LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 17/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

11:00 - [9] Adelaide Utd U21 vs Croydon Kings [8] -

NHATB

11:00 - [13] Blaublitz Akita vs Montedio Yama. [7] +1/4 -

NHATW

11:00 - [12] Yamato Sylphid Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [8] -

NHATW

11:00 - [11] Angeviolet Hiroshima Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [10] -

HQB

11:30 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Seoul E-Land [10] -

AUSNSW

12:00 - [10] North Shore Mariners vs Manly Utd [4] -

AUSVPL

12:00 - [11] Eastern Lions vs Heidelberg Utd [6] -

NHATA

12:00 - [19] Yokohama FC vs Vegalta Sendai [20] +1/4 -

NHATA

12:00 - [18] Oita Trinita vs Kashiwa Reysol [13] +1/4 -

NHATA

12:00 - [8] Avispa Fukuoka vs FC Tokyo [9] +1/2 -

NHATA

12:00 - [16] Tokushima Vortis vs Kashima Antlers [6] +1/4 -

NHATB

12:00 - [17] Renofa Yamaguchi vs Thespa Kusatsu [16] +0 -

NHATB

12:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Zweigen Kan. [18] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [9] JEF United Chiba vs Tochigi SC [14] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [15] Omiya Ardija vs Ehime FC [19] - 1 -

NHATB

12:00 - [2] Kyoto Sanga vs Giravanz Kita. [20] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Machida Zelvia [6] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Ventforet Kofu [3] +0 -

HQA

12:00 - [4] Suwon FC vs Gangwon [8] -

AUSNSW

12:30 - [11] Sutherland Sharks vs Rockdale City [3] -

AUSSL

12:30 - [11] Adelaide Raiders vs Adelaide Comets [1] -

AUSSL

12:30 - [5] Sturt Lions vs Campbelltown City [3] -

NHATA

13:00 - [17] Shonan Bellmare vs Vissel Kobe [3] +1/4 -

HQ3

13:00 - [2] GimPo Citizen vs Busan Transp. [4] -

HQ3

13:00 - [7] Ulsan Citizen vs Yangju FC [14] -

HQ3

13:00 - [3] Mokpo City vs Cheonan City [1] -

HQ3

13:00 - [6] Gyeongju KHNP vs Daejeon Korail [10] -

AUSQSL

13:15 - [10] Logan Light. vs Gold Coast Knights [6] +1 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [5] Inglewood Utd vs Sorrento [3] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [8] Bayswater City vs Floreat Athena [2] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [7] Armadale SC vs Balcatta [11] +0 -

AUSFWP

14:00 - [6] ECU Joondalup vs Rockingham City [12] - 1 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [9] Cockburn City vs Perth SC [1] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [10] Gwelup Croatia vs Perth Glory U21 [4] - 3/4 -

