KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 03/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 03/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT [7] Yokohama FM 2 - 3 Kashima Antlers [5] - 1/4 2-1

NHATA

11:00 FT [15] Sagan Tosu 0 - 0 Nagoya Grampus [3] +1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT [7] FC Imabari 2 - 0 Gamba Osaka U23 [14] - 1/2 1-0

NHAT3

11:00 FT [2] Sagamihara 2 - 2 Fujieda MYFC [10] - 1/4 1-1

NHAT3

11:00 FT [15] Vanraure Hachinohe 2 - 2 Roas. Kumamoto [5] +1/4 1-1

NHAT3

11:00 FT [12] Azul Claro Numazu 1 - 1 Gainare Tottori [6] - 1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [1] Blaublitz Akita 5 - 0 Kamatamare San. [16] - 1 4-0

NHATA

12:00 FT [1] Kawasaki Fro. 0 - 2 Consa. Sapporo [13] - 1 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [4] Cerezo Osaka 1 - 1 Gamba Osaka [2] - 1/4 1-1

NHAT3

12:00 FT [13] Grulla Morioka 2 - 1 Fukushima Utd [11] +1/4 1-0

NHAT3

12:00 FT [8] Kataller Toyama 2 - 0 Kagoshima [9] - 1/4 1-0

NHATA

13:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 3 - 1 Vissel Kobe [11] +1/2 0-1

