KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 04/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

13:30 FT [B-4] Shaanxi Changan 1 - 0 Nantong Zhiyun [C-3] 0-0

NGC

14:00 FT 1 SKA-Khabarovsk 1 - 0 Rubin Kazan +3/4 0-0

KAZA

14:00 FT [5] Shakhter Kar. 2 - 1 Okzhetpes [11] +0 0-1

TQB

14:00 FT [A-3] Beijing BG 1 - 0 Shenyang Urban [B-5] - 1/4 0-0

TQB

14:00 FT [B-2] Meizhou Hakka 2 - 1 Taizhou Yuanda [A-4] - 1 1/4 2-1

KAZA

16:00 FT [10] Caspiy Aktau 1 - 1 FK Kyzylzhar [8] +0 0-1

NHATB

16:00 FT [8] Tokyo Verdy 2 - 2 Zweigen Kan. [16] +0 1-1

AUSQSL

16:30 FT [7] Moreton Bay Utd 5 - 5 Gold Coast Utd [8] +0 4-0

GEOA

17:00 FT [7] Samtredia 2 - 0 Merani Tbilisi [10] 2-0

NHATB

17:00 FT [22] Renofa Yamaguchi 1 - 1 Thespa Kusatsu [20] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [14] JEF United Chiba 1 - 1 Ehime FC [21] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [5] Ventforet Kofu 1 - 0 Ryukyu [19] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [7] Montedio Yama. 1 - 2 Alb. Niigata (JPN) [6] - 1/4 0-2

NHATB

17:00 FT [10] Kyoto Sanga 2 - 1 Okayama [15] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [1] Tokushima Vortis 3 - 1 Jubilo Iwata [9] - 1/2 2-1

NHATB

17:00 FT [11] Mito Hollyhock 0 - 1 Avispa Fukuoka [3] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [4] Giravanz Kita. 1 - 2 Omiya Ardija [13] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [2] V-Varen Nagasaki 3 - 1 Machida Zelvia [18] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [17] Matsumoto Yama. 0 - 0 Tochigi SC [12] +0 0-0

