LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/12/2022

Lịch bóng đá trong ngày 11/12/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 - [3] Central Coast vs Newcastle Jets [8] - 3/4 -

AUSW

12:00 - [9] WS Wanderers Nữ vs Adelaide Utd Nữ [7] +1 1/2 -

AUSA

13:00 - [9] Macarthur FC vs Melb. Victory [12] +1/2 -

GHW

15:00 - [13] Philippines Nữ vs Papua New Guinea Nữ [179] -

AUSW

15:00 - [8] Perth Glory Nữ vs Melb. Victory Nữ [4] +1/4 -

IDNA

15:15 - [11] Arema Indonesia vs Persis Solo FC [9] - 1/2 -

GEOA

16:00 - [9] Sioni Bolnisi vs Samtredia - 1/4 -

GHQG

17:30 - [151] Thái Lan U23 vs Lào [92] - 1 1/4 -

MLTA

17:30 - [12] Zebbug Rangers vs Gzira Utd [2] +1 3/4 -

TNKB

17:30 - [9] Boluspor vs Bandirmaspor [8] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-19] Athletic Bilbao B vs Atl. Baleares [A2-16] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-12] Merida vs Badajoz [A1-11] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-7] Linares Deportivo vs Ceuta [A1-20] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A2-20] CD Calahorra vs Castellon [A2-2] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-7] SD Logrones vs Cornella [A2-9] - 1/2 -

ITA3

18:00 - [A-16] Sangiuliano City vs Triestina [A-20] - 1/4 -

BDNLC

18:15 - [F-4] Vilafranquense vs Belenenses [F-3] - 3/4 -

HLB

18:15 - [5] Willem II vs NAC Breda [11] - 3/4 -

IDNA

18:15 - [16] Barito Putera vs Dewa United [15] - 1/4 -

ITB

18:30 - [6] Cagliari vs Perugia [14] - 1/2 -

GHCLB

19:00 - [43] Erzgebirge Aue vs Hallescher [853] -

DUC4DB

19:00 - [15] Luckenwalde vs Berliner FC Dynamo [4] +1/4 -

ALBA

19:00 - [7] Bylis Ballsh vs KF Laci [5] -

ALBA

19:00 - [8] Kukesi vs Teuta Durres [9] -

MKDA

19:00 - [6] Bregalnica Stip vs Pobeda [10] -

MKDA

19:00 - [8] Rabotnicki vs Shkupi [2] -

MKDA

19:00 - [5] Sileks Kratovo vs Makedonija [7] -

MKDA

19:00 - [9] Academy Pandev vs Tikves Kavadarci [4] -

MKDA

19:00 - [11] FK Skopje vs FC Struga [1] -

SLOA

19:00 - [10] Tabor Sezana vs O.Ljubljana [1] +3/4 -

BIB

19:30 - [1] RWD Molenbeek vs Excelsior Virton [12] - 1 1/4 -

RMNA

19:30 - [14] Universitaea Cluj vs UTA Arad [15] - 1/4 -

EGYA

19:45 - [7] Ghazl Al Mahalla vs Dakhleya [18] - 1/2 -

ANHB

20:00 - [14] QPR vs Burnley [1] +1/4 -

TBNB

20:00 - [22] UD Ibiza vs Malaga [20] - 1/4 -

MLTA

20:00 - [7] Gudja United vs Hamrun Spartans [1] -

MLTA

20:00 - [11] Marsaxlok vs Valletta [9] +1/4 -

TNKB

20:00 - [19] Genclerbirligi vs Erzurumspor FK [15] +1/4 -

GHQG

20:30 - [150] Thái Lan vs Myanmar [111] - 2 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-10] Latina vs Audace Cerignola [C-4] +0 -

ITA3

20:30 - [A-1] Feralpisalo vs Novara [A-9] +0 -

ITA3

20:30 - [C-14] Taranto vs Monterosi FC [C-13] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-3] Pordenone vs Vicenza [A-6] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-19] Viterbese Calcio vs Turris Neapolis [C-16] +0 -