AUSVPL

14:00 - [9] South Melbourne vs St Albans Saints [14] - 1 1/4 -

NHATB

14:00 - [11] Okayama vs Mito Hollyhock [10] +0 -

HQB

14:00 - [9] Bucheon 1995 vs Ansan Greeners [7] +0 -

HKGA

14:00 - [2] Eastern AA vs Lee Man FC [3] -

AUSA

14:05 - [10] Western United vs Central Coast [3] +1/4 -

AUSSL

14:30 - [2] Adelaide City vs Ade. Blue Eagles [12] - 3/4 -

HQA

14:30 - [9] Incheon Utd vs Jeju Utd [5] -

HQA

14:30 - [10] FC Seoul vs Daegu [3] -

UKRU21

15:00 - [7] Kolos Kovalivka U21 vs Dnipro-1 U21 [6] -

AUSBPL

15:00 - [10] The Gap vs Western Spirit [11] -

AUSBPL

15:00 - [6] Acacia Ridge vs Albany Creek [1] +2 -

AUSNSW

15:00 - [9] Marconi Stallions vs Sydney Olympic [5] +0 -

NHATB

15:00 - [8] Ryukyu vs Tokyo Verdy [12] - 1/4 -

AUSQSL

15:30 - [8] Gold Coast Utd vs Queensland Lion [4] +1 -

AUSSL

15:30 - [7] Adelaide Olympic vs SA Panthers [6] - 1/2 -

NGB

16:00 - [14] Tom Tomsk vs Veles Moscow [7] - 3/4 -

UKRU21

16:00 - [8] Mariupol Youth vs Olimpik Donetsk U21 [12] -

AUSNSW

16:00 - [6] Mt Druitt Town vs Sydney Utd [2] +3/4 -

AUSVPL

16:00 - [5] Dandenong Th. vs Hume City [4] +0 -

AUSA

16:10 - [1] Melbourne City vs Melb. Victory [12] - 1 3/4 -

AUSQSL

16:30 - [14] Magpies Crusaders vs Peninsula Power [1] +2 -

HQB

16:30 - [6] Gyeongnam vs Busan I'Park [5] - 1/4 -

BDNB

17:00 - [1] Feirense vs Varzim [15] - 1/2 -

NGB

17:00 - [15] Yenisey vs FK Orenburg [1] +3/4 -

GEOA

17:00 - [9] Shukura vs FC Telavi [7] -

LITA

17:00 - [4] FK Panevezys vs Nevezis [10] - 2 -

HQA

17:00 - [12] Gwangju vs Pohang Steelers [7] -

VNA

17:00 - [8] Bình Định vs Thanh Hóa [5] - 1/4 -

VNA

17:00 - [14] SL Nghệ An vs HL Hà Tĩnh [10] - 1/4 -

VNB

17:00 - [9] Quảng Nam vs Cần Thơ [8] -

TNKA

17:30 - Denizlispor vs Erzurum BB +0 -

POLB

17:40 - Gornik Leczna vs Puszcza Nie. [12] - 1/2 -

PHA

17:45 - [5] Angers vs Rennes [7] +3/4 -

SCOC

17:45 - Kilmarnock vs Montrose - 1 3/4 -

DUB

18:00 - [1] St. Pauli vs Wurzburger - 3/4 -

SCOB

18:00 - [5] Arbroath vs Ayr Utd [6] - 1/4 -

SCOB

18:00 - Alloa Athletic vs Raith Rovers [2] +3/4 -

SCOB

18:00 - [10] Dunfermline vs Queen of South [7] - 1/2 -

SCO2

18:00 - [2] Cove Rangers vs Falkirk [5] +0 -

SCO2

18:00 - [10] East Fife vs Peterhead [7] - 1/2 -

NGA

18:00 - [12] Akhmat Groznyi vs Khimki [13] - 1/2 -

NGB

18:00 - Krylya Sovetov vs Fakel [4] - 1 1/4 -

NGB

18:00 - [9] Spartak Moscow B vs Volgar Astrakhan [20] +1/4 -

NGB

18:00 - Irtysh Omsk vs Baltika [10] +1/2 -

BLRA

18:00 - [10] Torpedo Zhodino vs Dinamo Brest [6] - 1/2 -

MKDA

18:00 - [2] Renova vs Sileks Kratovo -

TDB

18:00 - [12] Eskilstuna City vs Akropolis IF [13] +1/4 -

UKRA

18:00 - [13] FC Mynai vs Desna Chernigiv [7] +3/4 -

UKRU21

18:00 - [14] Inhulets Petrove U21 vs Rukh Vynnyky U21 [3] -

VNB

18:00 - [12] Phố Hiến vs Phù Đổng [4] -

DENB

18:15 - [7] HB Koge vs Silkeborg IF +1 3/4 -

ANHA

18:30 - [19] Newcastle vs West Ham Utd [7] +1/4 -

ANHB

18:30 - [15] Swansea City vs Wycombe - 1 1/4 -

ANHB

18:30 - [14] Nottingham Forest vs Huddersfield [6] - 1/4 -

ANHB

18:30 - Brentford vs Millwall [11] - 1 -

