LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/12/2022

Lịch bóng đá trong ngày 10/12/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

11:00 - [6] Canberra Utd Nữ vs Wellington Phoenix Nữ [11] - 1 1/2 -

AUSW

11:00 - [2] Melbourne City Nữ vs Newcastle Jets Nữ [10] - 1 3/4 -

AUSA

13:00 - [5] Wellington Phoenix vs WS Wanderers [2] - 1/4 -

AUSW

13:05 - [3] Sydney FC Nữ vs Brisbane Roar Nữ [5] - 1 1/4 -

TQA

14:00 - [18] Hebei CFFC vs Beijing Guoan [7] +3 1/2 -

TQA

14:00 - [5] Chengdu Rongcheng vs Shanghai Port [4] - 1/4 -

IDNA

15:15 - [1] Persib Bandung vs Persebaya Surabaya [7] - 1 -

AUSA

15:45 - [6] Sydney FC vs Melbourne City [1] +1/4 -

GHCLB

16:30 - [207] Hradec Kralove vs MFK Chrudim [203] - 3/4 -

GHCLB

16:30 - [857] Ankaragucu vs Sivasspor [68] -

GHCLB

16:30 - [71] Genk vs Elche [461] -

GHCLB

17:00 - [664] Nice vs Girona [141] +1/4 -

GHCLB

17:15 - [242] Widzew Lodz vs Rukh Vynnyky [631] - 1 -

GHCLB

17:30 - [208] Valladolid vs Lille [18] +0 -

TNKB

17:30 - [14] Tuzlaspor vs Rizespor [5] +1/2 -

TNKB

17:30 - [6] Keciorengucu vs Adanaspor [12] - 1 -

GHCLB

18:00 - [36] Paderborn 07 vs Osnabruck [128] - 3/4 -

GHCLB

18:00 - [61] PSV Eindhoven vs Rakow Czestochowa [10] -

GHCLB

18:00 - [489] Rapid Bucuresti vs B.Dortmund [23] -

GHCLB

18:00 - [174] Rennes vs Celtic [630] -

TQA

18:00 - [14] Shenzhen FC vs Changchun Yatai [12] +1 -

IDNA

18:00 - [3] Persija Jakarta vs Persik Kediri [17] - 1 1/2 -

GHCLB

18:30 - [316] Korona Kielce vs Katowice [75] - 1/2 -

GHCLB

18:30 - [45] Arka Gdynia vs Chojniczanka [111] - 1 -

GHCLB

18:30 - [252] Mallorca vs Mainz [214] -

AUSA

18:30 - [7] Perth Glory vs Western United [11] +1/4 -

TQA

18:30 - [3] Zhejiang Professional vs Meizhou Hakka [10] - 1 -

TQA

18:30 - [17] Guangzhou FC vs Guangzhou City [16] +0 -

GHCLB

19:00 - [3] Legia Wars. vs Motor Lublin [668] - 2 1/4 -

GHCLB

19:00 - [216] Istanbul BB vs Westerlo [305] -

GHCLB

19:00 - [858] Club Brugge vs SBV Excelsior [310] -

GHCLB

19:00 - [24] Feyenoord vs Oostende [309] - 1 1/4 -

GHCLB

19:00 - [35] Osasuna vs Lorient [298] +0 -

GHCLB

19:00 - [64] Wolfsburg vs Nordsjaelland [7] -

ANHB

19:00 - [8] Blackburn Rovers vs Preston North End [11] - 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [14] Meuselwitz vs Tennis Borussia B. [17] - 1 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [9] Babelsberg vs E.Cottbus [2] +3/4 -

