LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 08/11/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 - [15] Vegalta Sendai vs Sagan Tosu [4] -

NHAT3

11:00 - [10] Fujieda MYFC vs FC Imabari [13] +0 -

NHAT3

11:00 - [5] Grulla Morioka vs Vanraure Hachinohe [11] +0 -

NHAT3

11:00 - [4] Fukushima Utd vs Sagamihara - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [15] Gainare Tottori vs Yokohama SCC [8] - 1/2 -

NHATJFL

11:00 - [6] Reinmeer Aomori vs FC Osaka [9] -

NHATJFL

11:00 - [16] Tokyo Musashino vs Nara Club [11] -

NHATJFL

11:00 - [8] Veertien Mie vs Suzuka Point Getters [7] -

NHATJFL

11:00 - [2] Iwaki FC vs Matsue City [10] -

NHATJFL

11:00 - Tegevajaro Miyazaki vs Sony Sendai [4] -

NHATW

11:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs Alb. Niigata Nữ -

NHATA

12:00 - [20] Yokohama FC vs Vissel Kobe [8] +1/4 -

NHATB

12:00 - [14] Tochigi SC vs Kyoto Sanga [2] +0 -

NHATB

12:00 - [1] Jubilo Iwata vs Ehime FC [19] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Giravanz Kita. [20] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [9] JEF United Chiba vs Montedio Yama. [6] +1/2 -

NHATB

12:00 - [15] Omiya Ardija vs Ventforet Kofu [3] +0 -

NHATB

12:00 - Avispa Fukuoka vs Matsumoto Yama. [21] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [11] Okayama vs Machida Zelvia [7] +0 -

NHATB

12:00 - [18] Zweigen Kan. vs Mito Hollyhock [10] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [9] Nagano Parceiro vs Blaublitz Akita - 1/4 -

NHAT3

12:00 - Gamba Osaka U23 vs Kamatamare San. [14] +0 -

NHAT3

12:00 - Cerezo Osaka U23 vs Azul Claro Numazu [12] +0 -

NHAT3

12:00 - [6] FC Gifu vs Kataller Toyama [3] - 1/4 -

NHATW

12:00 - Urawa RD Ladies Nữ vs Ehime FC Nữ [6] -

NHATW

12:00 - NTV Beleza Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] -

HQFA

12:00 - [25] Jeonbuk H.Motor vs Ulsan Hyundai [15] - 1/4 -

TQB

13:30 - [C-3] Guizhou FC vs Beijing Renhe -

TQB

13:30 - Nei Mongol vs Heil. Lava Spring [C-2] -

TQB

13:30 - [C-4] Shenyang Urban vs Xinjiang Tianshan [A-6] -

TQB

13:30 - [C-5] Suzhou Dongwu vs Shaanxi Changan [A-4] -

TQB

13:30 - [B-1] Nantong Zhiyun vs Jiangxi Liansheng [B-6] -

TQB

13:30 - [A-3] Sichuan Jiuniu vs Beijing Sport Univ [B-4] -

NHATB

14:00 - [8] Ryukyu vs Renofa Yamaguchi [16] - 1/2 -

TQB

14:30 - [B-2] Chengdu Better City vs Changchun Yatai +1/2 -

TQB

14:30 - Taizhou Yuanda vs Zhejiang Greentown [A-2] +1 1/2 -

TQB

14:30 - [B-3] Kunshan FC vs Meizhou Hakka [A-1] +1/2 -

AUSQSL

15:00 - [12] Redlands Utd vs Brisbane Roar U21 [2] +1/2 -

KAZA

16:00 - [10] FK Taraz vs Shakhter Kar. [8] +0 -

KAZA

16:00 - [5] FK Kyzylzhar vs Tobol Kostanay [1] +1/2 -

NHATJFL

16:00 - [13] Kochi United SC vs MIO Biwako [12] -

CZEB

16:15 - [4] Dukla Praha vs Jihlava [11] - 3/4 -

GEOC

16:30 - Samgurali Tskh. vs Chikhura Sach. -

GEOC

16:30 - Gagra Tbilisi vs Saburtalo -

AUTB

16:30 - [16] Vorwarts Steyr vs Blau Weiss Linz [3] +3/4 -

SINA

16:30 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Hougang Utd [3] -

BLRA

17:00 - Belshina Bobruisk vs Energetik-BGU [14] - 1/4 -

CZEB

17:00 - FK Blansko vs Taborsko [5] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [17] Thespa Kusatsu vs V-Varen Nagasaki [4] +1/2 -

