KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 03/09/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 03/09/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [21] Ryukyu 0 - 1 Blaublitz Akita [12] - 1/4 0-1

GHW

11:45 FT [5] Australia Nữ 0 - 1 Canada Nữ [3] - 1/4 0-1

NHATW

12:00 FT [7] Nittaidai FIELDS (W) 0 - 1 Setagaya Sfida Nữ [1] +1/2 0-1

HQ3

12:00 FT [5] Siheung Citizen 1 - 2 Cheonan City [10] - 1/2 0-1

NHATW

13:00 FT [6] NGU Loverledge Nữ 1 - 2 Orca Kamogawa Nữ [5] +0 0-1

AUSFWP

14:00 FT [1] Floreat Athena 2 - 1 Perth RedStar [2] +0 1-1

AUSFWP

14:00 FT [3] Stirling Macedonia 0 - 2 Sorrento [4] - 1/2 0-1

NHAT3

14:00 FT 1 [15] Azul Claro Numazu 0 - 1 Kagoshima [3] +1/2 0-0

HQB

14:00 FT [6] Chungnam Asan 0 - 3 Bucheon 1995 [4] - 1/4 0-2

TQB

14:00 FT [9] Qingdao Y.Island 1 - 0 Heilongjiang Ice City [10] - 1/4 1-0

HKGA

14:00 FT [8] Tai Po 1 - 2 Resources Capital [6] 0-0

NHAT3

14:30 FT [1] Iwaki FC 1 - 0 Nagano Parceiro [8] - 1 0-0

HQA

14:30 FT [3] Pohang Steelers 4 - 1 Daegu [9] - 1/2 3-0

TQB

14:30 FT [18] Beijing BIT 0 - 3 Nantong Zhiyun [3] +2 3/4 0-2

TQB

14:30 FT [7] Suzhou Dongwu 0 - 0 Nanjing City [8] - 1/4 0-0

GHW

15:00 FT [17] Hàn Quốc Nữ 1 - 0 Jamaica Nữ [79] 1-0

CZEU19

15:00 FT [7] Banik Ostrava U19 0 - 0 Vik. Plzen U19 [11] 0-0

CZEU19

15:00 FT [16] Pribram U19 1 - 11 Sparta Praha U19 [1] 0-4

HQ3

15:00 FT [9] Pocheon Citizen 0 - 0 Changwon City [1] +0 0-0

CZEB

15:15 FT [6] MFK Chrudim 0 - 0 SK Lisen [3] +1/4 0-0

CZEB

15:15 FT [2] MFK Vyskov 2 - 1 MFk Karvina [5] +0 2-0

VNB

15:30 FT [11] Đăk Lăk 0 - 0 Quảng Nam [3] 0-0

CZEU19

16:00 FT [15] Hradec Kralove U19 3 - 1 Dukla Praha U19 [13] -

CZEU19

16:00 FT [3] Sigma Olomouc U19 4 - 1 Slovacko U19 [9] 2-0

CZEU19

16:00 FT [12] C. Budejovice U19 1 - 0 Mlada Boleslav U19 [5] 1-0

CZEU19

16:00 FT [6] Zlin U19 5 - 0 MFk Karvina U19 [14] 4-0

CZEU19

16:00 FT [8] Pardubice U19 2 - 0 Brno U19 [2] -

NHATA

16:00 FT [4] Kashima Antlers 2 - 2 Urawa Red [9] +0 2-1

NHATB

16:00 FT [1] Alb. Niigata (JPN) 0 - 1 Oita Trinita [5] - 1/2 0-1

NHATB

16:00 FT [10] JEF United Chiba 0 - 1 V-Varen Nagasaki [11] - 1/4 0-0

NHAT3

16:00 FT [18] Sagamihara 2 - 2 Gainare Tottori [12] - 1/4 0-0

NHAT3

16:00 FT [6] Kataller Toyama 3 - 2 Fukushima Utd [11] - 1/4 3-0

NHAT3

16:00 FT [4] Matsumoto Yama. 2 - 1 Ehime FC [7] +0 1-0

NHATJFL

16:00 FT [6] Tokyo Musashino 2 - 0 Honda Lock [10] - 1/4 1-0

NHATW

16:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 2 - 3 Iga Kunoichi Nữ [2] 0-1

IDNA

16:00 FT [13] Persis Solo FC 0 - 0 PSIS Semarang [12] +0 0-0

AUSQSL

16:30 FT [1] Queensland Lion 2 - 3 Olympic FC QLD [4] - 3/4 1-1

NHATA

16:30 FT [18] Jubilo Iwata 2 - 2 Kashiwa Reysol [7] +1/4 0-2

NHATA

16:30 FT 1 [3] Sanf Hiroshima 2 - 0 Shimizu S-Pulse [17] - 3/4 0-0

HQB

16:30 FT [1] Gwangju 2 - 1 GimPo Citizen [8] - 1 1/4 0-1

SINA

16:30 FT [8] Young Lions 0 - 7 Tampines Rovers [3] 0-1

SINA

16:30 FT [6] Hougang Utd 3 - 3 Tanjong Pagar [5] 2-3

VNB

16:30 FT [1] CA Nhân Dân 2 - 0 Phú Thọ [9] 2-0

GHW

17:00 FT [141] Estonia U17 Nữ 1 - 2 Ba Lan U17 Nữ [21] 1-1

GHW

17:00 FT [30] Phần Lan U19 Nữ 1 - 0 Đan Mạch U19 Nữ [76] 1-0

BDNB

17:00 FT [3] Benfica B 2 - 1 Leixoes [8] - 1/4 1-0

BDNB

17:00 FT 1 [6] Academico Viseu 1 - 2 Uniao Torreense [15] - 1/2 0-2

NGA

17:00 FT [8] FK Orenburg 3 - 1 Khimki [15] - 1/2 2-1

TD3

17:00 FT [Norra-7] Pitea IF 2 - 1 Karlstad BK [Norra-2] +0 0-0

UKRA

17:00 FT [1] SK Dnipro-1 2 - 0 Veres Rivne [10] - 1 1-0

UKRA

17:00 FT 1 [4] Zorya 3 - 2 Dinamo Kiev [3] +1 2-0

AUSBPL

17:00 FT [2] Albany Creek 0 - 4 Wynnum Wolves [3] 0-1

NHATA

17:00 FT 1 [14] Avispa Fukuoka 2 - 3 Nagoya Grampus [8] +0 1-3

NHATA

17:00 FT [12] Shonan Bellmare 2 - 1 Kawasaki Fro. [2] +3/4 0-1

NHATA

17:00 FT [16] Kyoto Sanga 2 - 0 Vissel Kobe [13] +1/4 2-0

NHATA

17:00 FT [15] Gamba Osaka 0 - 3 Sagan Tosu [11] - 1/4 0-1

NHATA

17:00 FT [6] FC Tokyo 2 - 2 Yokohama FM [1] +3/4 0-2

NHATB

17:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 3 - 3 Yokohama FC [2] +1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [6] Montedio Yama. 4 - 1 Grulla Morioka [22] - 3/4 2-1

