KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/09/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 04/09/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [16] MIO Biwako 0 - 3 Verspah Oita [9] +1 0-2

AUSBPL

12:00 FT 1 [1] Surfers Paradise 2 - 0 Samford Rang. [4] - 2 1/4 0-0

AUSVPL

13:00 FT [1] South Melbourne 1 - 0 Green Gully SC [4] +0 0-0

NHATJFL

13:00 FT [5] Maruyasu Okazaki 4 - 1 TIAMO Hirakata [12] 1-0

NHATJFL

13:00 FT [13] Kagura Shimane 1 - 2 Kochi United SC [11] 1-0

NHATJFL

13:00 FT [8] Suzuka Point Getters 2 - 0 Veertien Mie [7] 0-0

NHATW

13:00 FT [8] Nippatsu Yokohama Nữ 0 - 0 Ehime FC Nữ [11] - 1/4 0-0

NHATW

13:00 FT [3] AS Harima Albion Nữ 3 - 1 Gunma W. Star Nữ [9] - 1/2 3-0

NHAT3

14:00 FT [5] FC Imabari 2 - 3 Giravanz Kita. [13] - 1/2 1-1

NHATJFL

14:00 FT [15] Criacao Shinjuku 1 - 1 Sony Sendai [14] +1/4 1-1

NHATW

14:00 FT [10] Sperenza Osaka Nữ 3 - 2 Angeviolet Hiroshima Nữ [12] - 1/2 1-1

HQB

14:00 FT [9] Ansan Greeners 3 - 1 Busan I'Park [10] +0 1-1

TQB

14:00 FT [11] Jiangxi Liansheng 1 - 1 Shanghai Jiading [15] +0 0-1

HKGA

14:00 FT [9] Sham Shui Po 0 - 1 Hong Kong FC [4] 1 0-1

HQA

14:30 FT 1 [8] FC Seoul 1 - 3 Suwon Bluewings [11] - 1/4 0-2

TQB

14:30 FT [16] Beijing Sport Univ 0 - 2 Shijiazhuang Gongfu [4] +1 1/4 0-1

TQB

14:30 FT [2] Qingdao Hainiu 1 - 2 Sichuan Jiuniu [6] - 3/4 0-0

NGB

15:00 FT [4] Yenisey 1 - 1 SKA-Khabarovsk [5] - 1/2 0-0

HQ3

15:00 FT [4] Hwaseong FC 1 - 0 Gangneung City [12] - 1/2 0-0

CZEB

15:15 FT [10] Sigma Olomouc II 0 - 0 Fotbal Trinec [14] 0-0

CZEB

15:15 FT [16] Slavia Praha B 3 - 2 Varnsdorf [4] +1/4 2-1

AUTB

15:30 FT 1 [1] St.Polten 1 - 2 Floridsdorfer AC [5] +0 1-0

AUSQSL

15:30 FT [2] Gold Coast Knights 3 - 1 Peninsula Power [3] +0 1-0

IDNA

15:30 FT [8] Persib Bandung 2 - 1 RANS Cilegon [16] - 1 1/4 2-0

NHATB

16:00 FT [17] Tochigi SC 1 - 1 Thespa Kusatsu [20] - 1/4 1-0

NHAT3

16:00 FT [17] Kamatamare San. 1 - 1 Fujieda MYFC [2] +1/2 1-0

MAPL

16:00 FT [2] Kelantan 1 - 2 Selangor II [9] 0-2

VNB

16:00 FT [7] Thừa Thiên Huế 1 - 1 Cần Thơ [8] 0-1

SINA

16:30 FT [1] Lion City Sailors 1 - 3 Geylang Intl [4] 1-3

TBN3

17:00 FT [A2-4] Amorebieta 4 - 2 SD Logrones [A2-12] - 1/4 3-1

TBN3

17:00 FT [A1-11] Salamanca 1 - 1 Linares Deportivo [A1-6] - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT 1 [A1-3] Alcorcon 1 - 1 Celta Vigo II [A1-14] - 1/2 1-1

BDNB

17:00 FT [11] Penafiel 3 - 0 Trofense [17] - 3/4 1-0

KAZA

17:00 FT [7] Shakhter Kar. 1 - 0 FK Taraz [12] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [4] Roas. Kumamoto 1 - 0 Omiya Ardija [19] - 3/4 0-0

NHATB

17:00 FT [3] Okayama 2 - 0 Machida Zelvia [15] +0 1-0

HQA

17:00 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 2 - 0 Ulsan Hyundai [1] +1 1/4 1-0