NHATJFL

17:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs Honda Lock [15] - 1/4 -

VNA

17:00 - [3] Than Quảng Ninh vs Hà Nội FC [7] +1 3/4 -

VNA

17:00 - [13] Sài Gòn FC vs Viettel [2] +1/2 -

BULA

17:30 - Etar vs Arda Kardzhali [9] +1/2 -

TNKA

17:30 - Ankaragucu vs Fatih Karagumruk [6] -

TNKA

17:30 - [13] Malatyaspor vs Denizlispor - 1/2 -

TNKB

17:30 - Eskisehirspor vs Keciorengucu [18] +1 -

TBN3

18:00 - [D1-10] CD Marino vs UD Tamaraceite [D1-5] +1/4 -

TBN3

18:00 - [C1-11] UE Olot vs Badalona [C1-6] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [B2-8] Ejea vs UD Mutilvera [B2-6] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C1-7] AE Prat vs Gimnastic T. [C1-2] +1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-10] CP Villarrobledo vs Extremadura UD [E2-2] +3/4 -

TBN3

18:00 - [D1-3] Linense vs Atl. Sanluqueno [D1-4] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-8] Atletico Madrid B vs S.S. Reyes [E1-1] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [D2-1] UCAM Murcia vs Ejido [D2-8] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-2] Celta Vigo II vs Salamanca [A1-1] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [D2-6] Granada II vs Cordoba [D2-5] +3/4 -

TBN3

18:00 - [E2-8] Merida vs Melilla CD [E2-6] +1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-4] Inter de Madrid vs Las Rozas CF [E1-7] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C2-1] Ibiza-Eivissa vs Atzeneta [C2-5] -

TBN3

18:00 - [E1-9] UD Poblense vs Getafe B [E1-10] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-10] Covadonga vs Burgos CF [A2-1] +1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-4] Deportivo vs Coruxo [A1-8] - 1 1/4 -

TBN3

18:00 - [C2-6] Hercules CF vs Pena Deportiva [C2-8] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-3] Numancia vs CD Lealtad [A2-8] - 1 1/4 -

