LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 16/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

UKRU21

15:00 - [11] FC Mynai U21 vs Desna U21 [13] -

UKRU21

16:00 - [2] Shakhtar Donetsk U21 vs Dinamo Kiev U21 [1] -

AUSA

16:05 - [8] WS Wanderers vs Brisbane Roar [4] +0 -

AUSQSL

16:30 - [12] Redlands Utd vs Brisbane Strikers [13] -

AUSVPL

16:30 - [8] Melb. Knights vs Altona City [12] - 1/2 -

AUSVPL

16:45 - [7] Port Melbourne vs Avondale Heights [1] +1/2 -

MDVA

17:00 - Speranta vs Sheriff Tiraspol [3] -

MDVA

17:00 - CSCT Buiucani vs Zimbru [7] -

NHATA

17:00 - [11] Consa. Sapporo vs Yokohama FM [3] +0 -

HQ3

17:00 - [9] Changwon City vs Gangneung City [15] - 1/4 -

VNB

17:00 - [11] Bình Phước vs Đăk Lăk [5] - 1/2 -

VNB

17:00 - [6] CA Nhân Dân vs An Giang [13] -

AUSVPL

17:15 - [3] Bentleigh Greens vs Oakleigh Cannons [2] +1/4 -

AUSVPL

17:30 - [13] Dandenong City vs Green Gully SC [10] +1/2 -

AUSSL

17:45 - [4] Metro Stars vs Cumberland Utd [10] - 3/4 -

UKRU21

18:00 - [5] Vorskla U21 vs Zorya U21 [9] -

ANHU23

19:00 - [2-8] Norwich City U23 vs Sunderland U23 [2-10] -

ANHU23

19:00 - [2-12] Reading U23 vs Burnley U23 [2-4] -

GEOA

19:00 - [5] Lokomotiv T vs Dinamo Tbilisi [2] +1/4 -

HKGA

19:00 - Happy Valley vs Kitchee [3] +1 3/4 -

VNA

19:15 - [2] Viettel vs Than Quảng Ninh [3] - 1 -

SINA

19:30 - [4] Tampines Rovers vs Geylang Intl [6] -

ANHU23

20:00 - [2-11] Middlesbrough U23 vs Fulham U23 [2-1] -

ISRB

20:00 - [10] H. Petah Tikva vs Hapoel Raanana [16] +0 -

ISRB

20:00 - [8] INR HaSharon vs Hapoel R. Gan [13] +0 -

ISRB

20:00 - [15] Hapoel Afula vs Ahi Nazareth [11] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [2] Hapoel Umm Al Fahm vs Hapoel Kfar Shalem +0 -

