KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 14/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 14/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [7] FC Imabari 3 - 1 Yokohama SCC [17] - 3/4 2-1

NHAT3

11:00 FT [6] Gainare Tottori 1 - 0 Grulla Morioka [13] - 3/4 1-0

NHAT3

11:00 FT [1] Blaublitz Akita 1 - 0 FC Gifu [4] - 3/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [13] Nara Club 1 - 1 Honda FC [4] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [8] FC Osaka 0 - 2 Kochi United SC [14] 0-1

NHATW

11:00 FT [7] Vegalta Sendai Nữ 1 - 2 Urawa RD Ladies Nữ [1] 0-1

NHATW

11:00 FT [5] Alb. Niigata Nữ 0 - 0 NTV Beleza Nữ [3] 0-0

NHATW

11:00 FT [8] Nojima Stella nữ 0 - 1 Iga Kunoichi Nữ [9] 0-1

NHATW

11:00 FT [10] Ehime FC Nữ 1 - 5 JEF United Nữ [6] 0-2

NHATA

12:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 3 - 1 Cerezo Osaka [6] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [8] Sanf Hiroshima 1 - 1 Yokohama FC [14] - 1 1-1

NHATA

12:00 FT [13] Consa. Sapporo 1 - 1 Sagan Tosu [15] - 1/2 0-0

NHAT3

12:00 FT [5] Roas. Kumamoto 2 - 3 Fujieda MYFC [10] - 1/4 1-1

NHAT3

12:00 FT [8] Kataller Toyama 2 - 3 Fukushima Utd [11] - 1/2 0-1

HQ3

12:00 FT [2] Gangneung City 0 - 0 Busan Transp. [3] 0-0

NHATA

13:00 FT [2] Gamba Osaka 0 - 4 Vegalta Sendai [18] - 1 0-2

AUSQSL

13:45 FT [10] Eastern Suburbs 3 - 1 Brisbane Strikers [5] - 1/4 0-0

NHATA

14:00 FT [7] Yokohama FM 6 - 2 Urawa Red [9] - 1/4 4-1

AUSBPL

15:00 FT 1 [2] Albany Creek 1 - 2 St George Saints [1] +0 0-0

NHATA

15:00 FT 1 [4] Kashima Antlers 1 - 1 Kawasaki Fro. [1] +1/2 0-1

AUSQSL

15:30 FT [1] Peninsula Power 3 - 0 Queensland Lion [4] +1/4 0-0

AUSQSL

15:30 FT [9] Sunshine Coast 2 - 1 Gold Coast Utd [8] - 1/2 1-0

AUSQSL

15:30 FT 1 [3] Gold Coast Knights 5 - 1 Capalaba [12] - 2 1/2 3-0

AUSBPL

16:00 FT 1 [9] Centenary Stormers 1 - 5 Grange Thistle [3] +1 0-3

AUSBPL

16:00 FT [10] Caboolture Sports 2 - 5 Brisbane Knights [7] +1/4 0-3

TBN3

18:00 FT [B2-4] Ebro 0 - 0 SD Logrones [B2-3] - 1/4 0-0

BDNB

18:00 FT [1] Estoril 5 - 1 Cova Piedade [10] - 1 2-0

ESTA

18:00 FT [7] TJK Legion 1 - 2 Levadia T. [3] +1 1/2 0-2

POLB

18:30 FT [10] Puszcza Nie. 1 - 0 Odra Opole [5] - 1/4 0-0

POLB

18:30 FT 1 [17] GKS Jastrzebie 0 - 3 LKS Lodz [2] +1 1/4 0-1

POLC

18:30 FT Swit Skolwin 0 - 1 Cracovia Krakow +2 1/4 0-0

POLB

18:40 FT [12] Widzew Lodz 2 - 0 Resovia [16] - 3/4 0-0

POLB

19:00 FT 1 [6] Radomiak Radom 0 - 0 Zaglebie Sosno [15] - 1/2 0-0

GHU23

20:00 FT Hàn Quốc U23 1 - 3 Brazil U23 +1 1/2 1-1

TBNB

20:00 FT [10] Fuenlabrada 1 - 1 Espanyol [1] +1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [10] Uerdingen 3 - 1 Unterhaching [17] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [7] Turkgucu-Ataspor 2 - 1 Duisburg [18] - 1/2 0-0