NGA

18:00 - [14] Khimki vs Rubin Kazan [8] +1/2 -

AZEA

18:00 - [1] Neftchi Baku vs Karabakh Agdam [2] +1/2 -

ESTA

18:00 - [3] Paide Linname. vs Trans Narva [6] - 1 3/4 -

ESTA

18:00 - Tallinna Kalev vs Tulevik Viljandi [8] +1/4 -

KAZA

18:00 - Okzhetpes vs Zhetysu Taldykorgan [13] +1/4 -

LATC

18:00 - [2] FK Liepaja vs Ventspils -

BDNB

18:15 - UD Oliveirense vs Estoril +1/2 -

HLA

18:15 - [3] Utrecht vs Ajax [1] +1 -

TBN3

18:30 - [D1-7] Las Palmas Atl. vs Algeciras [D1-1] +0 -

ITA

18:30 - [6] Lazio vs Juventus [7] +1/2 -

ARMA

18:30 - [5] FC Noah vs Ararat-Armenia [1] -

AUTB

18:30 - [6] Wacker Innsbruck vs Austria Wien II [13] - 1/2 -

TQA

18:35 - Jiangsu Suning vs Guangzhou FC [A-2] +1/2 -

POLB

18:40 - [6] GKS Tychy vs Puszcza Nie. [13] +0 -

ANHA

19:00 - West Brom vs Tottenham [6] +1 -

FA

19:00 - Scunthorpe Utd vs Solihull Moors +0 -

PHA

19:00 - [18] Stade Brestois vs Lille [10] +3/4 -

SCOA

19:00 - [6] Motherwell vs Celtic [2] +1 1/4 -

BLRA

19:00 - [13] Slavia Mozyr vs Dinamo Minsk [2] +1 -

BIHA

19:00 - [2] FK Tuzla City vs Sarajevo [4] -

UKRA

19:00 - [10] Rukh Vynnyky vs Inhulets Petrove [12] +0 -

DUB

19:30 - [7] Darmstadt vs Paderborn 07 [5] - 1/4 -

DUB

19:30 - [2] Jahn Regensburg vs Osnabruck +0 -

DUB

19:30 - [1] St. Pauli vs Karlsruher [8] +0 -

MKDA

19:30 - Sileks Kratovo vs Makedonija [9] -

BIA

19:30 - [7] Antwerpen vs Standard Liege [13] - 1/2 -

DENB

19:30 - [8] HB Koge vs Silkeborg IF +1 -

FA

19:45 - Hampton vs Oldham -

FA

19:45 - Maldon & Tiptree vs Morecambe -

FA

19:45 - Hayes & Yeading vs Carlisle -

FA

19:45 - Havant vs Cray Valley PM -

FA

19:45 - Eastleigh vs Milton Keynes Dons +1/2 -

FA

19:45 - Barnet vs Burton Albion +1/2 -

FA

19:45 - Torquay Utd vs Crawley Town +0 -

FA

19:45 - Wigan vs Chorley - 1 1/2 -

ALBA

19:45 - [1] KF Tirana vs Teuta Durres [3] -

ALBA

19:45 - [2] Kukesi vs Partizani Tirana [8] -

ALBA

19:45 - Apolonia Fier vs Bylis Ballsh -

ALBA

19:45 - [7] KF Laci vs Kastrioti Kruje [9] -

ANHU23

20:00 - [1-13] Everton U23 vs Chelsea U23 [1-10] -

TBNA

20:00 - [20] Getafe vs Villarreal [13] +1/4 -

TBNB

20:00 - Sabadell vs Malaga [9] - 1/4 -

DUC3

20:00 - Lubeck vs Uerdingen +0 -

BULA

20:00 - PFK Montana vs Cska Sofia [3] +1 -

ESTA

20:00 - [9] Tammeka Tartu vs Flora Tallinn [2] -

GREA

20:00 - [10] OFI Creta vs Olympiakos [1] +1 1/2 -

CZEA

20:00 - [16] MFk Karvina vs Bohemians 1905 [10] - 1/4 -

CZEA

20:00 - [15] Teplice vs Slovan Liberec [11] - 3/4 -

CZEB

20:00 - [7] Varnsdorf vs Sellier&Bellot Vlasim [8] -

TNKA

20:00 - [15] Kayserispor vs Hatayspor [2] +0 -

TNKA

20:00 - [11] Istanbul BB vs Genclerbirligi - 1 1/2 -

TNKB

20:00 - Akhisar Bld. vs Boluspor [10] +0 -

TNKB

20:00 - [9] Samsunspor vs Altinordu SK [15] - 1 -

DENA

20:00 - [10] Nordsjaelland vs Vejle [12] - 1/4 -

DENA

20:00 - Lyngby vs Aarhus AGF [9] +1/2 -

HLA

20:30 - [4] Feyenoord vs Groningen [15] - 3/4 -

HLA

20:30 - [6] Vitesse Arnhem vs Emmen - 1 1/4 -

NGA

20:30 - [3] CSKA Moscow vs Rostov [12] - 1 -

HUNA

20:30 - [6] Zalaegerzseg vs Kisvarda FC [1] +0 -

TDA

20:30 - [9] Varbergs BoIS vs Hammarby [5] +1/2 -

TDA

20:30 - [2] Djurgardens vs AIK Solna [3] - 1/2 -

TDA

20:30 - [15] Orebro vs Kalmar [7] +0 -

TDB

20:30 - [7] Osters vs Eskilstuna City [11] - 1/2 -

AUTA

20:30 - [11] Lask vs Admira [8] - 2 -

TSB

20:45 - [8] Schaffhausen vs Thun [3] +0 -

ANHA

21:00 - [9] Leicester City vs Wolves [11] - 1/4 -

ANHU23

21:00 - [2-11] Middlesbrough U23 vs West Brom U23 [2-2] -

ITA

21:00 - [5] Atalanta vs Inter Milan [3] +1/4 -

ITA

21:00 - [18] Genoa vs Roma [4] +1 -

ITA

21:00 - [13] Torino vs Crotone - 1/2 -

ITB

21:00 - Pescara vs Cittadella [13] +1/2 -

ITA3

21:00 - [A-2] Feralpisalo vs Pesaro [B-10] - 1/2 -

ITA3

21:00 - Novara vs Juventus U23 [A-9] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-21] Viterbese Calcio vs Paganese [C-13] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-8] Avellino vs Catanzaro [C-2] - 1/4 -