MDVA

20:00 - [1] Petrocub vs Milsami [2] -

TNKA

20:00 - [7] Konyaspor vs Kayserispor [15] - 1/4 -

TNKA

20:00 - Genclerbirligi vs Sivasspor [14] +1/2 -

UZBA

20:05 - [7] Navbahor vs Turon Yaypan [14] - 3/4 -

UZBA

20:15 - [6] Lok. Tashkent vs Bunyodkor [5] - 1/4 -

AZEA

21:00 - [5] Səbail FK vs Karabakh Agdam [2] +1 3/4 -

CROA

21:00 - NK Varazdin vs Sibenik [8] +0 -

LITA

21:00 - [7] Dziugas FC vs FK Riteriai [6] +0 -

SRBA

21:00 - OFK Backa vs FK Vojvodina [5] +1 1/4 -

UKRA

21:00 - [14] FC Lviv vs PFK Aleksandriya [6] +1/4 -

MASL

21:00 - [3] Terengganu vs Kuala Lumpur FA [6] - 3/4 -

MASL

21:00 - [10] Pahang vs Darul Takzim [1] +1 3/4 -

MAPL

21:00 - [2] Sarawak vs PDRM FA [9] - 1 1/2 -

BULA

21:15 - Etar vs Botev Vratsa [12] - 1/4 -

RMNA

21:30 - [6] UTA Arad vs Viitorul C. - 1/4 -

SLOA

21:45 - [9] Aluminij vs Maribor [2] +1 -

BLRA

22:00 - [16] Sputnik Rechitsa vs Isloch [8] +1/2 -

LITA

22:00 - [1] Zalgiris vs Suduva [2] - 1/2 -

ALGA

22:00 - [18] NC Magra vs CR Belouizdad [6] +1/2 -

ALGA

22:00 - JSM Skikda vs MC Alger [11] +1/4 -

CYPA

22:15 - EN Paralimni vs Doxa Katokopia [10] - 1/4 -

POLB

22:40 - [8] LKS Lodz vs Arka Gdynia [5] - 1/4 -

PH3

22:59 - [7] Le Mans vs Avranches [9] - 1/4 -

HLB

22:59 - NEC Nijmegen vs AZ Alkmaar U21 [7] - 3/4 -

POLA

22:59 - Podbeskidzie vs Pogon Szczecin [4] +1/2 -

ESTA

22:59 - [9] Tammeka Tartu vs Tulevik Viljandi [8] - 1/2 -

ESTA

22:59 - [5] TJK Legion vs Kuressaare [7] - 1 -

HUNA

22:59 - Budafoki MTE vs Diosgyori +0 -

CZEA

22:59 - [10] Bohemians 1905 vs Banik Ostrava [5] +0 -

TNKA

22:59 - [17] Antalyaspor vs Rizespor [20] +0 -

TNKA

22:59 - [3] Besiktas vs Ankaragucu - 1 1/4 -

AUTB

22:59 - [1] Aust Lustenau vs Kapfenberg [12] +0 -

DENB

22:59 - Viborg vs Esbjerg FB [10] - 1/2 -

CROA

23:05 - [6] HNK Gorica vs Slaven Belupo [9] - 1/4 -

SRBA

23:05 - Macva Sabac vs FK Partizan [1] +2 3/4 -

AZEA

23:15 - [6] Sumqayit vs Gabala FC [3] +0 -

DUB

23:30 - [7] Darmstadt vs Greuther Furth +1/4 -

DUB

23:30 - Ein.Braunschweig vs Paderborn 07 [5] +1/4 -

BULA

23:30 - [11] CSKA 1948 Sofia vs Cherno More [5] - 1/4 -

IREA

23:45 - [8] Waterford Utd vs Bohemians [5] +3/4 -

ANHB

00:00 - [12] Blackburn Rovers vs Derby County [15] - 1/4 -

ANHB

00:00 - [13] Reading vs Cardiff City [22] - 1/2 -

TBNB

00:00 - [14] Fuenlabrada vs Sabadell - 1/2 -

DUC3

00:00 - Bayern Munich II vs Hansa Rostock +1/4 -

PH3

00:00 - [2] Bourg Peronnas vs Orleans [14] - 1/4 -

SCOC

00:00 - St. Mirren vs Inverness C.T. - 3/4 -

LITA

00:00 - [8] Dainava Alytus vs Kauno Zalgiris [3] +1 1/2 -

SLOA

00:00 - [6] Mura vs CM Celje [5] - 1/2 -

TSB

00:00 - [4] Aarau vs Chiasso - 1 1/2 -

DENA

00:00 - [12] Vejle vs Aalborg BK [4] +0 -

DENB

00:00 - Skive IK vs Kolding IF - 1/4 -

ANHL2

00:30 - [16] Crawley Town vs Cheltenham +3/4 -

RMNA

00:30 - Astra Giurgiu vs Dinamo Bucuresti [15] - 1/4 -

BDNA

00:45 - [8] Boavista vs Pacos Ferreira [9] - 1/4 -

BLRA

00:45 - [7] Vitebsk vs FK Slutsk [12] - 1/4 -

ANHU23

01:00 - [1-4] Brighton U23 vs Derby County U23 [1-14] - 1/2 -

ANHU23

01:00 - [1-1] Man City U23 vs Man Utd U23 [1-6] - 1 1/2 -

ANHU23

01:00 - [2-3] Aston Villa U23 vs Leeds Utd U23 [1-7] +1/4 -

SCOC

01:00 - Motherwell vs Greenock Morton - 1 -

HLB

01:00 - [20] Dordrecht 90 vs Den Bosch [17] +3/4 -

HLB

01:00 - [9] Utrecht U21 vs Volendam [1] +1 1/4 -

HLB

01:00 - [12] Telstar vs SBV Excelsior [2] +0 -

