LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/02/2021

Lịch bóng đá trong ngày 17/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

15:00 - Baltika vs Astana -

GHCLB

18:00 - Cartagena vs CSKA Moscow +1 1/2 -

THA

18:00 - [5] Samut Prakan City vs Muang Thong Utd [4] +1/4 -

THA

18:00 - [14] Suphanburi vs Bangkok Utd [6] +1/2 -

ITA3

18:30 - [A-16] Novara vs Livorno [A-20] - 1/2 -

ITA3

18:30 - [A-13] US Olbia vs Piacenza [A-15] +0 -

THA

18:30 - [1] BG Pathum United vs Port FC [3] - 3/4 -

GHQG

19:00 - Uzbekistan vs Shakhter Soligo. -

SRBA

19:00 - [16] Indija vs Mladost Lucani [12] - 1/4 -

SRBA

19:00 - [14] Javor Ivanjica vs Partizan [2] +1 1/2 -

THA

19:00 - [13] Sukhothai vs Trat FC [15] - 3/4 -

EGYA

19:30 - [13] Arab Contractors vs Aswan FC [12] - 3/4 -

KSB

19:45 - [8] Al Dir'iya vs Sahel (KSA) [16] -

KSB

19:50 - [2] Al Feiha vs Al Kawkab [11] - 1/2 -

KSAA

19:55 - [13] Al Raed vs Al Wehda (KSA) [12] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [6] Stuttgart II vs TSV Steinbach [1] +1/2 -

DUC4N

20:00 - [8] Homburg vs Freiburg II [2] - 1/4 -

CZEA

20:00 - [4] Slovan Liberec vs Zlin [11] - 3/4 -

KSB

20:00 - [14] Najran vs Al Shoalah [13] - 1/4 -

KSB

20:00 - [3] Al Jabalain vs Jeddah Club [10] - 3/4 -

URUA

20:00 - [6] CA River Plate (URU) vs CA Rentistas [16] - 1/2 -

NPA

20:00 - [10] Kaizer Chiefs vs Amazulu [5] - 1/4 -

KSAA

20:05 - [11] Abha vs Al Baten [10] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - Torpedo Moscow vs Astana -

GHCLB

21:00 - Chayka FK Pesch vs Kairat Almaty -

ITA3

21:00 - [A-4] AC Renate vs Albinoleffe [A-10] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [C-7] Teramo vs Potenza SC [C-11] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [B-4] Perugia vs Legnano [B-18] - 1 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-11] Grosseto vs Alessandria [A-5] +1/2 -

ITA3

21:00 - [B-8] Sambenedettese vs Imolese Calcio [B-16] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [C-14] Virtus Francavilla vs Paganese [C-17] +0 -

ITA3

21:00 - [C-18] AS Bisceglie vs Viterbese Calcio [C-12] +1/4 -

ITA3

21:00 - [B-10] Virtus Verona vs Ravenna [B-19] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [C-16] Turris Neapolis vs Palermo [C-10] +1/4 -

ITA3

21:00 - [B-17] Fano vs Cesena [B-6] +0 -

ITA3

21:00 - [A-19] Luchese vs Aurora Pro Patria [A-3] +1/4 -

ITA3

21:00 - [C-1] Ternana vs Catania [C-5] - 3/4 -

SLOA

21:00 - [9] Aluminij vs CM Celje [8] +1/4 -

GHCLB

22:00 - Murcia vs CSKA Moscow -

TBN3

22:00 - [A1-1] Celta Vigo II vs Guijuelo [A1-10] - 1/2 -

BDNB

22:00 - [13] Cova Piedade vs Vilafranquense [15] +0 -

SRBA

22:00 - [13] Novi Pazar vs Radnicki Nis [9] +1/4 -

SRBA

22:00 - [6] Radnik Surdulica vs Napredak [17] - 1/4 -

SRBA

22:00 - [20] OFK Backa vs Proleter NS [7] - 1/4 -

SRBA

22:00 - [3] Vojvodina vs FK Vozdovac [11] - 3/4 -

EGYA

22:00 - [17] Al Intagh Al Harbi vs Ghazl Al Mahalla [11] +0 -

EGYA

22:00 - [7] Ceramica Cleopatra vs Ittihad Alexandria [9] +0 -

NPA

22:00 - [1] Mamelodi Sun. vs Baroka FC [9] - 1 -

KSB

22:10 - [5] Al Khaleej(KSA) vs Al Nojoom [19] - 1 1/4 -

KSAA

22:25 - [1] Al Shabab (KSA) vs Al Fateh [14] - 1 -

HLC

22:30 - NEC Nijmegen vs VVV Venlo +1/4 -

GHW

22:59 - Equatorial Guinea Nữ vs Uzbekistan Nữ -

TBN3

22:59 - [B1-10] Barakaldo vs CD Laredo [B1-9] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [E2-8] Merida vs Villarrubia CF [E2-7] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [D1-7] Recreativo Huelva vs Cadiz B [D1-6] - 1/2 -

BIA

22:59 - [18] Waasland-Beveren vs Eupen [12] +1/2 -

CROA

22:59 - [3] HNK Gorica vs HNK Rijeka [5] +1/4 -

MLTA

22:59 - [16] Senglea Athletic vs Lija Athletic [15] -

ITA3

23:30 - [C-4] Catanzaro vs Casertana [C-9] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-17] Pistoiese vs Carrarese [A-9] +0 -

ITA3

23:30 - [A-7] Lecco vs Pontedera [A-8] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-12] Pergolettese vs Como [A-1] +1/2 -

ITA3

23:30 - [B-1] Padova vs Arezzo [B-20] - 1 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-14] Carpi vs Alto Adige [B-3] +1/2 -

