KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/07/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 16/07/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

12:00 FT [10] North Shore Mariners 2 - 1 Rockdale City [6] +3/4 1-0

AUSVPL

12:00 FT [14] Eastern Lions 0 - 2 Melb. Knights [9] +1 0-1

AUSVPL

12:00 FT [10] Altona City 0 - 1 Avondale Heights [5] +1/2 0-1

AUSNSW

12:30 FT [12] Sutherland Sharks 0 - 1 Blacktown City [3] +1 1/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [13] Honda Lock 0 - 1 Veertien Mie [5] +1/2 0-0

AUSQSL

13:15 FT 2 [11] Brisbane Roar U21 0 - 5 Brisbane City [5] +1/4 0-1

NHATJFL

13:30 FT [6] Tokyo Musashino 1 - 3 Kochi United SC [9] - 1/2 1-2

AUSBPL

14:00 FT [1] Surfers Paradise 1 - 1 Albany Creek [3] 1-0

AUSFWP

14:00 FT [4] Bayswater City 1 - 1 Inglewood Utd [7] - 1/2 1-0

AUSFWP

14:00 FT [5] Sorrento 1 - 1 Balcatta [12] - 1 1/2 1-1

AUSFWP

14:00 FT [6] Perth SC 0 - 2 Perth Glory U21 [8] - 3/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [3] Perth RedStar 5 - 1 Armadale SC [9] - 1 1/4 3-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Cockburn City 3 - 0 Stirling Macedonia [2] +1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Gwelup Croatia 1 - 4 Floreat Athena [1] +3/4 1-1

NHATJFL

14:00 FT [3] Nara Club 2 - 0 MIO Biwako [15] - 3/4 1-0

AUSVPL

14:30 FT [2] Port Melbourne 1 - 1 Dandenong City [13] - 2 1-0

NHAT3

14:30 FT [1] Iwaki FC 4 - 0 Azul Claro Numazu [11] - 3/4 0-0

GHCLB

15:00 FT [776] Frydek Mistek 0 - 2 Hlucin [627] 0-1

HQ3

15:00 FT [7] Yangju Citizen 2 - 3 Pocheon Citizen [8] +0 1-1

GHCLB

15:30 FT [78] Zlin 0 - 0 SK Lisen [699] - 3/4 0-0

GHCLB

15:30 FT [184] Hull City 2 - 1 Brighton U21 [908] 0-0

AUSQSL

15:30 FT [8] Moreton Bay Utd 0 - 2 Gold Coast Knights [3] +1/2 0-0

VNB

15:30 FT [10] Đăk Lăk 2 - 1 Bình Phước [12] - 1/4 1-0

AUSVPL

15:45 FT [1] South Melbourne 1 - 0 Oakleigh Cannons [3] +0 0-0

MAPL

15:45 FT [5] Kelantan United 1 - 1 PDRM FA [6] 0-0

GHCLB

16:00 FT [14] Hradec Kralove 1 - 0 Jihlava [701] - 1 1/2 1-0

GHCLB

16:00 FT [655] Rodez 0 - 1 Lens [46] +1/4 0-1

GHCLB

16:00 FT [357] Admira 1 - 2 Rapid Wien [90] 0-1

AUSBPL

16:00 FT [11] Coomera Colts 2 - 7 Wynnum Wolves [2] 1-5

AUSQSL

16:00 FT [10] Logan Light. 0 - 4 Queensland Lion [1] +1 3/4 0-2

AUSVPL

16:00 FT [8] Dandenong Th. 2 - 2 Bentleigh Greens [6] +1/4 2-0

NHATA

16:00 FT 1 [2] Kashima Antlers 1 - 1 Vissel Kobe [16] - 1/4 0-0

NHATA

16:00 FT [12] Shimizu S-Pulse 1 - 2 Urawa Red [7] +1/2 0-1

NHATB

16:00 FT [20] Grulla Morioka 1 - 5 Vegalta Sendai [3] +1/4 0-1

NHATB

16:00 FT [13] Ventforet Kofu 1 - 1 Mito Hollyhock [12] +0 1-0

HQA

16:00 FT [11] Gimcheon Sangmu 0 - 1 Incheon Utd [5] - 1/2 0-0

HQA

16:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 3 - 2 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1 1-0

HQA

16:00 FT [1] Ulsan Hyundai 2 - 1 Suwon Bluewings [10] - 3/4 0-0

VNB

16:00 FT [11] Phú Thọ 1 - 0 ĐT Long An [6] 1-0

AUSBPL

16:30 FT 1 [6] Souths Utd 2 - 1 Holland Park Hawks [5] 2-0

NHAT3

16:30 FT [17] Gainare Tottori 0 - 1 Nagano Parceiro [7] +1/4 0-1

SINA

16:30 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 4 - 1 Balestier Kh. [7] 3-1