ANHB

18:30 - [9] Luton Town vs Watford +3/4 -

ANHB

18:30 - [10] Middlesbrough vs QPR [5] - 1/2 -

ANHB

18:30 - Sheffield Wed. vs Bristol City [17] - 1/2 -

ANHB

18:30 - [7] Stoke City vs Preston North End [19] - 1/4 -

ANHL1

18:30 - Rochdale vs Accrington [10] +0 -

ANHL1

18:30 - [21] Shrewsbury vs Doncaster Rovers [24] - 1/4 -

ANHL1

18:30 - Blackpool vs Sunderland [4] +0 -

ANHL1

18:30 - Bristol Rovers vs Lincoln [15] +1/4 -

ANHL1

18:30 - [6] Milton Keynes Dons vs Portsmouth [17] +1/4 -

ANHL1

18:30 - [7] Burton Albion vs Plymouth Argyle [1] - 1/4 -

ANHL1

18:30 - [22] Charlton Athletic vs Ipswich [13] - 1/4 -

ANHL1

18:30 - Hull City vs Fleetwood Town [20] - 3/4 -

ANHL1

18:30 - [3] Wigan vs Crewe Alexandra [23] - 1/4 -

ANHL2

18:30 - [5] Tranmere Rovers vs Salford City [15] +0 -

ANHL2

18:30 - [2] Harrogate Town vs Bradford City [12] - 1/4 -

ANHL2

18:30 - [22] Carlisle vs Port Vale [4] - 1/4 -

ANHL2

18:30 - Morecambe vs Oldham [23] - 1/2 -

ANHL2

18:30 - [13] Newport vs Cambridge Utd +0 -

ANHL2

18:30 - [1] Forest Green vs Scunthorpe Utd [24] - 1/2 -

ANHL2

18:30 - [7] Exeter City vs Southend - 1/2 -

ANHL2

18:30 - Grimsby vs Bolton +1/2 -

ANHL2

18:30 - [10] Leyton Orient vs Barrow [11] +0 -

ANHL2

18:30 - [20] Stevenage vs Mansfield [21] +0 -

TBNB

19:00 - [11] Lugo vs Alcorcon [22] +0 -

ITB

19:00 - [13] Monza vs Cremonese [2] - 1/4 -

ITB

19:00 - Salernitana vs Venezia +1/4 -

ITB

19:00 - [1] Pisa vs Cosenza [11] - 1/2 -

ITB

19:00 - Empoli vs Brescia [4] - 1 -

ITB

19:00 - [19] Vicenza vs Lecce [3] +1/4 -

ITB

19:00 - [8] Reggina vs Reggiana - 1/2 -

DUC3

19:00 - [18] Vik.Koln vs Hallescher [11] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [1] Magdeburg vs Zwickau [13] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [10] Turkgucu-Ataspor vs Munchen 1860 [15] +3/4 -

DUC3

19:00 - [12] Verl vs Uerdingen +0 -

DUC3

19:00 - [7] Kaiserslautern vs Saarbrucken [3] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [8] Hoffenheim II vs Giessen [17] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - Freiburg II vs Pirmasens [16] - 1 -

DUC4N

19:00 - [2] Mainz II vs Hessen Kassel [12] +0 -

DUC4N

19:00 - [15] Astoria Walldorf vs Elversberg [3] +1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [4] TSV Steinbach vs Bayern Alzenau - 1 -

DUC4N

19:00 - [9] Aalen vs Homburg [6] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [13] FSV Frankfurt vs Koblenz [14] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [10] Sonnenhof vs TSV Schott Mainz [19] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [7] Bahlinger vs Stadtallendorf - 1 1/2 -

DUC4N

19:00 - [5] Offenbach vs Stuttgart II [11] - 1 -

DUC4T

19:00 - [12] Rodinghausen vs Bonner SC [16] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [7] M.gladbach II vs RW Ahlen [14] +0 -

DUC4T

19:00 - Bergisch Gladbach vs Wiedenbruck [9] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [10] SV Straelen vs Essen [1] +1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [19] Homberg vs Sportfreunde Lotte [17] +0 -