NHATB

17:00 FT [8] Tokushima Vortis 2 - 0 Ventforet Kofu [18] - 1/4 2-0

NHATB

17:00 FT [7] Vegalta Sendai 1 - 2 Mito Hollyhock [13] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [14] Zweigen Kan. 2 - 1 Tokyo Verdy [9] +1/4 1-0

NHAT3

17:00 FT [10] Vanraure Hachinohe 1 - 2 Tegevajaro Miyazaki [9] +1/4 1-1

NHAT3

17:00 FT [14] FC Gifu 3 - 0 Yokohama SCC [16] - 1 2-0

HQA

17:00 FT [10] Gimcheon Sangmu 2 - 2 Jeonbuk H.Motor [2] +1/2 1-0

HQ3

17:00 FT [3] Gyeongju KHNP 1 - 1 Yangju Citizen [8] - 1/2 0-1

HKGA

17:00 FT [2] Lee Man FC 1 - 3 Southern District [3] 1-0

VNA

17:00 FT [7] Thanh Hóa 2 - 0 SL Nghệ An [5] - 1/2 1-0

ANHU23

18:00 FT [1-7] Everton U21 0 - 2 Chelsea U21 [1-4] 0-0

DUB

18:00 FT [12] Jahn Regensburg 0 - 0 Holstein Kiel [8] +0 0-0

DUB

18:00 FT [10] Greuther Furth 2 - 2 St. Pauli [15] - 1/4 0-1

DUB

18:00 FT [6] Paderborn 07 1 - 0 Magdeburg [17] - 1 1/4 0-0

TD3

18:00 FT [Norra-4] Gefle IF 6 - 0 Sylvia [Norra-13] - 1 1/4 4-0

TD3

18:00 FT [Norra-14] Stockholm Intl 2 - 2 Forward [Norra-5] - 1 1-2

THA

18:00 FT [4] Bangkok Utd 3 - 0 Nakhon Ratch. [11] - 1 1/2 1-0

VNA

18:00 FT [6] HA Gia Lai 1 - 1 Sài Gòn FC [13] - 1 1/4 0-0

IDNA

18:15 FT [7] TIRA-Persikabo 3 - 2 Borneo FC [1] +1/2 1-0

ANHA

18:30 FT 2 [17] Everton 0 - 0 Liverpool [6] 2 +1 1/4 0-0

DUC4B

18:30 FT [8] Weiche Flensburg 0 - 2 Wer.Bremen II [10] - 1 0-1

SCOA

18:30 FT [1] Celtic 4 - 0 Rangers [2] - 3/4 3-0

BLRA

18:30 FT [5] Isloch 2 - 3 Energetik-BGU [2] - 1/4 0-0

TQA

18:30 FT [17] Guangzhou City 2 - 0 Tianjin Tigers [9] +3/4 2-0

TQB

18:30 FT [14] Guangxi Pingguo 1 - 2 Kunshan FC [1] +2 0-2

THA

18:30 FT [14] Khonkaen Utd 1 - 0 Lampang [16] - 1/2 1-0

GHU20

19:00 FT [30] Việt Nam U20 0 - 0 Palestine U20 [28] 0-0

ANHU23

19:00 FT [1-1] Arsenal U21 4 - 1 Blackburn U21 [1-10] 2-0

ANHU23

19:00 FT [1-12] Leicester City U21 1 - 4 Brighton U21 [1-8] 1-3

TBNA

19:00 FT 4 [11] Mallorca 1 - 1 Girona [13] 2 - 1/4 0-0

TBNB

19:00 FT [2] Alaves 1 - 1 Las Palmas [1] - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT [18] Venezia 0 - 2 Benevento [16] - 1/4 0-0

ITB

19:00 FT [1] Frosinone 2 - 0 Como [19] - 1 1-0

ITB

19:00 FT 1 [9] Ascoli 0 - 0 Cittadella [13] - 1/4 0-0

ITB

19:00 FT [3] Bari 2 - 2 SPAL 1907 [15] - 1/4 2-0

ITB

19:00 FT [6] Brescia 2 - 1 Perugia [20] - 1/4 2-1

ITB

19:00 FT 1 [2] Reggina 3 - 0 Palermo [17] - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT 1 [7] Ternana 1 - 1 Cosenza [14] - 3/4 1-0

DUC3

19:00 FT [5] Freiburg II 1 - 0 Ingolstadt [4] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [6] Munchen 1860 4 - 1 Duisburg [11] - 1/2 4-1

DUC3

19:00 FT [16] Oldenburg 1897 4 - 3 Osnabruck [10] +1/4 1-2

DUC3

19:00 FT [8] Waldhof Man. 2 - 1 SpVgg Bayreuth [20] - 1 1/4 1-1

DUC3

19:00 FT [15] Hallescher 5 - 1 Verl [12] +1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [9] Dynamo Dresden 3 - 0 B.Dortmund II [14] - 1 1-0

DUC4B

19:00 FT [11] Teutonia Ottensen 4 - 1 TuS BW Lohne [7] - 3/4 2-0

DUC4B

19:00 FT [19] Kickers Emden 3 - 0 Bremer SV [17] +0 1-0

DUC4BA

19:00 FT [9] Augsburg II 1 - 0 Bayern Munich II [6] +1/2 0-0

DUC4BA

19:00 FT [5] Turkgucu-Ataspor 4 - 2 VfB Eichstatt [19] - 3/4 1-1

DUC4BA

19:00 FT [11] DJK Vilzing 2 - 2 FC Pipinsried [18] - 1/2 1-1

DUC4BA

19:00 FT [10] Ansbach 3 - 1 TSV 1896 Rain [14] - 1/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [6] Hoffenheim II 1 - 3 SSV Ulm [1] +0 0-1

DUC4N

19:00 FT [18] Koblenz 1 - 1 Stuttgart II [9] +1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT 1 [14] SGV Freiberg 2 - 2 Offenbach [4] +1 2-1