SINA

16:30 FT [6] Geylang Intl 1 - 1 Lion City Sailors [1] 1-1

GHCLB

17:00 FT [120] Helsingor 2 - 0 AB Gladsaxe [657] - 1 3/4 0-0

GHCLB

17:00 FT [802] Bronshoj 2 - 4 Hvidovre IF [270] +2 1/4 1-2

GHCLB

17:00 FT [10] Crystal Palace 4 - 2 Ipswich [244] 3-0

GHCLB

17:00 FT [280] Hertha Berlin 1 - 1 Halifax Town [795] -

GHCLB

17:00 FT [396] Watford 4 - 1 Wycombe [788] 1-0

NHATA

17:00 FT [3] Kashiwa Reysol 1 - 0 Consa. Sapporo [11] - 1/4 1-0

NHATA

17:00 FT [9] Sagan Tosu 2 - 2 Yokohama FM [1] +1/4 1-1

NHATA

17:00 FT [15] Shonan Bellmare 0 - 0 Avispa Fukuoka [13] - 1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [17] Gamba Osaka 1 - 2 Cerezo Osaka [4] +1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [9] Oita Trinita 2 - 1 Thespa Kusatsu [21] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [17] Zweigen Kan. 0 - 3 Alb. Niigata (JPN) [2] +3/4 0-1

