KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 02/09/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 02/09/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 FT [17] Xinjiang Tianshan 0 - 2 Shaanxi Changan [5] +2 1/4 0-1

TQB

14:30 FT [13] Liaoning Shenyang 0 - 2 Zibo Cuju [11] +0 0-0

IDNA

16:00 FT [8] Persebaya Surabaya 0 - 1 Bali United Pusam [2] +0 0-1

NGAU21

17:00 FT [A-7] Kryliya Sov. U21 2 - 2 Nizhny Nov U21 [A-6] 0-0

NGAU21

17:00 FT 1 [A-4] Strogino Moscow U21 0 - 5 Zenit U21 [A-1] 1 0-1

HQA

17:00 FT [7] Suwon FC 2 - 2 Jeju Utd [5] +1/4 1-1

HQ3

17:00 FT [11] Daejeon Korail 0 - 3 Busan Transp. [7] +0 0-3

VNA

17:00 FT [8] BCM Bình Dương 2 - 1 Viettel [4] +1/2 2-1

VNB

17:00 FT [10] Bình Phước 0 - 1 Khánh Hòa [2] +1/2 0-0

NHATA

17:30 FT [10] Consa. Sapporo 2 - 1 Cerezo Osaka [5] +0 0-0

HQA

17:30 FT [4] Incheon Utd 0 - 1 Gangwon [6] +0 0-0

NGAU21

18:00 FT [A-9] Torpedo Moscow U21 3 - 2 ORS 5 U21 [A-8] 1-2

VNB

18:00 FT [5] Bà Rịa Vũng Tàu 1 - 1 Phố Hiến [4] - 1/2 0-1

IDNA

18:15 FT [6] Persita Tangerang 0 - 1 Madura United FC [5] - 1/4 0-1

SINA

18:45 FT [7] Balestier Kh. 3 - 5 Alb. Niigata (SIN) [2] 1-0

GHW

19:00 FT [63] Na Uy U23 Nữ 1 - 2 Anh U23 Nữ [38] 0-0

NGAU21

19:00 FT [B-5] Din. Moscow U21 3 - 1 Akhmat Gr. U21 [B-9] 3-1

THA

19:00 FT [15] Nong Bua Pitchaya 0 - 2 Ratchaburi [3] +0 0-2

UZBC

19:00 FT [7] Sogdiana Jizzakh 1 - 1 Qyzylqum [4] - 1/4 0-0

VNA

19:15 FT 1 [1] Hà Nội FC 0 - 3 Bình Định [3] - 1 0-0

NGB

20:00 FT [16] Ufa 0 - 2 Arsenal-Tula [6] +0 0-0

ARMA

20:00 FT 1 [4] Alashkert 3 - 0 Shirak [8] - 1 1/4 1-0

ARMA

20:00 FT [5] Van Yerevan 0 - 4 Ararat-Armenia [2] +1 0-1

MASL

20:00 FT [8] Kedah FA 1 - 0 Penang FA [12] - 1 1/2 0-0

NGAU21

20:30 FT [B-3] Krasnodar U21 1 - 1 Kuban U21 [B-6] 0-0

IDNA

20:30 FT 1 [18] Persik Kediri 0 - 0 PSM Makassar [1] +1/2 0-0

OMAA

20:40 FT [2] Bahla Club 0 - 0 Al Nahda (OMA) [1] +3/4 0-0

UAEA

20:45 FT [7] Ittihad Kalba 0 - 2 Bataeh SC [9] 0-1

UAEA

20:45 FT [5] Ajman 2 - 1 Al Ain [8] 0-1

NGAU21

21:00 FT [B-1] Rostov U21 5 - 4 FK Sochi U21 [B-7] 4-2

NGAU21

21:00 FT [B-2] Lok. Moscow U21 1 - 2 Chertanovo U21 [B-4] 1-1

NGAU21

21:00 FT [B-8] Fakel U21 2 - 1 Khimki U21 [B-10] 2-0

ALBA

21:00 FT 1 [1] KF Tirana 1 - 2 Vllaznia Shkoder [4] 1 0-2

BLRA

21:00 FT [11] FK Slutsk 1 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk [14] 0-0