DUC3

20:00 FT [9] Wehen 3 - 1 Zwickau [15] - 1/4 2-1

DUC3

20:00 FT [11] Waldhof Man. 4 - 1 Ingolstadt [2] +0 2-0

DUC3

20:00 FT [14] Hallescher 1 - 1 Hansa Rostock [8] +1/4 1-0

DUC3

20:00 FT [16] Kaiserslautern 1 - 1 Magdeburg [19] - 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT Sportfreunde Lotte 0 - 2 Homberg - 1/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [9] FC Koln II 1 - 0 Wuppertaler [13] - 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [8] Fort.Dusseldorf II 3 - 2 Fortuna Koln +1/4 2-1

DUC4T

20:00 FT [16] Wiedenbruck 4 - 1 Bergisch Gladbach - 1/2 1-0

DUC4T

20:00 FT [11] Bonner SC 1 - 0 Rodinghausen [1] +3/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [14] Lippstadt 0 - 4 Preussen Munster +3/4 0-2

DUC4T

20:00 FT RW Ahlen 1 - 2 M.gladbach II [5] +0 1-2

LITA

20:00 FT [1] Zalgiris 3 - 0 Suduva [2] - 3/4 2-0

CZEB

20:00 FT [8] MFK Chrudim 3 - 0 Slavoj Vysehrad [14] - 1 1/4 1-0

UEFA

21:00 FT 1 [D2-3] San Marino 0 - 0 Gibraltar [D2-1] +1/2 0-0

UEFA

21:00 FT [D1-2] Malta 3 - 1 Andorra [D1-4] - 3/4 0-1

ITB

21:00 FT [18] Virtus Entella 0 - 2 Venezia [4] +1/4 0-0

FINA

21:00 FT [11] TPS Turku 1 - 1 KTP Kotka [13] - 3/4 0-0

CHIA

21:00 FT [15] Palestino 3 - 1 Colo Colo [16] - 1/4 1-0

WALA

21:30 FT [3] Bala Town 4 - 1 Penybont [5] - 1 1/4 3-1

WALA

21:30 FT [8] Newtown AFC 3 - 2 Flint Town Utd [11] - 1/2 1-1

TBN3

21:45 FT [B1-1] Athletic Bilbao B 2 - 0 Alaves B [B1-3] - 1/2 1-0

ANHL1

22:00 FT [22] Shrewsbury 3 - 3 Swindon [18] - 1/4 2-1

ANHL1

22:00 FT [21] Bristol Rovers 1 - 4 Fleetwood Town [7] +1/4 0-2

ANHL1

22:00 FT [13] Crewe Alexandra 2 - 0 Peterborough Utd [2] +1/4 2-0

ANHL1

22:00 FT [1] Hull City 2 - 0 Burton Albion [24] - 1 0-0

ANHL1

22:00 FT [16] Northampton 0 - 1 Accrington [9] +0 0-1

ANHL1

22:00 FT [8] Sunderland 1 - 2 Milton Keynes Dons [17] - 3/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [14] Harrogate Town 1 - 1 Crawley Town [11] - 1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [4] Carlisle 1 - 2 Cheltenham [2] +0 1-2

ANHL2

22:00 FT [9] Morecambe 1 - 1 Stevenage [23] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [3] Cambridge Utd 1 - 1 Barrow [19] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [6] Forest Green 1 - 2 Mansfield [22] - 1/2 0-2

ANHL2

22:00 FT [17] Bradford City 2 - 2 Exeter City [5] +0 2-2

ANHL2

22:00 FT [8] Colchester Utd 2 - 1 Leyton Orient [10] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [18] Oldham 0 - 2 Scunthorpe Utd [21] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT 1 [13] Port Vale 3 - 4 Tranmere Rovers [12] - 1/2 2-0