HQ3

17:00 FT [13] Cheongju FC 2 - 2 Paju Citizen [2] +1/4 1-1

HQ3

17:00 FT [16] Dangjin Citizen 3 - 1 Mokpo City [14] +0 1-0

HQ3

17:00 FT [6] Gimhae City 2 - 1 Ulsan Citizen [15] - 1/2 1-1

VNA

17:00 FT [10] SHB Đà Nẵng 0 - 2 Hải Phòng [2] +0 0-0

VNB

17:00 FT 1 [6] ĐT Long An 6 - 2 Phù Đổng [12] +0 4-1

HLA

17:15 FT [10] RKC Waalwijk 5 - 2 SBV Excelsior [14] - 3/4 1-2

HLB

17:15 FT [3] MVV Maastricht 1 - 1 Roda JC [8] +3/4 1-0

ITAA

17:30 FT 1 [18] Cremonese 0 - 0 Sassuolo [15] 1 +0 0-0

POLA

17:30 FT [15] Zaglebie Lubin 1 - 1 Jagiellonia [13] - 1/4 0-0

AUTB

17:30 FT 1 [16] Kapfenberg 1 - 5 Grazer AK [4] +1 1/4 1-2

THA

17:30 FT [10] Muang Thong Utd 2 - 0 Sukhothai [9] - 1 1/2 0-0

POLB

17:40 FT [8] Podbeskidzie 0 - 1 Ruch Chorzow [3] +0 0-0

ANHB

18:00 FT 2 [13] Reading 2 - 1 Stoke City [17] +0 1-1

DUC3

18:00 FT [19] Meppen 0 - 0 Elversberg [1] +1/2 0-0

DUC4B

18:00 FT [2] Hamburger II 1 - 3 Hannover II [3] - 3/4 0-2

PHA

18:00 FT 1 [14] Montpellier 1 - 3 Lille [7] 4 +1/2 1-1

LATA

18:00 FT 1 [1] Valmiera / BSS 0 - 1 FK Liepaja [4] - 1 1/2 0-0

TDB

18:00 FT [2] Halmstads 3 - 2 Skovde [5] - 1 1-1

TD3

18:00 FT [Sodra-10] Tvaakers IF 1 - 2 Falkenbergs [Sodra-1] +1 0-2

TD3

18:00 FT [Norra-6] Orebro Syrianska 1 - 2 Vasalunds [Norra-10] +3/4 1-0

DENB

18:00 FT [3] Naestved BK 3 - 0 Vendsyssel FF [4] - 1/4 1-0

THA

18:00 FT [12] Lamphun Warrior 0 - 2 Chonburi [2] +1/4 0-2

IDNA

18:15 FT [15] Dewa United 0 - 0 PSS Sleman [14] +1/4 0-0

DUB

18:30 FT [1] Darmstadt 1 - 1 A.Bielefeld [16] 3 - 1 1-0

DUB

18:30 FT 3 [18] Sandhausen 0 - 0 Kaiserslautern [4] 3 +1/4 0-0

DUB

18:30 FT 4 [9] Hansa Rostock 0 - 1 Hannover 96 [5] 2 +0 0-1

BIA

18:30 FT [11] Anderlecht 2 - 2 OH Leuven [7] - 1 1/2 0-1

ESTA

18:30 FT [8] Tallinna Kalev 1 - 2 Kuressaare [5] +3/4 1-1

MAPL

18:30 FT [3] Kuching FA 2 - 0 Kelantan United [5] 0-0

THA

18:30 FT [1] Buriram Utd 2 - 2 BG Pathum United [5] - 3/4 0-2

TBNA

19:00 FT 2 [7] Osasuna 2 - 1 Rayo Vallecano [8] 2 - 1/4 0-0

TBNB

19:00 FT [8] Andorra FC 1 - 0 Granada [7] +1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [17] Zwickau 0 - 0 Vik.Koln [7] - 1/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [14] Havelse 2 - 2 Phonix Lubeck [9] +0 0-2

DUC4B

19:00 FT [5] Ein. Norderstedt 2 - 2 VfV 06 Hildesheim [16] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [17] Ein.Trier 0 - 2 Mainz II [7] +1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [17] Wattenscheid 1 - 2 A.Aachen [4] +1 0-1

NGA

19:00 FT [11] Krylya Sovetov 0 - 1 CSKA Moscow [5] +1/4 0-0

BLRA

19:00 FT [4] Dinamo Minsk 4 - 0 Dnepr Mogilev [16] - 2 1/4 3-0

KAZA

19:00 FT [11] Atyrau 3 - 2 Caspiy Aktau [9] - 1/4 0-1

UKRA

19:00 FT [15] Chernomorets 1 - 1 Inhulets Petrove [14] 0-1

DENA

19:00 FT [5] Odense BK 1 - 2 Viborg [2] +1/4 1-0

DENA

19:00 FT [12] Lyngby 0 - 2 Randers [6] +0 0-0

DENB

19:00 FT [10] Fredericia 1 - 3 Sonderjyske [6] +1/4 1-1

TSA

19:15 FT 1 [6] Luzern 0 - 2 Servette [2] +0 0-1

TSB

19:15 FT [9] Vaduz 1 - 1 Schaffhausen [8] - 1/4 1-0

MAPL

19:15 FT [1] Johor Darul Takzim II 3 - 0 Terengganu II [4] 1-0

VNA

19:15 FT [9] TP.HCM 0 - 1 Nam Định [12] - 1 0-1

ITA3

19:30 FT [B-6] Virtus Entella 1 - 0 Torres [B-12] 1-0

ITA3

19:30 FT [B-4] Fiorenzuola 1 - 0 US Fermana [B-13] - 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [B-20] San Donato 1 - 1 Rimini [B-10] +0 0-1