HQA

17:00 FT 1 [6] Suwon FC 2 - 4 Gangwon [8] - 1/4 1-1

HQ3

17:00 FT [12] Ulsan Citizen 3 - 3 Gangneung City [10] - 1/4 1-2

HQ3

17:00 FT [6] Gimhae City 3 - 0 Siheung Citizen [1] - 1/4 3-0

GHCLB

18:00 FT [478] Salford City 0 - 1 Hertha Berlin [280] -

GHCLB

18:00 FT [815] HB Koge 1 - 2 Naestved BK [156] - 1/2 0-1

GHCLB

18:00 FT [61] Osnabruck 1 - 2 Groningen [11] 0-0

GHCLB

18:00 FT [164] Porto 2 - 1 Vitoria Guimaraes [922] 1-1

GHCLB

18:00 FT [94] Tottenham 1 - 1 Sevilla [689] - 3/4 0-0

DUB

18:00 FT [6] Jahn Regensburg 2 - 0 Darmstadt [3] 1 +1/4 1-0

DUB

18:00 FT [10] Sandhausen 2 - 1 A.Bielefeld [17] 1 +0 1-0

DUB

18:00 FT [15] Greuther Furth 2 - 2 Holstein Kiel [5] - 1/4 0-1

DUB

18:00 FT [7] St. Pauli 3 - 2 Nurnberg [13] +0 3-0

FIN3

18:00 FT [C-3] JS Hercules 2 - 0 GBK Kokkola [C-7] - 1 1-0

HQA

18:00 FT [3] Pohang Steelers 1 - 1 Jeju Utd [4] - 1/2 0-0

HQA

18:00 FT [7] FC Seoul 2 - 1 Daegu [9] - 1/4 0-0

VNA

18:00 FT [8] Thanh Hóa 4 - 0 Sài Gòn FC [13] - 1/4 1-0

VNB

18:00 FT [3] Phố Hiến 2 - 1 Cần Thơ [8] 0-0

GHCLB

18:30 FT [150] Celtic 2 - 2 Blackburn Rovers [205] - 1 2-1

GHCLB

18:30 FT [476] Scunthorpe Utd 3 - 2 Sheffield Utd [343] +2 1/4 3-0

GHCLB

19:00 FT [753] Standard Liege 1 - 1 M.gladbach [138] +1 0-1

GHCLB

19:00 FT [650] Leipzig 3 - 1 Southampton [217] - 3/4 0-0

GHCLB

19:00 FT [249] Swansea City 3 - 2 Bristol Rovers [543] 2-1

GHCLB

19:00 FT [757] TSV Steinbach 1 - 1 Oberhausen [405] +0 0-0

GHCLB

19:00 FT [478] Salford City 3 - 0 Halifax Town [795] 3-0

GHCLB

19:00 FT [497] Verl 1 - 3 Sonderjyske [96] 1-1

GHCLB

19:00 FT [342] Cambridge Utd 2 - 0 Notts County [268] -

GHCLB

19:00 FT [271] OH Leuven 3 - 3 Leicester City [27] +1 2-0

GHCLB

19:00 FT [499] Hallescher 1 - 1 QPR [421] +1 3/4 1-1

GHCLB

19:00 FT [79] Dynamo Dresden 1 - 0 Teplice [134] - 1/2 1-0

GHCLB

19:00 FT [185] Feyenoord 0 - 3 Union Saint-Gilloise [195] - 3/4 0-2

GHCLB

19:00 FT [994] Gillingham 1 - 2 Portsmouth [245] +1/2 0-1

GHCLB

19:00 FT [982] Northampton 1 - 2 Luton Town [239] +3/4 1-0

GHCLB

19:00 FT [999] Oldham 1 - 3 Wigan [229] +1 1/2 1-0

GHCLB

19:00 FT [483] Stoke City 1 - 1 Fleetwood Town [470] 1-0

DUC4BA

19:00 FT [14] Heimstetten 1 - 2 Turkgucu-Ataspor [16] 1-1

DUC4BA

19:00 FT [20] Augsburg II 2 - 3 DJK Vilzing [1] 1-2

DUC4BA

19:00 FT [5] Wacker Burghausen 2 - 2 Ansbach [17] 2-2

NGA

19:00 FT [4] CSKA Moscow 2 - 0 Ural S.r. [16] - 1/2 1-0

KAZC

19:00 FT [B-4] FK Kyzylzhar 1 - 2 Kaisar Kyzylorda [B-1] 1-1

GHCLB

19:15 FT [512] Den Bosch 4 - 0 Amsterdam FC [647] 3-0

MASL

19:15 FT [9] Kuala Lumpur FA 0 - 0 Petaling Jaya City [11] - 1 0-0

VNA

19:15 FT [12] TP.HCM 0 - 2 HA Gia Lai [3] +1/2 0-2

GHCLB

19:30 FT [221] B.Dortmund II 1 - 1 RKC Waalwijk [181] 1-0

GHCLB

20:00 FT [746] CZ Jena 2 - 2 Zwickau [294] 1-0

GHCLB

20:00 FT [327] Salernitana 2 - 2 Hoffenheim [54] 2-2

GHCLB

20:00 FT [237] Paksi 3 - 2 Sigma Olomouc [20] - 3/4 0-2

GHCLB

20:00 FT [736] Grodig 0 - 0 Real Betis [385] +4 0-0

GHCLB

20:00 FT [955] Burton Albion 1 - 2 Birmingham [387] +1/2 0-1

GHCLB

20:00 FT [19] Freiburg 3 - 0 Rayo Vallecano [182] - 1/2 2-0

GHCLB

20:00 FT [38] Stuttgart 2 - 1 Brentford [131] +0 0-1

POLA

20:00 FT [18] Lech Poznan 0 - 2 Stal Mielec [2] - 1 1/2 0-1

POLB

20:00 FT [17] Chojniczanka 2 - 2 GKS Tychy [12] +0 2-1

BLRA

20:00 FT [14] Vitebsk 2 - 2 Neman Grodno [8] +3/4 1-2

KAZC

20:00 FT [C-4] Tobol Kostanay 2 - 1 Aktobe [C-3] 2-1

TDA

20:00 FT [11] Norrkoping 0 - 2 Malmo [4] +1/2 0-1

TDB

20:00 FT [5] Skovde 1 - 1 Brage [3] - 1/4 0-1

TDB

20:00 FT [15] Dalkurd FF 0 - 2 Orebro [9] +1/4 0-2

MASL

20:00 FT [8] Selangor FA 2 - 0 Penang FA [12] - 1 1/4 0-0

MAPL

20:00 FT [7] Perak FA 0 - 0 Terengganu II [3] 0-0

BRAU20

20:00 FT [B-5] Santos/SP U20 3 - 0 Fluminense/RJ U20 [B-8] - 1/2 1-0

BRAU20

20:00 FT [A-8] Ceara/CE U20 2 - 2 Bahia/BA U20 [A-10] - 3/4 0-1

BRAU20

20:00 FT [A-9] Fortaleza/CE U20 0 - 1 Sao Paulo/SP U20 [A-4] 0-1

GHCLB

20:15 FT [9] Union Berlin 3 - 3 Udinese [218] 1-2

GHCLB

20:15 FT [5] Slovan Liberec 0 - 0 Ujpest [433] 0-0

GHCLB

20:30 FT [805] Wimbledon 0 - 3 Ipswich [244] +1/2 0-1

GHCLB

20:30 FT [472] Wer.Bremen 3 - 3 Twente [129] -

GHCLB

21:00 FT [349] Westerlo 0 - 1 AZ Alkmaar [65] +1/2 0-0

GHCLB

21:00 FT [793] Zulte-Waregem 0 - 1 Valenciennes [479] 0-1

GHCLB

21:00 FT [623] Southport 1 - 4 Tranmere Rovers [346] 0-2

GHCLB

21:00 FT [691] Yeovil Town 1 - 1 Exeter City [375] 1-1

GHCLB

21:00 FT [686] Hartlepool 1 - 1 Lincoln [787] 1-1

GHCLB

21:00 FT [204] Accrington 0 - 1 Preston North End [353] +1/2 0-1

GHCLB

21:00 FT [671] Blackpool 1 - 2 Rangers [168] +3/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [414] Carlisle 3 - 1 Bolton [363] +1/2 2-0

GHCLB

21:00 FT [200] Annecy FC 1 - 1 Dijon [403] 0-1

GHCLB

21:00 FT [170] Clermont 1 - 3 Lens [46] 0-2

GHCLB

21:00 FT [816] KV Mechelen 3 - 4 Wolfsburg [70] +1 1-4

GHCLB

21:00 FT [997] York City 1 - 4 Bradford City [308] 0-2

GHCLB

21:00 FT [598] Partick Thistle 0 - 1 Motherwell [573] 0-0

GHCLB

21:00 FT [654] Eastleigh 1 - 0 Swindon [540] 1-0

GHCLB

21:00 FT [347] Genk 0 - 2 AEK Athens [158] - 3/4 0-2

GHCLB

21:00 FT [160] Kortrijk 2 - 1 Utrecht [128] - 1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [751] Crewe Alexandra 1 - 1 West Brom [114] +1 1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [762] Sutton Utd 0 - 0 Charlton Athletic [775] 0-0

