KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 15/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [15] Okayama 1 - 1 Jubilo Iwata [9] +1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [15] Vanraure Hachinohe 1 - 1 Gamba Osaka U23 [14] - 1/4 1-0

NHAT3

11:00 FT [12] Azul Claro Numazu 3 - 1 Kagoshima [9] +0 2-0

NHAT3

11:00 FT [16] Kamatamare San. 1 - 2 Nagano Parceiro [3] +1/2 0-1

NHATJFL

11:00 FT [9] MIO Biwako 0 - 3 Iwaki FC [6] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [1] Verspah Oita 2 - 1 Tegevajaro Miyazaki [2] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [10] Matsue City 1 - 0 Maruyasu Okazaki [16] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [3] Sony Sendai 0 - 1 Veertien Mie [7] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [11] Honda Lock 1 - 1 Tokyo Musashino [12] 0-0

NGB

12:00 FT [7] SKA-Khabarovsk 1 - 0 Tekstilshchik Ivanov [14] - 1 1/4 1-0

NHATA

12:00 FT [11] Vissel Kobe 0 - 2 Shonan Bellmare [16] - 3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [22] Renofa Yamaguchi 0 - 1 Avispa Fukuoka [2] +3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [6] Alb. Niigata (JPN) 0 - 2 JEF United Chiba [14] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [13] Omiya Ardija 1 - 0 Zweigen Kan. [16] +0 1-0

NHATB

12:00 FT [7] Montedio Yama. 0 - 1 Tokushima Vortis [1] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [11] Mito Hollyhock 2 - 1 Kyoto Sanga [10] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [18] Machida Zelvia 1 - 2 Matsumoto Yama. [17] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [3] V-Varen Nagasaki 0 - 1 Ryukyu [19] - 1 0-0

NHATB

13:00 FT [4] Giravanz Kita. 1 - 0 Tochigi SC [12] +0 0-0

AUSQSL

14:00 FT [7] Moreton Bay Utd 1 - 4 Brisbane Roar U21 [6] - 3/4 1-2

NGB

15:00 FT 1 [21] Tom Tomsk 1 - 2 Chertanovo [20] - 3/4 1-1

AUSBPL

15:00 FT [5] Taringa Rovers 0 - 3 Toowong FC [4] +0 0-2

AUSBPL

15:00 FT [11] The Gap 1 - 4 Bayside Utd [8] +3/4 1-3

AUSBPL

15:00 FT [6] Acacia Ridge 4 - 2 North Star [12] 2-1

AUSQSL

15:00 FT [2] Olympic FC QLD 3 - 3 Brisbane City [11] - 1 1/2 2-0

NHATA

17:00 FT [3] Nagoya Grampus 1 - 0 FC Tokyo [6] +0 0-0

TBN3

17:30 FT [B1-9] Portugalete 1 - 0 Leioa [B1-10] - 1/4 0-0

NHATB

17:30 FT [20] Thespa Kusatsu 0 - 3 Tokyo Verdy [8] +1/4 0-2

TBN3

18:00 FT [C1-11] UE Olot 1 - 1 AE Prat [C1-8] - 1/2 0-1

TBN3

18:00 FT [C1-5] Badalona 0 - 0 UE Llagostera [C1-7] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [C1-10] Espanyol B 1 - 3 Lleida Esportiu [C1-3] - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [E1-1] Rayo Majada. 1 - 0 Real Madrid B [E1-4] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [B2-2] SD Tarazona 1 - 0 Osasuna B [B2-7] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT 1 [C1-6] Gimnastic 4 - 2 Andorra FC [C1-4] - 1/2 0-1