DUC4T

19:00 - [15] A.Aachen vs Wegberg-Beeck [18] - 1/4 -

NGB

19:00 - Chertanovo vs SKA-Khabarovsk [6] +3/4 -

NGB

19:00 - [17] Tekstilshchik Ivanov vs Shinnik Yaroslavl - 3/4 -

GEOA

19:00 - [6] Samgurali Tskh. vs Torpedo Kut. [8] -

GREA

19:00 - [8] OFI Creta vs Atromitos [13] - 1/4 -

LATA

19:00 - [2] Riga FC vs BFC Daugava [6] -

LITA

19:00 - [5] Hegelmann Litauen vs Banga [9] - 1/4 -

MNEA

19:00 - [8] FK Jerezo vs Decic Tuzi [5] -

MNEA

19:00 - [7] Rudar vs Zeta [10] -

RMNA

19:00 - [10] Chindia Targoviste vs Hermannstadt - 1/4 -

CZEA

19:00 - [8] Mlada Boleslav vs Opava - 1 1/4 -

DENB

19:00 - [10] Vendsyssel FF vs Hvidovre IF [3] +0 -

VNA

19:15 - [13] Sài Gòn FC vs Hải Phòng [12] - 1/4 -

CZEB

19:30 - [15] MFK Chrudim vs SK Lisen [3] +0 -

AUTB

19:30 - [5] SKU Amstetten vs Liefering [2] +3/4 -

AUTB

19:30 - [3] Blau Weiss Linz vs Vorwarts Steyr [16] - 1 1/2 -

AUTB

19:30 - [12] Austria Wien II vs Wacker Innsbruck [6] +2 -

AUTB

19:30 - [14] LASK Juniors vs Floridsdorfer AC [7] +0 -

SINA

19:30 - [3] Hougang Utd vs Young Lions [8] -

SINA

19:30 - [5] Tanjong Pagar vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

HUNA

19:45 - [12] Ujpest vs Mezokovesdi SE [8] +0 -

ITA

20:00 - Crotone vs Udinese [10] +1/2 -

ITA

20:00 - [17] Sampdoria vs Verona [13] +0 -

ITA3

20:00 - [B-21] Pistoiese vs Juventus U23 [A-9] -

PHB

20:00 - Clermont vs Le Havre [4] - 1 -

PHB

20:00 - Troyes vs Caen [9] - 1 -

NGB

20:00 - [3] Neftekhimik Nizh vs Akron Togliatti [8] - 3/4 -

NGB

20:00 - Dinamo Bryansk vs Krasnodar B [16] +0 -

NGB

20:00 - Nizhny Nov vs Chayka FK Pesch - 3/4 -

POLA

20:00 - [2] Lechia GD vs Piast Gliwice [10] +0 -

POLB

20:00 - [10] Resovia vs Stomil Olsztyn [15] - 1/2 -

BLRA

20:00 - [9] Neman Grodno vs FK Minsk [11] - 3/4 -

BIHA

20:00 - Mladost D. Kakanj vs FK Tuzla City [2] -

BIHA

20:00 - FK Krupa vs Sloboda Tuzla [4] -

ESTA

20:00 - [2] Flora Tallinn vs Trans Narva [7] - 1 3/4 -

SLOA

20:00 - [2] NK Bravo vs Domzale [8] +1/4 -

TNKA

20:00 - [1] Trabzonspor vs Hatayspor [2] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [16] Malatyaspor vs Alanyaspor [7] +1/4 -