GHCLB

21:00 FT [331] Cheltenham 1 - 2 Cardiff City [63] +1/2 1-0

GHCLB

21:00 FT [680] Chester 1 - 1 Morecambe [698] +3/4 0-1

GHCLB

21:00 FT [990] Dundee Utd 0 - 2 Sunderland [281] +0 0-0

GHCLB

21:00 FT [226] Mansfield 1 - 1 Rotherham Utd [76] +3/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [464] Oxford Utd 0 - 2 Coventry [143] +1/4 0-1

GHCLB

21:00 FT [437] Plymouth Argyle 0 - 1 Bristol City [97] 0-0

GHCLB

21:00 FT [457] Helmond Sport 1 - 1 Go Ahead Eagles [174] +1 1/4 0-1

GHCLB

21:00 FT [258] Reading 1 - 1 West Ham Utd [82] +1 0-0

SCOLC

21:00 FT [H-5] Forfar Athletic 0 - 3 Hamilton [H-3] +1 0-1

SCOLC

21:00 FT [G-3] Cove Rangers 1 - 2 Livingston [G-2] +1/2 1-0

SCOLC

21:00 FT [H-4] Stranraer 0 - 3 Dundee [H-1] +1 1/4 0-1

SCOLC

21:00 FT [G-5] Kelty Hearts 0 - 2 Albion Rovers [G-4] - 1 0-0

SCOLC

21:00 FT [C-1] Ross County 1 - 0 Dunfermline [C-2] - 3/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [A-3] Raith Rovers 1 - 1 Stirling Albion [A-2] - 1 1/4 1-1

