LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 19/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HKGA

14:00 - Pegasus vs Kitchee [3] +3/4 -

HQA

14:30 - [12] Gwangju vs Jeju Utd [6] +1/4 -

TQB

15:00 - [A-4] Shaanxi Changan vs Sichuan Jiuniu [A-3] - 1/2 -

AUSA

16:05 - [2] Sydney FC vs Melb. Victory [12] - 1 1/2 -

NHATB

16:30 - [13] Blaublitz Akita vs Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 -

NHATLC

17:00 - [C-1] Urawa Red vs Yokohama FC [C-3] - 3/4 -

NHATLC

17:00 - [D-1] Yokohama FM vs Shimizu S-Pulse [D-2] - 3/4 -

NHATLC

17:00 - [A-2] Consa. Sapporo vs Kashima Antlers [A-1] +1/2 -

NHATLC

17:00 - [A-3] Avispa Fukuoka vs Sagan Tosu [A-4] +0 -

NHATLC

17:00 - [C-2] Shonan Bellmare vs Kashiwa Reysol [C-4] +1/4 -

NHATLC

17:00 - [B-4] Tokushima Vortis vs Vissel Kobe [B-2] +1/4 -

NHATLC

17:00 - [D-3] Vegalta Sendai vs Sanf Hiroshima [D-4] +1/2 -

NHATLC

17:00 - [B-1] FC Tokyo vs Oita Trinita [B-3] - 1/4 -

HQA

17:00 - [4] Suwon Bluewings vs Daegu [3] +0 -

HQA

17:00 - [1] Jeonbuk H.Motor vs Ulsan Hyundai [2] +0 -

TQB

17:00 - [A-6] Xinjiang Tianshan vs Meizhou Hakka [A-1] +1 1/4 -

AUSA

18:20 - [9] Perth Glory vs Adelaide Utd [5] +0 -

ARMA

18:30 - [1] Ararat-Armenia vs Ararat Y [2] - 1/4 -

ARMA

18:30 - [7] Van Yerevan vs Alashkert [9] +3/4 -

KAZA

19:00 - [10] FK Taraz vs Zhetysu Taldykorgan [13] - 1 1/4 -

KAZA

19:00 - [9] Caspiy Aktau vs Shakhter Kar. [8] - 1/2 -

UZBA

19:30 - [11] Mash'al Mubarek vs FK AGMK [3] +3/4 -

UZBA

19:30 - [10] Surkhon Termiz vs Turon Yaypan [14] - 1/4 -

MDVA

20:00 - [4] Sfintul Gheorghe vs Petrocub [1] -

MDVA

20:00 - [8] FC Floresti vs Sheriff Tiraspol [3] -

SLOA

20:00 - [6] Mura vs Domzale [8] - 1/4 -

NPA

20:00 - [10] Golden Arrows vs TS Galaxy [16] - 1/4 -

IRNC

20:30 - Aluminium Arak vs Tractor SC -

AZEA

21:00 - [5] Səbail FK vs Sumqayit [6] +1/4 -

AZEA

21:00 - [7] Keşla FK vs Gabala FC [3] +0 -

AZEA

21:00 - [8] Sabah FK vs Zire IK [4] +1/4 -

BULA

21:00 - [7] Lok. Plovdiv vs CSKA 1948 Sofia [11] - 1 1/2 -

KAZA

21:00 - [1] Tobol Kostanay vs FK Kyzylzhar [5] - 1 -

KAZA

21:00 - [11] Atyrau vs Ordabasy [4] +1/4 -

SRBA

21:00 - [2] Crvena Zvezda vs FK Metalac GM [14] -

IRNC

21:45 - Qashqai Shiraz vs Foolad Khozestan -

UZBA

21:45 - [9] Qyzylqum vs Pakhtakor [1] +1 1/4 -

ESTA

22:00 - [3] Paide Linname. vs Tulevik Viljandi [8] - 2 -

LITA

22:00 - [6] FK Riteriai vs Hegelmann Litauen [5] - 1/4 -

MDVA

22:00 - Speranta vs CSCT Buiucani -

NPA

22:00 - [11] Cape Town City vs Maritzburg Utd [9] +0 -

IRNC

22:05 - Esteghlal Tehran vs Zobahan -

SLOA

22:15 - [1] Koper vs Maribor [2] +3/4 -

ITA3

22:30 - [A-6] Pro Vercelli vs Juventus U23 [A-9] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [C-12] Juve Stabia vs Palermo [C-3] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-2] Feralpisalo vs Virtus Verona [A-12] -