DUC4N

19:00 FT [8] Barockstadt FL 4 - 1 Bahlinger [13] - 1/4 2-1

DUC4T

19:00 FT [12] Fort.Dusseldorf II 3 - 1 Lippstadt [6] +0 1-0

DUC4T

19:00 FT [2] Wuppertaler 2 - 1 SV Straelen [18] - 1 1/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [11] Wiedenbruck 2 - 1 FC Bocholt [14] - 1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT [1] Preussen Munster 4 - 2 FC Koln II [15] - 1 1/4 2-1

DUC4T

19:00 FT [13] FC Duren 0 - 2 Rodinghausen [8] +1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT 2 [7] Oberhausen 1 - 3 Schalke 04 II [9] - 1/2 1-2

DUC4T

19:00 FT [16] RW Ahlen 1 - 2 M.gladbach II [3] +0 1-1

NGA

19:00 FT [12] Nizhny Nov 3 - 1 Fakel [13] - 1/4 0-1

AZEA

19:00 FT [7] Samaxı FK 0 - 1 Turan Tovuz [6] +0 0-0

HUNA

19:00 FT [3] Kecskemeti 3 - 1 Paksi [6] +1/4 0-0

LATA

19:00 FT [8] Spartaks Jurmala 1 - 3 Tukums/Salaspils [6] - 3/4 1-1

LITA

19:00 FT [9] Dziugas FC 1 - 1 Zalgiris [1] +1 1/2 0-1

FIN3

19:00 FT [C-10] Vaajakoski 1 - 1 OTP [C-9] +0 0-1

FIN3

19:00 FT 1 [C-4] RoPS Rovaniemi 1 - 0 Narpes Kraft [C-6] - 3/4 1-0

UKRA

19:00 FT [8] Metalist 1925 Kharkiv 3 - 2 Vorskla [7] +3/4 0-1

THA

19:00 FT [13] Prachuap FC 2 - 1 Chiangrai Utd [6] +1/4 1-0

UZBC

19:00 FT [2] Andijan 0 - 2 FK AGMK [8] 0-1

MASL

19:15 FT [5] Selangor FA 1 - 1 Darul Takzim [1] +1 3/4 0-1

MAPL

19:15 FT [10] FAM-MSN 1 - 0 PDRM FA [6] 1-0

WCWVL

19:45 FT [H-4] T.N.Kỳ Nữ 0 - 3 Đức Nữ [H-1] 0-0

GHW

20:00 FT [4] Séc U19 Nữ 2 - 0 Croatia U19 Nữ [101] 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-3] Man City U21 4 - 1 West Ham U21 [1-13] 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-2] Liverpool U21 2 - 2 Man Utd U21 [1-11] 1-0

ANHU23

20:00 FT [1-5] Crystal Palace U21 3 - 0 Tottenham U21 [1-14] 3-0

ITAA

20:00 FT 1 [10] Fiorentina 1 - 1 Juventus [3] 3 +0 1-1

DUC4B

20:00 FT [15] Rehden 2 - 1 St. Pauli II [18] - 1/4 1-0

PHB

20:00 FT [12] Paris FC 1 - 3 Bordeaux [2] - 1/4 0-2

BDNB

20:00 FT [1] Moreirense 4 - 1 UD Oliveirense [14] - 1 1/4 3-1

ALBA

20:00 FT [8] Kukesi 1 - 2 Kastrioti Kruje [6] 0-0

ALBA

20:00 FT [3] Erzeni Shijak 0 - 0 Teuta Durres [10] 0-0

ARMA

20:00 FT [4] Pyunik 1 - 0 Lernayin Artsakh [6] - 1 1-0

ARMA

20:00 FT [10] FC Noah 0 - 0 Ararat Y [7] +3/4 0-0

POLA

20:00 FT [7] Stal Mielec 2 - 0 Slask Wroclaw [11] - 1/4 1-0

POLB

20:00 FT [18] Sandecja 0 - 1 Chrobry Glogow [4] - 1/4 0-1

FINB

20:00 FT [10] PK-35 0 - 1 KTP Kotka [1] +1/4 0-0

FINB

20:00 FT [11] PEPO 1 - 0 SJK Akatemia [8] - 1/4 0-0

FINB

20:00 FT [3] Jaro 4 - 0 PIF Parainen [12] - 1 3/4 1-0

FINB

20:00 FT [2] TPS Turku 5 - 0 Gnistan [4] - 1 2-0

FINB

20:00 FT [5] EIF Ekenas 0 - 3 KPV Kokkola [7] - 1/2 0-2

FINB

20:00 FT [6] MP Mikkeli 2 - 0 JaPS [9] - 3/4 1-0

FIN3

20:00 FT [B-2] Honka 2 3 - 1 Ilves II [B-6] - 1 2-1

TDB

20:00 FT [14] Ostersunds 2 - 2 Vasteras [9] +0 1-1

TD3

20:00 FT [Sodra-14] Oskarshamns AIK 0 - 1 GAIS [Sodra-5] +1/2 0-0

MASL

20:00 FT [2] Terengganu 5 - 0 Melaka FA [10] - 1 1-0

MAPL

20:00 FT [7] UiTM FC 2 - 1 Perak FA [8] 2-1

NPA

20:00 FT [7] Golden Arrows 3 - 2 Chippa Utd [6] - 1/2 3-0

NPA

20:00 FT [10] Stellenbosch FC 1 - 2 Richards Bay [2] 1-1

DUA

20:30 FT 1 [5] Union Berlin 1 - 1 Bayern Munich [1] 2 +1 1/2 1-1

DUA

20:30 FT 2 [17] Bochum 0 - 2 Wer.Bremen [9] 2 +1/4 0-0

DUA

20:30 FT 2 [12] B.Leverkusen 2 - 3 Freiburg [2] 2 - 1/2 1-0

DUA

20:30 FT 1 4 [16] Stuttgart 1 - 1 Schalke 04 [18] 2 - 3/4 1-1

DUA

20:30 FT 2 [7] Wolfsburg 2 - 4 FC Koln [13] 1 - 1/4 1-3

BLRA

20:30 FT [15] Vitebsk 2 - 2 Belshina Bobruisk [12] - 1/4 2-1

TNKB

20:30 FT [14] Tuzlaspor 4 - 1 Erzurumspor FK [15] +0 3-1

WALA

20:30 FT [2] Connah's QN 2 - 0 Penybont [4] - 3/4 1-0

WALA

20:30 FT [7] Haverfordwest 2 - 3 Newtown AFC [8] - 1/4 2-1

WALA

20:30 FT [5] Cardiff Metropolitan 1 - 0 Flint Town Utd [10] - 1/2 0-0

WALA

20:30 FT [11] Pontypridd Town 0 - 2 The New Saints [1] +2 1/4 0-1

IDNA

20:30 FT [6] Persija Jakarta 2 - 1 Bhayangkara [15] - 1 1-1

URUA

20:30 FT [16] Albion FC (URU) 1 - 0 CA Torque [13] +1/4 1-0

UAEA

20:45 FT [13] Al Dhafra 1 - 1 Al Nasr (UAE) [12] +1/2 0-0

UAEA

20:45 FT [6] Al Jazira 2 - 0 Dubba Al Fujairah [14] - 2 2-0

OMAA

20:50 FT [5] Dhofar 2 - 0 Al Bashaer (OMA) [14] 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [18] Nottingham Forest 2 - 3 Bournemouth [14] 1 - 1/4 2-0