SCOLC

21:00 FT [E-5] Cowdenbeath 0 - 2 St. Mirren [E-3] +3 0-2

SCOLC

21:00 FT [F-3] Queen of South 2 - 2 St. Johnstone [F-2] +1/2 1-0

SCOLC

21:00 FT [B-3] Stenhousemuir 3 - 0 Fraserburgh FC [B-5] - 1 1-0

SCOLC

21:00 FT [E-4] Edinburgh City 1 - 3 Arbroath [E-1] +1 1-1

SCOLC

21:00 FT [B-4] Montrose 0 - 3 Kilmarnock [B-1] +1 0-1

SCOLC

21:00 FT 1 [A-5] Peterhead 0 - 2 Dumbarton [A-4] - 1/2 0-1

SCOLC

21:00 FT [F-1] Annan Athletic 4 - 0 Elgin City [F-5] - 1/4 3-0

SCOLC

21:00 FT [C-5] Buckie Thistle 1 - 4 Alloa Athletic [C-3] +1 1/2 1-2

ESTA

21:00 FT [3] Nomme Kalju 1 - 1 Trans Narva [7] 0-1

ICEB

21:00 FT 1 [9] Vestri 1 - 4 Afturelding [5] - 1/2 1-0

LATA

21:00 FT [1] Valmiera / BSS 5 - 1 BFC Daugava [6] - 2 1/4 1-0

NORA

21:00 FT [15] FK Jerv 1 - 2 Sandefjord [10] +0 0-0

FINA

21:00 FT [3] Helsinki 3 - 1 VPS Vaasa [8] - 1 1/4 1-1

FINB

21:00 FT [9] PK-35 0 - 4 Jaro [3] +0 0-3

FINB

21:00 FT [5] EIF Ekenas 0 - 3 JaPS [6] - 1 0-1

FINB

21:00 FT [7] KPV Kokkola 2 - 1 PIF Parainen [12] - 3/4 2-0

FIN3

21:00 FT [B-2] Hameenlinna 4 - 0 Klubi 04 Helsinki [B-6] +3/4 2-0

FIN3

21:00 FT [B-8] Grankulla IFK 2 - 0 Ilves II [B-10] - 1/4 0-0

FIN3

21:00 FT [B-13] KaaPo Kaarina 1 - 7 Honka 2 [B-5] +1 1/4 0-3

BRB

21:00 FT [10] Ituano/SP 0 - 0 Londrina/PR [6] - 1/2 0-0

URUA

21:00 FT 1 [11] CA Rentistas 0 - 1 CA Fenix [7] +1/4 0-0

SCOLC

21:10 FT [D-5] Clyde 2 - 0 Greenock Morton [D-3] +3/4 1-0

GHCLB

21:30 FT [409] Spezia 1 - 2 Bochum [13] +1/4 0-0

GHCLB

21:30 FT [996] SO Cholet 1 - 3 Ajaccio [425] 1-2

NGA

21:30 FT [10] FK Orenburg 2 - 4 Krylya Sovetov [11] +0 1-0

GHCLB

21:35 FT [234] Doncaster Rovers 1 - 0 Huddersfield [231] +1 1/2 0-0

GHCLB

22:00 FT [378] Kayserispor 2 - 2 Ankaragucu [186] 1-1

GHCLB

22:00 FT [52] Pardubice 0 - 0 Dukla Praha [8] 0-0

GHCLB

22:00 FT [113] Sassuolo 3 - 1 Jablonec [288] 1-1

GHCLB

22:00 FT [591] Caen 0 - 2 Nantes [602] 0-1

GHCLB

22:00 FT [649] Derby County 1 - 0 Hertha Berlin [280] +3/4 1-0

GHCLB

22:00 FT [111] Metz 4 - 0 Troyes [369] +0 1-0

GHCLB

22:00 FT [201] Sampdoria 1 - 1 Parma [282] - 3/4 0-1

DUC4BA

22:00 FT [18] VfB Eichstatt 0 - 4 Bayern Munich II [4] +1 1/4 0-1

DUC4BA

22:00 FT [9] TSV Aubstadt 1 - 3 Nurnberg II [6] - 1/2 1-1

NGB

22:00 FT 1 [12] Neftekhimik Nizh 0 - 1 Kamaz [1] - 3/4 0-1

NGB

22:00 FT [18] Volga Ulyanovsk 1 - 1 Yenisey [8] +1/4 0-0

BLRA

22:00 FT [9] Torpedo Zhodino 0 - 1 Isloch [4] +0 0-1

BIHA

22:00 FT [12] Igman Konjic 0 - 1 Siroki Brijeg [1] 0-0

KAZC

22:00 FT [C-1] FK Taraz 4 - 2 FK Maktaaral [C-2] 2-2

LITA

22:00 FT 1 [2] Hegelmann Litauen 6 - 0 FK Jonava [10] 3-0

FIN3

22:00 FT [C-4] VIFK Vaasa 4 - 0 FC Komeetat [C-9] - 1 3/4 3-0

FIN3

22:00 FT [B-4] Ilves-Kissat 1 - 1 SalPa Salo [B-3] +0 1-0

FIN3

22:00 FT [C-6] RoPS Rovaniemi 6 - 3 Kajaanin Haka [C-12] - 1 4-2

TDB

22:00 FT [16] Ostersunds 1 - 1 Osters [4] +3/4 1-0

JORA

22:00 FT [6] Al Salt 3 - 0 Moghayer Al Sarhan [8] - 1/4 0-0

CHIB

22:00 FT [1] CD Magallanes 0 - 0 Deportes Santa Cruz [9] 0-0

GHCLB

22:30 FT [679] Tondela 1 - 1 Santa Clara [763] -

GHCLB

22:30 FT [579] SC Bastia 1 - 0 Nimes [986] 0-0

