LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 18/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [22] Sagamihara vs Jubilo Iwata [1] +1 -

NHATW

11:00 - [2] Nippon SS Univ Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] -

NHATW

11:00 - [7] AS Harima Albion Nữ vs Ehime FC Nữ [6] -

HQB

11:30 - [2] Anyang vs Chungnam Asan [8] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Sanf Hiroshima [10] - 1 1/4 -

NHATW

12:00 - [3] Setagaya Sfida Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [5] -

NHATW

12:00 - [9] NGU Loverledge Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] -

HQA

12:00 - [6] Suwon Bluewings vs Ulsan Hyundai [1] +1/4 -

HQ3

12:00 - [9] Hwaseong FC vs Pyeongtaek FC [13] -

AUSNSW

12:45 - [7] Wollongong Wolves vs Blacktown City [1] -

NHATA

13:00 - [4] Nagoya Grampus vs Sagan Tosu [7] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [12] Cerezo Osaka vs Urawa Red [5] - 1/4 -

HQ3

13:00 - [5] Gimhae City vs Paju Citizen [8] -

AUSA

13:05 - [2] Sydney FC vs Adelaide Utd [5] - 1 -

AUSBPL

14:00 - [12] Brisbane Knights vs Bayside Utd [4] +1/2 -

AUSBPL

14:00 - [3] St George Willawong vs Centenary Stormers [9] -

AUSBPL

14:00 - [5] Mount Gravatt vs Toowong FC [7] -

HQB

14:00 - [4] Jeonnam Dragons vs Gimcheon Sangmu [1] -

HKGA

14:00 - [5] HK Ranger vs Southern District [6] -

HQA

14:30 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/2 -

AUSQSL

15:00 - [3] Olympic FC QLD vs Sunshine Coast [5] -

NHATA

15:00 - [14] Gamba Osaka vs Shimizu S-Pulse [15] - 1/4 -

AUSA

15:10 - [6] Macarthur FC vs Newcastle Jets [11] - 1/4 -

CZEB

15:15 - [14] Vik.Zizkov vs Usti & Labem [12] -

AUSQSL

15:15 - [2] Brisbane Roar U21 vs Capalaba [11] -

AUTB

15:30 - Austria Klagenfurt vs Grazer AK [8] - 3/4 -

AUSNSW

15:30 - [12] Sydney FC U21 vs APIA Tigers [8] -

NGA

16:00 - [16] Ural S.r. vs Rubin Kazan [9] +3/4 -

KAZA

16:00 - [9] FK Taraz vs Akzhayik Oral [6] -

VNB

16:00 - [7] Thừa Thiên Huế vs Khánh Hòa [1] -

AUTB

16:30 - [11] Rapid Wien II vs Horn [9] - 1/4 -

HKGA

16:30 - [4] Pegasus vs Resources Capital [7] -

GHCLB

17:00 - Bodo Glimt vs Tromso - 1 1/2 -

TBN3

17:00 - [E1-5] Atl. Baleares vs Merida [E2-8] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [C1-3] Lleida Esportiu vs Levante B [C2-4] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [E1-1] S.S. Reyes vs Badajoz [E2-1] +1/2 -