UKRA

21:00 FT [13] Rukh Vynnyky 0 - 1 Shakhtar Donetsk [2] 1 +1 1/2 0-0

SVKA

21:30 FT 1 [6] MSK Zilina 0 - 1 Zelez. Podbrezova [4] - 1/2 0-0

SLOA

21:30 FT [8] Gorica 0 - 0 Mura [4] +3/4 0-0

WCWVL

22:00 FT 2 [I-5] Estonia Nữ 0 - 9 Pháp Nữ [I-1] 0-5

GHW

22:00 FT [65] Thụy Điển U19 Nữ 3 - 2 Na Uy U20 Nữ [118] 2-1

LITA

22:00 FT [3] Hegelmann Litauen 1 - 1 FK Panevezys [4] - 1/4 0-1

UZBC

22:00 FT [5] Navbahor 2 - 1 Pakhtakor [1] +0 1-1

BULA

22:15 FT 1 [14] Pirin Blagoevgrad 2 - 1 Botev Vratsa [13] - 3/4 1-1

WCWVL

22:30 FT [G-6] Moldova Nữ 0 - 8 Italia Nữ [G-1] 0-3

GHU17

22:30 FT [9] Iraq U17 1 - 4 Arập Xêut U17 [5] 1-2

FIN3

22:30 FT [B-3] Hameenlinna 5 - 1 KaaPo Kaarina [B-13] - 2 1/4 2-1

FIN3

22:30 FT [B-5] Ilves-Kissat 4 - 3 Tampere Utd [B-9] - 1/4 1-2

ALGA

22:30 FT [6] USM Khenchela 0 - 1 USM Alger [7] +0 0-1

KUWA

22:40 FT [7] Fahaheel 0 - 1 Al Quadisiya [6] +1 3/4 0-1

RMNA

22:45 FT [7] Sepsi OSK 0 - 1 Mioveni [16] - 1 0-0

ALGA

22:45 FT [15] Paradou AC 0 - 1 CR Belouizdad [1] +3/4 0-1

WCWVL

22:59 FT [I-3] Slovenia Nữ 2 - 0 Kazakhstan Nữ [I-6] 1-0

WCWVL

22:59 FT [G-5] Lithuania Nữ 1 - 7 Romania Nữ [G-3] +2 1/4 0-4

GHW

22:59 FT [148] Nam Phi Nữ 0 - 3 Brazil Nữ [1] +2 1/2 0-2

GHW

22:59 FT [18] Thụy Điển U23 Nữ 2 - 1 Bỉ U23 Nữ [86] 0-0

GHW

22:59 FT [149] Romania U19 Nữ 0 - 4 Ba Lan U19 Nữ [20] 0-2

NGAU21

22:59 FT [A-3] CSKA Mos. U21 3 - 3 Spartak Mos. U21 [A-2] 2-1

POLB

22:59 FT [12] Zaglebie Sosno 1 - 0 Stal Rzeszow [9] - 1/4 1-0

BLRA

22:59 FT [13] Dinamo Brest 3 - 1 FK Minsk [6] +1/2 2-1

FIN3

22:59 FT [B-10] MuSa Pori 0 - 0 VJS [B-12] - 3/4 0-0

CYPA

22:59 FT [3] Aris Limassol 5 - 0 Olympiakos Nic. [13] - 3/4 2-0

KSAA

22:59 FT [7] Al Tai 1 - 0 Al Adalah [13] - 1/2 1-0

JORA

22:59 FT [1] Faisaly (JOR) 5 - 0 Ma'an SC [6] - 1 3/4 2-0

OMAA

22:59 FT [6] Al Suwaiq 0 - 0 Al Nasr (OMA) [11] 0-0

AUTB

23:10 FT [3] Horn 3 - 1 Liefering [12] - 1/4 1-0

AUTB

23:10 FT [8] SV Lafnitz 3 - 0 First Vienna [6] - 1/4 2-0

WCWVL

23:30 FT 1 [D-4] Luxembourg Nữ 1 - 2 Bắc Ireland Nữ [D-3] +3 1/4 0-0

DUB

23:30 FT [3] Heidenheim 2 - 1 Fort.Dusseldorf [7] +0 1-0

DUB

23:30 FT [14] Ein.Braunschweig 4 - 2 Nurnberg [11] +0 2-2

DENB

23:30 FT [9] Fremad Amager 1 - 0 Hillerod [8] - 1/2 1-0

UAEA

23:30 FT 1 [10] Baniyas 1 - 0 Khorfakkan [11] - 1/4 0-0

UAEA

23:30 FT 1 [3] Al Wasl 2 - 2 Al Wahda(UAE) [1] +1/4 0-1

WCWVL

00:00 FT [I-4] Hy Lạp Nữ 0 - 1 Wales Nữ [I-2] +2 0-1

WCWVL

00:00 FT [G-4] Croatia Nữ 0 - 2 Thụy Sỹ Nữ [G-2] +2 1/2 0-0

