KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/07/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 15/07/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

13:00 FT [435] HR Letzion 2 - 1 H. Petah Tikva [912] -

GHCLB

13:30 FT [413] Beitar Jerusalem 2 - 0 Maccabi K.Jaffa [779] 0-0

AFFW

15:00 FT [A-1] Thái Lan Nữ 2 - 0 Myanmar Nữ [B-2] - 3/4 1-0

AFF19

15:30 FT [A-1] Việt Nam U19 1 - 1 Thái Lan U19 [A-2] +0 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 5-3

GHCLB

15:30 FT [391] Bourg Peronnas 1 - 1 Le Puy Foot [777] 1-1

GHCLB

16:00 FT [3] Mlada Boleslav 1 - 1 Varnsdorf [183] - 1 1/2 1-0

NGAU21

16:00 FT [A-5] Kryliya Sov. U21 0 - 3 Strogino Moscow U21 [A-2] 0-1

AUSNSW

16:00 FT [2] Manly Utd 2 - 0 Mt Druitt Town [11] - 1 2-0

GHCLB

16:30 FT [800] Liefering 0 - 2 Bohemians 1905 [1] 0-1

AUSNSW

16:30 FT [9] Wollongong Wolves 0 - 0 Marconi Stallions [4] +1 0-0

NGAU21

17:00 FT [A-1] Zenit U21 3 - 2 Ural U21 [A-7] 2-1

AUSVPL

17:00 FT [4] Green Gully SC 2 - 0 St Albans Saints [11] 1-0

NHAT3

17:00 FT [5] Kataller Toyama 2 - 1 Vanraure Hachinohe [16] - 3/4 0-1

HQB

17:00 FT 1 [1] Gwangju 0 - 0 Anyang [3] - 1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [13] Daejeon Korail 0 - 2 Gyeongju KHNP [5] +0 0-2

HQ3

17:00 FT [1] Changwon City 1 - 1 Busan Transp. [9] - 1/2 1-0

VNA

17:00 FT [9] BCM Bình Dương 2 - 2 SHB Đà Nẵng [6] - 1/2 1-1

GHCLB

17:05 FT [992] Melb. Victory 1 - 4 Man Utd [43] +2 1-2

AUSBPL

17:15 FT [12] Virginia Utd 2 - 0 Grange Thistle [10] 0-0

HQB

17:30 FT [6] Gyeongnam 0 - 1 Chungnam Asan [5] +0 0-0

GHCLB

18:00 FT [16] Fredericia 3 - 2 Vendsyssel FF [285] - 1/4 1-2

GHCLB

18:00 FT [301] Willem II 1 - 2 De Graafschap [325] 0-0

NGAU21

18:00 FT [A-9] Torpedo Moscow U21 1 - 0 Orenburg U21 [A-10] 0-0

VNA

18:00 FT [5] Bình Định 2 - 1 Nam Định [11] - 3/4 0-0

VNA

18:00 FT [4] Hải Phòng 1 - 2 Viettel [8] +0 0-0

VNA

18:00 FT [3] SL Nghệ An 1 - 0 HL Hà Tĩnh [10] - 1/4 1-0

AFFW

19:00 FT [B-1] Việt Nam Nữ 0 - 4 Philippines Nữ [A-2] - 1/2 0-1

MASL

19:15 FT [2] Sabah FA 1 - 2 Darul Takzim [1] +1 1-1

GHCLB

19:30 FT [495] Munchen 1860 0 - 3 Newcastle [33] +1 3/4 0-0

GHCLB

19:30 FT [9] Union Berlin 1 - 0 C. Budejovice [4] - 1 1/2 1-0

GHCLB

19:30 FT [44] Ein.Frankfurt 3 - 1 Torino [166] - 1/2 1-0

GHCLB

19:35 FT [66] Liverpool 2 - 0 Crystal Palace [10] - 1 3/4 1-0

AFF19

20:00 FT [B-2] Malaysia U19 2 - 0 Lào U19 [B-1] - 1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT [446] Adana Demirspor 3 - 2 Istanbulspor AS [904] 2-2