NHAT3

17:00 FT [17] Yokohama SCC 1 - 1 FC Gifu [3] +3/4 1-0

NHAT3

17:00 FT [18] Cerezo Osaka U23 1 - 3 Nagano Parceiro [4] +1/2 0-1

HQFA

17:00 FT Ulsan Hyundai 1 - 1 Jeonbuk H.Motor +1/4 0-0

TQB

17:00 FT [B-6] Jiangxi Liansheng 2 - 2 Nei Mongol [A-6] +1/4 1-2

KAZA

18:00 FT [9] FK Taraz 1 - 0 Astana [3] +3/4 1-0

LATA

18:00 FT [8] BFC Daugava 0 - 0 Ventspils [4] +1 0-0

THA

18:00 FT [13] Police Tero FC 0 - 1 Chiangrai Utd [3] 0-1

ARMA

18:30 FT [7] Van Yerevan 1 - 2 Lori Vanadzor [5] - 1/4 1-0

POLB

18:30 FT 1 [14] Chrobry Glogow 0 - 2 Nieciecza [1] +1/2 0-1

TQB

18:35 FT [A-2] Beijing Renhe 3 - 2 Sichuan Jiuniu [C-4] - 1/4 0-2

TQB

18:35 FT [B-1] Zhejiang Greentown 1 - 0 Chengdu Better City [A-1] +0 1-0

SINA

18:45 FT [8] Tanjong Pagar 0 - 1 Geylang Intl [5] 0-0

SINA

18:45 FT [3] Lion City Sailors 1 - 1 Hougang Utd [6] 0-1

SINA

18:45 FT [2] Tampines Rovers 1 - 0 Young Lions [7] 1-0

BLRA

19:00 FT [9] Slavia Mozyr 1 - 1 Belshina Bobruisk [15] - 1/4 1-0

LATA

19:00 FT [5] FK Liepaja 0 - 1 Spartaks Jurmala [6] - 3/4 0-0

NORB

19:00 FT [8] KFUM Oslo 1 - 1 HamKam [9] - 1/4 0-0

NORB

19:00 FT [5] Asane Fotball 4 - 2 Ullensaker/Kisa [11] - 3/4 1-1

VNA

19:15 FT [A-2] Hà Nội FC 4 - 2 Sài Gòn FC [A-3] - 1 1-1

KSB

19:25 FT [4] Al Jabalain 0 - 0 Al Nahda (KSA) [13] 0-0

KSB

19:25 FT [18] Arar FC 2 - 3 Al Shoalah [15] 2-1

KSB

19:30 FT [8] Najran 3 - 0 Al Kawkab [9] 1-0

ALBA

19:45 FT [5] KF Tirana 2 - 0 Kukesi [7] 2-0

ALBA

19:45 FT [9] Bylis Ballsh 1 - 1 KF Laci [8] 1-0

ALBA

19:45 FT [2] Kastrioti Kruje 2 - 1 Partizani Tirana [3] 1-0

MNEA

20:00 FT [6] FK Jerezo 0 - 0 Decic Tuzi [2] +1/4 0-0

MNEA

20:00 FT [8] Rudar 0 - 3 Zeta [5] +0 0-1

ITA3

21:00 FT [C-18] Casertana 0 - 2 Foggia [C-8] +0 0-1

SCO2

21:00 FT [6] Dumbarton 1 - 0 Clyde [8] +1/4 -

POLB

21:00 FT [16] Zaglebie Sosno 0 - 2 Resovia [17] - 1/4 0-1

MNEA

21:00 FT [10] OFK Petrovac 1 - 3 OFK Titograd [9] 1-1

CYPC

21:00 FT EN Paralimni 0 - 2 Olympiakos Nic. - 1/4 0-1

UAEA

21:00 FT [7] Ittihad Kalba 0 - 3 Al Wasl [10] +1/4 0-2

UAEA

21:00 FT [12] Khorfakkan 1 - 2 Al Wahda(UAE) [5] +1 1/2 1-1

CHIB

21:00 FT [1] Nublense 4 - 0 Melipilla [3] - 1/4 2-0

HUNA

21:30 FT [6] Puskas Akademia 1 - 0 Budapest Honved [11] - 3/4 0-0

KSB

21:30 FT [14] Al Khaleej(KSA) 2 - 4 Hazm [1] 0-1

KSB

21:55 FT [17] Al Bukiryah 0 - 2 Al Dir'iya [6] 0-1

BIHA

22:00 FT [3] Zrinjski 2 - 1 Siroki Brijeg [5] 2-0

MNEA

22:00 FT [1] Buducnost 1 - 0 FK Podgorica [3] - 1 0-0

CYPC

22:00 FT Anorthosis 1 - 0 Pafos FC - 3/4 1-0

GREA

22:15 FT 1 [8] Pas Giannina 1 - 2 Larissa [11] - 3/4 0-0

ALBA

22:45 FT [1] Vllaznia Shkoder 2 - 0 Apolonia Fier [10] 0-0

ALBA

22:45 FT [4] Teuta Durres 1 - 1 Skenderbeu [6] 1-1

DENC

22:45 FT BK Avarta 1 - 2 Kobenhavn +3 1/4 1-1

ITA

22:59 FT [19] Genoa 1 - 2 Torino [18] +0 0-2

CROA

22:59 FT [2] NK Osijek 2 - 1 Lok. Zagreb [9] - 1 2-0

MNEA

22:59 FT [7] Iskra Danilo 3 - 0 Sutjeska [4] 1-0

PERA

22:59 FT [12] Carlos Stein 0 - 2 Uni.San Martin [3] +1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [C-4] Catanzaro 1 - 1 Palermo [C-12] 0-0