ITA3

21:00 - Alessandria vs Livorno - 1/4 -

PHA

21:00 - Nimes vs Angers [6] +0 -

PHA

21:00 - [3] Lens vs Stade Reims [16] - 1/4 -

PHA

21:00 - [11] Lorient vs Nantes [7] +0 -

PHA

21:00 - [19] Metz vs Dijon - 1/4 -

POLA

21:00 - [15] Legia Wars. vs Lech Poznan [1] +0 -

BIHA

21:00 - [8] Velez Mostar vs Siroki Brijeg [5] -

CROA

21:00 - [3] Dinamo Zagreb vs Istra 1961 [7] - 2 -

GEOA

21:00 - [5] Lokomotiv T vs Dinamo Tbilisi [2] -

MNEA

21:00 - [1] Sutjeska vs FK Jerezo [8] -

MNEA

21:00 - [4] OFK Petrovac vs Rudar [7] -

NORB

21:00 - Lillestrom vs Asane Fotball [7] - 1 1/2 -

NORB

21:00 - Kongsvinger vs Sandnes Ulf [11] - 1/2 -

FINB

21:00 - [4] Jaro vs KTP Kotka - 1/2 -

FINB

21:00 - AC Oulu vs MP Mikkeli [9] - 3 -

CYPA

21:00 - [5] Olympiakos Nic. vs Nea Salamina - 1/2 -

UAEA

21:00 - Hatta vs Al Nasr (UAE) [3] +1 1/2 -

UAEA

21:00 - [8] Khorfakkan vs Al Shabab (UAE) [2] +1 1/2 -

ARGA

21:00 - [26] Arsenal Sarandi vs Atletico Tucuman [18] -

CHIB

21:00 - [15] U. San Felipe vs Puerto Montt [4] -

FA

21:30 - Eastbourne Borough vs Blackpool +3/4 -

DUA

21:30 - [9] Wolfsburg vs Hoffenheim [11] - 1/4 -

MNEA

21:30 - OFK Titograd vs Buducnost [2] -

KSB

21:30 - [18] Al Thuqbah vs Al Feiha [2] -

KSB

21:35 - [12] Al Adalah vs Al Tai [4] -

TBNB

22:00 - Rayo Vallecano vs Almeria [1] - 1/2 -

TBNB

22:00 - [22] Alcorcon vs Fuenlabrada [14] +1/4 -

SCOA

22:00 - [1] Rangers vs Hamilton - 3 -

BDNA

22:00 - SC Farense vs Boavista [8] +0 -

BDNA

22:00 - Nacional Madeira vs Gil Vicente [10] +0 -

BDNB

22:00 - [16] Vilafranquense vs Academica Coim [18] +1/4 -

POLB

22:00 - [4] Sandecja vs Arka Gdynia [5] +3/4 -

BIA

22:00 - [11] Oostende vs Club Brugge [2] +1 -

BIB

22:00 - Union Saint-Gilloise vs Deinze [4] - 1 -

MDVA

22:00 - Codru Lozova FC vs Dinamo-Auto [6] -

SVKA

22:00 - Nitra vs MSK Zilina [7] +1/4 -

CZEA

22:00 - [3] Slavia Praha vs Mlada Boleslav [8] - 2 -

TSA

22:00 - [2] Young Boys vs St. Gallen [9] - 1 1/4 -

UKRA

22:00 - [1] Dinamo Kiev vs Shakhtar Donetsk [2] +1/2 -

DENA

22:00 - [6] Brondby vs Odense BK [7] - 1/4 -

