LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/06/2020

Lịch bóng đá trong ngày 14/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

15:00 - Hang Yuen FC vs Taipei Red Lions -

GHCLB

15:00 - Taiwan Power vs Tatung FC - 1/4 -

GHCLB

15:00 - NTUPES vs Taichung Futuro +1 1/4 -

AUTB

15:30 - SV Ried vs Kapfenberg [10] - 2 -

AUTB

15:30 - [6] Floridsdorfer AC vs Aust Lustenau [7] +1/4 -

HQB

16:00 - [8] Bucheon 1995 vs Jeonnam Dragons [4] - 1/4 -

ESTA

17:00 - [10] Tallinna Kalev vs Nomme Kalju [3] +2 1/4 -

TDA

17:00 - [7] Sirius vs Djurgardens [5] +1 -

HQA

17:00 - [9] Gwangju vs Busan I'Park [10] +1/4 -

HQA

17:00 - [5] Daegu vs FC Seoul [7] - 1/2 -

HQB

17:00 - [7] Anyang vs Chungnam Asan [10] - 3/4 -

DUC3

18:00 - CZ Jena vs Uerdingen [14] +3/4 -

DENB

18:00 - Roskilde vs HB Koge [8] +1/4 -

DUB

18:30 - [12] Darmstadt vs Hannover 96 [3] +1/4 -

DUB

18:30 - [15] Karlsruher vs Stuttgart +3/4 -

DUB

18:30 - [8] St. Pauli vs Erzgebirge Aue [6] - 1/2 -

GHCLB

19:00 - HamKam vs Strommen -

TBNA

19:00 - [16] Athletic Bilbao vs Atletico Madrid [5] +1/4 -

DUC3

19:00 - [8] Zwickau vs Unterhaching [13] +0 -

ESTA

19:00 - [2] Paide Linname. vs Trans Narva [8] - 1 -

SRBA

19:00 - [14] Indija vs Vojvodina [2] +3/4 -

DENA

19:00 - [7] Aalborg BK vs Midtjylland [3] +1/2 -

TDA

19:30 - [13] Goteborg vs Elfsborg [4] - 1/4 -

TDA

19:30 - [2] Norrkoping vs Kalmar [16] - 1/2 -

AUTB

19:30 - [9] Wacker Innsbruck vs Blau Weiss Linz [5] - 1/4 -

BLRA

20:00 - [9] Energetik-BGU vs Belshina Bobruisk [15] - 1 -

AUTB

20:00 - [16] Austria Wien II vs Liefering [1] +1/4 -

DENB

20:00 - [11] Hvidovre IF vs Viborg [1] +1/2 -

UZBA

20:00 - [8] Sogdiana Jizzakh vs Pakhtakor [1] +1 -

POLB

20:10 - [5] GKS Tychy vs Stal Mielec +1/2 -

DUA

20:30 - [18] Mainz vs Augsburg [11] - 1/4 -

BULA

20:30 - [6] Arda Kardzhali vs Levski Sofia [11] +1/2 -

LITA

21:00 - [5] FK Riteriai vs Suduva [2] +1 1/4 -

RMNA

21:00 - [9] Viitorul C. vs Politehnica Iasi - 3/4 -

TSC

21:00 - Lausanne Sports vs Basel +1/2 -

UKRA

21:00 - [4] Kolos Kovalivka vs Shakhtar Donetsk [3] +1 1/2 -

DENA

21:00 - [2] Sonderjyske vs Lyngby [11] - 1/2 -

SRBA

21:30 - [10] Backa Topola vs Crvena Zvezda [1] +1/4 -

TBNB

22:00 - [13] Mirandes vs Numancia - 1/4 -

TBNB

22:00 - Deportivo vs Sporting Gijon [2] +0 -

DUC3

22:00 - [15] Waldhof Man. vs Bayern Munich II [11] +1/4 -

ALBA

22:00 - [7] Partizani Tirana vs Luftetari Gjiro. - 1 1/2 -

BLRA

22:00 - [8] Rukh Brest vs Vitebsk [10] - 1/2 -

CZEA

22:00 - [15] Opava vs C. Budejovice [16] +1/4 -

CZEA

22:00 - [9] Bohemians 1905 vs Jablonec [6] +0 -

CZEA

22:00 - [2] Slavia Praha vs Zlin [11] - 2 1/4 -

CZEA

22:00 - [10] Slovacko vs Sparta Praha [1] +1/2 -

CZEA

22:00 - [4] Sigma Olomouc vs Vik.Plzen [3] +1 -

CZEA

22:00 - [8] MFk Karvina vs Mlada Boleslav [14] - 1/2 -

CZEA

22:00 - [5] Slovan Liberec vs Banik Ostrava [13] - 1/2 -

CZEA

22:00 - [12] Teplice vs Pribram [17] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [11] Sellier&Bellot Vlasim vs MFK Chrudim [7] -