ITA3

20:30 - [C-5] AZ Picerno vs Virtus Francavilla [C-11] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-17] Potenza SC vs Giugliano [C-12] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-15] Virtus Verona vs AC Renate [A-8] +1/2 -

ITA3

20:30 - [A-5] Lecco vs Padova [A-13] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-18] Pergolettese vs Pro Sesto [A-2] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-7] ArzignanoChiampo vs Juventus U23 [A-10] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-17] Mantova vs Pro Vercelli [A-12] +0 -

ITA3

20:30 - [A-19] Piacenza vs Aurora Pro Patria [A-4] +0 -

HLB

20:30 - [16] Ajax U21 vs Utrecht U21 [20] - 1/2 -

HLB

20:30 - [14] De Graafschap vs Eindhoven [4] - 1/2 -

HLB

20:30 - [10] Telstar vs Den Bosch [18] - 3/4 -

HLB

20:30 - [6] VVV Venlo vs MVV Maastricht [8] - 3/4 -

HLB

20:30 - [17] TOP Oss vs Dordrecht 90 [15] +0 -

HLB

20:30 - [3] Almere City vs ADO Den Haag [13] - 1/2 -

HLB

20:30 - [9] Roda JC vs Heracles Almelo [2] +0 -

GHCLB

21:00 - [388] Liverpool vs Lyon [142] - 1 -

ITB

21:00 - [15] Como vs Reggina [3] +0 -

ITB

21:00 - [4] Alto Adige vs Ternana [9] +0 -

ITB

21:00 - [18] Venezia vs Cosenza [20] - 3/4 -

ITB

21:00 - [19] Benevento vs Cittadella [12] - 1/4 -

ITB

21:00 - [17] SPAL 1907 vs Palermo [7] +0 -

ITB

21:00 - [13] Ascoli vs Genoa [2] +1/2 -

LUXA

21:00 - [10] Wiltz vs Dudelange [1] -

LUXA

21:00 - [4] Racing Union vs Fola Esch [16] -

LUXA

21:00 - [8] UNA Strassen vs Etzella Ettelbruc [15] -

SLOA

21:00 - [2] Maribor vs Gorica [8] - 1 1/2 -

INDA

21:00 - [3] Kerala Blasters vs Bengaluru [6] - 1/2 -

ALGA

21:00 - [3] MC Alger vs ES Setif [5] - 1/2 -

ALGA

21:00 - [13] ASO Chlef vs USM Alger [7] +0 -

ALGA

21:00 - [1] CR Belouizdad vs USM Khenchela [6] - 1 1/4 -

ALGA

21:00 - [2] CS Constantine vs MC El Bayadh [12] - 1 -

ALGA

21:00 - [11] RC Arbaa vs HB Chelghoum Laid [16] - 1 3/4 -

ALGA

21:00 - [10] NC Magra vs JS Kabylie [15] +0 -

ALGA

21:00 - [9] US Biskra vs Paradou AC [14] - 1/2 -

GHCLB

21:10 - [325] Aston Villa vs Chelsea [777] - 1/2 -

GHCLB

21:30 - [103] Sampdoria vs TS Galaxy [897] - 1 1/4 -

WALA

21:30 - [6] Newtown AFC vs Haverfordwest [7] - 1/2 -

ALBA

21:45 - [6] Erzeni Shijak vs Partizani Tirana [2] -

GHCLB

22:00 - [738] Marseille vs Sassuolo [473] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - [51] Napoli vs Crystal Palace [242] - 1 -