WCWVL

00:00 FT [B-5] Đảo Faroe Nữ 0 - 3 Ukraina Nữ [B-3] 0-2

DUC3

00:00 FT [13] Essen 2 - 1 Erzgebirge Aue [18] - 1/4 1-0

DUC4BA

00:00 FT 1 [16] Illertissen 3 - 2 Greuther Furth II [12] - 1/2 1-2

DUC4BA

00:00 FT [15] Buchbach 2 - 4 TSV Aubstadt [7] +1/4 2-1

DUC4BA

00:00 FT [3] V. Aschaffenburg 1 - 0 Nurnberg II [4] 0-0

DUC4BA

00:00 FT 1 [20] Heimstetten 1 - 2 Wacker Burghausen [8] +3/4 0-0

DUC4BA

00:00 FT [13] Schweinfurt 2 - 5 Wurzburger [2] +1/2 0-2

DUC4BA

00:00 FT [1] Unterhaching 1 - 2 Hankofen-Hailing [17] - 2 1-1

DUC4N

00:00 FT [3] TSG Balingen 0 - 3 Homburg [5] +1/2 0-2

DUC4N

00:00 FT [12] Aalen 3 - 0 Hessen Kassel [15] - 1/4 1-0

DUC4N

00:00 FT [16] Wormatia Worms 1 - 2 TSV Steinbach [2] +3/4 1-0

DUC4N

00:00 FT [10] FSV Frankfurt 6 - 2 Astoria Walldorf [11] - 1/4 2-1

CYPA

00:00 FT [1] Pafos FC 4 - 0 Karmiotissa Pol. [9] - 1 2-0

TNKB

00:00 FT [13] Goztepe 0 - 0 Genclerbirligi [18] - 3/4 0-0

TD3

00:00 FT [Norra-11] Umea 3 - 0 Team Thoren [Norra-15] - 1 3/4 0-0

DENA

00:00 FT [3] Kobenhavn 1 - 0 Silkeborg IF [4] - 1/2 1-0

DENB

00:00 FT [5] Helsingor 1 - 0 Nykobing [12] - 1 3/4 0-0

WCWVL

00:30 FT [E-4] Malta Nữ 0 - 2 Azerbaijan Nữ [E-5] - 1 1/4 0-1

WCWVL

00:30 FT [C-2] Iceland Nữ 6 - 0 Belarus Nữ [C-4] 2-0

DUC4T

00:30 FT [10] Fortuna Koln 3 - 0 Kaan-Marienborn [5] - 3/4 1-0

PH3

00:30 FT [7] Bourg Peronnas 1 - 1 SO Cholet [8] - 1 1-1

PH3

00:30 FT 1 [14] Orleans 1 - 1 Versailles [2] - 1/4 0-0

PH3

00:30 FT [15] Le Puy Foot 1 - 2 Chateauroux [12] +0 0-0

PH3

00:30 FT [5] Dunkerque 2 - 0 FC Bastia-Borgo [17] - 3/4 1-0

PH3

00:30 FT [1] Concarneau 1 - 2 Nancy [9] - 1/4 1-0

PH3

00:30 FT [10] Avranches 2 - 1 Villefranche [11] +1/4 0-1

PH3

00:30 FT [4] FC Martigues 3 - 1 Stade Briochin [18] +0 0-0

BULA

00:30 FT [5] Slavia Sofia 2 - 1 Lok. Sofia [8] - 1/2 0-1

TSB

00:30 FT [3] Yverdon 0 - 1 Bellinzona [6] - 3/4 0-1

NPA

00:30 FT [3] SuperSport Utd 2 - 1 Mamelodi Sun. [1] +1/2 2-0

WCWVL

01:00 FT [H-3] Serbia Nữ 1 - 2 B.D.Nha Nữ [H-2] 1-2

GHW

01:00 FT [10] Hà Lan Nữ 2 - 1 Scotland Nữ [75] 1-1

BDNA

01:00 FT 2 [1] Benfica 2 - 1 Vizela [13] - 2 0-1

HLA

01:00 FT [12] Fortuna Sittard 3 - 4 Utrecht [7] +1/4 0-0

HLB

01:00 FT [6] VVV Venlo 2 - 1 Utrecht U21 [20] - 1/2 1-0

HLB

01:00 FT [13] Den Bosch 1 - 2 Zwolle [2] +1 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [15] NAC Breda 1 - 1 Eindhoven [4] - 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [19] Helmond Sport 3 - 0 Almere City [5] +1/4 1-0

