LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 12/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

16:00 - [14] Gamba Osaka vs Sanf Hiroshima [10] +1/2 -

AUSA

16:05 - [4] Brisbane Roar vs Central Coast [3] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Vegalta Sendai [20] - 2 1/4 -

NHATA

17:00 - [4] Nagoya Grampus vs Kashima Antlers [6] - 1/4 -

HQA

17:00 - [6] Suwon Bluewings vs Jeju Utd [5] +0 -

HQA

17:30 - [8] Gangwon vs Ulsan Hyundai [1] +1/2 -

AUSA

18:20 - [9] Perth Glory vs Western United [10] +1/4 -

GEOA

19:00 - [9] Shukura vs Lokomotiv T [5] -

GEOA

19:00 - [10] Samtredia vs Dinamo Batumi [1] +1 1/4 -

MDVA

20:00 - [5] Sfintul Gheorghe vs Dinamo-Auto [6] -

MDVA

20:00 - Codru Lozova FC vs Zimbru [7] -

NPA

20:00 - [11] Maritzburg Utd vs Golden Arrows [8] +0 -

NPA

20:00 - Blo. Celtic vs Cape Town City [12] - 1/4 -

NPA

20:00 - Black Leopards vs Chippa Utd [14] -

UZBA

20:40 - [7] Navbahor vs Surkhon Termiz [13] -

UZBA

20:50 - [1] Pakhtakor vs Kokand-1912 [9] -

BIHA

20:55 - FK Krupa vs Radnik Bijeljina [12] - 3/4 -

BIHA

21:00 - Olimpik Sarajevo vs Mladost D. Kakanj - 3/4 -

BULA

21:00 - [10] Arda Kardzhali vs CSKA 1948 Sofia [9] - 1 1/2 -

CROA

21:00 - [9] Slaven Belupo vs HNK Rijeka [1] +1/4 -

GEOA

21:00 - [3] Saburtalo vs Dinamo Tbilisi [2] -

ESTC

22:00 - Tulevik Viljandi vs Levadia T. +1 3/4 -

MDVA

22:00 - [3] Sheriff Tiraspol vs Milsami [2] -

CYPA

22:00 - [6] Pafos FC vs Doxa Katokopia [8] - 1 -

NPA

22:00 - [2] SuperSport Utd vs Marumo Gallants FC [15] - 1/4 -

NPA

22:00 - [9] Kaizer Chiefs vs Moroka Swallows [13] - 1/4 -

FINB

22:30 - [6] PK-35 vs MuSa Pori [10] - 3/4 -

FINB

22:30 - [1] VPS Vaasa vs Gnistan [8] - 1/4 -

DUA

22:59 - Schalke 04 vs Hertha Berlin [13] +1 -

POLB

22:59 - Radomiak Radom vs Nieciecza - 1/4 -

BIHA

22:59 - [7] Siroki Brijeg vs FK Tuzla City [2] - 1/2 -

BIHA

22:59 - [8] Velez Mostar vs Zeljeznicar [5] - 3/4 -

NORA

22:59 - [3] Kristiansund vs Bodo Glimt [1] +1/4 -

SLOC

22:59 - Domzale vs O.Ljubljana - 1/2 -

CZEA

22:59 - [2] Sparta Praha vs Vik.Plzen [1] - 1/2 -

CROA

23:05 - [3] Dinamo Zagreb vs NK Varazdin - 1 3/4 -

AUTB

23:10 - [4] SV Lafnitz vs Wacker Innsbruck [6] +3/4 -

TSA

23:15 - [6] Servette vs Lausanne Sports [9] - 1/4 -

ITA

23:30 - [19] Cagliari vs Fiorentina [9] - 1/4 -

BULA

23:30 - [3] Cska Sofia vs Ludogorets [1] - 1/2 -

GREA

23:30 - [10] Asteras Tripolis vs AEK Athens [2] +1/4 -

GREA

23:30 - [1] Olympiakos vs PAOK [3] - 1/2 -

GREA

23:30 - [5] Aris Salonica vs Panathinaikos [6] - 3/4 -

TDA

23:30 - [10] Varbergs BoIS vs Hammarby [6] +1/2 -

TDA

23:30 - [7] Kalmar vs Goteborg [12] +0 -

TDA

23:30 - [2] Djurgardens vs Ostersunds [16] - 1 3/4 -

TDA

23:30 - [8] Hacken vs Orebro [15] - 1 1/4 -

TDA

23:30 - [9] Sirius vs Elfsborg [4] +1/4 -

AUTA

23:30 - [12] Wattens vs Sturm Graz [2] +1/4 -

AUTA

23:30 - [3] Wolfsberger AC vs Lask [10] +1/2 -

AUTB

23:30 - [9] Horn vs Kapfenberg [13] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [8] Grazer AK vs Aust Lustenau [1] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [5] SKU Amstetten vs Floridsdorfer AC [7] +0 -