MLTA

19:00 - [3] Birkirkara vs Balzan [6] - 1/2 -

MLTA

19:00 - [14] Pieta Hotspurs vs Sirens [10] +3/4 -

SLOA

19:00 - [7] NK Bravo vs Koper [4] +0 -

TQA

19:00 - [9] Tianjin Tigers vs Henan Songshan [6] +1/4 -

INDA

19:00 - [5] FC Goa vs Odisha [6] - 1/4 -

GHCLB

19:15 - [81] Gornik Zabrze vs Miedz Legnica [82] - 1/2 -

GHCLB

19:15 - [502] Bochum vs Karlsruher [11] - 1/2 -

GHCLB

19:30 - [23] B.Dortmund vs Fiorentina [2] -

ANHB

19:30 - [20] Rotherham Utd vs Bristol City [17] +1/4 -

ANHL1

19:30 - [9] Shrewsbury vs Bolton [5] +1/4 -

ANHL1

19:30 - [3] Ipswich vs Peterborough Utd [7] - 1 -

GHCLB

20:00 - [77] Augsburg vs Grasshoppers [98] - 3/4 -

GHCLB

20:00 - [105] St.Polten vs Lask [1] +1 -

GHCLB

20:00 - [642] Panetolikos vs Asteras Tripolis [437] -

GHCLB

20:00 - [28] Fenerbahce vs Salernitana [898] -

GHCLB

20:00 - [347] Rangers vs B.Leverkusen [74] -

DUC4B

20:00 - [14] Havelse vs Kickers Emden [19] - 1 3/4 -

DUC4B

20:00 - [1] Lubeck vs Bremer SV [17] - 1 3/4 -

DUC4B

20:00 - [13] Atlas Delmenhorst vs Phonix Lubeck [5] +0 -

DUC4DB

20:00 - [5] CZ Jena vs Lok.Leipzig [8] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [7] Stuttgart II vs Wormatia Worms [16] - 3/4 -

DUC4N

20:00 - [1] SSV Ulm vs Ein.Trier [17] - 1 3/4 -

DUC4N

20:00 - [8] Mainz II vs Barockstadt FL [10] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [4] Homburg vs SGV Freiberg [14] - 1 -

DUC4N

20:00 - [2] TSG Balingen vs Aalen [12] - 3/4 -

DUC4N

20:00 - [15] Hessen Kassel vs FSV Frankfurt [9] +0 -

DUC4N

20:00 - [3] Offenbach vs Koblenz [18] - 1 3/4 -

DUC4T

20:00 - [2] M.gladbach II vs FC Duren [11] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [12] Wiedenbruck vs Wuppertaler [3] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [18] SV Straelen vs Oberhausen [6] +1/2 -

DUC4T

20:00 - [17] Wattenscheid vs RW Ahlen [16] +1/4 -

TNKB

20:00 - [16] Denizlispor vs Altay [13] +1/4 -

WALA

20:00 - [9] Flint Town Utd vs Cardiff Metropolitan [4] +1/4 -

ITA3

20:30 - [B-13] Torres vs Gubbio [B-5] +1/2 -

ITA3

20:30 - [B-14] Pesaro vs Cesena [B-2] +3/4 -

ITA3

20:30 - [B-16] San Donato vs Imolese Calcio [B-19] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-1] Reggiana vs US Olbia [B-18] - 1 -

ITA3

20:30 - [B-17] Alessandria vs Montevarchi [B-20] +0 -

GHCLB

21:00 - [489] Rapid Bucuresti vs Fiorentina [2] -

GHCLB

21:00 - [185] Udinese vs West Ham Utd [110] +0 -

ANHB

21:00 - [16] Reading vs Coventry [15] +0 -

ANHL1

21:00 - [24] Forest Green vs Cheltenham [18] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [20] Burton Albion vs Derby County [4] +1/2 -

SCOC

21:00 - [6] Elgin City vs Clyde [10] +0 -

LUXA

21:00 - [14] Hostert vs Differdange [6] -

INDA

21:00 - [11] NorthEast United vs Chennaiyin FC [8] +1/4 -

DUC4T

21:30 - [15] FC Koln II vs Kaan-Marienborn [4] +0 -

LUXA

21:30 - [5] UT Petange vs Mondercange [12] -

WC

22:00 - [F-1] Ma Rốc vs B.D.Nha [H-1] +1 -

GHCLB

22:00 - [439] Trabzonspor vs Kasimpasa [565] -

GHCLB

22:00 - [644] Quevilly vs Stade Lavallois [513] +0 -

GHCLB

22:00 - [516] Espanyol vs Torino [85] +0 -

GHCLB

22:00 - [336] Montpellier vs Lens [67] -

ANHB

22:00 - [13] Swansea City vs Norwich [10] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [23] Blackpool vs Birmingham [18] +1/4 -

ANHB

22:00 - [3] Middlesbrough vs Luton Town [4] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [7] Millwall vs Wigan [24] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [2] Sheffield Utd vs Huddersfield [22] - 1 -

ANHB

22:00 - [19] Stoke City vs Cardiff City [21] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [16] Lincoln vs Wycombe [8] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [13] Bristol Rovers vs Port Vale [14] +0 -

ANHL1

22:00 - [19] Milton Keynes Dons vs Fleetwood Town [17] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [21] Cambridge Utd vs Plymouth Argyle [2] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [11] Exeter City vs Sheffield Wed. [1] +1/2 -

ANHL2

22:00 - [11] Swindon vs Wimbledon [14] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [19] Newport vs Doncaster Rovers [15] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [10] Sutton Utd vs Colchester Utd [17] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [16] Grimsby vs Tranmere Rovers [13] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [2] Stevenage vs Mansfield [6] - 1/4 -