KAZC

20:00 FT [A-2] Atyrau 2 - 3 Kairat Almaty [A-1] 1-2

MASL

20:00 FT [5] Terengganu 2 - 1 Kedah FA [6] - 3/4 1-0

GHCLB

20:30 FT [24] Ajax 1 - 1 Eupen [460] - 2 1/2 0-0

CAFCOS

21:00 FT [C-1] Namibia 1 - 0 Mozambique [C-4] 1-0

GHCLB

21:00 FT [53] Ingolstadt 2 - 2 SSV Ulm [711] -

GHCLB

21:00 FT [491] Hatayspor 1 - 3 Rizespor [121] 1-0

GHCLB

21:00 FT [338] Sparta Rotterdam 1 - 0 Heracles Almelo [84] - 3/4 1-0

NGAU21

21:00 FT [A-3] CSKA Mos. U21 4 - 1 ORS 5 U21 [A-8] 3-0

NGAU21

21:00 FT [B-8] FK Sochi U21 0 - 1 Kuban U21 [B-4] 0-0

NGAU21

21:00 FT [A-6] Nizhny Nov U21 0 - 0 Spartak Mos. U21 [A-4] 0-0

GHCLB

22:00 FT [98] Istanbul BB 1 - 0 Konyaspor [796] - 1/4 0-0

GHCLB

22:00 FT [71] PSG 2 - 0 Quevilly [477] - 2 3/4 1-0

NGAU21

22:00 FT [B-1] Rostov U21 2 - 0 Akhmat Gr. U21 [B-2] 1-0

NGAU21

22:00 FT [B-6] Krasnodar U21 0 - 2 Chertanovo U21 [B-3] 0-0

BLRA

22:00 FT [1] Bate Borisov 1 - 2 Arsenal Dzyarzhynsk [13] - 1 3/4 1-2

KAZC

22:00 FT [D-2] Astana 5 - 2 Shakhter Kar. [D-1] 3-1

LITA

22:00 FT [7] Siauliai 3 - 2 FK Riteriai [4] +1/4 2-1

FINA

22:00 FT [3] Honka 5 - 0 Lahti [11] - 1 3-0

JORA

22:00 FT [6] S.Al.Ordon 2 - 1 Sareeh [12] - 1/4 2-0

NGAU21

22:30 FT [B-5] Din. Moscow U21 3 - 1 Khimki U21 [B-7] 0-0

BIHA

22:30 FT [10] NK Posusje 1 - 1 Velez Mostar [7] - 1/4 1-0

BULA

22:30 FT [11] Botev Vratsa 3 - 2 Botev Plovdiv [16] 1 +1/4 2-0

FINB

22:30 FT [1] TPS Turku 2 - 1 SJK Akatemia [8] - 1 1/4 0-1

FINB

22:30 FT [10] MP Mikkeli 2 - 1 PEPO [12] - 3/4 0-0

RMNA

22:30 FT [3] Hermannstadt 3 - 0 Mioveni [16] - 1/2 1-0

GHCLB

22:59 FT [2] Karmiotissa Pol. 0 - 1 Banik Ostrava [6] +1 0-1

GHCLB

22:59 FT [122] Grenoble 1 - 1 Saint Etienne [394] 0-1

GHCLB

22:59 FT [223] PAOK 4 - 0 Panetolikos [987] 3-0

POLA

22:59 FT [8] Rakow Czestochowa 1 - 0 Warta Poznan [15] - 1 1/4 0-0

POLB

22:59 FT [4] Nieciecza 2 - 1 Odra Opole [16] - 1 1-1

ESTA

22:59 FT 1 [7] Tammeka Tartu 0 - 3 Levadia T. [2] +1 3/4 0-2

FIN3

22:59 FT [C-11] OTP 1 - 3 OLS Oulu [C-3] +0 1-0

NGAU21

23:00 FT [B-10] Lok. Moscow U21 2 - 0 Fakel U21 [B-9] 1-0

GHCLB

23:30 FT [410] Chemnitzer 2 - 2 Pribram [819] 2-1

GHCLB

23:30 FT [560] Racing Union 2 - 1 Nancy [949] +0 2-1

GHCLB

23:30 FT [633] Bournemouth 2 - 1 Sheffield Wed. [962] 1-0

GHCLB

23:30 FT [173] Zwolle 0 - 1 Heerenveen [47] 0-0

DUC4BA

23:30 FT [3] Wurzburger 1 - 1 Hankofen-Hailing [9] - 1 1/2 0-0

DUC4BA