GHCLB

22:30 FT [19] Freiburg 1 - 0 Rennes [169] 0-0

GHCLB

22:30 FT [494] Le Havre 1 - 4 Amiens [251] 0-3

POLA

22:30 FT [14] Jagiellonia 2 - 0 Piast Gliwice [15] +0 1-0

POLB

22:30 FT [1] Wisla Krakow 0 - 0 Sandecja [13] - 3/4 0-0

BULA

22:30 FT [6] Lok. Sofia 1 - 1 Cska Sofia [5] +1/2 1-0

FINA

22:30 FT [10] IFK Mariehamn 1 - 1 HIFK [12] - 3/4 1-1

FIN3

22:30 FT [B-11] VJS 2 - 1 Espoo [B-12] - 1/2 0-1

RMNA

22:30 FT [13] Arges Pitesti 2 - 0 UTA Arad [11] +1/4 1-0

SLOA

22:30 FT [3] Domzale 0 - 0 CM Celje [5] +0 0-0

TDA

22:30 FT [2] Djurgardens 5 - 0 Varnamo [13] - 1 1/4 2-0

GHCLB

22:59 FT [484] Trabzonspor 2 - 2 Slovacko [194] - 1/2 1-2

GHCLB

22:59 FT [631] Orleans 2 - 1 Bordeaux [453] 2-0

GHCLB

22:59 FT [179] Auxerre 0 - 2 Stade Reims [118] 0-2

GHCLB

22:59 FT [615] Le Mans 4 - 1 Chateauroux [630] -

GHCLB

22:59 FT [811] Marseille 0 - 3 Norwich [60] - 3/4 0-1

GHCLB

22:59 FT 1 [422] Sedan 2 - 1 Dunkerque [807] 2-1

LATA

22:59 FT [10] METTA/LU Riga 1 - 3 Rigas Futbola Skola [2] +2 1/4 1-1

NORA

22:59 FT [13] HamKam 0 - 2 Bodo Glimt [2] +1/2 0-0

SVKA

22:59 FT [5] Spartak Trnava 2 - 0 Zlate Moravce [12] - 1 1/4 1-0

SVKA

22:59 FT [8] Trencin 0 - 0 MSK Zilina [3] - 1/4 0-0

TSA

22:59 FT [1] Young Boys 4 - 0 Zurich [10] - 1 0-0

TSB

22:59 FT [7] Bellinzona 1 - 0 Lausanne Sports [2] 0-0

ARGA

22:59 FT [23] Barracas Central 1 - 3 Argentinos Jun. [4] +1/2 1-1

GHCLB

23:30 FT [382] Barnsley 0 - 0 Nottingham Forest [167] +3/4 0-0

GHCLB

23:30 FT [215] Espanyol 2 - 0 Montpellier [983] - 1/4 1-0

GHCLB

23:30 FT [184] Hull City 3 - 1 Malaga [594] - 1/4 0-0

ESTA

23:30 FT [5] Kuressaare 1 - 0 TJK Legion [9] - 3/4 0-0

EGYA

23:30 FT [14] Ghazl Al Mahalla 0 - 2 Zamalek SC [1] +3/4 0-0

EGYA

23:30 FT [4] Future FC 1 - 2 Ismaily SC [9] - 1/2 0-0

BRAU20

23:45 FT [A-5] Atl. Mineiro/MG U20 0 - 0 Flamengo/RJ U20 [A-1] 0-0

GHCLB

00:00 FT [81] Burgos CF 1 - 1 Alaves [105] +0 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 3-4

GHCLB

00:00 FT [488] SBV Excelsior 3 - 2 Dordrecht 90 [610] - 1 1/4 2-0

GHCLB

00:00 FT [792] Charleroi 1 - 2 Strasbourg [93] +1/4 0-0

GHCLB

00:00 FT [429] Lierse 3 - 1 Eindhoven [813] +1/4 3-1

GHCLB

00:00 FT [466] Lugo 0 - 2 SD Ponferradina [431] +0 0-1

GHCLB

00:00 FT [600] Concarneau 1 - 0 Guingamp [80] 0-0

GHCLB

00:00 FT [20] Sigma Olomouc 0 - 2 Galatasaray [50] +1/2 0-0

GHCLB

00:00 FT [108] FC Koln 1 - 2 AC Milan [88] - 1/4 0-2

GHCLB

00:00 FT [250] PSV Eindhoven 1 - 2 Villarreal [41] +0 1-0

GHCLB

00:00 FT [126] Real Sociedad 0 - 1 Toulouse [25] - 1/4 0-0

NGA

00:00 FT [8] Akhmat Groznyi 1 - 1 Spartak Moscow [1] 1 +0 1-0

BLRA

00:00 FT [16] Dnepr Mogilev 1 - 3 Slavia Mozyr [10] +3/4 0-2

CROA

00:00 FT [7] NK Osijek 2 - 1 HNK Gorica [6] 1 - 1 0-0

ARGB

00:10 FT [28] Atletico Atlanta 1 - 0 Tristan Suarez [35] - 1/4 0-0

CHIA

00:15 FT [5] Palestino 5 - 1 Coquimbo Unido [16] - 1/2 1-1

GHCLB

00:30 FT [998] CD Calahorra 0 - 2 Eibar [37] 0-2

ISRSC

00:30 FT [2] Maccabi Haifa 1 - 1 Hap. Beer Sheva [1] - 3/4 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-4