ANHL2

22:00 FT 1 [15] Walsall 0 - 1 Southend [24] - 1 0-0

SCOLC

22:00 FT [B-3] Cove Rangers 1 - 0 Forfar Athletic [B-5] - 1 1/2 0-0

SCOLC

22:00 FT [D-1] Ross County 3 - 0 Stirling Albion [D-4] - 1 3/4 1-0

SCOLC

22:00 FT [G-4] Partick Thistle 0 - 0 Greenock Morton [G-3] - 1/4 0-0

SCOLC

22:00 FT [G-5] Queen's Park 0 - 1 St. Mirren [G-1] +1 1/4 0-0

SCOLC

22:00 FT [C-5] Brechin City 0 - 2 Kelty Hearts [C-4] +3/4 0-0

SCOLC

22:00 FT [A-5] Cowdenbeath 0 - 1 Raith Rovers [A-2] +1 1/2 0-1

SCOLC

22:00 FT [H-2] Alloa Athletic 4 - 2 Stenhousemuir [H-5] - 1 1/4 0-2

SCOLC

22:00 FT [F-2] Ayr Utd 1 - 1 Stranraer [F-3] - 1 1/2 0-1

SCOLC

22:00 FT [C-3] Peterhead 1 - 3 St. Johnstone [C-1] +1 1/4 0-0

SCOLC

22:00 FT [E-1] Dunfermline 3 - 2 Clyde [E-4] - 1 1/4 0-1

SCOLC

22:00 FT [A-3] Inverness C.T. 1 - 0 East Fife [A-4] - 1 0-0

SCOLC

22:00 FT [E-3] Kilmarnock 2 - 0 Dumbarton [E-5] - 1 3/4 2-0

SCOLC

22:00 FT [H-1] Livingston 4 - 1 Airdrieonians [H-4] - 1 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [5] Coleraine 0 - 2 Linfield [1] +0 0-1