NHATA

14:00 FT [14] Yokohama FC 2 - 3 Oita Trinita [12] +0 2-1

NHATA

15:00 FT [8] Sanf Hiroshima 1 - 1 Urawa Red [9] - 1/2 0-1

KAZA

16:00 FT [1] Kairat Almaty 3 - 1 Ordabasy [4] - 1 1/4 2-0

AUSQSL

16:00 FT [5] Brisbane Strikers 1 - 2 Redlands Utd [13] - 3/4 0-1

AUSQSL

16:30 FT [10] Eastern Suburbs 2 - 5 Gold Coast Knights [3] +1 0-0

GEOA

17:00 FT [9] Chikhura Sach. 1 - 2 FC Telavi [6] +0 0-1

VNA

17:00 FT [A-6] BCM Bình Dương 3 - 2 HA Gia Lai [A-7] - 1/2 0-2

KAZA

18:00 FT [2] Tobol Kostanay 3 - 0 Kaisar Kyzylorda [7] - 3/4 0-0

UZBA

18:00 FT [6] Sogdiana Jizzakh 0 - 0 Metallurg Bekabad [9] - 1/2 0-0

VNA

18:00 FT [A-8] HL Hà Tĩnh 2 - 3 TP.HCM [A-5] +1/4 1-1

POLC

18:30 FT Sleza Wroclaw 0 - 2 Gornik Leczna +3/4 0-0

KSB

19:15 FT [2] Al Feiha 1 - 0 Al Jeel [12] - 1 1/2 0-0

VNA

19:15 FT [A-1] Viettel 1 - 0 Than Quảng Ninh [A-4] - 3/4 1-0

KSB

19:25 FT [19] Al Tai 0 - 2 Hajer [5] 0-0

GEOA

21:00 FT [4] Dila Gori 0 - 3 Dinamo Tbilisi [1] +0 0-2

UAEA

21:00 FT [11] Al Fujairah 1 - 1 Al Ain [6] +1 1/2 1-0

UAEA

21:00 FT [1] Al Sharjah 5 - 0 Al Dhafra [8] - 1 1/2 3-0

CHIB

21:00 FT [8] Dep. Copiapo 1 - 0 Deportes Valdivia [13] - 1/4 0-0

KSB

21:30 FT [16] Al Thuqbah 2 - 2 Ohud Medina [10] +0 1-1

KUWA

21:30 FT [12] Tadamon (KUW) 1 - 1 Al Arabi (KUW) [4] +3/4 0-1

KUWA

21:30 FT [1] Al Nasr (KUW) 0 - 0 Kazma [6] +1/4 0-0

KSB

21:35 FT [20] Al Nojoom 1 - 3 Al Adalah [3] 1-2

ARMA

22:00 FT [4] Ararat Y 4 - 0 Shirak [9] 3-0

SLOA

22:00 FT [3] Koper 2 - 1 Tabor Sezana [5] - 1/4 1-0

GREA

22:15 FT 1 [9] Panathinaikos 1 - 0 Apollon Smirnis [11] - 1 1-0

KSB

22:20 FT [11] Jeddah Club 2 - 3 Sahel (KSA) [7] 0-2

DUCC

22:30 FT Schweinfurt 1 - 4 Schalke 04 +1 1/2 1-2

GEOA

22:55 FT [3] Lokomotiv T 2 - 1 Saburtalo [5] +1/4 1-0

PERA

22:59 FT [5] UTC Cajamarca 4 - 2 Academia Cantolao [18] - 3/4 4-1

KUWA

23:45 FT [5] Al Kuwait 3 - 1 Sulaibikhat [14] - 2 1/2 0-1

ISRB

00:00 FT [5] Hapoel Jerusalem 0 - 3 Hapoel Raanana [9] +0 0-2

SLOA

00:00 FT [9] Gorica 0 - 2 O.Ljubljana [2] +3/4 0-1

UAEA

00:00 FT [7] Baniyas 1 - 3 Al Jazira [2] +0 0-1

UAEA

00:00 FT [4] Al Nasr (UAE) 3 - 0 Ajman [13] - 1 3/4 0-0

CHIB

00:00 FT [7] San Marcos A. 3 - 1 Cobreloa [9] 2-0

NPA

00:30 FT [13] Chippa Utd 3 - 1 Maritzburg Utd [16] 1 +0 1-1

HLB

00:45 FT [20] Dordrecht 90 0 - 3 Utrecht U21 [13] +1/2 0-0

C1

00:55 FT 6 [A-3] Lok. Moscow 1 - 1 Atletico Madrid [A-2] 3 +1 1/2 1-1

C1

00:55 FT 2 [B-3] Shakhtar Donetsk 0 - 6 M.gladbach [B-1] 1 +1/2 0-4

ANHL1

01:00 FT [23] Shrewsbury 1 - 1 Burton Albion [22] - 1/4 0-0

ANHL2

01:00 FT [17] Oldham 2 - 1 Cheltenham [2] +3/4 1-1

PERA

01:15 FT [12] Dep. Llacuaba 1 - 0 Ayacucho FC [2] +3/4 0-0

ANHL2

01:30 FT [13] Morecambe 2 - 2 Exeter City [4] +1/2 2-1

DUC4T

01:30 FT [6] B.Dortmund II 2 - 0 Preussen Munster - 1/2 2-0

TSB

01:30 FT [7] Aarau 2 - 2 SC Kriens [6] - 3/4 1-1

ANHB

02:00 FT [9] Brentford 1 - 1 Swansea City [4] - 3/4 1-0

ANHB

02:00 FT [16] Huddersfield 1 - 2 Bristol City [3] +0 1-0

ANHB

02:00 FT [1] Norwich 0 - 0 Millwall [10] - 1/2 0-0

ANHB

02:00 FT 1 [19] Sheffield Wed. 1 - 0 Bournemouth [2] +1/2 0-0

ANHL1

02:00 FT [3] Lincoln 1 - 3 Portsmouth [4] +1/4 0-1

ANHL1

02:00 FT [15] Blackpool 1 - 0 Wigan [24] - 1 0-0

ANHL1

02:00 FT [21] Bristol Rovers 0 - 2 Peterborough Utd [2] +1/2 0-1

ANHL1

02:00 FT [14] Crewe Alexandra 0 - 1 Gillingham [13] - 1/2 0-0