FINA

23:30 FT [10] Haka 0 - 1 IFK Mariehamn [9] +1/4 0-1

FINA

23:30 FT [1] Helsinki 1 - 1 Inter Turku [2] - 1/2 0-0

FINA

23:30 FT [6] Lahti 2 - 1 HIFK [8] - 1/2 0-0

FINA

23:30 FT [12] RoPS Rovaniemi 2 - 3 Seinajoen JK [7] +3/4 0-0

FINA

23:30 FT [11] TPS Turku 3 - 2 KuPS [3] +1/2 1-1

FINA

23:30 FT [5] Ilves 4 - 1 Honka [4] +1/4 2-1

FINB

23:30 FT [6] VPS Vaasa 2 - 4 KTP Kotka [2] +1/2 2-1

CHIB

23:30 FT [14] San Luis Qui. 0 - 1 CD Magallanes [4] 0-0

CHIB

23:30 FT [10] Temuco 2 - 1 Puerto Montt [6] 2-0

DUC4T

00:00 FT [14] Lippstadt 1 - 3 Fort.Dusseldorf II [8] +3/4 1-1

NORB

00:00 FT [6] Raufoss IL 1 - 2 Oygarden FK [15] - 1 3/4 1-0

NORB

00:00 FT [1] Tromso 1 - 0 Kongsvinger [16] - 1 1/2 0-0

NORB

00:00 FT [4] Ranheim IL 5 - 0 FK Jerv [13] - 1 1/2 2-0

TSA

00:00 FT [4] Zurich 1 - 0 Basel [5] +1/2 0-0

UAEA

00:00 FT [6] Al Shabab (UAE) 3 - 0 Hatta [14] - 2 1-0

BIHA

00:30 FT [1] Sarajevo 1 - 1 Zeljeznicar [2] 1-0

NPA

00:30 FT [10] Amazulu 2 - 0 Black Leopards [15] - 1/2 0-0

NPA

00:30 FT [9] Blo. Celtic 0 - 1 Orlando Pirates [3] +1/4 0-0

NPA

00:30 FT [4] SuperSport Utd 1 - 0 Stellenbosch FC [12] - 3/4 0-0

NPA

00:30 FT [5] Baroka FC 1 - 1 Golden Arrows [7] 1 - 1/4 0-0

NPA

00:30 FT [6] Cape Town City 0 - 2 Mamelodi Sun. [1] +1/2 0-1

NPA

00:30 FT [11] Tshakhuma TM 0 - 2 Moroka Swallows [2] - 1/4 0-0

NPA

00:30 FT [13] Kaizer Chiefs 0 - 0 TS Galaxy [8] - 3/4 0-0

C1

00:55 FT [H-4] Istanbul BB 2 - 1 Man Utd [H-1] +1 1/4 2-1

C1

00:55 FT [F-4] Zenit 1 - 1 Lazio [F-2] - 1/4 1-0

TBNB

01:00 FT [22] Zaragoza 2 - 2 Girona [13] - 1/4 0-1

DUC3

01:00 FT [15] Zwickau 0 - 1 Turkgucu-Ataspor [7] - 1/4 0-0

DUC3

01:00 FT 1 [19] Duisburg 2 - 3 Saarbrucken [1] +0 0-1

ISRA

01:00 FT [9] Beitar Jerusalem 4 - 0 Hapoel Hadera [14] - 1 0-0

NORA

01:00 FT [5] Odd Grenland 3 - 0 Viking [7] - 3/4 1-0

DUC4T

01:30 FT Sportfreunde Lotte 2 - 2 Bergisch Gladbach - 1/2 1-0

DUC4T

01:30 FT [9] FC Koln II 2 - 0 SV Straelen [15] 1-0

DUC4T

01:30 FT [2] Essen 2 - 0 Rodinghausen [1] 0-0

DUC4T

01:30 FT [16] Wiedenbruck 2 - 2 Schalke 04 II +1/4 0-1

DUC4T

01:30 FT [11] Bonner SC 1 - 6 Oberhausen [3] 0-2

DUC4T

01:30 FT Wegberg-Beeck 2 - 1 Wuppertaler [13] +3/4 2-0

DUC4T

01:30 FT [7] A.Aachen 2 - 0 Homberg - 1 1/4 1-0

CAFCL

02:00 FT [Bang A-6] Zamalek SC 4 - 1 Raja Casablanca [Bang D-1] - 1/2 0-0

ANHB

02:00 FT [4] Reading 0 - 3 Preston North End [18] +0 0-0

ANHB

02:00 FT [3] Watford 3 - 2 Stoke City [8] - 1/4 1-1

NORB

02:00 FT [3] Sogndal 0 - 1 Lillestrom [2] - 1/2 0-1

CHIB

02:00 FT [11] San.Morning 0 - 0 Barnechea [12] 0-0

ANHB

02:45 FT [20] Rotherham Utd 0 - 1 Luton Town [12] - 1/4 0-0

ANHB

02:45 FT [22] Nottingham Forest 2 - 1 Coventry [21] - 1/4 1-0

ANHB

02:45 FT [17] Birmingham 1 - 2 Wycombe [23] - 3/4 1-0

ANHB

02:45 FT [24] Derby County 0 - 1 QPR [15] - 1/2 0-0

ITA3

02:45 FT [A-16] Livorno 1 - 1 Juventus U23 [A-7] - 1/4 0-0

IREA

02:45 FT 1 [1] Shamrock Rovers 0 - 0 St. Patrick's [6] - 1/2 0-0