TBN3

17:00 - [A1-2] Celta Vigo II vs Burgos CF [A2-1] +1/4 -

TBN3

17:00 - [D1-1] Algeciras vs UCAM Murcia [D2-1] +0 -

TBN3

17:00 - [D1-8] Cadiz B vs Cordoba [D2-5] +1/4 -

TBN3

17:00 - [C1-2] Gimnastic T. vs Ibiza-Eivissa [C2-1] +0 -

KAZA

17:00 - [1] Astana vs FK Kyzylzhar [4] - 1 1/2 -

VNA

17:00 - [6] BCM Bình Dương vs SHB Đà Nẵng [9] +0 -

VNA

17:00 - [1] HA Gia Lai vs Hà Nội FC [7] +0 -

VNB

17:00 - [3] ĐT Long An vs Bà Rịa Vũng Tàu [2] -

BDNB

17:15 - [3] Casa Pia AC vs Academica Coim [18] +0 -

AUSA

17:15 - [9] Perth Glory vs Wellington Phoenix [7] +0 -

ITA

17:30 - [2] AC Milan vs Genoa [18] - 1 1/4 -

ITA3

17:30 - [C-2] Catanzaro vs Catania [C-11] +1/4 -

ITA3

17:30 - Casertana vs Juve Stabia [C-10] +1/2 -

POLA

17:30 - [8] Stal Mielec vs Zaglebie Lubin [9] - 1/4 -

TNKB

17:30 - Eskisehirspor vs Balikesirspor [18] +1 1/4 -

POLB

17:40 - [9] Odra Opole vs Korona Kielce [3] +0 -

POLB

17:40 - [16] Zaglebie Sosno vs GKS Belchatow - 3/4 -

ANHB

18:00 - Rotherham Utd vs Birmingham [20] +0 -

DUC3

18:00 - Ingolstadt vs Meppen [14] - 1 -

PHA

18:00 - [1] PSG vs Saint Etienne [20] - 1 1/2 -

NGA

18:00 - [11] Arsenal-Tula vs FK Tambov - 2 -

ALBA

18:00 - Apolonia Fier vs Vllaznia Shkoder [2] -

BLRA

18:00 - [2] Dinamo Minsk vs Gomel [4] - 1/2 -

MKDA

18:00 - [5] Rabotnicki vs Makedonija [9] -

MKDA

18:00 - [3] Academy Pandev vs Vardar -

MKDA

18:00 - Belasica Strumica vs Shkendija [6] -

MKDA

18:00 - [7] FC Struga vs Pelister [12] -

MKDA

18:00 - [10] Borec Veles vs Shkupi [1] -

SRBA

18:00 - [16] FK Novi Pazar vs Cukaricki Belgrade [3] +1/2 -

SRBA

18:00 - [13] FK Metalac GM vs Indija - 1/2 -

SRBA

18:00 - Zlatibor Cajetina vs FK Rad +1 -

TDB

18:00 - [7] Osters vs Landskrona [4] - 1/2 -

UKRA

18:00 - [12] Inhulets Petrove vs Rukh Vynnyky [10] +1/4 -

VNA

18:00 - [4] Nam Định vs TP.HCM [11] +0 -

SCOC

18:15 - Stranraer vs Hibernian +2 1/4 -

DUB

18:30 - [2] Jahn Regensburg vs Heidenheim [9] +1/4 -

DUB

18:30 - Bochum vs Hannover 96 [14] - 1/2 -

DUB

18:30 - Osnabruck vs Fort.Dusseldorf [12] +1/2 -

C1W

19:00 - [4-1] Lyon Nữ vs PSG Nữ [2-1] +0 -

GHCLB

19:00 - Stromsgodset vs Lillestrom +0 -

ANHU23

19:00 - [1-6] Tottenham U23 vs Chelsea U23 [1-10] -

TBNA

19:00 - [5] Osasuna vs Elche [14] - 1/2 -

TBNA

19:00 - [1] Real Sociedad vs Sevilla [3] +0 -

TBNB

19:00 - UD Logrones vs Rayo Vallecano +1/2 -

TBNB

19:00 - Albacete vs Mirandes [10] +0 -

DUC3

19:00 - [6] Waldhof Man. vs Lubeck - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [8] Oberhausen vs B.Dortmund II +1/4 -

ESTA

19:00 - [1] Levadia T. vs Paide Linname. [3] - 3/4 -

GREA

19:00 - [6] Panathinaikos vs Aris Salonica [5] +0 -

CZEA

19:00 - Brno vs Pardubice [14] - 1/4 -

CZEA

19:00 - [12] Zlin vs Pribram - 1 1/4 -

DENA

19:00 - [8] Odense BK vs Sonderjyske [11] - 1/4 -

DENA

19:00 - AC Horsens vs Lyngby +1/4 -

DENB

19:00 - [5] Fredericia vs Helsingor [1] +0 -

ANHA

19:30 - [12] Arsenal vs Fulham - 1/2 -

AUTA

19:30 - [1] RB Salzburg vs Lask [10] - 1 1/4 -

AUTA

19:30 - [3] Wolfsberger AC vs Wattens [12] - 1/2 -

SINA

19:30 - [1] Lion City Sailors vs Balestier Kh. [7] -

ITA

20:00 - [6] Atalanta vs Juventus [7] - 1/4 -

ITA

20:00 - [8] Bologna vs Spezia [16] - 1/2 -

ITA

20:00 - [5] Lazio vs Benevento - 1 1/2 -

ITA3

20:00 - [C-4] Foggia vs Paganese [C-13] - 1/2 -

ITA3

20:00 - Matelica vs Fano - 1/4 -

ITA3

20:00 - [C-5] Virtus Francavilla vs Viterbese Calcio [B-19] +0 -

ITA3

20:00 - [A-19] Virtus Verona vs Sambenedettese - 1/4 -

ITA3

20:00 - [A-6] Lecco vs US Olbia [B-12] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [A-18] Legnano vs Arezzo +0 -