NGB

18:00 FT [3] Krylya Sovetov 2 - 1 Veles Moscow [6] - 1 1/2 0-0

NGB

18:00 FT [22] Shinnik Yaroslavl 1 - 3 Akron Togliatti [19] - 1/2 1-2

NGB

18:00 FT [18] Irtysh Omsk 0 - 1 Nizhny Nov [1] +1 0-0

HLB

18:15 FT [10] Go Ahead Eagles 3 - 0 Den Bosch [18] - 1 1/4 3-0

POLB

18:40 FT 1 [9] Miedz Legnica 2 - 3 Nieciecza [1] +1/4 0-0

NGB

19:00 FT [5] Alania Vla 1 - 1 Chayka FK Pesch [12] - 1 1/4 1-0

NGB

19:00 FT [13] Volgar Astrakhan 0 - 0 Baltika [9] - 1/4 0-0

NGB

19:00 FT [8] Neftekhimik Nizh 1 - 2 FK Orenburg [4] +1/4 0-0

NORB

19:00 FT [14] Grorud IL 1 - 6 Raufoss IL [6] +1/2 0-3

NORB

19:00 FT [8] KFUM Oslo 1 - 1 Ranheim IL [4] +0 0-1

NORB

19:00 FT [5] Asane Fotball 2 - 2 Kongsvinger [16] - 3/4 1-1

EU21VL

19:30 FT 1 [1-2] Ireland U21 1 - 2 Iceland U21 [1-3] - 3/4 0-1

CAFVL

20:00 FT [E-3] Burundi 3 - 1 Mauritania [E-2] 1-1

TBNB

20:00 FT [4] Leganes 1 - 0 Alcorcon [18] - 1/2 0-0

ITA3

20:00 FT [C-3] Teramo 1 - 0 Catania [C-9] 1-0

DUC3

20:00 FT [3] Dynamo Dresden 2 - 1 Munchen 1860 [4] +0 1-1

NGB

20:00 FT [17] Dinamo Bryansk 0 - 0 Yenisey [11] +1/2 0-0

MLTA

20:00 FT [15] Lija Athletic 0 - 2 Sirens [12] 0-0

CZEB

20:00 FT [2] Vik.Zizkov 0 - 2 Fotbal Trinec [10] - 1 1/2 0-1

EU21VL

20:30 FT [7-1] Hà Lan U21 5 - 0 Belarus U21 [7-4] - 3 3/4 2-0

UEFA

21:00 FT 4 [C2-2] North Macedonia 2 - 1 Estonia [C2-4] 3 - 3/4 1-0

UEFA

21:00 FT 6 [B2-4] Slovakia 1 - 0 Scotland [B2-2] 3 +0 1-0

ITA3

21:00 FT [A-13] Grosseto 1 - 2 Lecco [A-4] 1-1

ITA3

21:00 FT [A-8] Aurora Pro Patria 1 - 2 Albinoleffe [A-9] 1-1

ITA3

21:00 FT [A-14] Giana Erminio 2 - 3 Pontedera [A-10] 1-3

ITA3

21:00 FT [C-10] Vibonese 1 - 0 Potenza SC [C-16] 0-0

ITA3

21:00 FT [B-15] Gubbio 1 - 1 Virtus Verona [B-12] 1-1

ITA3

21:00 FT [B-9] Carpi 0 - 0 Perugia [B-6] 0-0

ITA3

21:00 FT [C-12] Palermo 2 - 1 Paganese [C-13] 2-0

NGB

21:00 FT [2] Torpedo Moscow 1 - 0 Spartak Moscow B [10] - 1 1/4 1-0

NGB

21:00 FT [16] Fakel 6 - 2 Krasnodar B [15] 2-1

CHIA

21:00 FT [10] U.Concepcion 2 - 0 Antofagasta [4] +0 1-0

IREA

21:30 FT 1 [9] Shelbourne 0 - 1 Longford Town [11] - 3/4 0-0

NORB

21:30 FT 1 [9] HamKam 1 - 1 Strommen [10] - 1/2 0-0

NORB

21:30 FT [1] Tromso 1 - 0 FK Jerv [13] - 1 3/4 0-0

NORB

21:30 FT [12] Stjordals Blink 0 - 0 Oygarden FK [15] - 1 0-0

NORB

21:30 FT [7] Sandnes Ulf 2 - 1 Sogndal [3] +1 1-0

POLB

22:00 FT [3] Gornik Leczna 1 - 1 GKS Tychy [7] - 1/4 0-0

BIB

22:00 FT [4] Deinze 3 - 0 RFC Seraing [2] +1/4 3-0

TBNB

22:15 FT [12] SD Ponferradina 1 - 1 Malaga [8] - 1/4 0-1

ITA3

22:30 FT 1 [A-18] Pistoiese 1 - 2 US Olbia [A-19] 1-1

CAFVL

22:59 FT 1 [A-4] Chad 1 - 1 Guinea [A-2] 1-1

CAFVL

22:59 FT [G-2] Comoros 2 - 1 Kenya [G-3] 1-1

CAFVL

22:59 FT 1 [I-3] Guinea Bissau 0 - 1 Senegal [I-1] 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [C1-1] Cornella 1 - 0 L'Hospitalet [C1-2] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [B1-7] Arenas de Guecho 1 - 0 SD Laredo [B1-8] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT 1 [C2-5] Alcoyano 0 - 0 Hercules CF [C2-2] 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [D2-5] Murcia 1 - 2 Granada II [D2-3] 1-0