23:30 FT [12] TSV 1896 Rain 0 - 3 Schweinfurt [8] +3/4 0-2

CAFCOS

00:00 FT [C-2] Zambia 4 - 3 Senegal [C-3] +0 2-1

GHCLB

00:00 FT [644] Pau FC 1 - 0 Angouleme CFC [927] 0-0

GHCLB

00:00 FT [62] Levante 5 - 1 Qatar SC [994] - 2 1/4 2-0

GHCLB

00:00 FT [398] NAC Breda 0 - 0 Volendam [465] +1/2 0-0

DUC4BA

00:00 FT [19] Illertissen 1 - 2 V. Aschaffenburg [10] +1/4 1-2

NGA

00:00 FT [7] Khimki 1 - 1 Zenit [4] +1 1/2 0-1

BLRA

00:00 FT [7] Gomel 0 - 3 FK Minsk [5] - 1/4 0-1

DENA

00:00 FT [8] Midtjylland 1 - 1 Randers [6] - 1 1/4 0-0

TSB

00:30 FT [6] Schaffhausen 1 - 0 Thun [9] - 1/4 1-0

TSB

00:30 FT [1] Yverdon 2 - 1 Stade L. Ouchy [4] +0 1-1

JORA

00:30 FT [10] Ma'an SC 3 - 3 Faisaly (JOR) [3] +1 1/2 1-1

GHCLB

01:00 FT [306] Antwerpen 2 - 1 Dinamo Kiev [7] +0 1-1

GHCLB

01:00 FT [782] Shrewsbury 1 - 3 Burnley [340] +1/2 0-1

GHCLB

01:00 FT [39] Braga 3 - 0 Middlesbrough [142] - 3/4 1-0

BULA

01:00 FT [3] Ludogorets 2 - 0 Lok. Plovdiv [1] - 1 1/4 0-0

CROA

01:00 FT [1] Dinamo Zagreb 3 - 2 Lok. Zagreb [3] 1 - 1 3/4 2-2

ICEB

01:00 FT [7] Thor Akureyri 1 - 4 Fjolnir [4] +1/4 1-3

SRBA

01:00 FT [8] FK Novi Pazar 1 - 2 Cukaricki Belgrade [2] 1 +1/2 1-1

SRBA

01:00 FT [14] Radnicki Nis 3 - 3 FK Partizan [9] +1 1/4 1-1

SRBA

01:00 FT [6] Spartak Subotica 2 - 0 Radnik Surdulica [15] - 1/4 1-0

ARGB

01:00 FT [16] Deportivo Riestra 1 - 1 Quilmes [26] +1/4 0-1

GHCLB

01:15 FT [49] Besiktas 1 - 0 Mainz [199] +0 1-0

SLOA

01:15 FT [2] Koper 2 - 1 Tabor Sezana [6] - 1 0-0

TSB

01:15 FT [7] Aarau 1 - 1 Vaduz [8] - 1/2 1-0

GHCLB

01:30 FT [637] Chorley 0 - 5 Stockport [406] +1 1/4 0-1

GHCLB

01:30 FT [999] Colchester Utd 0 - 1 Millwall [386] +3/4 0-1

DUB

01:30 FT [2] Kaiserslautern 2 - 1 Hannover 96 [15] +0 1-0

POLA

01:30 FT [10] Zaglebie Lubin 0 - 0 Slask Wroclaw [9] - 1/4 0-0

POLB

01:30 FT [3] Ruch Chorzow 0 - 0 Skra Czestochowa [10] - 1/4 0-0

RMNA

01:30 FT 1 [9] Universitatea Craiova 2 - 2 Sepsi OSK [6] - 1/4 1-0

SVKA

01:30 FT [7] Zemplin Michalovce 2 - 0 Dukla BB [11] - 1/4 0-0

IREA

01:45 FT [8] Drogheda Utd 0 - 1 Bohemians [6] +3/4 0-0

IREA

01:45 FT [4] St. Patrick's 1 - 1 Dundalk [2] +0 1-0

IREB

01:45 FT [1] Cork City 0 - 0 Galway [2] - 1/4 0-0

IREB

01:45 FT [8] Cobh Ramblers 0 - 5 Waterford Utd [3] +1 3/4 0-2

IREB

01:45 FT 1 [7] Bray Wanderers 0 - 2 Treaty United [5] +0 0-1

EUW

02:00 FT [A-4] Bắc Ireland Nữ 0 - 5 Anh Nữ [A-1] +4 1/4 0-2

