KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 17/07/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 17/07/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

11:35 FT [58] Aston Villa 1 - 0 Leeds Utd [92] - 1/4 0-0

AUSBPL

12:00 FT [8] North Star 4 - 1 Magic United [9] +3/4 0-0

AUSBPL

12:00 FT [4] Samford Rang. 2 - 3 Taringa Rovers [6] - 3/4 1-0

AUSVPL

12:00 FT [6] Heidelberg Utd 3 - 2 Hume City [12] - 1/2 1-0

NHATJFL

12:30 FT [11] TIAMO Hirakata 1 - 2 Honda FC [2] +1 0-2

AUSNSW

13:00 FT [5] APIA Tigers 0 - 1 Sydney Olympic [1] +0 0-0

NHAT3

13:00 FT [13] Tegevajaro Miyazaki 1 - 3 Fujieda MYFC [2] +1/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [16] Criacao Shinjuku 1 - 2 FC Osaka [1] +1/2 1-1

AFFW

15:00 FT [B-2] Myanmar Nữ 4 - 3 Việt Nam Nữ [B-1] +1 1/4 1-2

AUSQSL

15:00 FT [8] SC Wanderers 1 - 0 Olympic FC QLD [3] +1 0-0

NHATA

16:00 FT [7] FC Tokyo 2 - 0 Jubilo Iwata [17] - 1/2 2-0

NHATB

16:00 FT [1] Yokohama FC 4 - 0 JEF United Chiba [10] - 1/4 2-0

NHATB

16:00 FT [4] Okayama 0 - 0 Tochigi SC [15] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [7] Machida Zelvia 1 - 2 V-Varen Nagasaki [5] - 1/4 0-1

NHATB

16:00 FT 1 [17] Blaublitz Akita 0 - 2 Montedio Yama. [8] +1/4 0-2

NHAT3

16:00 FT [12] Giravanz Kita. 2 - 1 FC Gifu [9] +1/4 1-1

NHAT3

16:00 FT [15] Kamatamare San. 0 - 2 Ehime FC [6] +0 0-1

NHAT3

16:00 FT [4] Matsumoto Yama. 1 - 0 Fukushima Utd [10] - 1/2 1-0

HQB

16:00 FT [10] Jeonnam Dragons 0 - 1 GimPo Citizen [7] - 1/2 0-0

VNB

16:00 FT [9] Phù Đổng 1 - 2 CA Nhân Dân [2] +3/4 0-1

NHATA

16:30 FT [13] Kyoto Sanga 1 - 1 Sanf Hiroshima [6] +3/4 0-0

NHATB

16:30 FT [22] Ryukyu 1 - 1 Omiya Ardija [20] +0 0-0

SINA

16:30 FT [3] Tanjong Pagar 2 - 2 Hougang Utd [5] 2-1

SINA

16:30 FT [4] Tampines Rovers 5 - 2 Young Lions [8] 3-1

GHCLB

17:00 FT [490] Vejle 0 - 0 Aarhus Fremad [489] - 1 1/4 0-0

GHCLB

17:00 FT [284] Hobro I.K. 3 - 0 Thisted [990] - 1 2-0

NHAT3

17:00 FT [3] Kagoshima 0 - 1 Sagamihara [14] - 3/4 0-0

HQ3

17:00 FT [3] Paju Citizen 1 - 0 Mokpo City [14] - 1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [4] Hwaseong FC 2 - 0 Cheonan City [15] - 1/4 2-0