JORA

00:30 FT [2] Wehdat Amman 4 - 2 Jazeera Amman [12] - 1 1/2 3-0

GHCLB

01:00 FT [930] Benfica B 0 - 1 CD Mafra [341] -

GHCLB

01:00 FT [309] Anderlecht 3 - 0 Lyon [292] +1/2 1-0

GHCLB

01:00 FT [125] Roma 2 - 0 Portimonense [261] - 1 1/2 1-0

POLA

01:00 FT [10] Korona Kielce 1 - 1 Legia Wars. [4] 1 +3/4 0-0

POLB

01:00 FT [4] LKS Lodz 0 - 2 Katowice [10] - 1/2 0-2

BULA

01:00 FT [10] Levski Sofia 5 - 0 Spartak Varna [16] - 2 1-0

ICEA

01:00 FT [10] Hafnarfjordur 0 - 3 Vikingur Rey. [3] +1/4 0-0

SRBA

01:00 FT [13] Novi Sad 0 - 4 FK Vojvodina [3] 0-1

SRBA

01:00 FT [5] Backa Topola 0 - 0 Javor Ivanjica [4] - 1 1/4 0-0

SRBA

01:00 FT [1] Crvena Zvezda 5 - 0 FK Kolubara [11] 5-0

ARGB

01:00 FT [29] Temperley 1 - 1 Deportivo Madryn [14] +0 0-1

ARGB

01:00 FT [34] Flandria 0 - 1 Estudiantes Rio Cuarto [12] +0 0-1

BRAU20

01:00 FT [B-10] Chapecoense U20 1 - 2 Atletico/PR U20 [B-1] 0-1

BRAU20

01:00 FT [B-6] RB Bragantino/SP U20 1 - 0 Corinthians/SP U20 [B-2] 1-0

PERA

01:00 FT [7] Cesar Vallejo 3 - 2 AD Tarma [15] - 1 1/4 1-1

SLOA

01:15 FT [10] Maribor 0 - 3 NK Radomlje [4] - 3/4 0-2

GHCLB

01:30 FT [997] Estoril 1 - 4 Brighton [112] 1-2

GHCLB

01:30 FT [190] Inter Milan 2 - 2 Monaco [393] - 3/4 1-2

DUB

01:30 FT [16] Magdeburg 1 - 2 Fort.Dusseldorf [8] - 1/4 0-1

IREB

01:30 FT [4] Longford Town 1 - 3 Athlone [9] - 1 3/4 0-1

RMNA

01:30 FT [4] CFR Cluj 1 - 0 Rapid Bucuresti [5] 1-0

SVKA

01:30 FT [6] Zelez. Podbrezova 2 - 1 Slo. Bratislava [1] +1 1/2 1-0

TSA

01:30 FT [9] Winterthur 1 - 1 Basel [8] +1/4 1-0

ARGA

01:30 FT [2] Gimnasia LP 0 - 0 Colon [20] - 1/2 0-0

ARGA

01:30 FT [25] Independiente 0 - 0 Rosario Central [17] - 1/2 0-0

ARGB

01:30 FT [5] Gim.Mendoza 3 - 0 CA Mitre Salta [19] - 1/2 0-0

ARGB

01:30 FT [11] San Martin SJ 3 - 0 Agropecuario AAC [26] - 1/2 1-0

EUW

02:00 FT [B-3] Đan Mạch Nữ 0 - 1 T.B.Nha Nữ [B-2] +1 1/2 0-0

EUW

02:00 FT [B-4] Phần Lan Nữ 0 - 3 Đức Nữ [B-1] +3 0-1

GHCLB

02:00 FT [211] Leganes 2 - 0 Getafe [214] +1/4 1-0

BIHA

02:00 FT [3] Zeljeznicar 1 - 1 Leotar Trebinje [10] 1-1

CROA

02:00 FT [5] Sibenik 0 - 1 HNK Rijeka [9] +3/4 0-0

BRB

02:00 FT [8] CRB/AL 1 - 1 Brusque FC/SC [14] - 1/4 0-0

URUA

02:00 FT [4] Boston River 1 - 0 Sportivo Cerrito [15] - 3/4 0-0

EGYA

02:00 FT [2] Pyramids FC 2 - 0 Ahly Cairo [3] +1/4 1-0

GHCLB

02:15 FT [267] Fulham 2 - 0 Nice [493] +0 1-0

BRA

02:30 FT [5] Athletico/PR 0 - 0 Internacional/RS [6] - 1/4 0-0

BRB

02:30 FT [7] Sampaio Correa/MA 3 - 1 Vasco DG/RJ [4] - 1/4 1-0

BRB

02:30 FT [2] Gremio/RS 3 - 0 Tombense FC/MG [12] - 1 1/2 3-0

CHIA

02:45 FT [7] Audax Italiano 1 - 2 Colo Colo [1] +1/2 0-0

COLB

03:00 FT [7] Llaneros FC 3 - 2 Atletico Huila [14] - 1/2 0-2

ECUA

03:00 FT 1 [9] Orense SC 1 - 1 Macara [16] - 1/2 0-1

BLVA

03:30 FT [B-4] Royal Pari 2 - 2 Nacional Potosi [A-3] - 1 1-1

PERA

03:30 FT [17] Uni.San Martin 0 - 4 Universitario [9] +3/4 0-1

ARGA

04:00 FT [15] Newells Old Boys 0 - 0 Racing Club [6] +1/4 0-0

COLA

04:00 FT [10] Jag de Cordoba 0 - 1 Deportivo Pasto [6] - 1/2 0-0

PARA

04:00 FT [11] Sportivo Ameliano 2 - 0 Libertad [1] +3/4 2-0

VENA

04:00 FT [8] Caracas 3 - 1 Estu.Merida [10] - 3/4 2-1

ARGB

04:10 FT [6] Estudiantes BsAs 0 - 0 San Martin Tucuman [2] +1/4 0-0

BLVA

04:15 FT 1 [B-7] Inde. Petrolero 1 - 4 Bolivar [B-1] +0 1-0

BRB

04:30 FT [18] Guarani/SP 0 - 2 Bahia/BA [3] +0 0-1

BRA

05:00 FT [17] Avai/SC 1 - 0 Santos/SP [8] +0 1-0

BRA

05:00 FT [2] Flamengo/RJ 2 - 0 Coritiba/PR [18] - 1 2-0

COLB

05:00 FT [13] Barranquilla 3 - 0 Tigres(COL) [5] - 1/4 2-0

URUA

05:00 FT 1 [9] Wanderers 3 - 3 CA Penarol [5] +1/2 1-1