EUW

02:00 FT [A-2] Áo Nữ 1 - 0 Na Uy Nữ [A-3] +1/2 1-0

CHIB

02:30 FT [13] San.Morning 1 - 2 San. Wanderers [17] - 1/4 1-1

GHCLB

03:00 FT [32] Benfica 3 - 0 Nice [493] - 1/2 3-0

PERA

03:30 FT [10] Dep. Municipal 0 - 0 Cienciano [5] +0 0-0

CSUW

04:00 FT [B-2] Argentina Nữ 5 - 0 Uruguay Nữ [B-4] - 1 1/2 1-0

VENA

04:00 FT [7] Dep.Guaira 1 - 1 Mineros Guayana [13] - 3/4 1-1

ARGA

05:00 FT 1 [15] Sarmiento Junin 2 - 0 Defensa YJ [19] +0 1-0

BRB

05:00 FT [9] Criciuma/SC 1 - 1 Ponte Preta/SP [11] - 1/2 0-1

BLVA

05:00 FT [B-6] Jorge Wilstermann 2 - 2 CD Guabira [A-5] - 3/4 0-0

CHIB

05:00 FT [14] Temuco 3 - 2 Iquique [8] - 1/4 3-1

URUA

05:00 FT [12] Plaza Colonia 0 - 0 CA River Plate (URU) [8] +1/4 0-0

COLB

06:00 FT [2] Fortaleza 2 - 2 Cucuta [16] 1-2

USB

06:00 FT [A-14] New York RB II 1 - 0 Indy Eleven [A-9] +1/4 0-0

PARA

06:15 FT [10] Tacuary FBC 0 - 0 Guairena FC [8] 0-0

VENA

06:15 FT [4] Dep.Tachira 3 - 0 Metropolitano [2] - 1/2 1-0

BLVA

06:30 FT [B-8] Real Tomayapo 1 - 2 Real Santa Cruz [A-6] - 1 1-2

CSUW

07:00 FT [B-5] Peru Nữ 0 - 2 Venezuela Nữ [B-3] +2 0-1

ECUA

07:00 FT 1 [14] Cumbaya FC 1 - 2 Gualaceo SC [10] - 1/2 0-2

MEXA

07:00 FT 1 [7] Puebla 1 - 1 Club Leon [9] 1 - 1/4 1-0

ARGB

07:10 FT [5] All Boys 3 - 1 Ferro Carril Oeste [25] - 1/4 2-1

ARGA

07:30 FT [27] Aldosivi 0 - 1 Atletico Tucuman [1] +1/4 0-1

ARGA

07:30 FT [14] Arsenal Sarandi 1 - 1 CA Platense [10] - 1/4 0-0

BRB

07:30 FT [19] Vila Nova/GO 1 - 2 CSA/AL [17] - 1/4 0-1

CHIB

07:30 FT [12] San Luis Qui. 1 - 0 Barnechea [7] +0 0-0

COLB

08:00 FT [4] Real Cartagena 0 - 1 Leones FC [1] +1/4 0-0

USB

08:00 FT [B-3] Colorado Springs 4 - 2 LA Galaxy II [B-8] - 3/4 2-1

NHATJFL

09:00 FT [4] Reinmeer Aomori 0 - 2 Suzuka Point Getters [9] 0-2

USW

09:00 FT [2] San Diego Wave Nữ 0 - 0 Racing Louisville Nữ [9] - 3/4 0-0

MEXA

09:05 FT [13] Juarez 1 - 1 Queretaro [18] - 1/4 1-1

NHATB

18:00 Hoãn [9] Oita Trinita - Machida Zelvia [7] -

LITA

22:00 Hoãn [5] Suduva - Kauno Zalgiris [6] -

IREA

01:45 Hoãn [7] Shelbourne - Shamrock Rovers [1] -

USW

06:30 Hoãn [12] NC Courage (W) - Angel City Nữ [7] - 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 15/07/2022

Kết quả bóng đá ngày 15/07/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 15/07/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 15/07/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0