HQ3

17:00 FT [16] Dangjin Citizen 3 - 3 Cheongju FC [12] +0 2-1

VNB

17:00 FT [4] Khánh Hòa 1 - 1 Quảng Nam [1] +0 1-0

POLA

17:30 FT [11] Radomiak Radom 1 - 1 Miedz Legnica [16] 1 - 1/4 0-0

POLB

17:40 FT [6] Podbeskidzie 0 - 1 Arka Gdynia [8] - 1/4 0-0

NGB

18:00 FT [16] Veles Moscow 2 - 1 Baltika [6] 1 +1/2 1-0

TDB

18:00 FT [13] Vasteras 3 - 0 Landskrona [10] - 1/2 1-0

VNB

18:00 FT [5] Bà Rịa Vũng Tàu 0 - 1 Thừa Thiên Huế [7] - 3/4 0-1

AFFW

18:30 FT [A-2] Philippines Nữ 3 - 0 Thái Lan Nữ [A-1] - 1/2 2-0

DUB

18:30 FT [18] Ein.Braunschweig 0 - 2 Hamburger [5] +3/4 0-0

DUB

18:30 FT [3] Paderborn 07 5 - 0 Karlsruher [16] - 3/4 0-0

DUB

18:30 FT [8] Hansa Rostock 0 - 1 Heidenheim [4] - 1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT [11] Groningen 2 - 1 Emmen [942] - 1/4 1-0