HLB

01:00 FT [9] Willem II 1 - 0 ADO Den Haag [17] - 1 0-0

BIB

01:00 FT [3] RWD Molenbeek 2 - 2 Anderlecht II [4] - 1 0-1

BIB

01:00 FT [10] Standard Liege II 2 - 2 Genk II [11] +1/4 2-0

CROA

01:00 FT [1] Dinamo Zagreb 3 - 1 HNK Rijeka [8] - 1 3/4 2-0

HUNA

01:00 FT 1 [9] Mezokovesdi SE 0 - 5 Zalaegerzseg [5] - 1/4 0-1

TNKA

01:00 FT [19] Umraniyespor 0 - 1 Trabzonspor [7] +1/2 0-0

KSAA

01:00 FT [6] Dhamak 2 - 1 Al Khaleej(KSA) [14] - 1/2 1-1

KUWA

01:00 FT [5] Al Jahra 1 - 1 Kazma [3] +3/4 1-0

TSB

01:15 FT [7] Thun 2 - 0 Lausanne Sports [4] +0 1-0

WCWVL

01:30 FT [F-2] Bỉ Nữ 0 - 1 Na Uy Nữ [F-1] 0-0

ITB

01:30 FT [10] Cagliari 1 - 0 Modena [11] - 3/4 1-0

DUA

01:30 FT 3 [6] B.Dortmund 1 - 0 Hoffenheim [11] 4 - 3/4 1-0

POLA

01:30 FT [2] Legia Wars. 1 - 0 Radomiak Radom [10] - 1/2 0-0

POLB

01:30 FT [10] Wisla Krakow 2 - 3 Puszcza Nie. [2] - 3/4 1-3

RMNA

01:30 FT [14] Universitaea Cluj 1 - 1 FC U Craiova 1948 [13] +0 1-1

AUTB

01:30 FT [14] Vorwarts Steyr 2 - 1 Admira [9] +1/2 0-1

URUA

01:30 FT [3] Dep. Maldonado 2 - 1 CA Rentistas [11] - 1/2 0-0

PHB

01:45 FT 2 [13] Quevilly 3 - 3 Niort [20] - 1/4 3-2

PHB

01:45 FT [14] SC Bastia 1 - 0 Dijon [17] - 1/4 0-0

PHB

01:45 FT [1] Le Havre 2 - 1 Caen [5] - 1/4 1-0

PHB

01:45 FT [8] Metz 0 - 0 Annecy FC [15] - 1/2 0-0

PHB

01:45 FT [7] Amiens 1 - 0 Grenoble [4] - 1/4 0-0

PHB

01:45 FT [3] Sochaux 4 - 1 Stade Lavallois [10] - 1/2 1-1

PHB

01:45 FT [6] Valenciennes 3 - 2 Nimes [16] - 1/4 1-1

NIRA

01:45 FT [11] Dungannon Swi. 0 - 5 Coleraine [6] +1 0-4

NIRA

01:45 FT [2] Crusaders Belfast 1 - 1 Larne [1] +1/4 0-0

BIA

01:45 FT [4] Club Brugge 4 - 0 Cercle Brugge [9] - 3/4 1-0

IREA

01:45 FT [2] Derry City 3 - 0 UC Dublin [9] - 2 1-0

IREA

01:45 FT [6] Bohemians 1 - 0 Shamrock Rovers [1] +1/2 0-0

IREA

01:45 FT [3] Dundalk 0 - 0 Shelbourne [7] - 3/4 0-0

IREA

01:45 FT [4] St. Patrick's 2 - 1 Finn Harps [10] - 1 1/2 2-1

IREB

01:45 FT [1] Cork City 2 - 2 Longford Town [4] - 1 0-1

IREB

01:45 FT [5] Treaty United 1 - 0 Cobh Ramblers [9] - 3/4 0-0