MEXA

05:00 FT [12] Atlas 3 - 2 Cruz Azul [15] 1 - 1/4 1-1

CHIA

05:15 FT [6] Cobresal 3 - 1 U. La Calera [12] - 3/4 1-1

ECUA

05:30 FT [4] LDU Quito 1 - 1 Dep.Cuenca [3] 1-0

GHCLB

06:00 FT [72] Arsenal 2 - 0 Everton [368] - 1 2-0

PERA

06:00 FT [2] Sport Huancayo 1 - 1 Atletico Grau [14] - 1 1/4 0-0

COLA

06:05 FT [9] Atl. Nacional 1 - 2 Millonarios [1] +0 0-1

PARA

06:15 FT [3] Olimpia Asuncion 2 - 0 Guarani CA [4] - 1/4 1-0

VENA

06:15 FT [4] Puerto Cabello 3 - 0 UCV FC [16] - 1/4 2-0

ARGA

06:30 FT [11] Boca Juniors 1 - 0 Talleres Cordoba [24] - 3/4 0-0

BLVA

06:30 FT [A-1] CA Palmaflor 1 - 2 Aurora [A-7] - 1/4 0-2

USA

06:30 FT 1 [Dong-3] CF Montreal 1 - 0 Toronto [Dong-12] - 1 0-0

USA

06:30 FT [Dong-1] Philadelphia Union 2 - 1 New England [Dong-6] - 1/4 0-0

USB

06:30 FT [A-11] Loudoun United 1 - 4 Tampa Bay Rowdies [A-2] +1 1/4 0-0

BRA

07:00 FT [14] Ceara/CE 3 - 1 Corinthians/SP [3] - 1/2 2-1

USA

07:00 FT [Tay-4] Minnesota Utd 2 - 0 D.C. Utd [Dong-14] - 1 1-0

USA

07:00 FT [Dong-10] Chicago Fire 1 - 0 Seattle Sounders [Tay-9] - 1/2 1-0

USB

07:00 FT [B-12] Orange County SC 0 - 0 Miami FC [A-6] - 1/4 0-0

USB

07:00 FT 1 [A-12] Ch. Battery 3 - 1 Hartford Athletic [A-10] +0 2-1

MEXA

07:05 FT [8] Santos Laguna 1 - 1 Chivas Guad. [17] 1 - 1/4 0-0

USB

07:30 FT 2 [A-3] Memphis 901 1 - 2 Louisville City [A-1] +0 0-0

USW

07:30 FT [2] Houston Dash Nữ 4 - 1 Chicago RS Nữ [6] 2-0

CHIA

07:45 FT [8] Everton CD 2 - 1 U. Espanola [4] - 1/4 2-0

ECUA

08:00 FT [14] Tecnico Uni. 0 - 2 Barcelona SC [7] +1/4 0-1

USA

08:00 FT [Tay-10] Colorado Rapids 2 - 0 LA Galaxy [Tay-6] - 1/2 1-0

USA

08:00 FT [Tay-3] Dallas 1 - 1 Austin FC [Tay-2] - 1/4 1-0

USB

08:00 FT [B-1] SA Scorpions 5 - 0 Atlanta United II [A-13] - 1 3/4 3-0

USB

08:00 FT [B-5] New Mexico United 1 - 1 Pittsburgh R. [A-5] +0 1-0

CRCSC

08:00 FT 1 [2] Cartagines 0 - 2 Herediano [1] +1/4 0-2

COLA

08:10 FT [11] La Equidad 0 - 0 Junior Barranquilla [5] +0 0-0

USA

08:22 FT [Dong-9] Inter Miami 3 - 2 Charlotte FC [Dong-13] - 1/4 0-2

AUSNSW

08:25 FT 1 [7] Sydney FC U21 0 - 1 Sydney Utd [8] - 1/2 0-0

GHCLB

09:00 FT [242] Club America 1 - 2 Chelsea [103] +1 1/4 0-0

USB

09:00 FT [B-9] Oakland Roots 4 - 0 El Paso Locomotive [B-6] - 1/4 4-0

USB

09:00 FT [B-11] Monterey Bay FC 0 - 0 Detroit City FC [A-7] +0 0-0

USW

09:30 FT [1] Portland Tho. Nữ 5 - 0 NJ/NY Gotham Nữ [11] - 3/4 3-0

USB

10:00 FT [B-4] Sacramento 0 - 1 Birmingham Legion [A-4] +0 0-1

GHCLB

15:00 Hoãn [441] Maritimo - Nacional Madeira [869] -

GHCLB

16:00 Hoãn [638] Kolding IF - Young Boys [2] -

GHCLB

16:00 Hoãn [636] Vizela - Famalicao [849] -

GHCLB

16:00 Hoãn [417] Penafiel - Santa Clara [763] -

NHATB

16:00 Hoãn [11] Tokyo Verdy - Tokushima Vortis [14] +0 -

GHCLB

16:30 Hoãn [833] Braga II - Chaves [330] -

GHCLB

16:30 Hoãn [997] Estoril - CD Mafra [341] -

GHCLB

16:30 Hoãn [578] Rio Ave - Pacos Ferreira [755] -

GHCLB

17:00 Hoãn [992] Skive IK - VSK Aarhus [509] -

NHATA

17:00 Hoãn [10] Nagoya Grampus - Kawasaki Fro. [6] +1/2 -

GHCLB

18:00 Hoãn [556] Hillerod - Roskilde [878] -

GHCLB

18:00 Hoãn [164] Porto - Portimonense [261] -

GHCLB

19:00 Hoãn [610] Dordrecht 90 - TOP Oss [645] -

GHCLB

19:00 Hoãn [50] Galatasaray - Paksi [237] -

GHCLB

00:00 Hoãn [20] Sigma Olomouc - Galatasaray [50] -

COLA

05:00 Hoãn [14] Atl. Bucaramanga - America Cali [12] -

Kết quả bóng đá ngày 16/07/2022

Kết quả bóng đá ngày 16/07/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 16/07/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 16/07/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0