LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/06/2020

Lịch bóng đá trong ngày 13/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHW

13:00 - Taipei Bear Nữ vs Taichung B Whale Nữ +3/4 -

HQB

14:00 - [1] Jeju Utd vs Suwon FC [2] - 1/4 -

HQ3

14:00 - [14] Jeonju EM vs Pyeongtaek FC [12] -

HQ3

14:00 - [15] Chuncheon FC vs Daejeon Korail [6] -

HQA

14:30 - [1] Ulsan Hyundai vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/2 -

HQ3

15:00 - [16] Gyeongju Citizen vs Gimhae City [1] +1/4 -

HQ3

15:00 - [5] Hwaseong FC vs Gangneung City [3] -

HQ3

15:00 - [13] Yangju FC vs Cheonan City [7] -

GHW

15:30 - Kaohsiung S Bank Nữ vs Inter Taoyuan FC Nữ +1/2 -

VNB

15:30 - [B-3] Đăk Lăk vs Thừa Thiên Huế [B-2] - 1/2 -

HQB

16:30 - [4] Seoul E-Land vs Daejeon Hana Citizen [6] +0 -

LITA

17:00 - [3] Kauno Zalgiris vs FK Panevezys [6] - 1 1/4 -

HQA

17:00 - [7] Suwon Bluewings vs Gangwon [6] - 1/4 -

HQA

17:00 - [4] Sangju Sangmu vs Pohang Steelers [3] +1/2 -

HQA

17:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Incheon Utd [12] - 1 1/2 -

HQ3

17:00 - [9] Mokpo City vs Cheongju FC [8] - 3/4 -

HQ3

17:00 - [4] Busan Transp. vs GimPo Citizen [11] -

VNB

17:00 - [B-4] Cần Thơ vs Khánh Hòa [A-3] - 1/4 -

VNB

17:00 - [A-1] Bà Rịa Vũng Tàu vs Phố Hiến [A-4] - 1/2 -

POLB

17:40 - [10] Radomiak Radom vs Chrobry Glogow [12] - 1/2 -

DUB

18:00 - [1] Holstein Kiel vs Wehen - 1/2 -

DUB

18:00 - [13] Heidenheim vs Jahn Regensburg [5] - 1/2 -

DUB

18:00 - [9] Nurnberg vs Greuther Furth [16] - 1/2 -

DUB

18:00 - [8] Osnabruck vs Bochum [10] +0 -

UKRA

18:00 - [5] FC Mariupol vs Vorskla [2] +1/4 -

DENB

18:00 - [11] Kolding IF vs Vejle +3/4 -

TBNA

19:00 - Espanyol vs Alaves [18] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [15] Magdeburg vs Vik.Koln [5] - 3/4 -

DUC3

19:00 - Preussen Munster vs Ingolstadt [11] +1/2 -

DUC3

19:00 - [1] Munchen 1860 vs Hansa Rostock [2] - 1/4 -

DUC3

19:00 - Ein.Braunschweig vs Sonnenhof - 1 -

DUC3

19:00 - [19] Duisburg vs Wurzburger +0 -

DUC3

19:00 - [17] Kaiserslautern vs Chemnitzer - 1/2 -

DENB

19:00 - [5] Fredericia vs Fremad Amager [7] - 1/2 -

BLRA

20:00 - [2] Neman Grodno vs FC Smolevichi [16] - 3/4 -

ESTA

20:00 - [4] Levadia T. vs Tammeka Tartu [6] - 1 1/2 -

ICEW

20:00 - [1] Breidablik Nữ vs Hafnarfjordur Nữ [9] -

AUTB

20:00 - [5] Dornbirn vs Vorwarts Steyr [12] +1/4 -

AUTB

20:00 - [7] LASK Juniors vs Grazer AK [6] +0 -

POLB

20:10 - [3] Odra Opole vs Warta Poznan +1/2 -

DUA

20:30 - Fort.Dusseldorf vs B.Dortmund [3] +1 1/4 -

DUA

20:30 - [15] Hertha Berlin vs Ein.Frankfurt [4] - 1/4 -

DUA

20:30 - [16] FC Koln vs Union Berlin [10] - 1/2 -

DUA

20:30 - Paderborn 07 vs Wer.Bremen [7] +1/2 -

DUA

20:30 - [13] Wolfsburg vs Freiburg [12] - 1 -

LITA

21:00 - [4] Banga vs Zalgiris [1] +1 1/2 -

RMNA

21:00 - [7] Voluntari vs Aca. Clinceni [13] - 1/2 -

SRBA

21:00 - [20] Macva Sabac vs Spartak Subotica [6] +1/2 -

UKRA

21:00 - [9] Zorya vs Dinamo Kiev [1] +1/2 -

UZBA

21:00 - [6] Bunyodkor vs Kokand-1912 [4] - 3/4 -

HUNA

21:55 - [1] Ferencvaros vs Varda SE [7] - 2 1/4 -

TBNA

22:00 - [17] Celta Vigo vs Villarreal [2] +0 -

TBNB

22:00 - Racing Santander vs Lugo [16] - 1/4 -

POLB

22:00 - [11] Stomil Olsztyn vs Chojniczanka +0 -

BLRA

22:00 - [4] Torpedo Zhodino vs Dinamo Brest [7] +3/4 -

ICEW

22:00 - [7] Thor Akureyri Nữ vs Stjarnan Nữ [6] -

SVKA

22:00 - [8] Zlate Moravce vs Nitra [4] - 1/4 -

SVKA

22:00 - [9] Trencin vs FK Pohronie [10] - 3/4 -

SVKA

22:00 - [11] Senica vs Sered [7] - 1/4 -

CZEB

22:00 - Pardubice vs Varnsdorf [8] - 1 1/2 -

CZEB

22:00 - [4] Usti & Labem vs Dukla Praha [5] +1/2 -

AUTA

22:00 - [12] SCR Altach vs St.Polten [3] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [8] Admira vs Wattens [7] - 1/4 -