C1

03:00 FT [H-3] Leipzig 2 - 1 PSG [H-2] - 1/4 1-1

C1

03:00 FT [G-4] Ferencvaros 1 - 4 Juventus [G-2] +1 3/4 0-1

C1

03:00 FT [G-1] Barcelona 2 - 1 Dinamo Kiev [G-3] - 2 1/2 1-0

C1

03:00 FT [F-3] Club Brugge 0 - 3 B.Dortmund [F-1] +3/4 0-3

C1

03:00 FT [E-1] Chelsea 3 - 0 Rennes [E-3] - 1 1/2 2-0

C1

03:00 FT 1 [E-2] Sevilla 3 - 2 Krasnodar [E-4] - 2 1-2

PERA

03:30 FT [8] Binacional 2 - 1 Alianza Huanuco [17] - 1/4 0-0

CHIB

04:00 FT [15] Deportes Santa Cruz 2 - 1 U. San Felipe [5] 1-0

VENA

04:00 FT [A-3] Yaracuyanos 1 - 1 Dep.Guaira [A-1] 1-1

BRC

05:00 FT [7] Ceara/CE 1 - 0 Santos/SP [8] - 1/4 0-0

SUD

05:15 FT [15] Defensa YJ 1 - 1 Sportivo Luqueno [12] 0-1

SUD

05:15 FT Huachipato 1 - 1 CA Fenix 0-0

SUD

05:15 FT CA River Plate (URU) 3 - 1 Atl. Nacional 2-1

SUD

05:15 FT [35] Sao Paulo/SP 4 - 3 Lanus 1-2

MEXB

06:00 FT [10] Tlaxcala FC 0 - 1 Tampico Madero [8] 0-0

VENA

07:00 FT [A-5] Trujillanos 3 - 0 Carabobo [A-9] 1-0

SUD

07:30 FT [3] Deportivo Cali 1 - 2 Millonarios 1-1

SUD

07:30 FT CA Penarol 1 - 1 Velez Sarsfield 0-0

SUD

07:30 FT 1 [2] Caracas 0 - 0 Vasco DG/RJ 0-0

BRC

07:30 FT [10] America/MG 1 - 1 Corinthians/SP +1/4 0-0

BRC

07:30 FT [18] Flamengo/RJ 3 - 2 Atletico/PR [15] - 1 1/4 2-1

USA

07:30 FT 1 [Dong-3] Orlando City 2 - 1 Columbus Crew [Dong-4] - 1/2 1-0

USA

08:00 FT [Tay-4] Minnesota Utd 2 - 2 Chicago Fire [Dong-11] +1/4 0-1

MEXB

08:05 FT [7] Tepatitlan FC 0 - 1 Cancun FC [5] 0-0

USA

08:30 FT [Dong-6] Nashville FC 0 - 1 Dallas [Tay-5] - 1/4 0-1

MEXC

09:36 FT [B-1] Monterrey 1 - 1 Club Tijuana [E-1] - 3/4 0-0

USA

10:00 FT [Tay-3] Portland Timbers 0 - 1 Colorado Rapids [Tay-8] +0 0-0

MEXB

10:05 FT [6] Mineros de Zac. 5 - 1 Correcaminos [16] 2-1

ARMA

21:00 Hoãn [4] Urartu - Pyunik [8] -

AUTC

00:00 Hoãn SVG Reichenau - Blau Weiss Linz -

ESTA

00:15 Hoãn [3] Levadia T. - Flora Tallinn [1] -

DUC4N

01:00 Hoãn [6] SSV Ulm - Freiburg II [2] -

DUC4N

01:00 Hoãn [17] Koblenz - Aalen [10] -

DUC4N

01:00 Hoãn [4] Homburg - Bahlinger [8] -

DUC4N

01:00 Hoãn [11] Pirmasens - Bayern Alzenau [20] -

DUC4N

01:00 Hoãn [22] Stadtallendorf - Offenbach [5] -

DUC4N

01:00 Hoãn [19] Hessen Kassel - Sonnenhof [18] -

DUC4N

01:00 Hoãn [3] Elversberg - Mainz II [13] -

DUC4T

01:30 Hoãn RW Ahlen - Fortuna Koln +1 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 04/11/2020

Kết quả bóng đá ngày 04/11/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 04/11/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 04/11/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 10 5 21
2 Tottenham 9 12 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 10 2 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 Man City 9 4 15
9 West Ham Utd 9 5 14
10 Wolves 9 -1 14
11 Leeds Utd 10 -2 14
12 Newcastle 10 -3 14
13 Man Utd 8 -1 13
14 Arsenal 9 -1 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 West Brom 10 -11 6
18 Burnley 9 -13 5
19 Fulham 9 -9 4
20 Sheffield Utd 10 -12 1