BIB

22:00 FT 1 [6] RWD Molenbeek 2 - 0 Lierse [7] - 1/2 0-0

CZEA

22:00 FT [10] Slovacko 5 - 1 Pribram [18] - 1 1/4 1-0

TBNB

22:15 FT [5] Almeria 2 - 1 Mirandes [9] - 1/2 2-1

TBN3

22:30 FT [B1-2] Amorebieta 2 - 1 Real Sociedad B [B1-5] +0 0-1

HLB

22:30 FT [20] Dordrecht 90 0 - 2 De Graafschap [4] +1 3/4 0-1

CAFVL

22:59 FT [L-2] Benin 1 - 0 Lesotho [L-4] - 1 1-0

TBN3

22:59 FT 1 [A2-2] Burgos CF 0 - 2 Union Langreo [A2-1] - 1 0-1

PH3

22:59 FT [13] Bourg Peronnas 0 - 0 Creteil [5] - 1/4 0-0

PH3

22:59 FT [16] Annecy FC 1 - 1 FC Bastia-Borgo [7] +0 1-0

SLOA

22:59 FT [10] Aluminij 1 - 2 Domzale [7] +0 1-0

PERA

22:59 FT 2 [16] Academia Cantolao 2 - 0 Cienciano [9] +0 0-0

SCOLC

23:25 FT [D-2] Arbroath 3 - 0 Elgin City [D-3] - 1 1/4 2-0

GHQG

23:30 FT Arập Xêut 3 - 0 Jamaica - 1/4 2-0

UEFA

00:00 FT [C1-3] Azerbaijan 0 - 0 Montenegro [C1-1] +1/4 0-0

UEFA

00:00 FT [C1-4] Síp 2 - 1 Luxembourg [C1-2] +1/4 1-1

UEFA

00:00 FT [D1-3] Latvia 1 - 1 Đảo Faroe [D1-1] - 1/4 0-0

POLB

00:00 FT [8] Korona Kielce 1 - 0 Sandecja [18] - 3/4 1-0

ARGA

00:00 FT [E-2] Aldosivi 1 - 4 San Lorenzo [E-1] -

WALA

00:15 FT [1] The New Saints 2 - 1 Barry Town [4] - 1 3/4 1-0

TBNB

00:30 FT 1 [11] Lugo 1 - 0 Albacete [19] - 1/4 0-0

TBNB

00:30 FT 2 [12] Girona 0 - 1 Mallorca [2] +1/4 0-1

NIRA

00:30 FT [2] Larne 2 - 1 Crusaders Belfast [3] - 1/4 0-0

HLB

00:45 FT [3] NAC Breda 1 - 0 Telstar [9] - 1/4 0-0

ECUA

01:00 FT [4] Guayaquil City 3 - 2 Mushuc Runa [14] - 1/4 2-1

PERA

01:15 FT 1 [13] Universitario 2 - 3 Uni.San Martin [2] - 1/2 1-1

COLA

01:30 FT [17] Patriotas 2 - 0 Jag de Cordoba [16] - 1/2 0-0

CAFVL

02:00 FT [D-3] CHDC Congo 0 - 0 Angola [D-4] - 3/4 0-0

CAFVL

02:00 FT [G-1] Ai Cập 1 - 0 Togo [G-4] - 1 0-0

BIB

02:00 FT [8] Club Brugge II 1 - 1 Westerlo [3] +1 1-1

RMNA

02:00 FT [14] Dinamo Bucuresti 1 - 1 Astra Giurgiu [16] - 3/4 0-0

CHIA

02:00 FT [12] Iquique 1 - 2 Curico Unido [7] +0 1-2

COLB

02:00 FT [3] Dep.Quindio 1 - 0 Orsomarso [11] -

COLB

02:00 FT [5] Bogota FC 4 - 2 Atletico [13] -

COLB

02:00 FT [4] Valledupar 2 - 1 Barranquilla [16] -

COLB

02:00 FT [1] Cortulua 1 - 0 Real Cartagena [15] -

COLB

02:00 FT [2] Union Magdalena 1 - 0 Real San Andres [10] -

COLB

02:00 FT [7] Llaneros FC 1 - 1 Fortaleza [9] -

COLB

02:00 FT [6] Leones FC 1 - 2 Boca Juniors Cali [12] -

COLB

02:00 FT [8] Atletico Huila 2 - 1 Tigres(COL) [14] -

ARGA

02:15 FT [D-4] Lanus 2 - 4 Newells Old Boys [D-3] -

AUTC

02:25 FT Floridsdorfer AC 1 - 1 Austria Klagenfurt +1/2 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-2

