsgodset [14] +1/4 -

SRBA

00:00 - [5] Spartak Subotica vs Partizan [2] +3/4 -

SLOA

00:00 - [1] Maribor vs Domzale [7] - 1 1/4 -

UAEA

00:00 - [4] Al Jazira vs Al Sharjah [1] -

TBNB

00:15 - [9] Mirandes vs Sporting Gijon [4] +1/4 -

CZEA

00:15 - [18] Pribram vs Banik Ostrava [12] +1/2 -

ANHA

00:30 - [3] Chelsea vs Sheffield Utd [20] - 1 1/4 -

FA

00:30 - United of Manchester vs Doncaster Rovers +1 3/4 -

TBNA

00:30 - [7] Sevilla vs Osasuna [14] - 1 -

TBN3

00:30 - [C1-2] L'Hospitalet vs Espanyol B [C1-10] - 1/4 -

ITA3

00:30 - [A-2] AC Renate vs Lecco [A-4] -

DUA

00:30 - [2] B.Dortmund vs Bayern Munich [1] +1/4 -

BDNB

00:30 - [9] Vizela vs Leixoes [12] +0 -

NIRA

00:30 - [12] Glentoran vs Larne [2] +0 -

BIA

00:30 - [13] Eupen vs Waasland-Beveren [17] - 3/4 -

GREA

00:30 - [9] Panathinaikos vs Atromitos [6] - 3/4 -

UKRA

00:30 - [7] Desna Chernigiv vs FC Mynai [10] - 1 -

HLA

00:45 - [14] VVV Venlo vs Heracles Almelo [13] +1/2 -

TBN3

01:00 - [C1-3] Andorra FC vs Barcelona B [C1-9] - 1/4 -

ITB

01:00 - [20] Cremonese vs Vicenza [16] - 1/4 -

PHB

01:00 - [18] Rodez vs Ajaccio [17] +0 -

PHB

01:00 - [9] Dunkerque vs Paris FC [1] +1/4 -

PHB

01:00 - [3] Auxerre vs Amiens [14] +0 -

PHB

01:00 - [2] Caen vs Nancy [15] - 1/4 -

PHB

01:00 - [16] Chateauroux vs Pau FC [19] +0 -

PHB

01:00 - [12] Sochaux vs Niort [7] - 1/4 -

PHB

01:00 - [8] Toulouse vs Valenciennes [11] - 1/2 -

PHB

01:00 - [4] Troyes vs Chambly [20] - 3/4 -

BDNA

01:00 - [9] Famalicao vs Maritimo [14] - 1/4 -

CYPA

01:00 - [13] Ethnikos Achnas vs Apoel FC [11] +1 1/4 -

TSA

01:00 - [5] Lausanne Sports vs Lugano [2] - 1/4 -

TSA

01:00 - [4] Zurich vs Luzern [9] +0 -

PERA

01:15 - [11] Cienciano vs Binacional [4] - 1/4 -

HUNA

01:30 - [4] MTK Budapest vs MOL Fehervar FC [2] -

ISRA

01:30 - [5] Bnei Yehuda vs Beitar Jerusalem [8] +1/4 -

POLA

02:00 - [7] Slask Wroclaw vs Gornik Zabrze [3] -

SLOA

02:00 - [9] Gorica vs NK Bravo [8] +1/4 -

ARGLC

02:00 - [C-1] Banfield vs Godoy Cruz [C-4] - 3/4 -

BRB

02:00 - [15] Brasil Pelotas/RS vs Cuiaba/MT [5] +1/4 -

COLB

02:00 - [12] Boca Juniors Cali vs Leones FC [6] -

AUTB

02:25 - [7] Dornbirn vs SV Lafnitz [2] +1/4 -

ITA3

02:30 - [A-7] Aurora Pro Patria vs Pro Sesto [A-5] - 1/4 -

ITA3

02:30 - [B-9] Matelica vs Ravenna [B-16] -

NORA

02:30 - [12] Brann vs Haugesund [8] - 1/4 -

BRB

02:30 - [18] Figueirense/SC vs Operario/PR [11] +1/4 -

COLA

02:30 - [17] Patriotas vs Pereira [18] - 1/4 -

ITA

02:45 - [17] Parma vs Fiorentina [15] +1/2 -

BIA

02:45 - [16] Sint Truiden vs Genk [3] +1/2 -

BIB

02:45 - [2] RFC Seraing vs Lierse [7] - 1 -

RMNA

02:45 - [1] Steaua Bucuresti vs Botosani [11] - 1 1/4 -

ANHA

03:00 - [8] West Ham Utd vs Fulham [18] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [2] Atletico Madrid vs Cadiz [5] - 1 1/4 -

TBNB

03:00 - [1] Espanyol vs Lugo [11] - 1 -

PHA

03:00 - [1] PSG vs Rennes [7] - 1 1/4 -

HLA

03:00 - [15] RKC Waalwijk vs Sparta Rotterdam [10] +1/2 -

CRCA

03:00 - [A-6] Municipal Grecia vs San Carlos [B-3] +1/4 -

BDNA

03:30 - [8] Vitoria Guimaraes vs Sporting Lisbon [1] +1/2 -

PERA

03:30 - [6] UTC Cajamarca vs Atletico Grau [19] - 3/4 -

BRA

04:00 - [10] Atletico/PR vs Fortaleza/CE [9] - 1/4 -

URUA

04:00 - [1] Nacional Montevideo vs Defensor SC [6] - 1/2 -

VENA

04:00 - [A-7] Estu.Merida vs Atl.Venezuela [A-8] -

PARA

04:15 - [8] Guairena FC vs Cerro Porteno [3] +1/4 -

ARGLC

04:30 - [E-1] San Lorenzo vs Estudiantes LP [E-4] +0 -

BRB

04:30 - [3] America/MG vs Ponte Preta/SP [6] - 1/2 -

COLA

04:30 - [13] Atl. Bucaramanga vs Jag de Cordoba [16] - 1/4 -

ECUA

04:30 - [16] Liga de Portoviejo vs Tecnico Uni. [10] - 1/4 -

BRA

05:00 - [3] Sao Paulo/SP vs Goias/GO [20] - 1 1/2 -

PERA

06:00 - [5] Uni.San Martin vs Sporting Cristal [1] +3/4 -

MEXA

06:00 - [7] Chivas Guad. vs Monterrey [5] +0 -

MEXA

06:00 - [9] Pachuca vs Necaxa [10] -

URUA

06:15 - [3] CA Torque vs Wanderers [7] - 1/4 -

COLA

06:30 - [2] Deportes Tolima vs Boyaca Chico [19]