ITA3

20:00 - [B-5] Gubbio vs Mantova [A-12] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [C-1] Bari vs Palermo [C-6] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [9] Wehen vs Unterhaching - 1/2 -

PHA

20:00 - Nimes vs Strasbourg [8] +1/2 -

PHA

20:00 - [19] Stade Brestois vs Lens [2] +0 -

PHA

20:00 - Dijon vs Nice [4] +3/4 -

PHA

20:00 - [15] Stade Reims vs Metz [18] +0 -

BDNB

20:00 - [5] Penafiel vs Cova Piedade - 1/4 -

POLA

20:00 - [13] Wisla Plock vs Jagiellonia [7] - 1/2 -

BLRA

20:00 - [5] Rukh Brest vs FK Smorgon [15] - 1 3/4 -

BIHA

20:00 - Olimpik Sarajevo vs Zrinjski [1] -

KAZA

20:00 - [13] Kaisar Kyzylorda vs Atyrau [11] -

CZEB

20:00 - Slavoj Vysehrad vs SK Prostejov [5] +1 1/4 -

TNKA

20:00 - [12] Gaziantep B.B vs Kasimpasa [19] +0 -

TNKB

20:00 - Akhisar Bld. vs Altinordu SK [13] +1/2 -

TDA

20:00 - [8] Hacken vs Malmo [1] +1/2 -

TDA

20:00 - [13] Degerfors IF vs Kalmar [7] - 1/4 -

TDA

20:00 - [16] Ostersunds vs Orebro [15] +0 -

TDB

20:00 - [1] Varnamo vs GIF Sundsvall [2] +1/2 -

BRAMG

20:00 - [9] Uberlandia/MG vs Tombense FC/MG [4] +1/4 -

HUNA

20:15 - [3] Puskas Akademia vs MTK Budapest [9] - 3/4 -

GHCLB

20:30 - PSM Makassar vs Persija Jakarta +3/4 -

DUA

20:30 - [2] B.Dortmund vs Wer.Bremen - 1 1/2 -

NGA

20:30 - [2] FK Sochi vs CSKA Moscow [3] +1/4 -

ANHB

21:00 - [4] Coventry vs Barnsley [23] +1/4 -

SCOC

21:00 - Rangers vs Celtic - 1/4 -

BDNA

21:00 - [18] Famalicao vs Portimonense [5] - 1/4 -

BDNB

21:00 - [13] Porto B vs Estoril +1/4 -

ALBA

21:00 - [9] Skenderbeu vs Teuta Durres [4] -

ALBA

21:00 - [10] KF Laci vs Bylis Ballsh -

LUXA

21:00 - [3] Dudelange vs Mondorf-les. [7] -

LUXA

21:00 - [6] Progres Niedercorn vs Fola Esch [2] -

LUXA

21:00 - [1] UNA Strassen vs Etzella Ettelbruc [11] -

LUXA

21:00 - [5] UT Petange vs Swift Hesperange [8] -

SVKA

21:00 - [11] Zlate Moravce vs MSK Zilina [7] +1/4 -

CZEA

21:00 - [13] Slovan Liberec vs Slavia Praha [3] +1/2 -

CYPA

21:00 - [4] AEL Limassol vs Apollon Limassol [3] +0 -

TSA

21:00 - [9] Lausanne Sports vs Vaduz - 3/4 -

TSA

21:00 - [1] Basel vs Servette [6] - 1/4 -

TSA

21:00 - [3] Young Boys vs Lugano [4] - 1 1/4 -

UKRA

21:00 - [16] FC Mariupol vs Olimpik Donetsk - 1/4 -

DENA

21:00 - [2] Kobenhavn vs Nordsjaelland [9] - 1 1/4 -

MASL

21:00 - [7] Melaka FA vs Selangor FA [5] +0 -

MASL

21:00 - [8] Petaling Jaya City vs Penang FA [2] +0 -

MAPL

21:00 - [7] Kelantan vs Negeri Sembilan [1] -

MAPL

21:00 - [5] Selangor II vs Kuching FA [6] -

BRAMG

21:00 - [6] Pouso Alegre/MG vs Cruzeiro/MG [3] +3/4 -

NPA

21:00 - [6] Orlando Pirates vs Maritzburg Utd [11] -

TBNA

21:15 - [19] Alaves vs Huesca +0 -

TBNA

21:15 - [4] Atletico Madrid vs Eibar - 1 1/4 -

GREA

21:15 - [2] AEK Athens vs Asteras Tripolis [10] - 1 -

ANHA

22:00 - [6] Man Utd vs Burnley [18] - 1 1/4 -

TBN3

22:00 - [D1-3] Linense vs Sevilla B [D2-3] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-5] Compostela vs Union Langreo [A2-6] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [E1-6] Navalcarnero vs Don Benito [E2-4] +0 -