BRA

02:30 FT [16] SC Recife/PE 0 - 2 Vasco DG/RJ [17] +0 0-1

BRA

02:30 FT [8] Santos/SP 2 - 0 Internacional/RS [4] +1/4 0-0

UEFA

02:45 FT 1 [A4-2] Đức 3 - 1 Ukraina [A4-3] 1 - 2 2-1

UEFA

02:45 FT 1 [A3-2] B.D.Nha 0 - 1 Pháp [A3-1] 3 - 1/4 0-0

UEFA

02:45 FT 1 4 [A4-4] Thụy Sỹ 1 - 1 T.B.Nha [A4-1] +1/2 1-0

UEFA

02:45 FT 1 [A3-4] Thụy Điển 2 - 1 Croatia [A3-3] 2 +0 2-0

ITA3

02:45 FT [B-10] Sambenedettese 2 - 0 Pesaro [B-15] - 1/4 2-0

ITA3

02:45 FT [A-15] Livorno 1 - 2 Carrarese [A-3] +0 1-2

GHQG

03:00 FT Hàn Quốc 2 - 3 Mexico 1-0

HLB

03:00 FT [12] Roda JC 2 - 0 MVV Maastricht [16] - 3/4 1-0

BRA

03:00 FT [20] Goias/GO 0 - 1 Atletico/PR [10] +1/2 0-1

VENA

04:00 FT [A-4] Yaracuyanos 1 - 1 Estu.Merida [A-7] 0-1

CHIA

04:30 FT [3] U. Espanola 3 - 2 U. La Calera [2] - 1/4 3-0

PARA

04:30 FT [8] Guairena FC 1 - 1 General Diaz [12] - 1/2 1-0

ARGA

04:45 FT [A-4] Racing Club 0 - 2 Arsenal Sarandi [A-3] -

BRA

05:00 FT [14] Corinthians/SP 1 - 2 Atl. Mineiro/MG [1] +1/2 1-0

BRA

05:00 FT [9] Fortaleza/CE 2 - 3 Sao Paulo/SP [3] +1/4 1-1

BRA

05:00 FT [7] Gremio/RS 4 - 2 Ceara/CE [15] - 3/4 3-1

BRB

05:00 FT [4] Juventude/RS 2 - 3 Sampaio Correa/MA [2] - 1/4 1-2

COLA

06:00 FT 1 [12] Envigado 2 - 1 Inde.Medellin [14] +1/4 2-0

PERA

06:00 FT 1 [6] Binacional 1 - 2 Sporting Cristal [1] +1 0-1

CRCA

06:00 FT [A-5] Santos Guapiles 0 - 0 Limon [B-4] - 1/4 0-0

ECUA

06:15 FT [6] Macara 0 - 1 Orense SC [7] - 1 0-1

CHIA

07:00 FT [11] Audax Italiano 2 - 0 Coquimbo Unido [14] - 3/4 1-0

ARGA

07:15 FT [C-4] Godoy Cruz 0 - 1 River Plate [C-2] -

BRA

07:30 FT [2] Flamengo/RJ 1 - 1 Atletico/GO [12] - 1 1-0

BRA

07:30 FT [6] Palmeiras/SP 2 - 0 Fluminense/RJ [5] - 1/2 0-0

BRB

07:30 FT [5] Cuiaba/MT 0 - 0 America/MG [3] +1/4 0-0

NZLA

08:00 FT [7] Hawke's Bay 0 - 3 Wanderers SC [1] 0-0

COLA

08:00 FT [13] Atl. Bucaramanga 1 - 2 Santa Fe [1] +0 1-1

VENA

08:00 FT [A-8] Atl.Venezuela 3 - 1 Mineros Guayana [A-3] +0 2-0

ECUA

08:30 FT [3] LDU Quito 4 - 1 SD Aucas [9] - 3/4 2-1

NHATW

10:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 2 - 0 INAC Leonessa Nữ [2] +3/4 1-0

NZLA

10:00 FT [6] Auckland City 1 - 0 Eastern Suburbs (NZL) [5] 0-0

MEXB

10:00 FT [16] Correcaminos 2 - 3 Morelia [4] +1/2 0-2

CZEU19

17:00 Hoãn [4] Brno U19 - Slavia Praha U19 [2] -

NHATA

18:00 Hoãn [10] Kashiwa Reysol - Oita Trinita [11] -

DUC4B

19:00 Hoãn [10] Hannover II - Rehden [4] -

DUC4B

19:00 Hoãn [17] Wolfsburg II - VfV 06 Hildesheim [15] -

DUC4B

19:00 Hoãn [16] Phonix Lubeck - Teutonia Ottensen [5] -

CZEU19

19:30 Hoãn [7] Slovacko U19 - Pribram U19 [11] -

DUC3

20:00 Hoãn [13] Bayern Munich II - Meppen [20] - 3/4 -

DUC4N

20:00 Hoãn [14] Stuttgart II - Freiburg II [2] -

DUC4N

20:00 Hoãn [17] Koblenz - Bahlinger [8] -

DUC4N

20:00 Hoãn [4] Homburg - Offenbach [5] -

DUC4N

20:00 Hoãn [11] Pirmasens - SSV Ulm [6] -

DUC4N

20:00 Hoãn [15] Astoria Walldorf - Aalen [10] -

DUC4N

20:00 Hoãn [22] Stadtallendorf - TSG Balingen [9] -

DUC4N

20:00 Hoãn [16] TSV Schott Mainz - TSV Steinbach [1] -

DUC4N

20:00 Hoãn [21] Giessen - Bayern Alzenau [20] -

DUC4N

20:00 Hoãn [19] Hessen Kassel - Hoffenheim II [12] -

DUC4N

20:00 Hoãn [3] Elversberg - Sonnenhof [18] -

DUC4N

20:00 Hoãn [7] FSV Frankfurt - Mainz II [13] -

DUC4T

20:00 Hoãn [6] B.Dortmund II - Oberhausen [4] - 3/4 -

DUC4T

20:00 Hoãn [2] Essen - SV Straelen [15] -

DUC4T

20:00 Hoãn [11] Bonner SC - Oberhausen [4] -

CZEC

20:30 Hoãn Fotbal Trinec - Banik Ostrava -

DUC4B

21:00 Hoãn [12] SSV Jeddeloh - Hannoverscher SC [19] -

WALA

21:30 Hoãn [12] Cefn Druids AFC - Haverfordwest [10] -

ANHL1

22:00 Hoãn [6] Lincoln - Gillingham [15] -

ANHL1

22:00 Hoãn [12] Wimbledon - Wigan [23] -

ANHL2

22:00 Hoãn [20] Grimsby - Newport [1] -

SCOLC

22:00 Hoãn [F-4] Hamilton - Albion Rovers [F-5] - 1 3/4 -

NIRA

22:00 Hoãn [6] Glenavon - Carrick Rangers [11] -

ITA3

00:30 Hoãn [A-13] Novara - AC Renate [A-2] -

ITA3

00:30 Hoãn [A-11] Alessandria - Piacenza [A-17] -

URUA

01:15 Hoãn [7] Wanderers - CA Progreso [11] - 1/4 -

ITA3

01:30 Hoãn [B-14] Imolese Calcio - Alto Adige [B-3] -

ITA3

02:00 Hoãn [A-5] Pro Sesto - Luchese [A-20] -

ITA3

02:45 Hoãn [C-7] Avellino - SS Monopoli [C-11] -

PARA

07:45 Hoãn [4] Sol de America - River Plate (PAR) [11] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 14/11/2020

Kết quả bóng đá ngày 14/11/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 14/11/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 14/11/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1