ITA3

22:30 - [B-2] Cesena vs Matelica -

ARMA

22:30 - [6] Urartu vs FC Noah [5] +1/4 -

BLRA

22:30 - [8] Isloch vs Vitebsk [7] +0 -

LATA

22:30 - [7] METTA/LU Riga vs BFC Daugava [6] +1/2 -

RMNA

22:30 - Viitorul C. vs Astra Giurgiu - 1/2 -

RMNA

22:30 - [5] Voluntari vs UTA Arad [6] - 1/2 -

RMNA

22:30 - Hermannstadt vs Arges Pitesti [8] - 1/4 -

RMNA

22:30 - [13] Gaz Metan Medias vs CSMS Politehnica Iasi - 1 1/2 -

RMNA

22:30 - [15] Dinamo Bucuresti vs Chindia Targoviste [10] - 3/4 -

POLB

22:40 - [5] Arka Gdynia vs Sandecja [4] - 1 -

ITA3

22:45 - [C-1] Bari vs Foggia [C-4] - 1/2 -

ITA3

22:59 - [A-5] Albinoleffe vs Grosseto [B-20] - 1/4 -

ESTA

22:59 - [10] Vaprus Parnu vs Nomme Kalju [4] -

LITA

22:59 - [10] Nevezis vs Dziugas FC [7] +1/2 -

NORB

22:59 - [8] Raufoss IL vs Aalesund [3] - 1/2 -

NORB

22:59 - [12] Start Kristiansand vs FK Jerv [2] - 1 -

NORB

22:59 - [6] KFUM Oslo vs HamKam [1] +1/4 -

NORB

22:59 - [14] Stjordals Blink vs Sogndal [5] +1/4 -

NORB

22:59 - [10] Bryne vs Ranheim IL [9] +0 -

SVKC

22:59 - Slo. Bratislava vs MSK Zilina -

DENA

22:59 - [4] Aalborg BK vs Vejle [12] - 1/2 -

DENA

22:59 - [10] Nordsjaelland vs Randers [3] - 1/4 -

KSAA

23:10 - [3] Al Shabab (KSA) vs Al Ain (KSA) - 2 1/4 -

KSAA

23:20 - [14] Al Baten vs Al Ettifaq [12] +1/4 -

AZEA

23:30 - [1] Neftchi Baku vs Karabakh Agdam [2] +1/4 -

BULC

23:30 - [5] Arda Kardzhali vs Cska Sofia [6] -

BIA

23:30 - [11] Oostende vs KV Mechelen [6] +0 -

LATA

23:30 - [2] Valmiera / BSS vs FK Liepaja [4] - 1/2 -

SRBA

23:30 - [16] FK Novi Pazar vs FK Napredak [7] - 1 1/2 -

SRBA

23:30 - [11] Radnicki Nis vs OFK Backa -

SRBA

23:30 - [8] Spartak Subotica vs FK Rad +1 1/4 -

SRBA

23:30 - [6] FK Vozdovac vs Javor Ivanjica - 3/4 -

SRBA

23:30 - [9] Proleter NS vs FK Vojvodina [5] +1 -

HLA

23:45 - [3] Utrecht vs Groningen [15] - 1 -

ISRA

23:50 - [9] Beitar Jerusalem vs Hapoel Hadera [7] -

ANHA

00:00 - [8] Everton vs Wolves [11] - 1/2 -

ANHA

00:00 - [19] Newcastle vs Sheffield Utd - 3/4 -

ANHA

00:00 - [6] Tottenham vs Aston Villa [13] - 3/4 -

ANHL1

00:00 - [12] Lincoln vs Sunderland [5] +0 -

TBNB

00:00 - UD Logrones vs Fuenlabrada [14] - 1/2 -

TBNB

00:00 - [22] Alcorcon vs Sabadell - 1/4 -

PHB

00:00 - Villefranche vs Niort [7] - 1/2 -

BDNA

00:00 - [2] Porto vs Belenenses [18] - 2 -

MKDC

00:00 - Academy Pandev vs Sileks Kratovo -

ESTA

00:00 - [1] Levadia T. vs Flora Tallinn [2] -

LITA

00:00 - [4] FK Panevezys vs Dainava Alytus [8] - 1 1/2 -

EGYA

00:00 - [4] Arab Contractors vs Ismaily SC [13] +0 -

LUXA

00:30 - [10] Wiltz vs Differdange [4] -

LUXA

00:30 - [15] RM Hamm Benfica vs Etzella Ettelbruc [12] -

SLOA

00:30 - Gorica vs CM Celje [5] +1 -

BLRA

00:45 - [3] Bate Borisov vs Sputnik Rechitsa [16] - 2 3/4 -

ANHA

01:00 - [15] Crystal Palace vs Arsenal [10] +1 -

POLB

01:00 - Nieciecza vs Chrobry Glogow [10] - 3/4 -

CROC

01:00 - [1] Dinamo Zagreb vs Istra 1961 [6] - 1 1/2 -