TBNA

22:15 - [4] Real Sociedad vs Granada [18] - 2 -

TBN3

22:30 - [B2-1] CD Calahorra vs Izarra [B2-10] - 1/2 -

TBN3

22:30 - [E1-6] Navalcarnero vs Rayo Majada. [E1-2] +1/4 -

BULA

22:30 - [11] CSKA 1948 Sofia vs Ludogorets [1] +1/2 -

HLA

22:45 - [9] Heerenveen vs AZ Alkmaar [11] +3/4 -

ALBA

22:45 - [10] Skenderbeu vs Vllaznia Shkoder [4] -

TBN3

22:59 - [B1-10] Barakaldo vs Real Sociedad B [B1-4] +1/4 -

TBN3

22:59 - [D2-9] Yeclano Dep. vs Real Betis B [D2-4] +1/4 -

TBN3

22:59 - [E2-3] Villanovense vs Socuellamos [E2-9] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-6] Union Langreo vs Sporting Gijon B [A2-9] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [C2-9] Orihuela vs Valencia B [C2-10] +0 -

TBN3

22:59 - [D2-10] Lorca Deportiva vs Murcia [D2-7] +0 -

TBN3

22:59 - [A1-9] CF Salmantino vs Racing Ferrol [A1-7] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [E2-5] Talavera vs Don Benito [E2-4] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [D1-9] Marbella vs Cadiz B [D1-8] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [E2-1] Badajoz vs Villarrubia CF [E2-7] - 1 -

TBN3

22:59 - [B2-2] SD Logrones vs SD Tarazona [B2-5] - 1/2 -

ITB

22:59 - Reggiana vs Venezia +1/4 -

PHA

22:59 - [2] Nice vs Monaco [8] +1/2 -

NGA

22:59 - [2] Din. Moscow vs Lok. Moscow [5] +0 -

NGA

22:59 - [1] Zenit vs Krasnodar [4] - 3/4 -

BIHA

22:59 - [12] Radnik Bijeljina vs Zrinjski [1] -

HUNA

22:59 - [2] Ferencvaros vs Mezokovesdi SE [7] - 1 1/4 -

MNEA

22:59 - [9] FK Podgorica vs Iskra Danilo [3] -

RMNA

22:59 - [8] Arges Pitesti vs CFR Cluj [1] +1 -

CYPA

22:59 - [11] Anorthosis vs AEK Larnaka [1] - 1/4 -

TNKA

22:59 - [14] Sivasspor vs Galatasaray [8] +0 -

AUTA

22:59 - [7] Rapid Wien vs RB Salzburg [1] +1 1/4 -

CROA

23:05 - [1] HNK Rijeka vs Lok. Zagreb [5] - 3/4 -

ANHA

23:30 - [3] Man City vs Liverpool [2] - 1/2 -

TBN3

23:30 - [A2-2] Cultural Leonesa vs Real Oviedo B [A2-7] - 1 -

TBN3

23:30 - [A1-3] Zamora CF vs Pontevedra [A1-6] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-18] Pistoiese vs Pontedera [B-15] +0 -