AUTA

22:00 - Mattersburg vs Austria Wien [4] +1/4 -

DENA

22:00 - Hobro I.K. vs AC Horsens [12] +0 -

UZBA

22:00 - [11] Qyzylqum vs FK AGMK [2] - 1/4 -

DENB

22:15 - Naestved BK vs Vendsyssel FF [9] +0 -

TNKA

22:30 - [20] Istanbul BB vs Alanyaspor [1] - 1/2 -

POLB

22:40 - [14] GKS Belchatow vs Zaglebie Sosno [15] +1/4 -

BULA

22:45 - [10] Cherno More vs Vitosha Bistritsa - 1 3/4 -

ESTA

22:59 - [9] Kuressaare vs TJK Legion [8] +0 -

SRBA

22:59 - [18] Napredak vs Mladost Lucani [5] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [2] Slo. Bratislava vs Ruzomberok [6] - 1 1/2 -

SLOA

22:59 - [3] O.Ljubljana vs CM Celje [8] - 3/4 -

UKRA

23:00 - Karpaty Lviv vs SK Dnipro-1 [10] -

GREA

23:15 - [3] Volos NFC vs Xanthi +1/2 -

DUA

23:30 - [2] Bayern Munich vs M.gladbach [11] - 1 1/4 -

GREA

23:30 - [8] Atromitos vs Lamia FC [14] - 1/2 -

UKRA

23:30 - [8] Olimpik Donetsk vs FC Lviv [14] - 1/4 -

BLRA

00:00 - [6] Dinamo Minsk vs Slavia Mozyr [12] - 1 -

HUNA

00:00 - Debreceni vs Puskas Akademia [6] +0 -

ICEW

00:00 - [4] Fylkir Nữ vs UMF Selfoss Nữ [3] -

ISRA

00:00 - Hapoel Raanana vs HIK Shmona [5] +1 -

ISRA

00:00 - [12] Hapoel Hadera vs Hapoel Kfar Saba [3] +1/4 -

TBNA

00:30 - Leganes vs Valladolid [19] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [9] Las Palmas vs Girona [14] +0 -

ISRA

00:45 - [4] Ashdod vs Sektzia Nes Tziona - 1/2 -

BULA

01:00 - [13] Slavia Sofia vs Beroe [3] - 1/4 -

CROA

01:00 - [6] Slaven Belupo vs NK Osijek [3] +1/2 -

ISRA

01:00 - [1] Maccabi Haifa vs Beitar Jerusalem [7] - 1/4 -

SRBA

01:00 - [13] Radnik Surdulica vs Radnicki Nis [9] +1/4 -

SVKA

01:00 - [1] Dunajska Stred vs Zemplin Michalovce [12] - 3/4 -

TNKA

01:00 - [15] Malatyaspor vs Kasimpasa [8] +0 -

TNKA

01:00 - [18] Besiktas vs Antalyaspor [4] - 1/2 -

AUTB

01:25 - [11] Horn vs SKU Amstetten [13] - 1/4 -

GREA

01:30 - [12] Panathinaikos vs PAOK [4] +1/4 -

ITC

02:00 - Napoli vs Inter Milan +1/4 -

HUNA

02:05 - [8] Zalaegerzseg vs Paksi [3] - 1/2 -

TBNB

02:30 - [17] Zaragoza vs Alcorcon [18] - 3/4 -

TBNA

03:00 - Mallorca vs Barcelona [9] +1 1/2 -

BDNA

03:00 - [6] Braga vs Boavista [17] - 1 1/4 -

ICEA

03:00 - [1] Valur Rey. vs KR Reykjavik [5] - 1/4 -

SLOA

03:30 - [1] Mura vs Tabor Sezana [4] - 3/4 -

UAEA

20:30 Hoãn [3] Baniyas vs Al Nasr (UAE) [8] -

UAEA

20:30 Hoãn [9] Al Fujairah vs Al Dhafra [2] -

UAEA

20:30 Hoãn [14] Hatta vs Al Wahda(UAE) [1] -

UAEA

20:30 Hoãn [5] Al Sharjah vs Al Shabab (UAE) [4] -

UAEA

20:30 Hoãn [7] Al Jazira vs Ajman [11] -

UAEA

20:30 Hoãn [12] Al Wasl vs Ittihad Kalba [13] -

UAEA

20:30 Hoãn [6] Al Ain vs Khorfakkan [10] -

GHCLB

22:00 Hoãn Schaffhausen vs Zurich -

COP

05:00 Hoãn [A-1] Brazil vs Venezuela [A-6] -

COP

05:00 Hoãn [A-4] Peru vs Qatar [A-5] -

Lịch bóng đá trong ngày 13/06/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/06/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1