ITA3

19:30 FT [B-14] Recanatese 0 - 0 Pesaro [B-15] +0 0-0

ITA3

19:30 FT [B-1] Reggiana 2 - 1 Luchese [B-11] - 1 2-1

ITA3

19:30 FT [B-2] Gubbio 2 - 0 Montevarchi [B-19] - 1 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [B-3] Cesena 1 - 2 Carrarese [B-7] - 3/4 1-0

HLA

19:30 FT [16] Emmen 0 - 3 AZ Alkmaar [4] +1/2 0-3

HLA

19:30 FT 1 [8] Heerenveen 0 - 0 NEC Nijmegen [9] - 3/4 0-0

AUTA

19:30 FT [10] SCR Altach 0 - 1 Rapid Wien [4] +1/2 0-1

AUTA

19:30 FT [9] Wolfsberger AC 3 - 4 Austria Klagenfurt [7] - 1/4 2-2

HUNA

19:45 FT [2] Kisvarda FC 0 - 1 Budapest Honved [10] - 1/2 0-1

ANHA

20:00 FT 1 [7] Brighton 5 - 2 Leicester City [13] 1 - 1/2 2-2

ITAA

20:00 FT 4 [17] Spezia 2 - 2 Bologna [11] 1 +1/4 1-1

PHA

20:00 FT 4 [10] Clermont 2 - 0 Toulouse [12] 1 +1/4 0-0

PHA

20:00 FT 4 [18] Ajaccio 0 - 1 Lorient [5] 1 - 1/4 0-0

PHA

20:00 FT 3 [16] Stade Brestois 1 - 1 Strasbourg [19] 1 1 +0 1-1

PHA

20:00 FT 2 [11] Stade Reims 1 - 1 Lens [2] 2 1 +1/4 0-0

BDNB

20:00 FT [7] Feirense 0 - 0 CD Mafra [12] +0 0-0

NGB

20:00 FT [15] Rodina Moscow 1 - 2 Krasnodar B [18] - 1/4 0-1

ALBA

20:00 FT [9] Bylis Ballsh 0 - 1 Partizani Tirana [2] 0-1

ALBA

20:00 FT [7] KF Laci 0 - 1 Egnatia Rrogozhine [5] 0-0

ARMA

20:00 FT [9] BKMA Yerevan 1 - 4 Urartu [1] +1/2 0-2

POLA

20:00 FT [17] Korona Kielce 1 - 2 Pogon Szczecin [4] +1/2 0-2

LATA

20:00 FT [9] Supernova Riga 0 - 3 METTA/LU Riga [10] - 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [4] KFUM Oslo 3 - 0 Mjondalen [9] - 1/2 2-0

NORB

20:00 FT [5] Sandnes Ulf 3 - 5 Start Kristiansand [3] +0 1-2

FINA

20:00 FT [5] AC Oulu 0 - 0 Lahti [11] - 1/4 0-0

TDA

20:00 FT [1] Hacken 2 - 2 Degerfors IF [13] - 2 1-0

TDA

20:00 FT [11] Sirius 0 - 1 Djurgardens [2] +1 0-1

TDB

20:00 FT [10] Orebro 0 - 0 Norrby [15] - 1/4 0-0

TD3

20:00 FT [Sodra-8] Trollhattan 2 - 0 Torns IF [Sodra-4] - 1 1-0

IDNA

20:00 FT [17] Barito Putera 1 - 1 Arema Indonesia [9] +1/4 1-0

NPA

20:00 FT [14] Marumo Gallants FC 1 - 1 Moroka Swallows [13] - 1/4 1-0

DUA

20:30 FT 2 [14] Augsburg 0 - 2 Hertha Berlin [15] 1 +0 0-0

TNKB

20:30 FT [4] Pendikspor 0 - 1 Boluspor [7] - 1/2 0-1

TNKB

20:30 FT [5] Keciorengucu 2 - 1 Sakaryaspor [10] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [24] Huddersfield 0 - 1 Blackpool [23] 3 - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 1 [20] Hull City 0 - 2 Sheffield Utd [2] 2 +1/2 0-1