TNKB

20:00 - [19] Keciorengucu vs Tuzlaspor [7] - 3/4 -

TDA

20:00 - [6] Hammarby vs Mjallby AIF [11] - 3/4 -

TDB

20:00 - [14] GAIS vs Vasteras [11] +1/4 -

TDB

20:00 - [10] Brage vs Falkenbergs [15] +0 -

DENB

20:00 - [12] Fremad Amager vs Hobro I.K. [11] +1/4 -

MASL

20:15 - [9] Sabah FA vs UiTM FC [12] - 1 -

DUA

20:30 - [16] Augsburg vs A.Bielefeld [17] - 1/4 -

DUA

20:30 - [5] Union Berlin vs Stuttgart [12] - 1/4 -

DUA

20:30 - [4] Freiburg vs Schalke 04 - 1 -

DUA

20:30 - [10] M.gladbach vs Ein.Frankfurt [14] - 1/4 -

DUA

20:30 - [6] Wolfsburg vs Bayern Munich [1] +1/2 -

DUC4T

20:30 - [2] Wuppertaler vs FC Koln II [5] +0 -

NGA

20:30 - Rotor Volgograd vs Din. Moscow [4] +3/4 -

NGA

20:30 - [6] Lok. Moscow vs Rostov [15] - 1/2 -

SVKA

20:30 - [1] Slo. Bratislava vs Spartak Trnava [2] - 1 1/4 -

SVKA

20:30 - [3] Ruzomberok vs FK Pohronie [12] - 1/4 -

TBN3

20:45 - [B1-2] Athletic Bilbao B vs SD Logrones [B2-2] - 3/4 -

TBNB

21:00 - Castellon vs Mallorca +1/2 -

TBN3

21:00 - [A1-1] Salamanca vs Valladolid II [A2-4] - 1/4 -

ITB

21:00 - [9] Cittadella vs Chievo +1/4 -

NGB

21:00 - [5] Alania Vla vs Torpedo Moscow [2] - 1/4 -

ALBA

21:00 - [3] Kukesi vs KF Tirana [1] -

ALBA

21:00 - [7] Partizani Tirana vs Kastrioti Kruje [8] -

AZEA

21:00 - [6] Keşla FK vs Sabah FK [8] - 1/4 -

POLB

21:00 - [4] Sandecja vs Widzew Lodz [1] +1/4 -

BIB

21:00 - RFC Seraing vs Lierse [5] - 1 1/4 -

GEOA

21:00 - [4] Dila Gori vs Dinamo Batumi [1] -

LUXA

21:00 - [15] RM Hamm Benfica vs Victoria Rosport [12] -

MNEA

21:00 - [4] OFK Petrovac vs OFK Titograd -

CZEA

21:00 - [6] Sigma Olomouc vs Teplice [15] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [16] MFk Karvina vs C. Budejovice [9] +0 -

CYPA

21:00 - Ermis Aradippou vs Apoel FC [10] +1/2 -

UKRA

21:00 - [3] Vorskla vs Zorya [5] +1/4 -

MASL

21:00 - [11] Perak FA vs Kedah FA [4] +0 -

MAPL

21:00 - [4] Terengganu II vs Johor Darul Takzim II [3] -

MAPL

21:00 - [11] FAM-MSN vs Kelantan United [8] -

GREA

21:15 - [9] Panetolikos vs Apollon Smirnis [14] - 1/2 -

ACL

21:30 - [E-2] Al Wahda(UAE) vs FC Goa [E-3] - 1 -

TBN3

21:30 - [B1-1] Amorebieta vs CD Calahorra [B2-1] - 1/2 -

BDNA

21:30 - [14] Moreirense vs Tondela [10] +0 -

BDNA

21:30 - [7] Vitoria Guimaraes vs Santa Clara [15] - 1/4 -

RMNA

21:30 - [11] Gaz Metan Medias vs Voluntari [3] +0 -

BULA

21:45 - [2] Botev Plovdiv vs Slavia Sofia [4] - 1/4 -

ACL

22:00 - [B-4] Quwa Al Jawiya vs Pakhtakor [B-3] +1/2 -

TBN3

22:00 - [E1-2] Rayo Majada. vs Villanovense [E2-3] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-7] Racing Ferrol vs Marino de Luanco [A2-5] - 3/4 -