ANHA

21:00 FT 2 [10] Brentford 5 - 2 Leeds Utd [15] 2 - 1/2 2-1

ANHA

21:00 FT 4 [8] Chelsea 2 - 1 West Ham Utd [16] 2 - 3/4 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [3] Newcastle 0 - 0 Crystal Palace [11] 2 - 1/2 0-0

ANHA

21:00 FT 3 [4] Tottenham 2 - 1 Fulham [9] 4 - 1 1-0

ANHA

21:00 FT 4 [20] Wolves 1 - 0 Southampton [19] 2 - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT 3 [16] Rotherham Utd 1 - 1 Watford [4] 2 +1/4 1-1

ANHB

21:00 FT 3 [8] Swansea City 1 - 0 QPR [6] - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT 2 [3] Blackburn Rovers 2 - 3 Bristol City [18] 2 - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 1 [11] Luton Town 1 - 2 Wigan [22] 1 - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT 2 [7] Millwall 2 - 0 Cardiff City [19] 2 - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [5] Norwich 3 - 0 Coventry [12] - 3/4 2-0

ANHB

21:00 FT 1 [9] Preston North End 0 - 1 Birmingham [14] 3 - 1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [18] Fleetwood Town 1 - 1 Wycombe [10] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [19] Accrington 0 - 2 Ipswich [2] +3/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [15] Bristol Rovers 2 - 2 Morecambe [24] - 1/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [20] Cambridge Utd 2 - 0 Lincoln [12] - 1/2 2-0

ANHL1

21:00 FT [21] Forest Green 0 - 2 Shrewsbury [13] +0 0-1

ANHL1

21:00 FT [11] Exeter City 1 - 0 Milton Keynes Dons [22] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [5] Bolton 3 - 1 Charlton Athletic [17] - 1/4 2-1

ANHL1

21:00 FT [7] Derby County 2 - 3 Plymouth Argyle [1] - 3/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [14] Oxford Utd 2 - 1 Burton Albion [23] - 3/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [8] Portsmouth 2 - 1 Peterborough Utd [6] - 1/2 1-1

ANHL1

21:00 FT [9] Port Vale 2 - 2 Cheltenham [16] - 1/2 2-1

ANHL1

21:00 FT [3] Sheffield Wed. 0 - 2 Barnsley [4] - 3/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [11] Stockport 1 - 0 Wimbledon [10] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [5] Carlisle 3 - 3 Rochdale [21] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [8] Salford City 2 - 2 Crawley Town [19] - 3/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [18] Newport 0 - 2 Grimsby [16] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [15] Crewe Alexandra 1 - 2 Stevenage [2] +1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [17] Sutton Utd 2 - 1 Harrogate Town [20] - 1/2 1-1

ANHL2

21:00 FT [6] Bradford City 2 - 1 Walsall [9] - 1/2 2-0

ANHL2

21:00 FT [22] Colchester Utd 1 - 1 Hartlepool [24] - 1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT [13] Doncaster Rovers 1 - 3 Mansfield [7] +1/2 1-1

ANHL2

21:00 FT 1 [23] Gillingham 0 - 0 Swindon [12] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [1] Leyton Orient 2 - 0 Tranmere Rovers [14] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [3] Northampton 3 - 1 Barrow [4] - 1/4 1-1

DUC4B

21:00 FT [4] SSV Jeddeloh 1 - 0 Holstein Kiel II [12] - 1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [6] St. Johnstone 3 - 0 St. Mirren [7] +0 1-0

SCOA

21:00 FT [10] Ross County 1 - 1 Aberdeen [3] +1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [8] Hibernian 1 - 0 Kilmarnock [11] - 3/4 1-0

SCOA

21:00 FT [4] Livingston 1 - 0 Hearts [5] +1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [9] Motherwell 0 - 0 Dundee Utd [12] - 1/2 0-0

SCOB

21:00 FT [4] Greenock Morton 1 - 2 Ayr Utd [1] +1/4 0-1

SCOB

21:00 FT [8] Cove Rangers 2 - 2 Hamilton [10] - 1/4 0-1

SCOB

21:00 FT [2] Dundee 3 - 0 Queen's Park [3] - 3/4 2-0

SCOB

21:00 FT 1 [9] Arbroath 0 - 2 Partick Thistle [5] +1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [7] Raith Rovers 0 - 2 Inverness C.T. [6] - 1/4 0-0