TBN3

22:59 FT [B1-4] Real Union 2 - 1 Barakaldo [B1-11] - 1/4 0-0

EU21VL

23:30 FT [1-6] Luxembourg U21 0 - 4 Italia U21 [1-1] +3 1/4 0-2

ITA3

23:30 FT [B-2] Feralpisalo 2 - 1 Triestina [B-5] 2-0

ITA3

23:30 FT [C-19] Cavese 0 - 1 Foggia [C-8] 0-0

ITA3

23:30 FT [C-14] Virtus Francavilla 1 - 1 Catanzaro [C-4] 1-1

ITA3

23:30 FT [C-6] Turris Neapolis 1 - 1 Juve Stabia [C-5] 0-1

ITA3

23:30 FT 1 [C-2] Bari 1 - 3 Ternana [C-1] 1-1

ITA3

23:30 FT [B-8] Cesena 4 - 0 Ravenna [B-17] 0-0

SCOLC

23:30 FT [B-1] Hibernian 4 - 1 Dundee [B-2] - 1 1/4 1-0

UEFA

00:00 FT 1 [C4-1] Albania 3 - 1 Kazakhstan [C4-4] 3 - 3/4 2-1

UEFA

00:00 FT 1 [C4-2] Belarus 2 - 0 Lithuania [C4-3] 2 - 3/4 2-0

UEFA

00:00 FT 5 [B4-4] Bulgaria 1 - 2 Phần Lan [B4-2] 3 +1/4 0-2

UEFA

00:00 FT 1 [C2-3] Georgia 1 - 2 Armenia [C2-1] 1 - 1/2 0-1

UEFA

00:00 FT 1 [A1-2] Hà Lan 3 - 1 Bosnia & Herz [A1-4] 2 - 1 1/2 2-0

UEFA

00:00 FT 3 [B3-4] T.N.Kỳ 3 - 2 Nga [B3-2] 4 1 - 1/4 2-1

UEFA

00:00 FT 3 [B4-1] Wales 1 - 0 Ireland [B4-3] 4 1 - 1/4 0-0

GHQG

00:00 FT Guatemala 2 - 1 Honduras +1/4 1-0

NORB

00:00 FT [11] Ullensaker/Kisa 1 - 0 Lillestrom [2] +1 0-0

ARGA

00:00 FT [F-2] CA Huracan 3 - 2 Gimnasia LP [F-3] -

CRCA

00:00 FT [A-6] Municipal Grecia 0 - 0 Sporting (CRC) [B-6] 0-0

ECUA

00:15 FT [10] Olmedo 2 - 1 Catolica Quito [5] +1/2 2-1

TBNB

00:30 FT [11] UD Logrones 1 - 0 Sabadell [21] - 1/4 0-0

TBNB

00:30 FT [19] Castellon 2 - 1 Cartagena [16] +0 0-0

CAFVL

02:00 FT [J-2] Equatorial Guinea 1 - 0 Libya [J-4] 1-0

ITA3

02:00 FT [B-1] Padova 3 - 0 Matelica [B-10] 2-0

HLB

02:00 FT [2] Cambuur 7 - 2 Almere City [1] - 3/4 4-1

CHIA

02:00 FT [18] La Serena 1 - 0 Huachipato [6] +1/4 0-0

ARGA

02:15 FT [E-4] Estudiantes LP 0 - 1 Argentinos Jun. [E-3] -

EU21VL

02:30 FT [7-2] B.D.Nha U21 2 - 1 Síp U21 [7-5] - 3 3/4 1-1

ITA3

02:30 FT [A-5] Como 1 - 2 Pro Vercelli [A-1] 1-2

ECUA

02:30 FT [12] Independiente JT 2 - 3 Liga de Portoviejo [16] - 1 1/2 0-1

UEFA

02:45 FT 2 [B1-1] Áo 2 - 1 Bắc Ireland [B1-4] 2 - 1 3/4 0-0

UEFA

02:45 FT 3 [A2-1] Bỉ 2 - 0 Anh [A2-2] - 1/4 2-0

UEFA

02:45 FT 1 [B2-1] Séc 1 - 0 Israel [B2-3] 1 - 3/4 1-0

UEFA

02:45 FT 1 [A2-3] Đan Mạch 2 - 1 Iceland [A2-4] 3 - 1 1/2 1-0

UEFA

02:45 FT 1 [B3-1] Hungary 1 - 1 Serbia [B3-3] 3 +1/4 1-1

UEFA

02:45 FT 1 [A1-1] Italia 2 - 0 Ba Lan [A1-3] 3 1 - 3/4 1-0

UEFA

02:45 FT 2 [C3-4] Moldova 0 - 2 Hy Lạp [C3-2] 1 +1 1/4 0-2

UEFA

02:45 FT 2 [C3-1] Slovenia 2 - 1 Kosovo [C3-3] 4 - 3/4 0-0

VENA

03:00 FT [A-5] Trujillanos 1 - 2 Dep.Lara [A-2] 1-0

TBNB

04:00 FT [15] Las Palmas 1 - 0 Tenerife [17] +0 0-0

VENA

04:15 FT [B-4] Zamora Barinas 2 - 0 Aragua [B-3] 0-0