PHA

22:00 - [3] Marseille vs Lorient [12] - 1/2 -

BLRA

22:00 - [3] Bate Borisov vs Energetik-BGU [12] - 1 1/2 -

HUNA

22:00 - [1] Kisvarda FC vs Ferencvaros [2] +1 -

ISRA

22:00 - [7] Maccabi Netanya vs Hapoel Tel Aviv [3] +0 -

ISRA

22:00 - [8] Bnei Sakhnin vs Hapoel Kfar Saba - 1/4 -

MNEA

22:00 - [2] Iskra Danilo vs Sutjeska [1] -

SVKA

22:00 - [9] Sered vs Zemplin Michalovce [5] +0 -

SVKA

22:00 - [4] Dunajska Stred vs Trencin [6] - 1 1/4 -

SVKA

22:00 - Nitra vs Senica [8] +0 -

TDB

22:00 - [16] Vasalunds vs Trelleborgs [5] +1/4 -

AUTA

22:00 - [7] SV Ried vs SCR Altach [11] - 1/4 -

AUTA

22:00 - St.Polten vs Austria Wien [9] +1/4 -

AUTA

22:00 - [6] Admira vs Hartberg [5] +0 -

CHIB

22:00 - [14] U. San Felipe vs Puerto Montt [5] -

SLOA

22:15 - Gorica vs O.Ljubljana [4] +3/4 -

ITA3

22:30 - [C-16] Vibonese vs Avellino [C-11] +1/4 -

ITA3

22:30 - Ravenna vs Perugia +3/4 -

POLA

22:30 - [3] Rakow Czestochowa vs Lech Poznan [1] - 1/4 -

ISRA

22:45 - [10] Maccabi P.Tikva vs Hap. Beer Sheva [1] +1/4 -

TBN3

22:59 - [E1-3] Real Madrid B vs Talavera [E2-5] - 1/4 -

ITA

22:59 - [14] Sassuolo vs Fiorentina [9] +0 -

ITB

22:59 - [20] Pordenone vs Frosinone [10] +0 -

NGA

22:59 - [5] Krasnodar vs Zenit [1] +1 -

LUXA

22:59 - [14] Racing Union vs Hostert [13] -

MNEA

22:59 - [3] Buducnost vs FK Podgorica [9] -

TNKA

22:59 - [17] Goztepe vs Galatasaray [6] +1/2 -

TNKB

22:59 - Adana Demirspor vs Giresunspor - 1/4 -

CHIB

22:59 - [16] Barnechea vs Coquimbo Unido [1] -

TBNB

23:15 - [6] Las Palmas vs Malaga [13] - 1/2 -

TBNB

23:15 - [2] Sporting Gijon vs Real Oviedo [14] - 1/4 -

AZEA

23:15 - [2] Neftchi Baku vs Zire IK [4] - 3/4 -

TSA

23:15 - [8] Sion vs Zurich [2] +1/4 -

TSB

23:15 - Grasshoppers vs Wil 1900 [9] - 3/4 -

TSB

23:15 - [10] SC Kriens vs Schaffhausen [7] +0 -

WALA

23:15 - [1] The New Saints vs Penybont [6] - 2 1/4 -

WALA

23:15 - [4] Bala Town vs Caernarfon Town [5] - 1 1/4 -

WALA

23:15 - [9] Connah's QN vs Barry Town [7] - 1 1/4 -

WALA

23:15 - [3] Newtown AFC vs Haverfordwest [11] - 1/4 -

WALA

23:15 - [12] Cefn Druids AFC vs Cardiff Metropolitan [10] +1/2 -

FA

23:30 - Chelsea vs Man City +1/2 -

ANHL1

23:30 - [14] Wimbledon vs Swindon - 1/2 -

ANHL1

23:30 - [8] Oxford Utd vs Gillingham [19] - 1/2 -

ANHL2

23:30 - [19] Colchester Utd vs Walsall [16] +0 -

TBN3

23:30 - [B1-8] CD Laredo vs SD Tarazona [B2-5] - 1/4 -

DUA

23:30 - [3] B.Leverkusen vs FC Koln [7] - 3/4 -

SCOC

23:30 - St. Johnstone vs Clyde - 2 1/2 -

SCOC

23:30 - Aberdeen vs Livingston - 1/4 -

NIRA

23:30 - [11] Portadown FC vs Cliftonville [1] -