DUC4BA

19:00 FT [13] Greuther Furth II 1 - 0 FC Pipinsried [14] - 3/4 1-0

NGA

19:00 FT [15] Torpedo Moscow 1 - 3 FK Sochi [3] +1/2 0-2

DENA

19:00 FT 1 [7] Viborg 2 - 1 Aalborg BK [11] - 1/4 1-0

DENA

19:00 FT [10] Lyngby 2 - 2 Silkeborg IF [2] +1/4 1-0

TSB

19:15 FT [2] Wil 1900 2 - 0 Neuchatel Xamax [10] - 1/2 2-0

GHCLB

20:00 FT [69] Oostende 2 - 0 Vitesse Arnhem [482] - 1/2 0-0

POLA

20:00 FT [1] Wisla Plock 3 - 0 Lechia GD [14] +0 1-0

POLB

20:00 FT 1 [7] Puszcza Nie. 1 - 0 Gornik Leczna [15] +0 1-0

KAZC

20:00 FT [B-1] Akzhayik Oral 3 - 1 Caspiy Aktau [B-3] 0-1

NORB

20:00 FT [4] Stabaek 2 - 2 KFUM Oslo [5] - 3/4 0-1

NORB

20:00 FT [10] Kongsvinger 5 - 0 Stjordals Blink [15] - 1 1/4 2-0

NORB

20:00 FT [2] Ranheim IL 3 - 3 Sogndal [8] - 1/4 0-1

FINA

20:00 FT [7] Seinajoen JK 3 - 3 Ilves Tampere [9] +0 1-1

FIN3

20:00 FT [B-10] Tampere Utd 1 - 2 Jazz [B-1] - 1/4 1-1

TDA

20:00 FT [3] Hammarby 3 - 0 Elfsborg [10] - 1/2 2-0

TDA

20:00 FT [4] AIK Solna 1 - 0 Kalmar [7] - 1/2 1-0

TDA

20:00 FT [5] Goteborg 1 - 1 Mjallby AIF [8] - 1/4 1-0

TDA

20:00 FT [9] Sirius 2 - 0 Degerfors IF [14] - 3/4 1-0

TDB

20:00 FT [1] Halmstads 4 - 1 Utsiktens BK [8] - 3/4 1-0

GHCLB

20:30 FT [597] Offenbach 0 - 2 FC Koln [108] +3/4 0-1

WAFFW

21:00 FT [2] Iran Nữ 4 - 0 Turkmenistan Nữ [3] 2-0

SCOLC

21:00 FT [D-4] Bonnyrigg Rose 1 - 4 Hibernian [D-2] +2 1/4 1-3

BLRA

21:00 FT [11] FK Slutsk 2 - 0 Dinamo Brest [16] - 1/2 1-0

KAZC

21:00 FT [A-3] Ordabasy 2 - 0 FK Aksu [A-4] 2-0

DENA

21:00 FT [5] Kobenhavn 0 - 1 AC Horsens [4] - 1 1/4 0-0

BRA

21:00 FT [20] Juventude/RS 0 - 0 Goias/GO [13] - 1/2 0-0

BRAU20

21:00 FT [A-2] Palmeiras/SP U20 2 - 0 Botafogo/RJ U20 [A-6] - 1 1-0

BRAU20

21:00 FT [B-4] Internacional/RS U20 1 - 0 Vasco DG/RJ U20 [B-3] - 1/4 0-0

ESTA

21:15 FT [1] Flora Tallinn 2 - 0 Tallinna Kalev [8] - 3 1-0

NGA

21:30 FT [14] Lok. Moscow 1 - 1 Nizhny Nov [13] 1 - 1/2 0-0

TSA

21:30 FT [3] Servette 1 - 0 St. Gallen [5] - 1/4 1-0

TSA

21:30 FT 1 [7] Lugano 2 - 3 Sion [4] - 1/2 0-1

LITA

21:55 FT [9] Dziugas FC 0 - 1 Banga [8] - 1/4 0-0

GHCLB

22:00 FT [227] B.Leverkusen 0 - 0 Panathinaikos [172] - 1 1/2 0-0

NGB

22:00 FT [10] Rubin Kazan 2 - 0 Rodina Moscow [13] 1-0

NGB

22:00 FT [5] Arsenal-Tula 3 - 2 SKA-Khabarovsk [15] - 1/2 2-2

NGB

22:00 FT [9] Volgar Astrakhan 1 - 0 Akron Togliatti [17] +0 1-0

KAZC