ANHL1

02:00 FT [6] Charlton Athletic 3 - 2 Fleetwood Town [7] +0 2-2

ANHL1

02:00 FT [18] Oxford Utd 3 - 1 Rochdale [20] - 3/4 1-1

ANHL1

02:00 FT [11] Plymouth Argyle 4 - 2 Swindon [19] - 1/2 3-2

ANHL2

02:00 FT [10] Harrogate Town 0 - 1 Tranmere Rovers [9] - 1/2 0-0

ANHL2

02:00 FT [7] Carlisle 3 - 2 Newport [1] +0 1-0

ANHL2

02:00 FT [3] Cambridge Utd 2 - 1 Salford City [6] +0 1-1

ANHL2

02:00 FT [5] Forest Green 2 - 1 Leyton Orient [8] - 1/2 1-1

ANHL2

02:00 FT [12] Bolton 1 - 1 Mansfield [23] +0 0-0

ANHL2

02:00 FT [18] Bradford City 3 - 0 Southend [24] - 1 3-0

ANHL2

02:00 FT [11] Colchester Utd 3 - 1 Stevenage [21] - 1/4 1-1

ANHL2

02:00 FT [19] Grimsby 1 - 0 Barrow [20] +0 0-0

ANHL2

02:00 FT [16] Walsall 1 - 0 Crawley Town [14] - 1/4 0-0

TSB

02:00 FT [9] Wil 1900 1 - 1 Schaffhausen [4] +1/4 0-0

ANHB

02:45 FT [12] Blackburn Rovers 0 - 0 Middlesbrough [7] - 1/4 0-0

ANHB

02:45 FT [18] Cardiff City 3 - 0 Barnsley [14] - 1/2 2-0

ANHL1

02:45 FT [12] Wimbledon 2 - 2 Doncaster Rovers [10] +1/2 1-1

ANHL1

02:45 FT [16] Northampton 0 - 0 Milton Keynes Dons [17] +1/2 0-0

C1

03:00 FT 2 [A-4] RB Salzburg 2 - 6 Bayern Munich [A-1] 2 +1 3/4 1-2

C1

03:00 FT 1 [D-4] Midtjylland 1 - 2 Ajax [D-2] 1 +1 1-2

C1

03:00 FT [D-3] Atalanta 0 - 5 Liverpool [D-1] 3 +1/4 0-2

C1

03:00 FT [C-1] Man City 3 - 0 Olympiakos [C-3] 1 - 2 1-0

C1

03:00 FT 1 [C-2] Porto 3 - 0 Marseille [C-4] 5 - 1/2 2-0

C1

03:00 FT 4 [B-2] Real Madrid 3 - 2 Inter Milan [B-4] 3 - 1/2 2-1

ANHL1

03:30 FT [8] Sunderland 2 - 1 Ipswich [5] - 3/4 1-1

PERA

03:30 FT [16] Universitario 0 - 1 Cienciano [10] - 3/4 0-0

VENA

04:00 FT 1 [A-6] Estu.Merida 0 - 1 Dep.Lara [A-2] 0-1

BRC

05:00 FT [24] Cuiaba/MT 0 - 0 Botafogo/RJ [3] +1/4 0-0

SUD

05:15 FT [13] Liverpool P. (URU) 1 - 2 Sport Huancayo [7] - 1 1/2 0-1

SUD

05:15 FT [20] Bolivar 3 - 0 Audax Italiano - 1 3/4 1-0

BRB

05:15 FT [13] Brasil Pelotas/RS 0 - 0 Sampaio Correa/MA [3] +1/4 0-0

PERA

06:00 FT 1 [14] Atletico Grau 1 - 4 Sporting Cristal [1] +1 1/4 0-2

MEXB

06:00 FT [9] CD Tapatio 1 - 0 Celaya [1] - 1/4 0-0

ARGA

07:00 FT [C-2] River Plate 1 - 3 Banfield [C-1] -

VENA

07:00 FT [A-7] Puerto Cabello 0 - 0 Mineros Guayana [A-3] +0 0-0

SUD

07:30 FT [29] Deportes Tolima 1 - 1 U. La Calera - 3/4 1-1

BRC

07:30 FT Internacional/RS 2 - 1 Atletico/GO [38] - 3/4 0-0

COLA

07:40 FT [15] Alianza Petrolera 0 - 0 Patriotas [17] 1 - 1 0-0

MEXB

08:05 FT [4] Morelia 2 - 0 Sonora [3] - 1/2 1-0

MEXB

10:05 FT [11] Venados 1 - 3 Pumas Tabasco [13] - 1/2 0-2

NHATA

11:00 Hoãn [18] Vegalta Sendai - Kashiwa Reysol [10] +1/2 -

NHATA

18:00 Hoãn [16] Shonan Bellmare - Yokohama FM [7] -

ARMA

20:00 Hoãn [10] Gandzasar - Ararat-Armenia [5] +1/2 -

DUC4N

20:30 Hoãn [21] Giessen - TSV Steinbach [1] -

AUTC

00:00 Hoãn Allerheiligen - SKU Amstetten -

DUC4B

01:00 Hoãn [3] Wer.Bremen II - Havelse [2] -

DUC4N

01:00 Hoãn [14] Stuttgart II - TSG Balingen [9] -

DUC4N

01:00 Hoãn [16] TSV Schott Mainz - Hoffenheim II [12] -

DUC4N

01:00 Hoãn [7] FSV Frankfurt - Astoria Walldorf [15] -

ANHL1

02:45 Hoãn [1] Hull City - Accrington [9] -

Kết quả bóng đá ngày 03/11/2020

Kết quả bóng đá ngày 03/11/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 03/11/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 03/11/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1