BIHA

22:00 - [12] Radnik Bijeljina vs Zeljeznicar [5] -

LATA

22:00 - [7] METTA/LU Riga vs Rigas Futbola Skola [1] -

CZEB

22:00 - [10] Jihlava vs Dukla Praha [4] +0 -

CZEB

22:00 - Hradec Kralove vs Fotbal Trinec [16] - 1 1/2 -

CZEB

22:00 - [7] Sellier&Bellot Vlasim vs Varnsdorf [6] -

CZEB

22:00 - [8] Taborsko vs FK Blansko - 1/2 -

AUTA

22:00 - [8] Rapid Wien vs Sturm Graz [2] - 1/2 -

CHIA

22:00 - [11] Cobresal vs San. Wanderers [17] - 1 -

PHA

22:05 - [17] Bordeaux vs Monaco [10] +1 -

ITA3

22:30 - [A-5] AC Renate vs Juventus U23 [A-8] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-16] Teramo vs AS Bisceglie - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-18] Grosseto vs Pro Sesto [A-20] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-17] Potenza SC vs SS Monopoli [B-11] +0 -

ITA3

22:30 - Livorno vs Como +0 -

ITA3

22:30 - [B-4] Modena vs Padova [A-1] +0 -

ITA3

22:30 - [A-15] Piacenza vs Albinoleffe [A-2] - 1/4 -

POLA

22:30 - [15] Legia Wars. vs Cracovia Krakow [6] - 1 -

BULA

22:30 - [14] Tsarsko Selo vs Cska Sofia [3] +3/4 -

HUNA

22:30 - [6] Budapest Honved vs MOL Fehervar FC [4] +1/4 -

RMNA

22:30 - [1] CFR Cluj vs Aca. Clinceni [16] - 1 1/4 -

TDA

22:30 - [2] Djurgardens vs Norrkoping [5] - 1/2 -

TDA

22:30 - [9] Sirius vs Halmstads [14] +0 -

TBN3

22:59 - [D1-2] San Fernando vs Real Betis B [D2-4] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [D1-4] Atl. Sanluqueno vs Linares Deportivo [D2-2] +0 -

TBN3

22:59 - [E1-4] Inter de Madrid vs Extremadura UD [E2-2] +1/4 -

TBN3

22:59 - [B1-7] Real Union vs Ebro [B2-3] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-3] Zamora CF vs Cultural Leonesa [A2-2] +1/4 -