SCO2

21:00 FT [8] Kelty Hearts 2 - 0 Falkirk [3] +1/4 2-0

SCO2

21:00 FT 1 [6] Airdrieonians 0 - 6 Edinburgh City [2] - 1 1/4 0-2

SCO2

21:00 FT [9] Clyde 2 - 4 Alloa Athletic [5] +0 1-1

SCO2

21:00 FT [7] Queen of South 0 - 2 Dunfermline [1] +1/4 0-2

SCO2

21:00 FT [10] Peterhead 0 - 2 Montrose [4] +3/4 0-1

BIHA

21:00 FT [10] Sloboda Tuzla 4 - 2 FK Sloga Doboj [9] 2-2

NIRA

21:00 FT [12] Portadown FC 1 - 2 Cliftonville [4] +1 3/4 1-2

NIRA

21:00 FT [3] Glentoran 3 - 0 Newry City [10] - 1 1/2 0-0

NIRA

21:00 FT 1 [9] Glenavon 2 - 2 Carrick Rangers [8] - 1/2 2-1

NIRA

21:00 FT [7] Ballymena Utd 0 - 4 Linfield [5] +3/4 0-2

BIA

21:00 FT [1] Genk 0 - 0 Sint Truiden [10] - 3/4 0-0

BIB

21:00 FT 1 [7] Club Brugge II 1 - 2 Beerschot-Wilrijk [1] +1/2 0-1

ESTA

21:00 FT [7] Trans Narva 0 - 0 Tammeka Tartu [6] 0-0

ICEB

21:00 FT [11] Knat. Vesturbaejar 1 - 1 Vestri [9] +3/4 0-0

ICEB

21:00 FT [6] UMF Selfoss 5 - 3 UMF Grindavik [10] - 1/4 2-2

LITA

21:00 FT [5] FK Riteriai 2 - 1 FK Jonava [10] 0-1

MDVA

21:00 FT [7] Dacia Buiucani 0 - 2 Sheriff Tiraspol [1] 0-1

NORB

21:00 FT [13] Asane Fotball 0 - 2 Brann [1] +2 1/2 0-1

FINA

21:00 FT [7] Seinajoen JK 2 - 0 VPS Vaasa [6] - 1/2 1-0

FINA

21:00 FT [2] KuPS 0 - 0 Ilves Tampere [8] - 1 1/4 0-0

FIN3

21:00 FT [B-1] SalPa Salo 2 - 1 Grankulla IFK [B-4] - 1 1/4 0-0

FIN3

21:00 FT [A-3] JIPPO 2 - 1 PK Keski Uusimaa [A-6] - 1 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT 1 [13] C. Budejovice 0 - 2 Mlada Boleslav [6] +1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [9] Slovan Liberec 0 - 1 Vik.Plzen [1] +1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [12] Teplice 3 - 2 Jablonec [14] - 1/4 1-2

TNKB

21:00 FT [6] Bodrumspor SK 3 - 0 Eyupspor [1] 2 +1/4 2-0

TD3

21:00 FT [Sodra-12] Atvidabergs 3 - 2 Qviding [Sodra-16] +0 3-0

TD3

21:00 FT [Sodra-3] Oddevold 1 - 0 IFK Malmo [Sodra-13] - 1 1/2 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-2] Lunds BK 1 - 0 Ljungskile SK [Sodra-6] - 1/4 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-3] Motala AIF 2 - 1 Haninge/Brand. [Norra-12] - 1/4 0-1

BRB

21:00 FT [16] Novorizontino/SP 1 - 1 CSA/AL [17] - 1/2 0-1

TBNA

21:15 FT [2] Real Madrid 2 - 1 Real Betis [6] 1 - 1 1/2 1-1

TBNB

21:15 FT [12] Villarreal B 3 - 0 Mirandes [17] - 1/2 1-0

ITB

21:15 FT 1 [5] Genoa 3 - 3 Parma [4] - 1/2 2-2

BULA

21:15 FT [16] Spartak Varna 0 - 1 Cska Sofia [1] +1 3/4 0-1

HUNA

21:15 FT [11] Vasas Budapest 1 - 1 Puskas Akademia [4] +1/4 1-0

BDNA

21:30 FT [3] Braga 1 - 0 Vitoria Guimaraes [6] - 1 1/4 0-0

BDNB

21:30 FT [9] Porto B 0 - 1 Vilafranquense [5] - 1/4 0-0

HLA

21:30 FT [2] Ajax 4 - 0 Cambuur [17] - 3 2-0

GREA

21:45 FT [11] Lamia FC 0 - 0 Asteras Tripolis [9] +0 0-0

PHA

22:00 FT 1 [17] Auxerre 0 - 2 Marseille [4] 1 +1/2 0-1

ISRA

22:00 FT 1 [2] Maccabi TA 3 - 1 HIK Shmona [14] - 1 3/4 1-0

FIN3

22:00 FT [C-1] Jyvaskyla JK 1 - 0 OLS Oulu [C-5] - 1 1/2 1-0

CZEB

22:00 FT [1] Pribram 1 - 0 Dukla Praha [13] +1/4 1-0

TDB

22:00 FT [13] Orgryte 0 - 1 Landskrona [6] - 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 2 - 0 WSG Swarovski Tirol [5] - 2 1/4 1-0

AUTA

22:00 FT [6] Austria Wien 2 - 2 Aust Lustenau [8] - 1 1/4 1-2

AUTA

22:00 FT [2] Sturm Graz 0 - 0 Hartberg [12] - 1 1/4 0-0

UZBC

22:00 FT [3] Nasaf Qarshi 1 - 0 Lok. Tashkent [11] 1-0

ARGA

22:00 FT [27] Lanus 1 - 2 Tigre [7] +0 0-1

WCWVL

22:30 FT [D-2] Áo Nữ 0 - 2 Anh Nữ [D-1] 0-1

ITA3

22:30 FT [A-8] Pro Vercelli 1 - 0 Padova [A-11] +1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-9] Novara 3 - 1 AC Renate [A-6] - 1/2 0-1

ITA3

22:30 FT [A-7] Aurora Pro Patria 1 - 1 ArzignanoChiampo [A-12] 0-0

ITA3

22:30 FT [A-10] Juventus U23 2 - 0 AC Trento [A-18] - 1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [A-16] Virtus Verona 2 - 2 Lecco [A-3] +1/4 1-1