DUC4B

21:00 FT 1 [13] Atlas Delmenhorst 0 - 3 Drochtersen/Assel [6] +0 0-2

NGB

21:00 FT [17] Volga Ulyanovsk 0 - 2 Veles Moscow [13] - 1/4 0-1

NGB

21:00 FT [7] Kamaz 0 - 0 Baltika [1] +1/4 0-0

AZEA

21:00 FT [2] Sabah FK 0 - 0 Səbail FK [8] - 1 1/2 0-0

BLRA

21:00 FT [1] Shakhter Soligo. 2 - 2 Neman Grodno [9] - 3/4 1-1

MKDA

21:00 FT [6] Bregalnica Stip 2 - 0 Shkupi [2] 0-0

MKDA

21:00 FT [4] Sileks Kratovo 3 - 2 Tikves Kavadarci [5] 1-0

MKDA

21:00 FT [9] Academy Pandev 0 - 3 FC Struga [1] 0-1

MKDA

21:00 FT 1 [11] FK Skopje 1 - 0 Pobeda [10] 1-0

MKDA

21:00 FT [3] Shkendija 1 - 1 Makedonija [8] 0-0

BIA

21:00 FT [3] Antwerpen 3 - 0 Westerlo [6] - 1/2 1-0

BIB

21:00 FT 1 [12] Excelsior Virton 1 - 1 Dender [9] - 1/4 1-0

ICEA

21:00 FT [10] Leiknir Rey. 0 - 0 Hafnarfjordur [11] +1 0-0

ICEA

21:00 FT [2] Vikingur Rey. 2 - 2 Vestmannaeyjar [9] - 1 1-2

KAZA

21:00 FT [5] Ordabasy 1 - 2 Turan (KAZ) [13] - 3/4 0-2

KAZA

21:00 FT [6] FK Aksu 4 - 2 FK Maktaaral [8] - 1/2 2-2

LATA

21:00 FT [3] Rigas Futbola Skola 1 - 1 Riga FC [2] +0 0-1

LUXA

21:00 FT [1] Dudelange 3 - 1 UNA Strassen [9] 1-1

LUXA

21:00 FT [10] Wiltz 1 - 2 Progres Niedercorn [3] 0-1

LUXA

21:00 FT [7] Mondorf-les. 3 - 0 Etzella Ettelbruc [15] 1-0

LUXA

21:00 FT [14] Victoria Rosport 2 - 2 Hostert [13] 0-0

LUXA

21:00 FT 1 [8] Differdange 6 - 0 Fola Esch [16] 3-0

LUXA

21:00 FT [11] Kaerjeng 97 0 - 5 Racing Union [4] 0-1

LUXA

21:00 FT [6] Jeunesse Esch 1 - 1 Mondercange [12] 0-0

MDVA

21:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 1 - 2 FC Balti [5] 0-0

CZEA

21:00 FT 1 [16] Pardubice 0 - 2 Sigma Olomouc [4] +1/2 0-1

CZEA

21:00 FT 1 [5] Hradec Kralove 0 - 0 Banik Ostrava [10] - 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [11] Brno 1 - 2 Bohemians 1905 [7] - 1/2 0-2