CZEB

22:00 - [9] SK Prostejov vs SK Lisen [3] - 3/4 -

CZEB

22:00 - Banik Sokolov vs MFK Vitkovice - 1 -

AUTA

22:00 - [12] Hartberg vs Sturm Graz [4] +0 -

AUTA

22:00 - [2] Rapid Wien vs Wolfsberger AC [10] - 1/4 -

UZBA

22:00 - [2] Nasaf Qarshi vs Navbahor [7] - 3/4 -

TNKA

22:30 - [20] Genclerbirligi vs Konyaspor [16] - 1/4 -

TDA

22:30 - [6] Hammarby vs Ostersunds [8] - 1 1/2 -

TDA

22:30 - [9] Orebro vs AIK Solna [11] +1/2 -

BULA

22:45 - [2] Ludogorets vs Botev Plovdiv [9] - 1 3/4 -

ICEA

22:45 - [8] IA Akranes vs KA Akureyri [7] +0 -

DUA

22:59 - [17] Schalke 04 vs B.Leverkusen [4] +1 1/4 -

POLA

22:59 - [1] Rakow Czestochowa vs Zaglebie Lubin [3] - 1/4 -

POLA

22:59 - Korona Kielce vs Lech Poznan [10] +3/4 -

POLA

22:59 - [2] Gornik Zabrze vs Legia Wars. [4] +1 -

POLA

22:59 - [7] Jagiellonia vs Piast Gliwice [16] +0 -

POLA

22:59 - [13] Cracovia Krakow vs Wisla Plock [11] - 3/4 -

POLA

22:59 - [5] Slask Wroclaw vs LKS Lodz - 3/4 -

POLA

22:59 - Arka Gdynia vs Wisla Krakow [9] +0 -

POLA

22:59 - [6] Pogon Szczecin vs Lechia GD [8] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [3] MSK Zilina vs Spartak Trnava [4] - 3/4 -

DENA

22:59 - [6] Nordsjaelland vs Kobenhavn [9] +1/2 -

ICEW

23:00 - [8] Vestmannaeyjar Nữ vs Trottur Rey. Nữ [5] -

GREA

23:15 - [8] OFI Creta vs AEK Athens [4] +3/4 -

UKRA

23:30 - [8] PFK Aleksandriya vs Desna Chernigiv [9] +0 -

ISRB

23:45 - Hapoel Bnei Lod vs Hapoel Acre [13] - 1/4 -

BLRA

00:00 - [1] Bate Borisov vs Shakhter Soligo. [2] +0 -

HUNA

00:00 - Kaposvar vs Diosgyori [11] +1 -

RMNA

00:00 - [3] CFR Cluj vs Steaua Bucuresti [2] - 1/2 -

SRBA

00:00 - [3] Partizan vs Cukaricki [9] - 1 1/2 -

CRCA

00:00 - [B-1] Cartagines vs Dep. Saprissa [B-3] +0 -

ISRA

00:15 - [10] Hapoel Haifa vs Hapoel Tel Aviv [13] +0 -

TBNA

00:30 - [2] Real Madrid vs Eibar [11] - 2 -

TBNB

00:30 - [15] Albacete vs Almeria [17] +0 -

AUTA

00:30 - [1] RB Salzburg vs Lask [3] - 1 1/4 -

BULA

01:00 - [5] Cska Sofia vs Lok. Plovdiv [1] - 1/2 -

ICEA

01:00 - [9] HK Kopavogur vs Hafnarfjordur [2] -

TNKA

01:00 - [5] Rizespor vs Galatasaray [3] +1 -

TNKA

01:00 - [13] Gaziantep B.B vs Ankaragucu [21] - 1/4 -

DENA

01:00 - [4] Brondby vs Aarhus AGF [5] +0 -

AUTB

01:25 - [4] Austria Klagenfurt vs SV Lafnitz [3] - 3/4 -

GREA

01:30 - [3] Olympiakos vs Aris Salonica [1] - 1 3/4 -

SLOA

01:30 - [3] Maribor vs Aluminij [9] - 1 1/4 -

HUNA

02:05 - [2] MOL Fehervar FC vs Ujpest [5] - 3/4 -

TBNB

02:30 - Cadiz vs Rayo Vallecano [6] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [1] Real Sociedad vs Osasuna [7] - 3/4 -

ICEA

03:15 - [3] Breidablik vs Grotta [11] - 1 3/4 -

CRCA

08:00 - [A-1] Alajuelense vs Herediano [A-2] - 1/4 -

USA

11:00 Hoãn [Tay-3] Portland Timbers vs Sporting Kansas [Tay-2] -

GHCLB

15:00 Hoãn Ming Chuan SV vs Tainan City +1 1/2 -

USA

07:30 Hoãn [Dong-4] Orlando City vs New York RB [Dong-8] -

USA

07:30 Hoãn [Dong-1] Philadelphia Union vs Real Salt Lake [Tay-9] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-11] Inter Miami vs Dallas [Tay-6] -

USA

08:30 Hoãn [Tay-10] Houston Dynamo vs Atlanta United [Dong-12] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-11] Colorado Rapids vs Los Angeles FC [Tay-4] -

Lịch bóng đá trong ngày 14/06/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/06/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 6 5 13
2 Liverpool 6 1 13
3 Aston Villa 5 7 12
4 Leicester City 6 5 12
5 Tottenham 6 8 11
6 Leeds Utd 6 3 10
7 Southampton 6 1 10
8 Crystal Palace 6 -1 10
9 Wolves 6 -2 10
10 Chelsea 6 4 9
11 Arsenal 6 1 9
12 West Ham Utd 6 4 8
13 Man City 5 0 8
14 Newcastle 6 -2 8
15 Man Utd 5 -3 7
16 Brighton 6 -2 5
17 West Brom 6 -8 3
18 Burnley 5 -6 1
19 Sheffield Utd 6 -6 1
20 Fulham 6 -9 1