NIRA

23:30 - [3] Linfield vs Ballymena Utd [10] - 1 1/4 -

GREA

23:30 - [4] Volos NFC vs Pas Giannina [7] +0 -

CZEA

23:30 - [1] Vik.Plzen vs Jablonec [11] - 1 -

CYPA

23:30 - [9] Anorthosis vs Omonia Nicosia [7] +3/4 -

UKRA

23:30 - [2] Shakhtar Donetsk vs Dinamo Kiev [1] - 1/4 -

ARGA

23:30 - [18] Sarmiento Junin vs Lanus [3] +1/2 -

ACL

00:00 - [E-4] Al Rayyan vs Persepolis [E-1] +3/4 -

PH3

00:00 - [4] Concarneau vs FC Bastia-Borgo [18] - 1/4 -

PH3

00:00 - [16] Sete vs Stade Lavallois [6] - 1/4 -

BDNA

00:00 - [17] Belenenses vs Maritimo [13] - 1/4 -

BDNA

00:00 - [1] Benfica vs Gil Vicente [9] - 1 3/4 -

BLRA

00:00 - [1] Shakhter Soligo. vs Slavia Mozyr [14] - 1 1/2 -

BIHA

00:00 - [3] Sarajevo vs Borac Banja Luka [6] -

BULA

00:00 - [10] Arda Kardzhali vs Beroe [6] +0 -

BIA

00:00 - [6] Charleroi vs Eupen [3] - 1/4 -

IREA

00:00 - [7] Dundalk vs St. Patrick's [2] - 1/4 -

IREA

00:00 - [1] Shamrock Rovers vs Longford Town [10] - 2 -

IREA

00:00 - [3] Sligo Rovers vs Finn Harps [8] - 1/2 -

SRBA

00:00 - [2] Crvena Zvezda vs Radnik Surdulica [15] - 3 -

CROA

00:05 - [1] HNK Rijeka vs Lok. Zagreb [5] - 1 1/4 -

HUNA

00:30 - [5] Paksi vs Zalaegerzseg [7] - 1/2 -

ISRA

00:30 - [4] Maccabi Haifa vs HIK Shmona [13] - 1 1/2 -

LUXA

00:30 - [9] Jeunesse Esch vs Rodange 91 [16] -

RMNA

00:30 - [14] FC U Craiova 1948 vs Sepsi OSK [13] - 3/4 -

ACL

01:00 - [B-2] Tractor SC vs Al Sharjah [B-1] - 1/4 -

ACL

01:00 - [D-4] Foolad Khozestan vs Wihdat [D-3] -

ACL

01:00 - [D-1] Al Nasr (KSA) vs Al Sadd [D-2] +1/4 -

PHB

01:00 - [15] Rodez vs Paris FC [8] +1/4 -

PHB

01:00 - [17] Dunkerque vs Grenoble [11] +1/4 -

PHB

01:00 - Chambly vs Amiens [19] +1/4 -

PHB

01:00 - [3] Ajaccio vs Niort [6] - 3/4 -

PHB

01:00 - [5] Auxerre vs Nancy [20] - 1/2 -

PHB

01:00 - [2] Sochaux vs Pau FC [7] - 1/4 -

PHB

01:00 - [1] Toulouse vs Chateauroux - 1 1/4 -

PHB

01:00 - [12] Valenciennes vs Guingamp [14] +1/2 -

PH3

01:00 - [10] Red Star 93 vs SO Cholet [7] - 3/4 -

PH3

01:00 - [14] Boulogne vs Stade Briochin [13] - 1/4 -

HLB

01:00 - Go Ahead Eagles vs Almere City [19] +0 -

POLA

01:00 - [11] Wisla Krakow vs Warta Poznan [17] - 1/2 -

BIB

01:00 - [7] RWD Molenbeek vs Lommel [3] +0 -

ISRB

01:00 - Hapoel Iksal vs Beitar TA Ramla [16] -

SLOA

01:00 - [1] Koper vs Tabor Sezana [6] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [B-6] Brown de Adrogue vs Def.Belgrano [B-9] +0 -

USAA

01:00 - [Dong-7] CF Montreal vs Toronto [Dong-13] +1/4 -

BRARJ

01:15 - [8] Madureira/RJ vs Macae/RJ [12] -

ITA3

01:30 - Novara vs