ICEW

01:00 - [2] Breidablik Nữ vs UMF Tindastoll Nữ [9] -

ICEW

01:00 - [7] Vestmannaeyjar Nữ vs Valur Nữ [1] -

ICEW

01:00 - [6] Thor Akureyri Nữ vs Stjarnan Nữ [4] - 1/2 -

MNEA

01:00 - OFK Titograd vs Decic Tuzi [5] -

MNEA

01:00 - [3] Iskra Danilo vs Rudar [7] -

MNEA

01:00 - [9] FK Podgorica vs Sutjeska [1] -

MNEA

01:00 - [2] Buducnost vs FK Jerezo [8] -

MNEA

01:00 - [4] OFK Petrovac vs Zeta [10] -

NORA

01:00 - [16] Stabaek vs Odd Grenland [12] - 1/4 -

DENA

01:00 - [2] Kobenhavn vs Midtjylland [1] - 1/4 -

KSAA

01:00 - [4] Al Hilal vs Al Ahli (KSA) [8] - 1 3/4 -

RMNA

01:30 - [3] Steaua Bucuresti vs FC U Craiova 1948 [11] +1/2 -

SLOA

01:30 - [4] O.Ljubljana vs Tabor Sezana [7] - 3/4 -

ITC

02:00 - Atalanta vs Juventus - 1/4 -

BDNA

02:00 - [6] Portimonense vs Braga [5] - 1/4 -

BDNA

02:00 - Nacional Madeira vs Rio Ave +1 -

BDNA

02:00 - [10] Gil Vicente vs Boavista [8] +1/4 -

BDNA

02:00 - [14] Moreirense vs Famalicao [15] +3/4 -

BDNA

02:00 - [17] Santa Clara vs SC Farense - 1/2 -

BDNA

02:00 - [7] Vitoria Guimaraes vs Benfica [1] +1/4 -

HLA

02:00 - [4] Feyenoord vs Sparta Rotterdam [17] - 3/4 -

BIA

02:00 - [9] Gent vs Standard Liege [13] - 1 1/4 -

ISRC

02:00 - Hapoel Tel Aviv vs Beitar TA Ramla -

EGYA

02:00 - Aswan FC vs Masr lel Maqassah [14] +1/4 -

ANHA

02:15 - [18] Burnley vs Liverpool [2] +1 3/4 -

ANHA

02:15 - West Brom vs West Ham Utd [4] +3/4 -

PHC

02:15 - Monaco vs PSG +3/4 -

TBNB

02:30 - [17] Mirandes vs Leganes [20] +1/2 -

TBNB

02:30 - [5] Tenerife vs Mallorca +0 -

ICEW

03:00 - [3] Trottur Rey. Nữ vs UMF Selfoss Nữ [5] -

ICEW

03:00 - [10] Fylkir Nữ vs Keflavik IF Nữ [8] - 1 1/4 -

BDNA

03:45 - [3] Sporting Lisbon vs Maritimo [13] - 1 1/2 -

LIB

05:00 - [E-3] Sporting Cristal vs CA Rentistas [E-4] - 1 -

LIB

05:00 - [G-2] Velez Sarsfield vs U. La Calera [G-4] - 1 1/4 -

SUD

05:15 - [G-2] Emelec vs Deportes Tolima [G-4] - 1/4 -

SUD

05:15 - [C-4] Jorge Wilstermann vs Arsenal Sarandi [C-1] - 1/2 -

SUD

05:15 - [F-2] Atletico/GO vs Libertad [F-1] - 1/2 -

LIB

07:00 - [H-2] Cerro Porteno vs Atl. Mineiro/MG [H-1] +1/4 -

LIB

07:00 - [G-1] Flamengo/RJ vs LDU Quito [G-3] - 2 -

LIB

07:00 - [D-2] River Plate vs Santa Fe [D-4] - 1 1/2 -

SUD

07:30 - [D-1] Atletico/PR vs Melgar [D-2] - 1 1/4 -

SUD

07:30 - [D-3] SD Aucas vs Metropolitano [D-4] - 1 1/2 -

SUD

07:30 - [A-1] Rosario Central vs Huachipato [A-2] - 3/4 -

USB

07:35 - [B-7] Atlanta United II vs Tulsa Roughnecks [B-4] +3/4 -

MEXB

07:35 - [8] Tampico Madero vs Tepatitlan FC [11] +0 -

MEXA

08:30 - [15] Pachuca vs Cruz Azul [6] +0 -

LIB

09:00 - [B-3] Dep.Tachira vs Always Ready [B-4] +0 -

LIB

09:00 - [H-3] America Cali vs Dep.Guaira [H-4] - 1/2 -

USB

09:30 - [D-4] LA Galaxy II vs Sporting Kansas II [B-8] - 1 1/4 -

ARGC

01:10 Hoãn [30] Talleres (RdE) vs Temperley [22] -

Lịch bóng đá trong ngày 19/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2