22:00 FT [D-3] Turan (KAZ) 3 - 0 Zhetysu Taldykorgan [D-4] 2-0

LATA

22:00 FT [3] Riga FC 1 - 0 Supernova Riga [9] - 3 0-0

POLA

22:30 FT [3] Pogon Szczecin 2 - 1 Widzew Lodz [12] - 1 1/4 1-1

BULA

22:30 FT [5] Cherno More 1 - 0 Slavia Sofia [9] - 1/2 0-0

FINB

22:30 FT [4] Gnistan 2 - 1 KTP Kotka [2] +0 2-1

FIN3

22:30 FT [C-4] Narpes Kraft 0 - 2 Jyvaskyla JK [C-1] +1 1/4 0-2

FIN3

22:30 FT [C-10] JBK 6 - 3 Vaajakoski [C-8] - 1/4 3-1

RMNA

22:30 FT [4] Farul Constanta 2 - 1 FC U Craiova 1948 [10] - 1/2 2-0

SRBA

22:30 FT [10] FK Radnicki 1923 1 - 0 Mladost Lucani [13] - 1/4 0-0

EUW

22:59 FT [C-1] Thụy Điển Nữ 5 - 0 B.D.Nha Nữ [C-4] - 1 1/2 3-0

EUW

22:59 FT [C-3] Thụy Sỹ Nữ 1 - 4 Hà Lan Nữ [C-2] +1 1/4 0-0

GHCLB

22:59 FT [101] Angers 0 - 0 Stade Lavallois [432] - 1 0-0

GHCLB

22:59 FT [351] Lazio 3 - 1 Triestina [927] 1-0

GHCLB

22:59 FT [191] Napoli 4 - 1 Perugia [468] - 1 3/4 2-0

NGB

22:59 FT [12] Shinnik Yaroslavl 0 - 2 Krasnodar B [8] +0 0-1

NGB

22:59 FT [4] Kuban 2 - 0 Ufa [14] +1/2 0-0

POLB

22:59 FT [11] Stal Rzeszow 3 - 3 Chrobry Glogow [13] - 1/4 2-2

BISC

22:59 FT [1] Club Brugge 1 - 0 Gent [2] - 1/4 1-0

ICEA

22:59 FT [9] Vestmannaeyjar 3 - 2 Valur Rey. [4] +0 1-0

NORA

22:59 FT [10] Odd Grenland 1 - 2 Lillestrom [2] +1/4 0-0

NORA

22:59 FT [1] Molde 1 - 0 Haugesund [12] - 1 0-0

NORA

22:59 FT [11] Sarpsborg 0 - 1 Valerenga [6] - 1/2 0-1

NORA

22:59 FT [5] Viking 2 - 1 Kristiansund [16] - 1 1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [2] Dunajska Stred 2 - 1 Liptovsky Mikulas [10] - 1 1/4 0-0

SVKA

22:59 FT 1 [8] Skalica 0 - 2 Ruzomberok [3] +1/2 0-2

DENA

22:59 FT [9] Brondby 1 - 0 Aarhus AGF [3] - 1/2 0-0

JORA

22:59 FT [5] Sahab 1 - 0 Ramtha [9] +0 0-0

ARGA

22:59 FT [3] Godoy Cruz 2 - 1 Lanus [28] - 3/4 1-1

ARGA

22:59 FT 1 [4] Union Santa Fe 0 - 0 CA Huracan [7] +0 0-0

PERA

22:59 FT [16] Academia Cantolao 1 - 0 Binacional [6] +0 0-0

CHIA

23:30 FT 1 [14] La Serena 0 - 1 Antofagasta [15] - 1/4 0-0

EGYA

23:30 FT [15] El Gouna 2 - 1 Tala'ea Al Jaish [5] +1/4 1-0

EGYA

23:30 FT [6] Semouha Club 0 - 1 NBE SC [7] +0 0-1

WAFFW

00:00 FT [4] Kyrgyzstan Nữ 0 - 7 Uzbekistan Nữ [1] 0-4

CAFW

00:00 FT [A-2] Senegal Nữ 0 - 0 Tunisia Nữ [B-3] 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-2

CAFCOS

00:00 FT [C-1] Namibia 0 - 0 Zambia [C-2] 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