ITA3

23:30 - Sambenedettese vs Perugia +0 -

ITA3

23:30 - [A-1] Padova vs Virtus Verona [A-12] - 3/4 -

POLA

23:30 - [2] Rakow Czestochowa vs Wisla Krakow [13] - 1 -

TDA

23:30 - [1] Malmo vs Sirius [10] - 1 3/4 -

TDA

23:30 - Helsingborg vs Goteborg [11] +0 -

TDB

23:30 - [4] Trelleborgs vs Ljungskile SK - 1/4 -

CHIB

23:30 - Melipilla vs San Luis Qui. [14] -

TBN3

00:00 - [B1-8] CD Laredo vs Real Union [B1-7] +1/4 -

ITA

00:00 - [11] Bologna vs Napoli [2] +3/4 -

DUA

00:00 - [4] B.Leverkusen vs M.gladbach [12] +0 -

ISRA

00:00 - [5] Maccabi P.Tikva vs HIK Shmona [8] +0 -

MNEA

00:00 - [5] Decic Tuzi vs Zeta [10] -

NORA

00:00 - Start Kristiansand vs Sarpsborg [13] +0 -

NORA

00:00 - [10] Sandefjord vs Stabaek [16] +1/4 -

NORA

00:00 - [2] Molde vs Kristiansund [5] - 1 1/4 -

NORA

00:00 - [1] Bodo Glimt vs Aalesund - 2 1/4 -

NORA

00:00 - [4] Viking vs Rosenborg [3] +3/4 -

DENA

00:00 - [1] Midtjylland vs Kobenhavn [2] - 3/4 -

UAEA

00:00 - [10] Ittihad Kalba vs Al Fujairah - 1/2 -

UAEA

00:00 - [6] Al Wahda(UAE) vs Al Wasl [9] - 3/4 -

CRCA

00:00 - [4] Dep. Saprissa vs Perez Zeledon [11] - 1 -

TBNB

00:15 - [11] Real Oviedo vs Castellon - 1/2 -

TBNB

00:15 - Mallorca vs SD Ponferradina [6] - 3/4 -

BIA

00:15 - [9] Gent vs Anderlecht [3] +0 -

CZEA

00:15 - [1] Vik.Plzen vs Sparta Praha [2] - 1/4 -

TBNA

00:30 - [19] Levante vs Alaves [16] - 1/4 -

TBNA

00:30 - Valladolid vs Athletic Bilbao [8] +1/4 -

TBN3

00:30 - [D2-3] Sevilla B vs Linares Deportivo [D2-2] - 1/4 -

ITA3

00:30 - [C-1] Bari vs Juve Stabia [C-12] - 3/4 -

BDNA

00:30 - [2] Porto vs Portimonense [6] - 1 3/4 -

GREA

00:30 - [12] Apollon Smirnis vs PAOK [4] +1 1/4 -

UKRA

00:30 - [4] Zorya vs Vorskla [3] - 1/2 -

ITA3

01:00 - [C-7] Turris Neapolis vs Potenza SC [C-15] - 1/4 -

SRBA

01:00 - [2] Crvena Zvezda vs Indija -

CYPA

01:00 - [7] Omonia Nicosia vs Doxa Katokopia [10] - 1 -

URUA

01:00 - Danubio vs CA Fenix [7] - 1/4 -

MEXA

01:00 - [3] Toluca vs Club Leon [5] +1/2 -

ISRA

01:15 - [12] Bnei Sakhnin vs Maccabi TA [13] +1 1/4 -

ISRA

01:45 - [1] Hap. Beer Sheva vs Hapoel Kfar Saba - 3/4 -

ITA3

02:00 - [B-6] Imolese Calcio vs Modena [B-3] +1/4 -

HLA

02:00 - [2] PSV Eindhoven vs Willem II [5] - 1 1/2 -

BIB

02:00 - [3] Lommel vs Club Brugge II - 1 1/4 -

RMNA

02:00 - Viitorul C. vs Dinamo Bucuresti [15] +0 -

DENA

02:00 - AC Horsens vs Sonderjyske [11] +1/4 -

BRAA

02:00 - [6] Internacional/RS vs Coritiba/PR - 3/4 -

BRAA

02:00 - Vasco DG/RJ vs Palmeiras/SP [2] +1/2 -

BRB

02:00 - [11] Sampaio Correa/MA vs Vitoria/BA [17] - 1/4 -

CHIA

02:00 - [12] Palestino vs Univ. Catolica [2] +3/4 -

COLB

02:00 - [11] Tigres(COL) vs Atletico Huila [1] -

ANHA

02:15 - [10] Arsenal vs Aston Villa [13] - 3/4 -

ARGA

02:15 - [12] Gimnasia LP vs Velez Sarsfield [3] -

TBNB

02:30 - [5] Tenerife vs Zaragoza [18] - 1/2 -

NORA

02:30 - [7] Valerenga vs Odd Grenland [12] - 1/2 -

ITA

02:45 - [1] AC Milan vs Verona [10] - 1 1/2 -

BIA

02:45 - [17] Cercle Brugge vs Zulte-Waregem [15] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [11] Valencia vs Real Madrid [1] +1 1/4 -