ITA3

22:30 FT [A-14] Sangiuliano City 4 - 2 Mantova [A-17] 2-1

ITA3

22:30 FT [A-13] Albinoleffe 0 - 1 Feralpisalo [A-1] +0 0-0

ITA3

22:30 FT [A-2] Vicenza 6 - 1 Pro Sesto [A-5] - 1 1/4 1-1

NGA

22:30 FT [7] Krasnodar 2 - 1 FK Sochi [9] +0 0-0

POLA

22:30 FT [14] Lechia GD 0 - 0 Warta Poznan [9] +0 0-0

POLB

22:30 FT 1 [5] Nieciecza 2 - 2 Chojniczanka [15] - 1 1/4 2-0

BLRA

22:30 FT [7] Torpedo Zhodino 1 - 1 Slavia Mozyr [10] - 3/4 1-1

SLOA

22:30 FT [5] Koper 0 - 2 CM Celje [2] +0 0-2

SLOA

22:30 FT [4] Maribor 2 - 2 Tabor Sezana [10] - 1 0-1

ALGA

22:30 FT [16] HB Chelghoum Laid 0 - 0 ASO Chlef [9] +0 0-0

NPA

22:30 FT 1 [15] Sekhukhune Utd 1 - 2 Royal AM [9] - 1/4 0-1

NPA

22:30 FT [4] Kaizer Chiefs 0 - 0 Amazulu [8] - 1/2 0-0

ALGA

22:45 FT [5] MC Alger 0 - 0 US Biskra [13] - 1 0-0

GHW

22:59 FT [96] Slovakia U19 Nữ 1 - 2 Scotland U19 Nữ [70] 0-0

GHW

22:59 FT [46] Slovenia U19 Nữ 2 - 1 Na Uy U19 Nữ [139] 2-0

GHW

22:59 FT [58] Andorra Nữ 3 - 1 Liechtenstein Nữ [145] 0-1

ITAA

22:59 FT 5 [2] AC Milan 3 - 2 Inter Milan [5] 2 +0 1-1

GREA

22:59 FT [3] Olympiakos 3 - 1 Ionikos [14] - 1 1/2 2-0

ICEB

22:59 FT 1 [12] Trottur Vogum 0 - 2 Thor Akureyri [7] +1 0-2

ISRA

22:59 FT [4] Hapoel Jerusalem 3 - 0 Ashdod [6] +0 1-0

MDVA

22:59 FT [2] Petrocub 4 - 0 Dinamo-Auto [8] 1-0

NORA

22:59 FT [2] Bodo Glimt 1 - 4 Molde [1] - 1/2 1-2

RMNA

22:59 FT [15] UTA Arad 1 - 1 Chindia Targoviste [10] - 1/4 0-1

SRBA

22:59 FT [13] Radnicki Nis 1 - 1 Novi Sad [15] - 1 1-1

SVKA

22:59 FT [2] Dunajska Stred 1 - 0 Zemplin Michalovce [8] - 1 1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [12] Liptovsky Mikulas 0 - 0 Skalica [11] +0 0-0