ITA

22:59 - [12] Torino vs Roma [4] +0 -

BDNB

22:59 - UD Oliveirense vs CD Mafra [8] +1/4 -

HLC

22:59 - Ajax vs Vitesse Arnhem - 1 1/4 -

NGA

22:59 - [7] Spartak Moscow vs Ufa [14] - 1 -

BIA

22:59 - [11] Sint Truiden vs Anderlecht [5] +1 -

BIA

22:59 - [13] Standard Liege vs Beerschot-Wilrijk [18] - 1 -

BIA

22:59 - [15] Zulte-Waregem vs Gent [12] +1 1/4 -

BIA

22:59 - [9] Oostende vs Cercle Brugge [17] - 3/4 -

BIA

22:59 - [10] Kortrijk vs KV Mechelen [4] +3/4 -

BIA

22:59 - [16] OH Leuven vs Waasland-Beveren - 3/4 -

BIA

22:59 - [2] Club Brugge vs RE Mouscron - 1 3/4 -

ESTA

22:59 - [4] Nomme Kalju vs Vaprus Parnu [10] - 2 1/4 -

ISRA

22:59 - [5] Hapoel Hadera vs Hapoel Haifa [2] +1/4 -

TNKA

22:59 - [14] Istanbul BB vs Fenerbahce [3] +1/2 -

TNKB

22:59 - [11] Istanbulspor AS vs Menemen Bld [10] - 3/4 -

DENA

22:59 - [6] Brondby vs Aarhus AGF [7] - 1/4 -

TBNB

23:15 - [5] Cartagena vs Tenerife [7] +0 -

TBNA

23:30 - [8] Real Betis vs Valencia [10] - 1/2 -

TBNA

23:30 - [16] Cadiz vs Celta Vigo [15] +1/2 -

ITA3

23:30 - [A-3] Feralpisalo vs Carpi - 1/2 -

BDNA

23:30 - Nacional Madeira vs Porto [2] +1 3/4 -

GREA

23:30 - [3] PAOK vs Olympiakos [1] - 1/4 -

CZEA

23:30 - [2] Sparta Praha vs Slovacko [4] - 3/4 -

CYPA

23:30 - [5] Olympiakos Nic. vs AEK Larnaka [1] +1 -

UKRA

23:30 - [11] Kolos Kovalivka vs SK Dnipro-1 [4] +0 -

ARGA

23:30 - [25] Arsenal Sarandi vs Racing Club [11] +1/2 -

ARGB

23:30 - [A-8] Atletico Atlanta vs Deportivo Riestra [A-9] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [B1-4] Real Sociedad B vs Tudelano [B2-4] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [C1-4] Andorra FC vs Alcoyano [C2-2] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [C1-1] Barcelona B vs Villarreal B [C2-3] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-4] Deportivo vs Numancia [A2-3] +0 -

BIHA

00:00 - [7] Siroki Brijeg vs Velez Mostar [8] -

SRBA

00:00 - [10] Radnicki Nis vs Javor Ivanjica - 3/4 -

SRBA

00:00 - [9] Spartak Subotica vs FK Napredak [5] +3/4 -

SRBA

00:00 - [8] Proleter NS vs Mladost Lucani [14] +0 -

SRBA

00:00 - [4] Backa Topola vs FK Vozdovac [7] - 3/4 -

MEXA

00:00 - [17] Pumas UNAM vs Tigres UANL [5] +1/4 -

CROA

00:05 - [3] Dinamo Zagreb vs Istra 1961 [7] - 1 1/2 -

FA

00:30 - Leicester City vs Southampton - 1/4 -

TBN3

00:30 - [C1-5] Cornella vs Hercules CF [C2-6] - 1/4 -

ISRA

00:30 - [9] Maccabi TA vs Ashdod [11] - 1 1/2 -

ACL

00:45 - [C-3] Al Ahli (KSA) vs Al Duhail SC [C-2] +1/2 -

BULA

00:45 - [13] Levski Sofia vs Ludogorets [1] +3/4 -

RMNA

01:00 - [2] Steaua Bucuresti vs Botosani [4] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [A-13] Estudiantes BsAs vs Estudiantes Rio Cuarto [A-15] +0 -

ARGB

01:00 - [B-16] Atletico Rafaela vs Almagro [B-8] - 1/4 -

ECUA

01:00 - [12] Dep.Cuenca vs Catolica Quito [2] +1/4 -

BRARJ

01:15 - [7] Nova Iguacu/RJ vs Resende/RJ [10] - 3/4 -

BRARJ

01:15 - [11] Bangu/RJ vs Volta Redonda/RJ [4] +1 1/4 -

ITA3

01:30 - [B-10] Carrarese vs Luchese [B-13] - 1 -

ITA3

01:30 - [A-13] Giana Erminio vs Aurora Pro Patria [A-14] +0 -

ITA3

01:30 - [B-9] Pesaro vs US Fermana [B-20] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [B-2] Cesena vs Imolese Calcio [B-8] - 1/2 -

ITA3

01:30 - Alessandria vs Pergolettese [A-17] -

ITA

01:45 - [1] Napoli vs Inter Milan [3] +1/4 -

ARGA

01:45 - [6] Estudiantes LP vs Gimnasia LP [16] - 1/2 -

ACL

02:00 - [A-4] FK AGMK vs Istiklol Dushanbe [A-1] - 3/4 -

ACL

02:00 - [A-3] Al Shabab (UAE) vs Al Hilal [A-2] +1 -

TBNA

02:00 - [20] Getafe vs Real Madrid [2] +1/2 -

TBNA

02:00 - [18] Levante vs Villarreal [12] +3/4 -

PHA

02:00 - [9] Nantes vs Lyon [6] +1 1/4 -

ARGB

02:00 - [B-17] Guillermo vs Ramon Santamarina [B-18] - 1/4 -

BRAMG

02:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Boa Esporte/MG [11] - 2 -