ITB

03:00 - Virtus Entella vs Lecce [4] +1/2 -

ITA3

03:00 - [C-5] Virtus Francavilla vs Casertana -

PHA

03:00 - [9] Lyon vs Saint Etienne [20] - 1 1/2 -

BDNA

03:00 - [1] Benfica vs Braga [5] - 1 -

COLB

03:00 - [8] Atletico vs Bogota FC [14] -

USAA

03:30 - [Dong-10] Columbus Crew vs Atlanta United [Dong-6] - 3/4 -

USAA

03:30 - [Dong-7] D.C. Utd vs CF Montreal [Dong-9] - 1/4 -

USAA

03:30 - [Dong-8] New York RB vs Toronto [Dong-13] - 1/4 -

USAA

03:30 - [Dong-12] Chicago Fire vs New York City [Dong-4] +1/4 -

USAA

03:30 - [Dong-11] Inter Miami vs Cincinnati [Dong-14] - 1 1/2 -

USAA

03:30 - [Dong-5] Orlando City vs Nashville FC [Dong-2] - 1/4 -

USAA

03:30 - [Dong-3] Philadelphia Union vs New England [Dong-1] - 1/2 -

COLA

04:00 - [15] Once Caldas vs Deportivo Cali [4] - 1/4 -

URUA

04:00 - [3] CA Penarol vs Dep. Maldonado [14] - 3/4 -

VENA

04:00 - [C-2] Monagas vs Portuguesa [B-3] -

VENA

04:00 - [A-2] Dep.Lara vs Carabobo [A-6] -

BRAA

04:15 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Flamengo/RJ [4] - 1/4 -

BRAA

04:15 - [15] Bahia/BA vs Botafogo/RJ - 1/4 -

BRAA

04:15 - [5] Bragantino/SP vs Santos/SP [16] - 1/4 -

BRB

04:15 - [5] CRB/AL vs Juventude/RS +0 -

CHIB

04:30 - [10] Rangers Talca vs CD Magallanes [7] +0 -

ARGA

04:45 - [17] Union Santa Fe vs Racing Club [15] -

PARA

05:00 - [8] Sportivo Luqueno vs Nacional [3] +1/4 -

ECUA

06:00 - [2] Emelec vs Catolica Quito [4] +0 -

CRCA

06:00 - [12] Guadalupe FC vs Sporting (CRC) [7] - 1/2 -

COLA

06:05 - [7] Junior Barranquilla vs Alianza Petrolera [19] - 1 -

URUA

06:15 - [13] Boston River vs CA River Plate (URU) [5] +0 -

BRAA

06:30 - [14] Ceara/CE vs SC Recife/PE [18] - 1/2 -

BRAA

06:30 - [8] Fluminense/RJ vs Gremio/RS [19] +0 -

USAA

06:50 - [Tay-8] Minnesota Utd vs Dallas [Tay-12] - 1/4 -

USAA

06:50 - [Tay-7] Real Salt Lake vs Sporting Kansas [Tay-1] +1/4 -

USAA

06:50 - [Tay-9] Los Angeles FC vs Portland Timbers [Tay-4] - 1 1/4 -

USAA

06:50 - [Tay-11] Houston Dynamo vs Colorado Rapids [Tay-3] - 1/2 -

USAA

06:50 - [Tay-2] Seattle Sounders vs San Jose EQ [Tay-10] - 1 1/4 -

USAA

06:50 - [Tay-5] Vancouver WC vs LA Galaxy [Tay-6] +1/4 -

VENA

07:00 - [A-3] Puerto Cabello vs Trujillanos [B-7] - 1/4 -

VENA

07:00 - [B-5] Zamora Barinas vs Gran Valencia [A-5] - 3/4 -

MEXB

07:00 - [17] Oaxaca vs Atlante [2] +1/2 -

ARGA

07:15 - [22] Newells Old Boys vs Boca Juniors [5] -

PARA

07:30 - [9] Sol de America vs Olimpia Asuncion [2] +3/4 -