NGA

00:00 FT [5] Din. Moscow 1 - 1 Rostov [6] - 1/2 1-0

NGA

00:00 FT [8] Krasnodar 2 - 2 Fakel [12] - 3/4 2-1

CROA

00:00 FT [8] NK Varazdin 0 - 1 Slaven Belupo [5] +0 0-0

ICEA

00:00 FT 1 [11] Leiknir Rey. 0 - 5 KA Akureyri [3] +1/4 0-2

IREA

00:00 FT [9] Finn Harps 1 - 2 Derry City [3] +1 1-0

IREA

00:00 FT [5] Sligo Rovers 0 - 2 UC Dublin [10] - 1 0-1

MEXA

00:00 FT [10] Pumas UNAM 1 - 0 Necaxa [5] - 1/4 1-0

GHCLB

00:30 FT [339] Almeria 1 - 0 Velez CF [993] 1-0

BULA

01:00 FT [14] Pirin Blagoevgrad 1 - 1 CSKA 1948 Sofia [2] +3/4 1-0

NORA

01:00 FT [9] Aalesund 0 - 0 Rosenborg [4] +0 0-0

SRBA

01:00 FT [16] FK Napredak 0 - 0 FK Vozdovac [7] - 1/4 0-0

ARGB

01:00 FT [28] San Telmo 0 - 0 Sacachispas [37] - 1/4 0-0

PERA

01:00 FT [18] Carlos Stein 2 - 2 Ayacucho FC [19] - 1/4 1-1

ARGB

01:05 FT [19] Guillermo 0 - 0 Chacarita Jrs [17] - 1/4 0-0

SLOA

01:15 FT [1] O.Ljubljana 2 - 0 Mura [5] +0 0-0

PERA

01:15 FT 1 [4] Alianza Lima 3 - 1 Sport Boys [13] - 1 2-0

RMNA

01:30 FT [13] Steaua Bucuresti 1 - 1 Universitaea Cluj [15] 0-1

JORA

01:30 FT [8] Al Aqaba SC 0 - 2 Sheikh Hussein [2] +1/4 0-0

ARGA

01:30 FT [17] Banfield 1 - 1 San Lorenzo [12] - 1/4 1-1

ARGB

01:30 FT [18] Gimnasia Jujuy 3 - 2 Alvarado MDP [30] - 1/2 1-1

CROA

02:00 FT [9] Istra 1961 0 - 2 Hajduk Split [2] +1 1/4 0-1

ARGB

02:00 FT [6] Chaco For Ever 1 - 2 Instituto [3] - 1/4 1-1

ARGB

02:00 FT [32] Atletico Rafaela 1 - 0 Brown de Adrogue [14] - 1/4 0-0

BRA

02:00 FT [11] Sao Paulo/SP 2 - 2 Fluminense/RJ [3] +0 2-1

BRB

02:00 FT [18] Nautico/PE 1 - 2 Chapecoense [14] - 1/4 0-0

BRB

02:00 FT [1] Cruzeiro/MG 2 - 1 Novorizontino/SP [13] - 3/4 1-0

BLVA

02:00 FT 1 [A-8] Univ. De Sucre 0 - 3 The Strongest [A-2] +3/4 0-1

BLVA

02:00 FT [B-3] Always Ready 3 - 0 Univ de Vinto [B-5] - 1 1/2 0-0

CHIA

02:00 FT [12] Univ. de Chile 0 - 1 Nublense [2] +1/2 0-0

COLA

02:00 FT [17] Envigado 2 - 2 Alianza Petrolera [11] - 1/4 1-2

ECUA

02:00 FT [12] Mushuc Runa 3 - 1 9 de Octubre [13] +1/4 1-0

URUA

02:00 FT [14] Cerro Largo 0 - 0 Nacional(URU) [2] +3/4 0-0

USA

02:00 FT [Dong-12] Atlanta United 1 - 1 Orlando City [Dong-9] - 1/4 0-1

EGYA

02:00 FT [17] Arab Contractors 0 - 1 Ceramica Cleopatra [10] +0 0-1

GHCLB

02:15 FT [32] Benfica 5 - 1 Fulham [267] - 3/4 3-0

ICEA

02:15 FT [12] IA Akranes 0 - 3 Stjarnan [5] +1/2 0-2

ICEA

02:15 FT [7] Keflavik 2 - 3 Breidablik [1] +3/4 1-1

CAFW

03:00 FT [C-3] Botswana Nữ 0 - 1 Cameroon Nữ [B-2] 0-1

COLB

03:00 FT [3] Dep.Quindio 2 - 0 Real Santander [12] 1 - 1 0-0

COLB

03:00 FT 1 [9] Valledupar 0 - 0 Boyaca Chico [6] +1/4 0-0

PARA

03:00 FT [9] General Caballero 1 - 2 Nacional(PAR) [6] 0-2

ARGB

03:10 FT [1] Belgrano 1 - 0 Deportivo Maipu [13] - 1/2 0-0

PERA