TD3

21:00 FT [Norra-9] Taby IS 2 - 5 Sandvikens [Norra-1] +1 1/4 2-3

UKRA

21:00 FT [9] Kryvbas 0 - 0 FC Lviv [16] - 3/4 0-0

DENA

21:00 FT [9] AC Horsens 0 - 2 Brondby [10] +0 0-0

BRAA

21:00 FT 1 [5] Flamengo/RJ 1 - 1 Ceara/CE [17] - 1 1/4 0-1

TBNA

21:15 FT 3 [4] Athletic Bilbao 0 - 1 Espanyol [16] 2 - 1 0-0

TBNB

21:15 FT [21] Malaga 1 - 2 Albacete [12] - 1/4 1-2

ITB

21:15 FT [8] Alto Adige 2 - 1 Pisa [12] +1/4 1-1

ESTA

21:15 FT [2] Levadia T. 1 - 2 Flora Tallinn [1] 0-1

BDNA

21:30 FT [5] Casa Pia AC 0 - 0 Arouca [9] - 1/2 0-0

BDNB

21:30 FT 1 [2] SC Farense 2 - 2 SC Covilha [18] - 1 1/4 1-1

BDNB

21:30 FT 1 [13] Nacional Madeira 1 - 3 Belenenses [16] - 1/2 1-1

NGA

21:30 FT [14] Lok. Moscow 1 - 2 Akhmat Groznyi [6] - 1/4 1-1

TSA

21:30 FT [7] Grasshoppers 3 - 0 Winterthur [9] - 1/4 1-0

TSA

21:30 FT [3] St. Gallen 2 - 1 Young Boys [1] +1/2 0-0

HLA

21:45 FT [15] Groningen 0 - 1 Vitesse Arnhem [13] +0 0-0

LITA

21:55 FT [8] Banga 0 - 1 Kauno Zalgiris [2] +1 0-0

NGB

22:00 FT [3] Rubin Kazan 2 - 2 Alania Vla [2] - 1/2 0-0

NGB

22:00 FT [11] Dyn. Makhachkala 1 - 1 Akron Togliatti [12] - 1/4 1-1

NGB

22:00 FT [10] Neftekhimik Nizh 1 - 0 Shinnik Yaroslavl [9] - 1/4 0-0

BIHA

22:00 FT [11] Leotar Trebinje 0 - 1 NK Posusje [7] 0-1

CZEB

22:00 FT [8] Jihlava 0 - 1 Opava [11] - 1/4 0-0

CZEB

22:00 FT [12] Sellier&Bellot Vlasim 6 - 1 SK Prostejov [7] 3-0

CZEB

22:00 FT [9] Taborsko 1 - 0 Sparta Praha B [15] +1/4 1-0

AUTA

22:00 FT 1 [3] Lask 1 - 1 SV Ried [11] - 1 1/2 1-0

PHA

22:05 FT 1 2 [13] Troyes 1 - 1 Rennes [3] 2 +1/2 1-0

ANHA

22:30 FT 3 [5] Man Utd 3 - 1 Arsenal [1] 3 +0 1-0

ITA3

22:30 FT [B-18] US Olbia 1 - 0 Pontedera [B-5] - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT 1 [B-16] Imolese Calcio 1 - 0 Alessandria [B-17] 1 0-0