HLB

01:00 - Cambuur vs Helmond Sport [16] - 2 1/4 -

HLB

01:00 - [18] TOP Oss vs MVV Maastricht [14] - 1/4 -

HLB

01:00 - [10] Eindhoven vs Ajax U21 [6] +0 -

HLB

01:00 - [8] Roda JC vs NAC Breda [13] - 1/4 -

BIB

01:00 - Club Brugge II vs Union Saint-Gilloise -

TSB

01:00 - [1] Winterthur vs Stade L. Ouchy [6] +1/4 -

TSB

01:00 - [3] Thun vs Neuchatel Xamax [5] - 1/2 -

ARGA

01:00 - [2] Talleres Cordoba vs Union Santa Fe [17] - 1/4 -

AUTB

01:25 - [4] SV Lafnitz vs Dornbirn [14] - 1 -

DUA

01:30 - [6] Leipzig vs Hoffenheim [11] - 1 1/4 -

POLA

01:30 - [12] Gornik Zabrze vs Slask Wroclaw [5] - 1/4 -

NIRA

01:30 - [4] Coleraine vs Glentoran [5] +1/4 -

CROA

01:30 - [4] Hajduk Split vs NK Osijek [2] +1/4 -

IREB

01:30 - [5] Bray Wanderers vs Athlone [6] - 1/2 -

KSAA

01:35 - Al Qadisiya vs Al Raed [10] +0 -

ANHL1

01:45 - Peterborough Utd vs Northampton - 1 -

SCOC

01:45 - Forfar Athletic vs Dundee Utd +2 1/4 -

NIRA

01:45 - [7] Carrick Rangers vs Dungannon Swi. [9] - 1/4 -

NIRA

01:45 - [6] Crusaders Belfast vs Glenavon [8] - 1/2 -

IREA

01:45 - [4] Derry City vs Drogheda Utd [6] - 1/4 -

IREB

01:45 - [7] Cork City vs Shelbourne [1] +1/4 -

IREB

01:45 - [3] UC Dublin vs Cabinteely [8] - 3/4 -

IREB

01:45 - [10] Wexford Youths vs Cobh Ramblers [9] +0 -

IREB

01:45 - [2] Galway vs Treaty United [4] - 1 -

WALA

01:45 - [11] Aberystwyth vs Flint Town Utd [2] - 1/4 -

ANHA

02:00 - [8] Everton vs Tottenham [6] +1/4 -

TBNB

02:00 - [19] Girona vs Zaragoza [18] - 1/4 -

ITB

02:00 - [14] SPAL 1907 vs Ascoli [9] - 1/4 -

PHA

02:00 - [10] Lille vs Montpellier [13] - 1 -

NIRA

02:00 - [2] Larne vs Warrenpoint Town [12] - 1 1/2 -

BHRA

02:00 - [4] Al Najma (BHR) vs Budaiya (BHR) [10] -

BHRA

02:00 - [2] AL Riffa vs Busaiteen -

KSAA

02:10 - [2] Al Ittihad (KSA) vs Al Baten [14] - 1 1/4 -

BDNB

02:30 - [16] Vilafranquense vs Leixoes [5] +0 -

JORA

02:30 - [10] Jalil Club vs Al Aqaba SC [8] -

CHIA

02:30 - [14] Melipilla vs Palestino [12] +1/2 -

EGYA

02:30 - [10] El Gouna vs ENPPI Cairo [16] +0 -

BDNA

03:00 - SC Farense vs Sporting Lisbon [3] +3/4 -

BHRA

03:00 - Malkiya vs Manama [1] -

VENA

03:00 - [C-3] Atl.Venezuela vs Metropolitano [C-4] - 3/4 -

ARGA

04:00 - [3] Velez Sarsfield vs CA Huracan [8] - 1/2 -

ARGA

04:15 - [20] Aldosivi vs Rosario Central [13] +0 -

CHIA

05:00 - [16] Huachipato vs Nublense [9] - 1/4 -

PARA

05:00 - [5] Guairena FC vs Olimpia Asuncion [2] +1/4 -

BRASP

06:00 - [A-1] Corinthians/SP vs Sao Bento/SP [B-4] - 1 1/4 -

BRASP

06:00 - [B-3] Ponte Preta/SP vs Santos/SP [D-3] +1/4 -

VENA

06:15 - [B-2] Estu.Merida vs Trujillanos [B-7] - 3/4 -

ECUA

07:00 - [13] Mushuc Runa vs Barcelona SC [8] +1 1/4 -

PARA

07:15 - [7] 12 de Octubre vs Guarani CA [6] +1/2 -

ARGA

07:30 - [25] C. Cordoba SdE vs River Plate [1] +1 1/4 -

CHIA

07:30 - [2] Univ. Catolica vs Curico Unido [15] - 1 -

MEXA

07:30 - [13] Necaxa vs Queretaro [17] +0 -

COLA

07:40 - [19] Alianza Petrolera vs Envigado [16] +1/2 -

BRASP

08:00 - [C-2] Palmeiras/SP vs Sao Paulo/SP [B-1] +1/4 -

USAA

08:05 - [Tay-11] Houston Dynamo vs San Jose EQ [Tay-10] - 1/2 -

MEXA

09:30 - [8] Mazatlan FC vs Atlas [2] +1/4 -

USAA

09:55 - [Tay-2] Seattle Sounders vs Minnesota Utd [Tay-6] - 1/2 -

BRARS

06:00 Hoãn [5] Caxias/RS vs Ypiranga/RS [4] -

Lịch bóng đá trong ngày 16/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2