03:30 FT [1] Melgar 0 - 1 Sporting Cristal [3] - 1 0-1

ARGB

03:40 FT [22] Almirante Brown 0 - 0 Almagro [7] +0 0-0

CSUW

04:00 FT [A-3] Chile Nữ 5 - 0 Bolivia Nữ [A-5] - 3 3/4 4-0

ARGA

04:00 FT [16] Tigre 2 - 1 Estudiantes LP [23] - 1/4 1-0

BRA

04:00 FT [19] Atletico/GO 0 - 1 Fortaleza/CE [17] - 1/2 0-0

BRA

04:00 FT [14] Botafogo/RJ 0 - 2 Atl. Mineiro/MG [7] +3/4 0-0

VENA

04:00 FT [10] Zulia FC 2 - 0 Carabobo [5] +1/4 2-0

USA

04:00 FT [Dong-3] New York RB 0 - 1 New York City [Dong-2] - 1/4 0-0

USW

04:00 FT [10] Wash. Spirit Nữ 0 - 0 Orlando Pride Nữ [8] - 3/4 0-0

COLA

04:05 FT 1 [5] Santa Fe 1 - 0 Cortulua [18] - 1 1/4 1-0

CHIA

04:30 FT [3] Curico Unido 3 - 2 Univ. Catolica(CHL) [10] +0 0-2

ECUA

04:30 FT [6] Guayaquil City 2 - 0 Catolica Quito [4] 1 +3/4 1-0

URUA

04:30 FT [10] Defensor SC 2 - 1 Danubio [6] - 1/2 1-0

BRA

05:00 FT [10] America/MG 0 - 3 Bragantino/SP [8] +0 0-3

MEXA

05:00 FT [11] San Luis 0 - 1 Monterrey [2] +1/4 0-0

PARA

05:30 FT [2] Cerro Porteno 2 - 1 12 de Octubre [12] - 1 2-1

USW

06:00 FT [5] Kansas City Nữ 1 - 0 OL Reign Nữ [6] +1/4 1-0

ARGA

06:30 FT [26] Velez Sarsfield 2 - 2 River Plate [8] +0 1-2

BLVA

06:30 FT 1 [B-2] Blooming 2 - 2 Oriente Petrolero [A-4] +0 2-1

VENA

06:30 FT [11] Portuguesa 2 - 3 Zamora Barinas [1] +0 1-0

USB

06:30 FT [B-12] Rio Grande Valley 0 - 1 Las Vegas Lights [B-7] - 1 0-1

USA

06:55 FT [Dong-5] Columbus Crew 2 - 0 Cincinnati [Dong-6] - 1/2 1-0

CSUW

07:00 FT [A-1] Colombia Nữ 2 - 1 Ecuador Nữ [A-4] 2-1

CHIA

07:00 FT [11] Huachipato 1 - 2 O Higgins [8] - 1/4 0-1

ECUA

07:00 FT [2] Emelec 2 - 3 Independiente JT [3] - 1/4 1-1

MEXA

07:00 FT [3] Tigres UANL 1 - 0 Club Tijuana [8] - 1 1/4 0-0

USA

07:30 FT [Tay-7] Nashville FC 1 - 2 Los Angeles FC [Tay-1] - 1/4 1-1

USA

08:30 FT [Tay-5] Real Salt Lake 3 - 0 Sporting Kansas [Tay-14] - 3/4 0-0

USA

08:30 FT [Tay-13] San Jose EQ 1 - 2 Houston Dynamo [Tay-12] - 1/4 0-0

USA

09:30 FT [Tay-6] Portland Timbers 1 - 1 Vancouver WC [Tay-11] - 3/4 0-1

NHATJFL

13:00 Hoãn [12] Sony Sendai - Verspah Oita [10] -

GHCLB

19:00 Hoãn [347] Genk - RFC Seraing [322] -

GHCLB

20:00 Hoãn [901] Wolvertem SC - Anderlecht [309] -

LATA

20:00 Hoãn [8] Spartaks Jurmala - FK Liepaja [4] -

MAPL

20:15 Hoãn [4] Kuching FA - Selangor II [9] -

MAPL

21:00 Hoãn [10] FAM-MSN - Johor Darul Takzim II [2] -

ESTA

21:15 Hoãn [4] Paide Linname. - Vaprus Parnu [10] -

BLRA

22:59 Hoãn [4] Dinamo Minsk - Energetik-BGU [2] -

NORA

22:59 Hoãn [14] Tromso - Stromsgodset [7] - 3/4 -

Kết quả bóng đá ngày 17/07/2022

Kết quả bóng đá ngày 17/07/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 17/07/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 17/07/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0