AUTB

23:30 - [14] LASK Juniors vs Blau Weiss Linz [3] +1 1/4 -

TBNA

00:00 - [3] Sevilla vs Valencia [10] - 3/4 -

PHB

00:00 - [1] Toulouse vs Pau FC [7] - 1 -

SCOA

00:00 - [3] Dundee Utd vs Motherwell [6] +1/4 -

SCOA

00:00 - [10] Livingston vs Rangers [1] +1 1/4 -

NGC

00:00 - Lok. Moscow vs Krylya Sovetov - 1/2 -

CYPA

00:00 - [12] Ethnikos Achnas vs Nea Salamina - 1/4 -

DENB

00:00 - Viborg vs Silkeborg IF +0 -

DENB

00:00 - [12] Fremad Amager vs Hvidovre IF [3] +1/4 -

ARGC

00:10 - [24] CS Estudiantes (SL) vs Villa San Carlos [23] +1/4 -

SCOA

00:30 - [4] Celtic vs St. Johnstone [8] - 1 1/2 -

ICEA

00:30 - [4] KA Akureyri vs Leiknir Rey. [8] - 1 -

LUXA

00:30 - [3] Dudelange vs Racing Union [14] -

LUXA

00:30 - [10] Wiltz vs UNA Strassen [1] -

LUXA

00:30 - [6] Progres Niedercorn vs Rodange 91 [16] -

LUXA

00:30 - [15] RM Hamm Benfica vs Jeunesse Esch [9] -

LUXA

00:30 - [8] Swift Hesperange vs Etzella Ettelbruc [11] -

LUXA

00:30 - [12] Victoria Rosport vs Mondorf-les. [7] -

LUXA

00:30 - [5] UT Petange vs Differdange [4] -

LUXA

00:30 - [2] Fola Esch vs Hostert [13] -

RMNC

00:30 - Pandurii vs FC U Craiova 1948 +1 -

TBNA

01:00 - Huesca vs Athletic Bilbao [9] +0 -

TBNA

01:00 - [15] Celta Vigo vs Getafe [20] +0 -

HLB

01:00 - [3] SBV Excelsior vs Go Ahead Eagles +1 -

HLB

01:00 - [1] Volendam vs AZ Alkmaar U21 [6] - 3/4 -

HLB

01:00 - [4] De Graafschap vs Helmond Sport [14] - 2 -

HLB

01:00 - [12] Telstar vs Ajax U21 [9] +0 -

HLB

01:00 - Cambuur vs NAC Breda [15] - 3/4 -

HLB

01:00 - [18] TOP Oss vs Roda JC [7] +1/4 -

HLB

01:00 - [19] Almere City vs PSV Eindhoven U21 [17] - 1 1/2 -

HLB

01:00 - [13] MVV Maastricht vs Den Bosch [16] - 3/4 -

HLB

01:00 - [8] Eindhoven vs Utrecht U21 [11] - 1/4 -

HLB

01:00 - NEC Nijmegen vs Dordrecht 90 [20] - 2 1/4 -

NORA

01:00 - [14] Brann vs Valerenga [7] +1/4 -

CROA

01:10 - [4] Hajduk Split vs HNK Gorica [6] - 1/2 -

AUTB

01:25 - [2] Liefering vs Austria Klagenfurt - 1/4 -

TSA

01:30 - [8] Sion vs Luzern [10] +1/4 -

TSA

01:30 - [2] Zurich vs St. Gallen [7] +1/4 -

AUTA

01:30 - [1] RB Salzburg vs Rapid Wien [8] - 1 3/4 -

ITA

01:45 - [14] Sassuolo vs Juventus [7] +3/4 -

ITA

01:45 - [6] Atalanta vs Benevento - 2 1/4 -

ITA

01:45 - [8] Bologna vs Genoa [18] - 1/4 -

ITA

01:45 - [3] Inter Milan vs Roma [4] - 1 -

ITA