DUC4B

22:00 - [4] SSV Jeddeloh vs Hamburger II [2] - 1/4 -

SCOC

22:00 - [7] Kelty Hearts vs Linfield [8] +1/2 -

SCOC

22:00 - [4] Hamilton vs Inverness C.T. [18] +0 -

SCOC

22:00 - [5] Queen's Park vs Montrose [11] - 1/2 -

SCOC

22:00 - [9] Raith Rovers vs Greenock Morton [15] - 1/4 -

NIRA

22:00 - [12] Portadown FC vs Ballymena Utd [7] +3/4 -

NIRA

22:00 - [11] Dungannon Swi. vs Carrick Rangers [9] +0 -

NIRA

22:00 - [3] Larne vs Newry City [10] - 2 -

LUXA

22:00 - [2] Swift Hesperange vs Jeunesse Esch [7] -

GHCLB

22:59 - [219] Twente vs Sparta Rotterdam [184] - 3/4 -

GHU20

22:59 - [32] Peru U20 vs Uruguay U20 [6] -

TBN3

22:59 - [A2-3] Real Sociedad B vs La Nucia [A2-14] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A1-7] Celta Vigo II vs Cultural Leonesa [A1-8] - 1/2 -

LUXA

22:59 - [13] Victoria Rosport vs Kaerjeng 97 [11] -

TNKB

22:59 - [10] Goztepe vs Manisa FK [11] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-6] Pontedera vs US Fermana [B-12] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-10] Luchese vs Carrarese [B-8] +0 -

ITA3

23:30 - [B-9] Rimini vs Ancona [B-4] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-7] Siena vs Fiorenzuola [B-11] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - [147] Real Betis vs Man Utd [841] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - [139] Galatasaray vs Adana Demirspor [213] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - [120] Olympiakos vs Nottingham Forest [470] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-18] San Fernando vs Algeciras [A1-14] +0 -

TBN3

00:00 - [A2-1] Eldense vs Amorebieta [A2-6] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [A2-11] Numancia vs UD Logrones [A2-18] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-3] Real Madrid B vs Talavera [A1-16] - 1 1/2 -

RMNA

00:00 - [6] Hermannstadt vs Farul Constanta [2] +1/4 -

CYPA

00:00 - [11] EN Paralimni vs Apollon Limassol [7] +3/4 -

CYPA

00:00 - [9] Anorthosis vs Olympiakos Nic. [13] - 1 1/4 -

TBNB

01:00 - [12] Villarreal B vs Tenerife [9] +0 -

TBNB

01:00 - [14] Andorra FC vs Leganes [8] - 1/4 -

WC

02:00 - [B-1] Anh vs Pháp [D-1] +0 -

BIB

02:00 - [4] Lierse vs Dender [9] - 1/2 -

TBNB

03:00 - [16] Zaragoza vs Huesca [11] - 1/2 -

BDNLC

03:45 - [G-4] UD Oliveirense vs Arouca [G-1] +1/2 -

GHU17

06:05 - [65] Bolivia U17 vs Argentina U17 [15] -

GHCLB

18:59 Hoãn [75] Katowice vs Korona Kielce [316] -

GHCLB

20:00 Hoãn [819] Dundee Utd vs Ayr Utd [680] -

ANHL2

20:00 Hoãn [20] Harrogate Town vs Northampton [4] +1/4 -

ANHL2

20:00 Hoãn [18] Crewe Alexandra vs Leyton Orient [1] +1/2 -

DUC4B

20:00 Hoãn [15] Rehden vs VfV 06 Hildesheim [16] - 1/4 -

DUC4N

20:00 Hoãn [5] TSV Steinbach vs Bahlinger [13] - 1 -

DUC4T

20:00 Hoãn [10] Rodinghausen vs Fortuna Koln [7] - 1/4 -

DUC4T

20:00 Hoãn [14] FC Bocholt vs Preussen Munster [1] -

ANHL2

21:00 Hoãn [24] Rochdale vs Stockport [7] +3/4 -

ANHL1

22:00 Hoãn [22] Accrington vs Portsmouth [10] +1/4 -

ANHL1

22:00 Hoãn [23] Morecambe vs Charlton Athletic [12] +1/2 -

NIRA

22:00 Hoãn [6] Glentoran vs Glenavon [8] - 1 1/4 -

GHCLB

22:59 Hoãn [790] Saint Etienne vs Grenoble [822] -

GHCLB

23:30 Hoãn [297] Basel vs Waldhof Man. [891] -

GHCLB

01:00 Hoãn [765] Real Sociedad vs Anderlecht [221] -

Lịch bóng đá trong ngày 10/12/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/12/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

00:3005/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

22:0004/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

22:0004/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

22:0004/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

22:0004/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

19:3004/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 20 33 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Leicester City 21 -5 21
14 Nottingham Forest 20 -19 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 19 -7 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15