BRAMG

02:00 - [10] Patrocinense/MG vs URT/MG [5] - 1/4 -

CHIA

02:00 - [8] Everton CD vs Colo Colo [1] +0 -

BDNB

02:30 - [6] Chaves vs Academico Viseu [12] - 1 -

JORA

02:30 - [9] Sahab vs Ma'an SC [11] - 1/4 -

ARGB

02:30 - [B-13] San Martin SJ vs San Telmo [B-12] -

EGYA

02:30 - [1] Zamalek SC vs Ahly Cairo [2] +1/4 -

ACL

03:15 - [C-4] Al Shorta (IRQ) vs Esteghlal Tehran [C-1] +3/4 -

USAA

03:20 - [Dong-11] Inter Miami vs LA Galaxy [Tay-6] - 1 -

COLA

03:30 - [3] Millonarios vs Deportivo Cali [4] - 1/2 -

COLA

03:30 - [11] Atl. Bucaramanga vs Rionegro Aguilas [18] - 1/4 -

COLA

03:30 - [14] Pereira vs Deportivo Pasto [12] - 3/4 -

COLA

03:30 - [13] Boyaca Chico vs Jag de Cordoba [10] - 3/4 -

COLA

03:30 - [6] La Equidad vs Santa Fe [2] +0 -

COLA

03:30 - [1] Atl. Nacional vs Patriotas [17] - 1 -

COLA

03:30 - [8] America Cali vs Deportes Tolima [5] - 3/4 -

ECUA

03:30 - [1] Independiente JT vs 9 de Octubre [5] - 1 1/4 -

ARGA

04:00 - [9] Independiente vs Defensa YJ [8] +0 -

CHIB

04:00 - [8] San Marcos A. vs Cobreloa [13] -

VENA

04:00 - [A-3] Gran Valencia vs Carabobo [A-5] -

CRCA

04:00 - [10] Jicaral Sercoba vs Municipal Grecia [6] - 1/2 -

BRARJ

04:30 - [9] Boavista/RJ vs Vasco DG/RJ [5] +1 -

COLA

04:30 - [15] Once Caldas vs Inde.Medellin [9] +1/4 -

PARA

04:45 - [4] Cerro Porteno vs Libertad [1] +0 -

CHIB

05:00 - [4] Deportes Santa Cruz vs U.Concepcion [12] -

CHIB

05:00 - [15] San Luis Qui. vs Rangers Talca [10] -

USAA

05:00 - [Dong-10] Columbus Crew vs Philadelphia Union [Dong-3] - 1/2 -

CRCA

05:00 - [4] Dep. Saprissa vs Alajuelense [5] +0 -

ARGB

06:00 - [B-4] Ind.Rivadavia vs CA Guemes [B-3] +0 -

BRARS

06:00 - [9] Brasil Pelotas/RS vs Sao Luiz/RS [8] - 1/2 -

BRARS

06:00 - [2] Gremio/RS vs Novo Hamburgo/RS [10] - 1 1/4 -

BRASP

06:00 - [A-4] Botafogo/SP vs Palmeiras/SP [C-2] +3/4 -

BRASP

06:00 - [D-3] Santos/SP vs Inter Limeira/SP [A-2] - 1/2 -

ECUA

06:00 - [3] Emelec vs Tecnico Uni. [10] - 1 -

VENA

06:10 - [B-5] Zamora Barinas vs Portuguesa [B-3] - 1/4 -

ARGA

07:00 - [7] Colon vs Godoy Cruz [10] - 3/4 -

MEXA

07:00 - [12] Santos Laguna vs Toluca [3] - 3/4 -

CRCA

07:00 - [11] San Carlos vs Santos Guapiles [2] - 1/4 -

BRASP

08:00 - [A-1] Corinthians/SP vs Ituano/SP [C-4] - 3/4 -

MEXA

09:06 - [4] Monterrey vs Pachuca [13] - 1 -

USAA

09:07 - [Tay-8] Vancouver WC vs Portland Timbers [Tay-4] +3/4 -

RMNA

17:30 Hoãn [9] Arges Pitesti vs CSMS Politehnica Iasi -

TBN3

18:00 Hoãn [D1-5] UD Tamaraceite vs Murcia [D2-7] -

LATA

18:00 Hoãn [7] METTA/LU Riga vs Riga FC [2] -

LATA

21:00 Hoãn [9] Ventspils vs FK Liepaja [4] +3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 18/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2