ITA3

22:30 FT [C-10] Monterosi FC 3 - 0 Audace Cerignola [C-5] - 1/4 3-0

ITA3

22:30 FT [C-4] Giugliano 2 - 0 Viterbese Calcio [C-19] 1 +0 1-0

DUA

22:30 FT 1 1 [8] M.gladbach 0 - 1 Mainz [10] 4 - 1/4 0-0

POLA

22:30 FT [6] Lech Poznan 2 - 0 Widzew Lodz [3] - 3/4 0-0

HUNA

22:30 FT [12] Ujpest 0 - 6 Ferencvaros [1] +1 0-4

GREA

22:30 FT [8] Atromitos 1 - 1 Panetolikos [7] - 1/2 0-1

FINA

22:30 FT [9] IFK Mariehamn 2 - 3 Inter Turku [10] +1/4 0-1

FIN3

22:30 FT [C-11] FC Komeetat 1 - 1 GBK Kokkola [C-7] +3/4 0-1

FIN3

22:30 FT [A-10] Futura 0 - 3 FC Kiffen [A-4] +1 0-0

SVKA

22:30 FT [5] Ruzomberok 3 - 2 Spartak Trnava [3] +1/4 3-1

TDA

22:30 FT [5] AIK Solna 4 - 0 GIF Sundsvall [16] - 1 3/4 1-0

TDA

22:30 FT [6] Elfsborg 3 - 2 Malmo [7] +0 1-1

NPA

22:30 FT [16] Maritzburg Utd 1 - 0 Orlando Pirates [5] +1/4 0-0

KSAA

22:35 FT [8] Al Fateh 0 - 1 Al Hilal [4] +3/4 0-1

BULA

22:45 FT [3] CSKA 1948 Sofia 4 - 0 Beroe [11] - 1 1/4 2-0

ITAA

22:59 FT [20] Verona 2 - 1 Sampdoria [19] - 1/4 2-1

NGB

22:59 FT [14] Kuban 0 - 0 Volgar Astrakhan [8] +0 0-0

POLB

22:59 FT [6] Arka Gdynia 5 - 0 GKS Tychy [11] - 3/4 3-0

BLRA

22:59 FT [8] Gomel 0 - 1 Bate Borisov [3] +1/2 0-1

GREA

22:59 FT [5] Volos NFC 0 - 1 OFI Creta [10] 1 - 1/2 0-1

ISRA

22:59 FT [10] Maccabi Bnei Raina 1 - 2 Hapoel Hadera [5] +0 1-1

MDVA

22:59 FT [6] Milsami 1 - 0 Zimbru [3] 1-0

MNEA

22:59 FT [10] Mornar Bar 1 - 0 OFK Petrovac [4] 1-0

NORA

22:59 FT [5] Odd Grenland 2 - 1 FK Jerv [16] - 1 1/2 2-1

NORA

22:59 FT [15] Kristiansund 3 - 1 Sandefjord [14] - 3/4 2-0

NORA

22:59 FT [12] Stromsgodset 1 - 2 Aalesund [9] - 3/4 0-2

NORA

22:59 FT [8] Sarpsborg 2 - 1 HamKam [13] - 3/4 0-1

NORA

22:59 FT [10] Haugesund 2 - 1 Tromso [7] +0 1-1

NORA

22:59 FT [3] Rosenborg 4 - 1 Viking [11] - 1/2 2-0

SRBA

22:59 FT [9] FK Kolubara 1 - 5 FK Partizan [2] +1 1/2 1-4

SRBA

22:59 FT [5] FK Vojvodina 2 - 1 FK Vozdovac [7] - 1 0-0

CYPA

22:59 FT [10] AEL Limassol 0 - 1 EN Paralimni [12] - 1 1/4 0-0

DENA

22:59 FT [7] Midtjylland 0 - 2 Aalborg BK [11] - 1 0-1

PERA

22:59 FT [15] Academia Cantolao 0 - 0 UTC Cajamarca [7] - 1/4 0-0

TNKA

23:15 FT [14] Hatayspor 1 - 1 Adana Demirspor [3] +1/4 1-0

TBNA

23:30 FT 1 [9] Villarreal 4 - 0 Elche [20] 3 - 1 1/4 2-0

TBNB

23:30 FT [2] Burgos CF 1 - 0 Cartagena [5] - 1/4 1-0

TBNB

23:30 FT [9] Huesca 3 - 0 Ibiza-Eivissa [22] - 1/4 1-0

TBN3

23:30 FT [A2-17] CF Intercity 1 - 3 Murcia [A2-6] 0-0

AZEA

23:30 FT [4] Zire IK 2 - 1 Gabala FC [5] - 1/4 1-1

BIA

23:30 FT [12] Charleroi 2 - 1 Gent [5] +1/4 1-1

ESTA

23:30 FT 1 [10] Vaprus Parnu 0 - 1 TJK Legion [9] 0-0

MLTA

23:30 FT [4] Gzira Utd 0 - 0 Marsaxlok [10] 0-0

ARGB

23:30 FT [13] Deportivo Moron 1 - 1 Ind.Rivadavia [9] - 1/2 1-1

CROA

23:55 FT [6] Istra 1961 1 - 2 Lok. Zagreb [7] +1/4 0-1

BDNA

00:00 FT [14] Santa Clara 2 - 1 Maritimo [17] - 1/2 0-1

NGA

00:00 FT [2] Spartak Moscow 1 - 2 Zenit [1] +1/2 1-0

BIHA

00:00 FT [2] Siroki Brijeg 2 - 0 Borac Banja Luka [3] 2-0

BIHA

00:00 FT [1] Zrinjski 4 - 1 Sarajevo [5] 3-1

ICEA

00:00 FT [12] IA Akranes 4 - 4 KR Reykjavik [5] +1 2-3

CZEA

00:00 FT [8] Slovacko 1 - 1 Slavia Praha [2] +3/4 1-0

CYPA

00:00 FT [7] Anorthosis 0 - 2 Apoel FC [2] - 1/4 0-1

TNKB

00:00 FT [19] Denizlispor 0 - 1 Bandirmaspor [9] +1/2 0-0

TNKB

00:00 FT [12] Adanaspor 1 - 1 Altay [11] - 1/2 1-1

CRCA