IREB

01:45 FT [7] Bray Wanderers 2 - 0 Athlone [8] - 1/2 2-0

IREB

01:45 FT [6] Wexford Youths 2 - 2 Waterford Utd [2] +3/4 0-0

WALA

01:45 FT [6] Caernarfon Town 3 - 1 Airbus UK [12] - 1 1/2 0-1

WCWVL

02:00 FT [B-1] T.B.Nha Nữ 3 - 0 Hungary Nữ [B-4] 2-0

GHU17

02:00 FT [3] Ai Cập U17 0 - 2 Ma Rốc U17 [6] 0-0

ANHB

02:00 FT 1 [21] West Brom 1 - 1 Burnley [1] 4 - 1/4 0-1

TBNA

02:00 FT 1 [17] Celta Vigo 3 - 0 Cadiz [19] 2 - 3/4 0-0

TBNB

02:00 FT [9] Leganes 2 - 1 Eibar [6] - 1/4 1-0

WALA

02:00 FT [9] Aberystwyth 1 - 4 Bala Town [3] +1 0-1

ALGA

02:00 FT [12] MC Oran 0 - 0 NC Magra [11] - 1/2 0-0

ICEB

02:15 FT [8] Afturelding 0 - 2 Fylkir [1] +1/2 0-2

ICEB

02:15 FT [2] HK Kopavogur 3 - 1 Fjolnir [4] - 1/2 1-1

JORA

02:30 FT [3] Sheikh Hussein 2 - 0 Moghayer Al Sarhan [10] - 1 0-0

ICEB

03:00 FT [3] Grotta 1 - 3 Kordrengir [5] - 1/4 0-1

BDNA

03:15 FT [12] Estoril 0 - 2 Sporting Lisbon [4] +1 1/4 0-2

PERA

03:30 FT 1 [16] Ayacucho FC 1 - 1 Sport Boys [13] 1 - 1 1-0

PARA

04:00 FT [9] Guarani CA 2 - 2 Guairena FC [8] - 1/2 1-1

VENA

04:00 FT [14] Zulia FC 0 - 0 Portuguesa [10] +1/4 0-0

BRB

05:00 FT [20] Nautico/PE 2 - 0 Ituano/SP [6] +0 0-0

COLB

05:30 FT [1] Leones FC 1 - 1 Fortaleza [2] +0 0-1

PARA

06:15 FT [11] Resistencia SC 0 - 0 General Caballero [7] +1/4 0-0

VENA

06:15 FT [7] Puerto Cabello 1 - 2 Dep.Tachira [6] +1/4 0-0

ECUA

07:00 FT [5] Emelec 1 - 0 Cumbaya FC [11] - 1 3/4 0-0

MEXA

07:00 FT [12] Necaxa 3 - 2 Club Leon [10] +0 3-0

BRB

07:30 FT [2] Gremio/RS 2 - 1 Vila Nova/GO [13] - 1 1-0

COLB

07:40 FT [6] Boyaca Chico 1 - 0 Atletico [11] - 1 0-0

USB

08:00 FT [B-5] New Mexico United 1 - 2 El Paso Locomotive [B-8] - 1/4 1-1

MEXA

09:05 FT 1 [11] Juarez 2 - 2 Cruz Azul [7] - 1/4 0-2

WCWVL

17:11 Hoãn [E-6] Nga Nữ - Bosnia & Herz Nữ [E-2] -

Kết quả bóng đá ngày 02/09/2022

Kết quả bóng đá ngày 02/09/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 02/09/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 02/09/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10