SVKA

22:59 FT [10] Zlate Moravce 1 - 0 Trencin [9] +1/4 1-0

SVKA

22:59 FT [7] Dukla BB 0 - 1 Slo. Bratislava [1] +1 1/4 0-0

CYPA

22:59 FT [11] Doxa Katokopia 0 - 1 Apollon Limassol [5] +1 0-0

TSA

22:59 FT [8] Sion 2 - 1 Basel [5] +1/4 1-0

TSB

22:59 FT [2] Stade L. Ouchy 2 - 1 Neuchatel Xamax [10] - 1/2 1-1

TSB

22:59 FT [5] Aarau 2 - 1 Wil 1900 [1] - 1/2 2-0

KSAA

22:59 FT [5] Al Taawon (KSA) 1 - 0 Al Nasr (KSA) [2] +1/4 0-0

JORA

22:59 FT [11] Sareeh 0 - 1 Wehdat Amman [2] 0-0

OMAA

22:59 FT [13] Al Oruba (OMA) 0 - 0 Mussanah Club [10] 0-0

ARGA

22:59 FT [20] Rosario Central 1 - 0 Talleres Cordoba [13] +0 1-0

ALGA

22:59 FT 1 [10] MC El Bayadh 2 - 0 JS Saoura [4] +1/2 1-0

BIA

23:15 FT [13] KV Mechelen 2 - 3 RFC Seraing [18] - 3/4 2-1

BIA

23:15 FT [15] Eupen 0 - 1 Kortrijk [17] - 1/2 0-0

HUNA

23:15 FT [7] Debreceni 1 - 0 MOL Fehervar FC [8] +1/2 1-0

TNKA

23:15 FT 1 [17] Sivasspor 0 - 0 Fatih Karagumruk [15] - 1/4 0-0

TNKA

23:15 FT [5] Istanbul BB 2 - 0 Alanyaspor [9] - 3/4 1-0

ANHA

23:30 FT 2 [12] Aston Villa 1 - 1 Man City [2] +1 1/2 0-0

TBNA

23:30 FT 5 [3] Real Sociedad 1 - 1 Atletico Madrid [5] 4 +0 0-1

TBNB

23:30 FT [19] SD Ponferradina 1 - 3 Sporting Gijon [13] +0 0-2

DUA

23:30 FT 1 [4] Ein.Frankfurt 4 - 0 Leipzig [3] 1 +1/4 2-0

AZEA

23:30 FT [3] Neftchi Baku 3 - 0 Sumqayit [10] - 1 1/4 1-0

ESTA

23:30 FT [4] Nomme Kalju 1 - 2 Paide Linname. [3] +1/4 1-0

MLTA

23:30 FT [3] Birkirkara 1 - 0 Floriana [7] 0-0

MLTA

23:30 FT [8] Balzan 0 - 1 Gudja United [6] 0-1

MLTA

23:30 FT [12] Zebbug Rangers 2 - 0 Santa Lucia FC [13] 0-0

DENB

23:30 FT [1] Vejle 1 - 2 HB Koge [7] - 1 1/4 0-0

UAEA

23:30 FT [2] Al Shabab (UAE) 0 - 2 Al Sharjah [4] - 1/4 0-1

HLA

23:45 FT [5] Twente 2 - 1 PSV Eindhoven [3] +3/4 2-0

CROA

23:55 FT 1 [5] NK Varazdin 2 - 1 HNK Gorica [10] +0 2-0

GHW

00:00 FT [9] B.D.Nha U19 Nữ 1 - 0 Áo U19 Nữ [83] 1-0

PHA

00:00 FT 2 [8] Lyon 5 - 0 Angers [20] 1 - 1 3/4 2-0

ISRA

00:00 FT 1 [12] Hapoel Haifa 1 - 2 Bnei Sakhnin [7] - 1/4 0-0

LUXA

00:00 FT 1 [2] Swift Hesperange 3 - 3 UT Petange [5] 1-3

MNEA

00:00 FT [3] Decic Tuzi 2 - 4 Arsenal Tivat [5] 0-3

MNEA

00:00 FT [10] Iskra Danilo 2 - 1 FK Jerezo [7] 1-1

CZEA

00:00 FT [3] Sparta Praha 0 - 0 Zlin [15] - 1 1/2 0-0

CYPA

00:00 FT [7] Omonia Nicosia 3 - 2 AEK Larnaca [3] +0 1-0

TNKB

00:00 FT 2 [17] Malatyaspor 0 - 4 Rizespor [4] +1/2 0-1

ISRA

00:15 FT 1 [3] Hap. Beer Sheva 1 - 2 Maccabi Haifa [1] +1/2 1-1

GHW

00:30 FT [11] Mỹ Nữ 4 - 0 Nigeria Nữ [142] - 2 3/4 3-0

TBN3

00:30 FT [A2-14] UD Logrones 0 - 1 Athletic Bilbao B [A2-19] - 1/2 0-1

TBN3

00:30 FT [A2-11] La Nucia 1 - 1 Gimnastic T. [A2-5] +1/4 0-0

TBN3

00:30 FT [A1-4] Deportivo 2 - 1 Linense [A1-11] - 1 1/4 0-1

NGA

00:30 FT [4] Din. Moscow 2 - 1 Ural S.r. [10] - 3/4 1-1

BULA

00:30 FT [4] Lok. Plovdiv 1 - 0 Botev Plovdiv [10] +0 0-0

GREA

00:30 FT [1] Panathinaikos 1 - 0 Levadiakos [13] 1 - 2 1-0

GHW

01:00 FT [16] Colombia U17 Nữ 2 - 1 Chile U17 Nữ [28] 0-1

HLA

01:00 FT [6] Sparta Rotterdam 4 - 0 Volendam [18] - 3/4 1-0

POLA

01:00 FT [8] Cracovia Krakow 3 - 0 Rakow Czestochowa [1] +1/2 2-0

POLB

01:00 FT [14] Resovia 1 - 2 Skra Czestochowa [17] - 3/4 0-0

BIB

01:00 FT [5] Lierse 4 - 1 Deinze [8] - 1/4 2-1

SRBA

01:00 FT [11] Spartak Subotica 1 - 2 FK Napredak [10] - 1/2 0-1

AUTB

01:00 FT [13] Rapid Wien II 0 - 1 Dornbirn [10] - 1 0-1

AUTB

01:00 FT [7] SKU Amstetten 1 - 0 Blau Weiss Linz [2] +1 0-0

AUTB

01:00 FT [11] Sturm Graz II 1 - 2 Austria Wien II [15] - 1 1/4 0-0

KSAA

01:00 FT [3] Al Ittihad (KSA) 0 - 0 Al Ettifaq [10] 1 - 1 1/4 0-0

ARGB

01:00 FT [17] Deportivo Madryn 1 - 1 Quilmes [19] +0 1-1

PERA

01:00 FT [14] Dep. Municipal 0 - 3 Sporting Cristal [2] +3/4 0-1

NPA

01:00 FT [11] TS Galaxy 0 - 1 Cape Town City [12] +0 0-1

MNEA

01:15 FT [8] Rudar 0 - 0 Sutjeska [2] 0-0

ITA3

01:30 FT 1 [A-15] Pergolettese 2 - 1 Piacenza [A-19] 3 - 1/4 1-0

DUB

01:30 FT [2] Hamburger 1 - 0 Karlsruher [13] - 3/4 1-0

TSA

01:30 FT [10] Zurich 1 - 2 Lugano [4] - 1/4 1-1

JORA

01:30 FT [5] Al Aqaba SC 0 - 0 Sahab [7] +0 0-0

ARGA

01:30 FT [28] Aldosivi 1 - 2 Sarmiento Junin [21] +0 0-1

ARGA

01:30 FT [26] Velez Sarsfield 0 - 1 Newells Old Boys [11] - 1/2 0-0

URUA

01:30 FT [6] Danubio 1 - 1 Liverpool P. (URU) [1] +0 1-0

ARGB

01:40 FT [4] Gim.Mendoza 2 - 1 Chacarita Jrs [15] - 3/4 1-1

ITAA

01:45 FT 4 [4] Lazio 1 - 2 Napoli [1] +0 1-1

BIA

01:45 FT [8] Standard Liege 1 - 0 Oostende [14] - 1/2 0-0

IREA

01:45 FT [5] Sligo Rovers 2 - 0 Drogheda Utd [8] - 3/4 1-0

MLTA

01:45 FT [9] Valletta 0 - 0 Sirens [11] 0-0

RMNA

01:45 FT [9] Voluntari 0 - 1 Rapid Bucuresti [3] +1/4 0-0

TNKA

01:45 FT [12] Giresunspor 0 - 1 Konyaspor [4] +0 0-0

TNKA

01:45 FT [1] Fenerbahce 2 - 0 Kayserispor [6] - 1 1/4 1-0

ARGB

01:45 FT [14] San Martin SJ 4 - 0 Ramon Santamarina [36] - 1 2-0

TBNA

02:00 FT 2 [18] Sevilla 0 - 3 Barcelona [1] 4 +3/4 0-2

TBNB