ANHB

22:00 - [5] Watford vs Hull City [12] - 3/4 -

BDNLC

22:00 - [D-2] Casa Pia AC vs Trofense [D-4] - 1 1/4 -

LUXA

22:00 - [3] Progres Niedercorn vs Mondorf-les. [9] -

CYPA

22:00 - [6] Omonia Nicosia vs Akritas [14] - 1 1/4 -

EGYA

22:00 - [11] Semouha Club vs Arab Contractors [5] +0 -

EGYA

22:00 - [12] Tala'ea Al Jaish vs Al Masry [9] +1/4 -

TBNB

22:15 - [19] SD Ponferradina vs Lugo [21] - 1/4 -

TBNB

22:15 - [16] Sporting Gijon vs Cartagena [11] - 1/2 -

RMNA

22:30 - [9] Botosani vs CFR Cluj [2] +3/4 -

GHCLB

22:59 - [17] Besiktas vs Westerlo [311] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [A1-19] Pontevedra vs Rayo Majada. [A1-13] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-1] Alcorcon vs Cordoba [A1-4] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-5] Murcia vs Sabadell [A2-15] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-14] Real Union vs Osasuna B [A2-8] +1/4 -

BIB

22:59 - [3] Beerschot-Wilrijk vs Standard Liege II [10] - 1 1/4 -

TNKB

22:59 - [18] Altinordu SK vs Bodrumspor SK [3] +3/4 -

ALGA

22:59 - [4] JS Saoura vs MC Oran [8] - 1 -

ITA3

23:30 - [C-9] Juve Stabia vs Messina [C-18] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [C-7] SS Monopoli vs Pescara [C-3] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-15] Recanatese vs Virtus Entella [B-3] +1/2 -

ITA3

23:30 - [C-6] Avellino vs Fidelis Andria [C-20] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [C-2] Crotone vs Gelbison [C-15] - 3/4 -

SLOA

23:30 - [9] NK Radomlje vs CM Celje [3] +3/4 -

GHCLB

00:00 - [773] Benfica vs Sevilla [39] - 3/4 -

ITB

00:00 - [5] Bari vs Modena [11] - 1/2 -

CYPA

00:00 - [8] AEL Limassol vs Aris Limassol [4] +1/4 -

EGYA

00:00 - [4] Zamalek SC vs Pyramids FC [3] +0 -

TBNB

00:30 - [5] Granada vs Burgos CF [7] - 3/4 -

TBNB

00:30 - [3] Eibar vs Real Oviedo [12] - 1/2 -

GHCLB

01:00 - [29] Athletic Bilbao vs Chivas Guad. [7] - 1 1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-9] S.S. Reyes vs Fuenlabrada [A1-17] +0 -

TBN3

01:00 - [A2-17] CF Intercity vs Alcoyano [A2-11] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-3] Deportivo vs Racing Ferrol [A1-6] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A2-10] Gimnastic T. vs Barcelona B [A2-4] - 1/2 -

MLTA

01:00 - [13] Santa Lucia FC vs Mosta [4] +3/4 -

RMNA

01:30 - [10] Chindia Targoviste vs Steaua Bucuresti [4] +3/4 -

BDNLC

02:00 - [D-1] Braga vs Pacos Ferreira [D-3] - 1 1/4 -

ITB

02:30 - [1] Frosinone vs Pisa [10] - 1/2 -

ITA3

02:30 - [A-14] AC Trento vs Albinoleffe [A-11] +0 -

BIB

02:30 - [6] Lommel vs Deinze [8] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [1] Las Palmas vs Albacete [6] - 3/4 -

TBNB

03:00 - [18] Racing Santander vs Mirandes [17] - 1/4 -

TBN3

18:00 Hoãn [A1-10] Linense vs Salamanca [A1-15] +0 -

GHCLB

18:59 Hoãn [327] Fortuna Sittard vs Rakow Czestochowa [11] -

DUC4B

20:00 Hoãn [9] Teutonia Ottensen vs Holstein Kiel II [10] - 1/4 -

ALBA

02:00 Hoãn [1] KF Tirana vs Kastrioti Kruje [10] -

Lịch bóng đá trong ngày 11/12/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/12/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 30

03:0007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 20

03:0007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 21

00:3007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 21 32 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 22 10 39
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Nottingham Forest 21 -18 24
14 Leicester City 21 -5 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 20 -8 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15