01:45 - [5] Lazio vs Parma - 1 1/2 -

ITA

01:45 - [17] Sampdoria vs Spezia [16] +0 -

ITA

01:45 - [12] Torino vs AC Milan [2] +3/4 -

SCOA

01:45 - [12] Ross County vs Hamilton - 1/4 -

SCOA

01:45 - [9] Aberdeen vs Hibernian [5] +1/4 -

SCOA

01:45 - Kilmarnock vs St. Mirren [7] - 1/2 -

SCOB

01:45 - [2] Raith Rovers vs Dundee +0 -

PHC

02:00 - Montpellier vs PSG +1 1/4 -

BLVA

02:00 - [10] Real Santa Cruz vs Real Potosi [15] - 1 1/4 -

ANHA

02:15 - [1] Chelsea vs Arsenal [12] - 1/2 -

BDNA

02:15 - [7] Vitoria Guimaraes vs Famalicao [18] +0 -

ICEA

02:15 - [12] Fylkir vs KR Reykjavik [3] +3/4 -

TBNA

03:00 - [4] Atletico Madrid vs Real Sociedad [1] - 3/4 -

BIA

03:00 - [7] Genk vs Anderlecht [5] +0 -

PERA

03:30 - [14] Alianza Atletico vs Alianza Lima [1] -

LIB

05:00 - [E-4] CA Rentistas vs Sao Paulo/SP [E-2] +1/2 -

LIB

05:00 - [F-1] Argentinos Jun. vs Univ. Catolica [F-2] - 3/4 -

MEXB

05:00 - [11] Tepatitlan FC vs Morelia [3] +1/4 -

SUD

05:15 - [A-4] 12 de Octubre vs Huachipato [A-2] - 1/4 -

SUD

05:15 - [C-2] Ceara/CE vs Arsenal Sarandi [C-1] - 1 -

USAA

06:00 - [Dong-13] Toronto vs Columbus Crew [Dong-10] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-11] Inter Miami vs CF Montreal [Dong-7] - 3/4 -

USAA

06:30 - [Dong-3] Philadelphia Union vs New England [Dong-1] - 1/4 -

LIB

07:00 - [H-4] Dep.Guaira vs Cerro Porteno [H-2] +1/2 -

LIB

07:00 - [D-3] Junior Barranquilla vs River Plate [D-2] +1/4 -

LIB

07:00 - [D-1] Fluminense/RJ vs Santa Fe [D-4] - 1 -

BRASP

07:00 - [D-1] Mirassol/SP vs Guarani/SP [D-2] - 1/2 -

MEXA

07:00 - [3] Toluca vs Cruz Azul [6] -

SUD

07:30 - [F-2] Atletico/GO vs Palestino [F-4] - 1 1/4 -

SUD

07:30 - [C-3] Bolivar vs Jorge Wilstermann [C-4] - 1 1/4 -

SUD

07:30 - [A-3] San Lorenzo vs Rosario Central [A-1] - 1/4 -

USAA

07:30 - [Tay-11] Houston Dynamo vs Sporting Kansas [Tay-2] - 1/4 -

USAA

08:00 - [Tay-7] Minnesota Utd vs Vancouver WC [Tay-8] - 1 -

LIB

09:00 - [A-4] Universitario vs Defensa YJ [A-2] +1 -

MEXA

09:05 - [2] Atlas vs Puebla [8] -

USAA

09:35 - [Tay-10] San Jose EQ vs Seattle Sounders [Tay-1] +0 -

USB

09:35 - [D-6] Sacramento vs Las Vegas Lights [D-8] -

LIB

10:00 - [F-4] Atl. Nacional vs Nacional Montevideo [F-3] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 12/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2