02:00 FT [16] Tenerife 1 - 0 Racing Santander [18] - 1/2 0-0

ITA3

02:00 FT [A-20] Triestina 0 - 2 Pordenone [A-4] - 1/4 0-0

PHA

02:00 FT 1 1 [15] Nantes 0 - 3 PSG [1] 4 +1 3/4 0-1

HLA

02:00 FT [11] Go Ahead Eagles 3 - 4 Feyenoord [1] +1 1/2 2-2

BLVA

02:00 FT [8] Inde. Petrolero 1 - 1 The Strongest [1] +0 0-0

COLB

02:00 FT [15] Boca Juniors Cali 1 - 0 Dep.Quindio [3] +1/2 0-0

ECUA

02:00 FT [6] Dep.Cuenca 2 - 1 Independiente JT [2] +0 0-1

ALGA

02:00 FT [3] ES Setif 1 - 0 RC Arbaa [8] - 3/4 1-0

CROA

02:05 FT [3] NK Osijek 1 - 1 Sibenik [9] - 1 1-0

TBN3

02:30 FT [A2-2] Eldense 0 - 0 Numancia [A2-12] - 1/4 0-0

TBN3

02:30 FT [A1-7] S.S. Reyes 2 - 0 Pontevedra [A1-18] - 1/4 1-0

TBN3

02:30 FT [A1-15] Algeciras 2 - 1 Rayo Majada. [A1-17] - 1/4 1-0

TBN3

02:30 FT [A1-16] Badajoz 1 - 1 San Fernando [A1-13] 1 - 1/2 1-1

BDNA

02:30 FT [16] Gil Vicente 0 - 2 Porto [2] +1 1/2 0-2

BRAA

02:30 FT [20] Juventude/RS 1 - 1 Avai/SC [19] - 1/4 0-0

BRB

02:30 FT [18] Brusque FC/SC 1 - 0 Vasco DG/RJ [4] - 1/4 1-0

BRB

02:30 FT [10] Guarani/SP 3 - 0 Sampaio Correa/MA [5] - 1/2 1-0

BRB

03:00 FT [11] CRB/AL 2 - 0 SC Recife/PE [7] +0 1-0

COLB

03:00 FT [9] Valledupar 1 - 1 Real Cartagena [4] - 1/2 0-0

COLB

03:00 FT [5] Tigres(COL) 2 - 2 Real Santander [12] - 1/2 1-1

PARA

03:00 FT [10] Sol de America 1 - 1 Sportivo Ameliano [6] +0 0-1

COLB

03:30 FT [7] Llaneros FC 2 - 0 Bogota FC [8] - 1/2 1-0

PERA

03:30 FT [11] Cienciano 2 - 0 Carlos A. Mannucci [17] - 1 1/4 1-0

USAA

03:50 FT 1 [Tay-6] Minnesota Utd 0 - 3 Dallas [Tay-3] - 1/4 0-0

GHW

04:00 FT [41] Mexico U17 Nữ 4 - 1 Canada U17 Nữ [81] 1-1

GHW

04:00 FT [2] Colombia Nữ 1 - 0 Costa Rica Nữ [50] 0-0

ARGA

04:00 FT [2] Racing Club 1 - 0 Argentinos Jun. [8] - 1/4 0-0

URUA

04:00 FT [10] Defensor SC 1 - 0 Wanderers [9] - 1/2 1-0

VENA

04:00 FT [3] Monagas 0 - 1 Dep.Lara [12] - 1/2 0-0

COLA

04:05 FT [11] Atl. Bucaramanga 3 - 1 Alianza Petrolera [17] - 1/4 0-0

ECUA

04:30 FT [12] Guayaquil City 1 - 1 9 de Octubre [16] +1/4 1-0

USAA

04:37 FT [Dong-8] Columbus Crew 0 - 0 Chicago Fire [Dong-12] - 3/4 0-0

BRAA

05:00 FT [7] Athletico/PR 1 - 0 Fluminense/RJ [3] +1/4 1-0

BRAA

05:00 FT [14] Bragantino/SP 2 - 2 Palmeiras/SP [1] +0 2-1

BRB

05:00 FT [3] Bahia/BA 3 - 1 Tombense FC/MG [15] - 1 1/4 0-1

BRB

05:00 FT [14] Chapecoense 3 - 0 Ponte Preta/SP [12] - 1/4 1-0

BLVA

05:00 FT [16] Univ de Vinto 1 - 1 CA Palmaflor [9] +1/4 0-0

COLB

05:00 FT 1 [13] Barranquilla 2 - 1 Atletico Huila [14] 1-0

MEXA

05:05 FT [4] Pachuca 2 - 0 Santos Laguna [3] - 3/4 0-0

PARA

05:30 FT [3] Nacional(PAR) 1 - 0 Tacuary FBC [5] - 1/2 0-0

ARGB

05:40 FT [18] Atletico Atlanta 1 - 0 Estudiantes BsAs [7] +0 0-0

CRCA

06:00 FT [A-4] Guadalupe FC 0 - 5 Herediano [A-1] +1/4 0-4

USB

06:05 FT [A-12] Ch. Battery 3 - 0 New York RB II [A-14] - 1 2-0

USB

06:05 FT [A-6] Miami FC 1 - 1 Birmingham Legion [A-4] +0 1-0

USAA

06:07 FT 1 [Dong-4] New York RB 0 - 2 Philadelphia Union [Dong-1] - 1/4 0-0

COLA

06:10 FT [14] Deportes Tolima 0 - 0 Cortulua [20] - 1 0-0

VENA

06:15 FT [11] Caracas 1 - 1 Metropolitano [2] +0 0-0

ARGA

06:30 FT [9] Gimnasia LP 3 - 1 Independiente [14] +0 1-1

BRAA

06:30 FT [10] America/MG 2 - 0 Coritiba/PR [15] - 3/4 1-0

BRB

06:30 FT 1 [19] Operario/PR 1 - 0 Londrina/PR [9] +0 0-0

USB

06:35 FT [A-1] Louisville City 3 - 1 Sacramento [B-4] - 1 3/4 2-1

USB

06:35 FT [A-13] Atlanta United II 2 - 1 FC Tulsa [A-8] +1/2 0-0

USB

06:35 FT [A-7] Detroit City FC 0 - 0 Indy Eleven [A-9] - 1 0-0

USB

06:35 FT [A-3] Tampa Bay Rowdies 6 - 1 Las Vegas Lights [B-9] - 1 3/4 2-0

USAA

06:37 FT [Dong-5] Cincinnati 2 - 0 Charlotte FC [Dong-10] - 1 1-0

ECUA

07:00 FT [13] Gualaceo SC 2 - 1 Barcelona SC [8] +1/2 1-0

CRCA

07:00 FT [A-2] Alajuelense 2 - 1 Sporting (CRC) [A-3] - 3/4 1-1

MEXA

07:05 FT [2] Monterrey 0 - 0 Mazatlan FC [14] - 1 1/4 0-0

MEXA

07:05 FT [17] Atlas 0 - 0 Pumas UNAM [16] - 1/2 0-0

BLVA

07:15 FT [12] Real Tomayapo 1 - 1 Univ. De Sucre [15] - 3/4 1-0

USB

08:00 FT [B-3] Colorado Springs 1 - 0 Phoenix Rising [B-10] - 1/4 0-0

COLA

08:15 FT [4] Millonarios 2 - 0 Santa Fe [1] - 3/4 1-0

USAA

08:30 FT [Tay-4] Nashville FC 3 - 0 Austin FC [Tay-2] - 3/4 0-0

USB

09:00 FT [B-13] Orange County SC 1 - 1 Memphis 901 [A-2] +0 1-0

USB

09:00 FT [B-7] Oakland Roots 0 - 2 SA Scorpions [B-1] +0 0-1

USB

09:00 FT [B-12] Monterey Bay FC 3 - 1 San Diego Loyal [B-2] +1/2 1-1

MEXA

09:10 FT [1] Club America 2 - 1 Tigres UANL [5] - 1/4 2-1

CRCA

09:30 FT [A-6] Guanacasteca 1 - 0 Santos Guapiles [A-5] - 1/4 0-0

GHW

20:00 Hoãn [113] Thụy Sỹ U17 Nữ - Italia U17 Nữ [34] -

GHW

21:00 Hoãn [62] Bỉ U19 Nữ - Hà Lan U19 Nữ [27] -

TDU21

23:00 Hoãn [AM-7] Hacken U21 - Goteborg U21 [AM-5] -

Kết quả bóng đá ngày 03/09/2022

Kết quả bóng đá ngày 03/09/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 03/09/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 03/09/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10