ITA3

23:30 - [B-5] Triestina vs Pesaro [B-15] - 1/2 -

TSC

23:30 - Winterthur vs Basel -

TBN3

00:00 - [C1-3] Andorra FC vs Cornella [C1-6] - 1/4 -

SRBA

00:00 - [10] FK Metalac GM vs Spartak Subotica [5] +1/4 -

TSA

00:15 - [6] St. Gallen vs Luzern [5] +0 -

TSA

00:15 - [8] Lugano vs Servette [2] +0 -

KSAA

00:20 - [4] Al Ahli (KSA) vs Al Ain (KSA) [16] - 1 -

ANHL1

00:30 - [23] Wigan vs Hull City [1] +1 -

MLTA

00:30 - [4] Birkirkara vs Valletta [7] - 3/4 -

EGYA

00:30 - [1] Zamalek SC vs Ismaily SC [16] - 1 -

TBN3

00:45 - [C1-7] AE Prat vs Barcelona B [C1-2] +1/4 -

HLC

00:45 - Heerenveen vs Feyenoord +3/4 -

ANHA

01:00 - [15] Burnley vs Fulham [18] +0 -

ANHFLT

01:00 - [N.A-2] Sunderland vs Lincoln [N.E-2] - 1/4 -

TBNA

01:00 - [11] Levante vs Atletico Madrid [1] +1/2 -

TBNB

01:00 - [4] Leganes vs Almeria [2] - 1/2 -

SCOA

01:00 - [6] St. Mirren vs Hamilton [11] - 3/4 -

SCOA

01:00 - [2] Celtic vs Aberdeen [4] - 1 -

BIA

01:00 - [5] Oostende vs Genk [3] +0 -

SCOB

01:30 - [7] Inverness C.T. vs Queen of South [4] - 3/4 -

ANHB

02:00 - [3] Swansea City vs Nottingham Forest [17] - 1/2 -

ANHB

02:00 - [20] Coventry vs Norwich [1] +3/4 -

ANHB

02:00 - [11] Millwall vs Birmingham [21] - 1/4 -

ANHB

02:00 - [16] QPR vs Brentford [4] +1/2 -

ANHL1

02:00 - [5] Doncaster Rovers vs Accrington [8] - 1/4 -

LUXA

02:00 - [10] Progres Niedercorn vs Swift Hesperange [3] -

LUXA

02:00 - [16] RM Hamm Benfica vs Dudelange [1] -

COLA

02:00 - [10] Atl. Bucaramanga vs Pereira [17] - 1/4 -

ITA3

02:30 - [C-3] Avellino vs Foggia [C-6] - 1/2 -

ITA3

02:30 - [C-2] Bari vs SS Monopoli [C-13] - 1 -

ANHB

02:45 - [6] Barnsley vs Blackburn Rovers [15] +0 -

C1

03:00 - [C-2] Porto vs Juventus [G-1] +1/2 -

C1

03:00 - [E-2] Sevilla vs B.Dortmund [F-1] - 1/4 -

PHA

03:00 - [8] Marseille vs Nice [11] - 1/4 -

MLTA

03:00 - [9] Gudja United vs Mosta [6] +1/4 -

URUA

03:00 - [2] Liverpool P. (URU) vs Wanderers [8] - 1/4 -

ANHA

03:15 - [5] Everton vs Man City [1] +1 1/2 -

ANHB

03:15 - [7] Bournemouth vs Rotherham Utd [23] - 3/4 -

CHIA

04:00 - [16] Colo Colo vs U.Concepcion [10] +0 -

COLA

04:00 - [15] Rionegro Aguilas vs Envigado [14] - 3/4 -

BDNA

04:45 - [6] Vitoria Guimaraes vs SC Farense [15] - 1/2 -

BRA

05:00 - [8] Santos/SP vs Corinthians/SP [12] - 1/4 -

BRA

05:30 - [19] Coritiba/PR vs Palmeiras/SP [7] +3/4 -

URUA

05:30 - [15] Cerro Largo vs CA Penarol [4] -

MEXB

06:00 - [1] Celaya vs Cancun FC [15] - 1/2 -

COLA

06:05 - [8] Inde.Medellin vs Boyaca Chico [18] - 1 -

COLB

06:30 - [16] Real San Andres vs Atletico Huila [1] -

URUA

07:45 - [13] Cerro Montevideo vs Defensor SC [10] +1/4 -

MEXB

08:05 - [13] Dorados vs Tlaxcala FC [7] -

MEXB

08:05 - [12] Venados vs Tepatitlan FC [11] - 1/4 -

COLA

09:20 - [7] Junior Barranquilla vs Deportivo Cali [1] - 1/4 -

MEXA

10:00 - [9] Tigres UANL vs Cruz Azul [2] - 1/4 -

GHW

21:00 Hoãn Serbia Nữ vs Ấn Độ Nữ -

ITA3

21:00 Hoãn [A-18] Giana Erminio vs Pro Sesto [A-14] +1/4 -

SRBA

00:00 Hoãn [1] Crvena Zvezda vs Macva Sabac [19] -

DUC3

01:00 Hoãn [4] Saarbrucken vs Zwickau [12] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 17/02/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 17/02/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 28 37 65
2 Man Utd 28 23 54
3 Leicester City 28 16 53
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 Tottenham 27 18 45
7 West Ham Utd 26 9 45
8 Liverpool 28 11 43
9 Aston Villa 26 11 40
10 Arsenal 27 7 38
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 28 -9 35
13 Crystal Palace 28 -17 34
14 Southampton 27 -11 33
15 Burnley 28 -16 30
16 Newcastle 27 -17 27
17 Brighton 27 -8 26
18 Fulham 28 -11 26
19 West Brom 28 -36 18
20 Sheffield Utd 28 -29 14