00:00 FT [B-6] Cartagines 3 - 2 San Carlos [B-4] - 1/2 2-2

ISRA

00:15 FT [13] Sektzia Nes Tziona 0 - 3 Beitar Jerusalem [11] +0 0-0

TBN3

00:30 FT [A1-7] Cultural Leonesa 2 - 0 Ceuta [A1-20] - 3/4 1-0

TBN3

00:30 FT [A2-15] Cornella 1 - 3 Osasuna B [A2-5] +1/4 1-0

TBN3

00:30 FT [A2-20] CD Calahorra 1 - 1 Real Sociedad B [A2-3] - 1/4 1-0

TBN3

00:30 FT [A1-1] Cordoba 3 - 0 Fuenlabrada [A1-13] - 1/2 1-0

TBN3

00:30 FT [A2-1] Castellon 3 - 1 Sabadell [A2-13] - 1/4 2-0

TBN3

00:30 FT [A1-4] Racing Ferrol 2 - 1 Real Madrid B [A1-2] - 3/4 1-0

MLTA

00:30 FT [5] Mosta 0 - 5 Hibernians Paola [2] 0-2

TBN3

01:00 FT [A2-16] Atl. Baleares 1 - 1 Real Union [A2-18] - 3/4 1-0

TBN3

01:00 FT [A2-9] Alcoyano 0 - 0 Barcelona B [A2-8] - 1/4 0-0

BULA

01:00 FT [2] Ludogorets 6 - 0 Hebar Pazardzhik [15] - 2 3/4 4-0

BIB

01:00 FT [6] Lommel 0 - 2 Beveren [2] +0 0-1

ICEA

01:00 FT [8] Fram Rey. 2 - 2 KA Akureyri [3] +1/2 0-0

MNEA

01:00 FT [2] Buducnost 3 - 0 Jedinstvo [6] 2-0

NORA

01:00 FT [6] Valerenga 3 - 1 Lillestrom [4] - 1/4 2-0

SRBA

01:00 FT [1] Crvena Zvezda 1 - 1 Backa Topola [3] - 2 1/4 1-1

ARGB

01:00 FT [28] San Telmo 4 - 1 Guillermo [24] +0 1-1

ARGB

01:00 FT [23] Gimnasia Jujuy 1 - 1 Sacachispas [37] - 3/4 0-0

BRAU20

01:00 FT [A-1] Flamengo/RJ U20 0 - 1 Corinthians/SP U20 [B-2] 0-0

PERA

01:00 FT [18] Carlos Stein 0 - 1 Sport Huancayo [8] +1/4 0-0

SLOA

01:15 FT [1] O.Ljubljana 3 - 2 Domzale [6] - 3/4 0-2

ITA3

01:30 FT [C-1] Catanzaro 4 - 0 AZ Picerno [C-11] - 1 2-0

ITA3

01:30 FT [C-15] Foggia 1 - 3 Latina [C-8] - 3/4 0-1

ITA3

01:30 FT [C-18] Fidelis Andria 0 - 0 Potenza SC [C-16] +0 0-0

ITA3

01:30 FT [C-7] SS Monopoli 4 - 1 Taranto [C-17] - 3/4 1-1

ITA3

01:30 FT [C-14] Turris Neapolis 2 - 2 Virtus Francavilla [C-13] - 1/4 0-0

ITA3

01:30 FT [C-12] Gelbison 1 - 3 Juve Stabia [C-6] 0-2

ITA3

01:30 FT [C-20] Messina 2 - 4 Crotone [C-2] +1/2 1-2

ITA3

01:30 FT [C-3] Pescara 1 - 0 Avellino [C-9] - 1/2 0-0

GREA

01:30 FT [2] AEK Athens 2 - 0 Pas Giannina [12] - 1 3/4 1-0

GREA

01:30 FT 1 [6] Aris Salonica 0 - 0 PAOK [4] 1 - 1/4 0-0

RMNA

01:30 FT [6] Petrolul Ploiesti 2 - 1 Botosani [12] - 1/4 1-0

ARGA

01:30 FT [10] Patronato Parana 0 - 0 Union Santa Fe [22] - 1/4 0-0

ARGA

01:30 FT [19] CA Platense 0 - 0 Estudiantes LP [18] +0 0-0

ARGB

01:30 FT [31] Villa Dalmine 1 - 0 Agropecuario AAC [30] - 1/4 1-0

ARGB

01:30 FT [35] Flandria 0 - 0 CA Mitre Salta [21] - 1/4 0-0

URUA

01:30 FT [2] Nacional(URU) 3 - 1 CA Penarol [5] - 3/4 1-0

ARGB

01:35 FT [25] Almirante Brown 0 - 1 Instituto [2] +1/4 0-0

ITAA

01:45 FT 3 [8] Udinese 4 - 0 Roma [7] 2 +1/2 1-0

PHA

01:45 FT 2 [9] Nice 0 - 1 Monaco [6] 1 +1/4 0-0

MLTA

01:45 FT [1] Hamrun Spartans 2 - 0 Pieta Hotspurs [14] 2-0

TNKA

01:45 FT 1 [16] Ankaragucu 2 - 3 Besiktas [8] +3/4 1-2

TNKA

01:45 FT 1 [11] Antalyaspor 0 - 2 Kasimpasa [13] - 3/4 0-1

TBNA

02:00 FT 1 3 [10] Valencia 5 - 1 Getafe [15] 6 1 - 1/2 3-0

TBNB

02:00 FT [16] Zaragoza 1 - 2 Lugo [19] - 1 1-0

BIA

02:00 FT [16] Zulte-Waregem 1 - 3 Union Saint-Gilloise [2] +1 0-1

ARGB

02:00 FT [27] CA Guemes 0 - 0 Def.Belgrano [12] +0 0-0

BRAA

02:00 FT [4] Corinthians/SP 2 - 2 Internacional/RS [2] - 1/4 2-1

BRAA

02:00 FT [8] Fortaleza/CE 1 - 3 Botafogo/RJ [11] - 3/4 0-2

BRB

02:00 FT 1 [1] Cruzeiro/MG 1 - 1 Criciuma/SC [8] - 1 0-1

BLVA