CHIA

04:30 FT [5] Univ. de Chile 3 - 0 San. Wanderers [13] - 1/2 1-0

ARGA

04:45 FT [B-4] Defensa YJ 0 - 0 Independiente [B-2] -

ECUA

04:45 FT [1] Emelec 1 - 1 Tecnico Uni. [11] - 1 1-1

PARA

05:30 FT [6] Libertad 0 - 2 Nacional [5] - 1/2 0-0

COLA

06:00 FT [10] Millonarios 6 - 1 Alianza Petrolera [15] - 1 1/4 2-1

COLA

06:00 FT [18] Pereira 1 - 1 Deportivo Pasto [5] +1/4 1-1

COLA

06:00 FT 1 [2] Deportes Tolima 2 - 3 Once Caldas [11] - 3/4 2-1

COLA

06:00 FT [9] Rionegro Aguilas 4 - 1 Deportivo Cali [4] - 1/4 1-0

COLA

06:00 FT [6] Junior Barranquilla 3 - 0 Boyaca Chico [19] - 1 1/2 0-0

COLA

06:00 FT [3] Atl. Nacional 3 - 0 Cucuta [20] -

COLA

06:00 FT 1 [7] America Cali 1 - 2 La Equidad [8] - 1/4 0-1

CRCA

06:00 FT [B-3] San Carlos 1 - 0 Alajuelense [A-1] 0-0

VENA

06:15 FT 1 [A-9] Carabobo 0 - 2 Dep.Guaira [A-1] 0-0

CRCA

06:15 FT [B-1] Dep. Saprissa 5 - 1 Guadalupe FC [A-3] 2-1

CHIA

07:00 FT [1] Univ. Catolica 2 - 1 Cobresal [9] - 1 1/2 0-1

ECUA

07:00 FT [15] Nacional Quito 1 - 1 Barcelona SC [2] +1/4 1-0

ARGA

07:15 FT [D-2] Boca Juniors 0 - 1 Talleres Cordoba [D-1] -

MEXB

08:00 FT [2] Atlante 2 - 1 Mineros de Zac. [6] - 3/4 0-0

CRCA

08:00 FT [A-4] Perez Zeledon 1 - 1 Jicaral Sercoba [B-5] +1/4 0-1

VENA

08:15 FT [B-6] Monagas 1 - 2 Metropolitano [B-5] +0 0-0

MEXB

10:05 FT [13] Pumas Tabasco 0 - 1 Tlaxcala FC [10] - 1/4 0-0

NHATB

11:00 Hoãn [21] Ehime FC - Ventforet Kofu [5] +1/2 -

DUC4B

19:00 Hoãn [11] Hamburger II - Altona 93 [21] -

SINA

19:15 Hoãn [9] DPMM FC - Lion City Sailors [3] -

CZEU19

19:30 Hoãn [10] Mlada Boleslav U19 - Meteor Praha U19 [16] -

CZEU19

19:30 Hoãn [3] Vik. Plzen U19 - Pardubice U19 [12] -

CZEU19

19:30 Hoãn [9] C. Budejovice U19 - Hradec Kralove U19 [8] -

CZEU19

19:30 Hoãn [13] Opava U19 - Sparta Praha U19 [1] -

CZEU19

19:30 Hoãn [15] MFk Karvina U19 - Banik Ostrava U19 [6] -

DUC4B

20:00 Hoãn [2] Havelse - Wer.Bremen II [3] -

DUC4B

20:00 Hoãn [7] St. Pauli II - Holstein Kiel II [18] -

DUC4B

20:00 Hoãn [9] Oldenburg 1987 - Oberneuland [14] -

ITA3

21:00 Hoãn [B-18] US Fermana - Arezzo [B-20] -

ITA3

21:00 Hoãn [B-19] Fano - Legnano [B-13] -

ITA3

23:30 Hoãn [C-15] AS Bisceglie - Casertana [C-18] -

UEFA

02:45 Hoãn [B1-3] Romania - Na Uy [B1-2] +1/4 -

PARA

04:30 Hoãn [3] Cerro Porteno - Olimpia Asuncion [2] -

URUA

04:45 Hoãn [5] Cerro Largo - Liverpool P. (URU) [9] -

Kết quả bóng đá ngày 15/11/2020

Kết quả bóng đá ngày 15/11/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 15/11/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 15/11/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1