02:00 FT [6] CD Guabira 2 - 1 Real Santa Cruz [14] - 1 1-0

COLA

02:00 FT [5] Pereira 1 - 1 Once Caldas [10] - 1/4 1-1

ECUA

02:00 FT [15] Macara 3 - 0 Mushuc Runa [14] - 1/2 0-0

CROA

02:05 FT [2] Hajduk Split 5 - 1 Slaven Belupo [4] - 1 1/4 0-1

ICEA

02:15 FT [7] Stjarnan 0 - 2 Keflavik [6] +0 0-0

BDNA

02:30 FT [7] Portimonense 1 - 0 Famalicao [15] +0 0-0

ARGB

02:30 FT [32] Alvarado MDP 0 - 0 Nueva Chicago [34] - 1/4 0-0

ARGB

02:30 FT [6] Estudiantes Rio Cuarto 0 - 1 Deportivo Maipu [20] - 1/4 0-0

ARGB

02:30 FT [10] Chaco For Ever 1 - 0 Atletico Rafaela [29] - 1/4 0-0

PARA

02:30 FT [12] 12 de Octubre 1 - 3 Olimpia Asuncion [1] +1 1/4 1-1

PERA

03:00 FT [12] AD Tarma 1 - 1 Atletico Grau [3] - 3/4 1-0

PERA

03:30 FT [1] Alianza Lima 0 - 2 Universitario [4] - 1/2 0-0

ARGA

04:00 FT [25] Colon 1 - 2 Boca Juniors [1] +0 1-1

BRAA

04:00 FT [18] Atletico/GO 0 - 2 Atl. Mineiro/MG [6] +1/2 0-1

COLB

04:00 FT [16] Cucuta 3 - 0 Orsomarso [10] - 3/4 1-0

VENA

04:00 FT [13] Mineros Guayana 2 - 3 Carabobo [4] +0 0-1

CRCA

04:00 FT [B-2] Puntarenas 0 - 1 Dep. Saprissa [B-1] +1/4 0-1

COLA

04:05 FT [12] Union Magdalena 2 - 1 Junior Barranquilla [8] +1/2 0-0

USW

04:05 FT [12] NJ/NY Gotham Nữ 0 - 1 NC Courage (W) [7] 0-0

ECUA

04:30 FT 1 [4] LDU Quito 1 - 2 Orense SC [9] - 1 1/4 0-2

URUA

04:30 FT [14] Cerro Largo 1 - 1 Boston River [4] +0 1-0

USAA

04:55 FT [Tay-8] Portland Timbers 2 - 1 Atlanta United [Dong-11] - 1/4 1-0

BRAA

05:00 FT [16] Cuiaba/MT 1 - 1 Sao Paulo/SP [9] - 1/4 1-0

PARA

05:00 FT [2] Cerro Porteno 1 - 0 Libertad [4] +0 0-0

MEXA

05:30 FT [6] Toluca 0 - 0 Chivas Guad. [9] +0 0-0

ARGB

06:10 FT [1] Belgrano 4 - 1 Tristan Suarez [33] - 1 1-0

COLA

06:10 FT 1 [3] Inde.Medellin 4 - 3 Atl. Nacional [9] +0 4-1

VENA

06:15 FT 1 [9] Estu.Merida 2 - 1 Aragua [16] - 1/2 1-1

ARGA

06:30 FT 1 [3] River Plate 2 - 0 Barracas Central [17] - 1 3/4 1-0

BLVA

06:30 FT 2 [10] Blooming 4 - 0 Nacional Potosi [4] - 3/4 1-0

BLVA

06:30 FT 2 [3] Bolivar 3 - 0 Always Ready [2] - 1/2 3-0

USAA

06:30 FT [Dong-14] D.C. Utd 0 - 0 Colorado Rapids [Tay-9] - 1/4 0-0

USAA

06:30 FT [Dong-13] Toronto 3 - 4 CF Montreal [Dong-2] - 1/4 2-3

USB

06:30 FT [A-11] Loudoun United 1 - 2 Pittsburgh R. [A-5] +1 0-1

ECUA

07:00 FT [3] Catolica Quito 1 - 2 SD Aucas [1] - 1/2 1-2

USAA

07:00 FT [Tay-5] LA Galaxy 2 - 2 Sporting Kansas [Tay-12] - 1 1-0

USAA

07:00 FT [Dong-9] New England 3 - 0 New York City [Dong-3] - 1/2 2-0

MEXB

07:05 FT [6] Morelia 3 - 0 Dorados [5] - 3/4 1-0

USAA

08:00 FT [Tay-11] Seattle Sounders 2 - 1 Houston Dynamo [Tay-13] - 1 0-1

COLA

08:15 FT [7] America Cali 1 - 0 Deportivo Cali [18] - 1/2 0-0

USAA

08:30 FT [Tay-14] San Jose EQ 2 - 0 Vancouver WC [Tay-10] - 1/4 2-0

MEXB

09:00 FT [14] Tlaxcala FC 0 - 5 Atlante [2] +1/2 0-3

USAA

09:30 FT [Tay-1] Los Angeles FC 2 - 0 Real Salt Lake [Tay-7] - 1 1/4 1-0

TDU21

23:00 Hoãn [AN-7] GIF Sundsvall U21 - Orebro SK U21 [AN-5] -

TDU21

23:00 Hoãn [AN-8] Norrkoping U21 - Brommapojkarna U21 [AN-1] -

TDU21

23:00 Hoãn [AS-7] Kalmar U21 - Malmo U21 [AS-9] -

TDU21

23:00 Hoãn [AN-2] Degerfors IF U21 - Dalkurd FF U21 [AN-6] -

Kết quả bóng đá ngày 04/09/2022

Kết quả bóng đá ngày 04/09/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 04/09/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 04/09/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10